ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์สะใจของผมกับภรรยา(1)

เริ่มโดย NeO-007, มีนาคม 29, 2010, 10:21:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeO-007

ประสบการณ์สะใจของผมกับภรรยา(1)

เป็นปลิงแสวงหาความสุขในบอร์ดที่แสนดีนี้มานาน ถึงเวลาจะตอบแทนพระคุณของเพื่อนกันบ้าง
ผมก็นำเรื่องที่ผมแต่งเองจากประสบการณ์จริงมาลงเป็นตอนๆนะครับท่าน
ไม่สนุกเท่าไหร่พออ่านได้ครับท่าน...
...............
..............

เรื่องของผมเริ่มต้นเมื่อปลายปี2546 ในตอนนั้น ผมกับแฟนตกงานพร้อมๆกัน โดยผมทำงานเป็นช่างไฟฟ้าอยู่บริษัทแห่งหนึ่งแต่โดนยุบแผนกเพราะกิจการของบริษัทตกต่ำลง ส่วนดาวแฟนผมจบปวส.แล้วทำงานได้แค่ปีกว่า ก็ทะเลาะกับผู้จัดการที่เป็นสาวใหญ่เจ้าอารมณ์ก็เลยลาออก เราทั้งสองพยายามวิ่งหางานใหม่ทำแต่ก็ยังหาไม่ได้ เงินทองที่เก็บไว้บ้างไม่มากนักก็ร่อยหรอลงเรื่อยๆ

"ดาว"แฟนผม เป็นผู้หญิงสวยครับ หน้าตาหวานใสคล้ายๆกับวรรณวิษา ทองวิเศษนั่นแหละครับ รูปร่างขาวเพรียวสมส่วน เรียกว่าหนุ่มๆมองจนเหลียวหลัง โดยเฉพาะเวลาเธอเขินๆเธอจะยิ้มอายๆน่ารักมาก อาจเพราะความสวยของเธอนี่แหละที่ทำให้ผู้จัดการสาวใหญ่ไม่ค่อยชอบขี้หน้าจนมีเรื่องต้องลาออกมาในที่สุด

ช่วงที่ตกงานก็ลำบากพอสมควรครับ ต้องระมัดระวังการกินการอยู่ ความสนุกสนานที่พอจะหาได้ก็เรื่องบนเตียงนั่นแหละครับ ตรงนี้เรามีความสุขกันมาก เพราะดาวเป็นผู้หญิงใจถึงรับได้ทุกรูปแบบ ถ้าดูภายนอกดาวจะเรียบๆและออกจะขี้อายนะครับ แต่ถ้าเรื่องเซ็กส์ เวลาเธอมีอารมณ์ ขอให้บอกเธอเหอะ เธอทำได้หมด ไม่ว่าผมจะต้องการอะไรทำให้ผมรักเธอมากๆ

ที่จริงแล้ว ผมไม่ใช่ชายคนแรกของเธอหรอกนะครับ เพราะความสวยของเธอ ทำให้เธอผ่านมาพอสมควร แล้วเราก็ไม่มีอะไรปิดบังกัน เธอจะเล่าให้ผมฟังหมดครับเวลาเราคุยกัน ผมก็ไม่มีความลับอะไรกับเธอเช่นกัน แล้วก็แปลกนะครับ เวลาเราสนุกกันบนเตียงแล้วเล่าประสบการณ์เก่าๆของเราไปด้วยก็ยิ่งทำให้เราสองคนเสียวมากขึ้น ก็คงแบบว่า มีอารมณ์สวิงนั่นแหละครับ ผมไม่เคยรู้สึกหึงหวงในเรื่องแบบนี้ กลับชอบซะอีกที่มีแฟนที่ผ่านอะไรมาแบบนี้ มันได้สร้างบรรยากาศที่เร้าใจให้ผมมาก เวลาดาวเล่าให้ผมฟังถึงประสบการณ์รักของเธอกับผู้ชายคนก่อนๆ ผมน้ำแทบแตกเลยครับ เพราะประสบการณ์รักของดาวไม่ธรรมดาเลยจริงๆ เรายังตกลงกันว่า พอได้งานทำเรียบร้อย พอมีเงินทองใช้จ่ายก็จะลองหาคู่มาสวิง ทดลองความแปลกใหม่กัน

