ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์สะใจของผมกับภรรยา(3)

เริ่มโดย NeO-007, มีนาคม 29, 2010, 10:24:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeO-007

ประสบการณ์สะใจของผมกับภรรยา(3)

ต้องขอโทษนะครับที่ปล่อยให้รอนาน งานแยะจริงๆครับ มาต่อกันเลยนะครับท่านไม่เสียเวลา
............................

คืนนั้นผมกลับบ้านแล้วปลุกดาวมาเย็ดอย่างเมามันในอารมณ์พร้อมกับเล่าเรื่องราวที่ได้ประสบมาให้ดาวฟัง ดาวก็ตื่นเต้นไปด้วย ยังถามอีกว่า เวลาโชว์พี่มดสวยไหม หอยใหญ่หรือเปล่า? ผมเห็นพี่มดแก้ผ้าแล้วเงี่ยนมากไหม? ฯลฯ พอเย็ดกันไปถึงจุดหนึ่งซึ่งอารมณ์ร้อนเร่าสูงสุด ดาวก็พูดขึ้นมาลอยๆว่า อยากให้ดาวทำงานแบบพี่มดบ้างไหม? ผมฟังแล้วน้ำแทบแตกเลยเพราะมันตรงกับที่ผมผมแอบจินตนาการว่า ถ้าเป็นแฟนผมทำแบบนั้นบ้างจะตื่นเต้นขนาดไหน ผมเลยบอกดาวไปว่า อยากสิ อยากมากๆเลย ดาวถามว่า ไม่หวงเหรอ ถ้าดาวไปจะแก้ผ้าให้คนเป็นร้อยดูแบบนั้น ผมก็บอกว่า ไม่หวงแต่กลับตื่นเต้นซะอีก ดาวก็หัวเราะแล้วบอกว่า ผมนี่เป็นโรคจิตแบบพี่เทพแหงๆเลย แล้วเราสองคนก็เย็ดกันแบบสนุกสุดๆไปเลยในคืนนั้น

พอตื่นมาตอนสาย ความรู้สึกยังค้างคาอยู่ ผมเลยถามดาวว่า เมื่อคืนที่ดาวพูดนั่นน่ะ ดาวกล้าทำจริงๆหรือเปล่า? แฟนผมอมยิ้มเขินๆแต่ก็ดูตื่นเต้น"อืม..ไม่รู้สินะ คนตั้งแยะแบบนั้น ดาวคงอายมากๆเลย แต่พี่อยากเห็นดาวทำจริงๆน่ะเหรอ?" ผมตอบว่า"อยาก อยากสิจ๊ะ พี่เห็นดาวแก้ผ้าต่อหน้าคนแบบนั้น พี่คงเงี่ยนสุดๆเลย...".."เหรอ...ว้า..ดาวคงไม่กล้าอ่ะ..."..ดาวพูดอู้อี้..."แต่พี่ว่า ดาวก้อเริ่มชอบความคิดของพี่ใช่ไหมล่ะ? เนี่ย แฉะอีกแล้ว"ผมพูดยิ้มๆเพราะพอยื่นนิ้วไปแตะที่กลีบหีของเธอก็ปรากฏว่ามีน้ำชุ่มฉ่ำไปหมด ดาวเลยอายผมมากๆ ตอนสายวันนั้น ผมกับดาวเลยเย็ดกันอย่างสุขสมไปอีก1ยก

