ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมส์กามหฤโหด ตนอที่ 3 (แนะนำ)

เริ่มโดย wantteam, มีนาคม 29, 2010, 04:39:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wantteam

ตอนที่ - 3 ชนวนกาม

" นัดๆ..ตื่นได้แล้วลูกบ่ายกว่าๆแล้ว " ผมบิดขี้เกียจ หาว
แล้วลืมตาขึ้นมามองแม่ผมหลังจากที่นอนดึกเพราะคิดถึงเรื่องราวต่างๆที่เกิด
ขึ้นกับแม่ของผม " เด๋ววันนี้นัดออกไปเที่ยวนะแม่
ว่าจะไปดูหนังกับเพื่อนน่ะ " ผมพูดเสียงง่วงๆ
ผมสังเกตุเห็นหน้าแม่ผมตกใจเล็กๆแต่พยายามไม่แสดงออก " อ.อืมๆ
แล้วจะกลับดึกไหมเนี่ยหรือจะไม่กลับบ้านอีก "
ผมรู้ทันทีว่าจะเกิดอะไรขึ้นเพราะปกติแม่จะบอกว่าอย่ากลับดึกนะหรืออย่าไป
นอนที่อื่นนะ... " ก็คงกลับดึกหน่อยแหละฮะ ระมาณตี 2-3อ่ะ "
แม่ผมไม่พูดอะไร ทำท่าคิดสักพักแล้วก็เดินออกไปจากห้องผม
เมื่อผมอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็ออกจากบ้านไป
แล้วเดินออกมาหลบแอบๆอยู่ที่ข้างๆปากซอยแถวๆป้อมยาม
เวลาประมาณบ่าย 3กว่าๆ เห็นแม่ผมเดินออกมา ตัดกิ่งไม้เล็กๆ
กวาดใบไม้ทิ้ง ผมกำลังจะจุดบุหรี่ดูด
หูผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกันใกล้ๆผม " ตัดต้นไม่อีกแล้วเว้ย หึๆๆ
อีนี่แม่งไม่เข็ดจิงๆ วันนั้นกูก็ได้แม่งเพราะต้นไม้มันนี่แหละ "
ผมจำได้ว่าเป็นเสียงของไอเชิด
ยามผู้ทะลวงร่องของแม่ผมเมื่อวันนั้น " ทำไมหรอพี่
ตัดต้นไม่แล้วทำไมถึงโดนควยพี่ได้ล่ะ " เสียงของชายอีกคนถามแบบ
งงๆ[ป้อมค่อนข้างทึบ จะมีหน้าต่างบานเดียวไว้มอง รถเข้าออก
ผมนั่งอยู่ข้างๆจึงไม่เห็นผม] " ก็วันนั้นน่ะ
อีคุณนายเนี่ยจะตัดต้นไม้ ต้นใหญ่หน้าบ้านมัน
กูกำลังหลับเพลินๆอยู่
อีนี่เสือกมาปลุกกูบอกว่าให้ช่วยปีนไปตัดให้แม่งหน่อยมันเอื้อมไม่ถึง
" ผมฟังแล้วเริ่มเข้าใจเรื่องราวที่เกิดขึ้น " พอกูตัดเสร็จมันก็
เดินเข้าบ้านบอกจะไปเอาน้ำมาให้กูแดก อีดอกนี่ใส่ชุอบางชิบหาย
แม่งหันหลังเดินตูดบิดน่าขยำชิบหายเลย
กูเงี่ยนๆอยู่ด้วยเลยเดินตามเข้าไป "
ไอเชิดเล่าให้ชายอีกคนฟังด้วยน้ำเสียงที่มีความสุข "
