ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เเม่ เเหกจนเป็นเหตุ copy

เริ่มโดย alexlanster2542, ธันวาคม 23, 2021, 02:42:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alexlanster2542

เเม่ เเหกจนเป็นเหตุ

ในที่สุดผมก็สามารถเก็บเงินซื้อกล้องดิจิตอลได้สำเร็จ ทำไมผมถึงดีใจขนาดนั้นหรือครับ ก็เพราะว่าผมสามารถถ่ายอะไรก็ได้ โดยไม่มีใครรู้เห็น ไม่ต้องเอาไปล้าง แถมไม่ต้องเอาไปสแกนให้เสียเวลา ตั้งแต่วันที่ซื้อกล้องมา ผมก็ถ่ายไปเรื่อยเปื่อยตามประสา พอผ่านไปสักระยะเริ่มรู้สึกเบื่อ เลยคิดว่าน่าจะลองถ่ายรูปนู้ดดูบ้าง แล้วใครล่ะจะเป็นนางแบบให้ แฟนก็ไม่มี เพื่อนหญิงก็หาที่สนิทยาก ผมจึงล้มเลิกความคิดนี้ไปผมเป็นลูกคนเดียว พ่อก็มักชอบทำงานออกต่างจังหวัด เพราะที่ทำงานเขาให้เบี้ยเลี้ยงเดินทางค่อนข้างดี พ่อเลยออกบ่อย ๆ แต่แม่ก็เทลาะกับพ่อบ้างเหมือนกัน เพราะกลัวพ่อจะไปมีเมียน้อยที่อื่น ห้องนอนของผมกับแม่อยู่ติดกัน บางครั้งแม่ก็เหงา บ่นคิดถึงพ่อ จนนอนไม่หลับก็มีแม่ของผมเป็นคนงกจัด ไม่ยอมเสียเปรียบใครง่าย ๆ แม่ค้าในตลาดจะรู้สรรพคุณดี เพื่อน ๆ ของแม่ก็รู้จักดีเช่นกัน ผมเองจะซื้อกล้องดิจิตอล แม่ยังบอกว่าจะซื้อทำไม่ ไม่มีประโยชน์ แม่เลยไม่ยอมซื้อให้ จนในที่สุดผมก็เก็บตังค์ซื้อเองซะเลยวันหนึ่ง เพื่อนผมเอารูปถ่ายของมันมาอวด บอกว่าเป็นรูปนู้ดของมันกับแฟน ซึ่งที่มันเอามาให้ดูก็ไม่โป้มาก มันบอกว่า ถ้าอยากดูเด็ดกว่านี้ ต้องเอามาแลก ผมก็เลยถอนหายใจ หมดหวังเลย แต่ในใจก็อยากจะถ่ายนู้ดแบบนั้นบ้าง คงจะตื่นเต้นน่าดูและแล้ว ผมก็เกิดไอเดีย อันชั่วร้ายขึ้นมาจนได้ ผมก็ไม่รู้ว่าแผนนี้จะใช้ได้ผลหรือเปล่า แต่ก็น่าจะลองดูคืนนั้นผมเห็นแม่ผมเตรียมเข้านอนแล้ว จึงเข้าไปบอกว่า อาจารย์สอนสุขศึกษา เขาสั่งทำรายงานเรื่องระบบสืบพันธ์ ในกลุ่มของผมจึงหาเงินลงขันกันไปถ่ายภาพอวัยวะเพศของชายและหญิงของจริง แม่ก็พูดว่า "บ้าน่า แล้วใครเขาจะยอมให้ถ่าย แล้วถ้าถ่ายแล้ว เอาไปล้างฟิล์มยังไง"ผมก็บอกแม่ว่า "พวกผมก็เลยเตรียมเงินลงขันจ้างนางแบบน่ะสิครับ ส่วนเรื่องล้างฟิล์มไม่ต้องห่วง เพราะใช้กล้องดิจิตอล ไม่ต้องไปล้างก็ได้รูป"แม่ทำท่าเข้าใจ ผมจึงเสริมอีกว่า "ถ่ายแค่ตรงนั้นเอง ไม่ต้องเห็นหน้า แค่สี่-ห้ารูป ได้ตั้ง 1500" "ถ่ายแค่นั้นน่ะ ได้ 1500 เชียวเรอะ" แม่ทำเสียงผมเริ่มจับจุดอ่อนของเธอได้ แม่เป็นคนงก ถ้ามีเงื่อนไขที่เป็นใจอย่างนี้ แม่คงไม่ปล่อยไปแน่ ๆ ผมจึงลองทาบทามแม่ดู แม่ก็ปฏิเสธบอกว่าอายแต่ผมก็ชักจูงอยู่นาน จนแม่ใจอ่อนเห็นด้วย ผมจึงจัดแจงพาแม่ไปในห้องน้ำ เพราะเป็นที่ลับตาคนดี"ไหนล่ะ ถ่ายยังไงล่ะ" แม่ถาม ผมก็บอกว่า "ก็โพสกล้องไปตรงนั้นเลย" ผมพูดอย่างตื่นเต้น แม่ค่อย ๆ ถลกเสื้อขึ้น