ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวที่ฟาร์ม

เริ่มโดย aaaaaaaaaaof, มีนาคม 30, 2010, 01:39:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaaaaaaaaaof

สวัสดี เพื่อนๆพี่ๆค่ะ นํ้าผึ้งตอนนี้อายุ 18หมาดๆค่ะ หน้าตารูปร่าง และผิวพรรณค่อนข้างดี อาจจะเป็นเพราะคนเหนือ และก็ใช้ครีมบํารุงมาตลอด แล้วไม่ค่อยออกแดดด้วย คุณหนูหน่อยๆ อยู่บ้านผึ้งจะแต่งตัวโป๊นิดๆ เสื้อรัดๆ กางเกงขาสั้น อาจจะเป็นเพราะแต่งอย่างงี้มาตั้งแต่เด็ก พอโตขึ้นก็อวบ มันก็ดูโป๊ไปโดยปริยาย, บ้านผึ้งอยู่ภาคเหนือค่ะ เป็นฟาร์ม ที่บ้านจัดว่ามีฐานะปานกลาง พ่อแม่ไม่ค่อยอยู่บ้านหรอกค่ะ ไปจังหวัดอื่นเรื่องงานบ่อย ปกติผึ้งจะอยู่โรงเรียนประจําในตัวเมืองค่ะ บางเสาร์อาทิตย์ หรือช่วงปิดเทอมถึงจะกลับมาอยู่ฟาร์ม ที่ฟาร์มจะมีคนงานหลายสิบคน แต่ผึ้งไม่รู้จักสักคน เพราะที่พักคนงานและตัวฟาร์มเดินไปเมื่อยน่ะค่ะ จะรู้จักก็แต่ลุงเบิ้ม อายุ40กว่า ซึ่งเป็นหัวหน้าคนงาน เห็นแกมาหลายปีแล้วค่ะ ก็สนิทกันพอประมาณ. แต่ที่สนิทที่สุดคือนังหนึ่ง อายุ17 ซึ่งเป็นหลานชายลุงเบิ้ม ซี้กันกับผึ้งค่ะ, นังหนึ่งมีหน้าที่ทํากับข้าวและทํางานภายในบ้าน นังนี่เป็นแม่บ้านชั้นเยี่ยมนะคะ แต่ชอบแต่งหน้าทาปากอ่อนๆ เดินตุ้งติ้ง ชอบแต่งตัวคล้ายผึ้ง สรุปนังนี่กะเทยนั่นแหล่ะค่ะ. ผึ้งค่อนข้างจะไร้ขนค่ะ ขนเพิ่งขึ้นที่เนินเสียวเมื่อปีที่แล้วเอง แต่ถอนซะเกลี้ยงเชียว ไม่ชอบค่ะ ผึ้งว่าดูไม่สะอาดเท่าไหร่(แต่ช่วงถอนแรกๆเจ็บซะะะ) ผึ้งรู้จักการช่วยตัวเองมาหลายปีแล้วค่ะ แต่ไม่เคยเจอของจริง ปกติจะชอบยืมหนังโป๊เพื่อนก่อนกลับบ้านมาเป็นตั้งเลยค่ะ แล้วก็แอบดูพร้อมแยงร่องเสียวตัวเองไปตลอดปิดเทอม. วันหนึ่งผึ้งตื่นเช้ามาก็ขี้เกียจลงไปกินข้าวเพราะไม่หิว ก็เลยเดินไปที่ระเบียงพร้อมกับแหนบถอนขน แล้วนั่งแหกขารับลม แล้วก็ค่อยๆถอนขนที่เพิ่งขึ้นมา3-4เส้น(2-3อาทิตย์ถอนทีค่ะ) ปกติหน้าระเบียงจะไม่มีอะไร เป็นทุ่งโล่งมาก ไม่มีใคร เลยจะใช้่ระเบียงเป็นที่นั่งแหกขารับลมประจํา แต่พอเงยหน้าจากการถอนขนก็รู้สึกว่ามีคนเดินแว๊บผ่านไปด้านล่าง งงค่ะ ใครว๊ะ? มาทําอะไร เริ่มอายค่ะ แต่ก็ยังไม่ซีเรียส คิดว่าต้องเป็นลุงเบิ้มหรือนังหนึ่งแน่นอน. พออาบนํ้าเสร็จก็ลงมาด้านล่าง เห็นลุงเบิ้มเดินเข้ามาในบ้านพร้อมกับฆ้อนตอกตะปู มองผึ้งแปลกๆ แล้วทักว่า " คุณผึ้งทานข้าวเช้ายังครับ? " คนที่เห็นผึ้งนั่งแหกขาต้องเป็นลุงเบิ้มชัวร์ สงสัยไปซ่อมอะไรหลังบ้าน(ระเบียงห้องผึ้ง) ตอนนั้นเริ่มแฉะๆ เสียวๆ ประหลาดๆค่ะ ไม่เคยเป็นมาก่อน แต่ก็รีบตัดบทเดินออกไปเอาจักรยานแล้วบอกลุงเบิ้มว่า " ยังลุง ไม่หิว เดี๋ยวค่อยกินตอนบ่ายอ่ะ จะไปขี่จักรยาน " แต่ก็ต้องเดินกลับเข้าบ้านอีกรอบเนื่องจากจักรยานยางแตกเจ้าค่ะ กะจะเรียกลุงเบิ้มไปดูให้, เดินไปหลังบ้านจะหาแก ก็ชะงักพร้อมหน้าชาอย่างแรง เห็นแกกําลังยืนหันหลังเปลี่ยนเสื้อผ้าค่ะ แก้ผ้าหมดเลย ผิวคลํ้า กล้ามเป็นมัด ก้นเกร็งเป็นลูก ผึ้งรีบหันควับกลับไปที่ห้องรับแขก ร่องแฉะอย่างแรงค่ะ สักพักแกเดินมา " อ้าว...