ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชค2ชั้น

เริ่มโดย amaji_shiro, มีนาคม 30, 2010, 06:40:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amaji_shiro

ผมทำงานเป็นพนักงานรักษาความปลอดภัย อยู่บ้านนักธุรกิจชาวญี่ปุ่น สงสัยใช่ไหมครับว่าผมมาเป็น รปภ.ได้อย่างไร ผมเรียนจบมาจากต่างจังหวัด เข้ามาเรียนปริญญาตรีวิทยาลัยมีชื่อแห่งหนึ่ง ย่านฝั่งธนบุรี จบออกมาก็เดินเตะฝุ่นอยู่เกือบปี จนแม่ของเพื่อนแนะนำผมให้รู้จักเจ้านายคนนี้ เวลานี้-ชั่วโมงนี้เงินเดือนเริ่มต้นที่ประมาณ 8,500 บาทก็หรูแล้วครับ เจ้านายผมนั้นมีภรรยาเป็นคนไทย มีลูกชาย 1 คน และมีลูกสาว 2 คน อายุประมาณ 21-22 ปี ก็สองคนนี้แหละครับ ที่จะเล่าให้ฟัง ลูกชายของเจ้านายแกไปเรียนต่อต่างประเทศ พอดีวันนั้นเจ้านายผมสั่งผม ให้ผมบอกคุณบีและคุณบุ๋ม สองศรีพี่น้องว่า จะไปธุระที่ต่างจังหวัด หลายวันกว่าจะกลับ ผมก็ทำตามที่เจ้านายสั่งไว้ทุกอย่าง ตัวผมเองนั้นชอบมองคุณบีและคุณบุ๋ม เวลาที่แกออกกำลังกายตอนเช้า เพราะคุณบีและคุณบุ๋ม แกชอบนุ่งกางเกงขาสั้นบ้าง บางวันก็เป็นกางเกงรัดรูป วันนี้ก็อีกเช่นกันเพราะเป็นวันหยุด แกสองคนเลยมาออกกำลังกายที่สวนหน้าบ้าน ผมเลยแอบมองจนน้ำลายหก ผมนึกในใจว่า สองคนนี้ใครก็ได้จะไม่ลืมพระคุณเลย ประมาณเที่ยง คุณบีและคุณบุ๋มก็แต่งตัวออกไปช็อปปิ้ง แกบอกผมอย่างนั้น พอตกเย็นคุณบีและคุณบุ๋มกลับมาจอดรถ ดับเครื่องเสร็จ แกก็เปิดท้ายให้ผมช่วยขนของลงไปเก็บ มีอยู่ถุงนึงมีทั้งเบียร์ทั้งเหล้าและของขบเคี้ยว ผมเลยแกล้งถามไปว่า วันนี้จะฉลองกันเหรอครับ คุณบุ๋มบอกใช่เนื่องจากที่เป็นอิสระหลายวัน แล้วก็หัวเราะกันคิกคัก
ผมยกของเข้าไปในครัวหลังบ้าน ให้เป็นหน้าที่ของแม่บ้านต่อไป พอดีวันนั้นเพื่อนที่เข้าเวรคู่กับผมโทรมาบอกผมว่า ให้ช่วยเข้าเวรต่อเพราะเขาไม่ค่อยสบาย ผมก็รับคำตกลงว่าจะทำหน้าที่ต่อให้ ช่วงประมาณ 3 ทุ่มกว่าๆ ผมก็เดินตรวจรอบบริเวณบ้าน, ตรวจภายในบ้านว่าไฟฟ้าทุกอย่างปิดหมดแล้ว ผมก็เดินจะกลับไปนั่งฟังเพลงต่อที่ป้อม พอดีคุณบียืนอยู่ที่ระเบียงห้องงของแก แกเลยถามผมว่ายังไม่ออกเวรอีกหรือ ผมเลยบอกไปว่า ออกตอนเช้าเพราะเพื่อนผมป่วย แกก็พยักหน้ารับทราบ ผมเลยถามว่ายังไม่นอนอีกเหรอครับ ผมสังเกตในมือแกถือแก้วอะไรอยู่ แกเลยบอกผมว่ากำลังฉลองกันอยู่กับคุณบุ๋ม แก็ก็เลยชวนผมแตผมปฏิเสธไป แกก็ยิ้มให้แล้วเดินกลับเข้าไป สักพักใหญ่แกก็โทรศัพท์ลงมาที่ป้อม บอกว่าให้ขึ้นไปดูชักโครกที่ห้องน้ำข้างบนหน่อย ผมเลยล็อคประตูใหญ่หน้าบ้านและขึ้นไป พอขึ้นไปถึงผมเคาะประตูเรียกก็ไม่ได้ยินเสียง ตอบรับ ผมเลยถือวิสาสะเปิดประตูเข้าไป แทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเลยครับ คุณบีและคุณบุ๋มมีเพียงบราติดหน้าอกและ กางเกงในลายลูกไม้ตัวจิ๋วปิดอยู่แค่นั้น ผมตกใจจะหันหลังเดินกลับออกไป พอดีคุณบีบอกว่าจะไปไหนให้เข้ามาแล้วล็อคประตูด้วย ผมจึงทำตามที่แกสั่งแต่ยังไม่หันกลับไป ผมบอกคุณบีและคุณบุ๋มว่าผมขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจเพราะเรียกแล้วไม่มีใครตอบ ผมเลยเปิดประตูเดินเข้ามา แกบอกว่าไม่เป็นไรหรอก คุณบุ๋มเดินเข้ามาดึงแขนผมไปร่วมวงเหล้า ท่าทางทั้งสองคนได้ที่แล้ว เพราะสังเกตหน้าทั้งสองคนเริ่มแดง จะด้วยฤทธิ์เหล้าหรืออย่างอื่นผมก็ไม่ทราบได้ ผมเริ่มมองไปรอบๆ ห้อง เห็นคุณบีนอนมองมาทางผม โดยที่เธอมีแค่ยกทรงและกางเกงในลายลูกไม้รั้งสูงปิดอยู่ รูปร่างของคุณบีชั่งบาดตาบาดใจผมจริงๆ หน้าอกอวบขาว ช่วงล่างกางเกงในสีขาวนั้นพอมองทะลุเห็นสาหร่ายบางๆ อยู่ภายใน คุณบุ๋มก็สั่งผมให้ผมถอดเสื้อผ้าออก ถ้าไม่ถอดจะบอกเจ้านายผม ผมยกตัวถอดเสื้อของผม เหลือไว้แต่กางเกง แต่เธอเร่งสั่งให้ผมถอดออกให้หมด ผมไม่กล้าถอดเพราะผมอายและยังไม่รู้ว่าสองสาวนี้จะทำอะไรกับผม
ตอนนี้น้องชายของผมมันก็ตื่นด้วย คุณบีเลยลุกขึ้นมาบอกว่าไม่ต้องกลัว พร้อมกับปลดกางเกงผมออก ผมไม่กล้าสบสายตาคุณบีและคุณบุ๋มเลย แล้วผมก็ขนลุกทั้งตัว เมื่อมีมือมาสัมผัสเข้ากับน้องชายของผม ถึงแม้มันจะมีกางเกงในปิดอยู่อีกชั้นหนึ่งก็ตาม เสียงคุณบีบอกว่าใหญ่จริงๆ แล้วคุณบุ๋มก็ยกเหล้าเพียวๆ มาให้ผมดื่มประมาณครึ่งแก้ว ผมรับมายกพรวดทีเดียว มันทำให้ผมร้อนวูบวาบไปทั้งตัว สักครู่ก็รู้สึกว่าหน้าชาและอยากมาก ผมเลยนึกในใจว่าเป็นไงเป็นกัน มาถึงขั้นนี้แล้ว ผมเลยนั่งลงตรงวงเหล้า คุณบีถามผมว่าอยากดูอะไรไหม ผมก็งง ผมคิดว่าตอนนี้อยากกินคุณทั้งสองอย่างเดียว ผมตอบไปอย่างนั้น แทบไม่เชื่อสายตาคุณบีเดินไปนอนอยู่บนเตียง โชว์ลีลาเลสเบี้ยนกับคุณบุ๋มให้ผมดู ใจผมเต้นแรงขึ้น อยากจะเป็นคนทำเองมากกว่า คุณบุ๋มเริ่มดูดปากกับคุณบี สอดลิ้นผลัดกันดูดดุน ส่วนมือก็ขยำสองเต้าของคุณบีเป็นการใหญ่ มือคุณบีก็ไม่อยู่เฉย ลูบไล้ไปตามร่างกาย ของคุณบุ๋มเป็นการตอบสนอง แล้วคุณบุ๋มก็ปลดยกทรง และกางเกงในของคุณบีออก ผมแทบหัวใจหยุดเต้น สองเต้าของคุณบีตอนนี้ชูชันและเม็ดลูกเกดสีชมพูอ่อน มันตั้งตระหว่าน มันสวยงามและดูเซ็กซี่มากครับ ทำให้ผมนั้นกลั้นใจไว้ไม่อยู่ ยิ่งช่วงล่างด้วยแล้วทั้งโหนกทั้งดำน่าฟัดจริงๆ คุณบุ๋มอ้าปากเม้มตรงส่วนปลายยอดบัวคู่นั้น คุณบีก็ซี้ดปากเบาๆ ส่วนมือคุณบุ๋มก็สาละวนอยู่กับหอยกาบตัวใหญ่ แหย่นิ้วเข้าไปในหอยกาบ ดึงเข้าดึงออกช้าๆ จนคุณบีแอ่นสะโพกตามนิ้ว ผมทนไม่ไหวแล้วเลยยกเหล้ากระดกอีกอึกหนึ่ง ก่อนที่จะเข้าร่วมวงสวาทด้วย มือคุณบีลุกขึ้นไปเปิดไฟหัวเตียง บรรยากาศตอนนี้เริ่มสุนทรีย์มากขึ้น เสียงเพลงเบาๆ ประกอบคลอไปด้วย ผมพุ่งตรงเข้าหาคุณบุ๋มจนคุณบุ๋มร้องอุ้ยด้วยความเสียว ผมปลดตะขอยกทรงของคุณบุ๋ม ตามด้วยกางเกงในชิ้นน้อยตัวจิ๋วออก มันชั่งขาว น่าฟัดไปทั้งตัวเลยครับสองพี่น้องคู่นี้ ผมนึกในใจ แล้วคุณบุ๋มก็ขยับตัวให้ผมนอนบนเตียง คุณบีขยับมานอนอีกข้างหนึ่ง
คุณบุ๋มเริ่มแผลงฤทธิ์กับผมบ้าง คุณบุ๋มประกบปากกับผมด้านบน ส่วนด้านล่างคุณบีก็ขยับมือไม้มาคว้าจับเจ้าลูกชายของผมรูดขึ้นรูดลง จนมันตื่นเต็มที่ คุณบุ๋มถอนปากและเหลียวไปมองพร้อมกันพูดว่า "...อู้ฮู...ไม่เบาเลยนะเนี่ย...." แล้วทั้งคู่ก็ก้มหน้าลงไป ผลัดกันดูดเลียจนผมสั่นไปทั้งตัว ต้องแอ่นสะโพกสู้ความเสียวที่เกิดจากปลายลิ้นของสองสาว คุณบีเริ่มหันบั้นท้ายมาทางผมในท่า 69 ผมเลยเริ่มบรรเลงเพลงลิ้น ทั้งฉกทั้งเลีย ทั้งดูด สารพัด จนคุณบีครางออกมา ส่วนคุณบุ๋มก็ก้มดูดอยู่กับพวงสวรรค์ของผมโดยหันบั้นท้ายมาทางผมเช่นกัน ผมเลยช่วยแหย่นิ้วลงในหอยกาบตัวใหญ่ของคุณบุ๋มแล้วเริ่มชักนิ้วเข้าออกช้าๆ ผมเร่งนิ้วและปลายลิ้นพร้อมๆกัน คุณบีและคุณบุ๋มเริ่มมีเสียงร้องแข่งกันดังขึ้น ผมดูดเม้มติ่งคุณบีจนคุณบีตัวสั่น "...