ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบหลานแฟน

เริ่มโดย werawat_555, มีนาคม 29, 2010, 09:48:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

werawat_555

ผมอายุ 23 ผมมีแฟนเป็นเด็ก 19 ปีเพิ่งจีบได้ไม่นานแต่ก็สนิทกันเคยมีอะไรกันแล้วด้วยทางฝ่ายญาติแฟนผมก็ สนิทกัน นิสัยของผม ผมเป็นคนรักเด็กมากผมคงเป็นโรคจิตเพราะเห็นเด็กแล้วมันกระชุ่มกระชวย เด็ก ๆ ที่ผมสนใจก็อายุ8 - 16 ปี ผมว่าเด็ก ๆน่ารักดี สดใสไร้เดียงสา แล้วก็น้ำหวานด้วยผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ผมได้มีโอกาสได้ทำอะไรเด็กคนหนึ่ง อายุเธอขนาดนั้น11 ขวบได้ เธอเป็นญาติห่าง ๆ ของแฟนใหม่ผมผมก็ชอบในความสดใสและน่ารักของเธอ แต่ไม่มีโอกาสได้ไกล้ชิดเลยเพราะผมต้องวางตัวให้ดูดีในสังคมจนวันหนึ่งบ้าน ผมจัดงานเลี้ยงเธอมาด้วยและก็มานอนค้างบ้านแฟนผมด้วยจึงเป็นโอกาสอันดีที่ผม ได้ใกล้ชิดเธอกลางวันเธอก็วิ่งเล่นกันอย่างสนุกกับเพื่อนผมก็มีแผนจะเอายา นอนหลับให้เธอกินก่อนเธอจะขึ้นไปนอนผมก็หาโอกาสไปคุยกับเธอ ในเชิงถามทุกข์สุขบอกว่าอยู่น่ารัก โตขึ้นมาต้องสวย เธอก็อายน่าดู ผมเลยเอาน้ำแดงในเธอกินเธอก็กินจนหมดแก้วเลย โดยที่เธอไม่รู้เลยว่ามันมียานอนหลับผสมอยู่ด้วยผมก็คุยกับเธออีก 2 - 3 นาทีแล้วเธอก็บอกว่าง่วงนอนแล้ว ผมก็บอกให้ไปนอนซะที่ห้องแฟนผม เธอก็เข้าไปนอนตั้งแต่ตอนหัวค่ำในขณะคนอื่น ๆยังคุยกันอยู่และก็นั่งดู ทีวี ผมจึงมีโอกาสได้เข้าไปหาเธอวันนั้นผมมีอารมณ์มากและก็ตื่นเต้นมากด้วยเธอ นอนอยู่ผมเข้าไปดูว่าเธอหลับจริงหรือเปล่า ดูท่าทางเธอจะหลับจริง ๆเพราะเธอกลางวันเธอเล่นและก็ช่วยงานจนเหนื่อย เธอนุ่งเป็นกางเกงขาสั้นนอนใส่เสื้อยืด ผมเห็นแล้วอารมณ์กระเจิงเลย ผมเข้าไปนั่งข้าง ๆ เธอตอนนั้นผมก็กลัวแฟนผมมาเห็นเหมือนกัน แต่เธอก็รู้ว่าผมรักเด็กชอบเด็กซึ่งตอนผมขึ้นมาจะเข้าห้องเธอนั้นสงสัยเธอคง จะเห็นแล้วและเธอคงจะรู้ด้วยว่าผมจะทำอะไร แต่เธอก็ทำเฉย เมื่อผมนั่งใกล้ ๆเธอแล้วผมก็ดูก่อน เธอยังไม่มีน่าอกเลย ผิวเธอขาว ผมมองตรงขาอ่อนเธอตรงกางเกงเธอ ตอนพัดลมพัดมากางเกงเธอเปิดเข้า เปิดออกผมมองแล้วทนไม่ไหวเลย เป็นไงก็เป็นกัน ผมเอามือไปลูบขาเธอแล้วก็ตรงนั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในนอน จึงทำไห้ผมเห็นของเธอเลยเนินเธออูม เล็ก ๆ ไม่มีขนเลย นิ่มมือมาก ตรงร่องของเธอยังปิดสนิทเลยมีเมือกนิดหน่อย ผมลูบเบา ๆ กลัวเธอตื่นผมก็ไม่มันใจในยานอนหลับด้วยผมลูบตรงร่อง แล้วเอามาดมดูมีกลิ่น มันเหม็นแบบกลิ่นแปลก อับ ๆแต่ผมก็ดมแล้วมันมีอารมณ์มาก ผมเล่น ๆ ต้องเอามืออกมาเพราะเธอขยับตัวนิดหนึ่ง แล้วเธอก็นอนหลับไป ผมนั่งรอสัก2 นาทีได้ ใจเต้นตึก ๆเลยกลัวเธอตื่นขึ้นมาแล้วถามผมว่าทำอะไร ผมบอกไม่ถูกแน่เลยแต่โชคดีเธอไม่ตื่นผมก็เริ่มแผนการของผมต่อ ผมค่อยเอามือไปลูบต่อมันนุ่มมือจนผมทนไม่ไหว ผมตัดสินใจถอดกางเกงของเธอไปกองที่หัวเข่าผมได้ดูเนินของเธออย่างเต็มที่ ของเธออูม แดง ตรงร่องเธอ ยังปิดกันสนิทเลยแดงน่าเจี๊ยมาก ผมมองเธอเธอน่ารัก น่าถนุถนอม น่าถวายชีวิตให้เหลือเกินนอนหลับปุ๋ย ถอดกางเกงถึงหัวข่ม ผมเห็นแล้วแถบบ้าคลั่งเลยผมก้มลงไปหอมร่องเธอเบา จูบ เอาลิ้นเลียเบา ๆ จากนั้นผมค่อย แยกกลีบเธอออกภายในกลีบเธอเป็นสีชมพู แดงเลย มีกลิ่นนิดหน่อยสงสัยเธอยังไม่ล้าง และก็มีน้ำเมือกนิดหน่อย ผมก้มลงหอม ผมพยายามจะทำให้เบาที่สุด กลัวเธอตื่นจากนั้นผมเลียของเธอ โดยเอาลิ้นเลียตรงร่องกลีบเธอมันเค็มนิดหน่อยในตอนแรก ผมเลียได้นิดเดียวเอง เธอสดุ้งผมก็ตกใจแต่เธอยังไม่ตื่นนอน ผมเลยตัดสินใจ ถอด กางเกงเธอออกมาเลย ด้วยความหน้ามืดจากนั้นผมค่อย ๆ จับเธอถ่างขาออกนิด แล้วก็แทรกตัวเข้าตรงกลางแบบเบาที่สุดจากนั้นผมก็จูบ ดูด เลีย ตรง เนินของเธอ มันเริ่มมีน้ำใส ๆไหลออกมานิดหนึ่ง จากนั้นผมก็เอานิ้วเหย่เข้าไปดู มันรัดแน่นมากเลยตอนนั้น ผมอยากจะเอาของผมเข้าไป แต่กลัวเธอเจ็บ ก็เลยไม่ได้เอาเข้าไปภายในของเธออุ่น ๆ ร้อน ๆ และก็ตอดเยอะมากเธอสดุ้งด้วยตอนผมแหย่นิ้วเข้าไป แต่เธอก็ไม่ตื่นเธอจะเอามือมาจับตรงเนินของเธอ ผมตกใจเลย ดึงออกมา แธอก็เอ่นตามมานิดหนึ่งตอนผมดึงนึ้วออกมาดู มีน้ำใส่ เมือก ๆ ออกมาติดนิ้วเลยผมลองมาดูดดูดโดยไม่ลังเลน้ำหวานมาก เหมือนน้ำจากลูกตาลอ่อน ๆเลยผมติดใจมากดูดเลียน้ำเมือกที่ติดนิ้วจนหมดเลยจากนั้นเมื่อเห็นว่าเธอ หลับสนิทดีอีกแล้วผมก็เอานิ้วไปเหย่อีกคราวนี้เข้าง่ายหน่อยอาจเป็นเพราะว่า