พอกูเดินถึงห้องครัวมัน เห็นแม่งนั่งยองๆหาแก้วน้ำอยู่มั้ง
กูว่าแม่งเงี่ยนอยากโดนควยแน่ๆถึงได้จงใจทำท่ายั่วกู
กูเลยเดินเข้าไปใกล้ๆจับที่ไหล่มันแล้วบีบนวดเบาๆ..ที่ไหนได้
อีดอกนั่นหันมาโวยวายใส่กู กูฉุนเลยตบหน้าแล้วต่อยท้องแม่ง
อุ้มขึ้นไปข้างบน หึๆๆๆ "
ผมได้รู้แล้วว่าจิงๆแล้วแม่เสียท่าไอชั่วนี่เพราะความที่ไว้ใจคนเกินไป
" แม่งทำท่าเหมือนจะร้อง ดิ้นๆสู้ใหญ่ แต่ก็นะ
มึงก็รู้ว่ากูออกกำลังบ่อย กูน่ะถึกขนาดไหน มันเลยเสร็จกู
พอกูเสร็จแล้วกูก็นอนลูบๆคลำๆเชยชมตัวมันไป
สักพักอีนี่ร้องไห้ซิกๆ อยู๋ๆมันลุกขึ้นบอกว่าจะแจ้งความกู
กูโมโหเลยจับมัน มัดไว้แล้วปิดปาก วอตามเพื่อนกูมา4คน
ให้เอากล้องวีดีโอมาด้วย "
ผมหน้าชาทันทีที่ได้รู้ว่าแม่ผมถูกถ่ายไว้ด้วย " แล้วก็นะ
มึงก็รู้ว่าอีนี่น่าเย็ดแค่ไหน เพื่อนๆกูมันบอกเหมือนกูว่า
ตำรวจก็กลัวแต่ถ้าเข้าคุกแต่ได้เย็ดอีคุณนายนี่มันก็เอาวะ
มันเลยจับมวยหมู่ล่อกันแล้วถ่ายอีดอกนั่นไว้
..แล้วพวกกูก็คิดเล่นอะไรสนุกๆตั้งกฏกับแม่งไว้เพื่อนเป็นข้อต่อรองจะได้เอา
แม่งง่ายๆทุกครั้งคือ
1.มันห้ามบอกเรื่องนี้กับใครก็ตามไม่งั้นโดนประจาน
2.ต้องให้พวกกูเย็ดเมื่อพวกกูต้องการ
3.ห้ามขัดขืนหรือไม่ทำตามใจพวกกูเวลาเอา
ถ้ามันทำตามได้เป็นเวลา1ปี พวกกูจะคืนวีดีโอให้
แต่ดูอีห่านี่แม่งไม่ยอมติดใจพวกกูซะที ขนาดโดนทั้งใหญ่ยาว
ฟังมุก ฉีดยา แม่งยังไม่ติดควยซะที " ผมอึ้งไปเลย
กฏควยอะไรวะงี่เง่าขนาดนี้
นี่มันหยั่งกับเห็นแม่ผมเป็นหีที่สั่งการได้งั้นแหละผมรู้สึกว่าแม่ผมเป็นคน
ที่ใจแข็งมากๆ ถ้าเป็นคนอื่นคงกลายเป็นโรคขาดผู้ชายไม่ได้แน่ๆ "
เนี่ย เด๋วตอน5โมงพวกกูจะเข้าไปล่อแม่งแล้ว มึงจะเอาด้วยไหม
ไอไม้ " 5โมง!?!? ไอไม้!?เพื่อนเก่าผมนี่ ผม งุนงง อย่างมาก "
เอาดิพี่วันนั้นพาเพื่อนไปแอบดู เห็นแล้วแม่งร่านควยเหี้ยๆเลย
หุ่นแม่งนี่นะ หืมมม อยากขยี้ขยำทั้งตูดทั้งนม
หน้าตาเสือกสวยอีกตั้งหาก พาผมไปด้วยนะพี่ "
ไอไม้อยากล่อแม่ผมอย่างมา เมื่อฟังจากน้ำเสียง " เออ
แต่คนเยอะหน่อยนะวันนี้ เพราะกูไปเปิดวีดีโอให้พวกเพื่อนกูดูแล้ว
จะเก็บตังค่าเอามันคนละ 500
ให้อีคุณนายนั่นเป็นเมียกะหรี่ของกูไปเลย ฮ่าๆๆ
"พอฟังจบผมเดินอ้อมหลังป้อมยามออกมาหน้าหมู่บ้าน นั่งข้างๆคลอง
อัดบุหรี่ไปคิดไป " ทำไงดี มีวิธีจะช่วยแม่ไหมเนี่ย "
ผมคิดในใจด้วยความเครียด
แต่เมื่อผมคิดไปคิดมาอยู่สักพักเสียงๆหนึ่งของผมเองก็ก้องในหัวผม"
อยากดูแม่โดนเย็ดอีกว่ะ " ผมเงยหน้าขึ้นแล้วส่ายหัว
อัดบุหรี่อีกหลายซี้ด " เฮ้ย ไอนัด "ผมหันไปมอง
เจ้าของเสียงคือไอไม้ที่วันนี้มันจะไปล่อแม่ผม
ผมทำหน้าไม่ถูกได้แต่ ฝืนยิ้มเจื่อนๆให้มัน " มานั่งทำไรวะ เฮ้ย
บ้านไม่มีอยู่หรอ "
มีดิไอสัดก็บ้านที่มึงกับเพื่อนเข้าไปเย็ดแม่กูไง ผมคิดในใจ "
อ๋อ ป่าว ออกมานั่งคิดไรเพลินๆ น่ะ " ผมตอบกลบเกลื่อน " อ่อ เออ
ไม่ต้องเครียดแล้ว เด๋วเย็นนี้กูจะพามึงไปคลายเครียด "
ผมเริ่มสงสัย " คลายเครียดยังไงวะ ที่ไหนของมึง
ถ้าไปเที่ยวกูไม่ไปนะเว่ย " ผมตอบหน้าคิ้วขมวด " ป่าวๆ
ไม่ไปเที่ยว ไปล่ออีคุณนายนั่นไง ไปป่าว "
ผมช๊อก...เพื่อนของผมกำลังชวนผมให้ไปเย็ดแม่ของผมเอง
ผมนั่งคิดอยู่นาน " เฮ้ย ซอย8นะเว่ย บ้านหลังที่5ขวามือ
5-6โมงมึงลองไปดูละกัน เด๋วกูไปหาข้าวแดกก่อนละเว่ย เจอกัน "
ผมยิ้มให้แล้วนิ่งไป คิดในใจว่า " บ้านกูไอเหี้ย กูรู้จักโว้ย
คุณนายนั่น กูก็รู้จักมา18ปีแล้วโว้ยไอเหี้ย "
ผมคิดด้วยความโกรธแค้นเล็กๆ ผมนั่งสูบบุหรี่อยู่ตรงนั้นไปเรื่อยๆ
ไม่ไปไหนจนกระทั่ง 5โมงครึ่ง
ผมลุกขึ้นในหัวผมไม่คิดเรื่องอะไรเลย รู้สึกเหมือนตัวเบาๆ
เดินเซหน่อยๆกลับไปที่บ้าน
เมื่อถึงหน้าบ้านมองขี้นไปที่หน้าต่างห้องนอนของแม่ผม
มีผ้าม่านสีชมพู ปิดอยู่ หน้าต่างปิดเพราะเปิดแอร์
เมื่อก้าวเข้าบ้าน รองเท้าหลายคู่วางเกะกะไม่เป็นระเบียบ
และไม่ใช่รองเท้าที่ผมเคยเห็นมา ก่อน
ผมรู้ทันทีว่าข้างบนเกิดอะไรขึ้น " เฮ้ย เข้ามาเลยๆ
มาช้าจังวะมึงเด๋วก็อดแดกหรอก " เสียงไอไม้เรียกผมเข้าบ้าน
ในบ้านของผมเอง " มา ขึ้นไปเลยๆ
วันนี้แม่งเล่นพิสดารกันชิบหายเลย "
มันดันหลังให้ผมเดินเร็วๆเข้าไปในห้อง
เมื่อเข้าไปภาพที่ผมเห็นช่างน่าสงสารและให้ความรู้สึกเย้ายวนอย่างมาก
ภาพของแม่ผม นั่งที่พื้น ถูกมัดมือไคว้หลังไว้
