ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวคนสวยยยยย

เริ่มโดย nongoo144, มีนาคม 30, 2010, 03:22:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

สวัสดีครับ เรื่อง ที่ผมจะเหล่านะครับ เป็นเรื่อง ตอนผมอยู่ ม.4 ครับ ตอนนั้นผมยังอายุประมาณ 16 ปี มั่งครับ
ซึ่งอยู่ในช่วงวัยอยากรู้อยากเห็นพอดีคับ และผมเองก็เป็นคนหน้าตาดี พอสมควรครับ เข้าเรื่องเลยดีกว่าครับ

ผมชื่อบอลนะครับ ช่วงปิดเทอมตอน ม.4 เทมอ 1 ตอนปิดเทอมช่วงนั้นผมไม่ค่อยได้ไปเที่ยวกะเพื่อนเลยครับ เพราะ
ต้องไปช่วยที่งานศพของลุงอะคับ คือผมลืมบอกไปว่าลุงผมเสีย ตอนนั้นอะคับ แล้วลุงผมมีลูกสาว พี่แกชื่อ พี่ นิดพี่นิด เนี่ยแกเป็นลูกเมียน้อยนะคับ
ลูกติดสะด้วย นะคับ ตอนนั้นพี่แก อายุคงสักประมาณ 20 เห็นจะได้ครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า พี่นิดแกเป็นผู้หญิงที่น่ารักมากๆค้บ ถึงแม้จะอวบไปนิด แต่แกก้อแบบ
ว่าเซกซี่ มากๆ เพราะ นมพี่แกใหญ่มาก และเวลาไปช่วยงานศพ ผมก้อมั่งจะแอบดูพี่แก ตอนพี่แกก้มอะคับ
ซึ่งเห็นร่อง นมแสนสวยของพี่แกพอดีคับ และเหมือนพี่แกจะรู้ด้วยนะคับว่าผมแอบมองอยุ่ เพราะบางครั่งแกก็ชอบ
เดินมากอดคอผม ขี่คอผมซึ่งนมอันนิ่มๆ ของพี่แกก้อชนหลังผมพอดี จน ไอ้น้องชายผมนี้แข็งโป๊ค ขึ้นมาทันทีเลยคับ
และผมเองก้อต้องแอบไปชักว่าว บ่อย ๆอะคับ จนนับวันมันยิ่งมากขึ้นเรื่อยเช่น เวลาผมเดินใส่ผ้าขนหนูอยู่พี่แกก็จะมาชอบดึง
ผ้าขนหนูของผม แต่ดีที่ผม ใส่ กกน นะคับ จนเกือบถึงวันเผ่า ซึ่งช่วงนั้นญาติ ๆ ของผมก็เต็มบ้านมากๆ ซึ่งพวกญาติๆ
ผมก็มาพักที่บ้านลุงผมทั้งนั้น จนผมเนี่ยไม่มีที่นอน ครับพี่แกก็ใจดี บอกว่าให้ผมไปนอนด้วย ซึ่งตอนนั้นผมก็เกรงใจพี่แกมาก แต่
พี่แกบอกว่าถ้าผมไม่นอนด้วยจะงอน ตามประสาผู้หญิงอะคับ
แล้วคืนอันแสนสุขของผมก็มาถึงครับ
ตลอดเวลาที่ผมนอนกับพี่แก ผมเนี่ยนอนไม่หลับเลยคับ จะหลับได้ไง ในเมื่อพี่แกแต่งตัวซะขนาดนั้น
คือพี่เค้าใส่เสื้อกล้ามสีขาว แล้วก้อใสบ็อกเซอร์นอนคับ จนผมเ่นี่ี๊ยนอนไม่หลับเลยคับ
แล้วพอสักประมาร ตี2 เห็นจะได้ ตอนนั้นผมใกล้จะหลับพอดี แต่สักพักพี่แกก้อเอาขามาผ้าด บนตัวผมซึ่งลงบนควยพอดีคับ
แล้วแกก้อกอดผม จนผมเนียขนลุกคับ
แล้วผมก็พยายามเอามือพี่แกออก แล้วพี่แกก็กระสิบบอกผมเบาๆว่า ทำไม.....พี่น้องกันกอดกันไม่ได้หรืองัย......