นิ้วผมเปียกด้วยน้ำลายด้วยก็ได้ผมแหย่นิ้วเข้าไปได้สักครึ่งข้อได้ข้างในของ เธอแน่นมากผมไม่กล้าแหย่เข้าไปอีกกลัวเธอเจ็บ ผมเลยคาเอาไว้ช่วงนี้ ของเธอจะตอด บีดรัดนิ้วผมตลอดเลย ตรงปากรูของเธอ มันรัดแบบแน่นแล้วปล่อย เหมือนระคายเคืองสิ่งแปลก+++เข้าไป จากผมเอามืออีกข้างหนึ่งออกไปจับขาเธอให้อ้าออกไปอีก โดยผมจับขาหนึ่งอยู่ตรง ๆส่วนอีกขาหนึ่งผมจับให้มันอ้าออกไป ลักษณะงอเข่าซึ่งทำให้มันดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด จากนั้นผมก็ แหย่นิ้วลงไปนิดหนึ่งมันก็เข้าไปเรื่อย ๆ ตลอดเวลาตรง ปาก+++เธอก็รัดแน่น ข้างในก็ตอดนิ้ว ๆมากเหลือเกิน ตลอดเวลาที่ผมแหย่นิ้วลงไป ตรงเนินของเธอจะลู่ ลงไปด้วยระหว่างทีผมแหย่ เธออยู่นั้น จู่ ๆ เธอก็ยกขาอีกข้างหนึ่งแล้วก็แบะออกไปผมตกใจมากนึกว่าเธอตื่น ๆแต่ เธอหลับสนิท ไม่ใช่แกล้วหลับด้วยเพราะเธอมีเสียงกรนเบา ๆ ออกมามาถึงตอนนี้ทำให้ผมแหย่นิ้วเข้าได้สะดวกขึ้นไปอีกผมแหย่นิ้วเข้าไปจน สุดนิ้วก็เหมือนกับไปชนอะไรบางอย่าง เธอสะดุ้งเลยแต่ก็ไม่ตื่น แล้วผมก็ปล่อยคาเอาไว้อย่างนั้นสักพัก ตรงปากรู+++ของเธอมันก็หายกระตุก หายรัด แล้ว แต่ว่าภายในของเธอตอดแรงขึ้นหนักขึ้นผมได้โอกาส งอนิ้วแล้วก็สำรวจภายใน มันแคบ อุ่น ร้อน แล้วก็ตอดด้วยผมเอานิ้วออกมาเกือบสุด มีน้ำลื่น ๆ ติดนิ้วผมเต็มไปหมดเลยแล้วผมก็เอาเข้าไปใหม่ช้า ๆ ช่วงนี้รู้สึกว่าเธอจะหายใจขาด ๆ หาย ๆผมลองดึง เข้า - ออกดู ของเธอบีบแน่นมากเลย เวลาผมแหย่ลงไป เธอจะหยุดหายใจพอผมดึงออกมาเธอก็หายไป ผมดูแล้วคิดว่าเธอคงมีอารมณ์บ้างถึงแม้ว่าเธอจะเป็นเด็กอยู่ก็ตาม ตอนนี้ นิ้วของผมเข้าได้สะดวกยิ่งขึ้นผมเริ่มเร่งความเร็วเพิ่มขึ้น กลีบของเธอพริ้วเข้าออกตามนิ้วผมเป็นภาพที่น่าดูมาก น้ำของเธอก็ออกมากผมเข้าออกได้สักเดี๋ยวได้เธอก็หยุดหายใจ ตัวเกร็ง ร่องเธอรัดผมแน่นแล้วเธอครางออกในลำคอนิดหนึ่ง แล้วก็หนีบขานิดหนึ่ง แล้วก็หยุดเป็นปกติผมคิดว่าเธอคงจะเสร็จแล้ว ผมเลยดึงนิ้วออกมาน้ำเธอใหลออกมาตามนิ้วผมเลยผมเอานิ้วมาดูดเลย น้ำหวานจริง ๆ เป็นน้ำใส ๆ ลื่น ๆแล้วก็หวานที่สุดไม่เหม็นเลย ส่วนตรงเนินของเธอน้ำก็ใหลออกมาถึ้งก้นจะถึงที่นอนอยู่แล้ว