ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าจากสาวพิน

เริ่มโดย 02766132, มีนาคม 30, 2010, 07:10:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ดิฉันชื่อพินค่ะมีพินเป็นคนต่างจังหวัดมาทำงานในกรุงเทพ เช่าบ้านอยู่กับลูกพี่ลูกน้องกันค่ะ อยู่กัน 4 คนเป็นผู้หญิงกันหมดค่ะก็มีมาเรียน 2 คน กับทำงานแล้วก้มีตูน แล้วก็พินค่ะ ตูนมีแฟนแล้วบางทีแฟนตูนก้มานอนค้างกับตูนบ้างบ้าง  มาทีไรก็ต้องมีอะไรกันทุกทีเลยค่ะ แล้วตูนครางเบาซะเมื่อไหร่  ทำให้พินต้องแอบดูอยู่บ่อยๆ ดูไปๆก็เลยมีอารมณ์จนต้องตกเบ็ดช่วยตัวเองคิดไปจินตนาการไปเรื่อยๆ ว่าโดนแฟนตูนทำอย่างทำกับตูนทุกทีค่ะ  เข้าเรื่องเลยละกันนะคะ มีวันนึงค่ะแฟนตูนเค้ามาหาตูนค่ะตอนนั้นก็ดึกแล้ว พอดีตูนไม่อยู่ค่ะกลับบ้านเอาตังไม่ให้ที่บ้านที่เมืองกาญจน์น้องๆก็ไปกันหมดเหลือพินคนเดียวด้วย  แล้วคืนนั้นพินรู้สึกเปลี่ยวใจมากเพราะไม่ได้ช่วยตัวเองหลายวันแล้วพูดตรงๆก็เงี่ยนนั่นเองค่ะตอนนั้นพินเปิดหนังเอ็กซ์อยู่ด้วย กำลังตกเบ็ดช่วยตัวเองคิดไปจินตนาการไปเรื่อยๆ จนใกล้จะเสร็จ  พอดีแฟนตูนเค้าก็มา  พินก็รีบไปเปิดประตูทั้งที่ใส่ชุดนอนที่ทั้งบางทั้งสั้นไม่ได้ใส่ยกทรง กางเกงในซักชิ้นค่ะ ก็อยู่คนเดียวนิคะ ตอนนั้นรีบ แล้วบอกว่าตูนไม่อยู่  หนุ่ม(แฟนตูนน่ะค่ะ) หนุ่มจ้องมองพินนิดๆและเข้าบ้านมาเอาข้าวของที่ซื้อมาจากต่างจังหวัดบอกพินว่าเพิ่งกลับมาจากใต้ซื้อขนมกับอาหารทะเลมาฝากไม่รู้ว่าตูนกลับบ้าน  ตูนไม่อยู่งั้นกลับบ้านดีกว่า พอดีหนุ่มเหลือบไปเห็นทีวีเปิดอยู่เป็นหนังที่พินเปิดดูอยู่ แล้วเสียงหนังก็ดังพอดู พินรู้สึกอายๆ เลยถามหนุ่มว่าเคยดูรึเปล่า หนุ่มบอกว่าไม่เคยดู เรื่องนี้ยังไม่เคยดู  พินนึกไงก็ไม่รู้เลยบอกว่ามาดูด้วยกันสิสนุกดี หนุ่มมองพินพักนึงแล้วบอกว่า จะดีเร้อเดี๋ยวอดใจไม่ไหวนะ   พินบอกว่าก็แค่ดูกันเฉยๆไม่เป็นไรมั้ง ดึกแล้วนอนที่นี่ก็ได้พรุ่งนี้ค่อยกลับ  หนุ่มเลยนั่งดูที่โซฟา พินนั่งนดูที่โซฟาอีกตัว ดูไปได้สักพัก สังเกตเห็นหนุ่มกลืนน้ำลายถี่ๆและมืออยู่ไม่เป็นสุข พินเลยทำเป็นลุกไปหยิบของตรงทีวี พินก้มหยิบแบบให้เห็นของลับของพินเพราะชุดของพินทั้งบางและสั้นมาก เห็นหนุ่มทำหน้าตื่นเต้นใหญ่ พินก็เลยถามว่ามีอารมณ์หรือไง หนุ่มบอกไม่เท่าไหร่แต่เห็นเนื้อๆตรงหน้าแล้วอยากเลย  แถมพูดทีเล่นทีจริงอีกว่าตูนไม่อยู่ สงสัยต้องเข้าห้องน้ำไปชักว่าว