ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับลูกมินcopy

เริ่มโดย aaron88, กันยายน 10, 2021, 11:26:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaron88

ผมเป็นคนที่หน้าตาไม่หล่อจีบใครก็ไม่เคยติดไม่เหมือนเพื่อนๆ ที่หน้าตามันดีเลยได้ฟันพวก
ผู้หญิงตั้งแต่สมัยเรียนมัธยมจนมหาลัย ส่วนผมโชคดีที่ขายที่มรดกได้ก็เลยมีฐานะรวย แต่ก็
อายุมากแล้ว เวลาเห็นพวกเด็กๆ วัยรุ่นยิ่งขาวๆ หมวยๆ ก็ยิ่งอยากเอา เพราะเราไม่เคยมีโอกาส
ตั้งแต่วัยรุ่นเหมือนเืพื่อน ในที่สุดผมก็ได้แต่งงานกับเพื่อนที่ทำงาน เธอก็น่ารักดีแต่ไม่มากเท่าไหร่
เข้าเรื่องซะที ผมเคยอยากจะไปลองจีบเด็กดูบ้างแต่มันไม่กล้า จนลูกผมโตละ จนผมตอนนี้ 38
ลูกสาวผมโตไวมากอายุ 19 ผมรักและทนุถนอมแกมาตั้งแต่เด็ก ภรรยาผมต้องคอยไปช่วยกิจการ
ที่บ้านเธอผมเลยได้เลี้ยงลูกคนเดียวบ่อยๆ กับลูกสาวผมทั้งดูแล ทำอาหาร ทั้งอาบน้ำให้ลูกด้วย
ตั้งแต่เด็ก ผมรักลูกมาก แกก็เริ่มมีความสวย ผมสังเกตว่ามีคนชอบ
มองลูกสาวผมหลายคน เวลาผมอาบน้ำให้ลูกก็เริ่มอดมองที่อวัยวะเพศของลูกไม่ได้ครับ เวลาผม
ล่างก็จะล้วงและก็ถูหีแกไปจนถึงร่องก้น บางทีผมก็อดไม่ได้รูดควยผมไปด้วย เสียวมากเลยครับ
ตอนแรกผมก็แอบๆ รูดควยตอนเธอหันหลัง บางครั้งผมให้โก้งโค้งด้วยผมแทบจะน้ำแตกที่มีเด็ก
ขาวๆ หมวยๆ มาโก้งโค้งที่หน้าผม ผมแทบจะเอาหน้าเข้าไปดูดเลียซุกไซร้ที่ร่องหีแต่ผมต้องกลั้นใจ
ไว้ขอแค่มีความสุขเล็กๆ น้อยๆ ผมรีบชักให้น้ำแตก แล้วก็เผลอครางเล็กน้อย แต่ลูกผมก็ไม่รู้เรื่องอะ
ไร ตอนหลังๆ ผมชักว่าวต่อหน้าเธอเลยพร้อมกับถูล้วงหีไปด้วย เธอถามว่าทำไมพ่อทำนานจัง
ผมก็บอกว่าอยากให้จิ๋มลูกแล้วก็จู๋พ่อสะอาดมากๆ น่ะจ่ะ แล้วผมก็ให้โอกาสเธอทำความสะอาดให้
คุณพ่อด้วย มือเล็กๆ ของลูกสาวแสนสวยผมกำแทบไม่รอบ เธอชักให้ผม หน้าเธอสวยมากครับ
ผมยาวน่ารัก เธอจ้องที่ควยผมใหญ่เวลาชัก หน้าตาดูมีสมาธิมาก ตอนหลังผมครางไปด้วยเลย
เราสองคนทำกันอย่างนี้โดยไม่อายกันเลยครับแต่ไม่รู้เธอจะเล่าให้แม่เธอฟังรึเปล่า แต่ผมเห็นแฟน
ไม่ว่าอะไรก็เลยทำเฉยๆ ไปครับ ผมมีความสุขมากเลยครับในที่สุดสวรรค์ก็ประทานลูกสาวแสน