ตาถูกปิดด้วยผ้าเช็ดหน้า และกำลังแลบลิ้นเลียหัวควยของไอเชิดอยู่
" เอ้าของใครตอบมาเลยอีกะหรี่ ตอบผิดมึงโดนแน่ "
เสียงของคนหนึ่งในห้องดังขึ้น แม่ผม
ดูดแล้วเอาลิ้นพันๆหัวควยของไอเชิดอีกครั้ง
ก่อนที่จะหยุดคิดสักพักแล้วตอบ " เชิด "
ไอเชิดจิกหัวแม่ผมแล้วพูดว่า " อะไรของเชิดห๊ะ ตอบให้ครบๆ
สุภาพด้วย เด๋วไม่ให้กินน้ำควยนะอีนี่ "
แม่ผมร้องโอ้ยเบาๆเพราะถูกจิกผมก่อนจะตอบว่า " ควยของพี่เชิดค่ะ
" ทั้งห้องหัวเราะด้วยความชอบใจ " เฮ้ยไอหนุ่มเอาเลย " ผมยืนนิ่ง
ไอเชิดกวักมือเรียกผม ผมตัวสั่นไม่รู้จะทำยังไง " มาดี้
ถอดกางเกงเลย เห็นเป็นหน้าใหม่เด๋วรอบนี้ไม่เก็บเงิน
รอดูคุณภาพของเด็กกูก่อนก็ได้ค่อยจ่าย " ผมตัวสั่น
ค่อยๆรูดกางเกงลงแล้วเดินไปหน้าแม่ของผม
ควยผมตอนนี้ชี้โด่อยู่ที่ปลายจมูกของแม่ผม " เอ้าๆ รู้งานดิ
รู้งาน เด๋วโดนหรอกอีร่าน "
มันพูดกับแม่ผมด้วยคำพูดดูถูกเหมือนมันเป็นแมงดาที่เลี้ยงแม่ผมมากับมือ
แม่ผมเอาจมูกเข้ามาสูดหายใจรดหัวควยผม
แล้วเริ่มแลบลิ้นออกมาเลียรอบๆหัวควยผม ก่อนที่จะอ้า
อมเข้าไปมิดลำ ผมเสียวมากแต่ไม่ร้องออกมา " ไงน้อง อีนี่น่ะ
ดูดเก่งใช่ไหม แต่ที่เด็ดจิงๆ น่ะ ข้างล่างนะเว้ย
แม่งฟิดหยั่งกับเด็กๆเลย เด๋วรอตามคิวนะ
วันนี้อีนี่แหกหีให้พวกเราเย็ดยันตี3เลย "
ผมไม่ได้สนใจที่มันพูดมากนักเพราะเสียวมากจนต้อง
จับหัวแม่ผมกดเข้ากับควยของผม น้ำผมแตกพลั่กๆๆ เข้าปากแม่ผม
แม่ของผม ดูดกลืนเสียงดังจ๊วบๆ แก้มตอบเพราะดูดน้ำ
ที่อยู่ในลำควยของผมจะหมดเกลี้ยง " เก่ง จิงๆว่ะ
แม่กูทำไมทำเก่งอย่างนี้วะ " ผมคิดในใจแล้วเดินก้าวถอยออกมา "
จะทำก็รีบทำได้ไหม ทำให้เสร็จๆแล้วก็ไปซะ
"แม่ผมพูดทั้งที่โดนมัดและปิดตา " เฮ้ยๆ ใจเย็นๆน่าคุณนาย
เงี่ยนแล้วหรอไงจ๊ะหืม เย็ดน่ะเย็ดแน่ แต่ขอเล่นสนุกก่อน
พวกกูน่ะเหนื่อยกับงานมาเยอะนะ ขอคลายเครียดหน่อยซี่ "
ไอเชิดพูดยิ้มๆ " เอ้า เอาเลยละกันเว้ย วันนี้ไม่มีคิวแล้ว
หมั่นไส้ อยากโดนเร็วๆใช่ไหมอีกะหรี่ ได้เลยมึง "
ไอเชิดพูดจบก็เดินเข้ามาอุ้มแม่ผม
โยนลงไปที่เตียงใหม่ของแม่ที่พ่อพึ่งซื้อมาจากต่างประเทศ