เสียวจังเลย...สิทธิ์...อูยยย....เสียวว....." ผมยังไม่หายมันส์ลิ้น ผมเลยบุกเธอต่อ คุณบุ๋มก็ไม่เบาร่อนสะโพกตามนิ้วผมเป็นการใหญ่ "...สิทธิ์จ๋า....ใจบุ๋มจะขาดแล้ว...." ส่วนตัวผมเสียวหัวหยักจนสุดจะทน เลยต้องถอนปากหยุดกินหอยกาบของคุณบี สองสาวก็ละปากออกจากน้องชายของผม ผมจับเจ้าน้องชายของผมไปถูไถกับหอยกาบคุณบีด้วยความอยากและมันเขี้ยว เสียดสีกันแถวติ่งเนื้อสำคัญของหอยที่ยื่นปลายออกมาทักทาย ตอนนี้หอยเริ่มคายเมือกลื่นออกมาต่อสู้กับศัตรู ผมขยับตัวสวนน้องชายผมเข้าหอยกาบตัวใหญ่ทีเดียวมิดเลย คุณบีร้องโอ๊ยลั่นห้อง เอามือมาทุบหน้าอกผมเบาๆ "...นี่แน่ะสิทธิ์แกล้งบี...บีเจ็บนะ...เดี๋ยวเถอะจะเอาคืนบ้าง...อย่าร้องก็แล้วกัน..." ส่วนคุณบุ๋มขยับตัวคลานขึ้นมาส่งสองเต้าเข้าปากผม ผมดูดเม้มยอกปทุมถัน จนคุณบุ๋มหน้าแหงนครางออกมา "อย่างนั้นสิทธิ์...อย่างนั้น...เสียวจังเลยผัวขา...." ผมสลับจับดูดซ้ายทีขวาที ส่วนบีก็เริ่มขย่มบ้าง "...สิทธิ์จ๋า...เสียวจังเลย...มันส์จริงๆเลย...โอ้ยยย...."
"...พี่บีเอาเปรียบ...." คุณบุ๋มเริ่มเอ่ย คงคิดอิจฉาที่คุณบีขย่มอยู่แต่ฝ่ายเดียว คุณบีไม่พูดไม่จาใช้มือจัดท่าทางให้คุณบุ๋ม ประคองยกสะโพกคุณบุ๋มลอยขึ้นและก้มลงใช้ลิ้นแยงแทน "....บุ๋มของบุ๋มน่ากินจัง...." คุณบีดูดเม้มติ่งเสียวให้คุณบุ๋ม จนคุณบุ๋มร่อนส่ายสะโพกรับลิ้นคุณบี "...อุ้ยยย...พี่บีตรงนั้นแหละ...อู้ยยย...." คุณบีทั้งขย่มทั้งดูด ส่วนผมเสียวหัว ใจจะขาดครางออกมาอย่างลืมตัว "...อูยยย...คุณบีครับ...ทั้งแน่นทั้งเสียว...เลยครับ.." คุณบีขย่มน้องผมอีกสองสามที ก็ผละออก พร้อมกับดึงให้คุณบุ๋มขึ้นมาเป็นจ็อกกี้แทน คุณบุ๋มแบะขาอ้ารับน้องชายของผม พร้อมกับชำเลืองมอง ตอนที่มันค่อยๆ มุดหายเข้าไปในหอยกาบ "...อู้ฮู...สิทธิ์...มันแน่นไปหมดเลย..