ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มียมีโปรโมชั่นแถม...(พี่สาวกับน้องสาว)

เริ่มโดย oszo, มีนาคม 29, 2010, 11:38:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oszo

เรื่องมีอยู่ว่าผมกับแฟนคบกันได้ 4 - 5 ปีแล้ว ผมได้เอากับแฟนผมครั้งแรกตอนเธออายุ 17 ปี ส่วนผมก้อ อายุห่างกับเธอ 2 ปี
เธอเป็นสาวแรกรุ่นที่กำลังอยากลองเสียว ครั้งแรกที่ผมได้เอากับเธอก้อที่บ้านของเธอเลยตอนนั้นไม่มีใครอยู่ บ้านเธอเป็นครอบครัวใหญ่
มีพ่อ แม่ พี่สาว แล้วก้อน้องสาว ส่วนแฟนผมเป็นคนกลาง ผมเอากับเธอที่ห้องน้ำ เมื่อก่อนผมมีแฟนมาก่อนแล้วคนหนึ่ง พอมาเจอกับแฟนผมคนนี้ไอ้เราก็กะว่าจะสอนเด็กเล่นเสียวสักหน่อย พอได้โอกาศไม่น่าเชื่อความเงี่ยนของเธอ (ไอ้เราก็เป็นคนขี้กลัวไม่ค่อยกล้าจะทำอระไรมากกลัว
ซะทุกเรื่อง) ผมแค่หอมแก้มเธอ เธอถึงกับหน้าแดง แล้วบอกว่ารู้สึกดีจัง อ่า...พูดอย่างนี่ ก็เสร็จโจรสิครับพี่น้อง จากห้อมแก้มก็จูบปาก แฟนผมเคยมรแฟนมาก่อนแต่ไม่เคยเอากับแฟนเลยเพราะเธอยังเด็กแล้วที่บ้านก็ดุ เอาเรื่องเมื้อกัน (กว่าผมจะได้เข้าไปนะนาน...และโดดต่อต้านเหมือนกัน) พอจูบปากเธอไปก็รู้เลยว่าไร้ .. มาก ๆ เธอจูบกับผมสักพักเธอบอกว่าพอก่อนเดี่ยวมีใครมาเห็น โอ๋..พระเจ้า เธอดึงมือผมเข้าไปในห้องน้ำ
แล้วจริงอย่างที่เธอบอกมีเสียงคนเดินขึ้นมาบนบ้านพอเรา 2 สองคนได้ยินก็หยุดฟัง แต่ไม่เลิกกระทำการ พอเสียงเรียกแฟนผม แฟนผมก็กระโกนบอกว่าอาบน้ำอยู่แล้วเธอก้อตักน้ำราดตัว พอเสียงเงียบหายไปผมก็ลงมือต่อ สิ่งที่ตกใจก็คือ ผมแท่งไม่เข้าคคับพี่น้อง พยายามสุด ๆ ก็ได้เข้ากะว่าจะสอนเด็กสักหน่อย เราก้อเลยหยุดเพราะกลัวคนมาเห็น ผมมารอคิดดูตัวเธอเสร็จไปแล้วตั้งแต่แรกแล้ว (มือใหม่นะคับ) แล้วพอโดนน้ำ
ก็แห้งสนิท มิน่าแทงไม่เข้าสักที พอวันรุ่งขึ้นเธอเลิกเรียน (ตอนนั้นเธอเรียนอยู่ ม. 6 แถว ๆ นนทบุรี คับ) เธอก้อโทรให้ผมไปรับแล้วบอกว่าไม่กลับบ้านนะไปบ้านพี่อ่ะ พอได้ยินก็ร้องว่าเสร็จโจรเลยคราวนี้ต้องไม่พลาด ก็อย่างที่คิด มาถึงดูดปากเสร็จก้อถกกระโปร่งแล้วดึงกลางเกงในออกแล้วเสีบยเลยน้ำเธอเยอะ มาก จากนั้นผมก้สอนและเอากับเธอมาตลอด 5 ปี เลยเกือบทุกวันก้อมีวันหยุดที่เข้าใจกัน แต่ตอนนี้ผมเลิกกันแล้ว แล้วเธอก้อไปมีคู่ซ้อมใหม่ แต่ก้อยังแวะมาให้ผมทดสอบฝี่มืออยู่บ้าง ช่วงระหว่างที่เลิกกันใหม่ ๆ ผมยังเข้าออกไปกินเหล้ากับพ่อเข้าอยู่บ่อย ๆ กว่าจะกับก็ดึก ก็ได้เห็นพี่สาวของแฟนผม เธอชื่อ เป้ อายุเท่ากับผม หุ่นของเธอจะอวบก็ เนื้อ นม ไข่ นะคับเป้เขาก็รู้ว่าผมมีอะไรกับน้องสาวเขาและก้อรู้ว่าเราเลิกกันแล้ว