ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิ้งค่ะ3

เริ่มโดย wantteam, มีนาคม 30, 2010, 05:34:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wantteam

มิ้งค่ะสวัสดีปีใหม่พี่ๆทุกคนนะค่ะขอให้ได้ปี้ทุกคนค่ะ...

มิ้งโดนตาลุงข้างบ้านเย็ด...
มิ้งนะค่ะขอบคุณพี่ๆทุกคนนะค่ะที่ให้กำลังใจมิ้งที่มิ้งเล่ามาทั้งหมดนั้น
คือเรื่องจริงของมิ้งทุกตอนนะค่ะตอนนั้นบ้านแฟนมิ้งนั้นเป็นบ้านไม้2ชั้น
บ้านแฟนมิ้งนั้นต้องเข้าไปในซอยลึกมากๆบ้านแฟนมิ้งจะอยู่ก่อนสุดซอย
แค่หลังเดียวอีกหลังนั้นเป็นบ้านของลุงแก่ๆคนนึงอยู่กับลูกชาย
ลูกชายลุงนั้นนานๆจะกลับมาบ้านทีนึงมิ้งไปบ้านแฟนครั้งแรกนั้น
มิ้งรู้สึกได้เลยว่าตาลุงคนนี้แอบดูนมดูหีมิ้งแน่ๆแฟนมิ้งก็แน๊ะนำ
ให้มิ้งรู้จักกับแกมิ้งไหว้ตาลุงนั่นตาลุงมองมิ้งแบบไม่เกรงใจแฟนมิ้งเลย
มิ้งจึงรีบเดินเข้าบ้านแฟนตาลุงนั่นมองจนมิ้งเข้าบ้านแล้วมิ้งไปอยู่บ้านแฟน
ได้ประมาน2อาทิตย์ได้มิ้งเริ่มจะพูดกับตาลุงนั่นบ้างชื่อตาลุงนั้นชื่อลุงเว้ง
มิ้งสังเกตูรูปร่างหน้าตาแกเป็นคนขาวเชื้อสายจีนลงพุงกล้ามขากล้ามแขน
ยังเป็นมัดๆลุงเว้งนั้นอายุ53ปีแกเป็นคนคุยตลกคุยเก่งมากๆ
จนบางทีมิ้งนั้นชอบมานั่งคุยกับแกเวลาแฟนมิ้งนั้นไปทำงาน...
...อ้าวไอ้อ๊อดไปทำงานเหรอแล้วเหรอ...
...ค่ะพอดีมีงานด่วนเลยรีบไปค่ะ....
...ทำไมเงียบไปค่ะลุง...
...อย่างนี้มิ้งก็อยู่คนเดียวซิ...
...ค่ะอยู่คนเดียว...
...ไม่เหงาหรืออยู่คนเดียว...
...เหงาทำไงได้ล่ะค่ะ...
มิ้งยิ้มตอบแล้วกำลังจะเดินเข้าบ้าน...
ลุงเว้งจึงเดินเข้าประกบด้านหลังมิ้งลุงเว้งคว้ามับเข้าที่สองเต้า
อวบใหญ่ของมิ้งแล้วบี้เบาๆ
...อุ้ย..อย่าลุง...
ลุงเว้งซุกหน้าเข้าไปที่ซอกคอไซร้แล้วแลบลิ้นเลียยังคงเลีย
ต่อไปเรื่อยๆๆมือก็บีบนมแรงขึ้นๆๆลงๆๆ
..."อุ้ย ลุงขา"...
มิ้งพูดด้วยความตกใจที่ลุงเว้งลูบเข้าไปเกือบถึงจุดสงวนของมิ้ง
ลุงเว้งยังไม่หยุดแกเบียดท่อนควยแกมาถูกับก้นมิ้งพร้อมกับมือ
ก็สอดล้วงเข้าไปสัมผัสซอกขาลุงเว้งเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีมิ้ง
แล้วคว้านไปมาทำให้มิ้งเสียว
..อุ๊ย..ซี๊ดด..ลุง...อุ๊ย......อุ๊ย..ลุง..จะทำอะไร..
...ลุงจะเลียหีให้..รับรองมิ้งจะชอบ...
...อุ๊ยย..ซี๊ด...อุ๊ยย...ลุง..ลิ้นลุงสากจัง...
...อุ๊ยย...ลุงควานในรูหีแล้วมาเลียที่ติ่งแตด..
ทำให้มิ้งเสียวอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อน
...อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง..เม้มแรง..
...อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เม้มแรงๆ...อุ๊ยย..
..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..ดูดแรงๆลุง...อุ๊ยย..ดูด..ซี๊ด...
...ดูดแรงๆ...อุ๊ย..อุ๊ยย...
...แล้วมิ้งเสียวมั๊ยล่ะ....
...อุ๊ย..เสียว.สิ.ถามได้..ซี๊ดด.....
...อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...เสียวหี....อุ๊ยยย..เสียวแตด..
...อุ๊ยย..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยยย.....