ผมก็เลยถอดกางเกงผมออกผมกะว่าถ้ามีคนเข้ามาก็เป็นแฟนผมคนเดียวผมคงอธิบายได้ เพราะช่วงนั้นมันหน้ามืดไปหมดแล้ว ตัวผมสั่นไปหมดเลย มันจะทนไม่ไหวแล้วจากนั้นผมเอาของหัวเจ้าโลกผม ไปถูกับน้ำสวรรค์ของเธอแค่ผมถูผมก็เสียวเหมือนจะเสร็จเลย ผมถูที่ที่มีน้ำสวรรค์ของเธอจนหมดจนของผมนี้ลื่นไปหมดเลย ตอนนี้ผมคิดอยากจะเอาเข้าไป แต่ผมกลัวเธอเจ็บผมก็ได้ถู ๆ ตรงเนิน ร่อง ปากทางเข้าของเธอ ผมสังเกตเห็นเม็ดละมุดของเธอเล็กนิดเดียวเอง แต่ว่ามันแข็งเต็มที่เลยผมเอาหัวเจ้าโลกของผมไปถูตรงเม็ดของเธอ เธอก็เริ่มหายใจขาด ๆ หาย ๆ อีกผมก้มลงจูบปาก และก็ดูดปากของเธอ มันน่าถนุถนอนมากผมดูดปากเธอถึงแม้ว่าเธอจะหลับโดยไม่รุ้สึกตัวผมก็มีความ สุขมากจากนั้นผมทนไม่ไหวลืมตัว ลืมทุกสิ่งทุกอย่าง ผมเริ่มจับของผมไปจ่อของเธอซึ่งตอนนนี้มันเต็มไปด้วยน้ำเมืองของเธอ และก็ของผมจากนั้นผมค่อย ๆ กดลงไป มันเข้าไปได้นิดเดียวเอง ยังไม่ถึงครึ่งหัวเลยเพราะว่ามันแน่นมากเลย และก็ของเธอรัดของผมแน่นมากของผมก็เจ็บนิดหน่อยเหมือนกัน มันตึง ๆ แล้วผมแช่ไว้เฉย ๆ สักนาทีได้เมื่อของเธอเริ่มหายตอดของผม ผมก็ดันเข้าไปอีก เรื่อย ๆจนเข้ามิดหัวเลย พอเข้ามิดหัว ของเธอรัดแน่นมากเลย แบบแน่นจนผมแสบ ๆตรงหัวเลย ผมกลัวของเธอจะฉีกด้วย ภายในของเธอมันตอดผม ตุบ ๆผมถึงกับครางออกมา มันไม่มีแรงประคองตัวเลย ผมต้องนอนทับตัวเธอเลยเพราะของเธอตอดและก็รัดแน่นมากผมยอมรับเป็นครั้งแรก ที่ของผู้หญิงตอดมากขนาดนั้นและก็รัดแน่นอย่างนั้นผมครางแบบทนไม่ไหวกัดฟัน แน่นเลย เพราะไม่อยากเสร็จก่อนกำหนดผมจะดึงออกมากก็กลัวใส่เข้าไปยากอีก ผมเลยกัดฟันแน่นสักพักของเธอเริ่มคลายการตอดและรัดลงบ้างแล้ว ผมก็ดันเข้าไปเรื่อย ๆจนเกือบหมด ช่วงนี้ผมได้ยินเหมือนเธอถอนหายใจ ช่วงนี้เธอไม่กรนแล้วแต่ผมมันใจว่าเธอหลับอยุ่ 100 %ผมดันไปอีกนิดหนึ่งก็เหมือนกับไปชนอะไรบ้างอย่าง เธอถึงกับสะดุ้งเลยผมเลยหยุด แล้วก็คลึงเบา ๆ จากนั้นผมก็ดึงออกมาครึ่งหนึ่งแล้วใส่ไปใหม่แบบช้าที่สุด ของเธอตอดของผมแรงขึ้น แน่นขึ้นด้วยผมเร่งความเร็วขึ้นมาอีกนิดหนึ่ง ผมครางไม่เป็นภาษาคนเลยช่วงนี้จากนั้นผมเร็งความเร็วขึ้นอีก แต่จะดึงเข้า - ออกแบบสั้น