ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทนไม่ไหว ตอน 4

เริ่มโดย err, มีนาคม 29, 2010, 04:49:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ความเดิมบ้านผมอยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งแถวปิ่นเกล้าเป็นบ้าน 2 หลังติดกัน มีพ่อแม่ พี่สาว 3 คน ผมเป็นคนสุดท้องพี่คนโตทำงานธนาคารอายุ 29 ผิวขาวผอมไว้ผมยาวหุ่นดีมาก พี่คนที่สองพี่ปูก็ผิวขาวผอมเหมือนกันไว้ผมปะบ่าก็ทำงานบริษัทของตัวเองแล้ว อายุ 28 พี่คนที่สามพี่ปอออกจะอวบซะหน่อยผิวขาวแต่ขาวอมชมพูครับ อายุ 26 เรียนป.โทอยู่มหาลัยแถวรังสิตแล้วก็ช่วยงานทางบ้านด้วยผมอายุ 24 เรียนจบแล้วครับหางานทำอยู่พี่ทั้งสามคนของผมหุ้นดีมากเพราะครอบครัวผมเป็น คนจีน พี่สาวคนที่สามจะพักอยู่กับพ่อแม่บ้านอีกหลัง ส่วนผมจะอยู่บ้านเดียวกับพี่สาวคนแรก และคนที่สอง ปกติพ่อแม่ผมจะไม่ค่อยกับบ้านเพราะมีทำธุรกิจเกี่ยวกับผลไม้จังหวังทางทาง เหนือโดยมีสาขาอยู่ที่กรุงเทพให้พี่คนที่สองดูแลอยู่ หลังจากที่ผมได้ฟันพี่คนโตที่เล่าไปแล้วตอนแรกกับตอนที่สอง และได้แอบเห็นที่ปูพี่คนที่สองเล่นเสียวกับเจ้าโบ้ที่เล่าไปแล้วตอนที่สาม ผมก็รีบปีนรั้วกลับมานอนที่บ้านคืนนั้นนอนไม่ค่อยหลับอะครับเห็นแต่ภาพพี่ปู เล่นsex กับเจ้าโบ้ จนนอนหลับไปตื่นนอนมาอีกทีก็ เกือบ 6 โมงพอดีได้ยินเสียงพี่ปูเปิดประตูรั้วบ้านออกมาผมจึงคิดว่าพี่ปูคงมาเปลี่ยน เสื้อผ้าไปทำงานผมก็ตื่นลงมาข้างล่างเจอพี่ปูพอดีก็คุยกันพี่ปูบอกว่า อ้าวกลับมาเร็วจัง ผมก็บอกไม่ได้นอนข้างบ้านเพื่อนหรอกครับพอดีญาติมันมา กะว่าวันนี้จะนอนค้างบ้านมันแหละ(โกรธหกนะครับ) พี่ปูก็บอกเหรอ อืมเดียวออกไปข้างนอกก็ล็อคบ้านด้วยนะพี่กลับ เย็น นะวันนี้ เดียวพี่ปอก็คงกลับมาแล้วล่ะ  คุยกันสักพักพี่ปูก็ไปอาบน้ำแต่งตัวไปทำงาน ผมออกไปข้างนอกหาเพื่อนหาของกินกลับมาอีกทีก็ 4 โมงเย็นอะครับเห็นบ้าน ทั้ง 2 หลังไม่มีคนอยู่อะครับคิดว่าพี่ ๆ คงไม่กลับมา ผมก็ทำแบบเดิมเข้าบ้านแกล้งล็อคกุญแจบ้านไว้แบบเดิมแล้วก็กินข้าวขึ้นไปนอน เอาแรงบนห้องนอน ประมาณ 6 โมงเย็นได้ยินเสียงคนมาเปิดประตูรั้วบ้านอีกหลังก็ลุกขึ้นไปดูปรากฏว่าเป็น พี่ปูกับพี่ปอ โดยพี่ปูใส่ชุดทำงานพี่ปอนุ่งกางเกงขอสั้งเสื้อยืด เดินเข้าบ้านไปผมจึงคิดว่าวันนี้คงอดดูพี่ปูเล่นsexกับเจ้าโบ้อะ ครับ  ประมาณ 1 ทุ่มกว่า ๆ ก็ไม่เห็นพี่ปูกลับมาเปลี่ยนเสื้อผ้าที่บ้าน ก็สงสัยว่าพี่สาวผม 2 คน ทำไรกัน จึงอยากจะแอบไปดูสักหน่อย ก็เลยทำแบบเดิมอะครับ ปีนรั้วไปไขกุญแจตรงห้องครัวบ้านอีกหลังพอดีเห็นเจ้าโบ้นอนกระดิงหางให้อยู่ แต่ที่บ้านเงียบมาก พอผมเข้าไปห้องครัวได้ มืดมากครับแต่ก็ดีครับพี่สาวสองคนของผมจะได้ไม่เห็นผมก็ไปชะเง้อตรงบานเกร็ด อยากรู้ว่าพี่ผมทำไรกันอยู่ทำไมบ้านถึงเงียบจัง
ที่ผมเห็นคือพี่ปูกับพี่ปอนั่งที่โซฟาดูหนังกันอยู่  นั่งชิดจนไหล่ติดกัน เลย ที่ปูนั่งขัดตะหมาด จนกระโปงถลกขึ้นไปถึงน่อง แล้วผมก็สังเกตเห็นมือขวาของที่ปอก็ล้วงเข้าไปในกระโปงของที่ปู แล้วก็ขยับมือไปมา ส่วนพี่ปูก็ใช้ฝ่ามือเข้าไปตะปบเป้ากางเกงขาสั้นที่รัดรูปสีดำของที่ปอ แล้วผมก็สังเกตเห็นนิ้วกลางของพี่ปูกรีด ๆ กด ๆ ตรงกลางร่องนอกกางขาสั้นของที่ปอครับ ผมคิดว่าวันนี้ต้องได้ดูอะไรดี ๆ แน่   ผมว่าพี่ปูกับพี่ปอต้องดูหนังโป้อยู่แน่เลยแต่ผมไม่เห็นจอทีวี  เพราะบาน เกร็ดในห้องครัวที่ผมแอบดูอยู่จะอยู่ตรงกับโซฟาที่พี่ปูกับพี่ปอนั่งอยู่ ห่างประมาณ 6 เมตร ทีวีถูกผนังกั้นอยู่และโซฟาหันข้างเข้าหาห้องครัวและทีวีก็เปิดเสียงเบามาก    พี่ปูกับพี่ปอก็ล้วง ๆ กันตรงหว่างขากัน สักพักผมก็เห็นพี่ปูเอนหลังพิงโซฟาครับแล้วก็เงยหน้าซูดปากแล้วก็พูดว่าปอ พี่ทนไม่ไหวแล้ว แล้วพี่ปอก็ลุกขึ้นยืนแล้วก็ใช้มือไปถลกกระโปงพี่ขึ้นอีกแล้วก็ถอนกางเกงใน สีขาวของพี่ปูออก และก็ปลดตะขอถอดกระโปงพี่ปู แล้วก็ถอดเสื้อทำงาน กับยกทรงสีขาวพี่ปูออก แล้วพี่ปอก็ถอดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในสีดำเสื้อยืดของตัวเองออก โฮผมพึ่งเห็นของพี่ปอก็คราวนี้เองครับ พี่ปอเป็นคนผิวขาวออกสีชมพูหน้าอกขาวกลมดิก หัวนมสีชมพูน่าดูดมาก แล้วพี่ปอหยบกิ๊ปมาติดผมตัวเองเพราะพี่ปอไว้ผมยาว