แล้วตัวเธอก้อกำลังจะแต่งงานอยู่ ผมคิดว่าอยากลองเอาดูจัง อยากรู่ว่าผู้หญิงจะมีดีเหมือนไหม มีอยู่วันหนึ่งได้โอกาศพอดี พ่อของ เป้ โทรมาหาผมว่า พ่อจะกลับบ้านต่างจังหวัดสัก 1 อาทิตย์ ให้ผมเลิกงานแล้วมานอนเฝ้าบ้านให้พ่อหน่อย เพราะที่บ้านไม่มีใครอยู่ มีแค่ เป้ กับน้องสาวคนสุดท้อง (พึ่งอยู่แค่ ม.1 เอง) พ่อแก่ก็บอกมีแต่ผู้หญิงอยู่ทั้งนั้น ส่วนแฟนผมก้อแอบพ่อแม่ไปอยู่กับผัวใหม่ ผมจึงรับปากว่าจะเฝ้าให้ พอถึงเวลาวันนั้นผมหยุดพอดีผมก้อมาถึงบ้านแฟนผมตอน 3 ทุ่ม ก้ซื้อเบียร์มานั้งกิน เป้ก็กับมาพอดีผมก็เลยถามว่าแล้วแฟนไม่มาส่งหรือไง เป้บอกว่าเขาไม่อยู่ไป ตจว แล้ววันนั้นฝนก็ตก เป้นึกยังไงไม่รู้เดินออกไปซื้อ สปาย มากิน 5 ขวด กับผมแล้วน้องสาว ของเป้ ชื่อ ฟ้า ก็มาขอกินด้วย เป้ได้แค่บ้นว่าตัวแค่นี้หัดกินเหล้าแล้วเหรอ พอกินได้สักพัก น้องฟ้าก็ขึ้นไปนอนเพราะเมา ผมก็เลยบอกเป้ว่าเดี่ยวผมไปปิดประตูหน้าต่างก่อนนะ ผมก็ไล่ปิดให้หมดแล้วกลับมานั้งกินต่อ เป้ไปอาบน้ำก่อนนอนอีก ผมก็ได้นั้งคิดอยู่ว่าจะทำไงดีอยากได้มาก ๆ อยากรู้ว่าพี่กับน้องใครจะมีดีกว่ากัน โอกาศมาถึงเสียงเป้ร้องบอกมาว่า กบเข้ามาในห้องน้ำ ผมก็ถามเธอว่าแล้วอาบน้ำเสร็จยัง เป้บอกว่าเสร็จแล้ว แล้วเธแก็รีบออกมาใส่เสื้อชุดนอนยาว เธอบอกว่าให้ผมไปไล่กบให้หน่อย แล้วเธอก็นั้งดูหนังอยู่ฝนก็ตกหนักเลย ผมไล่กบไปแล้วก็เดินออกมานั้งข้าง ๆ กับเธอ เห็นเธอหน้าแดง ก็เลยทักว่าเป้เมาแล้ว เป้บอกว่าจิบ ๆ ผมก็เลยชมเธอว่า เป้หน้าแดง น่ารักดี เป้บอกว่าจริงปะ ดูเธอเหมือนจะไม่เมา แล้วเราก้อนั่งดูหนังเรื่องอะไรไม่รู้มีฉากที่กอด จูบ แลวนอนกันบ่อยมาก เป้นั้งดูเฉยไม่พูด ผมเลยถามเธอว่าเป็นอะไร เธอบอกว่าเปล่า แต่ผมดูออกว่าเธอเงี่ยนแล้ว ผมก็ไม่กล้าได้แต่ชวนคุยเรื่องหนัง x จนได้เวลาผมแกล้งบิดตัวบอกว่าเมื่อยจังแล้วเอ้นตัวเข้าไปหาเป้ แล้วเป้ก็มองหน้าผมแววตาเห็นแล้วต้องบอกเลยว่าเอากูสักที่ดิ ผมก็จับมือเธอแล้วก็ลูปที่ใบหน้าเธอตอนนั้นไม่ดูแล้วหนัง จากนั้นเราก็เริ่มรักกัน ผมไซร์เป้ เป้นมใหญ่มาก ใหญ่กว่าเมียผมอีก ผมทั้ง ดูดปาก บีมนมอย่างเมามัน เป้ก็บอกว่าพอก่อน เป้บอกว่าวันนี้เราไม่ได้เมานะเรามีสติดี เราขอแค่วันนี้วันเดียวนะ เราอยากสนุกก่อนที่เราจะแต่งงาน ผมก็บอกว่าแสดงว่าวันนี้เตรียมตัวมาโดนเอาเต็มที่เลยใช่ไหม เธอบอกว่าใช่ เพราะเธอถามแฟนผมว่าโดนครั้งแรกเจ็บไหมแฟนผมบอกไปว่าเจ็บ และทั้งเสียวทั้งมันเลยพี่เขาเก่งมาก เธอบอกว่าเธอเคยโดนข่มขืนมากับแฟนคนแรกและเขาก็ทิ้งไป ผมเลยบอกกับเธอว่าไม่เป็นไรถ้านั้นวันนี้เรามาเล่นเสียวกันเต็มที่เลย อย่าไปกลัว มีอะไรรู้อะไรแสดงออกมาให้หมด เธอบอกว่าขึ้นไปที่ห้องข้างบนดีกว่า ผมก็ปิดไฟแล้วเดินขึ้นไปพร้อมกัน พอเข้าห้องก็เงี่ยนมากไม่ได้ปิดประตู เพราะคิดว่า น้องฟ้าเมาหลับไปแล้ว ผมดูหอยเลียหอยของเธอของบอกว่าหอยใหญ่มากตอนแรกเธอได้แค่สดุ้งเฉย ๆ แต่สักพักเธอคล้าง...ดังมาก เธอดูดควยผมซะ ควยแทบจะติดไปกับปากเธอเลยเราเอากันได้สัก 3 ยก ผมบอกว่าเป้นี้เก่งกว่าน้องอีกนะเนี่ย เป้บอกว่าวันนี้เขาคิดถูกที่ได้ลองเอากับผม เธอบอกว่ามันได้ใจเลยอิจฉาน้องเขาที่ได้ผัวเก่ง พูดเสร็จผมก็บอกว่า ... เป้ก็ถามว่าอะไร ..... ผมบอกอยากรู้ไหม เธอบอกว่าอยาก ผมก็บอกว่าเข้ามานี้สิพอเธอเข้ามาผมก็บอกว่า ขอเย็ดอืกที่พอพูดเสณ็จกลับกลายเป็นผมโดนรุก เธอขย่มแอวเธอสุดยอด ผทคิดเลยว่าทำใมกูถึงไม่เอามัน .... ระหว่างที่เรามีความสุขกันทั้งคืนนั้นมีคนแอบ ดูเราทั้งคืนเลย นั้นก้อคือน้องฟ้าเอง เธอขึ้นมาคุยโทรศัพท์กับแฟน แฟนเธอเป็นทอม เธอคงแอบดูมานานจนทนไม่ได้เธอดินเข้ามาเลย ผมกับเป้กำลังโยกกันแบบติดพันหยุดไม่ได้ได้แต่หันหน้าไปมองน้องแป้งแล้วพูด ไม่ออก น้องฟ้าบอกว่า หนูแอบดูทั้งคืนแล้วพวกพี่ทำแบบนี้ได้ไง เป้บอกน้องของเธอทั้งที่ยังโยกเอ้วอยู่ว่า พี่ขอวันเดียวนะน้องแป้ง พี่อยากมีประสบการณ์ก่อนแต่งงานนะ น้องฟ้าก็ทำหน้าโกรธพี่สาว ผมก็เลยเอาผ้าห้มมาปิดที่ตัวเอาไว้ เป้ก็เงี่ยนเหลือเกินไม่หยุดสักทีขนาดงานเข้าแล้วนะ ผมเลยสกิตเป้แล้วบอกว่าน้องฟ้าอยากลองบ้างไหมมันไม่เหมือนกับทอมนะ เป้มองหน้าผมแล้วบอกว่าน้องยังเด็กอยู่นะ น้องฟ้าบอกว่าหนูโตแล้วที่พี่ยังทำได้เลยแล้วทำไมหนูถึงทำไม่ได้ เป้คิดอยู่สักพักใหญ่(ขนาดนึกอยู่นะยังไม่ยอมลุกขึ้นเลยให้ท่อนเอ้นเสียบ ค้างอยู่ในหอยอยู่ได้) ก็บอกว่าก้อได้แล้วหันมาบอกกับผมว่า ระวังนะอย่าให้น้องท้องล่ะ เธอจะลุกออกแล้วผมก็ดึงตัวเธอไว้แล้วถามว่าจะไปไหน เธอบอกว่าจะให้น้องลองมั้ง ผมบอกว่าให้เปิดไฟอีกดวงจะได้สว่างแล้วให้น้องนั้งเกี่ยวช่วยตัวเองไปก่อน เราจะไม่เสร็จภาระกิจเลย เป้บอกว่าจิงสิ ถ้านั้นน้องฟ้าวันนี้พี่จะสอนเราเองมาเล่นกัน 3 คนเลย น้องฟ้าน่าแดงแล้วตอบแบบเสียงสั่น ๆ ว่าตื่นเต้นจัง ผมย้ำอีกว่ามันกว่าทอมนะ เป้เธอเด้งเล่นท่ากันให้น้องดู แล้วผมก็ได้จังหวะเป้ให้ผมเอาข้างหลัง ผมก็เรียกน้องฟ้ามาหาแล้วผมก็ดยกเข้าโยกออกเป้แล้วก็จูบปากน้องฟ้าไปพร้อม กัน เราสนุกกันมาก ผมฝันว่าจะต้องเรียกแฟนผมมาอีกคนจะได้มันกว่านี้ ถ้ามีโอกาสได้ทำผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ (เรื่องที่เล่ามาอาจไม่ละเอียดนักแต่เป็นประสบการณ์จริงของผมคับ)

เครดิต : เว็บเพื่อนบ้าน
ถ้าชอบก็กด ที่นี้ หรือกดนิยมกันด้วยนะคับ

kitty cat