ผมมานั่งนึกดูแล้ว ผมคิดว่า พี่เทพคงจะมีความรู้สึกแบบเดียวกับผม เรื่องรายได้ก็เป็นส่วนหนึ่งที่สำคัญ แต่อีกส่วนหนึ่งคือความรู้สึกตื่นเต้นแบบแปลกๆที่ได้เห็นเมียตัวเองเปลือยกายโชว์ชายอื่น ยิ่งเป็นชายจำนวนมากในที่สาธารณะก็ยิ่งตื่นเต้น ผมคิดว่าพี่เทพเป็นแบบนี้แน่ๆ สังเกตุได้จากการที่พี่เทพมักจะให้พี่มดโป๊ให้ผมดูอยู่เสมอ และยิ่งผมชมความสวยของพี่มดพี่เทพก็ยิ่งชอบ สำหรับสาวสวยแบบพี่มดผมก็คิดว่า เธอเป็นผู้หญิงที่ชอบตามใจสามีและคงเป็นสาวชอบโชว์ด้วยจึงได้ทำอะไรแบบที่ผู้หญิงอื่นไม่กล้าทำ แปลกนะที่พี่มดกับดาวเป็นผู้หญิงที่มีนิสัยคล้ายๆกัน และความสวยก็สูสีกัน เพียงแต่ต่างวัยและสวยไปคนละแบบเท่านั้น ถ้าเป็นเหมือนที่ผมคิด พี่เทพกับพี่มดก็จะเป็นกุญแจไปสู่ความหฤหรรษ์แบบสุดยอดในชีวิตคู่ของผมกับดาว

สัปดาห์ต่อจากนั้น ผมได้มีโอกาสติดตามพี่เทพไปชมการโชว์ของพี่มดและสาวนางแบบอีก2ครั้ง ครั้งแรกพี่มดกับสาวๆแต่งตัวเป็นนักฟุตบอลทีมผีแดงและหงส์แดงแล้วก็จบลงที่ร่างกายที่เปล่าเปลือยเหมือนเดิม ครั้งสองพี่มดไปโชว์กับน้องอีกคนหนึ่ง ชื่อน้องส้ม โดยไปแค่2คน น้องส้มเป็นสาวที่หน้าตาน่ารักเหมือนสาวญี่ปุ่น ผิวพรรณละเอียดเนียนสวย สะอาดสะอ้านขาวผ่องไปทั้งตัว เธอไม่ค่อยพูดเอาแต่ยิ้มน่ารัก ผมดูแล้วอายุเธอไม่น่าจะถึง20ด้วยซ้ำไป ไม่น่าเชื่อว่า เด็กสาวที่น่ารักและดูดีขนาดนี้จะมาเป็นนางแบบเปลือย ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆ คราวนี้ การโชว์แตกต่างออกไป เป็นการโชว์แบบที่เรียกว่า "โฟโต้นู้ด"ในผับแห่งหนึ่ง โดยพี่มดกับน้องส้มแสดงเป็นนางแบบโป๊ โดยมีเจมส์แสดงเป็นช่างภาพ สั่งให้สองสาวโพสต์ท่ายั่วยวนอารมณ์ เริ่มตั้งแต่ชุดนอนบางๆและชุดชั้นในลูกไม้สีสวย ถ่ายไปถอดไปจนทั้งสองสาวเหลือน้อยชิ้นลงทุกที เจมส์สั่งให้สองสาวโพสต์ท่ากึ่งๆเลสเบี้ยน มีการกอดจูบลูบไล้ซึ่งกันและกัน น้องส้มดูน่ารักมากๆเมื่อเธอปลดเปลือยตัวเอง ตัวเล็กๆน่ารักขาวผ่องเหมือนน้องสาวคนสุดท้องของพี่มด เวลาเธออมยิ้มเขินๆมองดูน่ารักเป็นที่สุด ไม่ต้องบอกนะครับว่าผมจะตื่นเต้นขนาดไหน ทุกส่วนในร่างกายของน้องส้มสวยงามมากครับโดยเฉพาะเนินหีอวบอูมที่มีเส้นหมอยปกคลุมไม่มากนัก และก้นกลมกลึงขาวผ่อง ไร้ไฝฝ้าน่าทนุถนอม ในใจคิดจินตนาการถึงดาวตลอด อยากจะให้เธอทำแบบพี่มดและน้องส้มบ้าง