สวยมาให้ผมมีความสุขกับเด็กสาวเหมือนกับเพื่อนๆ ผมบ้าง นอกจากนั้นลูกสาวผมยังสวยกว่าเด็ก
คนอื่นๆ ที่ผมเคยเจอมาซะอีก ลูกสาวผมได้เป็นเชียร์ลีดเดอร์ทุกปีแล้วก็ได้เล่นโฆษณาหลายตัว
ด้วยครับ ผมอยากจะเลียหีลูกบ้างแต่ยังไม่กล้าทำตอนอาบน้ำครับ แค่แอบเลียตอนลูกสาวนอน
ไปแล้วแล้วก็แอบถ่ายคลิปเอาไว้ดูเองแล้วก็โพสท์เล่นให้คนอื่นดูในเวปครับ สนุกดีแต่ไม่ให้เห็นหน้า
นะครับ จนป.5 ลูกผมก็นมขึ้นแล้ว ผมยังคงอาบน้ำให้ลูกรูปร่างเธอสวยมากเลยครับเหมือนนาง
ฟ้าเลย หนุ่มเล็กหนุ่มใหญ่มองตามเธอเวลาผมไปเดินห้าง ผมขอถ่ายวีดีโอ กับถ่ายรูปลูกด้วยเธอ
ไม่ได้ว่าอะไร ผมทั้งชักว่าวให้เธอดูจนกระฉูดต่อหน้าเธอ (บอกว่าพ่อขอฉี่)แล้วก็ชักว่าวดูรูปเธอ
เวลาเธอไปโรงเรียนครับ จนบางทีผมอ่านเรื่องพ่อลูกในเวปนี้ผมยังคิดว่าถ้าเรากับลูกมีความสุขกัน
และเย็ดกันโดยไม่ปล่อยให้ท้องก็น่าจะไม่ผิด นอกจากนั้นยังป้องกันลูกไปถูกคนอื่นหลอกได้ ใน
ที่สุดผมก็เปิดหนังเอ็กซ์ให้เธอดูหลังจากอาบน้ำกันแล้วก็เลียหอยเธอด้วยเลยครับ ลูกผมชื่อน้องมิน
นะครับ น้องมินตั้งใจดูหนังพ่อเอาลูกของผมใหญ่ผมเลียหีน้องมินจนคราง ตอนนั้นเธอป.5อายุ
10 ขวบ หีน้องมินสวยมากไม่มีขนซักเส้น แต่ผมเลียเธอจนหีแฉะได้เลยครับทั้งน้ำลายผมแล้วก็
น้ำหีของเธอมันมีแล้วครับแต่ยังไม่มาก ผมเลียให้มินจนเธอถึงจุดสุดยอดจนหีเธอเริ่มตอดลิ้นผม
ส่วนผมก็ชักว่าวจนน้ำแตก เสร็จแล้วน้องมินถามว่าจู๋นี่อมได้ด้วยเหรอค่ะ ผมก็เลยให้เธออมควยผม
ที่ยังเล็กน้ำเงี่ยนผมตามทีวีเลย ปากน้องมินเล็กๆ น่ารักอมควยผมได้แค่แถวๆ หัวแล้วก็พยายาม
เลียที่หัวผมด้วย อื้อเรียนรู้เร็วดีจริงๆ ไม่นานควยผมเริ่มแข็งอีกด้วยความเสียว ผมทนไม่ไหวจับ
หัวน้องมินแล้วก็กระเด้าควยเย็ดปากน้องมิน ไม่นานก็กระฉูดน้ำเงี่ยนเข้าปากเธออย่างมากมาย
ผมให้้น้องมินดูดกลืนให้หมดเพราะน้ำควยน้ำมีประโยชน์เด็กดีต้องทานให้หมดเหมือนทานผั ก
น้องมินสำลักนิดหน่อยตอนแรกแต่ก็พยายามกลืนลงไปจนหมด พร้อมทั้งเลียน้ำควยที่ไหลตรงมุม
ปากเข้าไปด้วย ผมถามว่าอร่อยมั๊ย เธอบอกว่าก็อร่อยดีค่ะ น้องมินเป็นเด็กดีน่ารักและเชื่อฟังพ่อ
แม่มากและบทเรียนนี้เธอก็ผ่านไปด้วยดี ผมบอกว่าอย่าบอกแม่เพราะเด็กดูหนังโป้เป็นสิ่งไม่ดี แต่
