ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์กามหฤโหด ตอนที่ 1 (แนะนำ)

เริ่มโดย wantteam, มีนาคม 29, 2010, 04:37:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wantteam

ตอนที่- 1

ผมชื่อ ณัฐวุฒิ เพื่อนๆและครอบครัวเรียกผมว่า
'นัด'บ้านผมมีสมาชิกทั้งหมด 5คน คือพ่อ แม่ พี่ชายน้องชายและผม
ปีนี้ผมอายุ 19 บ้านผมมีฐานะค่อนข้างดีพ่อของผมเป็นนักธุรกิจ
บ้านของผมอยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งที่สงบสุขดีพี่ชายผมทำงานแยกย้ายไปแล้ว
น้องชายผมอยู่รร.ประจำ
ผมไม่ค่อยเคารพพ่อของผมเท่าไรเพราะไม่ค่อยสนิทกัน
พ่อของผมกลับบ้านเพียงอาทิตย์ละครั้งหรือ 2อาทิตย์ครั้งเท่านั้น
แต่ผมจะสนิทกับแม่ของผมมาก แม่ผมเป็นลูกคนจีนที่เข้ามาในไทย
ปีนี้แม่อายุ42 ตอนเด็กๆผมชอบถามลามกกับแม่ผมเช่น
คัพหน้าอกผู้หญิงคืออะไร จึงได้รู้ว่าแม่ผมคัพ36CเกือบจะคัพD
แม่เป็นคนสุภาพ มีเหตุมีผล รูปร่างเล็กๆ
อวบแต่ไม่อ้วนเพราะทำงานบ้านเยอะผิวขาวนวลมีเส้นเลือดฝอยให้เห็นตามขาอ่อน
แม่ผมเป็นที่รู้จักของคนในหมู่บ้านผมอย่างดี ผมเคารพแม่ผมมาก
แต่แล้วเหตุการณ์ที่ผมได้พบในช่วงที่ผมอายุ
18กำลังจะ19ก็ได้เปลี่ยนความคิดทั้งหมดของผมไปอย่างสิ้นเชิง....