ช้อทสุดท้ายทั้งสองสาวถอดอาภรณ์ชิ้นสุดท้ายจนเปล่าเปลือยไปทั้งตัวและโชว์การลูบไล้สร้างอารมณ์ให้กันและกัน เรียกเสียงเชียร์จากแขกนักเที่ยวที่ขยับมารุมล้อมชิดเวทีเป็นรูปครึ่งวงกลม ใกล้จนแทบจะเอามือยื่นไปสัมผัสเรือนร่างขาวผ่องของทั้งสองสาว ผมเองก็ถือโอกาสผสมโรงเข้าไปมุงดูกับเขาด้วยพร้อมเอามือถือถ่ายภาพไว้หลายช้อท เวลาอยู่ใกล้มากขนาดนี้ก็ยิ่งเห็นความงามของอวัยวะเร้นลับได้กระจ่างชัดเพราะไฟไม่ได้มืดสลัวมากนัก ทั้งพี่มดกับน้องส้มก็ดูปล่อยตัวโพสต์ท่าตามสบายแม้ว่าจะเขินๆอยู่บ้างเวลาถูกแซวจากแขกที่รุมล้อมอยู่รอบๆตัว บางท่านั้นโป๊มากๆเช่นตอนเธอทั้งสองโก่งโค้งโลมไล้กัน ทั้งแคมหรือร่องหีสีสวยๆมองเห็นชัดเจนทั้งหมด บางท่าเห็นชัดแม้กระทั่งรูก้นสีชมพูสวยๆแม้จะไม่ชัดเจนทั้งหมดเพราะบรรยากาศของแสงสี แต่ก็เห็นชัดครับว่า เธอทั้งสองซุกซ่อนความงดงามของส่วนสัดภายในไว้มากขนาดไหน

การโชว์โฟโต้นู้ดครั้งนี้ ยังมีรายการพิเศษ คือเมื่อโชว์เสร็จ ทางผับยังให้แขกหนุ่มๆได้ถ่ายคู่กับพี่มดและน้องส้มในสภาพที่ทั้งสองคนยังเปลือยกาย โดยคิดค่าถ่ายภาพเพียง200บาท ทางผับหักไว้ครึ่งหนึ่ง แบบนี้ก็สนุกสิครับ มีหนุ่มนักเที่ยวถือโทรศัพท์มือถือขอถ่ายภาพคู่กับสองสาวตอนที่เธอเดินตัวล่อนจ้อนขาวโพลนไปเยี่ยมเยียนตามโต๊ะต่างๆอย่างคึกคัก น้องส้มดูเหมือนว่าจะได้รับความสนใจมากกว่าพี่มด เพราะเธอดูคิขุอาโนเนะกว่านั่นเอง มีแขกนักเที่ยวมารุมล้อมถ่ายภาพคู่กับเธอมากมายหลายคน หรือบางคนก็ขอให้สองสาวโพสต์ท่าเป็นพิเศษให้ถ่ายภาพ น้องส้มก็อมยิ้มเขินๆสู้กล้อง บางรายก็เอามือลูบไล้เต้านมคู่สวยของเธอหรือจับก้นขาวๆให้เพื่อนกดชัตเตอร์อย่างสนุกสนาน บางรายก็จับไปนั่งตักแล้วกอดจูบพี่มดกับน้องส้มแล้วให้เพื่อนถ่ายภาพ แขกกลุ่มหนึ่งให้ทิปเธอทั้งสองเป็นพิเศษแล้วให้พี่มดกับน้องส้มปีนขึ้นไปยืนกอดกันโชว์รูปร่างบนโต๊ะมองเห็นแจ่มกระจ่างไปทั้งผับ ผมเห็นแล้วเงี่ยนสุดๆ ปิดท้ายรายการพี่มดกับน้องส้มก็เดินอวดความงามไปรอบๆสถานที่ท่ามกลางแสงปฟลชวูบวาบเรียกเสียงปรบมือดังลั่น งานนี้พี่มดได้ส่วนแบ่งทีไม่เกี่ยวกับค่าตัวมาสองพันกว่าบาท ส่วนน้องส้มคงได้มากกว่านั้น

ในตอนเดินทางกลับ พอมีคนมารับน้องส้มไปแล้ว เหลือนั่งอยู่ในรถแค่3คน อยู่ดีๆพี่เทพก็พูดขึ้นว่า

"เอ้อ พี่ถามหน่อย น้องดาวเค้าขี้อายมั๊ย ใจถึงมั๊ย?"

