ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาทอม ตอน 1 อยากรู้

เริ่มโดย mtb, มีนาคม 30, 2010, 11:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mtb

เรื่องของผมเกิดเมื่อไม่นานมานี้คือบอกก่อนนะผมชื่อแสบอายุ 20 ปีเป็นคนรูปร่างกำลังดีสูงใหญ่และเป็นคนมีเพื่อนมากเป็นชาย-หญิง-ตุ๊ด-ทอมก็มีหลายคนเพราะเป็นคนไม่เลือกคบเพื่อนที่เพศ อ้อเป็นคนที่สนิทที่สุดเธอเป็นทอมครับรูปร่างหน้าตาน่ารักน่าใคร่มากตัวเล็กอกเล็กเอวคลอดบั้นท้ายพองามเท่าที่คำนวนน่าจะประมาณ29-21-31สูง165ซมหน้าตาใสสะอาดหมดจดปากสีชมพูตัดผมสั้นชอบแต่งตัวแบบผู้ชายถ้าไม่ใช่ทอมผมคงจะจีบไปนานแล้วผมเองยังนึกเสียใจเลยว่าไม่น่าเป็นทอมเลยมันจีบผู้หญิงเก่งกว่าผมอีกหลายคนในมหาลัยโดนมันไปแล้วแต่ผมเองไม่ใช่ว่าไม่เคยนะเคยแต่เป็นพวกผู้หญิงหากินที่เป็นนักศึกษารุ่นพี่ในมหาวิทยาลัยเคยอยู่ครั้งสองครั้งผมก็เลิกเพราะผมเบื่อกับคนพวกนี้ผมว่าคนพวกนี้ร่างกายเคยผ่านชายคนไหนมาบ้างก็หารู้ไม่มันไม่สะอาดใจถึงบางคนจะมาขอให้ผมไปนอนด้วยอีกก็ตามบอกว่าติดใจขนาดของผมเพราะมันออกจะใหญ่แน่นแข็งถึงไม่คิดเงินผมก็ไม่ไป วันหนึ่งผมกำลังนอนอยู่ที่บ้านเนื่องจากไม่ชอบไปไหนอ้อโทรมาหาผมบอกว่า "เดี๋ยวเราไปหาได้ไหม" ผมก็ตอบว่า "ได้ซิมาได้เลยกำลังว่าง" สักประมาณ5นาทีอ้อก็มาและผมก็เรียกเข้ามาในบ้านผมวันนี้เธอแต่งตัวชุดเก่งของเธอคือเสื้อเชิ้ตสีขาวกางเกงขายาวลายทหารรองเท้าผ้าใบยี่ห้อแค็ท(จำได้แม่นเรื่องรองเท้าเพราะโดนมันลากไปซื้อแถมยืมเงินไปแล้วชักดาบไม่ใช้)พอมันเข้ามาผมก็หาอะไรมาให้มันทานผมสังเกตุว่ามันแปลกกว่าทุกทีเลยถามมันไปว่า"อ้อนายเป็นอะไรหรือเปล่าแล้วจีไปไหน(แฟนมัน)" มันเงยหน้าขึ้นมาแล้วบอกว่าเลิกแล้ว ผมถามว่า "ทำไมล่ะ" มันตอบผมกลับมาด้วยในตาแดงๆว่า "ใครจะมาจริงใจกับความรักแบบปลอมๆ อย่างทอมล่ะพอเจอของจริงก็หนีไปหมดแสบเราถามจริงๆ นะของจริงน่ะมันดีตรงไหนเธอบอกเราทีได้ไหม" ผมงงเลยครับผมถามเธอว่าจะให้ช่วยยังไงล่ะเธอยิ้มแล้วหันมาบอกว่า "นายก็ทำแบบที่นายเคยทำกับผู้หญิงส่วนเราจะทำกับนายแบบเรา" ผมก็ตอบตกลงแล้วเอาเธอนั่งลงบนเตียงเธอบอกว่า "งั้นเราเริ่มก่อนนะ" แล้วเข้ามาระดมจูบผมผมประกบปากเธอแล้วจูบอย่างเร่าร้อนผมถึงกับอึ้งว่าทำไมทอมจูบเก่งอย่างนี้ผมค่อยๆ บีบคลำหน้าอกเธอจากนอกเสื้อมันเป็นอกแบเล็กๆ ลักษณะแบบชามคว่ำผมหันมาไซร้ซอกคอเธอและถอดเสื้อเธอออกขณะที่ผมกำลังถอดเสื้อเธอและผมเธอก็เลียหูผมมันเสียวมากเลยผมถอดเสื้อเธอออกผมก็พบกับเสื้อในตัวจิ๋วเล็กมากเป็นอกที่เล็กที่สุดในบรรดาหญิงที่นอนด้วยกันผมถอดมันออกแล้วก้มลงมาไซร้ขบหัวนมเบาๆ หัวนมของอ้อเป็นสีชมพูน่ารักอ้อเริ่มหน้าแดงและครางออกมาผมเลียอกอ้อจนชุ่มผมก็เอามือล้วงไปในกางเกงอ้อและลามไปถึงหีเธอผมขยำโคกเธออยู่นานเธอก็เอาบ้างล้วงในกางเกงบอลผมพอเจอกับน้องผมก็ชักมือออกผมถามว่า "อ้อเอามือออกมาทำไม" แล้วก็เอามือควักมันออกมาอ้องงหน้าแดงและจ้องตาไม่กระพริบเลยครับผมถอดกางเกงทหารอ้อออกมันเอาออกอยากแต่ก็คุ้มค่าในการเอาออกผมรูดมันออกมาพร้อมกับกางเกงในเลยผมมองดูแล้วมันจัดว่าใหญ่สำหรับคนตัวเล็กๆ ผมก้มลงมาเลียสำรวจก็พบรูของอ้อเล็กมาว่ามันไม่เคยโดนทะลวงเลยผมเลยถามอ้อว่า "อ้อนายไม่เคยใช้ควยเทียมเหรอ" อ้อตอบว่า "ไม่เคยเรากลัว" ผมก้มลงเลียจนมีน้ำออกมามากผมเลยเอาของผมออกมาให้อ้ออมอ้อบอกไม่เป็นผมก็สอนให้ว่าทำปากห่อๆ แล้วอมและอย่าให้โดนฟันอ้อก็ลองทำอ้อทำได้ทำได้ดีอีกต่างหากผมเลยก้มลงมาเลียโคกอ้อตอนนี้เราอยู่ในรูป 69 ลิ้นอ้อดีมากอย่างว่าทอมต้องใช้ลิ้นเป็นส่วนมากเลยเก่งเป็นพิเศษผมกระเด้าปากอ้อจนอ้อร้องอุ๊บๆๆๆ และครางในลำคอเพราะการเลียของผมสักครู่ผมก็เอาออกมาและจ่อปากโคกเธอ เธอบอกว่า "จะเข้าได้เหรอใหญ่ขนาดนั้น" ผมตอบว่าได้สิ" ผมค่อยๆ ขยับเข้าไปอย่างยากลำบากแค่หัวหยักอ้อก็ร้องดังลั่นดีที่บ้านนี้ผมอยู่คนเดียวและบอกว่า "เอาออกก่อนไม่เข้าแล้วล่ะ" ผมจับก้นเธอลอยขึ้นมาแล้วค่อยๆ เอาออกแล้วกระแทกเข้าไปมิดด้ามเธอร้อง "อ๊า" ดังลั่นตาเหลือกผมก้มลงเลียอกและหัวนมเธอสักครู่จนเธอเริ่มคลายผมถามว่า "เป็นไงหายเจ็บยัง(ตลอดเวลาผมซอยช้าๆตลอด)" เธอตอบว่า "หายแล้วล่ะ" ผมเริ่มซอยมันฟิตมากๆ ผมกระเด้าเข้าทีหนึ่งเธอก็ร้อง "อ๊า" ทีหนึ่งผมซอยเร็วขึ้นเธอร้องเร็วขึ้นผมจับขาเธอตั้งฉากขึ้นและกระเด้าอย่างไม่บันยะบันยังมันชนมดลูกเธอดังกึกๆๆ เธอร้องบอกว่า "ซี๊ด...อ๊าๆๆๆ มันดีอย่างนี้นี่เองจีถึงทิ้งเราไปซี๊ดเร็วอีกๆๆ อ๊าๆๆๆ"ผมกระแทกจนเสียงดังพับๆๆๆ ผมก้มลงทับตัวเธอแล้วกระเด้าเธอเธอตอดผมแล้วตอดอีกผมกอดเธอไว้แน่นแบบกลัวเธอหายผมบอกเธอว่า "จะออกแล้วนะซี๊ดอูยอ้อของนายแน่นมาเลยเพิ่งเคยเหรอ" อ้อบอกว่า "ใช่นายก็ใหญ่มากคับมากเลยอ๊าจะออกแล้วซี๊ดๆอ๊า" เธอออกก่อนผมซอยตามสักครู่ก็ออกมาใส่ในหีเธอเธอบอกว่า "ไม่ต้องกลัววันนี้ปลอดภัย" ผมยังคงแช่ไว้สักครู่ก็เอาออกมาเลือดอ้อเต็มหน้าขาเลยอ้อบอกว่า "มิน่าล่ะจีถึงทิ้งเราได้มันสะใจอย่างนี้เอง" ผมทับลงบนตัวเธอแล้วบอกว่า "อ้อเรารักเธอเป็นแฟนเรานะ" อ้อบอกว่า "จะให้เราเลิกเป็นทอมแล้วมาเป็นแฟนนายเรอะ" ผมบอกว่า "ไม่ต้องเลิกผมชอบที่อ้อเป็นแบบนี้" อ้อบอกว่า "ได้สิ" ผมบอกอ้อว่า "ขอต่อนะ" อ้อบอกว่า " ไม่ไหวเจ็บไปหมดแล้ว" คืนนั้นอ้อพักบ้านผมแต่ไม่ได้มีอะไรกันหลังจากนั้นอ้อก็ยังเป็นทอมเหมือนเดิมแต่ไม่นอนกับผู้หญิงแล้วแต่นอนกับผมแทนเวลาไปไหนเหมือนเป็นเพื่อนกันแต่เวลานอนเธอจะเร่าร้อนมากเราเล่นกันตามสถานที่ต่างๆ อีกไว้จะเล่าให้ฟังต่อนะ