ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสรักสาวฉันทนา

เริ่มโดย 02766132, มีนาคม 30, 2010, 07:09:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมเห็นมีแต่คนเข้ามาดู แต่ไม่ค่อยมีคน Post เรื่องราวและประสบการณ์ของตัวเองกัน ผมเลยประเดิมก่อน ผมชื่อ นัท แต่ก่อนบ้านผมเปิดโรงงานเย็บผ้า แล่วพ่อแม่หาเด็กจากแถวอีสานมาทำงาน โดยที่เปิดตึกแถวหลังนึงให้เป็นส่วนที่พักคนงาน เรารับแต่พนักงานหญิงครับไม่ใช่พนักงานชาย ดังนั้นมันก็คล้ายๆกับเป็นหอพักหญิงไปโดยปริยาย ช่วงนั้นผมอายุ 15 ปี กำลังกลัดมันเลย แต่ผมไม่เคยมีไรกับใครเลยเพราะว่าผมอยุ่ รร ชายล้วน แล้วผมก็จuบผู้หญิงยังไม่เป็นตอนนั้น
แต่แล้ว ผมก็ตกหลุมรัก สาวโรงงานในบ้านผมเอง เธอชื่อ นวน เธออายุมากกว่าผมปี 1 เป็นเด็กอุดรธานี แต่ขอโทษครับ น่ารักมาก ขาวมาก ตัวเล็กๆ รูปร่างดี ตาโตมาก ดูจากภายนอก นมนี้เป็นลูกเลย เวลาเธอยิ้มนี้ผมแทบละลายเลย แต่ด้วยความที่ผมเป็นถึงลูกเจ้าของโรงงาน ผมจะทำตัวหื่นมากไม่ได้เสียภาพหมด ผมเลยเก็บความต้องการของผมไว้ในใจ จนมีอยุ่วันนึง ทางประปาเขามาเดินท่อน้ำใหม่ ที่หอพักไม่สามารถใช้น้ำได้ นวนกับคนงานที่อยากอาบน้ำก็เลยมาขออาบน้ำที่โรงงาน เสร็จผมสิ!! แล้วโชคดีมากเลยครับ นวน เขาอาบน้ำเป็นคนสุดท้าย ผมเห็นตั้งแต่เธอเข้าไปในห้องน้ำแล้วหละ พอเธอเข้าไปห้องน้ำปุ๋บ ผมก็รีบส่องตามรอยแตกของประตูห้องน้ำ สิ่งที่ผมเห็นเหมือนที่ผมฝันเลยหละ เธอแก้ผ้าอาบน้ำ อกทั้ง 2 ข้างเธอไม่ใหญ่กำลังพอดีแต่ว่า คุณเอ๋ย ขาวสุดๆ เลย ส่วนด่านล่างของเธอนะหรอ หอยไม่มีขนเลยครับเหมือนของเด็กเลย ก็เธอเพิ่งอายุ 16 นิเนอะ ผมเห็นเธอถูสบู่จากเนินอก ลงไปถึงหอยของเธอ แล้วเธอก็ตักน้ำมาอาบ โอ้ว ผมแทบอยากจะผลักห้องน้ำเข้าไปกระเด้าเธอ แต่ติดที่กลัวมีใครมาเห็นเลยต้องสงบใจไว้ก่อน คือนั้นผมเก็บเอาเธอมาสำเร็จความใคร่ไป 2 รอบ ผมต้องฟันเธอให้ได้คอยดูสิ