้ถ้าน้องมินชอบพ่อจะให้ดูเอง อย่าบอกแม่เรื่องพ่อทำให้น้องมินเสียวด้วยเดี๋ยวแม่เค้าจะอิจฉา น้อง
มินก็สัญญาหนักแน่นว่าจะไม่บอกคุณแม่แน่นอน แล้วผมก็บอกว่างั้นจะให้รางวัลเธอ คราวนี้เรา
เล่นท่า 69 เลยครับน้องมินชอบมากๆ เธอดูดควยผมขึ้นลงใหญ่ ผมก็ดูร่องหีเธอแรงๆ จนหน้า
ผมแฉะไปหมดเพราะเธอสุดไปหลายครั้ง หีเด็กหอมมากเลยครับ เกิดมาครั้งนึงคุณควรจะได้ลองทำ
ดูซักครั้ง นมน้องมินเิิริ่มขึ้นแล้วเพราะอายุ 10 ขวบผมก็เลยลูบคลำไปด้วยจนหัวนมเธอเริ่มแข็ง
เพราะเสียวแล้วผมก็ดูดเลียนมเธอพร้อมทั้งเอาควยถูหีเธอไปด้วย ผมเสียวน้ำแทบแตก ส่วนน้องมิน
หลับตาพริ้ม ครางด้วยความเสียว ผมจะยัดควยเข้าไปแต่มันแน่นมากผมกลัวน้องมินจะเจ็บครับ
ถึงแม้ผมจะเคยเห็นเด็กกว่านี้รับควยได้มาแล้วในเวป แต่ผมอยากให้มันค่อยเป็นค่อยไป ผมก็เลยชัก
่ว่าวจนน้ำแตกหีน้องมินไปก่อน เราทำกันแบบนี้ทุกวัน บางครั้งผมให้เธออมจนน้ำแตกบ้าง 69
บ้าง ถูกร่องหีเธอจนน้ำแตกบ้าง บางครั้งตอนน้ำแตกจนเราทั้งคู่เหนื่อยเผลอหลับในห้องผม เรา
ได้ยินเสียงแตรรถแม่เธอก็ต้องรีบกันใส่เสื้อผ้าออกไปรับแม่เธอ จนหลังสอบใหญ่ป.6 ปิดเทอม
ใหญ่น้องมินกับผมเราก็ทำกันทุกวันเหมือนเดิม ยิ่งปิดเทอมยิ่งสุดยอดเพราะตั้งแต่แม่เธอออกจาก
บ้านจนค่ำผมกับน้องมินแก้ผ้าอาบน้ำด้วยกันตั้งแต่เช้า และอยู่บ้านไม่ใ่ส่เสื้อผ้ากันทั้งวันเล่นเสียวกัน
ตลอด น้องมินดูชอบเรื่องเซ็กซ์มาก พอถึงวันเกิดอายุ 11 เธอผมก็เล่นเสียวกับเธอเหมือนเดิมแต่
วันนี้ผมบอกเธอว่าน้องมินเป็นสาวแล้วนะ พ่ออยากให้เรามีความสุขกันให้มากที่สุด ผมก็พุ่งเข้าไป
หาเธอจูบซุกไซร์ลำคอใบหน้า น้องมินขาวอวบขึ้นมากเพราะดื่มน้ำเงี่ยนของพ่อสุดที่รักของเธอทุก
วัน ดูดเลียยอดหัวนมสีชมพู บีบขยำเต้มนมที่อวบอิ่มขึ้นแบบสาวแรกรุ่นเราสองคนครางกันลั่นบ้าน
อย่างมีความสุข มือเล็กๆ ของน้องมินคว้ามาที่ลำควยของผมแล้วชักว่าว ผมเลียน้องมินทั่วตัว
ไล่จากนม สะดือ แก้มก้นขาวๆ ที่น่ารัก ซอกขาแล้วก็ร่องหี ท่อนขาวขาวอวบตั้งแต่บนลงล่างไป
ถึงปลายนิ้วเท้าดูดอมจนเธอครางไม่หยุดผมสยายทั่วเตียง เสียงครางเธอน่ารักมากจนในที่สุดผม
