ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลีลาของแฟนใหม่

เริ่มโดย Hitsugaya, มีนาคม 30, 2010, 07:29:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hitsugaya

หนูมีเรื่องของหนูมาเล่าให้ฟังบ้าง ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าหนูเป็นเด็กบ้านนอกที่ไม่ประสีประสาเท่าไหร่ แม้แต่อินเทอร์เนตถ้าแฟนหนูไม่ สอนให้เล่นหนูก็คงงมโข่งไม่รู้เรื่องรู้ราวแล้ว หนูเข้ามาเรียนในกทม.แล้วก็ได้รู้จักกับแฟนที่นี่แหละค่ะ แต่เรื่องของหนูกับแฟนไม่มีอะไร น่าตื่นเต้นมากนัก ก็เป็นเหมือนคู่ของคนอื่นทั่วๆไปที่ได้มีอะไรกันเพราะโดนหลอกให้ไปที่บ้านของเขา แล้วเขาก็ใช้กำลังข่มขืนเอาจนหนู ขัดขืนไม่ได้ต้องยอมตามเขา เหมือนสูตรสำเร็จเลยมั้ยคะ หนูเลยขออยากเตือนผู้หญิงทุกคนนะคะถ้าหากแฟนชวนไปบ้านแล้วพาเข้าห้อง นอนละก็ รายไหนรายนั้นต้องโดนทุกราย ทางที่ดีหากไม่อยากเสียตัวก็อย่าได้อยู่ตามลำพังกับเขาเด็ดขาด อยู่ในสายตาของผู้ใหญ่ไว้ดีที่ สุดค่ะ แต่สำหรับหนูจะว่าขัดขืนก็พูดได้ไม่เต็มปากนัก เพราะหนูก็คุ้นเคยกับเรื่องอย่างว่าตั้งแต่อยู่บ้านนอกแล้ว พอโดนแฟนจี้ถูกจุดนิด เดียวก็อ่อนแล้วค่ะ ก็อย่างว่านะคะเด็กบ้านนอกอย่างหนูมันว่างมากไม่มีอะไรทำไม่มีห้างให้เดินโชว์หุ่นเหมือนในเมืองกรุง เพื่อนของหนู อายุ 15-16 มันก็มีผัวกันหมดแล้ว เรื่องของหนูที่จะมาเล่าก็เป็นเรื่องตอนที่ยังไม่เข้ามาในกทม.นี่แหละค่ะ หนูขอเป็นตัวแทนเด็กบ้านนอก ส่วนใหญ่เปิดเผยเรื่องอย่างว่าให้ทุกคนรู้ว่าทำไมเด็กบ้านนอกอย่างหนูถึงมีผัวเร็วนัก ก็อย่างที่บอกแหละค่ะ คนบ้านนอกมันความรู้น้อย พ่อแม่หนูก็จบแค่ป.4 ยังดีที่มีที่นาและเงินทองบ้างจึงไม่ค่อยขัดสน (แต่เรื่องส่งให้หนูมาเรียนกทม.นี่เรื่องใหญ่ใช้เงินเยอะเลยละค่ะ) ที่ บ้านหนูมีพี่ชายอยู่คนนึง เราจะสนิทกันมากเพราะห่างกันแค่ปีเดียว ตอนนั้นหนูอายุ 14 พี่ชายก็ 15 พี่กับหนูจะอาบน้ำด้วยกันมาตั้งแต่ เล็กๆ หนูยังเคยจับนายนั่นของพี่ชายดึงเล่นจนพี่ร้องลั่นบ้านอยู่ประจำ แต่พอพี่ชายเริ่มมีขนขึ้นที่นายนั่นก็เริ่มมีท่าทีแปลกๆ ชอบมามองที่ก้น ที่!ของหนูแล้วนายนั่นก็แข็งเป็นลำชี้หน้าหนูอยู่เรื่อยๆ ตอนนั้นหนูก็ไม่รู้หรอกว่าทำไมของพี่ชายถึงแข็งอย่างนั้น แล้วพี่ชายก็ชอบมาขอ อาบน้ำให้หนูอยู่เรื่อย ถูนมบ้าง(ตอนนั้นนมยังไม่ขึ้นนะคะ)ถู!บ้าง บางทีก็บีบก้นหนูแรงๆ บางทีก็เอานิ้วมาถูๆไถในร่อง!ของหนู ตอน แรกๆหนูก็ไม่รู้สึกอะไรเพราะเป็นมือพี่ชาย แต่พอหลังจากที่หนูเริ่มมีหน้าอกใหญ่ขึ้น ขนที่!หนูก็เริ่มขึ้นบ้างแล้ว หนูก็รู้สึกแปลกๆขึ้นมา มันเหมือนมีน้ำอะไรไหลออกมาจาก!