...อุ๊ยย..ลุง..มิ้งเงี่ยนแล้ว.....
....อุ๊ยย....
ลุงเว้งควักควยออกมา...
...ดูดให้หน่อย,
มิ้งก้มลงไปดูดให้จ๊วบ...จ๊วบ...
...อุ๊ยย...ลุงเริ่มคราง...ซี๊ดด..อุ๊ยย....
...อุ๊ยย...ซี๊ดด....อุ๊ยย....ควยลุงใหญ่จัง....อุ๊ยย....
เดี๋ยวหนูมิ้งจะชอบ.....เพราะมันจะทำให้มึงเสียวสุดๆๆ....
แกจับควยถูไถไปกับร่องหีให้น้ำเงี่ยนชะโลมควยของแก
แล้วกดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ.....โอ้ย....อุ้ยๆๆ...ซี้ดๆๆ....
...เบา....ลุง....อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....
มิ้งก้มลงดูควยลุงที่มุดเข้าหีไปครึ่งลำ..
...อุ้ยๆๆ....ลุงทำไมควยลุงใหญ่จัง...
...เสียว.....อุ้ยๆๆ....น้ำเงี่ยนของมิ้งไหลออกมา
ทำให้ลุงกระแทกควยเข้าออกได้คล่องขึ้น
...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....เบาๆก่อนนะลุง....
...อุ้ยยๆๆๆ...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ...ซี้ดๆๆ....
...อาๆๆ....อาๆๆ....อุ้ยๆๆ....เสียว......หี.....
...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ...อาๆๆ....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ....
...เร็ววๆๆ...เร็วว....อุ้ยๆๆ....ลุง....เร็ววๆๆ...เร็ววๆๆ....
...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อาๆๆ...ซี้ดๆๆ...ซี้ดๆๆๆ...อาๆๆ...
...ไม่....ไม่.....ไหว.. ..แล้ว.....
...ลุงง.....เร็ววๆๆ....ใกล้ลลล.....แล้ววว......อุ้ยๆๆๆ...
...อุ้ยๆๆๆ..ลุง.....ไม่...ไหว.....แล้ว....อีมิ้งอีร่าน....
มิ้งแอ่นหีหนอกควยกระแทกกับโหนกหี....ปึกก.....ปึกก..
...ปึกกๆๆ.....ปึกๆๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....
...ซี้ดดๆๆ.....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ.... .....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆๆ.....
...อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆๆ....ลุง.....ดีเหลือเกิน.......
...อูยยๆๆ....อุ้ยยยๆๆ.....เสียวแตด......อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....
...ซี้ดดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....หีมิ้งเย็ดมันส์จริงๆๆๆๆ.....
...อาๆๆๆ.....อาๆๆมิ้งกับลุงเว้งน้ำแตกพร้อมกันจึงกระแทกใส่กันไม่ยั้ง....
...ปึกๆๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ....
...อาๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆๆ.....อาวว....อาววว.....อูยๆๆๆ....
...อุยๆ...อูยๆ....อูย.....อูย......ซี้ดด....อูยย.....
...อูย....อูย....ลุง...ลุงเย็ดมันส์จังเลย..
...ชอบมั๊ย..
...ชอบสิจ๊ะลุง....ควยใหญ่แบบนี้.....มันสะใจดีลุง..
...ถ้าชอบขอลุงเย็ดบ่อยๆนะ....ไม่ได้เย็ดใครมาเป็นปีๆแล้ว...
วันนั้นมิ้งโดนควยลุงเว้งเย็ดน้ำแตกไป4ยกเล่นเอามิ้งไข้ขึ้นเลยค่ะ

ชอบไม่ชอบเรื่องของมิ้งบอกด้วยนะค่ะบายค่ะ

อิๆๆเล่าไปด้วยเขี่ยแตดไปด้วยเงี่ยนจังบายเจ้าค่ะๆๆๆๆๆ