ๆเพราะกลัวเธอเจ็บและบวมด้วยซึ้งตอนนี้มันก็บวมนิดหนึ่งแล้วผมสวยได้นิด เดียวเอง เธอก็เกร็งตัว รัดผมแน่น ภายในตอด ตุบ ๆผมต้องหยุดและก็กัดฟันกรอด ๆ เลย ร่องเธอรัดผมเป็นจังหวะ สัก 10ทีได้แล้วถึงสงบลง เธอครางออกมาเบา ๆ ด้วยของเธอรัดผมแน่นจนของผมเหมือนกับจะชาไปเลยเมื่อเห็นว่าเธอสงบดีแล้วผมก็ เริ่มดึงเข้าออกอีกพอดึงออกมาของเธอก็มีน้ำออกมาติดของผม เยิ้มเลย ลื่นดีด้วยมันออกมามากจนเปียกถึงพวงองุ่นผมเลย ผมก็เลยเร่งความเร็วได้อีกและก็ซอยได้ยาว ๆ ด้วย ผมซวยได้สัก 2 นาทีของเธอตอดผมแน่นและก็เธอครางออกมาเบา ๆ ตลอดเวลา เธอแอ่นหน้าอกด้วยซึ่งหน้าอกเธอ ไม่มีอะไรเลย เป็นตุ่มนิดเดียวเอง ผมดึงออกจนถึงหัวหยักแล้วก็ใส่เข้าไปเกือบสุดเลย ของเธอก็ตอดแรงขึ้น รัดแน่นขึ้นผมก็เร่งความเร็วยิ่งขึ้นด้วย ผมไม่สนใจแล้วว่าเธอจะแสบหรือเปล่า แล้วอยู่ๆ เธอก็รัดแน่นอีกเธอเสร็จอีกผมก็ทนไม่ไหวแล้วเธอครั้งนี้มันตอดยิ่งกว่าทุก ครั้งผมก็เร่งความเร็ว แบบถนอม ๆ นิ่มๆ จนถึงที่สุด ผมเร่งแบบสุด ๆแล้วก็ทนไม่ไหว ผมกอดเธอแน่น ดันเข้าไปจนสุดเลย เธอสะดุ้ง ๆและดิ้นนิดหน่อย แล้วก็พ้นออกมาผมรู้สึกว่ามันออกมามากเหลือเกินมากทีสุดเลย ผมครางออกมา หอมเธอกอดรัดแน่น สัก เกือบนาทีได้ ปรากฏว่าของผมไม่อ่อนตัวลงมาเลยสักนิดหนึ่งผมก็ยังมีอารมณ์อยู่มากด้วย ผมค่อย ๆ ดึงออกมา มีเลือดติดออกมานิดเดียวเอง คงจะเป็นเพราะว่าผมถนุถนอมก็ได้ และน้ำสวรรค์ใหลตามออกมาผมเอาผ้าห่มเช็ดกลัวมันหยดลงที่นอน นำใหลออกมามาก เป็นน้ำขุ่น ๆของผมกับน้ำ ใส ๆ ของเธอผสมกันส่วนเลือดไม่มีแล้วมันติดหัวของผมนิดเดียวเอง ตรงเนินของเธอบวมออกมาอย่างเห็นได้ชัดปากร่องก็แดงด้วย ผมดูแล้วทนไม่ไหว เพราะว่าผมยังมีอารมณ์อยู่แล้วผมก็จับไปจ่อแล้วก็ดันเข้าไป มันเข้าง่ายกว่าครั้งที่แล้วแต่ว่ามันยังแน่นอยู่ ผมทำไปเรื่อย เธอเสร็จอีก 2 ครั้งเองแล้วผมก็ทนไม่ไหว ครั้งนี้ผมทำค่อยข้างจะแรงกว่าครั้งแรก แบบเข้าสุดออกสุดเลย แต่ช้า ๆ ผมจูบปากเธอและก็ดูดน้ำลายเธอด้วย ส่วนเธอหลับหายห่วงผมทำจนเกือบทนไม่ไหว ของเธอก็รัดแน่น ๆ เหมือนเกือบจะเสร็จอีกครั้งผมเร่งความเร็วอีก จนเธอเสร็จ คราวนี้เธอครางออกมาดังจนผมได้ยินชัดเลยเธอเกร็งมากด้วย