ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับม.4

เริ่มโดย Hitsugaya, มีนาคม 30, 2010, 07:27:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

ผมเป็นนักเรียนชั้น ม.6 แห่งหนึ่ง วันนี้ดีใจมากอยากประกาศให้คนทั่วไปได้รับรู้ว่าวันนี้ผมได้ฟันแฟนสาวแสนสวยที่คบกันมาเกือบปีสำเร็จแล้วครับ หลังจากพยายามมานาน เรื่องมีอยู่ว่า เธอเป็นเด็กเข้าใหม่ชั้นม.4 ผมเห็นเธอครั้งแรกก็ปิ๊งมากเลย ทำทุกวิถีทางเพื่อจะได้รู้จักเธอ และผมก็ได้ทำความรู้จักกับเธอในห้องสมุดของโรงเรียน หลังจากนั้นผมพยายามจีบเธอ ชวนเธอไปดูหนัง ไปเดินห้าง ไปหาอะไรกิน ความสัมพันธ์ก็เริ่มดีขึ้นเรื่อย ๆ จากไปกันเป็นกลุ่ม ก็เปลี่ยนเป็น ไปกัน 2 คน วันหยุด ก็นัดกันไปเที่ยว แต่เธอหวงตัวมาก ขนาดเป็นแฟนกันแล้ว ยังทำได้แค่จับมือเอง เมื่ออยู่ใกล้ ๆ เธอ ผมมีอารมณ์มาก อยากกอด อยากจูบ ยิ่งเห็นริมฝีปากบาง ๆ ใส ๆ ยิ่งอยากจูบมาก ซอกหูที่ขาวใส หน้าใส ๆ แก้มสวย ๆ โอ๊ยจะบ้าตาย ถึงขนาดเอารูปไปชักว่าวทุกวันเลยละครับ เวลาชักไป ก็นึกภาพไป จิตนาการถึงหน้าอก หัวนม โคก โหนกนูน สารพัด แต่แล้วผมก็ทนไม่ได้ เคยพยายามกอดเธอ จูบเธอ ก็โดนงอนไปหลายวัน ขอตรง ๆ ก็ไม่ให้ ทำยังไงก็ไม่ยอม เลยหาวิธีไปเรื่อย ๆ ในที่สุดวันนี้ก็สำเร็จ เริ่มจากวันนี้ผมชวนเธอมาบ้าน ทั้งที่รู้ว่าไม่มีใครอยู่ เนื่องจากไปต่างจังหวัดกันหมด แต่บอกเธอว่าแม่ชวน พอเธอมาบ้านเห็นว่าไม่มีใคร ก็บอกว่าสงสัยออกไปธุระกัน เดี๋ยวก็กลับ ก็ชวนเธอนั่งดูโทรทัศน์ไปคุยไป ผมก็ไปคั้นน้ำส้ม ผสมยานอนหลับ (ที่เพื่อนบอกว่าไม่ขมและเม็ดเล็กมาก) ใส่ลงไป 1 เม็ด มาให้เธอดื่ม สักประมาณ 10 นาทีได้ ยาเริ่มออกฤทธิ์ เธอเริ่มง่วง ผมก็คลอเคลียเธอ จนกระทั่งแน่ใจว่าเธอหลับสนิท ผมจึงอุ้มเธอเข้าไปในห้อง ถอดชุดนักเรียนออกทีละชิ้น ใจเต้นระทึกมาก จนกระทั่ง ร่างของเธอเปลือยเปล่า หน้าอกเล็ก ๆ หัวนมสีชมพูแต่เล็กมาก ปานไม่ใหญ่ ตรงโหนกของเธอมีขนรำไร เซ็กซี่มาก แต่รู้สึกจะมีหน้าท้องเล็กน้อย ผมจัดการแก้ผ้าตัวเอง แล้วเข้าไปกอดเธอ จูบเธอ ดูดนมเธอ เลียที่!เธอ สำรวจเรือนร่างเธอ ใช้นิ้วแหย่เข้าไปในร่องของเธอ เขี่ยติ่ง แหวกร่องเธอดู จนอารมณ์พลุ่งพล่าน แทบกลั้นไม่อยู่ ผมค่อย ๆ เอา!ของผม ส่วนหัว ไปถูไถบริเวณร่องของเธอ แล้วพยายามกดเข้าไป แต่มันเข้าไม่ได้ ฝืดมาก ผมเลยเอาน้ำลายทาที่นิ้ว แล้วแยงร่องเธอจนเปียกลื่น แล้วยัด!ลงไปใหม่ ความรู้สึกเมื่อ!หัวเข้าไปใน ร่องเธอ มันสุขจริง ๆ นี่เราได้ฟันเธอแล้วจริง ๆ หรือนี่ ผมค่อย ๆ ชักออกแล้วดันเข้าไปช้า ๆ จนกระทั่ง!ของผมเข้าไปมิดถึงโคน แล้วแช่คาเอาไว้ ความรู้สึกของผมคืออยากคาไว้อย่างนี้ตลอดเลย มีความสุขมาก มันตอดรัดดีจริง ๆ ผมแช่คาไว้ แล้วกอดเธอ จูบที่ริมฝีปากเธอ ดูดหัวนมเธอ ขยำเต้าทั้ง 2 ซุกไซร้ 2 เต้าจนหนำใจ ผมจึงเริ่มซอย จากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้น ช่วงนั้นผมรู้สึกว่า น้ำในร่องของเธอออกมาจนลื่นแล้ว ผมได้ยินเสียงเธอครางด้วย แม้ว่ายังหลับอยู่ ผมซอยอยู่ไม่นาน ด้วยเสียงครางของเธอทำให้ผมทนไม่ไหว น้ำจะแตกจึงรีบชักออกมาแตกข้างนอก แล้วนอนกอดเธอต่อ สักพัก ผมรู้สึกว่าเธอจะตื่น ผมจึงขึ้นไปทับตัวเธอ แล้วดูดนมเธออีก จนกระทั่งของผมแข็งก็จับยัดเข้าไปใน!ของเธอจนมิดแล้วคาไว้ แล้วมองดูหน้าที่แสนจะน่ารักของเธอ จริงอย่างที่คิด เธอเริ่มรู้สึกตัวแต่ดิ้นไม่ได้หรอก เพราะผมทับตัวเธอไว้ เธอโวยวาย ผมจึงจูบปากเธอ และซุกไซร้ไปที่ใบหน้า และต่ำลงมาที่หน้าอก ช่วงล่างของผม ก็ทำงานโดยการซอยช้า ๆ กระเด้าขึ้น ๆ ลง ๆ จนเธอดูอ่อนระทวย ผมก็เริ่มซอยเร็วขึ้น จนเธอเริ่มคราง ผมก็เริ่มพูดว่า ผมรักเธอ ผมอยากมีความสุขอย่างนี้กับเธอมานานแล้ว ผมเซ้าซี้ถามเธอว่ามีความสุขไหม เธออาย ๆ แต่ก็พยักหน้า ผมก็ซอยไปลูบคลำนมเธอไป มองหน้าเธอไป บ้างก็ก้มลงไปจูบปากกับเธอ เธอดูดปากผมแรงมาก และร้องครางดังมาก ทำให้ผมมีอารมณ์มาก ก็ยิ่งซอยกันแรงมากขึ้น จนเธอจิกหลังผม แรงจนเจ็บ แต่ผมกะลังมันส์ กระเด้าเข้าใส่ ไม่ยั้ง ในที่สุดผมก็น้ำแตก แต่งวดนี้เอาออกไม่ทัน น้ำแตกฉีดเข้าไปในร่องของเธอ แล้วเราก็นอนกอดกัน ผมขอโทษเธอ อ้อนวอนจนเธอใจอ่อนยอมยกโทษให้ แล้วเราก็นอนคลอเคลียกันอยู่บนเตียง จนเธอบ่นว่าจะท้องไหมนี่ ผมจึงกังวล แต่รู้มาว่า มียาที่ทานหลังมี sex แล้วไม่ท้อง แต่มีรู้ชื่ออะไร ไม่กล้าไปซื้อด้วย แต่นั่งนับวันมีประจำเดือนกัน หน้า 7 หลัง 7 นี่ เป็นช่วงปลอดภัยใช่หรือเปล่าครับ ใครทราบช่วยบอกด้วย ตอนนี้ลืมไปหมดแล้ว ถ้าใช่งวดนี้คงปลอดภัย งวดต่อไปจะซื้อถุงยางมาเตรียมไว้ก่อนละครับ และหวังว่าคงจะมีงวดถัดไปอีกแน่นอน ผมขอตัวไปพักผ่อนก่อนนะครับ เพราะเมื่อกี้ เพิ่งเสร็จรอบที่ 3 ไป ก่อนจะพาเธอไปขึ้นรถเมล์กลับบ้าน ก็แหมเข้าห้องน้ำด้วยกัน มันเห็นหุ่นแล้วอดใจไม่ไหว เลยต้องมีรอบ 3 นะครับ