เสร็จแล้วพี่ปอก็นั่งคลุกเขาตรงหว่างพี่ปูแล้วก็จับขาพี่ปูที่นั่งพิงโซฟา ถ่างออกแล้วก็เอาหน้าซุกไปตรงหว่างขาที่ปูกับ พี่ปูถึงขนาดซืดหน้าแหงนหน้าขึ้น พูดว่าปอทนไม่ไหวแล้ว แล้วพี่ปอก็เอื้อมมือซ้ายไปบีบหน้าอกที่กลมดิกเหมือนกันของพี่ปู โฮบีบขย้ำแรงมากครับหน้าพี่ปอก็ยังซุกอยู่ตรงหว่างขาผมได้ยินเสียงซวบ ๆ เหมือนเสียงดูดเลียไอ้ติมอะครับ สักพักพี่ปอก็ลุกขึ้นจับพี่ปูให้นอนหงายลงบนโซฟาแล้วพี่ปอก็ขึ้นไปนอนทับ ร่างพี่ปูแล้วก็ดูดปากแลกลิ้นกันครับ ตรงท่อนล่างก็ บด กด ถู ตรงเป้ากันไปมาแล้วก็กอดกันกลมดิก สักพักพี่ปอก็ลุกขึ้น ไปหยิบเหมือนสะปอดเตอร์ครับ โฮของเทียมนี่เองมาใส่ ทอนของเทียมใหญ่พอประมาณ แล้วพี่ปอก็มานั่งตรงหว่างขาพี่ปูจับขาพี่ปูถ่างชันเข่าถ่างออก  ผมเห็นของ พี่ปูไกล ๆ ครับแต่รอยแยกแดงออกสีชมพูครับ แล้วพี่ปอนั่งยอง ๆ จ่อเอาของเทียมแล้วก็ค่อย ๆ กดเขาไปพี่ปูร้องดังมาก โอ๊ยปอ แล้วพี่ปอก็ค่อย ๆ กระเด้าก้นครับ มือก็เอื้อมไปขย้ำนมของพี่ปูไปด้วย พี่ปูก็ร้อง โอ๊ย ๆ ปอ ดี ดี ทำประมาณ 10 นาที จนพี่ปูพูดว่า  มาปอเดียวพี่ช่วย  พี่ปอก็ลุกขึ้นยืนถอดกางเกงของเทียมออก แล้วพี่ปูยืนขึ้นกอดพี่ปอดูดปากแลกลิ้นกัน  สักพักก็ดันพี่ปอลงนั่งที่โซฟา แล้วพี่ปูก็นั่งยอง ๆ มั้ง จับขาพี่ปอถ่างออก แล้วก็ซุกหน้าเข้าหว่างขาพี่ปอแล้วก็ใช้นิ้วคงแทงเข้าไปรอยแยกของพี่ปูครับ เพราะผมเห็นไปถนัด แล้วก็ดึงมือเข้า ๆ ออก ๆ พี่ปอก็ร้องเหมือนกันครับซูดปากเงยหน้าขึ้น มือพี่ปูก็ขย้ำบี้หัวนมพี่ปอไปด้วยพี่ปอก็กระดกก้นช่วยด้วยครับ คงจะให้นิ้วพี่ปูแทงเข้าลึก ๆ สักพักพี่ปูก็ไปหยิบกางเกงที่มีของเทียมเมื่อกี้แล้วก็หมุนของเทียมออกครับ ผมไม่ยักรู้ว่าของเทียมมันถอดของจากกางเกงได้ แล้วพี่ปูก็ใช้ของเทียมแทงเข้าไปตรงหว่างขาพี่ปอ พี่ปอพูดว่าเสียวจังพี่ปู ให้มันคลูดตรงนี้หน่อยซิ โอ๊ยดี ดีพี่ปู  พี่ปูก็แทงของเทียมเข้าออกสักพักก็ก้มหน้าเลียด้วยครับ ทำอย่างนี้นานมากนานกว่าที่พี่ปอทำให้พี่ปูสะอีก  จนผมแข็งจนเจ็บหัวตรงนั้น ไปหมดแล้วจะใช้มือรูดก็กลัวเปื้อนพื้น ในใจก็อยากจะเปิดประตูครัวเข้าไปช่วยพี่ปูกับพี่ปอมากแต่ก็ไม่กล้าจึงแอบดู