ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่นิด

เริ่มโดย err, มีนาคม 30, 2010, 11:02:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เรื่องเกิดขึ้นไม่นานนี้เองคับ ปิดเทมอผมและครอบครัวได้มีโอกาสไปเยี่ยมน้า ที่ต่างจังหวัดจึงถือโอกาสไปพักผ่อนกันด้วยเลย โดยตกลงกันว่าจะไปเที่ยวทะเล  ออกเดินทางกันตั้งแต่เช้าถึงที่พักก็ตกเย็นพอ ดี โดยเช่าที่พักเป็นบังกะโล 2 หลังหลังหนึ่งมี 2 ห้องนอน หลักจากจัดเข้าของเสร็จเรียบร้อย ตกเย็นก็พากันออกมาสังสรรค์ ผมกับเอมน้องสาวสุดเสียวของผมที่เราแอบเล่นเสียวกันประจำ และพี่นิดลูกของน้าเราแยกออกมานั่งคุยกันไม่ไกลนักจากที่พัก พี่นิดเป็นสาวผมยาว ใส่แว่น ดูค่อนข้างเงียบๆ เรานั่งคุยกันไปเรื่อยเปลื่อย พี่นิดถามเอม.." เอมมีแฟนรึยัง .." ยังค่ะ    .."แล้วฟิลว์ละ .." ก็กำลังหาๆอยู่คับ .." แล้วพี่นิดละค่ะ เอมถาม .." เฮ้อ  มีก็เท่านั้นแหละ เค้าเป็นทอม น่ะ .." เอ้า ไม่คบผู้ชายละคับ ผมถามต่อ  .." ไม่รุ  ไม่มีคนมาจีบมั่ง  เรานั่งคุยกันจนเกือบ 2 ทุ่ม อากาศก็แสนจะดีเหลือเกิน.." คืนนี้จะมีโอกาสกับเอมไหมน๊า  ผมนึกในใจ  .." ให้พวกเด็กๆเค้านอนรวมกันละกัน เอมก็นอนกับพี่นิดเค้า ฟิลว์ก็นอนอีกห้อง เดียวพ่อกะแม่ จะนอนหลังเดียวกับน้าเค้า  ผมจัดข้าวเสร็จก็เดินดูรอบๆ พอจะกลับเข้าห้องก็เดินสวนกับพี่นิดที่กำลังจะไปอาบน้ำพอดี พอพี่นิดเข้าห้องน้ำผมก็แอบเข้าไปหาเอมในอีกห้อง เอนนอนหันหลัง ผมเลยเดินเข้าไปนั่งข้างๆ บีบนมของเอมเล่น .." เอ้า เดียวพี่นิดก็มาเห็นหรอก .." พี่นิดอาบน้ำอยู่ .." เอม คืนนี้พี่ไม่ล๊อคห้องนะ อย่าลืมมาหาละ คิดถึงจะแย่แล้ว .." พี่  เอมเหนื่อยอ่ะ พรุ่งละกันนะ .." โอเคๆ งั้นพักผ่อนเถอะ ผมลุกขึ้นกำลังจะเดินออกจากห้อง เอมขว้ามือผมไว้ ดึงกางเกงขาสั้นผมลงถึงเข่า แล้วยัดควยผมเข้าปากเธอทันที .." ซี๊ดดด เอม พี่เสียว .." เดียวพี่นิดมา .." ไว้พรุ่งนี้เอมจะชดเชยให้นะ  ผมก้มลงจูบเอม .." ฝันดีน้องรักของพี่  ผมเข้าห้องเสร็จพี่นิดก็ออกจากห้องน้ำพอดี .."นมกับหีพี่นิดจะเป็นแบบไหนน๊า จะน่าเยสเท่าเอมรึป่าวน่า ผมเดินหาช่อง หรือ รู ที่พอจะสอดสายตาผ่านถึงอีกห้องได้ รอยแตกเล็กๆของแผ่นไม้ .." อ่า ได้ดูละทีนี้ ผมมองผ่านรอยแตกของไม้ เห็นพี่นิด ยืนอยู่หน้ากะจกในชุดชั้นใน มีผ้าขนหนูห่ออีกที พี่นิดหยิบมือถือออกมาจากกระเป๋า แล้วหรี่ไฟในห้องลง ส่วนเอมนอนหันหลังให้พี่นิด  พี่นิดดึงผ้าขนหนูออก แล้วนอนลงบนเตียง ไม่หน้าเชื่อว่า หุ่นของพี่นิดจะสวยงามขนาดนี้ หน้าอกขนาดไม่น้อยกว่าเอมเลยคือประมาณ 34 ก้นงอน หุ่นเพียว ควยผมแข็งขึ้นทันนที พี่นิดนอนหงายแล้วหยิบโทรศัพท์ที่วางบนหัวเตียงมาดูอะไรสักอย่าง .." เอาแล้วไง ทำไรนั่นน่ะ  นมที่อวบขาวสองเต้าชูชันตั้งขึ้นอย่างสวยงาม แล้วพี่นิดก็ค่อยๆสอดมือเข้าไปในกางเกงในสีขาวอ่อนๆของเธอ สายตาจองมองที่โทรศัพท์ พี่นิดเริ่มส่ายก้นไปมาแล้วแอนนมขึ้น หน้าตาพี่นิดเริ่มบ่งบอกถึงอาการเสียวซ้าน พี่นิดรูดกางเกงในลงมาเล็กน้อยที่ต้นขา  ขนสีดำที่ขึ้นบางๆ โหนกหีนูนสวย รองหีที่อวบอั้น .." โห้ ไม่นึกว่าพี่นิดจะมีดีซ่อนอยู่ขนาดนี้ แล้วพี่นิดก็เริ่มเขี่ยที่เม็ดเสียว พี่นิดเม้มปากแอนหีขึ้นด้วยความเสียว .." ซี๊ดด เสียงครางเบาๆ  สายเสื้อในถูกดึงลง หัวนมตั้งชัน เต้าที่อวบขาวน่าบีบคลึงเหลือเกิน ผมดูไป ลูบที่ควยของตัวเอง .." นี้ถ้า เอม ไม่เหนื่อยนะคืนนี้คงได้ปลดปล่อยบ้าง  น้ำเสียวของพี่นิดไหลเยิ้มที่ร่องหี .." อยากจะเดินเข้าไป แล้วเอาควยยัดจิงๆ  แล้วจู่ๆ เอมก็พลิกตัวนอนหงาย พี่นิดรีบดึงผ้ามาห่มทันที แล้วนอนนิ่ง อยู่สักพัก พี่นิดก็ใส่ชุดชั้นในแล้วลุกขึ้นห่มผ้าข่นหนูทำถ้าจะเดินออกนอกห้อง ซึ่งผมเดาว่าพี่นิดคงไปห้องน้ำแน่ๆ อาจจะไปเล่นเสียวต่อเพราะกลัวเอมจะตื่นมาเห็น ควยที่แข็งของผมจนทนแทบไม่ไหว อยากจะช่วยพี่นิดเหลือเกิน ผมตัดสินใจเดินออกจากห้องไปดักพี่นิด บล๊อกเซอร์ตัวบางๆที่ผมใส่ ตุงขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ผมแกล้งเดินสีหูสีตาเหมือนคนพึ่งตื่น พี่นิดเห็นผมพอดี.." ไปห้องน้ำเหรอ .." พี่ก็กำลังจะไป .." อ้าวนี้พี่ยังไม่นอนอีกเหรอ ผมแกล้งถาม .." เหนียวตัวกะจะไปอาบน้ำ พี่นิดจ้องมองที่เป้ากางเกงผมจนผมรู้สึกอาย .." ฟะ ฟะ ฟิลว์ ของฟิลว์มัน...   ผมรีบใช้มือกดเป้าที่ตุงลงทันที .." ไม่มีไรคับ ผมไปละ .." เดียวฟิลว์ พี่ถามหน่อย ฟิลว์กับเอม เป็นไรกัน .." ทำไมถามแบบนั้นละคับ .." พี่แอบเห็นนะ  เอมใช้ปากกับไอ้นั่นของฟิลว์ .." ซวยแล้วไง .." พี่นิดอย่าบอกใครนะคับ เดียวผมจะเล่าเรื่องให้ฟัง .." เข้าห้องก่อนคับ  ผมเล่าเรื่องให้พี่นิดฟัง พี่นิดบอกว่า ทำไรก็ให้ระวัง อย่าให้มันเลยเถิด .." พี่พอเข้าใจ ผู้หญิง เวลาเหงาก็เหงาจิงๆ อย่างพี่ก็มีแค่ ทอมที่คบกัน แต่มันก็ไม่เหมือนผู้ชาย   พี่นิดในชุดชั้นในมีผ้าขนหนูห่มทับ นั่งที่ขอบเตียง ทำให้มองเห็นกางเกงในเป็นเงาลางๆที่หว่างขา สายตาผมจ้องที่ขาขาวของพี่นิด และผมก็สังเกตุสายตาพี่นิดก็จ้องที่เป้ากางเกงผมเช่นกัน .." แล้วเอมแบบนั้นให้ฟิลว์บ่อยไหม .." นานๆทีคับ ผมก้มหน้าตอบแบบอายๆ พี่นิดเริ่มนั่งถ่างขาออกจนเห็นกางเกงในชัดเจน .." พี่เห็นของฟิลว์หมดเลยหรอ  ผมถาม  .." ก็เห็นหมดนั่นแหละ .." ผมก็แอบเห็นของพี่นะ .." เห็นอะไร นี่แอบดูพี่เหรอ .." ก็มะกี้ไง ตอนที่พี่นอนอยู่บนเตียง .." อ๋อ  ถึงว่า ถึงได้แข็งขนาดนั้น  .." พี่ก็คงเห็นของผมละซิ ถึงได้ อยาก ขนาดนั้น .." เดียวเหอะนะ   พี่นิดหน้าแดงความเงี่ยนของพี่นิดมากขึ้น  เมื่อผมนั่งชันเข่า ทำให้ควยที่แข็งของผม โผล่ออกมา  พี่นิดมองไม่ละสายตา กางเกงในสีขาวอ่อนๆ ของพี่นิดเปียกจนเห็นได้ชัด  พี่นิดทนไม่ไหว จนไม่มีอะไรที่ต้องอายอีกต่อไป  ผมเดินไปนั่งข้างๆพี่นิด  โดยขาที่ถ่างออก บีบให้กางเกงในรัดตัวเข้าหากัน ร่องหีโหนกนูน ที่เปียกไปด้วยน้ำเสียว พี่นิดนั่งก้มหน้า หันมามองสิ่งที่อยู่ในกางเกงผม .." พี่นิดคิดว่ามันใหญ่แค่ไหนคับ .." อะไร .." ก็ควยผมไง  ผมพูดแบบไม่อาย  .." พี่ไม่รู้  .." อยากลองจับดูไหมละคับ แลกกัน   ผมดึงผ้าขนหนูออกจากตัวพี่นิด แล้วลุกขึ้นถอดกางเกงของผมออกทันที ซึ่งพี่นิดดูจะไม่สนใจกับผ้าขนหนูที่หลุดออก  ควยที่แข็งจนปวดตุบๆ ทำให้พี่นิดสะดุ้งตกใจ .." ยาวจัง พี่นิดพูดออกมาเบาๆ   ผมนั่งคุกเข่าตรงหว่างขาพี่นิด ดึงพี่นิดให้มานั่งที่ขอบเตียง .." ฟิลว์จะทำอะไร    ผมจับขาพี่นิดถ่างออก แล้วก้มลงเลียที่เป้ากางเกงใน แล้วไล่ขึ้นมาเต้านมทั้งสอง ผมปลดเสื้อในออก แล้วเลียรอบๆหัวนมพี่นิด.." อูยยย อืมมมม   ฟิลว์  ผมทั้งบีบทั้งคลึงเต้านมที่อวบขาวตั้งชันแล้ว ผลักให้พี่นิดนอนหงายลงไป ผมขึ้นคร่อมตัวพี่นิด ดูดปากพี่นิดแล้วเลียไล่ลงมาถึงสะดือ พี่นิดนอนบิดไปมา .." ฟิลว์ พี่เสียวไปทั้งตัวแล้ว พี่นิดเอื้อมมือมาจับควยแล้วชักไปพรางๆ .." พี่ลองทำแบบเอมดูสิคับ  พี่นิดกล้าๆกลัวๆที่จับยัดมันเข้าในปาก .." เลียที่หัวมันหน่อยคับ  พี่นิดเลียหัวควยผมจนขาผมแทบอ่อน .." พี่นิด จ๋า  ซี๊ดดด อมเข้าไปเลยคับ   พี่นิดยัดท่อนควยเข้าปากช้าๆ  ผมเอนหลังไปลูบไล่ที่หีของพี่นิด แล้วกดลงที่ร่องหีรูดขึ้นลง เสียงครางในลำคอพี่นิด ดัง อื้อ อึง  ผมชักควยออกจากปากพี่นิด แล้วรูดกางเกงในพี่นิดออก .." โหนกนูนดีจังคับ   ผมใช้ลิ้นเขี่ยเม็ดเสียวของพี่นิด .." อูยยยย  โอ๊ยยย  เสียว  ผมละเลงลิ้นไปทั่วกลีบหีทุกมุม แล้วดันลิ้นเข้าไปให้รูหีของพี่นิด  พี่นิด แอ่นหีขึ้นร้องครางไม่เป็นศัพท์  .." พี่จะไม่ไหวแล้วฟิลว์  ผมกวาดลิ้นไปรอบๆรูหีของพี่นิด แล้วกลับมาดูดเม็ดเสียวอีกที .." ดูดแรงๆ อื๊มมมม