ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

~="๏"=~ วันเดียวได้เสียวหิ ~="๏"=~

เริ่มโดย Miyabi12, มีนาคม 30, 2010, 10:23:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Miyabi12

สวัสดีคับผมชื่อแบงค์จะมาเล่าประสบการณ์จิงที่ผมได้เจอมาคับ โดยที่ตัวผมนั้นเปงผู้ชายหน้าตาธรรมดา
หน้าตาออกไปทางอิสลามด้วยซ้ำตาโตคิ้วเข้ม เรื่องเยสสาวผมจึงไม่เคยขาด เรื่องที่ผมจะเล่าเกิดขึ้นเมื่อประมาณ
2ปีที่แล้วเริ่มโดยที่ผมไปเล่นเกมส์ที่ร้านแถวบ้าน ผมได้เล่นคอมซึ่งไกล้กับสาวโรงงานคนนึง เทออวบมากผมเล่นเกมส์ไปผมก้อมองนมเทอตลอด เพราะเทอนั้นไส่เสื้อคอกลมแต่คอเสื้อมันกว้านลึก ลงไปจนเห็นร่องนมและของเทอใหญ่มาก ประมาณ36 ได้ ผิวของเทอนั้นออกไปสีน้ำผึ้ง เวลาผ่านไปสักพักผมก้อเลยออกมานั่งรอเทอหน้าร้าน
เพื่อที่จะขอเบอเทอ สักแปปเทอก้อหมดชั่วโมง พอเทอจ่ายเงินเสร็จผมก้อได้เข้าไปถามเทอว่า "เอ่อ ... หวัดดีคับ
ไม่ทราบว่าคุนชื่ออะไรคับ"เทอก้อทำหน้างงแล้วตอบกลับมา " เนยค่ะ" ผมก้อรีบเข้าเรื่องทันที "คือว่าผมอยากรุจักอะคับ ผมอยากจะขอเบอเนยได้ไหมคับ" เนยทำหน้างงๆ อีกแล้วก้อบอกเบอมา "083-xxx-xxxx " ผมก้อถามไปอีกว่า "โทรไปได้ตอนไหนอะคับ ได้ไม่โทรไปชนกับแฟนไง" เนยก้อยิ้มๆแล้วตอบกลับมาว่า "ยังไม่มีแฟนค่ะ" พอเนยให้เบอเสร็จเนยก้อขอตัวกลับ ผมออกตัวว่าจะไปส่งแต่เนยบอกว่าไกล้แค่นี่เดินไปเองได้ ผมก้อบอกเนยไปว่า"เด๋วผมโทรไปหานะคับ" ผมก้อเลยขับรถกลับบ้านเพื่อไปโทรหาเทอทันที ก็คุยตั้งแต่ 2ทุ่ม จนถึง ตี 1 ก้อนอน แล้วบอกกับเนยว่า เด๋วพรุ่งนี้ตอนเช้าจะไปหาที่ห้องนะ เนยก้อบอกว่าได้ ผมก้อเลยนอนหลับเพื่อพักเอาแรง แต่ไม่คิดว่าจะได้ไว ขนาดนั้นหรอก
วันรุ่งขึ้น ผมไปหาเทอตั้งแต่ 8 โมง ผมโทรไปหาเนยก่อนผมออกจากบ้าน เนยกำลังหลับอยู่เลยงัวเงียรับโทรศัพท์ผม ผมก้อบอกเทอไปว่าผมจะไปหาแล้วนะ เทอก้อบอกว่าเด๋วลงไปรอข้างล่าง แล้วผมก้อไปหาที่หน้าหอ เทออยู่ในชุดนอนสายเดี่ยว ไส่เสื้อคลุมอีกชั้นนึง เทอมานั่งรอที่ม้าหินหน้าหอ เราก้อคุยกันได้สักพัก ป้าเจ้าของหอก้อมาบอกเด๋วเขาจะมานั่ง เนยก้อเลยบอกว่างั้นไปคุยบนห้องก้อได้ เนยบอกว่าห้องอยู่ชั้น 2 ระหว่างที่ขึ้นไปผมคิดตลอดทางเลยว่าเผื่อฟลุ๊คเว้ย พอมาถึงห้องเนยเนยบอกว่าพักอยุกับแม่ แต่แม่ออกไปทำงาน เนยเปิดทีวี แล้วขึ้นไปนั่งบนเตียง
ผมเป็นคนไม่ค่อยเกรงใจไครเท่าไหร่ เลยขึ้นไปนอนบนเตียงเนยทันที แล้วบอกว่า "เมื่อคืนนอนดึกมากเลย ขอนอนสักงีบแล้วกันนะ " เนยก้อบอกว่า "เหมือนกัน " แล้วก้อหันไปดูทีวีเหมือนเดิม สักพักเนยก้อหลับแต่ผมนี่ซิหลับไม่ลงจิงๆคับ ผมเริ่มแกล้งหลับแล้วขยับไปไกล้เนย สักพักเนยเริ่มพลิกตัวตะแคงมาหาผม ผมเลยเนียนฟอร์มหลับแล้วเอา