บอกน้องมินว่า พ่อรักน้องมินนะค่ะ น้องมินให้พ่อนะ แล้วผมก็เอาควยมาชนหีลูกสาวถูขึ้นลงแล้ว
ค่อยๆ ดันเข้าไปน้องมินร้องว่าเจ็บผมชะงักแป้ปนึง แต่ผมตัดสินใจแล้วว่าวันนี้ผมกับลูกสาวต้องเป็น
อันหนึ่งอันเดียวกัน ผมพยายามดันเข้าไปเพื่อเย็ดลูกให้ได้ หยิบขวดเจลมาทาที่ลำควยช่วยด้วย
พร้อมกับเอานิ้วเขี่ยติ่งน้องมินให้เสียวขึ้น พอหัวควยผมผ่านร่องไปได้ หีก็เริ่มตอดแน่นแล้วก็ดูด
ควยผมเข้าไป น้องมินแก้มชมพูทำหน้าเหมือนยังเจ็บอยู่ผมเลยก้มลงไปจูบแลกลิ้นกัน ผมลูบไล้
นมมิน เขี่ยติ่งเสียวแล้วก็ค่อยๆ ยัดควยเข้าไป น้องมินส่งเสียงร้องว่าเจ็บผมประกบปากไว้แลกลิ้น
กันพัลวัล ในที่สุดประมาณ 5 นาทีผมก็ยัดควยเข้าไปจนสุด น้องมินกรี้ดทีนึงแล้วก็นิ่งอ้าปากค้าง
ผมมองหน้าลูกสาวด้วยความรักสุดซึ้ง มองที่ร่างอันเปลือยเปล่าของเด็กน้อยที่มีท่อนควยยักษ์สีดำ
ทมึนคาร่องอยู่ เห็นคราบเลือดตรงช่องคลอดเธอเล็กน้อย ผมคงทำเยื่อพรมจรรย์เธอฉีกขาดแล้ว
หลังจากเชยชมเรือนร่างของนางฟ้าตัวน้อยผมเริ่มขยับท่อนควยเข้าออกช้าๆ เพื่อให้ร่องเสียวเธอ
ชินกับมัน และคอยเขี่ยติ่งเสียวเธอไปด้วยจนสาวน้อยเริ่มครวญครางอีกครั้ง น้องมินกับผมเริ่ม
ครางกันระงมทั่วบ้านอีก เราสองคนกำลังส่มสู่กันจริงๆ ผมกระเด้าเธอแรงขึ้น ดูเธอไม่เจ็บแล้ว
น้องมินยังคงหลับตาปรือเิชิดหน้าขึ้น ผมเลยเอามือประคองหน้าเธอขึ้นแล้วบอกว่าลูกรักดูควยพ่อ
ซิคะมันเข้าไปในหีของน้องมินแล้ว น้องมินค่อยๆ มองแล้วก็ตาโตที่เห็นควยอ้นเบ้อเร่อกำลังซอย
เข้าออก เธอจ้องเขม็งแล้วก็ครางไปด้วยผมซอยเธอหนักขึ้น เสียงเอวมันที่กำลังกระแทกหม้อน้อยๆ
ดังป้าปๆๆๆ ผมถามน้องมินเสียวมั๊ย เธอบอกว่าเสียวมากค่ะพ่อขา ผมยิ่งอัดเธอแรงขึ้น น้ำเงี่ยน
แทบจะแตกเมื่อได้เย็ดลูกสาวแท้ๆ ที่ให้กำเนิดมากับมือ ผมอยากให้การเย็ดครั้งนี้นานให้มากที่สุด
จับตัวน้องมินพลักหันหลังแล้วซอยต่อในท่าหมา น้องมินคราวนี้ครางดังลั่นบ้านเลยครับ เพราะควย
ผมเข้าลึกขึ้น ร่างกายผมถาโถมเข้าไปบนร่างๆ น้อยๆ จนแขนเธอที่ยันกับเตียนทนไม่ไหว หน้า
เธอเลยยันกับเตียงแทน ผมยาวสีดำของเธอตัดกันกับแผ่นหลังที่ขาวดุจหิมะสุดยอดมาก ตอนนี้