ได้คับ....ได้ผมรีบตอบทันที
แล้วตอจากนั้นพี่แกก็ถามผมว่าบอล ..... บอลเคยจูบใครปะไม่นิครับ...ผมตอบ
งั้นเดี๋ยวพี่สอนนะพูดแค่นั้นพี่แกก็ละเลงปากแก ลงบนปากผม ลิ้นพี่นิดแทรกเข้ามาในปากผมและดูดลิ้นผมอย่างชำนาญ
และหลังจากนั้นผมกับพี่นิดก็กอดกันนัวเนียจนตัวพี่เข้าขึ้นมาคร่อมบนตัวผม พี่นิดจับผมถอดเสื้อออก
และพี่แกก็เลื่อนต่ำลงมาจนถึงควยผมแล้วถอดบอกเซอร์ผมออก
และจักการงัดควยผมออกมา พี่นิดแกจับควยผมถอกและลากลิ้นลงบนหัวควยผม จนผมขนลุกซู่ หลับตาพริ้ม
ถอนหายใจแรงเนื้อตัวร้อนวูบวาป อานี่หล่ะหรือคืออารมณ์กระสันต์สวาท ผมเสียวสุดอ่า....อ่า....พี่คับเบาๆหน่อยคับ โอ้ว ว ว ว
ชอบไหมจ๊ะ....บอลจ๋า.....บอล... พี่คับ...อ่า...พอก่อนคับ...
พอผมพูดแค่นั้นพี่นิดก้เงยหน้ามาดูผมและเลื่อนขึ้นมาจูบปากผม
ผมเลื่อนปากประกบจูปพี่นิดเผยริมฝีปากรับอย่างเต็มใจ มือของผมล่ะจากไหล่ ลงมาลูบไล้เหนือเสื้อกล้ามที่คลุมเต้าเต่งเบา ๆ
ก่อนขยี้อุ้งมือลงไป อกของพี่นิดแอ่นขึ้นลงสะท้อนตามลมหายใจแรง
ผมกอดกระชับแนบร่างอวบอัดของพี่นิดเข้าหาตัว
บดปากแนบสนิทกับริมฝีปากบางแล้วแหย่ปลายลิ้นเข้าสัมผัสพัวพันลิ้นของพี่แก
พี่นิดตัวชาเธอเอาปากประกบปากกับผม ปล่อยให้ผมสอดลิ้นพันลิ้นละเลงในปากของพี่แก
ตัวของพี่นิดร้อนผ่าวเหมือนถูกไฟลน ความเสียวซ่านกรูเข้ามาสู่ร่างกายเป็นทวีคูณ
ผมล้วงมือเข้าไปในเสื้อกล้าม จับเต้านมอวบใหญ่ที่กำลังตั้งเต้าเต่งตึง คลึงแล้วบี้หัวนมเบา ๆ
พี่นิดปล่อยให้ผมทำอย่างเต็มใจ ตาหลับพริ้มเพราะความเสียว
ผมค่อยๆ ถอดเสื้อกล้ามพี่นิดออกจนเผยให้เห็นเต้านมเต่งตึง ของพี่นิด
ผมเเอาลำควยถูไถเนินหีนอกกางเกงพี่นิดบไปมา แล้วจูบไซร้ที่ซอกคอจนพี่นิดเผลอคราง
ความเงี่ยนครอบงำเต็มที่ รูหีพี่นิดน้ำเงี่ยนล้นทะลักออกมาชะโลมรูหีอย่างฉ่ำเยิ้ม
ชอบไหมคับพี่.....แบบนี้ชอบไหม
เรียกพี่....ว่าเมียสิจ๊ะ ....อ่า...อ่า..ผัวจ๋า..
คับ...โอ่ว ว ว ผัวเสียว จัง...เมียจ๋า
ผมลูบไล้ขาอ่อนไล่ล้วงเข้าไปในกางเกงที่ไม่มีอะไรกั้น และจัดการถอดกางเกงพี่แกออก
เผยให้เห็นโคกหีโหนกนูนที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของพี่นิด
เพียงมือได้สำผัส ผมบอกกับตัวเองว่าช่างเป็นเนินหีที่โหนกใหญ่และอวบอูมเต็มมือดีแท้ ขนหมอยนุ่มเนียนดกดำแผ่เต็มโคกหี รับกับแคมหีที่อวบอูม
พี่นิดครางครางซี้ดเบา ๆ
ปล่อยให้ผมขยำขยี้โคกหีอย่างเต็มใจ
"อูยย ผัวจ๋า..อย่า ...เมียเสียวในรูหี"
ถึงตอนนี้ผมรู้สึกเสียวสุดๆ และผมก็รู้ว่าพี่แกคงเสียวสุดเช่นกัน
เมีย...จ๋า...ขอผัวเย็ดเมียนะ....นะ
ถามทามไมละจ๊ะ เย็ดเลยซิ.....อ่า...ซี๊ด ด ด

พูดจบผมจับขาทั้งสองข้างของพี่นิดตั้งชันขึ้นแล้วแบะถ่างออก เผยรูหีของพี่นิดสีแดงเข้มที่เปียกเยิ้มน้ำเงี่ยนจนปากรูหีจนลื่นเป็น มัน
เม็ดแตดสีแดงสดที่แพลมยื่นออกมาหว่างกลีบแคมหีสั่นระริก ผมทรุดตัวลงกลางหว่างของพี่นิด
แล้วจับหัวถอกจ่อปากรูหีที่แดงฉ่ำเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยน พลางถูไถหัวควยเขี่ยปากรูหีไปมา
"อูย.... ซี๊ดดด...ผัวขา...อย่าเขี่ยปากรู...ซี๊ด..เบาๆน่ะค่ะ..เมียเสียว...."

