ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทะลึ่ง(2)

เริ่มโดย darktanoy, มีนาคม 29, 2010, 06:29:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darktanoy

เป็น พยานในศาล

สมตู่ ขณะไปให้การในศาลฐานะพยานคดีฆาตกรรม

ทนาย  :  ในวันที่เกิดเหตุ ...พยานอยู่ ณ.ที่ใดตอนสองโมงเช้า

สมตู่    :  ผมกำลังรับฟังการอบรมอยู่ครับ

ทนาย  : หา...ฟังการอบรม...ตอนสองโมงเช้าเนี่ยนะ

สมตู่    : ครับ ...บางวันเมียผมเค้าเริ่มตั้งแต่ยังไม่เจ็ดโมงเช้าด้วยซ้ำ >_<

ทนาย  : [s:75]

ชั่วโมง ทำความดี

ในชั่วโมงลูกเสือ ลูกเสือสามคนออกมาตะเบ๊ะรายงานตัวด้วยความภูมิใจ

ลูกเสือs   :  พวกเรามารายงานผลการทำความดีประจำวันกับคุณครูครับ  

คุณครู     :  ว่ามาครับ

ลูกเสือs   : พวกเราพาคุณยายคนนึงข้ามถนนคับ

คุณครู     : อื้มดีๆ ...แต่เอ๊ะ!?  ช่วยกันถึงสามคนนี่เลยนะ?

ลูกเสือs   : โอ๊ย!! ...สองคนยังเกือบจับไม่อยู่เลยครับ  ดิ้นน่าดู คุณยายจะไม่ยอมข้ามท่าเดียว

คุณครู     :  [s:90]

ซุป เปอร์แมน ...เร็วกว่าเสียง!?

วันหนึ่ง Superman อยากออกไปเที่ยวมากๆ ก็เลยโทรชวน Batman ไปกินเหล้า

Batman : ไปไม่ได้จริงๆ เนี่ย Robin ป่วย ต้องคอยดูแล?

Superman ก็เซ็งนิดๆ แต่ไม่เป็นไร ลองโทรไปชวน Spider Man  ดีกว่า

Spider Man : ไม่ว่างๆ ต้องไปงานปาร์ตี้บ้านเพื่อน วันหลังก็แล้วกันนะ?

Superman ก็เลยเซ็ง พลางนึกในใจว่า ?ไปคนเดียวก็ได้วะ? แล้วก็บินขึ้นฟ้าไป
ทันใดนั้น ระหว่างทางก็นึกขึ้นได้ว่า
เออ... แวะไปคอนโดของ Wonder Woman (สาวน้อยมหัศจรรย์) ดีกว่า ชวนหล่อนไปเที่ยว เผื่อฟลุค
คิดได้ดังนั้น ก็เลยเลี้ยวไปที่ระเบียงคอนโดของ Wonder Woman

มองเข้าไปข้างในก็เห็นหล่อน กำลังเปลือยกาย !!นอนหงายบนเตียง หลับตาพริ้ม
Superman ก็เลยเกิดตัณหา แล้วก็นึกในใจว่า... เราเป็น Superman นี่นา แล้วก็เร็วกว่าเสียงอยู่แล้ว
ถ้าเราเข้าไป ...??? เธออย่างรวดเร็ว แล้วรีบออกมา เธอคงไม่ทันรู้ตัวแน่ๆ เลย

คิดได้ดังนั้นก็เลย รีบใช้ความเร็วเหนือเสียงเข้าไป จัดการซะหนึ่งดอก แล้วบินกลับไปอย่างรวดเร็ว
จนไม่มีใครมองทัน พลางยิ้มกริ่มด้วยความสุข จึงไม่ได้ยินเสียง Wonder Woman ที่เพิ่งลืมตาขึ้นมาแล้วพูดว่า

Wonder Woman :  ที่รัก... เมื่อกี้คุณได้ยินเสียงอะไรไม๊คะ??

หล่อนถาม Invisible Man (มนุษย์ล่องหน) ที่กำลังทับเธออยู่

Invisible Man : ผมไม่ได้ยินอะไรหรอก แต่แปลกมาก อยู่ดีๆ ตอนนี้ผมรู้สึกเจ็บก้นมากๆ อ่ะ...?  [s:79]