ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อึ้บผู้ช่วยพยาบาล

เริ่มโดย put, มีนาคม 29, 2010, 11:55:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

put

เรื่องนี้เกิดสมัยตอนเรียนมหาลัยปี 4 เทอมสุดท้าย พอดีคุณย่าป่วยต้องเข้าร.พ. อยู่บ่อยๆ เข้าๆ ออกๆ เป็นว่าเล่น จนครอบครัวผมปรึกษากันว่าถ้าอาการย่ายังไม่ดีขึ้น เอากลับมาไว้ที่บ้านก็ต้องไป ร.พ. อีกจึงตัดสินใจเช่าอพาร์ทเม้นท์ที่อยู่ใกล้ๆ ร.พ. อยู่ชั่วคราว ร.พ.ที่ว่านี้อยุ่แถวนานา คงไม่ต้องบอกนะครับ เป็นร.พ.เอกชนที่แพงมากตอนนี้ผมไปเฝ้าไข้ไปๆ กลับๆ อยู่จนรู้จักพยาบาลที่ ร.พ. นี้ ชั้น 11แทบทุกคน พยาบาลที่นี่แต่งตัว เอ็กซ์กันทุกคน เสื้อเน้นนมจนปริกระโปรงแนบก้นเห็นทีไร อยากสาวว่าวทุกครั้ง มีอยู่คืนหนึ่งผมเข้านอนตอนประมาณ 3 ทุ่มกว่า หลับไปสักพัก มีพยาบาลมาเช็กคุณย่าผมจึงตื่นขึ้นมาดูว่าเผื่อมีอะไร เธอใส่เสื้อคอวีเว้าลึกมากผมยาวถ้าอยุ่กัน 2 ต่อสองผมคงทำอะไรสักอย่างแล้วล่ะ ได้แต่แอบดูร่องอกเธอเธอเป็นคนผิวคล้ำ แต่ร่องอก กลับไม่คล้ำอย่างที่คิด มันใหญ่มากใส่บราครึ่งเต้า เธอโน้มตัวมีปรับสายอะไรสักอย่างเป็นเวลานาน***ผมโด่อยู่ในกางเกงเลย นมเธอตั้งเต้าแข็งเป็นรูปสวย น่าอกสวยมากเพราะเห็นจะจะคาลูกกะตา เหมือนเธอจะอ่อยผม รึเปล่าเธอชวนคุยโน่นคุยนี่ผมก็ดูนมเธอ และตอบเรื่อยเปื่อยในใจนั้นอยากจะขอเธอ***ในห้องน้ำซักรอบก่อน แต่ก็ไม่กล้ากลัวเธอไม่เล่นด้วย พอเธอกลับออกไป ผมสำเร็จโทษตัวเองหนึ่งทีทีนี้ผมช่วงปิดเทอมผมมาอยู่เฝ้าไข้เดือนกว่าทุกวัน ที่บ้านเลยจ้างผู้ช่วยพยาบาลที่ ร.พ. ที่นั่นนะแหละ มาช่วยดูแลช่วงออกเวรโดยสลับกันมา ให้วันละ 300 บาท ผมหมดไปเยอะเหมือนกันโดยแต่ละคนที่มานั้นมีทั้งสวยมากสวยน้อย เอ็กซ์ก็มี เสียวก็มีผมเล็งอยุ่คนชื่อคุณติ๊กวอร์ด 11 แต่จำชื่อจริงไม่ได้เพราะนานมาแล้วผมมักจะแอบแตะนมเวลาที่ต้องช่วยกันยกตัว คุณย่าผม ซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไรคงคิดว่าไม่ได้ตั้งใจ แต่ผมตั้งใจ ติ๊กนี่นมใหญ่ใช้ได้ เวลาคุณย่านอนผมมักจะคุยกับติ๊กประจำ เพราะหาโอกาสตีสนิทเผื่อจะได้***เธอฟรีดูเธอออกจะมั่นใจ ไม่ค่อยแคร์อะไร เคยมีแฟนแล้วก็เลิกกันไปตอนนี้ยังไม่มีใคร ผมไม่รู้ว่าข้อมูลนี้จริงหรือโกหกแต่ก็รับฟังติ๊กมักจะเข้าเวรมาดูย่าผมทุก วันตอนบ่าย แล้วกลับไปตอน 2 ทุ่ม เป็นประจำเรื่องมันเกิดขึ้นมีอยู่คืนหนึ่ง ตอนตี 5 กว่า ผมได้ยินเสียงเคาะประตูคิดว่าพ่อมา จึงไปดูตรงช่องประตู ปรากฏว่าเป็นติ๊กยืนอยู่จึงเปิดประตูให้เธอเข้ามาด้วยความงัวเงีย ผมถามว่าเอ้าทำไมมาเช้าจังเธอบอกว่าวันนี้ตอนเย็นมีธุระด่วน แต่ไม่อยากเสียงานจึงแลกเวรกับเพื่อนไว้แล้ว โดยเธอจะเข้าเวรตอนเช้าแทนเธอบอกผมว่าขออาบน้ำหน่อยได้ไหมผมบอกตามสบายพร้อม เดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวในห้องมาให้เธอเธอมาในชุดพยาบาลสุดเอ็กซ์ แต่หลังจากที่เธออาบน้ำเสร็จที่กลับออกมาพร้อมกระโจมอกด้วยผ้าผืนที่ผมให้ เธอ ตอนแรกผมนอนหันหลังให้เธอผมรู้สึกปวดฉี่ จึงลุกขึ้นหันหน้าไปทางห้องน้ำเห็นเธอกำลังใส่กางเกงในอยู่ ตอนนั้นเงี่ยนขึ้นหน้าเกิดมายังไม่เคยเห็นผู้หญิงคนไหน ใส่กางเกงในให้ดูต่อหน้าเลยเธอคงคิดว่าผมหลับ เพราะเตียงนอนใหญ่ ย่าผมนอนอยู่ผมนอนเตียงสำรองด้านข้างห้องน้ำ พระเจ้าผมอยากจะจับเธอ***ตอนนั้นแต่ก็ยังไม่กล้า ผมจึงแกล้งร้องเอ้านึกว่าเสร็จแล้ว เธอก็รู้สึกตกใจเหมือนกัน และตอบผมว่าในห้องน้ำมันเปียกเธอกลัวว่าเสื้อผ้าที่เตรียมไว้จะเปียกจึงมา ใส่ข้างนอก ผมไม่พูดอะไรบอกแค่ว่าปวดท้องจึงเข้าห้องน้ำ ระหว่างกำลังทำธุระอยู่บังเอิญมองเห็นชั้นวางเสื้อผ้ามีชุดพยาบาลน้องติ๊ก กองไว้อยู่ด้วยความเงี่ยน บวกกับภาพตะกี้นี้ จึงอยากชักว่าวจึงหยิบกระโปรงขึ้นดมตรงบริเวณเป้าจังหวะว่ามีกางเกงในกำลัง จะหล่นลงพื้นผมจึงคว้าไว้ไม่อยากเชื่อเลยว่าผมจะเจอขนหมอย 2 - 3 เส้นติดอยู่บริเวณเป้ากางเกงในมีคราบขาวๆ ติดเปื้อนอยู่ มีกลิ่นคาวๆเชื่อว่าถ้าใครได้ดม อารมณ์เงี่ยนแทบกลั้นไว้ไม่อยู่ ผมดมอยู่นานจนสาวว่าวแตกไปแล้วรอบใส่กับกระโปรงที่ผมเอามาห่อ***ผมน้ำว่าว เปรอะเต็มกระโปรง ตอนนั้นเงี่ยนมากคิดอะไรไม่ทันจึงใช้กางเกงในเธอเช็ดน้ำว่าวที่ปลายหัว***ผม ด้วย แล้วก็วางไว้ที่เดิมจากนั้นก็ออกจากห้องเห็นเธอกำลังก้มเก็บของอยู่ที่หน้า โต๊ะเครื่องแป้งใส่ชุดนอนแบบบางๆผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าเธอจะกล้าใส่แบบนี้ ***ผมเพิ่งชักว่าวไปก็เริ่มพองขึ้นมาอีกรอบ จึงแกล้งทำไม่สนใจ เดินกลับไปที่เตียงสำรองผมบอกเธอว่าผมนอนก่อนนะ ถ้าจะเปลี่ยนเวร หรือมีอะไรให้ปลุกแต่ตอนนั้นในใจกำลังคิดว่าจะเอายังดีบังเอิญว่ามีโทรศัพท์ มันดังที่หัวเตียงผม ผมรับเป็นเสียงผู้หญิงขอสายติ๊กผมคิดว่าเพื่อนจึงบอกเธอให้มารับ เธอเดินมาที่เตียงผมผมเห็นชัดเลยว่าไม่ได้ใส่เสื้อใน