และแล้ววันที่ผมรอคอยก้มาถึง วันนั้นโรงงานก็เปิดทำงานตามปกติ แต่ผมสังเกตุว่าเธอหายไป ก็เลยถามเพื่อนเธอ แล้วผมก็รู้ครับว่าเธอไม่ค่อยสบายนอนอยุ่ที่หอพักคนเดียว ผมรู้จักห้องเธอครับ ผมเดินไปถึงห้องพักเธอผมก็เคาะประตูเรียกเธอ เธอก็มาเปิดครับ ผมกระเซอะกระเซิงแต่ก็ยังน่ารักน่าฟัดอยู่ดี เธอตกใจเล็กน้อยไม่คิดว่าผมจะมา ผมก็บอกว่าเอายามาให้เห็นไม่สบายเป็นไรมากรึเปล่า เธอกล่าวขอบคุณและเอื้อมมือมารับยาจากผม ผมบอกว่าผมขอเข้าไปได้ไหม ตอนแรกเธออิดออดครับเธอบอกว่าเธอยังไม่ได้จัดห้องเลยเธออาย ผมบอกว่าไม่เป้นไร (เพราะผมใช้แค่เตียงก็พอ ฮะ ฮะ) ผมก็เลยผลักประตูเข้าไปในห้องเธอ ตอนนั้นเธอใส่ชุดคลุมยาวสีชมพูอ่อนถึงต้นขาครับ ดูจากตรงนี้เหมือนเธอจะ no bar ครับ มันปลุกความกระสันผมมากเลย ผมบอกไม่สบายมากรึเปล่าพร้อมกับเอื้อมมือไปแตะหน้าผากเธอ เธอหน้าแดงเลยครับไม่คิดว่าผมจะทำแบบนี้ ไม่ค่อยสบายนิดหน่อยคะคุณ นัท เด๋วกินยาก็หาย เธอพูดแต่ไม่มองหน้าผม ผมเลยเอามือเชียคางเธอขึ้น แล้วบอกว่า รู้ไหมนวนน่ารักมากเลย เป็นแฟนกับนัทได้ไหม เธอทำสีหน้าตกใจมากเลยเหมือนจะไม่เชื่อสิ่งที่ผมพูด แต่ก่อนที่เธอจะพูดอะไรผมก็ประกบปากเธอ จูบพยายามเอาลิ้นดุลเข้าไปในปากเธอ เธอดินขัดขืนนิดหน่อยพอเป็นพิธี สักพักเธอก็ระทวยเหมือนขี้ผึ้งรนไฟ ผมเอามือขวาคลึงไปที่ปทุมธันของเธอ เธอร้องคลางเบาๆ หลับตา คุณ นัท อย่าคะ... ผมห้ามใจไม่อยู่แล้ว ตอนนั้นควยผมแข็งสุดๆ ผมปลดชุดนอนเธอไปกองที่เท้า ทำให้ผมเห็ยสิ่งที่สวยงามที่สุด เธอไม่ใส่บราจริงๆ ครับ แต่ใส่กางเกงในสีขาวตัวเล็กน่ารักปิดของสงวนไว้ ผมจูบเธออีกครั้งปากบดขยี้ไปที่ริมฝีปากเธอแล้วก็เลื่อนไปที่ลำคอลงมาที่นมของเธอ ผมดูดเลียหัวนมเธอพร้อมกับเอามือคลึงบี้ไปด้วย ผมเอาลิ้นรัวๆ ไปที่หัวนมของเธอสลับกันทั้งซ้ายและขวา พร้อมกับเอามือขวาสอดเขาไปในกางเกงในเธอสำผัสความชุ่มชื่นภายใน ตอนนี้ผมว่าเหมือนวิญญาณเธอจะหลุดออกจากร่างแล้วหละมั้ง น้ำของเธอออกมามากเลย ผมเลียลงไปจนถึงท้องน้อยของเธอ แล้วก็เอาลิ้นวนรอบสะดือเธอไปมา ผมเอื่อมมือจับของกางเกงในทั้ง 2 ข้างแล้วเลื่อนลงพร้อมกับจูบต่ำลงไปด้วย ผมดึงกางเกงในเธออกจากปลายเท้า พร้อมกับอุ้มเธอไปนอนบนฟูก แล้วก็จับเธองอเข่าแล้วแบะขาออกจากกัน หอยของเธอปิดสนิดแสดงว่าซิงแน่นอน ผมเอานิ้วโป้งค่อยๆแหกแคม 2 ข้างออกจากกัน ข้างในเป็นสีชมพูน่ากินมาก ผมอยากจะดูดจริงๆ ผมใน้มหัวลงไปดูดที่ติ่งของเธอ ผมดูด จ๋วบๆ พร้อมกับเอาลิ้นลากขึ้นลงที่ร่องของเธอ เธอดิ้นพล่านเลยครับตอนนี้ คุณ นัท คะ ไม่ไหวแล้ว ช่วยนวนด้วย..!! ผมก็เต็มที่แล้วเหมือนกัน ก็เลยถอดกางเกงบอลของผมลง ควยผมชี้เด่ไปที่หน้าของเธอ เธอมีอาการตกใจนิดนึงเมื่อเห็นอาวุธคุ่กายของผม ผมแยกขาเธอให้กว้างมากขึ้น นวน พี่ขอนะ ผมจ่อควยไปที่หอยของเธอ พร้อมกับกดลงไป พอผมกดเข้าไปได้ครึ่งลำเท่านั้นเธอก็บอกว่าเจ็บมาก ขอให้ผมเอาออกก่อน แต่ผมไม่สนแล้วผมแทงลึกเข้าไปเรื่อยๆ พร้อมกับเอามือมาขยำหน้าอกเธอ แล้วใช้ปากดูดหัวนมเธอเพื่อให้เธอคลายความเจ็บปวดลงบ้าง พอเธอเผลอผมกระแทกควยเข้าไปจนมิดด้าม เธอสะดุ้งเอือก เอาเล็บจิกที่ต้นแขนผมแรงมาก น้ำตาเธอไหลออกมาจากตา ยิ่งทำให้ผมสะใจมากขึ้น ผมสาวยาวๆ เข้าสุดออกสุด 2 - 3 ครั้ง เพื่อให้มันเข้าที่เข้าทาง แล้วถามเธอว่าเจ็บไหม เธอบอกว่าเจ็บน้อยลงแล้วแต่เสียวมากกว่า ผมกระแทกตอผมเข้าออกเธออย่างช้าๆ เพื่อให้เธอชิน สักพักผมก็เร่งความเร็วขึ้น ควยผมกระแทกเข้าออกหอยเธอ ผมมันมากเพราะหอยเธอแน่นมาก แล้วก็ตอดรับผมอยู่ตลอดเวลา ผมกระแทกเข้าไป ดัง ตับๆ พร้อมทั้งจูบปากและดูดนมเธอไปด้วย สักพักเธอก็ถึงครับ เธอจิดเล็บที่หลังผม พร้อมกับตอดถี่ๆ หลับตาพริ้มแก้มเธอแดงไปหมด แต่ผมยังไม่พอครับ ผมหอมแก้มเธอ แล้วก็สาวเข้าออกต่อไป ผมกระแทกเข้าไปแรงๆ เธอก็แอ่นเอวพร้อมกับเด้งรับตอบสนองผมอย่างดี ผมกระแทกเข้าสุดออกสุดอยู่ประมาญ 10 นาที จนผมจะถึงแล้ว ผมกระแทกถี่ๆ แรงๆ ดูเหมือนเธอจะรุ้ความต้องการของผม อย่านะคุณ นัท... อย่าปล่อยข้างใน ผมไม่ฟังเสียงแล้วผม ควยผมกระแทกเข้าออกจิ๋บเธอด้วยความแรงและเร็ว จนเธอเสียวมาก จนในที่สุดเธอก็ถึงอีกครั้ง เธอตอดรัดผมแรงมาก ผมก็ไม่ไหวเหมือนกัน ก็เลยปล่อยน้ำเชื้อผมเข้าไปในตัวเธอ ... เธอร้อง ซี้ดๆ แล้วแอ่นหน้าขึ้น มีความสุขมาก ผมกดแช่ไว้สักพักก็ดึงออก มันมีทั้งน้ำของผมกับเลือดของเธอผสมกัน วันนั้นผมดูแลเธอจนถึงเวลางานเลิกเลยครับ แล้วเราก็แอบไปห้องเธอบ่อยๆ ตอนกลางคืน แต่น่าเสียดาย 3 ปีก่อนพ่อเธอป่วยหนักเธอต้องกลับบ้าน แล้วผมก็ไม่ได้เจอเธออีกเลย
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง