ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากะแฟน

เริ่มโดย nongoo144, มีนาคม 30, 2010, 03:28:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

หวัดดีค่าชื่อนิวนะค่ะชอบอ่านเรื่องเล่าเสียวๆมากค่ะอ่านมาเกือบทุกเว็บแล้วล่ะค่ะแต่ไม่เคยโพสท์ประสบการณ์จิงของตัวเองลงสักที คือปกติแล้วนิวค่อนข้างเซ็กส์จัดมากค่ะเวลามีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาก็จะหาตัวช่วยตลอดแหละค่ะเพราะว่านิวกับแฟนยังไม่ได้มาอยู่ด้วยกันค่ะ อย่างมากก็มานอนด้วยอาทิตย์ละ3 วัน แต่ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน นิวกับพี่ท็อปจะเย็ดกันตลอดค่ะ (อ่อ ลืมบอก แฟนนิว ชื่อท็อปค่ะ ทำงานเป็นวิศวกร บริษัทติดตั้งอินเตอร์เน็ตและโทรศัพท์แห่งหนึ่ง) แต่ที่นิวจะเล่าให้ฟังค่ะ คือเหตุการณืที่เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อ2-3วันนี้เองคือวันนั้นเป็นวันศุกข์นะค่ะพอนิวเลิกเรียนกลับมาถึงห้องก้อเกือบทุ่มแล้วละค่ะเลยเปิดเน็ทโพสท์หาชายคุยด้วยแก้เงี่ยนนะค่ะเพราะนิวไม่ได้โดนเย็ดมาเกือบอาทิตย์แล้วค่ะ พี่ท็อปเขาไปสัมนาต่างจังหวัด วันนี้นิวก็เลยรู้สึกเงี่ยนมากค่ะตั้งแต่เช้าแล้วตั้งใจว่าวันนี้ต้องหาช่วยตัวเองให้หายเงี่ยนสักหน่อย นิวก็เลยเปิดเอ็มเล่น กับเพื่อนผู้ชายชวนคุยแต่เรื่องเย้ดกัน แต่เล่นแบบเปิดก้องดูนะค่ะ เหมือนกับว่าช่วยตัวเองให้เขาดุ แล้วเราก็ดูเขาอ่ะค่ะ พอนิวกำลังน้ำหีแตก ก็มีเสียงเคาะประตุค่ะ นิวสะดุ้งตกใจหมดเลยค่ะ พอไปเปิด ดันเป็นพี่ท้อปมาหา นิวก็อึ้งสักพัก  พี่ท้อปก็เข้ามาในห้อง แต่พี่เขาดันเห็นผู้ชายในเอ็มกะลังชักว่าวใกล้จะแตกแล้ว พี่เค้าก้เลยถามว่า นิวเงี่ยนล่ะสิ  พี่ไม่ได้เย็ดหีเป็นอาทิตย์  นิวก็เลยทำหน้างอลนิดๆ แต่จิงๆแล้ว นิวเองก้อเงี่ยนค่ะอยากโดนเย็ดมากเลยค่ะ  นิวก้อเลยถามพี่เค้าไปตรงๆค่ะว่า แล้วที่พี่ไม่ได้เย็ดนิวนานๆ พี่ไม่เงี่ยนบ้างหรอ พี่เค้าบอกว่าเงี่ยนสิ  พอกับมาก็ถึงมาหาก่อนเลยไง
วันนี้ขอเย็ดให้หายเงี่ยนหน่อยแล้วกัน แล้วนิวเลยชวนพี่เค้าเข้าห้อง เพราะตอนนี้นิวหีแฉะไปหมดแล้วนี่ค่ะเงี่ยนมากด้วย

นิวก้อถอดเสื้อผ้าออกทันทีเลยค่ะ พี่ท็อปเห็นนิวแก้ผ้าเปลือยก้อรีบเข้ามากอดจูบไซร์ทันทีเลยค่ะปากก้อว่าน้องนิวน่ารักจังหุ่นน่าเย็ดด้วย นิวเลยจับพี่เค้าถอดเสื้อผ้าออกท่อนควยพี่เค้าดีดออกมาเลยค่ะแข็งเป็กเลยคงสัก6-7นิ้วได้ ทั้งใหญ่ด้วยค่ะ นิวงี้ทนไม่ไหวเลยรับก้มลงไปดูดรูดควยพี่ท็อปทันทีเลย ได้สมใจความอยากโดนเย็ดจิงๆค่ะ พี่ท็อปร้องครางซี้ดเลยค่ะบอกว่านิวจ๋าพี่เสียวควย นิวดูดควยเก่งจัง นิวดูดควยเลียไข่พี่เค้าสักพักพี่เค้าก้อดึงควยออกจากปากค่ะบอกว่าไม่ไหวเสียวควยเด๋วน้ำแตกก่อนแล้วจับนิวนอนลงดูดเลียไล่ตั้งแต่สองเต้าขาวพี่เค้าดูดหัวนมจนนิวเสียวครางลั่น พี่เค้าเล่นเต้าอยู่สักพักก้อเลื่อนลงมาเลียหน้าท้องลงไปเรื่อยจนถึงเนินหีของนิวค่ะ พี่ท็อปแยงลิ้นลากลิ้นเลียเข้าไปในร่องกลีบนิวอย่างเร็วเลยค่ะพี่เค้าใช้ลิ้นเก่งมากค่ะพี่ท็อปร้องพึมพัมว่าหีนิวสวยจัง นิวร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะรู้สึกเสียวที่สุดแล้วนิวก้อระเบิดน้ำหีแตกใส่คาปากพี่เค้าเลย นิวร้องลั่นห้องทีเดียวซี้ดดดดด..พี่ค่านิวเสียวค่ะไม่ไหวค่ะ..อูยยยย...แตกแล้วค่ะพี่ขาโอ้วววววว..ซี้ดดดดด..เสียวหีค่ะพี่นิวกดหัวพี่ท็อปแน่นเลยค่ะหีนิวกระตุกหลายครั้งขมิบน้ำหีออกมาใส่ปากพี่เค้าเต็มเลยค่ะพี่ตท็อปเงยหน้าขึ้นแล้วบอกว่านิวเด๋วพี่ขอเย็ดหีนิวเลยนะไม่ไหวเสียวควยจนปวดไปหมดแล้ว นิวเลยบอกพี่เค้าว่าให้เย็ดเลยค่ะ อยากโดนควยเย็ดเหมือนกันค่ะ พี่ท็อปคว้าถุงยางมาใส่ควยยาวใหญ่ของพี่เค้าแล้วเอาควยมาถุ มากดใส่ร่องหีนิวแล้วดันใส่รูหีทันทีเลยค่ะนิวแน่นหีไปหมดเลยค่ะพี่ท็อปเริ่มกระเด้าควยใส่หีนิวเป็นจังหวะค่ะควยพี่เค้าเข้าลึกสุดด้ามควยเลยค่ะ นิวร้องครางลั่นด้วยความเสียวที่โดนควยเย็ดใส่หีค่ะแหมก้อไม่ได้โดนมาเกือบเดือนแล้วนี่ค่ะพี่ท็อปกระเด้าควยใส่อย่างแรงค่ะ ก้มตัวลงมาดูดเลียเต้าขาวของนิวมืออีกข้างก้อบีบเคล้นอีกเต้าไปด้วย นิวเสียวจนครางซี้ดดดด..พี่ขาควยพี่เข้าลึกเลยค่ะอาว์วววว..ซี้ดดดด..พี่ขาเย็ดแรงๆค่ะ นิวชอบค่ะเสียวหีค่ะพี่ท้อปอูยยยยยย..ควยพี่เย็ดเสียวหีค่ะพี่ท็อปเองเร่งกระเด้าควยใส่รูหีนิวอย่างเมามันส์ปากก้อร้องโอ้วววววว..น้องนิวจ๋า..ซี้ดดดด..หีนิวฟิตดีจัง....อูยยยยยย..ตอดควยพี่จนเสียวสุดๆเลย น้องนิวจ๋าเด๋วพี่จะเย็ดให้มันส์หีเลยนะน้องนิว แล้วพี่เค้าจับขาเรียวขาวของนิวพาดบ่าแล้วเร่งซอยควยใส่หีเสียงดังลั่นห้องเลยค่ะแล้วในที่สุดนิวก้อทนไม่ไหวค่ะน้ำหีแตกกระจายใส่ควยพี่เค้าทันที ด้วยความเสียวนิวร้องครางซี้ดดดดด....พี่ขาเสียวค่ะไม่ไหวค่ะ..อูว์วววววว..แตกอีกแล้วค่ะพี่ขา..ซี้ดดดดด..น้ำหีแตกแล้วค่ะอ๋ายยยยยยยย....รูหีนิวขมิบตอดรัดท่อนควยพี่เค้าอย่างแรงเลยค่ะ....น้ำจะแตกแล้วค่ะพี่ขา...โอ้วววววว.... พี่ท็อปเองก้อเกร็งตังเร่งกะเด้าควยใส่อย่างแรงร้องครางลั่นเลยค่ะอูยยยยยย..น้องนิวจ๋า ซี้ดดดดดด..หีตอดควยพี่เสียวจัง นิว...โอ้วววววว...เสียวควยน้ำควยจะแตกแล้วนะนิว..ซี้ดดดดด..น้องนิวพี่ขอปล่อยน้ำควยข้างนอกนะ..ไม่ไหวแล้ว..ซี้ดดดดดด..เสียวควยโอ้ววววว..นิวจ๋าพี่ขอแตกข้างนอก นิวเลยร้องถามพี่เค้าซี้ดดดด..พี่จะแตกข้างนอกหรอค่ะ..ก้อได้ค่ะแล้วแต่พี่เลยค่ะอูยยยยยย..เสียวไปหมดแล้วค่ะพี่ท็อปร้องครางแล้วเร่งกระแทกควยใส่รูหีนิวอย่างเร็วซี้ดดดดด..นิวจ๋าเสียวควย โอ๊ยยยย..ขอพี่แตกใส่นมนิวนะโอ้วววววว..นมนิวสวยพี่ขอปล่อยแตกใส่หน่อยนะนิว..อาว์วววววว..ซี้ดดดดดด..แล้วพี่เค้าก้อกระเด้าใส่อีก 5-6ทีก้อรีบดึงควยออกมารูดเอาถุงยางออกแล้วขยับตัวขึ้นมาคร่อมที่เต้าขาวอวบของนิวแล้วใช้มือสาวรูดควยอย่างเร็วปากร้องครางลั่นพี่ท็อปเอาหัวควยมากดบี้กับหัวนมของนิวค่ะ นิวเองนอนร้องครางอย่างเสียวเลยค่ะแล้วในที่สุดน้ำควยขาวขุ่นเหนียวก้อพุ่งใส่เต้าขาวของนิว พี่ท็อปรีบสาวชักควยฉีดน้ำใส่สองเต้าของนิวอย่างแรงเลยค่ะ พี่เค้าร้องลั่นโอ้วววววว..ซี้ดดดดด..แตกแล้วๆ นิวจ๋า ซี้ดดดดดด..พี่เค้าชักรูดเอ็นควยพ่นน้ำใส่สองเต้านิวจนเลอะเปรอะไปหมดเลยค่ะน้ำควยพี่เค้าออกเยอะมากค่ะพุ่งจากปลายควยใส่เต้าเป็นสายเล่นเอานิวร้อนนมไปหมดเลยค่ะ น้ำควยพี่เค้าฉีดใส่อยู่เกือบ 10 ปี๊ดน่าจะได้จนน้ำควยออกหมด พี่เค้าก้อเอาควยมาถูใส่ร่องเต้านิวเอาหัวควยมาถูไถกดบี้กับหัวนมนิว แล้วพี่เค้าร้องบอกให้นิวเอามือละเลงน้ำควยให้ทั่วนม นิวก็ทำตามเลยค่ะ พี่ท็อปร้องครางด้วยความเสียว จอควยใส่ปากแล้วร้องบอกนิวจ๋าซี้ดดดดดด..ดูดควยพี่ด้วยค่ะ  

อูยยยยย..เสียวควยนิวอ้าปากรับควยพี่เค้าทั้งอมดูดรูดอย่างมันส์ปากเลยค่ะควยพี่ตท้อปยังแข็งอยู่เลยนะค่ะสักพักพี่เค้าก้อดึงควยออกจากปากค่ะ บอกว่าพี่ขอเย็ดนิวอีกให้หายอยากหน่อยเถอะ ควยพี่ยังเสียวอยู่เลยนิวมาให้พี่เย็ดต่อเลยนะ แล้วพี่ท็อปก็บอกให้นิวคลานมาหาพี่เค้าจนเห็นตูดลอยโด่งค่ะแล้วพี่เค้าก้อรีบใส่ถุงยางเอาควยมายัดใส่หีนิวค่ะแล้วกระแทกใส่อย่างแรงต่อเลยค่ะ นิวร้องครางเสียงหลงเลยค่ะแหมก้อเสียวหีนี่ค่ะพี่เค้าเล่นเย็ดต่อเลยทั้งๆที่น้ำหีนิวเพิ่งจะแตกไปหยกๆนี่ค่ะ พี่เค้าจับเอวนิวแล้วรั้งตูดขาวอวบของนิวใส่ท่อนควยพี่เค้าอย่างแรงเสียงดังตั๊บๆๆๆๆๆ ลั่นห้องเลยค่ะ

พี่ท็อปกระเด้าควยใส่อยู่นานเลยค่ะจนนิวน้ำหีแตกกระจายไปอีกรอบด้วยความเสียว พี่ท็อปก้อดึงนิวขึ้นไปนั้งขย่มควยค่ะ นิวเองขย่มหีใส่ควยพี่เค้าไม่ยอมแพ้ค่ะเสียงโคกหีกระทบกับหนอกควยพี่เค้าดังสนั่นเลยค่ะ นิวขย่มอย่างแรงพี่เค้าเอื้อมมือมาคว้าสองเต้าที่กระเพื่อมด้วยแรงขย่มทั้งบีบเคล้นอย่างแรงทั้งๆที่น้ำควยพี่เค้ายังเลอะอยู่เลยค่ะสักพัก นิวก้อร้องครางเสียวอีกรอบ ซี้ดดดดดด..ไม่ไหวค่ะพี่อูยยยยยย..แตกอีกแล้วค่ะพี่ขา โอ้ววววววว...เสียวหีค่ะน้ำหีแตกอีกแล้ววค่ะ..ซี้ดดดดดดด..นิวกดหีลงมาสุดแรงแล้วขยี้หึใส่ควยพี่เค้าด้วยความเสียวพี่ท็อปเองก้อร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะพี่เค้ารีบกระเด้าซอยควยสวนเข้าใส่หีนิวอย่างแรงร้องบอก...อูยยยยยยยย..นิวจ๋าพี่ก้อเสียว...ซี้ดดดดด..พี่เสียวควยจังนิวรอพี่ด้วยนะพี่จะแตกแล้วโอ้วววววว...พี่ท็อปกระแทกควยใส่อีก2-3ทีก้อร้องลั่นว่า น้ำควยจะแตกๆๆ แล้วซี้ดดดดด..แล้วพี่เค้าก้อรีบดึงควยออกจากหีนิวเลยค่ะลุกขึ้นมายืนรูดถุงออกร้องคราง ซี้ดดดด..นิวเอานมมาเร็ว อูยยยยย..พี่เสียวควยไม่ไหวแล้ว น้ำจะพุ่งซี้ดดดดดด..เอานมมาพี่จะปล่อยน้ำควยใส่นมนิวซี้ดดดดดด..นิวรีบลุกนั้งคุกเข่าค่ะแอ่นเต้าขาวไปจ่อหาควยพี่ท็อปที่กำลังสาวรูดเอ็นควยด้วยความเสียว พี่ท็อปครางลั่น โอ้ววววว..ซี้ดดดด..ดีจังนิวอูว์ววววว..เสียวควยน้ำแตกแล้ว โอ้วววววว..แตกกกกก..ซี้ดดดดด..แล้วน้ำควยขุ่นร้อนของพี่ท็อปก้อกระฉูดฉีดใส่เต้านมนิวเป็นรอบสองค่ะพี่เค้าสาวควยระเบิดน้ำควยใส่สองเต้านิวอย่างแรงเลยค่ะน้ำควยพุ่งใส่อย่างแรงและมากมายเลยเลยค่ะน้ำควยพี่เค้าย้อยหยดจากเต้าออยลงที่นอนเลยค่ะพี่เค้าสาวควยส่ายไปมาราดน้ำใส่สองเต้าอย่างทั่วถึงเสียงพี่เค้าร้องซี้ดดดดด..เสียวควยน้ำแตกโอ้วววววว..นมนิวปล่อยน้ำควยใส่แล้วเสียวเหลือเกินจ๊ะ..ซี้ดดดด....อ่า....นิวร้องตอบเพราะความเสียวค่ะ ปล่อยเลยค่ะพี่เอาให้ทั่วสองเต้าเลยค่ะซี้ดดดดด..ร้อนไปหมดเลยค่ะน้ำพี่ออกโครตเยอะเลยพี่..อ่า....พี่ท็อปกระตุกควยรีดน้ำใส่เต้านิวจนเกลี้ยงแล้วบอกให้นิวบีบสองเต้าหากันแล้วพี่เค้าก้อเอาควยยัดใส่ร่องเต้านมนิวค่ะกระเด้าร่องเต้านมต่ออย่างสุดเสียวสักพักก้อดึงท่อนควยออกมาแล้วพาเข้าไปอาบน้ำล้างตัว ก้อตัวนิวเลอะน้ำควยพี่เค้าไปหมดเลยนี่ค่ะ

พออยู่ในห้องน้ำพี่เค้าก้อเลียหีให้นิว จนน้ำหีแตกใส่ปากพี่เค้าไปอีกรอบค่ะ แล้วนิวก้อตอบแทนด้วยการดูดรูดเอ็นควยพี่เค้าให้ พี่ท็อปกระเด้าควยซอยใส่ปากนิวอย่างนานเลยค่ะจนทนไม่ไหวพี่เค้าก้อครางลั่นดึงควยออกจากปากนิวแล้วสาวควยใส่หน้าเลยค่ะ ร้องลั่น ซี้ดดดดด..เสียวไม่ไหวแล้วนิว พี่ปล่อยน้ำใส่หน้านิวนะอาว์ววววว..กินน้ำควยพี่ด้วยนะนิว ซี้ดดดดด นิวไม่ได้ค่ะก้อพี่เค้าจับหัวนิวไว้ นิวเลยต้องอ้าปากรอรับน้ำควยพี่เค้าอย่างหลีกไม่ได้ พี่ท็อปสาวควยอีก4-5ที น้ำควยขุ่นขาวก้อพุ่งฉีดใส่หน้านิวแบบเต็มๆเลยค่ะ นิวอ้าปากแลบลิ้นรับน้ำควยพี่ท้อปกลืนกินทันทีเลยค่ะแต่ไม่หมดหรอกนะค่ะเพราะพี่ท้อปสาวควยพ่นน้ำไปทั่วหน้านิวเลยค่ะ พี่เค้าร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะพี่ท็อปสาวควยพ่นน้ำใส่ทั่วหน้านิวอย่างมากมายเลยค่ะ นี่ขนาดครั้งที่สามแล้วนะค่ะน้ำควยพี่ท็อปเยอะจนย้อยลงเต้าของนิวเต็มไปหมดเลยค่ะ พี่ท้อปเอาควยมาจ่อใส่ปากแล้วสาวควยเร็วๆให้นิวได้กินน้ำควยพี่เค้าค่ะจนควยพี่เค้าหยุดฉีดน้ำแล้วก้อยัดควยใส่ปากนิวเลยค่ะ นิวเองก้อดูดรูดจนเกลี้ยงพี่ท็อปร้องครางลั่นด้วยความเสียว แล้วดึงควยออกจากปากเอามาถูใส่หน้านิวที่มีน้ำควยพี่เค้าพ่นไว้เต็มไปหมด ปากร้อง ซี้ดดดด..ดีเหลือเกิดนิวจ๋าอูยยย..เสียวสุดควยเลยจ๊ะนิว  นิวเย็ดเก่ง ขอพี่เย็ดถึงเช้าเลยนะ แล้วเราก้ออาบน้ำกันต่อแล้ว

พอออกมาเราก็เย็ดกันต่อที่เตียงพี่ท็อปจับนิวนอนตะแคงค่ะแล้วพี่เค้าก้อใส่ถุงยางเอาควยมายัดใส่หีจากทางด้านหลังค่ะแล้วเร่งกระแทกใส่อย่างแรงเสียงตูดนิวกระทบกับหน้าขาพี่เค้าดังป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะนิวร้องครางลั่นพี่เค้าเอามือมาบีบเขี่ยใส่หัวนมนิวยิ่งเสียว จนร้องลั่นห้องไปหมดเลยทั้งเสียงเย็ด เสียงนิว เสียงพี่เค้าค่ะ พี่ท้อปร้องครางอูยยยย..นิวจ๋าเย็ดมันส์เหลือเกิน..ซี้ดดดดดด..เสียวควย นิวก็เด้งตูดรับควยพี่เค้าพักใหญ่ๆได้ค่ะ นิวก้อเสียวจนน้ำหีแตกไปอีกรอบนอนร้องครางหมดแรงเลยค่ะ พี่ท็อปรีบซอยควยอย่างเร็วปากก้อร้องครางว่ารอด้วยๆเสียวน้ำควยจะแตกแล้วโอ๊ยยยยยย..พี่เค้ากระเด้าใส่หีนิวอีกพักเดียวก้อร้องลั่นดึงควยออกจากหีนิวมารูดถุงยางออกแล้วสาวควยจ่อใส่ตูดขาวของนิวค่ะซี้ดดดดด..พี่ขอฉีดน้ำใส่ตูดนิวนะ..อูว์ววววว..ตูดนิวขาวอวบจังซี้ดดดดดด...ไม่ไหวแล้ว ปล่อยน้ำใส่ตูดเลย..เสียวพี่ท้อปสาวควยใส่ตูดนิวเอาควยมาถูใส่แก้มตูดขาวอวบของนิวค่ะปากก้อร้องครางไม่รู้เรื่องเลยค่ะแล้วน้ำกามจากควยพี่ท้อปก้อพุ่งกระฉูดใส่ตูดนิวอย่างแรงเลยค่ะแรงจนกระเด็นไปถึงกลางหลังของนิว พี่ท็อปบรรจงสาวควยราดรดน้ำควยใส่ตูดอวบของนิวจนเลอะเปรอะไปหมดเลยค่ะนิวเองก้อเด้งตูดรับน้ำควยที่พี่เค้าฉีดใส่อย่างเป็นจังหวะสุดเสียว พี่ท็อปร้องครางซี้ดดดด..แตกๆๆๆๆแล้ววว..โอ้วววววว..นิวจ๋าซี้ดดดดดด..เสียวควยจังนิวโอ๊ยยยย...เสียวควยควยพี่ท็อปพ่นน้ำใส่ตูดนิวนานมากค่ะจนนิวร้อนตูดไปหมดแล้วค่ะพี่เค้าก้อยังพ่นน้ำใส่ไม่หยุดจนตูดอวบขาวของนิวเลอะนองไปด้วยน้ำควยพี่เค้าค่ะ นิวร้องด้วยความเสียว ซี้ดดดดด..พี่ขาควยพี่พ่นน้ำออกมาเยอะจังค่ะอูยยยยยย..เอาออกให้หมดเลยค่ะเอาให้เลอะทั่วตูดเลยค่ะ พี่ท็อปร้องซี้ดดดดด..ร้อนตูดค่ะน้ำควยพี่ราดใส่ร้อนไปหมดแล้วพี่ท็อปชักรูดควยจนหยุดพ่นน้ำแล้วเอาควยมาถูยัดใส่ร่องตูดนิวอีกค่ะพี่เค้ากระเด้าร่องตูดนิวต่อเลยค่ะปากก้อร้องครางไม่รู้เรื่อง นอวเองก้อขยับตูดรับควยพี่เค้าที่กะเด้าพาดใส่ร่องตูด พี่ท็อปเย็ดร่องตูดนิวสักพักก้อยัดควยใส่รูหีนิวอีกค่ะ มันเข้าลึกมากค่ะเพราะควยพี่ท็อปมีน้ำอยู่ฉ้ำไปหมดนิวร้องลั่นเลยค่ะ อุ้ย อย่าค่ะพี่ใส่ถุงดิค่ะซี้ดดดดดด..พี่ค่ะอย่าค่ะ เด๋วนิวท้องเอาออกค่ะ อ่า....พี่เค้าก้ไม่ฟัง ได้แต่คราง....เสียวร้องบอกนิวซี้ดดดดด..ขอพี่เย็ดนิวสดทีเถอะนะถุงหมดแล้วละ..โอ้วววววว..เด๋วพี่เอาแตกข้างนอกนะไม่ต้องกลัวจ๊ะ อูยยยยย..เสียวควยจัง นิวก็เสียว...จนร้องลั่นเลยค่ะควยพี่เค้าไม่ใส่ถุงแล้วเนื้อกับเนื้อถูกันเลยค่ะแปปเดียวค่ะ นิวก้อระเบิดน้ำหีชะโลมใส่ควยพี่ท็อปด้วยความเสียวสุดขีดค่ะพี่เค้าร้องลั่นแล้วเร่งกระแทกจับนิวนอนหงายแล้วจับนิวถ่างขาออกสุดๆแล้วกระเด้าควยใส่อย่างแรงอีก4-5ที พี่ท็อปก็ร้องลั่นโอ้ววววว..นิวจ๋าพี่เสียวควยหีนิวตอดควยพี่เสียวจนน้ำควยพี่จะแตกแล้วโอ้ว..ๆๆๆนิวจ๋า อ๋ายยยยยย...แล้วพี่ท็อปก้อดึงควยออกมาร้องบอกนิว โอ้ววววว..ซี้ดดดดด...นิวชักควยพี่ด้วยเร็วน้ำควยพี่จะแตกแล้ว อาว์วววววว..ซี้ดดดดด..นิวรีบเอื้อมมือไปคว้าท่อนควยพี่เค้าที่จ่ออยู่ที่เนินหีแล้วสาวรูดด้วยมืออย่างเร็วพี่เค้าเสียวซี้ดปากแหงนหน้าร้องลั่น ซี้ดดดดด..แตกแล้วๆๆๆๆๆ นิวจ๋า...อ๊ากกกกกกกกก แล้วเอ็นควยพี่เค้าก้อมีอาการพองกระตุกแล้วน้ำควยขาวขุ่นก้อพุ่งฉีดใส่หน้าท้องนิวเป็นสายเลยค่ะพี่ท็อปร้องลั่นบอกให้นิวสาวมือเร็วๆอีก นิวก็สาวมือรีดน้ำควยพี่ท็อปราดใส่หน้าท้องอย่างเร็วเลยค่ะน้ำควยพี่เค้ายังฉีดแรงค่ะพุ่งไปถึงเต้าขาวของนิวเลยค่ะ นิวสาวมือรีดน้ำควยพี่ใส่หน้าท้องจนเลอะนองไปหมดเลยค่ะ นิวเอามือไปลูบละเลงน้ำควยพี่เค้าด้วยความเสียวค่ะจนควยพี่เค้าหยุดพ่นน้ำ นิวก้อเอาท่อนควยมาถูไถใส่หน้าท้อง พี่เค้าร้องครางแล้วล้มลงกอดนิว เรานอนหลับไปท่านี้เลยค่ะจนถึงเช้า พี่ท็อปก็ตื่นมาขอเย็ดหีนิวอีกรอบค่ะ นิวโดนพี่ท็อปเย็ดแบบสดๆเลยค่ะพี่เค้าเย็ดนิวทุกท่าค่ะ นิวเองเสียวจน้ำหีแตกไปอีก2รอบพี่ท้อปถึงเอาควยมาชักน้ำควยฉีดราดใส่เต้าของนิวนองเลยค่ะแล้วพี่เค้าขอให้นิว...อม ดูดให้อีกรอบ นิวก้อดูดให้ค่ะดูดรูดควยพี่เค้าจนทนไม่ไหวชักควยออกมาสาวชักน้ำควยพุ่งกระฉูดใส่หน้าจนเลอะไปอีกรอบค่ะนิวดูดควยให้เกลี้ยง แล้วพี่เค้าก้อพอค่ะบอกว่า นิวนี่สุดยอดจิงๆค่ะก่อนแยกกันพี่เค้าก้ก้มมาหอมแก้มนิว แล้วก็บอกว่าจะไม่ทิ้งนิว เพราะนิวเป็นเมียพี่แล้ว  แถมยังเย็ดเก่งอีก  พี่ชอบ ฮ่ะๆๆๆ