ค่ะ แถมมันก็หมดแรงขึ้นมาดื้อๆ พี่ชายทำแบบนี้กับหนูทุกวันจนวันหนึ่งหนูทนไม่ได้แล้วเลยบอกพี่ ชายไปว่าหนูเสียวมาก พี่ทำอะไรหนูเนี่ย พี่ชายก็บีบหน้าอกหนูไปเรื่อยๆ อีกมือก็แยงเข้ามาในรูร่อง!ของหนู หนูสะดุ้งซี้ดปากเลยค่ะ พี่ ชายบอกว่าคืนนี้ให้ไปหาที่กระท่อมปลายนานะแล้วจะบอกว่าหนูเป็นอะไร หนูก็ไปค่ะ คืนนั้นพอไปถึงพี่ชายก็บอกให้หนูแก้ผ้าออก พี่ชายก็ แก้ผ้าตัวเองด้วย พี่ชายบอกว่าลองดูนมดู!ตัวเองสิ มันเปลี่ยนไปใช่มั้ย แสดงว่าเราเป็นสาวแล้วหาผัวได้แล้ว ลองดูของพี่ชายสิ มันแข็ง แล้วแถมมีขนด้วยแปลว่าพี่ก็มีเมียได้แล้วเหมือนกัน ลองมาเล่นผัวเมียกันดูมั้ย หนูตอนนั้นก็คิดแบบเด็กๆค่ะว่าถ้าลองเล่นดูก็ไม่น่าเสียหาย ดี ซะอีกเวลามีผัวจริงๆจะได้ทำเป็นไม่ต้องอายผัวว่าเราจะทำอะไร
เปิ่นๆ ให้พี่ชายสอนก่อนนี่แหละดีที่สุด ว่าแล้วหนูก็พยักหน้า พี่ชายก็มา จับนมของหนูบีบเล่นไปมา ที่!ของหนูก็โดนพี่ชายล้วงจนหนูต้องแอ่นก้นตามมือพี่ชายเลยค่ะ น้ำอะไรก็ไม่รู้ไหลออกมาจาก!ของหนู พี่ ชายให้หนูนอนลงบนแคร่แล้วเอาลิ้นมาเลียๆที่ร่องปาดไปปาดมา น้ำของหนูมันยิ่งทะลักออกมาจนล้นเปียกง่ามขาไปหมด หน้าพี่ชายเลอะ ไปด้วยน้ำของหนู แล้วพี่ชายก็ลุกขึ้นมาจับนายนั่นของเขาที่แข็งเด่มาเสียบที่!ของหนูทันที มันเจ็บมากค่ะ พี่ชายกดเข้ามาโดยไม่สนเลยว่า หนูจะเจ็บจะร้องเสียงดังแค่ไหน แล้วไม่นานมันก็เข้าไปจนสุดค่ะ พี่ชายสาวสะโพกเข้าออกไม่กี่ทีก็ฉีดน้ำเข้ามาเต็มร่องของหนู หนูกำลัง เสียวๆอยู่ก็ต้องสะดุดค่ะ พี่ชายพอน้ำออกก็เลิกทำลงไปนอนแผ่หราอยู่ข้างๆ ตอนนั้นหนูก็ไม่เข้าใจคิดว่าเล่นผัวเมียมันจบแค่นี้ แล้วหนูก็ โดนพี่ชายทำอีกเรื่อยๆอยู่เป็นเดือนๆ แต่พอหนูกำลังเสียวๆได้ที่พี่ชายก็ฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาในร่องของหนูเสียแล้ว หนูรู้สึกเหมือนมันค้างๆ ยังไงก็ไม่รู้ แต่หนูก็ได้รู้จนได้เมื่อได้เจอกับเพื่อนของหนูคนนึง หนูเรียกเขาว่าเดี่ยว บ้านเดี่ยวอยู่ใกล้บ้านหนูค่ะ บางทีเราก็พาควายไปกิน หญ้าด้วยกัน วันนั้นเดี่ยวพาความมากินหญ้าเสร็จก็ไปยืนฉี่อยู่ในป่า หนูรู้สึกปวดเหมือนกันเลยตามเข้าไปนั่งฉี่อยู่ไม่ไกลจากเดี่ยว ซักพัก เดี่ยวเดินกลับมาก็เจอหนูนั่งฉี่อยู่ หนูก็ไม่ได้คิดอะไรเลยไม่อายเดี่ยว แต่เดี่ยวยืนมองหนูฉี่อยู่นานเลยค่ะ แล้วซักพักก็มีอะไรตุงอยู่ในกางเกง เดี่ยว หนูเห็นแล้วก็รู้เลยค่ะว่ามันคืออะไร หนูเริ่มอายบ้างเหมือนกัน พอฉี่เสร็จก็ยังไม่ได้ลุกแต่ถามเดี่ยวไปว่ามองอะไร แต่ตอนนั้นน้ำของ หนูมันไหลออกมาแล้วค่ะ เดี่ยวเข้ามาบอกกับหนูตรงๆว่าขอ!ทีได้