มือไปกอดเนยไว้ แล้วค่อยๆขยับหน้าเข้าไปไกล้หน้าเนย เพื่อที่จะได้จูบปากเนย แปปนึงผมเริ่มไม่ไหวเลยเข้าไปจูบปากเนย เนยยังเฉยอยู่แต่ผมก้อยังจูบไปยังงั้นแต่ผมเริ่มขยับปากแล้วเอาลิ้นดุนเข้า ไป ครู่นึงเหมือนเนยเริ่มรู้สึกตัว จูบโต้ตอบกับผม ทีนี้แลกลิ้นกันนัวเลยคับ ดูดดัง "จ๊วววบ จ๊วววววบบ "  มือของผมก้อเริ่มดึงสายของชุดนอนที่ไหล่
ของเนยออก แล้วดึงลงมาเพื่อที่อยากจะเห็นนมของเนย พอดึงลงมาได้ผมก้อลงไปดูดหัวนม "จ๊ววบบบบบ" เนยครางออกมา "ซื้ด อ่า............" ผมยิ่งได้ใจดูดหนักขึ้น แล้วเอามือล้วงไปที่หีของเทอ มือของผมสัมผัสได้ถึง หีอัน
โหนกนูน แล้วหมอย อยู่นิดนึง ผมถลกกระโปรงชุดนอนของเนยออกแล้วเอานิ้วล้วงเข้าไป เนยแอ่นอกพร้อมกับครางออกมา "โอย........ซี๊ด..............โอย" ผมซอยนิ้วของผมอย่างเร็ว เนยมีกระตุกบ้าง ทำให้ผมรู้สึกได้ถึงน้ำที่แฉะเลยรุ้ว่าเนยคงจะเสร็จเพราะนิ้วผมแน่เลย  ผม เงี่ยนมากเลยจับมือเนยมากำที่ควยผม เนยทำตามอย่างว่าง่าย
เนยกำควยผมแล้วรูดขึ้นรูดลง ผมเสียวมากผมครางออกมา "โอยยยยยยยยย ซื้ด...."ผมทนไม่ไหวเลยจับขาเนย
แหกออกแล้วเอาหัวบักผมจ่อที่หีของเนย แล้วค่อยๆทิ่มเข้าไปเนยครางออกมา"ซื้ดดดดดดดดดดดดดด อ่า"ผมแทงควยเข้าไปจนมิด หีเนยตอดผมตุบๆ ตลอดลำควยของผม ผมเริ่มซอยจากช้าๆ เพื่อให้ชินกับหีของเนยจะได้ยืดเวลาเพื่อจะได้เอาทนๆ พอเริ่มชินก้อเริ่มกระแทกแรงขึ้นเนยร้องออกมาดังมาก " อ่า........ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด"ผมจะเปงคนนิสัยรัวเร็วๆแลเวกระแทกแรงๆ จะไม่ค่อยเนิบๆ เท่าไหร่ ผมซอยได้สักพักก้อเปลี่ยนท่า เอาขาของเนยมาพาดที่บ่าของผม ซึ่งผมชอบท่านี้มาก แค่ผมเอาขอของเนยพาดบ่าแล้วกระแทกเข้าไปทีนึง เนยเกร็งตัวพร้อมกับครางออกมา "โอ๊ย แบงค์เนยเสียวอะ"ผมตอบกลับไปทันที "หรอ ถ้าชอบเด๋วจัดให้อย่างงาม" ผมก้อเริ่มเยสตามสไตล์ผมเหมือนเดิม เนยครางออกมาไม่หยุด" อ่า......... ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด โอยยยยยยยยยยยยยยย"
ผมเสียวมากๆ เนยก้อคงจะเหมือนกันเพราะเหงกระตุกไปหลายรอบ ผมครางออกมา"โอย จะเสร็จแล้วอะ" พอเนยได้
ยินผมบอกยังงั้น ก้อยิ่งครางดังขึ้น " โอ๊ยยยยย โอ๊ยยยยย โอ๊ยยยยยยยยย " ผมรีบชักควยออกมาแตกไส่หน้าท้องของเนย เนยก้อบอก" แบงค์เปงคนแรกที่ได้เนยโดยที่เพิ่งคุยกันแค่วันเดียว" ผมก้อดีใจนิดนึง แต่กับเนยแล้วผมก้อคบได้ไม่นานพอผมเอาจนเบื่อผมก้อบอกเลิก แต่ยังมีเรื่องเสียวของผมอีกเยอะมากมาย ยังไงผมจะมาเอาประสบการณ์ของผมมาเล่าสู่กันฟังนะคับ

*~    ปุ นิ   ปุ นิ   แอบโหลดอะไรนะ เค้าเห็นน่า~า    ~*

kitty cat