และรูดกางเกงนอนตัวนอกออกเหลือแต่กางเกงในสีขาวบาง ผมตื่นเต้นจนบอกไม่ถูก ที่จะได้เห็นของจริงเป็นครั้งแรก แม่ยังยึกยักไม่กล้าถอด และทำท่าจะเปลี่ยนใจอีกผมจึงต้องกล่อมอีกครั้ง แม่ของผมเป็นคนรูปร่างค่อนข้างจะอวบอัด ณ. ตรงหน้าผมตอนนี้ แม่เหลือเพียงกางเกงในตัวบางสีขาว ซึ่งห่อหุ้มความเนินเนื้อซึ่งดันผ้าออกมาจนโหนกนูนเด่น กะดูจากภายนอกแล้ว โคกของแม่คงจะใหญ่น่าดู ผิวของแม่ขาวเหมือนหยวก ต้นขาค่อนข้างจะอวบ หน้าอกก็ดูใหญ่พอดีตัว ใจผมเต้นรัวไม่เป็นจังหวะ ครั้นคิดว่าจะได้ดูอะไร ๆ ที่อยู่ภายใต้กางเกงในสีขาวบางตัวนั้น แม่เริ่มรำคาญเมื่อผมเซ้าซี้ จึงค่อย ๆ เอื้อมมือดึงกางเกงในลงไปที่หัวเข่าท่ามกลางสายตาของผมที่มองตามอย่างไม่ลดละผมถึงกับตลึง นั่งมองตัวเกร็ง มังกรตัวน้อยผงาดอย่างไม่รู้ตัวเพราะภาพที่ปรากฏตรงหน้า "ถ่ายได้หรือยังล่ะ" แม่ตัดบทเมื่อเห็นผมนิ่งอยู่นาน "ทำยังกะไม่เคยเห็นมาก่อนอย่างนั้นแหล่ะ""ก็ผมยังไม่เคยเห็นของจริงมาก่อนน่ะสิครับ" ผมตอบพลางหยิบกล้องตั้งท่าจะถ่ายด้วยมือที่สั่นเกร็งเนินเนื้อของแม่โหนกนูน และโคกมาก ตั้งแต่ผมดูรูปโป๊มา ก็ยังไม่เคยเห็นใครจะโคกใหญ่ขนาดนี้มาก่อน เส้นขนปกคลุมอยู่ประปรายทำให้มองเห็นกลีบสองข้างนั้นชัดเจน กลีบของแม่ปิดสนิทดูขาวสะอาด ไม่มีติ่งเนื้อยื่นออกมาตรงกลาง มองดูแล้วงดงามเหมือนของเด็กไม่มีผิดต่างกันเพียงที่มีเส้นขน และความโหนกนูนเท่านั้น ผมกดชัตเตอร์ถ่ายไป 1 ภาพ แต่ในใจก็อดนึกอิจฉาพ่อไม่ได้ ที่มีโอกาสได้ลิ้มรสของหอยตัวขาวใหญ่นี้"พอได้หรือยังล่ะ" แม่ถาม"ยังครับ เพิ่งถ่ายได้รูปเดียวอยู่เลย เป็นรูปยืนธรรมดาด้วย ยังไม่ได้ถ่าย clitoris เลยครับ""อะไรคือ clitoris" แม่ทำหน้าไม่เข้าใจ"ก็เม็ดละมุดไงล่ะครับ" ผมตอบ"อ๋อ..แตด น่ะเหรอ ไม่ต้องศัพท์วิชาการมากนักหรอก แม่ฟังไม่รู้เรื่อง บอกตรง ๆ ก็ได้ ไม่ต้องอาย" แม่พูดพลาง เดินหันหลัง ย้ายก้นขาวอวบไปนั่งตรงขอบอ่างอาบน้ำ ตะโพกของแม่ช่างดูใหญ่ ก้นก็ยังดูเต่งตึง ขาวเนียน เพราะวัยก็เพิ่งจะเพียง 37 เท่านั้น จากนั้นแม่ก็ชันเข่าสองข้างขึ้น ผมก็ตามไปดูใกล้ ๆ มองกลีบหีที่ขาวนูนนั้นอย่างไม่ลดสายตา ยิ่งแม่นั่งท่านี้ยิ่งทำให้ 2 กลีบดูนูนเด่นขึ้นมาอย่างชัดเจน แต่ 2 กลีบนั้นก็ยังปิดตัวกันแน่น ไม่เห็นรอยแยกตรงกลางได้ นั่นอาจเพราะไม่มีใครมาแหก 2 กลีบนี้ออกจากกันนานแล้ว แม่ค่อย ๆ ใช้นิ้วกดที่สองกลีบนั้น และก็ค่อย ๆ แหวกมันออกจากกันช้า ๆ พร้อมกับเสียงสูดปากเบา ๆ "ซี้ด..." ควยของผมถึงกับแข็งโป๊กอย่างไม่เคยแข็งขนาดนี้มาก่อน ภายในสองกลีบนั้น เป็นสีชมพูสด กลางร่องมีติ่งเนื้อยื่นออกมาก เม็ดแตดน้อย ๆ เหมือนจะหลับไหลไม่รู้เรื่องว่าเจ้าของได้แหกมันออกมาดูโลกภายนอกแล้ว รูหีของแม่ยังแห้งสะอาด และปิดสนิท มันช่างสวยงามอะไรเช่นนี้ ผมไม่รอช้ารีบกดชัตเตอร์ถ่ายรูปเก็บไว้ทันที เหมือนแม่จะรู้ใจ แม่ใช้นิ้วค่อย ๆ เลื่อนลงด้านล่างเล็กน้อย และแหกรูหีให้ดูอย่างช้า ๆ จนมองเห็นร่องเนื้อสีชมพูสด ช่างน่าหม่ำ น่าใช้ลิ้นชิมรสเป็นที่สุด แต่รูนั้นก็ยังคงปิดตัวกันสนิทเพราะไม่ได้ใช้งานมานาน แม่ค่อย ๆ เลื่อนนิ้วแหกรูหีลึกเข้าไปอีกอย่างตั้งใจ ให้ดูอีกครั้ง พร้อมกับเสียงสูดปากซี้ดเบา ๆ ผมใจเต้นรัวไม่เป็นจังหวะ แต่ก็ยังพอมีสติกดชัตเตอร์ถ่ายไว้"อยากได้รูปอะไรอีกว่ามา แม่ง่วง จะนอนแล้ว" แม่บ่นผมเลยตอบกลับทันทีว่า "อยากได้รูป ของผู้หญิงที่กำลังมีอารมณ์พร้อมจะผสมพันธ์น่ะครับ เอาแบบมีน้ำหล่อลื่น แฉะนิด ๆ ""มันจะแฉะได้ยังไง ก็แม่ไม่มีอารมณ์นี่" แม่ตอบกลับ"แม่ก็ใช้นิ้วเขี่ยให้เกิดอารมณ์สิครับ""ไม่เอาหรอกแม่อาย แค่นี้ก็อายจะแย่อยู่แล้ว ตั้งแต่เกิดมา นอกจากพ่อแกแล้ว แม่ไม่เคยแหกให้ใครดูขนาดนี้เลย""งั้นรอเดี๋ยวนะครับ" ผมพูดพลางเอาหน้าเข้าไปใกล้เนินเนื้อของแม่ที่อย่างกลางหว่างขาที่แหกอยู่นั้น ผมแลบลิ้นออกมาแล้วตวัดเข้ากลางร่องหีของแม่จากล่างขึ้นบนเบา ๆ " ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมถึงได้กล้าทำอย่างนั้น อาจเป็นเพราะร่องเนื้อสีชมพูสดนั้นทำให้ผมขาดสติ ลืมความกลัวทั้งหมด ครั้นเมื่อติ่งเนื้อน้อย ๆ ต้องลิ้น แม่ถึงกับสะดุ้ง ร้องหลุดปากออกมาอย่างลืมตัว "โอ๊ย...ซ..." แม่ทำท่าจะหุบขาแต่ก็กลับค่อย ๆ แบ อ้าออกมาอีกครั้ง ผมได้ใจจึงตวัดลื้นแบบเมื่อกี้อีกครั้ง แต่คราวนี้ตั้งใจใช้ลิ้นปะทะกับแตดน้อย ๆ ที่แอบหลบในซอกกลีบอย่างจัง เพียงการตวัดลิ้นชั่วแว่บเดียว 2 ครั้ง ทำให้ร่างของแม่สั่นสะเทือนไปทั้งร่าง นั่งหลับตาพิงฝาห้องน้ำ หายใจแรงถี่ ๆ ผมคิดว่านั่นคงเพราะพ่อไม่ได้เอากับแม่นานแล้วทำให้รสสัมผัสเพียงน้อยนิด ทำให้แม่นั้นเกิดอารมณ์เป็นอย่างมาก ติ่งเนื้อที่ไม่สัมผัสกับลิ้นชายนานแล้ว ตื่นตัวอย่างเห็นได้ชัด ผมเอื้อมมือสองข้างอุ้มก้นขาวเนียนของแม่ไว้ ส่วนหน้านั้นก็มุดอย่างตรงหว่างขา ประจันหน้ากับเนินเนื้อกลีบขาว ผมจูบลงระหว่างกลีบสองกลีบนั้น ค่อย ๆ ใช้หน้าซุกไซ้วนสัมผัสกับเนินเนื้อเบา ๆ "อา..." แม่สะดุ้งครางพร้อมกับใช้มือกดหัวผมไว้ ผมค่อย ๆ เลื่อนมือสองข้างออกมาจากก้นขาวนั้น ค่อย ๆ แหกกลีบเนื้อออกจากกันช้า ๆ จนติ่งเนื้อไม่มีกลีบคอยปิดบังอีกต่อไป ผมจ้องแตดสีชมพู อยู่ครู่หนึ่ง แล้วใช้ลิ้นตวัดที่มันขึ้นลง หลาย ๆ รอบอย่างรุนแรงเหมือนกับเคียดแค้นมันมาก่อน "โอ๊ย..." แม่ร้องเสียงดังทันทีเมื่อลิ้นสัมผัสถูกติ่งเนื้อเพียงครั้งแรก"โอ๊ย..