ขนาดเปิดแอร์แต่ร่างของเราทั้งคู่ร้อนรุ่มไปหมด ผมก้มตัวลงไปนาบกับหลังของลูกเพื่อบีบขยำนม
น้องมินให้มากขึ้น ท่อนควยก็ยังเข้าสุดออกสุดไม่หยุด ผมรู้สึกว่าหีน้องมินจะตอดควยผมไป 2-3
ครั้งแล้ว หีของเด็กอายุ 11 นี้ตอดรัดแน่นมาก ผมเสียวกว่าตอนเย็ดกับภรรยาผมสิบเท่า ร่องเธอ
ทำผมเสียวทนไม่ไหวจนบังคับให้ผมต้องเปลี่ยนท่าอีกครั้งจับเธอแทยงเย็ดแบบท่ากวางเหลี ยวหลัง
ท่านี้ผมก้มไปดูดปากเธอแลกลิ้นกัน แล้วก็เอามือลูบคลำหอยเล็กๆ ของเธอ ผมยังซอยไม่หยุดก็
เปลี่ยนท่าเป็นลิงอุ้มแตง เดินรอบๆ ห้องนอนแต่ท่านี้ตัวเธอต่างหากที่เหมือนลูกลิงเล็กๆ ให้ผมอุ้ม
ตัวเธอขาวมากๆ เหมือนแม่ ผมเปิดประตูห้องนอนแล้วเดินขึ้นลงบันไดให้เธอเสียวมากขึ้น จนไป
ถึงห้องรับแขกข้างล่างซึ่งบ้านผมเพิ่งซื้อใหม่ข้างล่างเป็นกระจกใสเพียบยังไม่ได้ติด ผ้าม่าน แต่แถว
นั้นยังไม่ค่อยมีคนมากนัก แต่ถ้ามีคนมองต้องเห็นว่าพ่อกำลังเย็ดอยู่กับลูกสาวแน่ๆ !? ลูกสาวผม
ยังร้อง อะ อะ อะ อะ อยู่ถามผมว่าพ่ออย่าเดี๋ยวคนเห็นค่ะ ผมบอกว่าโชว์แบบนี้มันเสียวดีลูก
กลางวันแดดร้อนๆ ยังไม่มีคนออกมาหรอก แต่ความจริงมันก็เสี่ยงมากเหมือนกันครับ ผมซอยลูก
ไม่หยุดในท่าเบสิกผมเสียวมากๆ เพราะเหมือนเย็ดโชว์ชาวบ้านกลางวันแสกๆ
ผมเย็ดเธอแรงมากขึ้นเพราะจะสุดแล้ว เฮื่อก ๆ ๆ ๆ ๆ อ้าาาาาาาาาาาาา อั่ก อะ อะ
อะ ผมกดท่อนควยค้างไว้น้ำควยแตกทะลักเข้ารูหีอันบริสุทธิ์ของลูกสาวคนเดียวสุดที่รักของ ผม
หีเธอเพราะได้รับน้ำก็ตอดรัดควยผมไม่หยุด ผมค่อยๆ ดันเนิบๆ
บดขยี้หีเธอน้ำเงี่ยนยังคงทยอยเข้าไปในร่างกายของเธอ น้องมินร้อง อ้าาาา อาา อา อา
เหงื่อทั่วสรรพางกายเมื่อเราทั้งคู่ถึงจุดสุดยอด ผมทาบทับไปบนร่างของ
ลูกสาวเราสองคนหอบ แฮกๆ ผมยังบดควยผมเข้ากับร่องของลูกสาว ส่วนร่องหีเธอก็ยังคงตอด
รัดควยผม ผมค่อยๆ กอดลูก จูบปากแลกลิ้นกันด้วยความรัก มือผมลูบที่เรือนผมลูก ผมเธอนิ่ม
และหอมมาก ผมหอมหน้าผากเธอ หอมแก้ม จูบปาก จูบคอ พร่ำบอกว่ารักลูกนะคะ น้องมิน
ก็บอกว่ารักผมมาก รักผมที่สุดในโลก ผมคิดในใจว่าในที่สุดเราก็ได้ลูกมาเป็นเมียแล้วเหรอเนี่ย
ในที่สุดหลังจากที่ได้ฟูมฟักลูกสาวเลี้ยงดูเธอเป็นลูกคุณหนูอย่างดีในที่สุดเราก็ได้ รับผลตอบแทน