พวกที่นั่งรูดควยรออยู่ลุกขึ้นมาเลียริมฝีปากมองไปที่ร่าง
ขาวอวบของแม่ ผมมองดูภาพนั้น
เหมือนในสารคดีสัตว์ในทีวีเมื่อฝูงหมาในรุมกินเหยื่อยของพวกมัน "
กูเอาหีนะ กูเจ้าของกูได้เลือกก่อนโว้ย "
พูดจบไอเชิดลงไปนอนบนเตียงแล้วอุ้มแม่มานั่งคร่อมตัวมันไว้ "
ผมเอาตูดนะพี่ แม่งขาวใหญ่น่ากะแทกเฮี้ยๆเลย "
ไอไม้พูดขึ้นก่อนนะแหกตูดแม่ผมแล้วเอานิ้วยัดเข้าๆออกๆบีบเคล้นอย่างเมามัน
พวกที่เหลือเดินเข้าไปข้างหน้าแม่ผมแล้วไอไม้ก็แก้มัดมือให้แม่ผมแต่ยังปิด
ตาเอาไว้ " เสียวตรงไหนสุดบอกด้วยนะจ๊ะ
ใครทำอีนี่ได้เสียวที่สุดเอาได้ 500นะเว้ยพวกมึงเอารึเปล่า "
ไอเชิดพูดแล้วเอื้อมมือไปหยิบเงินที่พึ่งเก็บมาจากเพื่อนๆมันที่จ่ายเป็นค่า
ตัวกะหรี่ของมันแล้วยิ้มอย่างมีความสุข
ภาพในตอนนี้ทำให้ผมแทบจะหมดความเคารพในตัวของแม่ผมเลยทีเดียว
มันเป็ภาพของกะหรี่ที่ถูกพวกยามและคนที่ด้อยชั้นกว่าเอาควยยัดหียัดตูด
ขยำนมดูดนำ บีบตูดสลับไปมา
ปากของแม่ก็สลับดูดควยเปลี่ยนอันเป็นจังหวะๆ
มือก็รูดให้พวกมันอย่างไม่ละมือ
เสียงภายในห้องและกลิ่นให้ห้องอับที่เปิดแอร์
กลิ่นเหงื่อเหม็นของพวกยาม
ปนกับน้ำเงี่ยนของใครต่อใครเหม็นคละคลุ้งไปทั่วห้อง
เสียงครางในลำคอของแม่ผมที่ดังมากสลับกับของพวกมันที่คอยสั่งให้เด้ง
ดูด ชมว่าขี้เย็ด ด่าด้วยคำหยาบโลนเรียกแม่ผมเป็นกะหรี่ อีดอก
เมียของพวกมัน เป็นภาพที่ดูแล้วควยที่น้ำแตกไปแล้วของผม
แข็งพร้อมจะออกศึกอีกครั้ง " เฮ้ย มาเลย จะไปยืนดูทำไมเล่า
"ไอไม้เรียกผมแล้วหันกลับเย็ดแม่ผมแล้วฟาดตูดแม่ผมด้วยมือจนตูดที่ขาวผ่อง
เป็นรอยแดงเป็นรูปมือ
ผมเดินเข้าไปไอเชิดยิ้มแล้วจับแม่ผมเปลี่ยนท่า "
บริการน้องเค้าดีๆนะมึง นี่ลูกคุณหนูนะเว้ย " พูดจบมันลุกออกไป
ให้ผมเข้าไปนอนบนเตียงที่ตอนนี้เปียกชื้นและเหม็นมาก
แม่ผมขึ้นคร่อมผมทันที ไม่พูดไม่จาอะไร
ขย่มดอของผมอย่างแรงเหมือนคนบ้าคลั่ง ผมเสียวจนแทบใจจะขาด
ผมเอื้อมมือไปบีบ เต้าขาวๆ2เต้าที่เด้งขึ้นลงเย้ายวนอยู่เต็มแรง
ในใจคิดว่า ถ้าปล่อยให้เป็นอย่างนี้มันก็ดีไปอีกแบบนะเนี่ย
ความคิดชั่วร้ายเริ่มผุดขึ้นในหัว
เพราะสำหรับความเป็นชายในตัวของผมแล้ว