ตัวสั่นไปเลย ผมเห็นแล้วทนไม่ไหวจับกอดเธอแน่นกดเธอขึ้นสุดลงสุด สัก 10 กว่าครั้งได้แบบเร็ว ๆ แรง ๆ ด้วยจนเธอดิ้นเล็กน้อย ผมทนไม่ไหว ตัวผมก็สั่น ครางไม่เป็นภาษาคนเลยกอดเธอแน่นกดลึกสุด ชนอะไรบางอย่างที่เสียวหัวมาก แล้วผมก็พ่นน้ำออกมามันออกมามากเหมือนจะหมดตัวผมเลยผมรู้สึกว่าตอนผมพ้นน้ำ ออกมาของเธอเหมือนจะตอด ดูดน้ำของผมออกไปด้วยผมเสียวมากผมรุ้สึกว่าเหมือนกับน้ำของเราจะล้นออกมา ด้วยผมรุ้สึกว่าเพลียไปหมดเลย ผมกอดเธอเบ่า ๆ แล้วหลับตาลงนิดหนึ่งแล้วมันเหมือนกับวูบไปเลย ผมรู้สึกตัวอีกที ก็เห็นคนอื่นเงียบไปหมดแล้วคงจะเข้านอนหมดแล้วผมลุกขึ้น ของผมยังคาในร่องเธอเลยผมดึงออกมาไม่มีเลือดติดอยู่ครั้งนี้ จากนั้นผมก็จัดการเช็ดทำความสะอาดให้เธอ ผมตรวจดูตรงของเธอ ตรงปากร่องมันแดง และก็บวมนิดหน่อยผมคิดว่าตอนเช้าคงจะหาย จากนั้นผมก็ใส่กางเกงให้เธอทำให้เป็นปกติทุกอย่างแต่มีอย่างหนึ่งก็คือมี คราบน้ำสวรรค์ติดอยู่ตรงผ้าปูที่นอนและก็ผ้าห่มด้วยเอาไม่ออกเป็นดวงใหญ่เลย จากนั้นผมออกจากห้องก็สังเกตตรงประตูเหมือนกับมีใครเข้ามาผมคิดว่าคงเป็นใคร ไม่ได้นอกจากแฟนผมแน่สงสัยเธอคงจะเข้ามาอาบน้ำแล้วเห็นผมทำอย่างนั้นอยุ่แน่ ๆเพราะผมคิดว่าเธอคงรู้ตั้งแต่ผมเข้าห้องเธอแล้วจากนั้นผมเจอเธอเก็บของอยู่ เห็นเธอเฉย ๆ ไม่พูดอะไรผมก็ไม่ถามแต่เธอมองตาผมแบบรู้นะ อย่างนั้นแหละคืนนั้นผมต้องจำใจทำให้เธอครั้งหนึ่งจนเธอเสร็จครางออกมาสมใจ ผมเอามือไปลูบเนินหลานเธอที่นอนข้าง ๆจนผมเสร็จเหมือนกันและหลานเธอก็เสร็จเหมือนกันตอนนั้นแฟนผมก็รู้ว่าผมลูบ เนินหลานเธออยู่ แล้วผมก็หลับไปตื่นสายเลยผมตื่นขึ้นมาก็หาหลานเธอ เห็นเธองง ๆ เหมือนจะเป็นไข้ผมถามว่าเป็นอะไร เธอบอกว่าเป็นอะไรก็ไม่รู้เหมือนจะเป็นไข้ปวดตามตัวไปหมดเลย ผมบอกว่าเมื่อวานอาจจะช่วยงานหนักเกินไปมั้งผมก็เลยชวนแฟนผมไปเที่ยวแล้วก็ ชวนหลานแฟนผมไปเที่ยวด้วยวันนั้นไปผมเที่ยวไกล พยายามให้หลานเธอสนุกที่สุด เพื่อจะให้เธอหายเจ็บช้ำ ซึ้งแฟนผมก็รู้หยิกผมหลายครั้งเหมือนกัน วันนั้นผมแกล้งเที่ยวจนค่ำแล้วให้หลานแฟนผมนอนค้างอีกคืนหนึ่งทุกอย่างก็จบ แบบมีความสุขไม่มีใครเสียหายเลย โดยที่หลานแฟนผมคงไม่รู้ตัว