อันมีค่าที่สุดในโลก ในใจผมตอนนี้มีแต่ความรักที่ให้แก่ลูกสาว พ่อกับลูกตอนนี้กำลังอยู่ในห้วง
แห่งความรักที่ไม่ว่าคู่รักคู่ไหนๆ ในโลกก็ไม่มีวันเทียบเท่า ผมหลั่งรินเข้าไปในตัวลูกสาวจนหมด
สิ้น ถ้าเป็นไปได้ก็อยากมีลูกกับเธอเพราะผมรักเธอมาก แต่เรื่องนั้นคงเป็นหน้าที่ของเมียผมไม่ใช่
ลูก ผมค่อยๆ ลุกดึงเธอขึ้นมาจากพรม ไม่รู้จะมีชาวบ้านข้างนอกเห็นรึเปล่าเพราะผมก็ไม่ได้สนใจ
ผมพาลูกไปอาบน้ำ ค่อยๆ ขัดสีฉวีวรรณให้นางฟ้าตัวน้อยๆ ผมยิ่มให้ลูก ลูกผมยิ่มน่ารักตอบ
เราจูบและแลกลิ้นกันอีกครั้งจนท่อนควยผมเริ่มแข็งอีกครั้ง กลางน้ำที่ไหลรินเหมือนน้ำฝนจาก
ฝักบัว ผมถูสบู่ขึ้นลงหีจากข้างหน้าสุดยังร่องก้นข้างหลังให้ลูกสาวสุดที่รักมีอารมณ์แล้วผม ก็กด
ร่างเล็กๆ ของเธอนั้นลงหันก้นมาให้ผมแล้วผมก็เอาควยเย็ดเธออีกครั้งทางด้านหลัง....เรา
ทำกันทั้งวันจนแม่เธอกลับจากที่บ้านเธอ แล้วเราก็จัดงานวันเกิดให้แก่น้องมินกัน น้องมินนั่งติด
กับผมตลอด กอดแขนผมแน่นจนญาติๆ จากที่บ้านเมียผมแซวว่าโตเป็นสาวแล้วยังติดพ่ออีก น้อง
มินยิ่มเขินๆ ก่อนนอนผมเข้าไปในห้องลูก ลูกสาวผมใส่ชุดนอนกระโปรงยาว เราจูบปากกัน ผม
บอกว่าแล้วพรุ่งนี้เจอกันจะครับสุดที่รักจ๋า ผมจะไปลูกสาวผมดึงแขนเสื้อผม เราจูบปากกันอีก
ครั้งอย่างดูดดื่ม ผมรีบถอดกางเกงนอนออก แล้วก็รูดกางเกงในลูกสาวผมออก แล้วก็รีบเีย็ดเธอ
ตรงขอบเตียง ผมเห็นเธอจะครางก็เลยรีบเอาปากประกบไว้ เธอส่งเสียงอู้อี้ขณะผมเย็ด อะ อะ อะ
อะอะ อะ อะ จนผมทนไม่ไหวหลั่งน้ำควยเข้าไปในร่างเธออีกครั้งเต็มที่ แล้วก็จูบลาเธอกลับไป
นอนกับภรรยา ผมนอนกอดภรรยาแล้วก็หลับเป็นตาย จนเช้าภรรยาผมออกไปทำงานที่บ้านพ่อแม่
เธอแล้ว ผมก็ไปหาน้องมิน เราอาบน้ำกันเสร็จผมยังไม่ได้เอาเธอ แต่ผมพาเธอมาให้ลองชุดนักเรียน
ม.1 ที่แม่ซื้อมาให้เธอเมื่อวานแล้วเราก็เอากันอีกในชุดนักเรียนเธอเลย ผมกับน้องมินมีความสุขกัน
มากและน้องมินก็สัญญาว่าจะร่วมรักกับผมตลอดไป และจะรักผมเพียงคนเดียวเท่านั้นครับ...จบ

Twitter: https://bit.ly/3CLXtB2
IG: https://bit.ly/35N0iT9
แอพเสียว Palipali: http://13027799922.com/ryl87

ppherbalife