แหมเข้าพินทางสิคะ ไอ้เรายิ่งเงี่ยนๆอยู่ เลยถามว่าพินให้เอาเอาไหม หนุ่มมองหน้าและบอกว่ากลัวตูนรู้  พินเลยก็บอกว่าถ้าไม่พูดใครจะรู้  เวลาเอากับตูนน่ะช่วยทำเบาๆกันหน่อย ทำกันจนคนไม่มีแฟนเนี่ยอยากมีแฟนมั่งเลย  เท่านั้นเองหนุ่มเลยยิ้มๆพยักหน้า บอกว่า คราวหลังจะทำเบาๆแล้วกันตอนนี้พินมีอารมณ์ใช่ไหม  พินบอกว่าช่วยทำให้พินหน่อยแล้วกันอยากจะทนไม่ไหวแล้ว  พินไม่รีรอเดินไปที่โซฟาลงนอนหงายชันเข่าขึ้น แล้วเรียกหนุ่มที่นั่งอยู่ข้างๆ บอกหนุ่มให้แก้ผ้าออกอยากเห็นของหนุ่มชัดๆ เท่านั้นแหละค่ะหนุ่มรีบถอดเสื้อ ถอดกางเกงออกเหลือแต่ตัวล้อนจ้อน  พินได้เห็นของหนุ่มชัดๆตรงหน้านี่ของหนุ่มใหญ่มากค่ะ ยาวเกือบ 7 นิ้วได้มั้งคะ มิน่า ตูนถุงครางซะลั่น  แล้วหนุ่มก็จับขาพินแยกออกรูดชุดนอนขึ้นมาที่หน้าท้องก้มลงมาเลียหอย  พินอย่างในหนัง เอาหน้ามาซุกที่หอยและเลียใหญ่เลยโอ้ว เสียวมากกกก เพราะความที่ไม่เคยโดนเลีย มาก่อนแล้วยังรู้สึกว่าพินกำลังเงี่ยนมาก ทีนี้พินเลยบอกให้หนุ่มพลิกลงนอนแล้วพินก็ขึ้นคร่อมเองค่ะเล่นท่า 69 ดูดอมของหนุ่มบ้างทำแบบที่แอบดูเวลาที่ตูนทำกับหนุ่มค่ะ  หนุ่มคงเสียวมากเลยร้องครางใหญ่ หนุ่มร้องถามทั้งๆที่หอยพินอยู่ที่หน้าว่า เคยทำกับใครมาหรือเปล่า พินบอกว่าไม่เคยแต่แอบดูหนุ่มกับตูนแล้วลองอมกล้วยหอมเวลาช่วยตัวเอง   พินบดหอยที่หน้าหนุ่มไปอมของหนุ่มไปสักพัก หนุ่มบอกว่า พินผมไม่ไหวแล้วก่อนจะกระฉูดออกมาเต็มปากพิน คงจะผิดกลิ่นมั้งคะเลยเสร็จเร็ว  พินเลยดูดน้ำจนหมดแล้วถอนปากออกจากแท่งของหนุ่ม แล้วคายน้ำออก หนุ่มบอกว่าให้ลองกลืนดู ตูนเค้าชอบกลืนเวลาอมให้ พินเลยลองกลืนดูทีแรกอยากจะแหวะค่ะมันลื่นๆแหยะๆยังไงไม่รู้  แล้วหนุ่มก็รูดของตัวเองต่อจนแข็งอีก หนุ่มบอกว่าจะให้ทำให้ต่อไหมจะสอดใส่ให้เอาไหมพินจะได้เสร็จหรือจะให้ใช้ลิ้นเฉยๆ  พินบอกว่าอยากลองร่วมจริงๆ หนุ่มเลยบอกว่าไปที่ห้องดีกว่าจะใด้ใส่ถุงยางก่อน   พินบอกว่าไม่ต้องใส่ก็ได้พินเพิ่งหมดเมนส์ อยากโดนแบบไม่มีถุงยางดู    หนุ่มเลยจัดการลงลิ้นให้พินอีก พินเสียวมากค่ะ ร้องลั่นเลย  หนุ่มทั้งเลียทั้งแหย่ลิ้นเข้ามาในร่องพินพินเสียวจนเกร็งกระตุก พอพินเสร็จคาลิ้นหนุ่มไป หนุ่มก็บอกว่า มาจะขึ้นครูให้จะเอาใส่ละนะ แล้วหนุ่มก็ขึ้นคร่อม จับของหนุ่มถูที่ร่องของพินก่อนบอกว่าอย่าเกร็งนะ พอสอดเข้าในร่องช้าๆค่อยๆกดเอวลงไปแค่ปลายหัว  โอ้วว