ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นกับน้องชาย (ก๊อบมาอีกล้ว)

เริ่มโดย zymondart, มีนาคม 29, 2010, 08:35:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zymondart

สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวนะค่ะ น้องชื่อพลอยค่ะ ครอบครัวมีทั้งหมด4คน พ่ออายุ40ปี แม่อายุ35ปี พลอยอายุ19ปี น้องชาย17ปี หลังจากที่พลอยได้อ่านเรื่องเสียวภายในครอบครัวก็ทำให้พลอยอยากลอง***กับ น้องชายดูน่ะค่ะ เรื่องเกิดขึ้นเมื่อตอนต้นปี45นี่ล่ะค่ะ วันนั้นเป็นวันที่พ่อกับแม่ของพลอยไปบ้านอาที่ต่างจังหวัด ปล่อยให้พลอยอยู่กับน้องชาย2คน ซ฿งพลอยได้รอโอกาศนี้มานานแล้ว ตอนกลางวันพลอยก็น้องชายก็อยู่บ้านกันปกติค่ะ พอตอนมืด พลอยน้องชายพลอยกำลังแอบอ่านหนังสือโป๊อยู่ค่ะ พลอยเลยเปลี่ยนชุดอาบน้ำเพราะพลอยคิดว่ายังไงๆคืนนี้พลอยก็ต้องลองให้น้อง ชาย***ค่ะ เพราะพลอยเองก็อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นยังไง หลังจากอาบน้ำเสร็จพลอยไม่ได้ใส่อะไรเลยนอกจากผ้าขนหนูที่ใช้กระโจมอกเท่ นั้น ซึ่งมันก็ผืนเล็กมาก ผิดนมพลิยได้ครึ่งอก ปิดเลย***พลอยไป1ฝ่ามือเองค่ะ พลอยสังเกตเห็นน้องชายพลอยแอบมองก้นของพลอย***และนมของพลอยค่ะ พลอยเลยถามว่ามองอะไร น้องชายพลอยตกใจค่ะ รับบอกว่าป่าวๆไม่ได้มองอะไร หลังจากนั้นพลอยก็มานั่งเตียงน้องชาย เพราะว่าห้องนอนของพลอยเป็นเตียงคู่ พลอยถามน้องชายว่าเคย***ผู้หญิงไหม น้องชายบอกว่าเคย3ครั้ง และพลอยถามอีกว่าอยากลอง***พี่ไหม น้องชายพลอยตกใจค่ะ วางหนังสือเลย แล้วบอกว่าอยากมากด้วยพลอยก็พูดกับน้องชายว่า พี่รู้นะว่าน้องน่ะชักว่าวๆบ่อยมาก ตอนนี้น้องชายพลอยยิ่งตกใจใหญ่เลยเพราะไม่คิดว่าพลอยจะรู้ ถึงตอนนี้พลอยเลยพูดกับน้องว่า ลอง***พี่สิ หลังจากพูดจบน้องชายพลอยก็เริ่มเข้ามาดูดปากกับพลอยและมือก็ขยำนมพลอยไปด้วย ซึ่งทำให้พลอยเสียวมากเลยค่ะ น้องชายพลอยแลกลิ้นกับพลอยซักพักก็ไซร้คอ แล้วก้มลงมาดูดนมของพลอย ซึ่งก็ทำให้พลอยเสียวมากเลยค่ะ ส่วนน้องชายพลอยก็ครางไปด้วยแล้วพูดอีกว่า นมพี่ใหญ่จังเลย ดูดมันด้วย หลังพูดจบน้องชายพลอยก็ยังดูดมนต่อ และมือขวาก็เริ่มแหย่เข้าไปในรู ซึ่งตอนนี้พลอยเสียวมากค่ะ พลอยเลยบอกให้น้องชายเอาเข้าได้แล้ว น้องชายพลอยควัก***ขนาด 6*6 ได้มั้งค่ะ ซึ่งมันก็ทำให้พลยอใจเต้นไม่เป็นจังหวะได้เหมือนกันยิ่งเห็น***ของน้องชาย พลอยแล้ว ทำให้น้ำของพลอยไหลออกมามากทีเดียวค่ะ น้องชายถามพลอยว่าคิดดีแล้วนะส่วนพลอยไม่ได้ตอบอะไรได้แต่พยักหน้าเพราะว่า น้องชายเอานิ้วแยงเข้าๆออกๆอยุ่ค่ะ กลังจากนั้นน้องชายพลอยค่อยๆกดหัว***ลงมา มันทำให้พลอยเจ็บมากค่ะ เพราะว่าเป็นครั้งแรกของพลอย พลอยร้องโอ๊ยเลยค่ะแล้วบอกน้องชายว่าเจ็บนะเบาๆหน่อย น้องชายพลอยก็เริ่มดูดปากดูดนมพลอยอีกทีค่ะ น้องชายพลอยก็ค่อยๆกดลงไปทีละนิดจนเข้าไปได้ครึ่งลำน้องชายพลอยก็พูดว่า ***พี่พลอยฟิตดีจัง ดูด***น้องซะแน่นเชียว พลอยได้แต่กัดฟันค่ะ เพราะว่ามันเสียวมากเลย แค่เข้าได้ครึ่งเดียวยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้าเข้าทั้งลำจะขนาดไหน น้องชายพลอยค่อยๆกดลงไปต่อ ส่วนมือก็ขยำๆนมพลอยไปเรื่อยๆ ซักพักน้องชายพลอยกระแทกลงมาครึ่งลำเลยค่ะ พลอยสะดุ้งแล้วก็ต้องร้องโอ๊ยออกมาเลยค่ะ เพราะรู้สึกได้ว่า***ของน้องชายพลอยกระแทกกับปากมดลูกค่ะ เจ็บก็เจ็บ จุกก็จุกค่ะ เหมือนมีอะไรมาอัดแน่นๆอยู่ภายในท้องค่ะ มือพลอยก็จิกที่แผ่นหลังของน้องชาย น้องชายพลอยก็ถามว่าเจ็บไหม พลอยบอกกลับไปว่าเจ็บ เบาๆก่อนนะ น้องชายก็ได้พยักหน้าแล้วก็เริ่มชักลำ***ออกจาก***ของพลอย พลอยเสียวมากจนต้องแอ่น***ตาม***ของน้องชายไปเลยค่ะ พอน้องชายชักออกไปได้นิดเดียวก็เริ่มกระแทกเข้ามาอีกทีแล้วปากก็พูดว่า ***พี่พลอยน่า***จังเลย รู้งี้***กับพี่พลอยตั้งนานแล้ว แล้วน้องชายพลอยก็เริ่มซอยเข้าๆออกๆซึ่งแต่ละทีทำให้พลอยมีความสุขมากเลยค่ะ เสียวแทบจะขาดใจเลยค่ะ ปากพลอยก็ต้องส่งเสียงร้องเพราะความเสียวค่ะ ส่วนน้องชายก็ซอยต่อไปเรื่อยๆ จนกระทั่งน้องชายพลอยเริ่มกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆจะทำใหพลอยส่งเสียวร้องออก มาดังลั่นห้องเลยค่ะ ทุกครั้งทีน้องชายพลอยกระแทกพลอยก็จะเด้งรับทุกทีค่ะ เสียงภายในห้องนอนไม่มีเสียวอะไรนอกจากเสียว คราง เสียงเนื้อกระทบดัง ผั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนกระทั่งพลอยใกล้ถึงจุดสุดยอดพลอยก็เริ่มเร่งให้หน่อยชายกระแทกแรงๆ น้องชายพลอยก็รู้งานนะค่ะ กระแทกอย่าเดียวเลยค่ะ จนพลอยถึงจุดสุดยอดครั้งแรกค่ะ พลอยกระตุก4-5ทีแล้วน้องชายพลอยก็พูดว่า พี่ลอยน้องจะเสร็จแล้วนะ พูดจบน้อชายพลอยก็เร่งซอย6-7ทีแล้วพลอยก็รู้สึกว่ามีน้ำอะไรอุ่นๆไหลเข้าไป ในช่องคลอดค่ะ แล้วน้องชายพลอยก็ซบหน้าลงกับหน้าอกพลอยแล้วพูดว่า***พี่พลอยตอดดีจัง เหลือเวลาอีก5วันพี่พลอยให้น้อง***อีกนะ หลังจากพูดจบน้องชายพลอยก็ล้มตัวลงนอนข้างๆพลอยค่ะ พลอยลุกขึ้นนั่งแล้วก้มลงไปมองที่***พลอยค่ะ มันเป็นรูโบ๋เลยค่ะ มีเลือดซึมออกท่ด้วย แล็วก็น้ำของน้องชายพลอยค่ะ ไหลออกมาเป็นทางยาวไปถึงรูดตูดเลยค่ะ นี่แหละค่ะ ครั้งแรกของพลอยกับน้องชาย