ผมตอบว่า " อืม..ขี้อายบ้างครับพี่ แต่ถ้าเธอมีอารมณ์นะ ก็จะใจถึงแบบสุดๆเหมือนกัน พี่ถามทำไมหรือครับ?"

พี่เทพมองหน้าพี่มดแล้วพูดยิ้มๆ"ก้อ..ไม่มีไรหรอกนะ เอ้อ..พี่เห็นตอนนี้น้องกับดาวก็ว่างๆอยู่ คิดจะลองหางานพิเศษดูบ้างไหม เป็นรายได้แก้ขัดไปก่อน"....

"งานพิเศษยังไงครับ พี่ อย่าบอกนะครับว่า จะให้ดาวรับงานโชว์แบบพี่มด"

พี่เทพหัวเราะเบาๆ"..ฮ่าๆ ก้อนั่นแหละที่พี่จะพูด คือ ถ้าน้องไม่ถือนะ แล้วถ้าดาวเค้ากล้าพอ ก็น่าลองนะ ถือว่าเป็นงานศิลปะโชว์เรือนร่าง แจกจ่ายความสุขให้คนอื่นน่ะ แบบว่า ถ้าสนใจ พี่ก็จะลองหางานในผับเล็กๆที่ไกลๆคนไม่มากให้ดาวเท่าทดลองทำดู เอาแบบไม่โป๊มากแบบพี่มดก็ได้นะ คงไม่โกรธพี่นะ แบบพี่คิดจะช่วยให้พวกเธอมีรายได้บ้างน่ะ พอได้งานอื่นแล้วก็เลิก.."

ผมได้ยินคำพูดของพี่เทพแล้วอึ้งไปเลย ยังงงว่า ทำไมมันช่างตรงกับที่ผมกำลังคิดพอดี ผมชักตื่นเต้นแล้วสิ

"อืม...ผมคิดว่าถ้าดาวเค้าอยากทำนะครับ เค้าคงกล้า จริงๆแล้วดาวเค้าก็ชอบโชว์เหมือนกันอ่ะครับ แต่ผมก็ไม่รู้ว่าเธอจะคิดยังไงนะครับ เรื่องแบบนี้มันพูดยาก แต่ผมน่ะไม่ถืออยู่แล้วครับ เรื่องแบบนี้ เอางี้นะครับ เดี๋ยวกลับไปผมจะลองโทรตามดาวเค้ามาคุยเอาไหมครับ ถ้าพี่เทพกับพี่มดยังไม่ง่วงนะ พี่ลองพูดๆกับเธอนะครับ"

พี่เทพได้ยินแบบนั้นก็ตอบตกลงทันที

พอถึงบ้านพี่เทพ ผมก็โทรชวนดาวทันที โชคดีที่เธอยังไม่หลับ ไม่นานนัก ดาวก็มานั่งดื่มเบียร์คุยกับพวกเรา ตอนแรกผมกับพี่ทั้งสองคนก็ชวนดาวคุยเรื่องนั้นเรื่องนี้ไปก่อน แล้วผมก็เริ่มต้นขึ้นด้วยการเล่าว่า พี่เทพมีความคิดอย่างไร ดาวนั่งฟังจนจบแล้วทำหน้าบอกไม่ถูก เธอหันมาถามผมว่า

"แล้วพี่คิดไงคะ?"

ผมเลยตอบไปว่า

"..เอ้อ ก้อแล้วแต่ดาวนะ พี่ไม่คิดอะไร ยังไงก้อได้ ถ้าดาวอยากลอง พี่ก็เต็มใจ แต่ถ้าดาว ไม่อยากทำ ก้ออย่าไปทำ"....