ใกล้ๆกับที่พักของผม เป็นบ้านของพี่เทพกับพี่มดสองสามีภรยาที่สนิทกับเรามาก พี่เทพอายุประมาณ40เศษๆท่าทางผ่านโลกมาอย่างโชกโชน เป็นคนใจกว้าง ง่ายๆสบายๆ ส่วนพี่มดอายุประมาณ30ต้นๆ หน้าตาสวยคมอ่อนกว่าอายุมาก ดวงตาของเธอจะมีประกายระยิบระยับตลอดเวลาทำให้เธอดูเซ็กซี่มากๆ รูปร่างพี่มดขาวอวบอัด ได้สัดส่วน โดยเฉพาะตระโพกที่ผายได้รูปและเป็นจุดที่ผมชอบมองมากๆ เท่าที่คุยกันทำให้รู้ว่า พี่เทพกับพี่มดทำงานกลางคืนครับ พวกงานบันเทิงอะไรนี่แหละ แต่ผมไม่กล้าถามอะไรลึกมากไปกว่านั้น

ช่วงที่ไม่ได้ไปไหน ผมก็ชอบไปนั่งเล่นคุยกับพี่เทพเพราะแกก็ชอบหาเพื่อนดื่มเบียร์เหมือนกัน บางทีก็มีเพื่อนๆของพี่เทพ หรือสาวๆรุ่นน้องของแกมาคุยด้วยบ้าง พอแกรู้ว่า ผมกับดาวกำลังตกงาน แกก็มักจะหยิบยื่นเงินให้บ่อยๆ ผมไม่รับ แกก็จะบังคับให้ผมรับไว้ก่อน แล้วค่อยมาคืนแกภายหลัง เงินไม่มากมายอะไรนัก แต่ก็แสดงถึงความเป็นคนมีน้ำใจของแก

พี่มดก็เป็นคนแบบเดียวกัน ใจกว้าง ง่ายๆไม่เรื่องมาก พูดคุยสนุก ขี้เล่น ที่สำคัญ พี่มดไม่ค่อยหวงตัวตัวครับ บางทีก็นุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวอยู่บ้าน เดินไปมาชายผ้าเปิดมองเห็นเนินอก..ต้นขาขาวๆเกือบหมด บางทีตอนค่ำๆก่อนออกไปทำงาน พี่มดนุ่งชุดชั้นในยืนแต่งหน้าอยู่หน้าโต๊ะเครื่องแป้งโดยไม่สนใจว่า ผมก็นั่งอยู่ใกล้ๆ ผมเลยนั่งชมรูปร่างอวบขาวของพี่มดอย่างสบายตา มองเห็นร่องก้นโค้งสวยวับๆแวมๆภายใต้อันเดอร์แวร์ตัวบาง ข้างบนก็เห็นหัวนมเป็นจุดสีเข้ม พี่เทพก็ไม่ว่าอะไรนะครับ เวลาเมียโป๊ในขณะที่ผมอยู่ด้วย ดูจะชอบใจซะอีกที่พี่มดได้โชว์ความอวบ บางทียังกอดจูบขยำนมต่อหน้าผมซะอีก ผมเจอสภาพนั้นบ่อยๆก็เลยเอาบ้าง เวลาชวนดาวมานั่งเล่นในห้องพี่เทพก็บอกให้ดาวแต่งตัวโป๊วับๆแวมๆ แบบกางเกงขาสั้นจู๋ โนบรา ดาวเขินๆแต่ก็ยอมทำตามนะครับ เพราะปกติเธอก็ชอบโชว์หวิวให้คนอื่นดูอยู่แล้ว ทีนี้ก็เลยสนุกครับ ต่างฝ่ายต่างมองแฟนของอีกฝ่ายแบบสบายตาไปเลย พี่เทพมักจะชมว่า ดาวแฟนผมสวยมากน่าจะเป็นนางแบบ ส่วนผมก็ชมพี่มดว่า สุดสวยเช่นเดียวกัน ผมคิดว่า ถ้าจะสวิงคงจะเริ่มจากคู่ของพี่เทพพี่มดนี่ก่อนแน่ๆเลยครับ