เสียวด้วย..." คุณบีก็เข้ามาช่วยจัดที่จัดทาง แล้วก็ลุกไปนั่งที่โซฟาดูผมกับคุณบุ๋มเล่นเสียวกัน คุณบุ๋มเริ่มขยับจากช้าเป็นเร็ว "...โอ๊ยยย...สิทธิ์ช่วยบุ๋มด้วย...บุ๋มใกล้แล้ว...โอ้ววว..." คุณบุ๋มแหงนหน้าร้องครวญคราง ใบหน้าเหยเกเร่งความเร็วมากขึ้น "...คุณบุ๋มครับ...มันส์มั๊ยครับ....." ผมถาม "...มีความสุขที่สุดเลย...ทนดีจริงๆ...อูยยย...อุ้ย..." ส่วนคุณบีตอนนี้สายตามองมาทางผมกับคุณบุ๋มอย่างไม่กระพริบ ในมือกำดุ้นอะไรไม่ทราบสีดำแท่งใหญ่ คลึงวนไปมาอยู่บริเวณติ่งเสียว อีกมือก็ขยำยอดอกตัวเอง ปากสั่นอยู่ที่โซฟา คุณบุ๋มเร่งซอยขึ้นฐอยลงจนถี่ยิบ แล้วก็ตัวเกร็งกระตุก ภายในตอดลำของผมตุ้บ...ตุ้บ "...บุ๋มไม่ไหววว...แล้ว...ออกแล้ว...." ส่วนผมก็ไม่ไหว ตามหลังเธอไปติดๆ "...คุณบุ๋มครับ...รอผมด้วย...โอวววว..." ผมเสียวไปหมดทั้งตัว ขนหัวลุก น้ำผมออกมาเยอะมากจนมันไหลย้อยลงมาตามลำ คุณบุ๋มนอนฟุบอยู่บนอกผม สักพักก็ถอนหอยกาบออกและมองไปทางคุณบีที่กำลังสาละวนอยู่กับการแยง
คุณบุ๋มเดินมาหาคุณบีและพูดว่า "...ขอบคุณค่ะพี่..." แล้วก็ชี้มาทางผม คุณบุ๋มเดินเข้าห้องน้ำ คุณบีลุกก้าวเข้ามาหาผมถามว่า "...ของยายบุ๋มเป็นยังไงบ้าง...สะใจมั๊ย..." คุณบีถามพร้อมกับส่งสายตาเป็นประกายตาหวานมองมาที่ผม มือก็กำของผมรูดขึ้นรูดลง ทั้งที่มันยังอ่อนตัวและหยาดเยิ้มไปด้วยน้ำรักของผมและคุณบุ๋มเต็มไปหมด "...สุดๆ เลยครับ...ทั้งมันส์ทั้งฟิตดีครับ..." ผมตอบไปตามจริง แล้วคุณบีก็ถามต่อ "...แล้วของบีละ.." ไม่รู้สิครับผมยังไม่ได้ลองเต็มที่ ตอนนี้น้องชายผมเริ่มสู้มือคุณบีขึ้นมาอีก คุณบีเม้มริมฝีปากไปตามเนื้อตัวผม ซอกคอ ใบหู ยอดอก ไล่ลงไปจนผ่านท้องน้อย และหยุดลงที่น้องชายผม ผมเงยหัวมองไปทางคุณบี คุณบีตอนนี้ผงกหัวขึ้นลงช้าๆ แล้วค่อยๆเร่งจังหวะขึ้น อาการเสียวของผมเริ่มวนมาหาอีกครั้ง "...พอก่อนครับ...พอก่อน..." แต่ยิ่งพูดเหมือนยิ่งยุคุณบีทำผมต่อ ไม่สนใจกับคำบอกของผม สักพักก็ถอนปากออกจากน้องชาย ผมหายใจแทบไม่ทัน แล้วคุณบีก็ล้มตัวลงนอนข้างผมและกระซิบข้างหูว่า "...เอาคืน...ที่ตอนนั้นทำเจ็บ..." แล้วก็แลบลิ้นหลอกผม ผมเลยประกบปากลงจูบอย่างดูดดื่ม มือก็ลูบไล้ไปทั่วตัวและหยุดลงที่หว่างขาคู่งามนั้น ตอนนี้ของคุณบีเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น ผมใช้นิ้วแยงเข้าออกสักพัก ท่าทางคุณบีเริ่มสู้นิ้วผมอีก ขยับสะโพกแอ่นโคกตามเวลาผมถอนนิ้ว คุณบีหายใจแรงขึ้น คราวนี้ผมเป็นฝ่ายบุกบ้าง บรรเลงด้วยการจับขาคุณบีถ่างออกและคุณบีก็ประคองน้องชายของผมจ่อเข้าตรงกับหอยกาบ ผมค่อยๆ ดันมันเข้าทีละนิด แต่เข้าไปได้แค่หัว คุณบีบอกว่าเจ็บให้เบาๆ ก่อน ผมก้มลงประกบปากอีกครั้งและค่อยๆ ดันอีก ทีนี้เข้าจนมิด คุณบีซี้ดปากเบาๆ ผมเริ่มซอยจากช้าแล้วก็เร่งขึ้น คุณบีร่อนส่ายด้วยความมันส์ "...สิทธิ์จ๋า...แรงๆ บีไม่เจ็บแล้ว...บีเสียววว....อุ้ย...อย่างนั้นแหละ..." ผมกระทุ้งท่อนลำหนักขึ้นและเร็วขึ้น ผมขอเปลี่ยนท่าตอนแรกจะขอยกล้อโชว์ แต่คุณบีให้ผมทำด้านหลังพร้อมกับโก้งโค้งรอผม โคกของคุณบีย้อยมาทางด้านหลัง มีติ่งแลบออกมานิดหน่อย ผมก้มลงตวัดลิ้นไปมาใส่ติ่งน้อยที่ยื่นออกมา คุณบีร้องครวญครางปานใจจะขาด แล้วคว้าจับน้องชายผมถูไปตามร่อง ผมต่อยๆดันเข้าไปจนมิด คุณบีสะดุ้งตัวเกร็ง "...อุ๊ย..สิทธิ์เข้าลึกดีจัง แรงๆ เร็วๆ เลยนะ บีทนไม่ไหวแล้ว..." ผมเลยใส่ไม่ยั้งตามคำขอ "...สิทธิ์จ๋า...จะออกแล้วสิทธิ์...แรงๆ..โอ๊วววว...ออกแล้วสิทธิ์..." ร่างคุณบีกระตุกเป็นระยะดึงผ้าปูที่นอน ถายในตอดตีบๆ รัดแน่น
"...คุณบีครับ..ผมใกล้แล้ว...โอ้ววว...คุณ..คุณ...โอ้วว...." น้ำปมพุ่งใส่หอยกาบคุณบีจนนองไหลออกมา แล้วผมก็กอดคุณบีอยู่อย่างนั้นสักพัก "...มีความสุขจังเลย ทั้งอร่อยทั้งมันส์ วันหลังต้องให้สิทธิ์มากินหอยบ่อยๆ แล้วละ..." คุณบีพูดและอมยิ้มชำเลืองมาทางผม "...ยินดีครับ..." พอดีที่คุณบุ๋มอาบน้ำเสร็จกำลังเดินออกมาเช็ดตัวด้านนอก "...ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่..เลยนะ..พี่บี..." คุณบุ๋มพูดแหย่ "...หรือไม่ชอบล่ะ...เราน่ะ.." คุณบีค้อนใส่และก็ลงมานั่งในวง คุยด้วยจับด้วยอร่อยสมใจกันทุกคน จนตอนนี้ผมเพิ่งรู้ว่า คุณบุ๋มใส่ยาปลุกเซ็กส์ให้ผมกินในแก้วแรก มิน่าผมคึกจนลืมเก็ก แต่พูดกันตามจริงไม่ต้องหยอดยา ผมก็สู้ขาดใจอยู่แล้ว........