ผมเองก็เป็นเด็กที่ซ่าตามวัยคนนึงอ่ะคับ
วันนั้นผมได้ออกไปเที่ยวกับเพื่อนสนิท..ก็ออกไปหาเหล้ากินแหละ
ปกติถ้าออกไปแบบนี้ผมจะไม่กลับบ้านคับ
แต่วันนั้นผมไม่เมามากจึงกลับบ้าน
ผมกลับมาถึงบ้านเวลาประมาณตี2-3ก็รู้สึกแปลกๆเพราะปกติจะมียามนั่งเฝ้าหน้า
ปากซอยอยู่แต่ไม่เห็นมีในวันนี้
พอถึงหน้าบ้านก็หยิบกุญแจมาไขประตู ทันใดนั้นผมก็ต้องแปลกใจ
เพราะประตูนั้นไม่ได้ล๊อกอยู่
ปกติแม่ผมเป็นคนรอบคอบตรวจเช็กประตูทุกครั้ง
ผมค่อยๆเดินย่องๆเข้าบ้านแล้วขึ้นไปชั้นบนของบ้านผม
ทันใดนั้นผมก็เริ่มได้ยินเสียงแปลกๆมาจากห้องนอนของแม่ผม
ทีแรกผมนึกว่าผมเมา เพราะปกติแม่จะหลับแต่หัวค่ำ
ผมจึงเดินไปเปิดลูกบิดเบาๆแบบจะไม่ให้ได้ยินเสียงเปิดประตูปรากฏว่า
ประตูล๊อกอยู่
ผมก็ไม่ได้เอ็ดใจอะไรคิดว่าแม่หลับแล้วจึงหันหลังกลับเดินไปยังห้องของผม
ก่อนที่ผมจะเปิดประตูห้องของผมเท่านั้นเอง
ผมได้ยินเสียงครางของผู้หญิง ผมใจหายมากและค่อนข้างตื่นเต้นด้วย
ผมเดินไปยังหน้าห้องของแม่และเอาหูชิดกำแพง
ทันใดนั้นเองผมสร่างเมาทันที
เพราะเสียงที่ผมได้ยินเหมือนกับเสียงในหนังโป๊ที่ทุกคนคงเคยดูกัน
แถมเสียงยังดังมากด้วยเนื่องจากเตียงห้องแม่ผมอยู่ติดกับกำแพงที่ผมแนบหูฟัง
อยู่เป็นเสียง พั่บๆปั่บๆ โอ๊ะอ้า...แบบนั้น
ผมควยแข็งขึ้นมาทันที ทันใดนั้นผมก็คิดขึ้นมาได้ว่า
ไม่มีรถของพ่อผมจอดอยู่หน้าบ้านนี่หน่า...ใครล่อแม่กุอยู่วะ!!ผมฟุ้งซ่านมาก
หรือว่าจะเป็นยาม...หรือคนในหมู่บ้าน..หรือคนที่ผมก็ไม่รู้จักไม่เคยเห็น
ผมแทบบ้าในคืนนั้น ผมแกล้งออกจากบ้าน
[หลังจากแอบฟังไปว่าวไปเสร็จแล้ว]มาแอบรออยู่ที่หน้าปากซอย
คอยจนเวลาประมาณ6โมงเข้าผมจึงโทรเข้าไปในบ้าน
เสียงแม่รับขึ้นมาท่าทางเหนื่อยๆ 'ฮัลโหล..นัดหรอ
จะเข้าบ้านกี่โมงล่ะ.. เที่ยงๆหรอ.. อ่อ okจ่ะลูก
เด๋วแม่ทำข้าวไว้ให้นะ...จ่ะๆหวัดดีจ่ะ'พอวางสายผมได้แอบเดินย่องเข้าบ้านผม
อีกครั้ง ผมจึงได้รู้ว่าใครล่อแม่ของผมเมื่อคืนนี้
ผมกำลังจะเดินขึ้นชั้นบน เสียงชายคนนึงก็พูดขึ้นว่า
''เชิดหิวจังมีอะไรกินไหมไปทำให้กินก่อนออกไปได้ไหมจ๊ะ
เมียน่าฟัดของพี่ '' เชิด!! ผมตกใจมาก
นั่นเป็นชื่อของยามที่สมัยผมเด็กชอบพาผมไปตกปลากับพวกเด็กวัดๆหน่อย
แม่ผมก็คอยห้ามว่าไม่ให้ไปด้วย ...
ผมตกใจมากจึงวิ่งไปแอบในห้องน้ำแถวๆห้องครัว
[ห้องน้ำข้างล่างที่เสียไม่มีคนใช้]ผมเห็นแม่ของผมเดินลงมาที่ห้องครัวในชุด
นอนธรรมดาที่แม่ชอบใส่ เห็นแม่ทอดกับข้าวอยู่สักพัก
ไอเชิดก็เข้ามากอดแม่ข้างหลังแล้วบีบก้นแม่ขยำนมแม่ ''
พึ่งเส็ดไปยังไม่พอใจอีกหรอไงทั้งคืนยันเช้าแล้วนะ
ชั้นไม่ไหวแล้ว '' แม่ผมพูดโกรธๆ ''แหม
คุณนายเด็ดขนาดเนี้ยนมก็ขาวใหญ่น่าฟัด
ตูดเวลาหันหลังให้ผมนี่เป็นรูปหัวใจเลย
ลูกๆก็นานๆจะไม่อยู่บ้านที
เห็นคุณนายเข้าๆออกๆซอยบ้านผมก็ควยจะระเบิดแล้ว
มาได้เอาคราวเนี้ยดีนะที่พวกเพื่อนผมมันยอมไปเข้าเวรแทนให้
ตอนแรกน่ะมันจะขอมาด้วย
มันบอกว่าคิดถึงคุณนายกันน่ะคับ..''ไอเชิดพูดและเริ่มล้วงมือเข้าไปในชุดนอน
ของแม่ ''เด๋วๆ รอทำกับข้าวเส็ดก่อนสิแป๊บเดียว