ใจจะขาดแล้ว" แม่ร้องพลางดิ้นทุรนทุราย พอดีมือของแม่ไปคว้าผ้าเช็ดตัวที่ตากเอาไว้ในห้องน้ำได้ แม่ก็จับผ้าเช็ดตัวนั้นบิดแน่นตัวเกร็งผมยิ่งเห็นอย่างนั้นยิ้งได้ใจ ลำพองใจยิ่งนัก คราวนี้หันมาดูดติ่งเนื้อแทน เม็ดแตดที่หลับไหลมานาน ถูกลิ้นอันสากของผมถูไถไปมา ความไวต่อความรู้สึกของมัน ทำให้ผู้เป็นเจ้าของหน้าบูดหน้าเบี้ยว ครางไม่เป็นภาษา ผมตวัดลิ้นต่อไปยังรูที่เปียกเยิ้ม น้ำสวาสช่างหอมหวาน ผมใช้ลิ้นชอนใชเข้าไปในรูเนื้อสีชมพูสดนั้น แล้วกดหน้าแนบแน่นเข้าไปกลางร่อง พร้อมกับลิ้นที่ชอนไชเข้าไปลึกภายใน ความสากแข็งของลิ้นปะทะกับร่องเนื้ออ่อนที่แสนจะไวต่อความรู้สึก สร้างความกระสันให้กับทั้งผมและแม่เป็นอย่างมาก"โอีย...โอ๊ย...โอยยยย ไม่ไหวแล้ว ใจจะขาด หยุดก่อน หยุดก่อน" แม่ครวญครางและสั่งให้หยุดหลังจากที่ผมทำได้เป็นสักพักหนึ่งแล้ว แม่หายใจรวยรินนอนสิ้นแรง อ้าขาค้างอยู่ท่านั้น หมดเรี่ยวแรงที่จะดิ้นหรือพลิกตัว "ผมแข็งไปหมดแล้วครับแม่" ผมพูดพลางถลกกางเกงลง โชว์ดุ้นเนื้อหัวแดงใส ที่ผงึกหงึก ๆ"ไหนมาใกล้ ๆ ซิ" แม่พูดพลางเอื้อมมือมาจับดำกลางดุ้นของผมไว้ ผมรู้สึกดีมาก ๆ เลยที่แม่จับของผมอย่างนี้ แล้วแม่ก็จับมันถอกขึ้นลงเหมือนจะชักว่าวให้ผม เบา ๆ ประมาณ 5-6 ครั้ง แล้วก็พูดว่า "โตเป็นหนุ่มแล้วนี่เรา ไม่เหมือนแต่ก่อนตอนเด็กเลยนะ ใหญ่ขึ้น และก็มีขนด้วย" แม่พูดเหมือนกับไม่เคยเห็นของวัยรุ่นมาก่อน แม่จ้องมองมัน และถอกมันขึ้นลงช้า ๆ ประดุจเหมือนอยากจะให้มันกระแทกเข้าในรูหีเสียเต็มประดา สักพักนึงแม่คงจะนึกกลับใจขึ้นมาได้ ทำท่าจะลุกหนีไป ผมเห็นท่าไม่ดี เลยใช้มือเข้าไปตะปบของแม่ไว้ก่อน ฤทธิ์ความเสียวมันยังไม่หมด การถูกจับอย่างนี้ทำให้แม่หมดแรงอีกครั้ง ผมลูบคลำ คลึงเนินเนื้อนั้นไปมา รู้สึกว่ามันเนียนมือมาก จากนั้นจึงใช้นิ้วกลางเขี่ยเม็ด โดยตวัดนิ้วเหมือนกับการกวักเรียกเข้าหาตัวผม ท่านี้ผมจำมาจากเพื่อน ซึ่งเทคนิกนี้จะทำให้ผู้หญิงเกิดอารมณ์มากกว่าการขยี้ธรรมดาแม่เริ้มครางในลำคอ ทั้งที่มือก็ยังกำดุ้นเนื้อแข็งของผมไว้แน่น ผมสลับเขี่ยเม็ดเอานิ้วแหย่รูดูบ้าง รูหีของแม่แฉะเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น เตรียมพร้อมสำหรับการสอดใส่ของควยชาย ผมแหย่อยู่นาน จึงเปลี่ยนไปใช้ลิ้นอีกครั้ง คราวนี้เมื่อถูกลิ้นแม่ก็ยกหีกระดกขึ้นรับกับลิ้นที่คอยตวัดอย่างเป็นจังหวะผมทำอยู่ท่านั้น ปล่อยให้แม่ร้องครวญครางไปเรื่อย ๆ ผมลงลิ้นหนักขึ้น หนักขึ้น เร็วขึ้น ถี่ขึ้น ถี่ขึ้น ถี่ขึ้น ......"โอ๊ย ทนไม่ไหวสุด ๆ แล้ว" แม่ร้องเสียงหลงผมหยุดชะงัก และถอยออกมากดูท่าทีแม่ซึ่งนิ้งพิงฝา เกือบ ๆ จะกลายเป็นท่านอน แม่หลับตานอนอย่างหมดแรง หายใจรวยริน ขาก็แบอ้าโชว์เนินเนื้อที่โหนกนูน สองกลีบที่เคยปิดสนิทตอนนี้ก็เปิดอ้าท้าทาย โชว์เม็ดแตดสีชมพูสด อย่างไม่อายสายตาของใครอีกแล้ว รูหีก็แฉะเยิ้มไปด้วยน้ำกามที่หล่อลื่นพร้อมรับการสอดใส่ ผมจ้องมองอยู่พักหนึ่ง ก็ไม่เห็นแม่กระดุกกระดิกไปไหน ผมค่อย ๆ ถอดเสื้อออก ค่อย ๆ ถอดกางเกงอีกทีละตัว อย่างย่ามใจว่าแม่คงไปไหนไม่รอดแล้ว ในตอนนั้นความรู้สึกผิดชอบชั่วดีมันหายไปสิ้น คงจะเป็นเหมือนคำกล่าวที่ว่า "หน้ามืด" กระมัง ผมค่อย ๆ เอาหัวควยถูไถขึ้นลงตามร่องกลีบ เพื่อดูอาการของแม่ แม่ก็ตอบรับเพียงเสียงครางในลำคอเบา ๆ ไม่มีอาการขัดขืนใด ๆ ผมจึงค่อย ๆ กดหัวควยเข้าไปในรูช้า ๆ"อูว..พระเจ้า ทำไมมันคับและเสียวสบายอย่างนี้" ดุ้นควยของผมที่แข็งแกร็ง ผงกหงึก ๆ กลับรู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูก เมื่อถูกรูหีของแม่คาบงับเอาไว้ ผมไม่รอช้าค่อย ๆ แทงเข้าไปจนสุดดุ้น แล้วสาวออกมา แล้วกระแทกเข้าไปใหม่ประมาณ 2-3 ที ช่างรู้สึกเสียวสบายเสียจริง แม่เองก็คงมีอาการคล้ายกัน เพราะเผลอครางออกมาทั้งที่ตายังหลับ "อา.." ผมโน้มตัวไปข้างหน้าแล้วซอยเข้าออกเป็นจังหวะอยู่พักนึง ส่วนแม่ก็นอนนิ่ง ๆ ให้ผมซอยอย่างไม่ขัดขืน ผมเน้นหัวควยกระแทกเข้าไปสุดลำคลึงไปมา "ซื๊ด เสียวดีแท้" ผมอดนึกถึงพ่อไม่ได้ที่ได้เป็นเจ้าของแม่ และเอาแม่ทุกวัน แต่วันนี้ ผมก็ไม่ขอน้อยหน้า ขอเสร็จสักน้ำหนึ่งละกัน นึกแล้วผมก็กระแทกอีกครู่หนึ่ง แล้วก็กดเข้าไปสุดแล้วขยับตัวเคล้าคลึง ให้ดุ้นควยมันเข้าไปคลอเคลียในรูหีพักหนึ่ง ทันใดแม่ก็พูดเบา ๆ ว่า "พอเถอะลูก พอได้แล้ว พอหอมปากหอมคอ" มีหรือที่ผมจะเชื่อ ตอนนั้นความกำหนัดทำให้ผมไม่ฟังอะไรแล้วผมก็สาวเข้าออกอีกด้วยความมัน ส่วนแม่ก็ร้องปัดอย่างไม่เป็นภาษา จับใจความได้ว่า "พอก่อน พอก่อน" ได้แป๊ปเดียวผมก็รู้สึกเหมือนกับว่าผมจะเสร็จแล้ว จึงดึงควยออกมาจากรูหีของแม่ ปากของแม่ก็ยังพร่ำบ่นว่า "พอแล้ว พอแล้ว" แต่มือของแม่กลับทำในสิ่งที่ตรงกันข้าม หลังจากที่ผมดึงควยออกมาเพื่อพักก่อน แม่กลับดึงควยผมรูดลงไปตามร่องหี แล้วกดมันเข้ารูหีไปอีก คราวนี้ผมก็สาวหนัก ๆ พร้อมกับแม่ที่เด้งรับตามจังหวะแม่โอบกอดผมไว้แน่น นอนบิดตัวเกร็ง ผมก็เด้ากระแทกด้วยความมัน "โอ๊ย... เร็วอีกนิดลูก เร็วอีกนิด" แม่เร่งเร้า ผมกระแทกควยเร็วขึ้นอย่างไม่ยั้งคิดเหมือนกัน หีที่โหนกนูนของแม่เด้งรับลำควยที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำหีของแม่อย่างเป็นจังหวะ ผมลุกขึ้นมาเอาตัวตั้งฉากกับแม่ เพื่อจะได้กระแทกได้สะดวกขึ้น มือผมก็รั้งขาที่อวบขาวของแม่ไว้เข้าหาลำตัวผม "โอีว.. แม่ครับผมจะเสร็จแล้ว" "แม่ก็เหมือนกัน เร็วหน่อยลูก เร็วอีกหน่อย" ผมซอยยิก ๆ ตาก็จ้องไปที่กลีบหีสีชมพูที่ถูกควยของผมเสียบกระแทกเข้าไปอย่างเร็ว ธรรมดาหีก็โหนกนูนอยู่แล้ว ยิ่งตอนนี้มันอมควยของผมเข้าไปทั้งดุ้นยิ่งดูน่ามองไปใหญ่ "อา....ผมเสร็จแล้ว ...." ผมร้องดัง ๆ พอ ๆ กับแม่ซึ่งบิดตัว ครางลั่นเหมือนกัน "โอ๊ย...เสียวหีเหลือเกิน โอย เสียวหี" แม่พูดคำหยาบอย่างลืมตัว น้ำเชื้อขาวขุ่นของผมถูกฉีดพ่นเข้าไปในรูหีที่เปียกเยิ้มอย่างแรงด้วยความกระสันสุดขีด ลำดุ้นเอ็นนั้นกระตุกเป็นจังหวะ พอ ๆ กับรูหีของแม่ที่บีบรัดเป็นจังหวะเช่นเดียวกัน พอเสร็จแล้ว ใจผมก็เต้นแรงด้วยความเหนื่อยอ่อน พอ ๆ กับแม่ซึ่งนอนหายใจแรง ๆ ด้วยความอ่อนล้าเช่นเดียวกัน ผมฟุปคาอกแม่ลง ส่วนท่อนล่าง ควยของผมก็ยังคงเสียบคาในรูหีของแม่อยู่ ซึ่งทั้งควยของผมและหีของแม่ต่างก็กระตุกรับกันอย่างต่อเนื่องในท่านั้นอยู่นาน หลังจากเหตุการณ์คืนนั้นแล้ว ผมจำติดตรึงตาอย่างไม่เคยลืมแม้แต่นาทีเดียว ผมวนเวียนคิดถึงเนินเนื้อที่โหนกนูน ขาวอวบของแม่ อย่างต่อเนื่อง ซึ่งพอรุ่งเช้าพ่อก็กลับมาจากต่างจังหวัดพอดี แม่ทำตัวเหมือนปกติทุกอย่าง เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ซึ่งผมเองก็จำยอมทำตัวเสแสร้งเช่นเดียวกัน ทั้งที่ในหัวนั้นยังคงคิดวนเวียนติดใจอยู่ตลอด เพราะนั่นเป็นการร่วมรักครั้งแรกกับผู้หญิงจริง ๆ ในชีวิตของผมพ่อทำท่าจะอยู่ติดบ้านนานพอสมควรกว่าจะได้ออกไปต่างจังหวัดอีกครั้ง ผมเริ่มเบื่ออาหารและหลบตาพ่อและแม่ จนแม่เองก็เริ่มสงสัยถึงพฤติกรรมที่เปลี่ยนไปของผม แต่แม่ก็ไม่ได้เข้ามาถาม ทุกครั้งที่ร่วมโต๊ะอาหารกัน ผมมักทานนิดเดียวและก็อิ่มก่อนเสมอ"มันเป็นอะไรของมัน" พ่อกล่าวอย่างสงสัย"ไม่มีอะไรหรอกพี่ ลูกเราก็เริ่มแตกหนุ่มเป็นวัยรุ่นแล้ว เค้าคงมีเรื่องในใจให้ขบคิดเป็นธรรมดา" แม่ตอบ"แม่ก็ดูลูกหน่อยนะ เพราะช่วงนี้ผมอาจทำงานหนักจนไม่ค่อยมีเวลา" พ่อเสริม"ค่ะ" แม่ตอบพร้อมกับก้มหน้าเหมือนมีอะไรในใจวันหนึ่งหลังเลิกเรียน ผมก็เดินตรงขึ้นห้องของผม แต่ก็พบว่าห้องนั้นเปิดอ้าอยู่ เหมือนมีคนอยู่ข้างในพ่อนั่นเอง! พ่อผมกลับมาก่อน และกำลังมองและสำรวจกล้องดิจิตอลของผมอยู่หน้าของผมร้อนผ่าว ร้อนตัวสุดขีด เกรงว่าพ่อจะเห็นรูปโป๊ของแม่ที่ผมถ่ายไว้ จึงรีบเข้าไปชวนคุยเพื่อกลบเกลื่อนโดยด่วน"สวยไหมครับพ่อ ผมเก็บตังค์ซื้อเอง แฮ่ะ ๆ ""อื้อ สวยดีนี่ ความละเอียดเท่าไหร่ล่ะ" พ่อถาม"ก็ประมาณ 3 ล้านพิกเซลเห็นจะได้ครับ"พ่อจ้องมองกล้องจากภายนอก พลิกไปพลิกมาท่ามกลางสายตาของผมที่ลุ้นไม่ให้พ่อกดปุ่มเพื่อดูภาพที่เคยถ่ายไปแล้วด้วยสีหน้าที่ตระหนก และกระวนกระวาย"เมื่อก่อนพ่อก็เคยเล่นกล้องนะ ตอนนี้ที่ทำงานพ่อก็มีกล้องดิจิตอลอยู่ตัวหนึ่งเหมือนกัน" พ่อเล่าราวกับเป็นผู้เชี่ยวชาญเรื่องกล้องแล้วพ่อก็วางกล้องลงบนโต๊ะ ท่ามกลางความโล่งใจของผม "เฮ่ออ....." จากนั้นพ่อก็เดินออกจากห้องและก่อนออกจากประตูพ่อก็พูดกับผมเบา ๆ ว่า"นางแบบที่ลูกถ่ายเป็นใครเหรอ หุ่นดีนะลูก ไอ้เนินตรงนั้นก็อวบสวยเชียว ว่าง ๆ แนะนำให้พ่อรู้จักมั่งนะ" แล้วพ่อก็เดินจากไปผมร้อนวูบ หน้าซีดเป็นไก่ต้ม นั่นแสดงว่าพ่อเห็นรูปนั้นแล้ว แต่ก็คิดวิเคราะห์เข้าข้างตัวเองว่า พ่อน่าจะจำไม่ได้ว่าเป็นของแม่ เพราะไม่ได้ถ่ายหน้าไว้ และพ่อก็ห่างเหินการนอนกับแม่นานแล้ว เพราะพักนี้แม่อ้วนขึ้น หอยเลยตัวใหญ่ตามลำดับผมยังนึกหวาด ๆ ถ้าพ่อรู้ความจริงขึ้นมาจะทำยังไง เพราะรูปที่ผมถ่ายไว้ถัด ๆ มาคือรูปควยของผมเสียบที่เข้าระหว่างกลีบหีของแม่พอดีซะมิดดุ้น แถมยังมีรูปน้ำกามที่แตกเลอะเทอะ จนล้นรูของแม่อีก ยิ่งคิดผมยิ่งหนาว ๆ ร้อน ๆพ่อยังคงไปทำงานตามปกติ แม่เองก็ทำตัวเหมือนจะลืมเรื่องคืนนั้นไปแล้ว ผมเองก็ว้าวุ่นใจอย่างบอกไม่ถูก จึงกลับบ้านมืดค่ำ โดยอ้างว่างไปทำการบ้านกับเพื่อน และแล้ววันหนึ่งในโต๊ะอาหารพ่อก็พูดกับแม่ว่า"เออ นี่แม่ พรุ่งนี้ที่ทำงานพ่อเขามีงานด่วน"ผมตื่นเต้น ดีใจ และพยายามเงี่ยหูฟัง พ่อคงจะออกต่างจังหวัดอีกแน่นอนผมคิดในใจ"ไปต่างจังหวัดอีกหรือคะ" แม่ถาม"เปล่าหรอก ยังหรอกจ๊ะ ต้องราวเดือนหน้าโน้นพ่อถึงจะออกต่างจังหวัดอีกที"ผมห่อเหี่ยวลงทันที "โธ่วววว.. อุตส่าห์รอคอยมานาน ตั้งเดือนหน้าเชียวเหรอ อกแตกตายแน่เรา" ผมคิดในใจพ่อพูดต่อว่า "ที่พ่อพูดน่ะ คือพรุ่งนี้ พ่อมีงานด่วนที่ทำงาน ลูกค้าเขาเร่งมา พ่ออาจจะกลับดึกหน่อยนะ ไม่ต้องรอกินข้าวเย็น""อ๋อ เหรอคะ"พ่อกล่าวต่ออย่างอารมณ์ดีว่า "แม่นี่ใจร้ายจังเลยนะ พ่อกลับมาได้ไม่ถึง 10 วัน จะยัดเยียดให้พ่อไปอีกละ""แหม พ่อก็" แม่เขินอายด้วยคำแหย่ของพ่อผมคิดในใจว่า ทั้งคู่สวีทกันขนาดนี้คืนนี้ก็คงจะมีอะไรกันแน่เลยคืนนั้นก็เป็นไปตามที่ผมคิด ห้องของผมนั้นอยู่ติดกับห้องนอนของพ่อและแม่ ผมนอนไม่หลับกระสับกระส่าย พอผงกขึ้นมาดูนาฬิกา ก็พบว่านี่มันจะตี 1แล้ว ความเงียบของราตรี ทำให้ได้ยินแม้กระทั่งเสียงหายใจของตนเอง สักพักผมก็ได้ยินเสียงแว่วจากห้องข้าง ๆ"โอ๊ย...พ่อจ๋า โอ๊ย...." เสียงแม่นั่นเอง แม่ครวญครางเหมือนกำลังเสียวซ่านอย่างเต็มที่"ของแม่ยังฟิตเหมือนเดิมเลยนะ""ก็พ่อเล่นห่างเหินไปนานนี่นา อาา..."ราตรีที่มืดมิดอย่างนี้ ถึงพ่อเย็ดกับแม่ก็จริง แต่ก็คงไม่มีโอกาสได้เห็นกลีบหี อันขาวโหนกนูนของแม่แน่นอน เพราะทั้งคู่ต่างก็ปิดไฟทำกันอย่างเงียบเชียบ ผมรู้สึกแปลก ๆ อย่างบอกไม่ถูก ตัวมันร้อนผ่าวไปหมด ควยก็แข็งโด่ ใจหนึ่งก็อยากฟังเสียงต่อ แต่ใจหนึ่งก็ทนฟังไม่ได้"นี่เราเป็นอะไรไป" ผมถามตัวเอง พลางนึกถึงโคกเนื้อที่อวบอิ่ม ซึ่งขณะนี้กำลังถูกควยของพ่อกระแทกย้ำอย่างเมามัน ผมสับสนว้าวุ่นไปหมด แต่พักหนึ่งก็เริ่มแน่ใจตัวเองแล้ว ว่าผมเป็นอะไรไป ผมหึงแม่นั่นเอง ผมไม่อยากให้แม่โดนใครเย็ดอีก แล้วผมก็กระสับกระส่าย คิดว้าวุ่น จนผลอยหลับไปอย่างไม่รู้ตัวตอนเช้าผมก็ตื่นไปโรงเรียนด้วยอาการงัวเงีย ผมเรียนไปนั่งหลับไปตลอดวัน รู้สึกเหนื่อยเพลีย