เพราะนมเธอที่อยุ่ในชุดนอนเหมือนเด้งกะเพื่อมตามจังหวะการก้าวมิหนำซ้ำเธอ ไม่ได้ไปทางเดินที่โทรศัพท์วางอยู่กับเดินมาด้านที่ติดกับกำแพงโดยเธอต้อง อ้อมตัวผมไปรับโทรศัพท์ จังหวะนั้นผมแกล้งลุกหยิบโทรศัพท์ให้เธอหน้าผมไปโดนนมเธอยังจัง เธอร้องอุ๊ย ผมบอกขอโทษไม่ได้ตั้งใจดูเธอไม่ว่าอะไร และก็รับโทรศัพท์ไป เธอนั่งบนเตียงผม ผมได้กลิ่นน้ำหอมหรือกลิ่นสบู่กลิ่นนี้มันปลุกอารมณ์ผมช่วงนี้พอดีผมสังเกตุ ชุดนอนเธอตอนที่นั่งผมเตียงผมว่าผมไม่เห็นขอบกางเกงในเธอ ก็แปลว่าเธอไม่ได้ใส่ทั้งบรา และกกน.มีแต่ชุดนอนอย่างเดียว***ผมนี่ลุกซู่เหมือนกะให้ท่ากันอย่างนี้แล้ว ใครจะทนไหวล่ะผมรอจนเธอคุยโทรศัพท์เสร็จ ผมหน้ามืดแล้ว คว้าตัวเธอมากอด เธอถามจะทำอะไรให้ปล่อยนะ เดี๋ยวคุณย่า ตื่นมาจะไม่ดีผมบอกว่าคุณย่าทานยาคลายเครียดคงอีก 2-3 ช.ม. ถึงตื่นแต่ตอนนี้ผมนอนไม่หลับ ผมตื่นตลอดเวลา อยากหาคนช่วยให้ผมนอนหลับติ๊กช่วยได้ไหม ติ๊กไม่ตอบ มองหน้ามาทางผม ถามว่าจะให้ติ๊กช่วยอะไรผมบอกติ๊กว่าช่วยทำอะไรก็ได้อย่างที่ผู้หญิงผู้ชาย เค้าทำกันติ๊กบอกจะบ้าเหรอไง ไม่ใช่แฟนกันซักหน่อย ผมบอกว่าผมไม่ถือแล้วติ๊กจะถือทำไม ถือว่าแลกเปลี่ยนประสบการ์ณกันติ๊กหยุดคิดแล้วตอบว่าที่นี่เหรอ ผมบอกว่าห้องน้ำก็ได้แล้วก็จูงมือติ๊กเข้าห้องน้ำ พอเข้าห้องน้ำได้ผมไม่พูดพล่ามทำเพลงรูดชุดนอนติ๊กไปกองไว้ที่ปลายเท้า แล้วใช้ลิ้นเลียซอกคอ จูบปากสลับดูดนมนิ้วควานร่องสวาทนำทางให้ตอปิโดเตรียมพร้อมบุก เลียไปสักพักบอกติ๊กทำให้หน่อย ติ๊กถามว่าสะอาดหรือเปล่าผมบอกว่าเดี๋ยวล้างให้ดูตอนนี้เลยก็ได้ พอผมล้างเสร็จไอ้หนูผมโดนน้ำเย็นมันเลยหด เดือดร้อนติ๊กต้องใช้นางทั้ง 5 สาว***ผมก่อนเธอเป็นผมหญิงคนแรกที่ใช้ลิ้นดูดเลีย***ผมเก่งมากเธอดูจะพึงพอ ใจ***ผมอย่างมาก เธอดูดผม ผมทนอยุ่นานกว่า 10 นาที จึงบอกพอๆใกล้จะแตกเสียวจะตาย ผมเข้าเลียหอยเธอบ้าง ผมคุกเข่า ตอนนี้หน้าผมอยู่ตรงหอยเธอพอดี เป็นหอยแรกที่ผมจะจะกับลูกตาว่า หอยเป็นแบบนี้ นี่เองกลีบ 2 ข้างปิดไม่สนิท บ่งบอกให้รู้ว่าผ่านงานมาพอสมควรขนที่ปกคลุมไม่มีดูจากลักษณะ เหมือนเพื่งจะโกนไปไม่นาน เหมือนหอยเด็กคิดว่าเธอคงโกนขนหอยเธอ แล้วขนเธอจึงติดกางเกงใน แต่กลิ่นหอยเธอนี่ใครได้ดมแล้วจะรู้ว่าเงี่ยนไม่รู้ลืมเป็นอย่างไง ผมเล่นหอยเธออยู่นานโดยใช้ลิ้นเลียรอบบริเวณขาพับด้านใน เลียมาเรื่อยๆ จนสัมผัสกับแคมนอกแคมใน แหวกกลีบหอยเธอเลียปุ่มเงี่ยน น้ำเงี่ยนเธอออกมาล้นปากหอยเธอที่เผยออ้าอยู่เป็นวินาทีแรกที่ลิ้นผมสัมผัส น้ำหอย ผู้หญิง ดูมันจะเค็มๆ คาวบอกไม่ถูก คงเหมือนน้ำว่าวผู้ชายมั้งผมว่าพอเธอได้ที่เต็มที่ผมจับหัว***สอดหอยเธอใน ท่ายืน ใครไม่เคยขอบอกว่าเอาเข้ายากมาก ผมใช้เวลาอยู่นานในท่ายืนไม่สำเร็จ จึงจับเธอก้มโค้งโก่งตูดมาทางผม ผมจับหัว***ยัดรูเธอจากทางด้านหลังท่านี้สุดยอดได้อารมณ์มาก เพราะด้านหน้าผมมีกระจกบานใหญ่ส่องให้ผมเห็นว่าผมทำอะไรเธอบ้าง คุณลองจินตนาการตามผมสิจากนั้นผมนั่งลงบนชักโครก โดยปิดฝาชักโครก แล้วให้เธอนั่งคร่อมผมโดยหันหลังให้ผม ผมทำเหมือนในนั่งเอ็กซ์ที่ดูมา แล้วจับ***ยัดรูเธอท่านี้มันจะเข้ายากทีแรก แต่พอเข้าไปได้แล้วมันส์โคตรผมจะเสร็จในท่านี้แหละ เธอบอกผมว่าเธอจะใกล้จะแล้ว ให้ผมเร่งซอยแต่อย่าปล่อยในข้างในนะ เดี๋ยวเธอจะดูดให้ตอนผมเสร็จจนผมเร่งสปีดยกสุดท้าย ผมปล่อยข้างในปล่อยหน่อยหนึ่งผมชักออกมาไม่ทันจากนั้นผมกดแช่คารูเธอเอาไว้ เลย หอยเธอตอดตุบๆ***ผมโดนหอยเธอตอดรัด มันฟิต และมันส์มากน้ำว่าวไหลออกมาตามจังหวะตอนที่ผมชัก***ออกมาเลยครับเธอต่อว่าผม ใหญ่เลยว่าทำไมปล่อยข้างใน เดี๋ยวเธอท้องจะทำไงผมบอกว่าไม่เป็นไร เดี๋ยวผมลงไปซื้อโพสตินอร์มาให้กินรับรองไม่ท้องชัวร์แต่ตอนนี้ช่วยดูด***ผม ให้หน่อย ตามสัญญาผมเอากับเธออีกยกในห้องบนเตียงสำรองโดยใช้ผ้าห่มคลุมตัวเอาไว้เธอ ร้องครางลั่นห้องไม่เกรงใจคุณย่าผม ผมเอากับเธอในห้องวันนั้น 2 รอบจากนั้นเราสองคนก็ทำตัวปกติ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมจะได้เอาเธอตอนเวลาเธอเงี่ยนจริง บริเวณปากจิ๋มเธอจะมีไฝอยู่ถ้าใครรุ้จักน้องติ๊ก คนนี้ โปรดสังเกตุปากจิ๋มนะครับถึงมีคนบอกว่าผู้หญิงคนไหน มีไฝที่ปากจิ๋มหรือบริเวณจิ๋ม จะเป็นคนขี้เอาขี้เงี่ยน มีหลายผัว มั่วผู้ชายไม่เลือกหน้า ทุกวันนี่ถึงมันจะนานมาแล้วผมยังคงคิดถึงน้องติ๊กเสมอเวลาที่เงี่ยน เคยโทรไปแต่เธอไม่รับสายมีอีกคนชื่อพร เป็นสาวเมืองน่าน ไม่เซ็กส์เท่าติ๊ก แต่ดีกรีความขาวอวบสุดยอด ผมชอบมองพรตอนเวลาใส่เสื้อยืดเอวลอยกับกางเกงยีนเอวต่ำเพราะจะมองเห็นขอบ กางเกงในเธอว่าวันนี้เธอใส่สีอะไรมาบางทีก็เห็นง่ามตูดเวลาที่เธอก้มเปลี่ยน ผ้าปูที่นอนอย่างที่บอกผมจะแอบแตะนม พยาบาลทุกคนที่มา พรนี่โดนบ่อยเหมือนพรจะรู้ว่าผมตั้งใจ แต่เธอก็ไม่ว่าอะไร เรื่องเข้าพรไม่มีอะไรมากแค่ลักหลับเธอ คือเวลาที่เธอดูแลคุณย่าผมคนเดียวเธอมักจะชอบแอบหลับประจำมีอยู่วันผมกลับ เข้ามาในห้องตอนบ่ายกว่าๆคุณย่านอนอยู่เพราะพึ่งให้ยาไปเมื่อตอนเที่ยงคุณพร นี่ก็คงเพลียจากการขึ้นเวรมา วันนี้เธอใส่ชุดพยาบาลมาเธอนอนหลับอยู่บนโซฟา คือเธอนอนหงายแต่นอนชิดติดโซฟา ผมเดินมาเห็นเธอจึงคิดว่าคงแอบดูกางเกงในเธอว่าใส่สีอะไรเพราะโดยปกติเท่า ที่แอบดูผุ้หญิงส่วนใหญ่ชอบใส่สีขาวไม่รู้ทำไมผมเช็กดูว่าคุณพรไม่ตื่น ผมจึงค่อยก้มลงตรงปลายเท้าเธอเพราะเธอนอนขาไม่ชิดกัน มีช่องให้ผมมองลอดเข้าไปได้ถึงเป้าเธอเป้าเธอนูนมากปกคลุมด้วยขนสีดำพอสมควร ภายใต้กางเกงในสีชมพู เห็นแค่นี้ผมชัก***ออกมาสาวว่าวตรงนั้นเลย เธอขยับตัวเล็กน้อยผมตกใจนึกว่าเธอจะตื่นซะอีกแต่ปล่าวนอนขาถ่างให้ผมเห็น กางเกงในเธอชัดขึ้นมาอีกด้วยความห้าวผมจึงค่อยลูบเป้าหอยเธอเบาๆ ลองใช้นิ้วแตะโคกเนินดูโอ้โหใหญ่จริงๆ จริงๆค่อยสอดมือเข้าไปในกระโปรงระวังไม่ให้มือไปสะกิดโดนส่วนอื่นกลัวเธอจะ ตื่นจนนิ้วผมไปแตะร่องเธอ ผมหยุดชั่วคราว ดูอาการเธอก่อน เธอยังคงนอนอยู่ผมจึงค่อยใช้นิ้วเขี่ยร่องเธอผ่านกางเกงใน จาก 1 นิ้ว เป็น 3นิ้วสัมผัสอย่างช้าๆ จนรับรู้ถึงความเปลี่ยนแปลงได้จากนั้นผมจึงค่อยๆถลกกระโปรงชุดพยาบาลขึ้นมา เหนือเข่า แล้วก้มลงดมกลิ่นหอยของคุณพรเป็นกลิ่นหอยที่สะอาดกว่ากลิ่นหอยของคุณติ๊ก หอยอวบกว่าน่าเอากว่าจะใช้ลิ้นเลีย ร่องเธอ โดยเลียขอบๆ รอบกางเกงในอีกมือหนึ่งก็สาวว่าวไปด้วย จนตัดสินใจรูดกางเกงในสีชมพูค่อยๆรูดออกมากองไว้ต้นขา กางเกงในเธอดูมีน้ำเยิ้มๆ หอยคุณพรดูดีกว่าหอยคุณติ๊กมีขนปกคลุมพอสมควร น่าจะยังไม่ผ่านศึกมาซักเท่าไหร่ แต่ตอนนั้นหัว***ผมระเบิดน้ำแตกใส่ ตัวคุณพรไปแล้ว จึงตัดสินใจเก็บ***ผมเข้ากางเกงแล้วใช้นิ้วชี้ผม เขี่ยร่องสวาทให้คุณพร พอน้ำคุณพรไหลๆผมลองสอดนิ้วเข้าร่องคุณพร ดู ปรากฏว่าสอดได้ไม่ยากเพราะว่านิ้วชี้เล็กกว่า***ของจริง ผมช่วยคุณพรจนเสร็จเพราะรู้สึกว่าหอยคุณพรตอดนิ้วผมมากๆ แล้วน้ำหอยก็ไหลผมใช้ลิ้นเลียน้ำหอยคุณพรจนหมด น้ำหอยคุณพรก็คาวๆ เหมือนกันจากนั้นผมก็รูดกางเกงในกลับเข้าที่ถลกกระโปรงที่เปรอะน้ำเงี่ยนผม ลงมาสู่สภาพปกติ คุณพร ก็ยังไม่ตื่นหรือว่าตื่นอยู่แล้วแกล้งหลับก็ไม่รู้เป็นอันว่าผมล่อผช.พยาบาล ไปแล้วสองคนครับ ยังมีคนสุดท้ายที่ผมจะเล่าแต่วันนี้เท่านี้ก่อนเพราะคนนี้เล่นเอาผมอึ้งงง กับตัวเองไปหลายวันเพราะไม่เคยเจออะไรอย่างนี้มาก่อน