อยู่ต่อจนพี่ปอนั่งหลับตาพิงโซฟาไป แล้วพี่ปูพูดว่าถึงยังปอ ที่ปอก็บอกว่าอืม แล้วพี่ปูก็บอกว่าพอนะปอ  เสร็จแล้วพี่ปูก็ใส่เสื้อผ้าทำงานแล้วก็บอกว่า เดียวพี่มานอนเป็นเพื่อนนะ แล้วพี่ปูก็หยิบกระเป๋าสะพายออกจากบ้านไป พี่ปอก็ยิ้ม ๆ นั่งพิงโซฟายิ้ม ๆ แล้วพี่ปูก็เข้าบ้านอีกหลังไปอาบน้ำล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่อจะมานอนเป็น เพื่อนพี่ปอแล้วพี่ปอก็ลุกขึ้นไปปิดทีวีแล้วก็มานอนคล่ำหน้าตรงโซฟาหันปลาย เท้ามาทางครัว ผมเห็นก้นพี่ปอแล้วอยากจะเอาค. ของผมเข้าไปกระทุ้งก้นพี่สาวแสนสวยผมจริง ๆ ตอนนี้ผมจะกลับไปบ้านก็ไม่ได้เพราะพี่ปูคงอยู่ที่บ้าน ผมจึงแอบอยู่ในครัวนั่งมองผ่านบานเกร็ด แอบดูพี่ปอนอนสักพักประมาณ 15 นาที ได้ผมก็คิดว่าเป็นไงเป็นกันวะเขาไปปล้ำพี่สาวเราดีกว่ายังไงก็รู้ความลับของ พี่สาวเราสองคนแล้ว และคิดว่าพี่ปอคงหลับไปแล้วเพราะนอนคว่ำหน้านานมาก และถ้าพี่ปูมาเห็นคงแอบดูแน่หรือไม่ก็เข้ามาร่วมด้วย  ผมจึงถอนเสื้อผ้า กางเกงออกไว้ในครัว แล้วก็เปิดประตูครัวเบา ๆ แล้วก็เดินย่อง ๆ จนไปถึงปลายเท้าที่พี่ปอนอนคว่ำหน้าที่โซฟา โฮแผ่นหลังพี่ปอขาวจริง ๆ ครับ ก้นก็ขาวมากขาวสีอมชมพู ผมก็ก้มลงดูตรงก้นเห็นขนของพี่ปอ บาง ๆ ตรงร่องก้น ตอนนี้ของผมแข็งชี้โด่ไม่ห้อยลงมาแล้ว แล้วผมก็ค่อย ๆ จับน่องพี่ปอให้ถ่างออกยกนิด ๆ แล้วผมก็ได้ยินเสียงพี่ปอพูดว่า เอาอีกเหรอพี่ปู พี่ปอคงนึกว่าเป็นพี่ปูมาแล้ว แล้วผมก็ยกตะโพกที่ปอขึ้นอีกจนพี่ปอโกงก้นช่วยด้วยจนกึ่ง ๆ ท่าหมาครับผมก็กลัวพี่ปูหันหลังมาดู ผมจึงรีบจับค. ของผมจ่อตรงรอยกลีบแยกของพี่ปอ แล้วก็กระแทกเข้าไปเลยครับ พี่ปอสะดุ้งนิดหนึ่งแล้วก็ร้องโอ๊ย ตกใจแล้วก็หันมาดูครับเพราะน้ำของพี่ปอยังลื่น ๆ อยู่ผมจึงกระแทกแล้วก็กดทีเดียวมิดแล้วครับ พอพี่ปอหันมาเห็นเป็นผมก็พูดว่าเฮ้ยหนึ่งทำอะไรพี่อะ ผมก็จับตะโพกพี่ปอกระเด้าแหลกครับ ผมก็กระดกก้นสอยไม่เลี้ยงเลย พี่ปอพยายามจะบิดตัวหันหน้ากับมาให้ค. ผมหลุดจากของพี่ปอแต่ผมก็จับตะโพกพี่ปอกดบดกับค. ของผมแล้วก็กระแทกสอย แหลก พี่ปอก็พูดว่าโอ๊ยอย่าหนึ่ง ผมกระแทกซอยพักหนึ่งพี่ปอก็หัวทิ่มลงกับโซฟาผมก็กระแทกไปแล้วก็พูดว่า พี่ปอผมแอบเห็นพี่กับพี่ปูแล้วผมทนไม่ไหวจริง ๆ ครับ พี่ปอช่วยผมด้วยนะ พี่ปอก็ร้อง โอ๊ยหนึ่ง โอ๊ย พี่เสียว ก็ได้หนึ่ง โอ๊ยดี ดี ดี หนึ่ง ผมก็กระเด้าท่าหมาไม่เลี้ยงเลยครับจนน้ำผมแตกขารูของพี่ปอแต่ผมก็ยังกระแทก อยู่อย่างนั้นสักพักผมก็จับให้พี่ปอหันหน้าเพื่อที่จะได้เห็นของพี่ปอชัด ๆ โดยที่ค.ผมยังคารูของพี่ปออยู่ พอพี่ปอหันหน้ามาผมก็จับขาพี่ปอถ่างออกแต่ก็ยังกระแทกอยู่อย่างนั้น โฮหน้าอกพี่ปอสวยมากจริง ๆ ผมจึงก้มลงไปดูดหน้าอกพี่ปอด้วยท่อนล่างก็กระแทกสอยรูดเข้ารูออกในรูของพี่ ปอ พี่ปอร้องดังมากครับ โอ๊ยหนึ่งพี่ทนไม่ไหวแล้วผมกระแทกจนร่างพี่ปูสะเทือนแรงมากเลยครับ จนเห็นน้ำเมือกพี่ปอไหลเยิ้มออกมาตรงโคนค. ของผมยิ่งเห็นผมก็ยิ่งกระแทกครับ จนผมได้ยินเสียงพี่ปูเปิดประตูรั้วมา ผมก็ไม่สนครับ จะได้โชว์พี่ปูด้วยเลย สักพักพี่ปูก็เปิดประตูบ้านมา พอพี่ปูเห็นก็ยืนจ้องตกใจครับเห็นเพราะนั่งกระเด้าพี่ปอหันหน้าไปเห็นพี่ปู พอดี พี่ปูก็ยืนดูครับแล้วก็พูดว่าทำไรกันนะ แต่ผมไม่สนครับผมกระเด้าพี่ปอต่อไปเรื่อย ๆ แล้วผมก็พูดว่าพี่ปู โอ๊ยผมแอบเห็นพี่สองคนแล้วผมทนไม่ไหวครับ พูดไปก็กระเด้าพี่ปอไปด้วย พี่ปูช่วยผมด้วยนะ นะ โอ๊ย แล้วพี่ปูก็เดินมาที่โซฟาครับ แล้วก็พูดว่าทำเอาพี่ร้อนเผ่าวเลยนะ แล้วพี่ปูพูดว่าไงปอมันไหมอย่างนี้ พี่ปอก็หลับตาปรี่อย่างเดียวครับแล้วก็ลืมก็ยิ้มนิด ๆ แล้วก็ร้องโอ๊ย พูดว่าพี่ปูก็ลองมาให้น้องมันทำมั่งดิ โอ๊ยหนึ่ง ดี เร็ว ๆ พี่จะถึงแล้ว หนึ่งเร็ว ๆ เลย ผมก็กระแทกไปดู ห. ของพี่ปอไปน้ำเมือกมันกระเฉาะของมาข้างนอกครับเสียงดัง แฉะ ๆ ๆ ๆ แล้วผมก็สังเกตเห็นพี่ปูยืนจ้องตรง ค.กับห. ของผมกับพี่ปอครับ แล้วก็พูดว่า เห็นแล้วทนไม่ไหวว่ะ น้องเราสองคน หนึ่งทำพี่เขาเบา ๆ หน่อยซิ แล้วผมก็พูดว่าเดียวขอผมทำของพี่ปูมั่งนะ นะ นะ พี่ปูก็พูดว่าพี่อาบน้ำแล้ว ผมก็พูดต่อว่า นะนะนะ พี่ปู เดี๋ยวจะทำให้แบบนี้ พี่ปูก็พูดว่าแบบนี้เดี๋ยวพี่ตายพอดี สักพักของพี่ปอก็ดูดตอดของผมแรงมากครับแล้วพี่ปอก็เกร็งหน้าท้องตัวงอแล้วก็ ร้องดังมากครับ โอ๊ย คงถึงแล้ว แต่ผมยังไม่ถึงครับ ได้ยินเสียงพี่ปูพูดขึ้นว่าถึงแล้วซิปอ ผมก็ยังกระแทกอยู่อย่างนั้น สักพักผมก็คิดว่าจะปล้ำพี่ปูให้ได้อีกคนผมจึงดึงของผมจากของพี่ปออย่างรวด เร็วแล้วก็เข้าไปกอดบี้หน้าอกพี่ปูที่ยืนดูครับ พี่ปูก็ร้องเอ๋ยอย่าหนึ่ง ผมไม่สนแล้วแล้วผมก็ผลักพี่ปูนอนลงกับพื้นแล้วก็ไซ้ซอกคอพี่ปู พี่ปูก็พยายามดันผมครับ ผมก็พูดว่าพี่ปูช่วยผมหน่อยนะ ผมก็ไซ้ไปบีบหน้าอกไปแล้วผมก็ล้วงตรงชายเสื้อเอามือเข้าไปบีบหน้าอกของพี่ปู ทำอย่างนี้จนพี่ปูหยุดร้องว่าแล้วก็ร้องว่าโอ๊ยแทนแล้วผมก็ปลดกระดุมเสื้อ นอนพี่ปูออกแล้วก็ถอดกางเกงนอนกับกางเกงในของพี่ปูออกแล้วก็จูบปากพี่ปูพี่ ปูก็ยอมแลกลิ้นกับผมครับพี่ปูไม่ใส่ยกทรงครับผมจึงดูดหน้าอกหัวนมสีชมพูของ พี่ปูทั้งดูดทั้งเลียแล้วผมก็เลียไปเรื่อย ๆ จนถึงท้อง ถึงโคกแล้วผมก็กัดตรงเนินที่มีขนขึ้นของพี่ปู พี่ปูก็ซืดปากครับ แล้วผมก็จับขาพี่ปูถ่าง ออกมาก ๆ ครับรอยแยกของพี่ปูสีแดงอมชมพูน้ำเมือกขาวขุ่นไหลออกมามาก ผมจึงดูดกิน ใช้ลิ้นเลีย เอาจมูดเขาไปบดรอยแยกของพี่ปูจนพี่ปูครางออกมาดังมากเลยครับ  โอ๊ย หนึ่งพี่ทนไม่ไหวแล้ว โอ๊ย ๆ ๆ ๆ ผมทั้งเลียทั้งดูดทั้งกัดขบ รอยแยกของพี่ปูอย่างกระหายครับในใจคิดว่าวันนี้ต้องเอาพี่สองคนนี้นานนาน แล้วผมก็เกร็งของผมให้แข็งครับ แล้วไปนั่งเอา ค. จ่อรอยแยกของพี่ปูแล้วก็ค่อย ๆ ดันเข้าไป ดันเข้า ไป ดันเข้าไป จนมิด คราวนี้ผมสังเกตเห็นพี่ปอนั่งถ่างขาหันหน้ามาหาผม ดูอยู่ที่โซฟาแล้วก็ใช้นิ้วกรีดรอยแยกให้ผมเห็นครับ สวยมากจริงๆ ผมก็ยังไม่สนพี่ปอครับ ต้องเอาพี่ปูก่อนแล้วผมก็กดสอยให้รูดเข้าออกข้างในรูของพี่ปู ทำช้า ๆ แล้วก็ค่อย ๆ ทำเร็วขึ้น ๆ ๆ ๆ จนพี่ปูร้องคราวตัวบิดไปมาครับสักพักพี่ปอคงทนไม่ไหวเดินเข้ามาบีบหน้าอกพี่ ปูแล้วก็ใช้ลิ้นดูดเลียหัวนมของพี่ปูครับ พี่ปูถึงขนาดคราวพูดว่ารุมพี่กันเหรอน้องสองคน โอ๊ย ๆ ๆ ตัวก็บิดไปมาพูดว่า ทนไม่ไหว แล้ว จะออกแล้วปอ ดี หนึ่ง โอ๊ย ๆ ๆ ๆ เสียวจริง ๆ ผมก็สอยไม่เลี้ยงครับ พี่ปอก็ดูดขย้ำไม่เลี้ยง แล้วพี่ปูก็ตัวงอรูก็บีบรัดดูดของผมครับ พี่ปอก็บอกอย่าพึ่งถึงนะหนึ่งพอแล้วหนึ่ง ทำให้พี่บ้าง แล้วพี่ปอก็ดึงผมออกมาจน ค.