ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทนไม่ไหว ตอน 2

เริ่มโดย err, มีนาคม 29, 2010, 04:43:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

หลังจากวันนั้นก็ผ่านไปประมาณ 3 อาทิตย์ครับ ช่วงเวลา 3 อาทิตย์ก็คุยกับพี่แบบปกติตอนเจอกัน ก็ทักทายเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น ผมเองไม่กล้าที่จะทำอะไรแบบนั้นอีกแล้วครับ และต้องข่มใจเวลาที่เห็นพี่สาวแต่งตัวโป้นุ่งกระโปงสั้นช่วง 3 อาทิตย์ก็เจอพี่ประมาณ 5 ครั้ง ก็ไม่ค่อยกลับมานอนบ้านครับเพราะเป็นช่วงสอบกลางภาคขี้เกียจเสียเวลาเดิน ทางกลับบ้านก็อ่านหนังสือที่หอครับจนสอบเสร็จ  จนกระทั้งครั้งที่สองกับพี่ ก็เกิดขึ้นวันนั้นพี่สาวคนที่สองเดินทางไปทำงานตจว.กับพ่อแม่ และพี่สาวคนที่สามก็นอนที่หอครับ วันนั้นวันพุธครับพอผมกลับมาถึงบ้านก็บ่ายครับจนกระทั่งถึงเย็นพี่สาวสุดsexซี่คนแรกชองผมก็กลับถึง บ้านก็บอกว่าวันนี้ไม่มีคนอยู่บ้านเลยกินข้าวเย็นยัง ผมก็บอกว่ายังครับก็กำลังจะไปออกไปกินข้างนอนพี่ก็บอกว่ากินด้วยกันก็ได้ ซื้อมาเยอะก็เลยนั่งกินกับพี่วันนั้นพี่ผมนุ่งกระโปงสั้นครับตอนกินข้าวไป ที่โซฟาก็นั่งมองขาพี่ได้ด้วย จนพี่สังเกตเห็นก็ไม่ว่าอะไร ก็คุยกับตามปกติจนพี่พูดมากว่าคืนนี้จะทำอะไรพี่อีกเปล่าเนี่ยเห็นมองขาพี่ นานแล้วเดียวก็มีอารมณ์อีกเหรอ ผมก็พูดเล่น ๆ ว่าเนียมีอารมณ์แล้วอะทำไงดีอะ และก็บอกว่าล้อเล่น พี่สาวก็ยิ้ม ๆ ก็พูดว่าเดียวใครรู้เข้าอะเสร็จแน่ ๆ ผมก็บอกว่าแล้วพี่จะบอกพ่อแม่เปล่า พี่ก็บอกว่าไม่บอกหรอกอย่าให้ใครรู้ก็แล้วกันนะพี่ไม่พูดหรอก  แล้วก็คุยกัน เรื่องต่าง ๆ ก็ประมาณ 1 ทุ่มก็แยกย้ายกันไปทำธุระของตัวเองก่อนนอนผมก็อาบน้ำเสร็จแล้วก็เข้าห้องนอน นอนเล่นอ่านหนังสือ พอประมาณ 3 ทุ่มก็ได้ยินเสียงพี่เข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ พอคิดถึงพี่อาบน้ำผมก็จินตนาการไปต่าง ๆ นานาจนตัวร้อนผ่าน เกิดอารมณ์อีกอะครับ เพราะคิดถึงตอนนั้น ก็เลยลงไปกินน้ำในครัวเสร็จแล้วก็เดินขึ้นบรรไดจะเข้าห้องนอนก็เลยนึกว่าลอง เข้าไปดูในห้องพี่สาวสุดสวยของผมหน่อยดีกว่าเพื่อจะได้ไปเห็นกกน.