ซี๊ดดดด  พี่ไม่ไหวแล้ว     พี่นิดแอ่นหีส่ายไปมา และเกร็งจนตัวแข็ง  ผมจับควยมาถูไปมาที่หีพี่นิด .." ยัดมันเข้าไป พี่ทนไม่ไหวแล้ว  ผมค่อยๆยัดท่อนควยเข้าไปช้าๆ พี่นิดจิกแขนผมแน่น .." ซี๊ดดด อูยยยย  เสียวหีดีจิงๆ  ผมเริ่มเร่งจังหวะเข้าออกเร็วขึ้น .." หีพี่นิดรัดแน่นดีจังคับ   พี่นิดหน้านิ่วคิ้วขมวด ครางออกมาด้วยความเสียว  เต้านมทั้งสองที่โดนแรงกะแทกจากการเยสของผม เด่งไปมา   ผมจับพี่นิดนอนตะแคง ยกขาหนึ่งมาพาดไหล่ กลีบหีที่อ้าออก ทำให้มองเห็นรูหีได้ชัดเจน  .." ซี๊ดดดด  ฟิลว์ แบบนี้เสียวหีจนใจจะขาด  .." หีพี่รัดหัวควยผมแน่นดีจัง  พี่นิดส่ายหน้า เอามือปิดปากตัวเอง เพราะกลัวจะครางเสียงดัง  .."  พี่นิดนั่งคุกเข่านะคับ  ผมส่อดควยผ่านด้าน หลังเขาหีพี่นิด มือทั้งสองบีบเต้านมของพี่นิดไว้ .." อ๊ะ อ๊ะ อูยยยย  ฟิลว์พี่เสียววว  พี่ขอทำมั่งสิ   พี่นิดนั่งคร่อมตัวผม จับควยผมถูไปมา แล้วยัดเข้าหีอีกที แล้วโยกหีไปมา .." อ๊า เสียวไหมฟิลว์  .." เสียวคับ พี่ แรงๆคับ   พี่นิดเร่งจังหวะ หลับตาปี๊ .." โอ๊ยย ซี๊ดดด  ฟิลว์ พี่จะแตกอีกแล้ว พี่เสียวรูหี ไม่ไหวแล้ว พี่นิดล้มลงข้างๆ .." ผมบ้างนะคับ   ร่องหีที่เต็มไปด้วยน้ำ ขมิบรอควยผมเข้าไป  ผมยกขาทั้งสองของพี่นิดพาดไหล่ ยัดควยพรวดเดียว พี่นิดสะดุ้งสุดตัว ผมเร่งจังหวะเข้าสุดออกสุด จนหีพี่เยิ้มไปด้วยน้ำเสียว หีพี่นิดตอดควยตุบๆเป็นจังหวะ  .." อูยยยย  หีจะระเบิดแล้ว ซี๊ดดด พี่นิดร้องด้วยเสียวกะเส่า .." ใกล้จะแตกยังฟิลว์ พี่ไม่มีแรงแล้วนะ อูยยยยย  พี่นิดครางออกมาด้วยเสียงอ่อนล้า  ไม่นานความเสียวก็วิ่งมารวมตัว กันที่หัวควย  ผมชักออกมาจ่อที่หน้าพี่นิด .." ชักหน่อยคับ แล้วอม  พี่นิดอ้าปากแลบลิ้นออกมาเลียหัวควย พร้อมกับชักควยผมช้าๆ ผมดันไปข้างหน้า แล้วควยผมก็เข้าปากพี่นิด.." ดูดคับ พี่ อูยยยย    น้ำเสียวของผมพุ่งในปากพี่นิด จนล้นออกมามุมปาก  ผมล้มตัวลงนอนข้างๆพี่นิด พลางบีบนมพี่นิดเล่น .." เป็นไงคับพี่    .."  เอมติดใจก็แบบนี้สินะ   หลักจากนอนพักผมกับพี่นิดก็แยกย้ายไปห้อง  ในตอนเช้า  พี่นิดถึงกับเดินขา ถ่างนิดๆ .." พี่นิดแกเป็นไร พี่    เอมถาม  .." ไม่รุเค้า   ตกบ่ายเอมทำตามสัญญาที่บอก  เอมใช้ปากจนควยแทบบวม  โดยผมรู้ดีว่าพี่นิด กำลังแอบดูอยู่ห้องข้างๆ  ตลอด 3 วันที่อยู่ที่นั้น ผมเยส เอม โดยไม่ต้องกลัวพี่นิดรู้  และพี่นิดก็แอบมาเยสกับผมอีกที ก่อนจะกลับบ้าน

kitty cat

ของเทียมมีหรือจะสู้ของแท้ได้
รอบหน้าให้ทำทอมให้เป็นเธอเลยสิ