อยากกลับบ้าน ทั้ง ๆ ที่เพื่อน ๆ ก็ชวนไปเที่ยวเหมือนเช่นเคย แต่ทว่าวันนี้ผมกลับไม่อยาก และขอตัวกลับบ้านพอมาถึงบ้าน ผมก็อาบน้ำแต่งตัว แล้วเข้าห้องนอนเก็บตัวเงียบ และก็ผลอยหลับไปด้วยความเพลียสักพักหนึ่งผมก็รู้สึกเหมือนกับว่า มีคนมาปลุกผม"ลูก ๆ ตื่น ๆ ได้แล้ว ไม่กินข้าวเย็นเหรอ" แม่ผมนั่นเอง "นี่มันสามทุ่มแล้วนะลูก ป่ะ ลงไปกินข้าวกินปลา แม่คอยอยู่นะ"ผมงัวเงีย แล้วก็บอกปัดไปว่า "กินเถอะครับแม่ ผมไม่หิว"แม่ถอนหายใจเฮือก แล้วถามต่อ ว่า "เป็นอะไรเหรอลูก แม่รู้นะ พักนี้แม่สังเกตุเห็นลูกแปลก ๆ ไปน่ะ"ผมนอนนิ่งเงียบไม่ตอบ แม่จึงพูดต่อ ว่า"เพราะวันนั้นใช่ไหม? แม่กะจะเข้ามาถามลูกตั้งนานแล้ว แต่ก็ไม่มีโอกาสอยู่กับลูกสองคนเสียที"ผมยังคงนอนนิ่งไม่ตอบ แม่จึงถอนหายใจ แล้วทำท่าจะเดินออกจากห้องไป"เอ่อ...แม่ครับ" ผมรีบตะโกนเรียก แล้วก็นิ่งไปพักนึงก่อนจะกล่าวต่อไปว่า"ผมขอโทษ ที่ผมทำอะไรไม่สมควรลงไป แต่ผมรักแม่นะครับ"แม่เดินเข้ามาเอามือลูบหัวผมเบา ๆ อย่างเอ็นดู แล้วพูดว่า"แม่รู้จ๊ะ แม่ลืมมันไปหมดแล้วล่ะ คิดเสียว่ามันไม่ได้เกิดขึ้นละกันนะ"แทนที่ได้ยินคำตอบเช่นนั้นแล้วผมจะดีใจ แต่ผมก็ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกันว่าทำไมผมยังรู้สึกเศร้า ๆ อยู่ แม่ก้มลงมองตาแล้วพูดทีเล่นทีจริงว่า"หรือว่าติดใจ อยากลองอีก"คำพูดนี้ ทำให้ผมร้อนวูบเหมือนดีใจอย่างบอกไม่ถูก จนผมหน้าแดง"แม่พูดเล่นจ๊ะ คงไม่อยากทำอย่างนั้นจริง ๆ ใช่ไหม?" แม่พูดพร้อมกับรอยยิ้ม พลางลูบหัวผมเบา ๆ ผมจึงตอบออกไปว่า"ถ้าผมอยากทำจริง ๆ แม่จาา...อนุญาตหรือเปล่าครับ " ผมกล่าวอ้ำอึ้งในลำคอ แบบกล้า ๆ กลัว ๆ"แม่นึกไว้แล้วไม่มีผิด นี่แหล่ะน๊าเด็กหนุ่มวัยรุ่น แม่ทำให้ลูกเสียคนหรือเปล่าเนี่ย" แม่กล่าวพร้อมกับมองตาผม"ผมขอโทษครับแม่ ผมผิดเองที่คิดอย่างนั้น""ลูกไม่ผิดหรอกจ๊ะ แม่ไม่โทษลูกหรอก ถ้าจะโทษ ก็คงต้องโทษความเริ่มเป็นหนุ่มเต็มตัวของลูกกระมัง" แม่กล่าวด้วยสีหน้าที่ยังดูอารมณ์ดี พลางเอื้อมมือเข้าไปในผ้าห่มแล้วล้วงเข้าไปในกางเกงของผม "ไหนดูซิ""ว๊ายย! นี่แข็งโป๊กเลยนะ" แม่อุทานด้วยความตกใจ "นี่แหล่ะน๊าา..เด็กหนุ่มแข็งขันง่าย ไวต่อความรู้สึกจริง ๆ "แม่พูดพลางลูกคลำตามท่อนควยของผมที่อาจจะมีขนาดไม่ใหญ่เท่าของพ่อ แต่ก็จัดว่าใหญ่ในรุ่นเดียวกันผมลืมตาเพ่งมองไปที่แม่ของผม ซึ่งผมก็เพิ่งเห็นว่าเธอใส่ชุดนอนสีชมพูบางใส ไม่ใส่ยกทรง และไม่ใส่แม้แต่กางเกงใน เพราะผมเห็นเส้นหมอยของแม่สะท้อนออกมาลาง ๆ ข้างนอกด้วย เอ..? หรือว่าแม่ตั้งใจมาให้ผมเอาเพราะคงรู้ว่าผมว้าวุ่นใจหนักด้วยพลังเลือดหนุ่มกันนะ
ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: http://13027799922.com/ryl87
Twitter: https://bit.ly/3CLXtB2