พอพูดคุยเปิดอกกันมากขึ้น พี่เทพจึงเปิดเผยกับผมว่า อาชีพที่พี่มดทำอยู่ในตอนนี้คืองานโชว์หวิวตามสถานบันเทิงครับ!!! พี่เทพเล่าว่า จะมีนางแบบสมัครเล่นในทีมอยู่จำนวนหนึ่ง และรับงานเดินแบบวาบหวิวตามผับ คอกเทลเลานจ์ หรือคอฟฟี่ชอปทั้งในกรุงเทพและภูธร พี่เค้าบอกว่า ตอนแรกก็รู้สึกแปลกๆเขินๆแต่ตอนนี้ชินชาแล้ว ถือว่าเป็นอาชีพ และรายได้ก็ดีพอใช้ พอจะเลี้ยงตัวได้อย่างสบาย ผมถามว่า โป๊ขนาดไหน? พี่เทพบอกว่า ก้อโป๊หมดนั่นแหละน้อง แต่ก็ถือว่าเป็นงาน ผมฟังแล้วแข็งปั๋งขึ้นมาในทันทีเลยครับ

พี่เทพยังเล่าว่า พี่มดยังเคยรับจ๊อบถ่ายภาพโป๊ตามนิตยสารปลุกใจเสือป่าด้วย แต่ไม่โป๊ถึงขั้นX ผมลองแหย่ๆถามว่า จะขอดูหนังสือพวกนั้นบ้างได้ไหม พี่เทพก็บอกว่าได้ แล้วหยิบมาให้ผมดู 3 เล่ม เป็นนิตยสารประเภทที่พวกคนงานและรถขับสิบล้อชอบอ่านนั่นแหละครับ ผมจึงได้เห็นภาพพี่มดเปลือยกายถ่ายภาพทั้งในสตูดิโอและตามภูเขา-น้ำตก แต่ไม่โป๊ถึงขนาดเห็นอวัยวะเพศนะครับ แต่ก็เห็นรูปร่างที่ขาวผ่อง นมสวยๆ และตูดผายๆของพี่มดจนหมด แก้มก้นของพี่มดขาวเกลี้ยงอวบอิ่มจริงๆเลยครับ บางภาพก็เห็นหัวนมสีชมพูเข้ม บางภาพก็เห็นเงาสีเข้มของปอยเส้นไหม ดูแล้วผมแข็งควยแทบระเบิด เวลาพี่มดยิ้มจะเซ็กส์ซี่มากๆ มองดูเหมือนพี่แกอายุยังไม่ถึง30ด้วยซ้ำไป ดาวเห็นเข้ายังชอบเลยครับ แย่งเอาไปดูแล้วชมพี่มดไม่ขาดปาก พี่เทพปล่อยให้ผมกับดาวดูภาพโป๊ของเมียแกอย่างสบาย แบบไม่หวงอะไรเลย แล้วยังพูดเล่นๆว่า น่าจะถ่ายภาพโป๊ดาวมาให้แกดูมั่ง แต่พอดีผมไม่มีกล้องผมเลยบอกว่า วันหลังจะให้ดาวแก้ผ้าให้พี่ดูแบบสดๆไปเลย พี่เทพเลยหัวเราะชอบใจ

พอตอนเย็น พี่มดกลับจากไปซื้อของนอกบ้านแล้วก็มานั่งดื่มเบียร์คุยกับพวกเรา พอเห็นว่าหนังสือโป๊พวกนั้นวางอยู่และเธอคงเดาว่าผมกับดาวเห็นภาพทั้งหมดแล้ว พี่มดเลยหน้าแดงแบบเขินๆแกล้งพูดดุพี่เทพ แต่ไม่นานก็ปล่อยเลยตามเลย เปลี่ยนเสื้อผ้ามานั่งดื่มเบียร์คุยกะเราอย่างสนุก ยังชอบซะอีกเวลาผมชมหุ่นและอวัยวะส่วนสัดสวยๆของเธอในหนังสือ พอเริ่มมึนๆผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาก็เลยยุให้ดาวถอดเสื้อสายเดี่ยวออกแบบโชว์ความอึ๋มให้พี่เทพชมซะเลยเพราะแกบ่นว่าอยากดู ดาวเขินนิดหน่อยแต่ก็ตามใจผมนะครับ ถอดเสื้อออกปล่อยให้สองเต้าอิ่มอวดความงามให้พี่เทพกับพี่มดชม พี่เทพก็ไม่ยอมน้อยหน้า บอกให้พี่มดถอดเสื้อออกเหมือนกัน ทีนี้สองสาวเลยเปลือยท่อนบนอวดความกลมกลึงของนมคู่สวย นมพี่มดจะใหญ่กว่าของดาวหน่อยนึงมองดูเย้ายวนใจมาก หัวนมยังเป็นสีชมพูสวย ผมงี้แข็งไปหมดครับ เย็นวันนั้นผมกับพี่เทพเลยดื่มเบียร์อย่างมีความสุขที่สุดที่มีสองสาวสุดสวยมาเปลือยอกเป็นอาหารตาและคอยรินเบียร์ป้อนพวกเรา สุดยอดจริงๆเลยครับ บอกตรงๆว่า คืนนั้นนึกอยากสวิงกับพี่เทพและพี่มดมาก แต่พี่เค้าไม่เริ่ม ผมกับดาวเลยไม่รู้จะเริ่มยังไง

หลังจากนั้นอีกสามวัน ผมก็ไปดื่มเบียร์คุยกับพี่เทพอีก จู่ๆพี่เทพก็ถามผมว่า อยากไปเที่ยวกับพี่แกไหมเพราะแกจะออกไปส่งพี่มดไปทำงานคืนนี้ มีหรือครับที่ผมจะปฏิเสธเพราะผมรอโอกาสนี้มานานแล้ว ผมรีบโทรบอกดาวว่าผมไปจะไปกับพี่เทพ แล้วก็นั่งรอพี่มดแต่งตัวจนเสร็จแล้วก็นั่งรถออกไปกับพี่เทพและพี่มดทันที พี่มดมีท่าทางเขินๆเหมือนกันที่ผมจะได้ไปชมงานที่แสนเร้าใจของเธอ แต่พี่มดก็ไม่ได้ว่าอะไร เราขับรถตู้ไปที่ค๊อฟฟี่ช๊อปแห่งหนึ่งย่านรามอินทราครับ โดยแวะรับสาวๆนางแบบอีก4คนไปด้วย สวยๆน่ารักๆทั้งนั้นเลยครับ แล้วยังมีชายหนุ่มร่างโย่งคนหนึ่ง พี่เทพบอกว่า คนนี้ทำหน้าที่เป็นดีเจครับ ชื่อเจมส์ เป็นคนคุยสนุกและเวอร์ๆไปหน่อย พวกเราไปถึงค๊อฟฟี่ช๊อปแห่งนั้นประมาณ4ทุ่มเศษๆ พวกนางแบบและเจมส์หายเข้าไปทางหลังร้าน ส่วนพี่เทพชวนผมไปนั่งสั่งเบียร์ดื่มที่ใกล้ๆเวที

(ต่อตอนหน้านะครับท่าน)
.........