แม่ผมเด็ดจริงๆเหมือนกับที่พวกมันพูดไม่มีผิด "
ควยน้องเค้าเป็นไงคุณนาย ใหญ่ไหม เข้าลึกสะใจดีไหม "
ไอเชิดยืนให้แม่ผมรูดควยให้อยู่พูดขึ้น " ลึ..ลึก
เข้าได้ลึก.มากเสียวจนจะตายแล้ว "
แม่ผมตอบเสียงขาดๆเพราะเหนื่อยและขย่มผมอยู่ " ฮ่าๆ
น้องจะออกแล้วบอกนะ ไม่เห็นพูดจาอะไรเลยนะน้องเนี่ย
ไม่ต้องเขินหรอกอีนี่มันร่าน น้องจะพูดอะไรก็ไม่สนใจหรอก
อีนี่มันสนแต่ควย "
ผมแกล้งยิ้มๆแต่ไม่สนใจที่มันพูดเพราะกำลังเสียวมากและไม่กล้าส่งเสียง
" ไม่ไหว ออกแล้วๆฟิตเกินทนจิงๆ "
ไอไม้ร้องลั่นขณะที่ซอยตูดแม่ผมอยู่
มันซอยอย่างแรงและแร็วแล้วฉีดน้ำเข้าตูดแม่ผมหมดลำมือบีบจนเนื้อตูดแม่ผม
ปลิ้นตามร่องนิ้วของมัน
แม่ผมร้องด้วยความเจ็บแล้วกระตุกเบาๆเอาตูดกระแทกควยไอไม้อีก4-5ที
" หลบๆ กูบ้าง เพื่อนของไอเชิดเข้ามาทันที
เดินไปข้างหลังไม่รอช้า จับควยยัดเข้าไปในตูดของแม่ผมทันที " อ๊ะ
โอ๊ย " แม่ผมร้องเสียงดัง ขย่มช้าลงด้วยความเจ็บ
ผมชะเง้อหน้าขึ้นไปมองจึงเข้าในว่าทำไม
เพื่อนไอเชิดคนนี้ควยใหญ่มาก ฟังมุกอีกตั้งหาก
แต่ผมกำลังเสียวมาก จึงจับเอวแม่ดึงขึ้นลงๆเร็ว
แล้วเด้าเองไปด้วย ผมเกือบว่งเสียงออกมาแต่ก็ไม่ "อุ๊ย อย่า!"
แม่ผมร้องตกใจหลังจากที่ผมฉีดน้ำใส่ร่องแม่ผมจะหมดแม๊ก " เวนละไง
เด๋วได้ท้องโตล่ะซวยแน่ "
ไอเชิดพูดไปแล้วคว้าหัวแม่ผมมาดูดควยให้มันต่อ ผมลุกขึ้น
ไอเชิดเข้ามานอนต่อที่ผมทันที
ผมเดินเข้าห้องน้ำไปล้างควยแล้วเดินออกจากห้องบอกไอไม้ว่าผมจะกลับก่อน
ผมเดินออกมาหน้าบ้านก็ตกใจ เพราะ ข้างล่างตอนนี้มีคนอยู่ประมาณ
10คนผมตกใจอย่างมาก " ไงไอหนุ่ม เด็ดอย่างที่ไอเชิดมันบอกไหม 500
ไม่น่าจะได้เด็ดขนาดนั้นนะ " ชายในกลุ่มถามผม " ก็ดีอ่ะคับ "
ผมตอบเจื่อนๆ พวกมันขำกันเสียงเบาๆ แล้วผมก็เดินออกไปจากบ้าน
..."10คน เด็กอ่างบางคนยังวันละไม่ถึง10คนเลย " ผมคิดในใจ
ก่อนที่จะโทรหาเพื่อนผมแล้วออกไปเที่ยวกับพวกมัน
ผมกินเหล้าสูบบุหรี่หนักมากวันนั้น ใจคิดถึง2เรื่องคือ
ทำอย่างไรให้แม่หลุดจากเกมกามที่พวกมันยัดเยียดให้นี้
กับอีกใจที่คิดถึงความเสียวที่แม่ผู้ถูกปิดตาอยู่โชว์ลีลาอย่างเต็มที่เพื่อ