ผมค่อยกดท่อนควยลงไปที่ละนิด ทีละนิด ทั้งมือและปากก็ดูดเลียขยำสองเต้าอวบปลุกอารมณ์เงี่ยนของพี่นิดไปด้วย
สะโพกพี่นิดเริ่มส่ายไปมาช้าๆ ท่อนควยของผมค่อยๆมุดเข้ารูหีพี่นิดจนเกือบหมดลำ
เมื่อเห็นพี่นิดเสียวแบบสุดๆ ผมจึงกดท่อนควยหนักขึ้น แล้วสาวท่อนควยเข้าออกในรูหีพี่นิดเพื่อเร่งเร้าอารมณ์พีนิดให้เงี่ยนง่านยิ่งขึ้น
"อูยย...ซี้ดด..เสียวอีกแล้ว..ดีจังเลย..."
อูย... เสียวอะไรอย่างนี้... ซี๊ดด... ทั้งเจ็บทั้งเสียว... อูย... ผัวขา...ดันเข้ามาอีกซิคะ.. ซี๊ดดด.... แน่นรูไปหมดเลย... อูย..."
"ซี๊ดด...ผัวก็เสียวจ๊ะ... รูหีเมียทั้งดูดทั้งตอดหัวควยผัว.. รูหีเมียฟิตควยดีจัง... เย็ดแทบไม่เข้าเลย... อูย"
เสียงน้ำเงี่ยนในรูหีดังเฉาะแฉะยามกระเด้า หีใหญ่อ้าออกอมควยแนบแน่น สองแคมปลิ้นเข้าออกตามจังหวะกระเด้าเย็ดอย่างน่าดู
น้ำเงี่ยนไหลย้อยเป็นทางเปรอะเต็มโคกหี
ยิ่งผมกระแทกหีพี่นิดแรงเท่าไรพี่นิดก็แอ่นกระเด้งตูดสวนควยแรงเท่านั้น
เสียงหนอกควยกระแทกหีใหญ่ดัง ป้าป..ป้าปตามแรงเด้า
ผมแลเห็นแคมหีขาวผ่องตัดกับลำควยยาวใหญ่ของพี่นิดจนเสียวหัวถอกวาบ ๆ
อ่า...ผัวจ๋าเมียจะแตกแล้วจะ...อ่า..
ผัวก้อใกล้แล้ว..
"ว๊ายย...น้ำหีเมียออกแล้ว..เยเสร็จแล้ว..ซี้ดด .ผัวปล่อยน้ำแตกออกมาเลย...น้ำแตกในรูหีเมียเลย.. ซี๊ดด..."
ผมกระเด้าลำควยใหญ่เข้าออกโพรงหีของพี่นิดอย่างถี่ยิบ
พร้อมกับที่พี่นิดเองก็ส่ายโคกหีให้ลำควยยักษ์บดคว้านกับติ่งแตดเพื่อเพิ่มความกระสันต์เสียวในรูหี
"โอ้ยย..เมียจ๋า..ผัวน้ำแตกแล้ว...ผัวออกแล้ว..แอ่นหีมา เด้งหีมาอัดควยผัววิจ๊ะ..อาาาา.."
พี่นิดเสียววาบไปทั้งท้องน้อย ตัวสั่นระริกเมื่อน้ำกามร้อนผ่าวฉีดพุ่งเข้ากระทบปากมดลูกอย่างมากมายอุ่นไปทั้งโพรงสวาท
พี่นิดตัวเกร็งแข็งขมิบหีรับน้ำควยข้นเหนียวของผม ที่ทะลักพรวดออกมาคู่กับน้ำเงี่ยนที่แตกทะลักล้นจากในรูหีของพี่นิด
ชะโลมหัวถอกใหญ่จนชุ่มโชกหลังจากนั้นผมก้อนอนกับกับพี่แกจนควยแข็งอีกและเอากันตลอดทั้งคืน
และเมื่อไรที่มีเวลาเราก้อจะมาแอบเอากันอีกครับ