พี่เพราะ ตอนนั้นอารมณ์ผมกระเจิงอีกแล้วคงเป็นเพราะสอบเสร็จแล้วเลยไม่มีเรื่องให้คิด ตอนนั้นพี่ผมก็อาบน้ำอยู่ด้วยแต่ก็กลัวพี่รู้ว่าเราแอบเข้าไปในห้องก็เลย โกหกโดยไปเคาะประตูห้องน้ำแล้วฟอร์มขอยืมกระดาษเอ 4 จะเอาไป pint ข้อมูลทางอินเตอร์เน็ต พี่ก็บอกว่าเข้าไปเอาซิเอาไปเยอะ ๆ เลยก็ได้ ผมฟอร์มเข้าไปเอาในห้องพี่พอเข้าไปก็เห็นกกน. ยกทรง ของพี่ก็เลยหยิบมาดูยิ่งเห็นยิ่งได้กลิ่นก็ยิ่งมีอารมณ์ครับ ก็เดินเข้าหยิบa4 ครับมาไว้ก่อนครับ แต่ตอนหยิบนี่ซิครับเครื่องโน๊ตบุ๊คพี่เปิดทิ้งไว้ก็ลองคลิกดูเวปที่พี่ ย่อหน้าต่างไว้พอคลิกดูปรากฎว่าเป็นเวปรูปโป้ผู้ชายผู้หญิงทำกันครับ โฮพี่สาวผมนี่คงsex จัด คงทำอะไรในห้องน้ำอยู่แน่นอน  พอดีดูเพลินครับพี่เปิดประตูห้องมาพอดี แล้วก็ถามว่าได้กระดาษยัง ผมก็บอกว่าได้แล้วได้แล้ว พี่ก็บอกว่าแอบดูไรอยู่อะ ผมก็บอกว่าเปล่า แล้วก็บอกว่าพี่ดูเวป x อยู่เหรอพี่ก็อาย ๆ ยิ้ม ๆ แล้วก็บอกว่าเปล่ามันเวป x มันมาเองอะ ผมก็บอกว่าเหรอ ไม่เป็นไรหรอกผมก็เคยดูเหมือนกัน พี่ก็ถามว่าดูบ่อยเปล่า ผมก็บอกว่าไม่ค่อยบ่อยอะ พี่ดูบ่อยเปล่าพี่ก็บอกว่าก็ไม่ค่อยบ่อยอะดูตอนมีอารมณ์  ผมก็บอกอ้าวไหนบอก เวปมันขึ้นมาเองอะ งั้นผมขอดูแปล็บนะขี้เกียจเปิดคอมดูไหนห้องอะ พี่ก็บอกว่าเดียวก็มีอารมณ์ทำพี่อีกหรอก  ระหว่างคุยกันไปพี่ผมก็แต่งตัวไป ด้วยครับ ก็ใส่ยกทรงใส่กกน. แต่งยังอยู่ในเสื้อคลุมแล้วพี่ก็หวีผมไปด้วย ผมก็บอกดูแปล็บนะ พี่ก็ไม่ว่าอะไร ผมก็ดูไปสักพัก พี่ก็เดินเข้ามาบอกว่าไหนดูอะไรอยู่  พี่ก็บอกว่า โฮ  แล้วพี่ก็ยืนดูด้วย แล้วผมก็บอกว่าพี่ผมเริ่มมีอารมณ์แล้วอะน้ำซึม ๆ มาแล้ว พี่ก็บอกว่าเหมือนกันอะ พี่ก็บอกว่าช่วยตัวเองบ่อยเปล่า ผมก็บอกว่าก็ไม่บ่อยอะช่วยตอนมีอารมณ์ พี่ก็บอกว่าเดียวพี่มีอารมณ์ปล้ำเราขึ้นมาทำไง ผมก็บอกว่างั้นขอช่วยตัวเองตรงนี้ได้เปล่า ตอนนั้นผมเลือดขึ้นหน้าตัวร้อนมากเลยครับเลยกล้าพูด พี่ก็บอกว่าไหนลองดูก็ได้ พี่ก็อยากเห็นผู้ชายช่วยตัวเองอะ ผมคิดว่าตอนนั้นพี่คงมีอารมณ์แล้วครับ เสร็จแล้วผมก็บอกว่างั้นพี่ก็ช่วยตัวเองให้ผมดูด้วยดิ ทำไปพร้อม ๆ  กันเปล่า  พี่ก็ยิ้ม ๆ บอกว่าได้อยากบอกใครนะ แล้วพี่ก็ถลกเสื้อคลุมอาบน้ำออกแล้วก็ถอดกกน.ออก  ผมเห็นพี่ถอดออกผมก็ยืน ถอดกางเกงนอนออกตรงหน้าคอมครับสายตาก็มองพี่ไปด้วยขาพี่ผมขาวมากครับไว้ผม ยาวsex ซี่มากหน้าอกพอดีมือขาวมาก พอผมถอดกกน.ออกแล้วก็นั่งหันเก้าอี้หันหน้าไปหาพี่  ส่วนพี่ผมก็มานั่งใกล้ ๆ เก้าอี้ที่ผมนั่ง แล้วผมกิเริ่มรูดของผมเองครับ รูดไปมองหน้าพี่ไป พี่ผมก็ถลกเสื้อคลุมออกนั่งถ่างขาข้างล่างตรงเก้าอี้ที่ผมนั่ง แล้วก็แยกขาออก ใช้นิ้วเขี่ยกรีดรอยแยกของตัวเอง โฮตอนนั้นผมเห็นของพี่ผมชัดมาเลยครับเนินขาวแคลมสีชมพู มีน้ำเมือกเยิ้ม ๆ ออกมา ผมไม่นึกว่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้อีกครับ ตัวร้อนเพล่าเลยครับตอนนั้นอารมณ์มากกระเจิงแล้ว  ผมก็ยิ่งรูดเร็วและแรง ขึ้น ใช้มือกำรูดเลย ส่วนพี่ผมก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยแล้วก็แทงเข้าข้างในแล้วก็แทงเข้าออก ขวานของตัวเอง สายตาพี่ผมก็จ้องตรงนั้นของผมที่ผมรูดอยู่ครับ ผมก็รูดไปเรื่อย ๆ พี่ก็แทงเข้าออกแล้วก็เงยหน้า ขึ้นซูด ปากแล้วก็ร้องโอย โอย โอย พูดว่าพี่ทนไม่ไหวแล้วเสียว ผมก็บอกว่าผมก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน ในจังหวะที่พี่ผมเงยหน้าขึ้นฟ้า ผมก็ทนไม่ไหวแล้วครับลุกจากเก้าอี้แล้วก็ลงไปนั่งยอง ยองตรงหว่างขาพี่จับขาพี่ถ่างออกพี่ก็ตกใจนิดหนึ่งดึงมือออกผมก็เอาหน้าเข้า ซุกหว่างขาพี่ใช้ลิ้นเลียดูดให้พี่เลยครับเลียดูดเม็ดติ่งแล้วก็ดูดแคลมสี ชมพูพี่สักพักพี่ผมก็นอนลงกลับพื้นเลยครับ พี่ผมก็ร้องโอย โอย โอย ทนไม่ไหวแล้ว ตอนนั้นผมก็เกร็งของผมให้แข็งแล้วก็เลิกเลีย แล้วก็จับของผมจ่อถูขึ้นลงตรงรอยแยกของพี่สักพักก็กดเข้าไปกดเข้าไปจนมิด ครับแล้วก็จับขาตรงน่องพี่ถ่างออกนิดหนึ่งแล้วก็เริ่มสอยครับ คราวนี้ผมทำแรงมากครับกระแทกรูดเข้ารูดออกของกระแทกตอนรูดเข้าเนื้อแคลมของ พี่ก็ยุบลงไปครับพอดึงออกเนื้อแคลมของพี่ผมก็ปลิ้นออกมา โอยเสียวมากเลยครับ พี่ผมก็บิดตัวไปมาร้องดังพอสมควร สักพักของพี่ผมก็ตอดตุด ๆ ครับแต่ผมยังไม่ถึงครับก็สอยไปอย่างนั้นจนพี่ผมตัวอ่อนละถวยคงถึงแล้วผมจับ ขาพี่กระแทก กระแทก กระแทกเข้าไปสักพักก็ถึงพอใกล้ถึงก็รีบดึงออกมาไหลตรงท้องของพี่อะครับเสร็จ แล้วผมก็ก้มทับตัวพี่ครับพี่ก็พูดเบา ๆ ว่าถึงแล้วเหรอพี่เสียวมากเลยหนึ่ง พี่เริ่มรักหนึ่งแล้ว แล้วพี่ก็กอดผมแน่นมากครับ ผมก็บอกผมก็รักพี่ พี่ไม่โกรธนะ พี่ก็บอกไม่โกรธหรอกแต่อย่าบอกใครนะคืนนั้นผมก็นอนปล้ำกับพี่อีก 2 ครั้งแล้วก็ไปล้าง ๆ ดูนาฬิกา เที่ยงคืนเลย แล้วผมก็นอนในห้องพี่จนสว่าครับตั้งแต่นั้นมาผมกับพี่คนโตก็สนิทกันมากครับ บ้างทีก็ไปดูหนังด้วยกันไม่มีใครสงสัยครับบางทีพี่ก็แวะไปหาที่หอครับแต่ ปัจจุบันก็ยังมีอะไรกับพี่บางครั้งเพราะพี่ย้ายไปเป็นผจก.สาขาที่ตจว.อะครับ ยังมีต่อนะครับแต่กับพี่สาวคนที่สองครับเพราะผมพิเรนห้ามใจไม่อยู่ครับพี่คน ที่สองของผมก็สวยไม่แพ้พี่คนแรกครับ ไว้จะเล่าให้ฟังต่ออีกครั้งนะครับ

ธวัช จันสำราญ

พี่ย้ายไปต่างจังหวัดก็นะสิแย่จัง   ขอบคุณครับ

MOx

อ่านแล้วชอบมากๆๆๆๆ อยากอ่านอีกครับ :D / ขอบคุณครับ