เด๋วลูกชั้นกลับมาแล้วไม่มีข้าวปลากิน''
เชิดหยุดแล้วไปนั่งรอตรงเก้าอี้หน้าเซ็งๆ
..พอแม่ทำกับข้าวเส็ดผมแอบดูต่อ ไอเชิดจับแม่อุ้มเล่นอยู่
แม่ก็ห้ามๆว่าพอแล้วๆ แต่แล้วมือของไอเชิดก็ล้วงเข้าไป
ตรงเป้าของแม่จนได้
มันกอดและดันแม่ไปพิงกำแพงแล้วซอยนิ้วเข้าออกอย่างเร็วมาก
แม่ครางต้วบิดค่อมเหมือนปวดท้อง สักพักไอเชิดบอกแม่ผมว่า ''
คุณนายก็เป็นผู้หญิง
ถึงไม่ชอบใจแต่ยังไงหีคุณนายมันก็อยากอยู่ดีแหละ หึๆๆ
ว่าแต่ว่าผมขอทำแบบวันนั้นได้ไหม
''แม่ผมทำหน้าอายๆแล้วขึ้นไปยืนบนเก้าอี้
ไอเชิดนั่งบนโต๊ะกินข้าวแล้วรูดควยขึ้นลงช้าๆ
แม่ผมเริ่มเต้นท่ายั่วสวาทแบบในหนัง
หันตูดให้บ้างโค้งตูดให้เอานิ้วรูดร่องโชว์บ้าง
สักพักไอเชิดลุกจากโต๊ะแล้วอุ้มแม่ลงมานั่งที่พื้น
เอาควยถูไปตามหน้าของแม่ผม
แม่ผมแลบลิ้นออกมาให้มันเอาหัวควยฟาดใส่เล่น
แล้วก็เริ่มจับของมันดูดขึ้นๆลงๆ
''โอย..โดนปากคุณนายทีไรเสียวจนเกร็งจะแตกทุกทีเลย
ลิ้นคุณนายนี่ชำนาญงานจิงๆ'' ทำได้สักพักไอเชิดเริ่มครางเสียงดัง
แล้วบอกให้แม่ผมลุกขึ้นหันหลังให้มันแล้วก้มตัวลงไปบนโต๊ะ
ท่านี้แม่ผมหันหน้ามาทางห้องน้ำพอดี
ผมเห็นหน้าแม่ไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไหร่เลย
ไม่เหมือนคนที่มีความสุขเพราะพาผู้ชายมาล่อกันทำให้ผมเอ็ดใจ
..ทันใดนั้นเอาผมก็หยุดคิด'' ฟิตจิงเว้ยหีคุณนายเนี่ย
ขมิบบ่อยล่ะซิ โดนไปเยอะขนาดนั้นแล้วยังฟิตอีกนะ
แบบนี้คงใช้ได้อีกนานเลย ซี้ดด....จะออกแล้วววว
ใช้ปากเหมือนเดิมนะจ๊ะสุดสวย ''
ไอเชิดจิกผมของแม่ผมให้มาดูดควยมันหลังจากที่มันซอยแม่ผมอย่างบ้าคลั่ง
แม่ผมหันไปแล้วจับควยมันดูดแล้วชักว่าวให้มัน ไอเชิดครางลั่น ''
โอะ...อ่าาโอ้ยย..เย็ดเข้ ยอดเฮี้ยๆเลยคับคุณนาย
ออกแล้วเว้ยยย.'' ไอเชิดยืนกระตุกๆปล่อยหัวของแม่ผม
แม่ผมลุกขึ้นเดินไปที่อ่างล้างจานสงสัยจะไปบ้วนทิ้ง
ไอเชิดจับมือแม่ไว้ '' อ๊ะๆ..จะทำอะไรคับคุณนาย
เด๋วจะผิดข้อตกลงของพวกผมที่กำหนดเอาไว้แล้วจะเสียใจนะ..''
แม่ทำหน้าเศร้าๆก่อนจะหลับตากลืนเชื่อชั่วเข้าปากไป '' เยี่ยมมาก
เด๋วคุณนายก็ใกล้จะไม่ต้องทำแบบนี้แล้วล่ะคับ
ผมรู้ว่ามันลำบากใจคุณนาย แต่...มันสบายควยพวกผมนี่นะ ฮ่าๆๆๆ''
ผม งง กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นเป็นอย่างมาก
แล้วไอเชิดก็แต่งตัวแล้วออกไปจากบ้านผม
ผมแอบมองออกมาเห็นแม่นั่งซึมน้ำตาไหลพรากๆอยู่ตรงโต๊ะกินข้าว
ท่าทางเหมือนรู้สึกเสียใจอย่างมาก แล้วแม่ผมก็ขึ้นไปอาบน้ำ
ผมก็ได้จังหวะออกมาแล้วทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ขึ้นไปทักทายแม่แล้วลงมากินข้าว
แม่ก็ทำเหมือนทุกอย่างเป็นปกติ
ที่พื้นในห้องครัวยังมีน้ำของไอเชิดหรือของแม่ผมก็ไม่รู้เลอะอยู่เลย
ผมเลยเช็ดทำความสะอาด...ผมต้องการรู้เรื่องที่เกิดขึ้นนี้เป็นอย่างมาก
จึงหาโอกาสทำให้บ้านผมว่างหลายๆครั้งเพื่อสืบหาสาเหตุที่ทำให้แม่ผมกลายเป็น
กะหรี่รองรับควยจากคนพวกนี้

eternal_igxa

ถ้าไอ้เชิดเก็บไว้กินคนเดียว ยังไงแม่ก็ได้มีครอบครัวใหม่แน่