ให้เป็นที่พอใจของไอเชิด ระหว่างที่คิดยู่นั้นเอง
โทรศัพท์ผมก็ดังขึ้น " ฮัลโหล นัดหรอ ..อื้..อื้อ
จะกลั..บ..กี่โมง.หืมมม."แม่ผมพูดเสียงสั่น
ตอนนี้เป็นเวลาตี1เท่านั้น
ผมได้ยินเสียงครางเบาๆในคอที่แม่พยายามเกร็งไว้
แล้วยังได้ยินเสียงกระแทกระหว่างเนื้อกับเนื้อดังมากอีกด้วย "
ก็ตี3น่าจะถึงบ้านน่ะคับ " ผมตอบ "อ่..อ จ่ะ okจ่ะ "ตุ้บๆ
เสียงโทรสับหล่นลงบนเตียงนุ่มๆ ผมตั้งใจฟัง
สงสัยพวกมันให้แม่ผมโทรมาเช็กผม
พอคุยจบใจร้องเลยโยนโทรสับไม่ได้กดวาง เสียงครางของแม่ผมดังมาก "
ไงคับเสี่ย ผมบอกแล้วใช่ไหมว่าเค้ายอมแต่โดยดี "
เสียงไอเชิดดังขึ้น " เออ อีนี่กูเล็งตั้งนานแล้วอยู่ซอยเดียวกัน
แม่งน่าล่อชิบหายเลย " เสียงชายคนนึงดังขึ้น "อุ้ย ...ฮัลโหล"
เสียงแม่ผมพูดในโทรสับเหมือนจะหันมาเห็นว่ายังไม่ได้วาง
ผมเงียบกริบ แล้วสายนั้นก็วาง
ไป...ตี3กว่าๆ ผมกลับถึงบ้าน รองเท้าทุกคู่หายไป
ประตูบ้านล๊อกไว้เรียบร้อย ผมเปิดเข้าไปในห้องแม่ผมเงียบๆ
กลิ่นน้ำหอมกลิ่นส้มโชยไปทั่วห้องจนฉุนจมูก
ทุกอย่างดูเป็นปกติเหมือนในชีวิตที่ผ่านมา
จนผมแทบจะคิดว่าหรือนี่จะเป็นความฝัน" กลับมาแล้วหรอ "
ผมสะดุ้งตกใจเล็กน้อย เสียงของแม่ผมดังมาจากข้างหลัง
ทางราวตากผ้า ผมหันไปเห็นแม่ผมกำลังนั่งซักผ้าผืนใหญ่อยู่
คงเป็นผ้าปูที่นอน ผมเดินเข้าไปใกล้ๆ หน้าตาแม่มีรอยแดง
ตาช้ำๆเหมือนคนร้องไห้ผมยุ่งด้านหลังเรียบเป็นรอยผมของคนนอนหงายนานๆ
แขนมีรอยกัดแดงๆ ให้เห็น " ทำไมมาซักผ้าเวลานี้ล่ะฮะ "
ผมถามพอเป็นพิธี " เด๋วก็ไปนอนแล้วล่ะ
ลูกไปนอนเลยนะไปดึกแล้วเด๋วตื่นสายอีก "
แม่ผมพูดจบผมเดินเข้าห้องนอนผมทันที
ผมนอนคิดถึงภาพแม่ผมเปลือยเปล่าท่ามกลางเหล่าผู้ชายที่ยื่นควยให้แม่ผมใช้
ปาก ดื่มกลืนน้ำกามของพวกมัน
คิดถึงกฏที่ไอเชิดตั้งคิดถึงเรื่องราวทั้งหมด
เพื่อจะหาข้อแก้ไขให้แม่ของผมได้ใช้ชีวิตที่เรียบง่ายตามเดิม
ไม่ต้องทนมาเป็นที่รองรับควยของพวกโสมมพวกนี้
แต่อีกใจหนึ่งลึกๆของผม
อยากจะเดินเข้าไปจับแม่แก้ผ้าแล้วล่อแม่ของผมอยู่เหมือนกัน แล้ว
ผมก็พล่อยหลับไประหว่างที่นอนคิดอยู่นั้นเอง...