ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่อง เสื่อมๆ ของรุ่นพี่ในเกมครับ

เริ่มโดย VampirE25, มีนาคม 30, 2010, 04:15:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

VampirE25

รุ่น พี่คนนี้เค้าแต่งงานแล้ว ผม ถามเค้า ว่าพี่ (ไม่ขอบอกชื่อนะครับ)

กัวเมียป่าว พี่เค้าตอบกลับทันควันว่า เมียอยู่กับพี่เหมือนคนใช้[s:196]

โอ้ว!! เกิดความสัดทา จิงๆ

แล้วเค้าก๊บอกอีก ว่า มานเป็นคนใช้ พี่เป๊น คนทำ[s:133] (หมดกับความสัดทา เสื่อม ป่าว ครับ)