เสียวมากค่ะคับร่องมากๆเลย   อูยยย ซี๊ดดด เจ็บจังของหนุ่มใหญ่คับแน่นไปหมดเลยซี๊ดดดด เอาออกก่อนได้ไหม  พินร้องบอก หนุ่มบอกว่าทนแป๊ปนึงเอาออกแล้วเดี๋ยวจะเจ็บมาก  หนุ่มบอกให้พินกางขาออกอีก  แล้วหนุ่มค่อยๆกดลงไปช้าๆจนมิดลำ พินทั้งเจ็บทั้งเสียวรู้สึกอึดอัดไปหมด  หนุ่มค่อยๆโยกเข้าออกบอกให้พินเด้งรับด้วย สักพักพินเริ่มหายเจ็บก็เด้งรับ  พินบอกไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อน เคยแต่ใช้นิ้วใส่เข้ามา มันสู้ของหนุ่มไม่ได้เลย  หนุ่มขย่มสักพักพินเริ่มเสียวมากขึ้น ครางลั่นบ้านเลยค่ะ พินนอนกางขาเด้งรับการขย่มของหนุ่มไปมือก็เกาะบ่าหนุ่มแน่น  โอยยย หนุ่มพินเสียวจัง   สักพักหนุ่มจับขาพินยกชนอกแล้วสอดใส่เข้ามากระแทกอย่างแรงไม่กี่พินก็เหมือนตกจากที่สูง กรีดร้องลั่นเพราะเสร็จไปอีกครั้งแล้ว มันรู้สึกมีความสุขมากเลยค่ะ หนุ่มกระแทกต่ออย่างแรงอีกไม่ทีก็เสร็จพ่นน้ำเข้ามาในร่องพินจนรู้สึกร้อนวาบไปทั่วท้องเลยค่ะ แล้วหนุ่มก็ปล่อยขาพินลงนอนทับดิฉันไว้ทั้งยังคาอยู่ในท่านั้น  จนมันอ่อนตัวหลุดออกมา พินรู้สึกว่าน้ำมันไหลออกมาจากร่องพินเต็มไปหมด  พอลุกมาดูเห็นว่ามีเมือกขาวๆปนเลือดออกมาด้วย  หนุ่มทำหน้าตกใจ ถามพินว่านี่พินยังบริสุทธิ์อยู่หรอ พินพยักหน้า บอกว่าพินให้หนุ่มเปิดซิงเลยนะ ดีไหมล่ะ   หนุ่มพยักหน้าแล้วลงมากอดพินไว้ไซร้ซอกคะติ่งมือก็ขยำหน้าอก แล้วก้มลงมาดูดหัวนม จนพินมีอารมณ์อีก แต่หนุ่มก็หยุดทำแล้วดึงพินขึ้นชวนไปอาบน้ำด้วยกัน แต่พินอายเลยบอกว่าขอพินไปอาบน้ำก่อน พอพินเข้าไปอาบยังไม่เสร็จเลย หนุ่มก็เข้ามาขออาบด้วย พออาบเสร็จ ของหนุ่มแข็งขึ้นมาอีก หนุ่มจับพินยืนพิงผนังแล้วเลียหอยพินอีกครั้ง พินถูกเลียจนเสียวจนต้องส่ายร่องบดกับหน้าหนุ่ม จนพินทนไม่ไหวบอกว่า หนุ่มไปที่เตียงเถอะ หนุ่มอุ้มพินมาที่ห้องพินวางพินลงบนเตียง จูบไซร็ไปทั้งตัวจนพินบอกว่าเอาพินเถอะ ขอพินทำให้บ้างนะ พินอยากลองทำบ้าง แล้วพินขึ้นคร่อมหนุ่มครั้ง  หนุ่มช่วยจับให้เข้าที่เข้าทางบอกให้พินค่อยๆเอาใส่พอสอดปลายหัวเข้ามาได้หนุ่มก็บอกให้พินก็ค่อยๆกดจนมิดลำแล้วเริ่มขย่ม  พินทำตามขย่มไปก็ครางไปเพราะเข้ามาลึกมาก หนุ่มขยำนมพินไปด้วย สักพักหนุ่มจับพินนอนลงถอนออกมาแล้วให้พินคุกเข่าโก้งโค้ง แยกขาออกกว้าง  พินคิดว่าโอ้โหนี่หนุ่มจะทำท่านี้ด้วยหรอเนี่ย พินก็อยากโดนท่านี้เหมือนกันค่ะแต่ไม่กล้าบอก  