ไหนว่าจะไปขี่จักรยานไงคุณผึ้ง " " ยางแตกอ่ะลุง ลุงซ่อมให้หน่อยดิ " " ได้ครับ " จากนั้นผึ้งก็เดินไปโรงรถพร้อมกับลุงเบิ้ม แอบชําเลืองมองลุงเบิ้ม ใจก็นึกแต่รูปร่างลํ่าสันของแก อยากจะเห็นท่อนลําแกใจจะขาด สรุปว่าวันนั้นแยงตัวเองไป 10กว่ารอบ สุดๆค่ะ ตอนดึกผึ้งก็นอนไม่หลับ อากาศก็เย็นๆสบายๆ เลยกะจะลงมาชวนนังหนึ่งไปนั่งเมาท์หน้าโรงรถ แต่ก็ไม่เห็นนังหนึ่งอยู่ในห้อง หาทั่วบ้านก็ไม่มี ห้องลุงเบิ้มไฟก็ปิด(ปกติแกนอนเปิดไฟทั้งคืน) เลยเดินเตร่ออกไปนอกบ้าน ได้ยินเสียงแว่วมาไกลๆเหมือนคนดูดไอติม ก็ค่อยๆย่องหาต้นเสียง มาจากคอกม้าค่ะ เริ่มสงสัยอย่างแรงว่านังหนึ่งแอบมาดูดกระเจี้ยวม้ารึเปล่าว๊ะ? ย่องไปแอบดูสุดฤทธิ์ อย่างช๊อคผสมอึ้งกิมกี่ค่ะ. ลุงเบิ้มกําลังนั่งบนแคร่ข้างคอกม้า ไฟสลัว กางเกงไม่มี อ้าขากระเจี้ยวชี้โด่ ส่วนนั่งหนึ่งนั่งยองๆดูดแท่งลุงเบิ้ม ดูดแบบเอาเป็นเอาตายเลยค่ะ เหมือนในหนังฝรั่งที่พวกผู้หญิงดูดแท่งอย่างรุนแรงอย่างงั้นเลยค่ะ ผึ้งงี้เสียวสุดๆ เกิดมาไม่เคยเห็นของจริง แท่งสีคลํ้ามันเลื่อมยาวใหญ่อย่างกับของฝรั่ง แต่ดูจะแข็งกว่าผลุบเข้าผลุบออกอยู่ในปากของหลานกะเทยแกเอง หน้าตาแกดูเสียวแบบเข้มๆ ซี้ดเล็กๆ, ผึ้งแอบดูและรีบเอานิ้วบี้แตดตามเลยค่ะ สักพักแกพูดว่า " มึงจะให้กูเย็ดก็หันตูดมาเร็วๆ " นังหนึ่งเงียบ แก้กางเกงแล้วคลานแบบหมา ลุงเบิ้มลุกขึ้นค่อยๆเอาแท่งไหลเข้าตูดนังหนึ่ง ดูแล้วยิ่งเสียวค่ะ อยากโดนมั่งจัง. แกกระแทกท่อนลําเข้าตูดนังหนึ่ง แรงและเร็วมากเลยค่ะ ไม่รู้นังหนึ่งมันเสียวหรือเจ็บ เห็นเสียงหลุดจากคอมันดัง " โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ " ทุกครั้งที่ลุงเบิ้มกระแทก ตอนนั้นผึ้งแยงเสร็จไปแล้ว 3รอบค่ะ เสียงซะ ใจก็อยากดูต่อ แต่ก็กลัวว่าพวกนั้นจะเห็น เลยย่องกลับเข้าบ้าน ขึ้นไปแยงต่อบนห้องตัวเองอีก 2ยก. รุ่งเช้ามาเห็นนังหนึ่งทํากับข้าว ลุงเบิ้มนั่งกินในครัว ทั้งคู่ดูเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเมื่อคืน แต่ผึ้งสิค๊ะ ภาพเมื่อคืนนั้นหลอนผึ้งทั้งวัน นึกทีไรแฉะทุกที. ตลอดวันทุกครั้งที่เห็นลุงเบิ้ม ตาผึ้งจะชอบเหลือบไปมองเป้าแกตลอด อยากลองแท่งลําแกสุดๆ แต่ก็คิดว่าแกคงเป็นเกย์มั๊ง ทําไมถึงเอากันกับผู้ชายล่ะ... วันนั้นนังหนึ่งขี่มอร์ไซค์เข้าเมือง ผึ้งเห็นลุงเบิ้มล้างรถขนฟางอยู่ริมสระ เสียวกระสันอย่างบังเกิดเนื่องจากแกนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียวแล้วก็เปียก เห็นกล้ามขา กล้ามก้นแกเป็นมัดๆ ผึ้งเลยเดินเข้าไปใกล้ๆถามว่า " ลุง...นังหนึ่งไปไหนอ่ะ? " (จริงๆรู้แล้วแหล่ะ แกล้งถามไปงั้น) " ไปตลาดมั๊งคุณผึ้ง เห็นมันขี่รถออกไป " " ผึ้งช่วยล้างไม๊ลุง? ไม่เคยล้างเลย สอนหน่อย " " ไม่ต้องหรอกครับคุณผึ้ง เดี๋ยวเปื้อน " ผึ้งไม่ฟัง เดินไปหยิบบวบจุ่มในถังแล้วช่วยแกล้าง ตาก็แอบจ้องที่เป้าแก ผึ้งล้างไปกางเกงก็เริ่มเปียก เห็นลุงเบิ้มแอบมองที่เป้าผึ้งตลอด(กางเกงขาสั้นรัดๆสีขาว) ผึ้งแอบเห็นกระเจี้ยวลุงเบิ้มเริ่มแข็งค่ะ แกเริ่มล้างแบบเดินไปมุมอื่น คงกลัวผึ้งเห็น ผึ้งก็แกล้งเดินตามและคุยไปด้วย แอบมองแท่งลําที่แข็ง ผึ้งก็แฉะสุดๆ จนไม่ไหว งานนี้สติแตกไปแล้ว แกล้งเอานํ้าราดที่เสื้อค่ะ ไม่ได้ใส่ยกทรงด้วย เห็นเต็มๆ ลุงเบิ้มเริ่มแอบมองถี่ขึ้น แล้วตัดบทว่า " คุณผึ้งเข้าบ้านเหอะครับ แดดออกแล้ว " ผึ้งก็จําเป็นต้องเข้าบ้านไปเนื่องจากไม่ไหวเหมือนกัน แฉะจนไหลแล้ว เลยเดินเข้าบ้านไปอาบนํ้าพร้อมบี้แตดไปหลายรอบ พอลงมาข้างล่างเห็นลุงเบิ้มแกเดินตัวโก่งเข้าบ้านไปอาบนํ้าหลังบ้าน ผึ้งก็เอาเลยค่ะ เพราะห้องนํ้าหลังบ้านรูเพียบ แอบดูเห็นแกชักว่าวด้วยค่ะ ผึ้งยิ่งเสียวแยงตัวเองตามเลยค่ะ แสดงว่าแกคงเงี่ยนจากที่เห็นผึ้งโป๊แน่ๆ แต่ก็ยังสงสัยว่าชอบผู้หญิงไหงไปเอาตูดหลานกะเทยแกว๊ะ? บ่ายแก่ๆผึ้งแกล้งนอนหลับที่โซฟาแล้วเปิดขาเกงเกงให้กว้างๆ ประมาณว่าถ้ามองใกล้ๆก็เห็นหอยได้เต็มๆ สักพักลุงเบิ้มเดินมา ผึ้งก็แกล้งหายใจแรงคล้ายๆกรนแต่ไม่ดัง แค่ให้รู้ว่าหลับ รู้สึกว่าแกเดินผ่านไปผ่านมาหลายรอบแล้วแกก็เดินเข้ามาใกล้ แกเรียก " คุณผึ้งครับ " ...เงียบ... เริ่มแตะที่ไหล่ และเขย่า ...เงียบ... สักพักรู้สึกว่าขากางเกงเริ่มอ้ามากกว่าเดิมโดยมือลุงเบิ้ม แอบหรี่ตาเล็กๆ เห็นมือขวาแกจับขอบกางเกงของผึ้งให้สูง มือซ้ายสาวท่อนลําของแกอย่างเร็ว(แต่ผึ้งมองไม่เห็นท่อนแกนะตอนนั้น) ผึ้งแฉะเลยค่ะ กลัวลุงเบิ้มแกรู้เลยแกล้งพลิกตัวเหมือนคนกําลังจะตื่น ลุงเบิ้มกระโดดตัวลอยถอยไป 3เมตรเลยค่ะ ลืมตามาแกแกล้งเดินมาถาม " คุณหนูไม่ขึ้นไปนอนข้างบนล่ะครับ? " " ไม่ได้คิดจะหลับไงลุง แค่นอนเล่น มันหลับไปเอง " " เมื่อยจัง ลุงนวดเป็นม๊ะ? นังหนึ่งไม่อยู่ลุงนวดให้ผึ้งหน่อยสิ " " ก็พอได้ครับ แต่คงนวดไม่เก่งเท่าไอ้หนึ่งมัน " " เอาเหอะ เดี๋ยวผึ้งไปหยิบโลชั่นมาให้ นวดข้างล่างเนี่ยแหล่ะ " ลุงเบิ้มรับคํา " ครับ " ผึ้งนอนควํ่า ลุงเบิ้มเริ่มนวด แกนวดดีนะ นวดยังไงไม่รู้โคตรเสียวเลยค่ะ ยิ่วแถวๆหน้าขาจะเสียวมาก แต่แกไม่กล้านวดขึ้นสูงค่ะ คงกลัว จนผึ้งพูดว่า " ลุงจะนวดสูงขึ้นมาใกล้เป้าก็ได้ ผึ้งไม่ถือหรอก " ลุงเบิ้มรับคํา แกก็นวดขึ้นมาเรื่อย ตานี้สูงเรื่อยจนเกือบแต่ะหอยผึ้งแน่ะ(กางเกงบาน ลุงเบิ้มแกเห็นหอยตั้งนานแล้วล่ะ รู้...) จนแกเริ่มนวดแล้วเอานิ้วเริ่มแตะที่หอยผึ้ง ขนลุกซู่ แฉะทันทีเลยค่ะ แกคงเห็นนํ้าที่หอยของผึ้งเยิ้ม แกก็พูดว่า " ถามจริงๆเหอะคุณผึ้ง ผมนวดอย่างงี้คุณผึ้งเสียวไหม " (โอโห...อย่างอายเลยค่ะ) แต่แกล้งบอกแค่ว่า " อืม... " " ชอบเหรอครับ? " " อืม... " " ผมจะนวดให้อีกแบบเอาไหมครับ? เสียวกว่านี้ " " อืม... " (รอมานาน) แกค่อยๆแหวกขากางเกงออกแล้วค่อยๆเอามือกดไถๆที่แคมทั้งสองข้างคล้ายๆกับนวด ผึ้งงี้เสียวซะหลุดปาก " ซี้ด... " ทันทีเลยค่ะ ลุงเบิ้มยิ่งได้ใจแหวกกลีบออกแล้วเอานิ้วคลึงที่เม็ด เสียวสุดๆ ได้แต่ " ซี้ด...ลุง... ผึ้งเสียว โอย... " ลุงเบิ้มเงียบแต่กลับโก่งตัวเอาลิ้นแกไปเลียหอยของผึ้ง, เท่านั้นแหล่ะ ผึ้งดิ้นพล่านเลยค่ะ เกิดมาไม่เคยเสียวอะไรอย่างงี้มาก่อน แหกปากซี๊ดซ๊าดทันที ลุงเบิ้มดูจะยิ่งชอบที่เห็นผึ้งดิ้นพล่านอย่างงั้น ล๊อคสะโพกผึ้งไว้แล้วรัวลิ้นกระหนํ่าลงที่หอยผึ้ง เสร็จอย่างเร็วค่ะ ลุงเบิ้มยังดูดต่อจนเกลี้ยง ยิ่งช่วงนั้นยิ่งเสียวมาก ทนไม่ไหวเลยค่ะ ผลักลุงเบิ้มออก ลืมตาเห็นปากลุงเบิ้มมันแผลบพูดว่า " ขออนุญาตนะครับ " แล้วแกก็ค่อยๆถลกเสื้อผึ้งขึ้นเห็นยอดอก แล้วตวัดลิ้นเลียดูดทันที มือแกก็เอานิ้วเขี่ยเม็ดแตด ยิ่งเสียวไปกันใหญ่ เกินคําบรรยายค่ะ ปากแกยังวนที่อกผึ้ง แล้วมือแกก็ค่อยๆแก้เสื้อผ้าตัวแกออก(ตอนนั้นเสื้อผ้าผึ้งหายไปไหนหมดแล้วก็ ไม่รู้ค่ะ) ท่อนลําแกดีดผึงขึ้นมาทันที ผึ้งตาโตเห็นของแกใกล้ๆวันนี้เอง ลุงเบิ้มเห็นผึ้งจ้องจึงบอกว่า " จะจับก็ได้นะครับ " ผึ้งคว้าหมับทันทีเลยเลยค่ะ ผึ้งตอนนั้นก็เสียวสุดๆเลยเอียงตัวดูดท่อนลําลุงเบิ้มทันที ลุงเบิ้มกระตุก(คงตกใจ ไม่นึกว่าผึ้งจะกล้าอมให้) ซี๊ดปากเบาๆ ผึ้งอมไม่ค่อยเป็นน่ะค่ะ เพราะไม่เคย เคยดูแต่ในหนังและเพื่อนบอกห้ามให้ฟันโดนเท่านั้นเอง ไม่ค่อยถนัดเพราะมันคับปากมากๆ อมได้นิดเดียวแกรีบดึงออก แกบอกเดี๋ยวแตกค่ะ. แกใช้ขาแกค่อยๆแหกขาผึ้งออกคร่อมผึ้งแล้วจับท่อนลําแกถู ไุุถที่ร่องผึ้ง เสียวมากๆๆๆๆจริงๆค่ะ ปากแกก็วนดูดเลียที่ยอดอกของผึ้ง ไซร้ซอกคอ เลียหู มือผึ้งก็ลูบไล้ร่างกายกํายําของแก โคตรเสียวเลยค่ะ แกค่อยๆสอดมือจับหัวแท่งลําแกดันเข้ามาที่ร่องของผึ้งเบาๆ เริ่มเจ็บค่ะ แต่รู้ว่าครั้งแรกต้องเจ็บชัวร์เลยกัดฟัน พอดันเข้ามาได้อีกนิดเริ่มทนไม่ไหวค่ะ " ลุงพอก่อน ผึ้งเจ็บมากเลยอ่ะ ซี๊ด... " ลุงเบิ้มเงียบแต่กระเด้าเอวเบาๆ หูอื้อค่ะ เจ็บอยู่ครึ่งชั่วโมงได้มั๊ง เจ็บมากๆจนรู้สึกชาๆยังไงไม่รู้ ผึ้งเงยหน้าขึ้นดูมันเข้าไปหมดลําแล้วค่ะ ลุงเบิ้มส่ายไปมาแต่ไม่กระเด้า ผึ้งเริ่มเสียวมาก เสียวจริงๆ เสียวสุดๆ ครางระสํ่า ลุงเบิ้มคงรู้เริ่มกระเด้าเบาๆ อันนี้มันเจ็บปนเสียว สักพักเริ่มหายเจ็บ ความเสียวมาแทน ครางลั่นเลยค่ะ " ลุงแรงๆเลย ซี๊ด... " เท่านั้นแหล่ะ ลุงแกเขยิบตัวขึ้น จับข้อเท้าของผึ้งแหกชี้ฟ้า แล้วกระหนํ่ากระแทกอย่างรัวและแรง ไม่ต้องบอกเลยค่ะว่าเสียวขนาดไหน ผึ้งเสร็จไปหลายรอบเลย ลุงเบิ้มเหงื่อท่วมตังเซ็กซี่มาก ยิ่งเพิ่มความเสียวให้ผึ้งเวลาเห็นแกซู๊ดปาก เชิดหน้าขึ้นเพดานกระแทกท่อนแกเข้าหอยผึ้ง โอย...ยิ่งกว่าสรรค์อีกค่ะ เสร็จไม่ต้องนับ ลุงเบิ้มเริ่มครางหนักขึ้นกระแทกถี่ยิบผึ้งก็โคตรจะเสียวเลยช่วงนั้น แกก็ร้องลั่น " โอ๊ย...ซี๊ด... " แล้วผึ้งก็เสียววาบในรูหอย นํ้าแกพุ่งแรงมาก ผึ้งเสียวมากจนต้องเอามือจิกหลังแก ร้องลั่นเสร็จตามค่ะ, ลุงเบิ้มแกทับตัวผึ้งแต่ก็ยังกระเด้าก้นเบาๆผึ้งก็บอกให้หยุด สักพักแกเริ่มกระเด้าใหม่ผึ้งก็เสียวอีก แท่งแกเริ่มขยายตึงในร่องของผึ้ง เสียวมากๆ งานนี้ไม่เจ็บแล้วค่ะ กระแทกร้องแลกแหกปากกันลั่นบ้านเลยค่ะ, สรุปวันนั้นเอากะลุงเบิ้มไปหลายรอบ วันต่อๆมาก็เอากันอีก ซื้อมาคุมมาแทบไม่ทัน ดีที่ครั้งแรกเอาแล้วไม่ท้องนะ...
สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆอีกครั้งค่ะ วันนี้มาต่อภาค 2นะคะ วันนั้นโดนลุงเบิ้มแกเสียบร่องเสียวด้วยท่อนลํามหึมาไป 3รอบ(แกจะเอารอบ 4ด้วยแต่ผึ้งไม่ไหวค่ะ) ตอนดึกก็หลับเป็นตาย นังหนึ่งก็แสนดี นึกว่าผึ้งไม่สบาย ขึ้นไปนอนเฝ้าที่ห้องทั้งคืน ไอ้เราก็ไม่อยากให้มันมาเฝ้า เพราะกะว่าถ้าหายเจ็บคืนนี้ จะลงไปนั่งคุยกับลุงเบิ้ม เผื่อโดนเสียบอีกรอบ แต่ยันดึกก็ยังแสบอยู่ เลยขอบายค่ะ วันต่อมาลุงเบิ้มยิ้มรับหน้าผึ้งแต่เช้า แกจะคอยเดินเข้าออกในบ้านบ่อยๆ เหลือบมองผึ้งตลอด แต่แกก็ไม่ได้แสดงปฎิกิริยาอะไรส่อพิรุธนะคะ ก็ยังดี พอช่วงบ่ายแกก็ใช้ให้นังหนึ่งขับรถไปเอารายงานจากฟาร์มโคฝั่งโน้น ซึ่งปกติแกจะไปเอง. นังหนึ่งทําหน้าเอ๋อๆแต่ก็หยิบกุญแจขับรถออกไป เท่านั้นแหล่ะลุงเบิ้มเดินมานั่งข้างผึ้งไซร้ซอกคอผึ้งทันที " ยังเจ็บอยู่เหรอคุณผึ้ง? " " โห...ลุง ครั้งแรกนะ แล้วท่อนลุงก็ใหญ่เหมือนของฝรั่งในหนังเลย มันบวมอ่ะ แสบด้วย " " บวมจริงเหรอ? ผมช่วยดูให้นะ " ยังไม่ทันจะพูดอะไรต่อแก็แหวกขากางเกงออกก้มลงไปดูใกล้ๆหอยผึ้ง ผึ้งก็อายเลย รีบเอามือปิด " ลุง... อย่าดูงี้ดิ ผึ้งอายนะ " " โถ...อย่างงี้วันนี้ผมก็ไม่ได้นวดให้คุณผึ้งสิครับ " " แหม...นังหนึ่งก็อยู่ ใช้แทนไปก่อนสิลุง " (ตีสีหน้าประมาณว่า ฉันรู้นะ อิ อิ อิ) " ใช้ไรครับ? " (หน้าซีดซะะะ) " ก็คืนก่อนที่นังหนึ่งมันดูดแท่งลําของลุง และลุงก็เอาตูดมันหัวสั่นหัวคลอนที่ข้างคอกม้างะ ผึ้งเห็นหรอกน่า " " เห็นจริงเหรอครับ? ผมนึกว่าคุณผึ้งนอนแล้วซะอีก อย่าไปบอกใครนะคุณผึ้ง อายเค้าแย่ " " นอนก็อดเห็นของดีอ่ะสิ ไม่บอกหรอกลุง โธ่... " " แล้วพอคุณหนูเห็นแล้ว ไม่ชอบรึเปล่าครับ? ลุงจะได้ไม่เอามันอีก " " ชอบ ดูแล้วเสียวดี, ถามจริงเหอะ ลุงชอบผู้หญิงหรือผู้ชาย ทําไมไปเอานังหนึ่งล่ะ? หลานอีกต่างหาก " ลุงเบิ้มแกก็เอนตัวนั่งแล้วก็เริ่มเล่าท้าวความไป, เมื่อก่อนลุงแกมีเมีย เป็นคนงานในฟาร์มนั่นแหล่ะ(แต่ผึ้งจําไม่ได้ หลายปีแล้ว) แต่เมียแกหนีไปกับชู้ ก็เป็นคนงานในฟาร์มอีกนั่นแหล่ะ หนุ่มกว่า เด็กกว่า ลุงแกทํางานดี พอมีการศึกษา พ่อแม่เลยให้ดูแลทุกส่วน และให้เข้ามาอยู่บ้านด้วยกัน จะได้ดูแลผึ้งด้วย(ตอนนั้นผึ้ง 11-12ขวบมั๊ง จําไม่ได้) ต่อมาแม่นังหนึ่ง ซึ่งเป็นพี่สาวลุงเบิ้มเสีย(อยู่อําเภออื่น) พ่อนังหนึ่งก็หายไปไหนไม่รู้ ลุงเบิ้มเลยเอานังหนึ่งมาอยู่ด้วย นังนี่แม่มันสอนมาดี เลยทํางานบ้านหมด ประมาณว่าไม่ต้องให้คนงานผู้หญิงมาทํางานบ้านเหมือนแต่ก่อน นังหนึ่งทําคนเดียว ลุงเบิ้มก็เห็นๆอยู่ว่าหลานแกตุ้งติ้งแต๋วแหวว แต่แกก็ไม่อยากพูดอะไรเพราะไม่เคยเลี้ยงดูกันมา จนโตมาอีกนิดนังหนึ่งอายุได้ 15 ก็เริ่มแต่งหน้าบางๆ ทาลิปสติคสีอ่อนๆ ผัดแป้งมันทั้งวัน ช่วงนั้นแหล่ะเพิ่งมาสนิทกับผึ้งเป็นเรื่องเป็นราว มาวันหนึ่งลุงเบิ้มแกก็เงี่ยน นั่งชักว่าวตอนดึกๆที่ข้างคอกม้า(แกบอก...ประจํา) นังหนึ่งก็แอบดู แกมารู้ว่านังหนึ่งแอบดูก็ตอนแกนํ้าแตกแล้ว อายๆ แต่ไม่อยากว่าอะไร วันต่อมาลุงเบิ้มแกให้นังหนึ่งไปนวดให้(ซึ่งเป็นปกติเหมือนเคย พ่อแม่ผึ้งก็ให้มันนวดประจํา) แกก็นุ่งผ้าขาวม้าไม่ได้คิดอะไร โดนนวดไปก็สบายตัวหลับไปเหมือนเคย ลืมตามาเห็นนังหนึ่งมันอมท่อนลําของลุงเบิ้มเบาๆแกก็กระโดดตัวลอย งงว่าหลานแกทําอะไร ด่าไปนิด นังหนึ่งก็ร้องไห้ มันก็ว่ามันโตแล้ว ความอยากก็มี ไม่รู้จะทํายังไง อยากลองบ้าง ไม่กล้ายุ่งกับคนงานฝั่งโน้น เดี๋ยวพวกนั้นมันเตะเอา ลุงแกคงสงสาร แกก็สอนให้ชักว่าว แต่เปล่าค่ะ นังนี่ชักเป็นมาเป็นชาติแล้ว อยากลองของจริง มันก็ขอลุงเบิ้มจะอมต่อให้เสร็จ ตอนนั้นลุงเบิ้มโมโหกึ่งสงสาร มัดผ้าเดินออกไปไม่พูดกับนังหนึ่งเป็นอาทิตย์เลยค่ะ กลางคืนจะได้ยินนังหนึ่งร้องไห้ทุกคืนจนแกรําคาญบวกสงสาร เลยเข้าไปคุยกับนังหนึ่ง อธิบายให้มันฟังว่าน้าหลาน อีกอย่างผิดเพศ ลุงเบิ้มไม่ได้ชอบผู้ชาย นังหนึ่งก็บอกว่า ลุงหลานก็เห็นเอากันได้ ผู้ชายผู้หญิงด้วย มันแค่อยากลอง และรู้ว่าลองกับลุงปลอดภัยกว่าลองกับคนอื่น และอยากให้ลุงได้ปลดปล่อยบ้างเพราะเมียก็ไม่มี จะให้มันไปเรียนรู้กับใคร ไม่มีใครสอน พูดไปโน่นเลยนังหนึ่ง... ลุงเบิ้มแกก็ใจอ่อน บอกว่าครั้งเดียวนะ แล้วก็ปลดกางเกงยื่นกระเจี๊ยวใส่หน้านังหนึ่ง ลุงแกบอกนังนี้อมได้ถึงใจมากๆ เก่งกว่าเมียเก่าแกอีก แล้วมันก็ขอให้ลุงเบิ้มเอาตูด ลุงเบิ้มบอกไม่ไหวมั๊ง มันก็อ้อนๆ แล้วก็ขึ้นคร่อมลุงแก แกบอกตอนนี้รู้สึกเหมือนตัวเองบ้าไปแล้ว เอาตูดหลานชาย แต่อีกใจก็ชอบเพราะตูดมันฟิต เสียวมากๆ แถมมันยังขมิบเก่งด้วย แต่วันต่อมานังหนึ่งนอนป่วยไปเลย 3วัน หลังจากนั้น ปกติดึกๆบางวันลุงเบิ้มแกจะไปนั่งดูดบุหรี่ที่ข้างคอกม้า นั่งหนึ่งก็จะคอยเอากาแฟไปให้ เอาใจลุงมันสารพัด แล้วก็จะอ้อนขอดูดท่อนของลุงมัน ให้ลุงมันอัดตูดเรื่อยมา ลุงเบิ้มก็เอา แต่แกก็คุยกับมันว่า ลุงแกเป็นผู้ชาย ไม่ต้องมาคิดชอบหลงรักแก แกไม่รักผู้ชายแน่นอน แถมเป็นหลานด้วย ทั้งคู่เลยก็แค่เอากันเท่านั้น ไม่ได้รู้สึกใดๆทางใจ เป็นแค่อา-หลาน ฟังไปผึ้งก็รู้สึกแปล่งๆนะ ตอแหลป่าวว๊ะ? แต่ก็อยากจะเห็น และคิดว่าไหนๆก็มาถึงขนาดนี้แล้ว เลยบอกลุงเบิ้มแกว่า " คืนนี้ลุงเอานังหนึ่งให้ผึ้งดูหน่อยสิ ผึ้งอยากดู " " โหย...คุณผึ้ง ไม่เอาอ่ะ ผมอาย " (ว่าแล้วแกก็จะขอตัวเข้าฟาร์ม) " งั้นวันหลังก็อดเอาผึ้ง อิ อิ อิ โธ่ลุง...ทําอย่างกับไม่เคย ผึ้งชอบ อยากดู เป็นไรไปอ่ะ " " เอาคุณผึ้งเสียวกว่าเยอะนี่ครับ คงไม่ต้องใช้ก้นไอ้หนึ่งอีกแล้วล่ะ " (ว่าไปพลางเอามือลูบขาผึ้ง) " เอาน่า...วันนี้ผึ้งไม่ไหวไง อยากเห็นด้วย ชอบ ดูแล้วมีอารมณ์ดีอ่ะลุง " " โธ่... งั้นดูก่อนละกันนะครับ ไม่รู้ว่าไอ้หนึ่งมันจะตามไปที่คอกม้ารึเปล่าคืนนี้ " " ลุงแกล้งยั่วมันดิ มันตามชัวร์ " " ยังไง??? " " ผึ้งจะแกล้งบอกว่าขึ้นไปนอนหลับบนห้อง แล้วลุงก็อาบนํ้า ตะโกนให้มันเอาผ้าเช็ดตัวเข้าไปให้ " " โห...ขนาดนั้นเลยเหรอคุณผึ้ง มันเห็นคงจะขอดูดในห้องนํ้าเลยแหล่ะครับ " " ก็อย่าให้มันอมดิ บอกคุณผึ้งอยู่ เดี๋ยวจะเห็น ไม่ดี " ลุงแกก็ยิ้มไม่ได้พูดอะไร ส่ายหัวกับอุบายบ๊องๆของผึ้งแล้วจะออกไปฟาร์ม ผึ้งก็พูดทิ้งท้ายว่า " อย่าลืมนะลุง คืนนี้ กระแทกนังหนึ่งให้แรงๆเลยนะ ผึ้งชอบดู เสียวมากลุง " คิดว่าแกคงไม่แกล้งยั่วนังหนึ่ง แต่แกก็ทําจริงๆเอ๊า ผึ้งแอบดูตรงบันไดตอนที่นังหนึ่งเอาผ้าขาวม้าไปให้ลุง เข้าไปคุยอะไรกันก็ไม่รู้ 15วินาที แล้วลุงแกก็เดินออกมาเข้าห้องแกไป นังหนึ่งก็เดินเข้าครัวเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น(สงสัยไปหาแตงกวากระแทกรูไป พลางๆก่อนดึก อิ อิ อิ) ตกดึกลุงเบิ้มแกก็ไปที่คอก นังหนึ่งก็นั่งดูทีวีข้างล่างรอให้ผึ้งขึ้นนอน ผึ้งก็แกล้งขึ้นนอนเร็ว ก็รอสักพักเห็นนังหนึ่งเดินพร้อมแก้วกาแฟไปที่คอก ผึ้งตามทันทีค่ะ เยี่ยมค่ะ ลุงเบิ้มเป็นไฟหมุนไฟให้สว่างกว่าปกติ น่ารักจริงๆ นังหนึ่งก็นั่งนวดขาลุงมันสักพักก็เอามือล้วงเข้าไปในผ้าขาวม้า ตามันก็จ้องมองหน้าลุงมัน ลุงแกก็ไม่สนใจ สูบบุหรี่พ่นฉุยๆ สักพักนังหนึ่งปลดผ้าขาวม้าลุงแกไว้ข้างๆ ค่อยๆถอกหัวบานของลุงแกไปเรื่อยๆ แข็งใหญ่ ล้นมือนังหนึ่งเลยล่ะ สักพักนังหนึ่งเอาลิ้นตวัดที่ปลายหัวท่อนลําของลุงเบิ้ม แล้วก็ครอบปากลงไปเบาๆ ช้าๆ ภาพนี้ผึ้งชอบมาก สวยมาก ดูแล้วเสียวมากๆ ลุงเบิ้มก้มลงมองออกอาการเสียวนิดๆ แล้วก็เงยสูบบุหรี่ต่อ วันนี้นังหนึ่งอมดูดได้ดีมากเลยค่ะ ช้าๆแต่เน้นๆลิ้นเลียรอบๆ ทําเอาลุงเบิ้มก้นไม่ติดแคร่เชียว ผึ้งก็เอานิ้วกรีดกรายที่ร่องเสียวเสร็จไปหนึ่งยก(จริงๆยังแสบอยู่นะ แต่เห็นแล้วหงี่ค่ะ) สักพักลุงเบิ้มก็ถอดเสื้อออกเผยให้เห็นกล้ามเป็นมัดๆแล้วค่อยๆเอนตัว นังหนึ่งจ้องเลยค่ะ แล้วมันก็เลียไล่ขึ้นไปที่สะดือ หัวนมของลุง ลุงแกซี๊ดเลยค่ะ มันจะไซร้คอลุงเบิ้ม แต่ลุงแกเอียงหลบค่ะ มันก็เลียแขน เลียหน้าอก เลียรักแร้ เลียทั่วตัวลุงแกเลยค่ะ สักพักมันก็แก้กางเกงตัวเองขึ้นนั่งคร่อมแท่งทวนของลุงเบิ้ม งานนี้เห็นเต็มๆ จริงๆนังหนึ่งก็ขาวนะเนี่ย ผอมเพรียวเชียว เห็นนังหนึ่งหน้าตาบูดเบี้ยว ปากเสียวซี๊ด... มันเริ่มขย่มช้าๆ แล้วค่อยเร็วขึ้นๆ จนกระแทกแรงมาก แคร่สั่นเลยค่ะ สักพักลุงแกจับให้หยุดแล้วพลิกตัวให้นังหนึ่งนอนหงายแล้วขับข้อเท้ามันชี้ ฟ้า ลุงแกเงยหน้ากระแทกนังหนึ่ง ซอยถี่สุดๆ เห็นนังหนึ่งมันจับกระเจี๊ยวมันชักว่าวตามค่ะ คืนนี้ทั้งคู่ครางกันเลยค่ะ ไม่เงียบเหมือนคืนแรกที่ผึ้งแอบเห็น สักพักก็คงเสร็จกันร้องซี๊ดซ๊าดกันซะะะ ผึ้งนี่ดูแล้วชอบมาก หงี่สุดๆ แยงตามเสร็จไปหลายรอบเชียว แล้วผึ้งเข้าบ้านนอน หลังจากนั้นเป็นชั่วโมงเลยค่ะกว่า 2คนนั้นจะเข้าบ้านมา รุ่งเช้าลุงเบิ้มเข้าฟาร์มแต่เช้า นังหนึ่งทําโน่นทํานี่อยู่ในครัว ผึ้งก็เข้าไปทานอาหารเช้าตามปกติ แกล้งแซวว่า " เมื่อคืนน่ะหนึ่ง ฉันนอนไม่หลับว่ะ ได้ยินเสียงเหมือนคนเอากันแถวคอกม้า นึกว่าผี แต่ฟังเสียงแล้วเสียวจัง " ...เงียบ นังหนึ่งอึ้งกิมกี่ หน้าเอ๋อทันที...แล้วบอกว่า " คนงานในฟาร์มมั๊งคุณผึ้ง " " บ้าดิ...ใครมันจะบ้าเดินครึ่งกิโล มาเอากันแถวนี้ " " ไม่รู้ดิคุณผึ้ง เมื่อคืนหนึ่งนอนเร็ว " (ตอแหลเจงเจ๊งนังนี่ อิ อิ อิ) " ถามจริงเหอะหนึ่ง แกอยู่คนเดียวไม่เงี่ยนไม่หงี่กะเค้าเหรอ? ฉันผู้หญิงยังหงี่เลย " " ก็มีบ้างแหล่ะคุณผึ้ง " " แล้วแกทําไงว๊ะ? ชักว่าวเหรอ " " อืม... " (นังหนึ่งหน้าแดงทันที) " ทําไมแกไม่เข้าไปให้คนงานในฟาร์มเอาบ้างว๊ะ? " " ใครเค้าจะเอาหนึ่งล่ะ หนึ่งมันกะเทยนี่ " (นํ้าเสียงน้อยใจ) " ไม่ลองจะรู้เหรอ? " " พวกนั้นคงถีบหนึ่งกลับมาไม่ทันแหล่ะมั๊ง อีกอย่างหนึ่งไม่เคยด้วย " " ไม่เคยเหรอ? อย่ามาตอแหล ฉันรู้เรื่องแกกับลุงเบิ้มหมดแล้ว ลุงแกเล่า " ... อึ้งค่ะ ตะหลิวตก นํ้าตาคลอเบ้าเลย ผึ้งเลยต้องปลอบว่าไม่บอกใครหลอก แต่ผึ้งไม่ได้บอกนังหนึ่งว่าผึ้งโดนลุงเบิ้มแกเสียบแล้ว ไม่อยากให้นังหนึ่งเสียใจค่ะ เลยนั่งคิดแผนให้นังหนึ่งโดนคนงานเอาเพราะผึ้งอยากดู ผึ้งเล่าเรื่องให้ลุงเบิ้มฟัง ลุงเบิ้มห้ามทันที กลัวโรค กลัวพวกคนงานมันจะเตะหลานแก ไม่อยากให้หลานแกมั่ว ผึ้งก็อธิบายให้ฟังว่าเลือกคนสิ ใครมันจะติดโรค ออกจากฟาร์มปีละครั้ง แล้วก็ต้องต่อใบสุขภาพซึ่ง ต้องตรวจโรคทุก 6เดือน(สําหรับพวกเลี้ยงโคอย่างเดียว) ลุงแกก็อํ้าอึ้งจะไม่เล่นด้วย แต่ผึ้งซะอย่าง.... ว่าแล้วแผนการที่โดนวางก็เตรียมพร้อมลงมือ ลุงเบิ้มให้นังหนึ่งไปตามคนงานในฟาร์มมาขุดขยายสระ(จริงๆมันก็ใหญ่อยู่แล้ว นะ แต่ผึ้งไม่รู้จะอ้างอะไรเลยขยายสระซะเลย) นังหนึ่งตาแหลมค่ะ คนงานที่เรียกมาหล่อหมดเลย แต่แบบผอมๆ เด็กๆค่ะ ผึ้งไม่ชอบ ดูแล้วคงเอาไม่มันเท่าลํ่าๆมีอายุนิดๆแบบลุงเบิ้ม(ใจจริงก็อยากลองนะ อิ อิ อิ) คนงานก็ขุดสระกันไปผึ้งก็แกล้งให้นังหนึ่งไปนั่งมองพวกนั้น ให้รู้ว่านังหนึ่งชอบพวกนั้นไง ดูพวกนั้นไม่อยากเล่นด้วยค่ะ กลัวๆนังหนึ่งยังไงไม่รู้ ไม่พูด ไม่มองหน้าเลย นอกจากถามเรื่องงานอย่างเดียว พอตกเย็นลุงเบิ้มก็ให้พวกนั้นทานข้าวร่วมกันในบ้าน ไม่ต้องกลับฟาร์ม ให้ทําต่อจนมืดและค้างที่นี่คืนนี้ได้เลย แยกกันนอนห้องลุงเบิ้มและห้องนังหนึ่งเอา ตกดึกผึ้งก็ให้นังหนึ่งเอาเหล้าไปให้พวกนั้น แล้วชวนกินกันที่ห้องรับแขก ให้คุยโน่นคุยนี่(ตลอดเวลาผึ้งอยู่ด้านบน แอบดูค่ะ) แล้วนังหนึ่งก็ว่าไปตามแผน " เออ...พี่ หนึ่งมีหนังโป๊ด้วยพี่ พวกพี่จะดูกันไม๊? " พวกนั้นรีบตบปากรับอย่างไม่รีรอ นั่งหนึ่งเดินขึ้นมาที่ห้องยิ้มหวานๆ เอาหนังโป๊ที่ผึ้งยืมเพื่อนมาลงไปเปิด พวกนั้นดูกันเป้าขยายเลยค่ะ แต่กางเกงผ้าค่ะ ดูไม่ออกว่าใหญ่รึเปล่า นังหนึ่งรักษาฟอร์มทําเหมือนไม่ค่อยสนใจพวกนั้น, อยู่ดีๆ " พต " คนงานอายุราว 20-21 หล่อดี แต่ผอมๆพูดขึ้นว่า " นมแม่งโคตรใหญ่เลยว่ะ กูอยากเย็ดหีฝรั่งจริงๆ " โห...ฟังแล้วผึ้งเสียวเลยค่ะ นังหนึ่งเข้าล๊อคสวนถามไปว่า " มันต่างกันเหรอพี่ ฝรั่งกะไทยเนี่ย " (นังหนึ่งถามพร้อมทําหน้าอินโนเซนส์) " กูก็ไม่รู้ว่ะ แต่ขาวสวยกูเอาหมดแหล่ะ " (พร้อมหัวเราะ พวกที่เหลือก็หัวเราะตามกัน) แล้ว " เอก " อายุไล่เลี่นกันกับพต ถามนังหนึ่งว่า " ทําไมมึงเป็นกะเทยว๊ะหนึ่ง? ไม่ชอบผู้หญิงเหรอ? " " ใครมันอยากเป็นล่ะพี่ เป็นแล้วจะให้ทําไง หนึ่งชอบผู้ชายอ่ะ ไม่ชอบผู้หญิง " เอก – " แล้วมึงชอบโดนเย็ดตูดเหรอ? เค้าว่าโคตรเจ็บเลยนี่ " หนึ่ง – " ไม่เคยอ่ะ อยากรู้เหมือนว่าจะเจ็บไม๊? " (ตอแหลจริงๆเด็กฉัน) พต – " ให้ไอ้สงค์เย็ดดิ ควยใหญ่ที่สุด " (สงค์ อายุไล่ๆกัน ไม่ค่อยหล่อเท่าไหร่ แต่ดูดี) สงค์ – " ไม่เอาหลอก ไอ้บ้า " (ทุกคนหัวเราะ) หนึ่ง – " ไปนอนนะพี่ ปิดทีวีให้ด้วย " นังหนึ่งเดินผ่านชานบันไดส่งสายตายิ้มๆ พอพวกนั้นเข้านอน ผึ้งก็ค่อยๆลงไปแอบหลังบ้านซึ่งมองเข้ามาห้องนังหนึ่งเห็นเต็มๆ สรุปว่าพตนอนห้องหนึ่งค่ะ เอกกับสงค์นอนห้องลุงเบิ้ม แต่ลุงเบิ้มตอนนั้นหายไปไหนก็ไม่รู้ค่ะ เสียงกรนของพตเริ่มดังขึ้น ผึ้งก็รอๆๆ ยุงก็กัด นรกจะตาย แต่ก็อยากแอบดูน่ะค่ะ สักพักนังหนึ่งก็เอาแตงร้านออกมา ทาโลชั่น ถอดกางเกงเสียบตูดตัวเองไปเข้าๆออกส่งเสียงซี๊ดซ๊าดให้พตได้ยิน ตอนนี้พตไม่กรนแล้วค่ะ เห็นค่อยๆชะโงกมองหนึ่งและก็แกล้งหลับ หนึ่งก็คงรู้แหล่ะค่ะ แทงตูดตังเอาสักพักก็หันไปมองพต แล้วแกล้งเรียกชื่อ " พี่พต " ...เงียบ... (พตแกล้งหลับชัวร์ คงอยากลอง ไม่งั้นเรียกครั้งแรกต้องตื่นแล้วล่ะ) " พี่พต " (เรียกพร้อมเขย่าตัว) ...เงียบ... นังหนึ่งค่อยๆลูบที่เป้าของพตเบาๆ จนนูนแข็ง แล้วก็ค่อยดึงกางเกงของพตลงไปที่เท้า สงสัยพตร่วมมือด้วยมั๊ง เพราะดึงง่ายเหลือเกิน แต่แกล้งหลับ ท่อนลําของพตใหญ่ค่ะ อวบมาก อาบกว่าของลุงเบิ้มอีก แต่สั้นกว่า ผึ้งเห็นแล้วอยากอมมากค่ะ นังหนึ่งใช้วิทยายุทธ์ลิ้นสวาทละเลงท่อนลําอันอวบอิ่มของพต จนเจ้าตัวเริ่มเสียวบิดเล็กๆ แต่ก็คงยังแกล้งหลับต่อ นังหนึ่งไซร้ทั่วตัวพตเลยค่ะ พตเกร็งตลอดเลย ดูแล้วเสียวจัง ระหว่างนั้นผึ้งก็ดึงกางเกงออกยืนโก่งบี้แตดตัวเองอ้าซ่าเลยค่ะ และแล้วก็เสียวจี๊ดที่ร่องเสียว ตกใจมากค่ะ นึกว่าผี หันขวับเห็นลุงเบิ้มนั่งยองๆเลียหอยของผึ้งนี่เอง โอย...อยากจะร้องใจจะขาดแต่ต้องหุบปากค่ะ สักพักลุงเบิ้มแก้ผ้าขาวม้าค่อยๆเอาท่อนลํายัดใส่ร่องเสียวของหนึ่ง ครั้งนี้เจ็บเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มากเท่าครั้งแรก หรือเพราะมันยังบวมจากการเอากันครั้งก่อนก็ไม่รู้ ลุงเบิ้มเริ่มกดแท่งเอาจนสุด หมุนควงไปรอบๆ โอย....อยากตาย เสียวอะไรอย่างงี้ ลุงเบิ้มค่อยๆสาวเข้าสาวออกช้าๆ ผึ้งนี้กัดฟันกรอดๆเลยค่ะ เสียวจริงๆ มือลุงเบิ้มก็บี้หัวนมของผึ้ง คลึงคลําไปทั่ว จนลืมดูหนังสดของฝ่ายนังหนึ่ง แอบดูอีกที โอโห...ไปโน่นแล้ว นังหนึ่งคลานท่าหมาให้พตกระแทกตูด เห็นหน้าพตแล้วเสียวมากค่ะ หน้าเหยเกออกอาการเสียวสุดๆ ลุงเบิ้มก็กระแทกท่อนเสียวเข้ารู โอย...เสียวมากๆ ได้อารมณ์สุดๆเลยค่ะ สักพักลุงเบิ้มก็กัดฟันกรอดแล้วก็ชักท่อนลําออกมาพุ่งใส่หลังผึ้งมากมาย ผึ้งนี่เสร็จไปแล้วหลายรอบ แล้วลุงเบิ้มแกก็นั่งยองๆ หันหน้าเข้ามาร่องเสียวของผึ้งแล้วดูดเลียแทงลิ้นที่ร่องเสียว เสียวมากๆเลยค่ะ ผึ้งนี้ขายืนแทบไม่อยู่ เสียวจนไม่มีแรงค่ะ ตาก็จ้องในห้องของหนึ่ง โอ๊ย... ทรมานมากๆ จนเสร็จคาปากลุงเบิ้มไปอีกรอบ สุดยอดจริงๆค่ะ แต่ยังไม่เห็นพตจะเสร็จเลยค่ะ กระแทกตูดนังหนึ่งนานมาก ไม่ไหวค่ะ ยุงกัด เลยขึ้นข้างบนกับลุงเบิ้ม(ปกติลุงแกจะไม่ขึ้นชั้นบน นอกจากคุณพ่อคุณแม่อนุญาต) แต่งานนี้เจอผึ้งลากขึ้นไป กระแทกกันอีกยกค่ะ มันสะเด็ดจริงๆ แล้วแกก็ลงไปนอนที่ห้องแก รุ่งเช้ามาพวกคนงานนั่งทานข้าวต้มหน้าบ้านโดยมีสาวเสริฟอย่างนังหนึ่งคอย บริการ ผึ้งก็ยิ้มๆให้นังหนึ่ง แหม...มันอายม้วนติ้วเลยค่ะ พตทําเป็นเงียบๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ภาพจากเมื่อคืนตอนพตกระเด้านังหนึ่งมันติดตาจริงๆค่ะ มองหน้าพตแล้วก็เสียว อยากโดนพตกระแทกจัง พอพวกนั้นกลับไปที่ฟาร์ม ผึ้งรีบถามนังหนึ่งทันทีว่าลีลาพตเป็นไงบ้าง? หนึ่งบอก เยี่ยมสุดยอดจริงๆ แต่นังหนึ่งว่าพี่พตมีแฟนแล้ว สวยด้วยอยู่ที่ฟาร์ม อายุไล่ๆกับผึ้งน่ะแหล่ะ ได้ยินอย่างงั้นยิ่งชอบค่ะ เลยคิดแผนสองอยากจะดูพตและเมียเค้าเอากันจริงๆ สงสัยผึ้งโรคจิตนะคะ จะชอบมากเมื่อแอบดูชาวบ้าน... อิ อิ อิ