ผมหลุดออกจากรูของพี่ปูดังจวบ พี่ปูก็นอนนิ่งอยู่อย่างนั้นอะครับ พอพี่ปอดังผมมาแล้วก็พลักผมให้นอนหงายกับพื้นห้องครับแล้วพี่ปอก็ขึ้นมานั่ง ทับจ่อรูของพี่ปอเองให้ตรงกับของผมแล้วพี่ปอก็ค่อย ๆ กดลงไป กดลงไป กดลงไป จนมิดโคนของผม แล้วพี่ปอก็หลับตาเงยหน้าพร้อมกับกระดกก้นยกขึ้นลงกระแทกของผมครับผมเสียว มากจริง ๆ พี่ปอก็กระแทก ๆ ๆ ๆ ๆจากช้า ๆ ไปถึงเร็วแล้วก็พูดว่าถึงตาพี่บ้างแล้วนะหนึ่ง พี่ปอกระแทกจนผมมองเห็นตรงนั้นของพี่ปอน้ำเมือกไหลหยดเยิ้มลงมาที่โคนของ ค. ของผมครับ ผมก็จะเอื้อมมือไปขย้ำนมพี่ปอเป็นไม่มีแรงครับมันเสียวจริง ๆ พี่ปอขย่มไป ร้องโอ๊ย ๆ ๆ ๆ ๆไป ทั้งขย่มทั้งบด ควาน รูกับค. ของผมจนจะถึงอยู่แล้ว ผมก็ร้องว่าพี่ปอผมใกล้ถึงแล้วแรง ๆ เลย โอ๊ย อ้า พี่ปอ  พี่ปอก็กระแทก จนผมน้ำแตกคารูของพี่ปอแต่ของผมยังแข็งอยู่ผมก็เอื้อมหน้าไปดูเห็นน้ำเมือก ของผมกับของพี่ปอเยิ้มตรงโคกของผมครับ พี่ปอก็พูดว่าเดียวนะหนึ่ง เดียวนะ โอ๊ย สักพักพี่ปอก็กระแทกเป็นครั้งสุดท้ายครับแต่แรงมากจนของพี่ปอตอดกระตุกค. ของผมครับแตกไปอีกที แล้วพี่ปอก็ทิ้มหน้ามาซบที่หน้าอกผมผมก็กอดพี่ปอครับรูของที่ปอยังคาอยู่ที่ ค. ของผมครับ สักพักพี่ปูมาจากไหนไม่รู้มาดึงตัวพี่ปอออกไปค.กับรูของผมกับพี่ปอก็หลุด ออก  พี่ปูก็พูดว่าตาพี่มั้ง ตอนนี้ของผมก็เริ่มอ่อนแล้วครับผมยังนอนหงายอยู่ พี่ปูก็เอามือ และนิ้วรูดของผมต่อครับ แล้วก็ก้มหน้าลงดูดเลียให้ผมครับ ทั้งดูดทั้งเลียจนผมทั้งเจ็บโคนทั้งเสียว พี่ปูก็พูดว่าอย่าพึ่งถึงซิขอพี่อีกทีนะพี่ปูก็ดูจนของผมแข็งครับตอนนี้ผม หมดแรงแย้ว พี่ปูก็ดูดนานมากสักพักพี่ปูกับทำแบบพี่ปอครับเอารูของตัวเองมาจ่อค. ของผมแล้วก็ค่อย ๆ ยัดเข้าไป ยัดเข้าไป แล้วก็กดกระแทกอย่างแรงครับ ไม่รู้อดอยากมาจากไหน กระแทกแรงกว่าพี่ปออีก เสียงดังพลับ ๆ ๆ ๆ แฉะ ๆๆ  นมพี่ปูกระเด้งขึ้นลงมาจังหวะที่กระแทกครับ แล้วพี่ปอมาจากไหนไม่รู้มานั่งยอง ๆ ตรงหน้าผมทับทับหน้าทั้งคอผมแล้วก็พูดว่า หนึ่งเลียให้พี่หน่อย ผมก็เลียให้ครับแต่พี่ปอสิครับบางทีก็บดรอยแยกของตัวเองเข้าหน้าผม น้ำเมือกพี่ปอเยิ้มเปลื้อนหน้าผมไปหมดครับจนผมต้องใช้มือมาจับน่องพี่ปอแล้ว ก็เลียดูดไซ้ลิ้นเข้าไปตรงร่องรูของพี่ปอผมเห็นของพี่ปอชัดๆ มากเลยครับสวยมาก รอยแยกสีชมพูปนน้ำเมือกสีขาว ส่วนพี่ปูก็กระแทกผมไม่เลี้ยง  พร้อมกับเสียงร้อง โอ๊ย ๆ ๆ ๆ ดังทั่วห้องครับ ผมทั้งเลียดูดน้ำของพี่ปอจนกลืนไปไม่รู้เท่าไร พี่ปอคงหมดแรงจากที่นั่งตรงหน้าผมเปลี่ยนเป็นนอนคว่ำหน้าเหมือนท่าหมาโคกของ พี่ปอก็ยังจ่อตรงหน้าผมให้ผมดูดเลียกลืนกินให้ สักพักก็ได้ยินเสียงพี่ปูร้อง ดังลั่น โอ๊ย แล้วพี่ปูก็นอนหงายหน้าไปปลายเท้าชี้มาทางผม โดยที่รูของพี่ปูยังคาอยู่กับ ค . ของผม สักพักพี่ปูก็พูดว่าโอ๊ยไม่ไหวแล้วเพลียแล้วก็ดึงรูออกจากค.ของผม พี่ปูคงถึงแล้ว ผมยังไม่ถึงซิครับและรูของพี่ปอก็ยังทับอยู่ที่ปากของผมให้ผมเลีย ผมก็หยุดเลียแล้วก็ลุกขึ้นนั่งจับพี่ปอหงายหน้าจับขาพี่ปอถ่างออกกว้าง ๆ ให้รอยแยกเห็นชัดๆ สวยจริง ๆ แล้วผมก็เอาของผมกดกระแทกสอยของพี่ปอต่อตอนนี้เห็นพี่ปอนอนหลับตาผมก็สอย ให้ของผมรูดเข้าออกข้าในของพี่ปอกระแทกแรง ๆ สักพักของพี่ปอก็ดูด ๆ ตอด ๆ อีกครั้ง ผมก็กระแทกไปเรื่อย ๆ ไม่สนว่าพี่ปอจะถึงแล้ว จนผมถึงจุดสุดยอดอีกครั้งครับแล้วก็นอนทับหน้าอกพี่ปอแล้วก็ดูดเลียหน้าอก พี่ปอไปด้วยเพราะหน้าอกพี่สาวผมสวยจริง ๆ สีชมพูดูดจนปากคาที่หน้าอกครับ สักพักก็เห็นพี่ปูลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำแล้วก็พูดว่าปอ หนึ่งอย่าบอกใครนะ รู้กัน 3 คน นะ พี่ปอก็พยักหน้า ผมก็บอกครับ แล้วพี่ปูก็เข้าห้องน้ำไป ผมก็บอกพี่ปอว่าวันหลังขอผมอีกนะ พี่ปอก็บอกว่าอืม พี่มีความสุขจริง ๆ ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย ผมก็บอกเอาอีกครั้งไหม พี่ปอก็บอกเดียวขอพักก่อนนะ แล้วก็ยิ้มขึ้นไปอาบน้ำข้างบนคืนนั้นผมกับพี่สองคนก็ทำกันต่อครับ และก็มีโอกาศทำกันหลายครั้งจนถึงปัจจุบัน มีต่อนะครับแล้วจะมาเล่าให้ฟังที่หลังครับ  มาอ่านกันเยอะนะครับ