ดาวพยักหน้าน้อยๆมองตาผมแล้วบอกว่า..

"...ดาวคิดอะไรไม่ออกเลย มันกระทันหันจังเลยค่ะ...ที่จริงช่วงนี้ดาวกับแฟนดาวก็ลำบากมากเลยนะคะ..ไม่ได้ทำอะไรมาสามเดือนแล้ว ..แล้ว..เอ้อ...ยังมีภาระเรื่องส่งน้องที่ลำปางอีก...ยังไม่รู้จะหาตังค์ที่ไหนเลย...แต่...แหม..งานแบบนั้น ดาวยังไม่เคย นึกไม่ออกว่าจะแก้ผ้าต่อหน้าคนแยะๆได้ยังไง..."....

"แล้วดาวคิดว่า งานแบบนั้นเสียหายไหมล่ะจ้ะ"พี่มดถามยิ้มๆ

"..เอ้อ ดาวพูดตรงๆนะคะ จะว่าเสียหายมันก้อเสียหายเหมือนกันนะคะ ใครรู้เข้าแย่เลย....เค้าคงคิดอะไรกับเราในทางไม่ดีแยะเลย แต่..แต่..สำหรับดาวนะ ถ้าดาวพอใจจะทำ ดาวก้อไม่แคร์หรอกค่ะ เพียงแต่มันยังปรับความรู้สึกไม่ทันอ่ะค่ะ...พี่คงเข้าใจนะคะ.."

พี่มดอมยิ้ม บีบมือแฟนผมเบาๆ

"..ทำไม พี่จะไม่เข้าใจ ตอนที่พี่เริ่มใหม่ๆ พี่ทำใจตั้งนาน อยู่ดีๆเราต้องไปแก้ผ้าแก้ผ่อนให้คนเป็นร้อยๆดู แต่พอทำไปๆก็ไม่ค่อยจะรู้สึกอะไรแล้ว อาจจะเขินๆบ้าง แต่ก็ถือว่ามันเป็นงานชนิดหนึ่ง...เรือนร่างของเรา เราจะทำยังไงกับมันก้อได้ ใช่ไหมคะ?"

แฟนผมพยักหน้าอย่างเห็นด้วย....

"..ก้อจริงค่ะ พี่มด ดาวก้อคิดยังงั้นแหละ เรือนร่างของเราก้อเป็นสิทธิของเรานะ...ดาวเองก้อไม่ค่อยถือเรื่องพวกนี้หรอกค่ะ...แต่...ดาวยังคิดอะไรไม่ออกเลย...แล้วอีกอย่าง เอ้อ...ถ้าดาวอยากทำนะ แต่ .อ้า...ดาวกลัวเจอคนรู้จักด้วยล่ะค่ะ เจอเข้าล่ะก้อดาวอายตายเลย..."

"อืม...นั่นสินะ..แต่พี่มดว่า ดาวอย่าห่วงเลย พี่มดดูแล้วนะ โครงหน้าอย่างดาวอ่ะได้เปรียบนะ แบบว่า แต่งหน้ายังไงก็เป็นยังงั้น แบบเปลี่ยนได้หลายสไตล์ พี่มดว่า ถ้าดาวทำผมให้ดูทันสมัยและเซ็กซี่อีกหน่อยนะคะ ย้อมและทำแฮร์ไลท์สวยๆ ใส่คอนแทคเลนซ์หน่อยนึง พอแต่งหน้าให้ดูเฉี่ยวๆก้อแทบไม่มีใครจำได้แล้วล่ะค่ะ.." พี่มดให้ความเห็น

เรื่องนี้ เรื่องจริงเลยนะครับ ใบหน้าของดาวนี่พอแต่งหน้าให้เข้มขึ้น หน้าก็จะเปลี่ยนไปแยะ แทบจำไม่ได้ เรียกว่า แต่งให้เด็กก็เด็ก แต่งให้เปรี่ยวก็เปรี้ยวจิ๊ด บางทีเพื่อนของเธอยังงงเลยครับ

เราสามคนนั่งคุยไปดื่มเบียร์ไปแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันอยู่นาน พี่เทพบอกว่า ถ้าดาวอยากลองทำ ก็จะหาสถานที่ที่เล็กๆ มีนักเที่ยวไม่มาก และเป็นแขกในแวดวงแคบๆ ยิ่งคุยก็ยิ่งตื่นเต้นยิ่งสนุก เสียงหัวเราะดังไม่หยุดจากสองสาวแสนสวย แล้วอยู่ๆแฟนผมก็ถามขึ้น

"พี่เทพคะ..ดาวถามหน่อยเถอะ คิดยังไงจึงชวนดาวเนี่ยคะ รูปร่างอย่างดาวนี่จะเป็นนางแบบสวยๆแบบพี่มดได้เหรอคะ ดาวว่า คนเที่ยวเค้าจะโห่ไล่อ่ะดิคะ?"

พี่เทพอมยิ้มกว้าง..." โห......ถ้ารูปร่างแบบนี้ หน้าตาน่ารักแบบนี้ เป็นนางแบบไม่ได้ แล้วแมวที่ไหนจะเป็นได้ล่ะจ๊ะ ดาวน่ะ ถ้าทำงานด้านนี้นะ ดังระเบิด ได้ทิปนับแทบไม่ทันเลยล่ะ..."พี่เทพยิ้มล้อๆ แต่..เอ้อ ถ้าจะให้แน่ๆ จะเป็นไรไหม...ถ้าพี่อยากจะลองขอให้ดาวลองถอดเสื้อผ้าออก..พี่..กับพี่มดจะได้ดูส่วนสัดของดาวชัดๆ อืม...ก้อดีนะ แบบนี้ อยากรู้ด้วยว่า ดาวน่ะ ใจกล้าอย่างที่พูดหรือเปล่า??"

ดาวอึ้งไปเลยเมื่อเจอมุขนี้ หันมามองหน้าผม ผมก็อมยิ้มแล้วชูสองนิ้วหลิ่วตาให้เธอเหมือนจะบอกว่า ตามสบาย อยากทำอะไรก็ทำ ดาวนิ่งอยู่นิดหนึ่ง หายใจลึกๆแสดงถึงความตื่นเต้น แล้วเธอก็ลุกขึ้นยืน

"...เอ้อ...ก้อได้ค่ะ...พี่เทพกับพี่มดก็เหมือนพี่ของดาวอยู่แล้ว....อ้า...แล้วแฟนดาวก้อเห็นอะไรๆของพี่มดมาแยะแล้วด้วย เดี๋ยวจะว่า แฟนดาวเอาเปรียบ....ดาวน่ะ ใจถึงอยู่แล้ว..."เธอพูดยิ้มๆดวงตาเป็นประกายยั่วยวนใจทุกคน

พอพูดจบเธอก็ยกเบียร์ขึ้นดื่มอึกใหญ่ จากนั้นหลับตาแล้วถอดเสื้อสายเดี่ยวท่อนบนออกไป เพียงเท่านั้น สองเต้ากลมกลึงขาวผ่องก็อวดความงามอย่างเต็มที่เพราะเธอโนบราอยู่แล้ว กางเกงขาสั้นเป็นอาภรณ์ชิ้นต่อไปที่ถูกปลดเปลื้องไปจากร่างงาม และในที่สุด อันเดอร์แวร์สีชมพูอ่อนก็ถูกรูดลงไปจนพ้นปลายเท้า เพียงเท่านั้น เรือนร่างเปลือยเปล่าขาวโพลนของดาวก็ปรากฏอยู่ต่อหน้าทุกคน

(โปรดติดตามตอนต่อไปนะครับท่าน)