พอพินทำตามหนุ่มก็แทรกตัวตรงหว่างขาแล้วก็จับท่อนเนื้อจ่อถูๆตรงปากร่องไปมา พินเสียวจนต้องครางซี๊ดๆเลย พอพินแอ่นร่องขึ้นให้โดนถูแรงๆหนุ่มก็ดันเข้ามาในร่องพิน มันแฉะอยู่แล้วเลยเข้ามาทีเดียวมิดลำเลยค่ะเสียวมากเลย  พอเข้ามาจนมิดหนุ่มซอยเข้าๆออกๆ   ถี่ยิบ มือก็ช่วยจับสะโพกคอยให้จังหวะพินเด้งรับให้เข้าจังหวะกัน มือหนุ่มไปอีกข้างก็บีบขยำไปด้วย  พินเสียวทั้งข้างบนข้างล่าง หนุ่ม หนุ่มขากระแทกแรงๆเลย ซี๊ดด ใหญ่ยาวอะไรอย่างนี้  พินคราง  หนุ่มกระแทกแรงขึ้นๆ  บอกให้พินขมิบไปด้วย พินก็ร่องบีบรัดท่อนเนื้อที่กำลังเข้าๆออกๆในร่องของพิน สักพัก พินก็ร้องออกมา  หนุ่ม..พินไม่ไหวแล้วจะออกอีกแล้ว กระแทกพินแรงๆเร็วๆเลยพินร้องครางซี๊ดดดดลั่น หนุ่มกระแทกอีกพักใหญ่ก็กระฉูดใส่ร่องของพินอีกอย่างแรงจนรู้สึกอุ่นวาบๆข้างในเลยค่ะ  พร้อมๆกับพินที่เสร็จไปเหมือนกัน แล้วหนุ่มก็ถอนออกมาแล้วนอนลงข้างๆพิน เราเล่นกันบนเตียงทั้งๆที่เลอะๆอย่างนั้น หนุ่มบอกว่า ขอบคุณพินมากที่ยอมให้ความบริสุทธิ์  เรานอนกอดกันจนพินหลับไปด้วยความเพลียพินรู้สึกว่าร่องของพินจาอ้าไม่หุบเลยค่ะเหมือนว่าของหนุ่มยังคาอยู่เลย    คืนนั้นหนุ่มเอาพินอีกทีทั้งๆที่พินหลับ หนุ่มจับพินนอนราบกับเตียงเอาหมอนรองก้นพินไว้แล้วก็สอดใส่เข้ามาในร่องพินค่อยโยกช้าๆพร้อมกับก้มลงมาดูดนมสลับซ้ายขวาโยกเข้าออกไปเรื่อยๆพินได้แต่กางขารับการกระแทกของหนุ่มจนใกล้เสร็จก็กระแทกแรงขึ้นๆ แล้วหลั่งเข้ามาในตัวพินอีก ตอนเช้าพินตื่นขึ้นมาหนุ่มยังฟุบอยู่บนตัวพินเลยค่ะ พินพลิกตัวหนุ่มออกออกเห็นของหนุ่มหลับพับอยู่แต่เปรอะไปด้วยคราบเหนียวๆพินเลยเอาผ้าชุบน้ำทำความสะอาด แล้วของหนุ่มมันก็แข็งขึ้นมาอีก พินเลยใช้ปากดูดๆอมๆแบบในหนังทำให้หนุ่มอีกทีจนหนุ่มหลั่งออกมาอีกครั้งพินก็กลืนลงไปหมดแล้วเราก็อาบน้ำทำความสะอาดให้กันก่อนจะทำตัวเหมือนปรกติ   พอตูนกลับมาช่วงบ่ายๆพินกับหนุ่มก็ทำเป็นปรกติไม่ให้ตูนสงสัย  และพอตกเย็นหลังกินข้าวแล้วพินเห็นหนุ่มกับตูนจูงกันเข้าห้องเอากัน  ส่วนพินโดนเอาไปหลายที ร่องบานไปเลยค่ะ   หลังจากนั้นพอตูนเผลอทีไรพินก็ต้องชวนหนุ่มมาเอาพินทุกที บางทีพินทนเงี่ยนไม่ไหวก็ชวนหนุ่มไปโรงแรมเอากันจนตูนจับได้ค่ะแต่ตูนก็ไม่ว่าอะไรมากนะคะ เพียงแต่เวลาเอากันต้องบอกตูนก่อนค่ะ แล้วพินจะเล่าเรื่องเสียวๆให้ฟังอีกนะคะ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง