ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาชีพใหม่ของผม

เริ่มโดย lalaloveu, มีนาคม 30, 2010, 06:50:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lalaloveu

อาชีพใหม่ของผม
ผมนพพรหนุ่มจัดว่ารูปหล่อหุ่นดีกำยำเป็นคนตจวผมเข้ามา เรียนในกรุงเทพฯเช่าคอนโดฯอยู่คนเดียวอิสระพอสบายตัวทางบ้านผมถึงจะไม่รวยก็ พอมีฐานะแต่ผมต้องประหยัดผมบังเอิญรู้จักหญิงกับเจ้าของร้านทำผมผู้หญิงที่ อยู่ชั้นล่างตึกที่ผมพักผมไปใช้บริการที่ร้านบ่อยเจ้าของร้านเป็นหญิงมีอายุ ผมเรียกเธอว่าพี่หญิงดูว่าโสดหน้าตารูปร่างสวยดีเป็นกันเองเธออัธยาศัยดีจึง มีลูกค้าเยอะบางทีเธอว่างจะชวนผมให้แวะคุยด้วยประจำเธอดูเธอจะชอบผมปีที่สอง ที่ผมเรียนต้องใช้เงินมากผมบ่นๆให้เธอฟังเกรงใจทางบ้านๆก็ลำบากอยู่มาวัน หนึ่งไม่มีคนที่ร้านเธอๆเรียกผมมาคุยถามว่า"อยากได้เงินพิเศษไม"แน่นอนผม ต้องการเธอถามเที่ยวผู้หญิงบ่อยไม?ผมสนิทกับเธอมากพอควรปีกว่าที่ผ่านมาผมก็ ว่า"มีบ้างครับพี่"เธอบอก"ถ้าสนใจงานพิเศษจะส่งผู้หญิงให้ไม่ต้องเที่ยวได้ เงินด้วยสนไม"ผมอึ้งถามเธองานอะไรพี่?เธอบอก"ก็ผู้หญิงเขาเรียกอีตัวผู้ชาย ก็ไอ้ตัวไงขายบริการทางเพศ"ผมว่า"พูดเป็นเล่นไปพี่"เธอยืนยัน"จริงๆมีลูกค้า บางรายบ่นบ่อยว่าสามีไม่เอาไหนไม่ทำการบ้านอยากได้สิ่งที่เคยได้ก็ไม่ได้ อยากหาคนอื่นมาแก้ขัดถ้านพสนใจพี่จะติดต่อให้แต่ต้องเป็นความลับห้ามพูดไป พี่ไม่ใช่แม่เล้าทำเพื่อเธอคนเดียวเกิดเธอทำดีเดี๋ยวจะแห่กันมาพี่จะยุ่ง"ผม หัวเราะ"ก็เอาสิพี่ได้เงินใครหละแล้วที่ไหน"เธอบอก"ใครก็ชั่งแต่มีอายุหน่อย พวกนี้แก่ตกมันรอบสองที่ไหนก็ห้องนพปลอดภัยดีจะส่งไปให้"ผมถามเมื่อไรเธอ บอก"รอสักนิด"ผมรออีกสามวันจนวันหยุดผมลงมาหาอะไรกินเจอเธอที่ร้านเธอบอก" บ่ายนี้ให้ผมรอที่ห้องอาจจะมีคนขึ้นไปหาพอจะได้สตางค์อย่างที่บอกวันก่อน"ผม พูดหยอกเธอว่า"ไม่มีถุงยางต้องหาก่อนเอ!.ใครครับพี่"เธอยิ้มบอก"จะสนทำไมว่า เป็นใครรุ่นนี้ปิดโรงงานไปหมดแล้วไม่ต้องถุงยางก็ได้ทำให้ดีก็แล้วกัน"ผมก็ รอตามที่เธอบอกจนบ่ายสองกว่ามีคนมาเคาะประตูห้องผมเปิดเป็นหญิงร่างเล็กผิว ขาวดูมีอายุหน้าตาดีผมสั้นซอยในชุดเสื้อไม่มีแขนติดกระโปรงยาวมีกระเป๋าถือ แบบคนมีอายุทั่วไปถือดูเธอตกใจเขินนิดๆที่เห็นผมๆว่าเคยเห็นเธอผ่านๆตา เหมือนกันเธอแสยะยิ้มให้ผมมองซ้ายขวาพูดแบบหวาดๆว่า"หญิงบอกให้ฉันขึ้นมา หา"ผมเชิญเธอเข้าห้องผมบอก"ทำตัวตามสบายครับ"เธอบอก"ห้องดูเรียบร้อยดีแอร์ ก็เย็นสบายดีอยู่คนเดียวเหรอ"ผมบอก"ครับอยู่คนเดียวพี่หญิงบอกจะมีคนขึ้นมา หาผมๆเลยจัดห้องให้เรียบร้อนหน่อย"เธอประหม่าอายเห็นได้ชัดดูทำตัวขัดทำอะไร ไม่ถูกเธอว่า"รู้เหรอฉันมาทำไม"ผมยิ้มบอก"นั่งสิครับ"เธอวางกระเป๋าที่โต๊ะ แต่ไปนั่งที่เตียงมือจับประสานกันกำแน่นแต่ขยับไม่อยู่นิ่งผมนั่งชิดข้าง ซ้ายเธอๆชำเลืองมองผมขยับตัวนิดๆผมบอก"ไม่เป็นไรหลอกครับไหนๆก็ขึ้นมาแล้ว ไม่มีใครรู้"เธอพยักหน้าสั่นๆผมถาม"ผมว่าเราเคยเห็นกัน"เธอพยักหน้าบอก"ไม่ นึกว่าจะเป็นเธอ"ผมยิ้ม"กลัวผมเหรอ"เธอนิ่งครู่แล้วบอก"ไม่เคย..แต่..เออ"ผม บอก"ไม่มีอะไรน่ากลัวทำตามใจให้สบายดีกว่า"เธอดูสับสนขบคิดถามผม"เธออายุ เท่าไรแล้ว"ผมบอก"สิบเก้าแล้วครับ"เธออึกอักถาม"รู้ไมฉันอายุเท่าไร"ผมบอก" เดาเอาคงสามสิบปลายๆ"เธอบอก"ฉันจะห้าสิบแล้ว"ผมคิดนี่ผมจะต้องเอากับหญิง รุ่นแม่ผมเลยแต่เธอดูสวยลึกๆดูอ่อนกว่าวัยคงเพราะร่างเล็กรักษาสุขภาพดีสวย กว่าแม่ผมอีกที่เป็นคนบ้านนอกเอาก็เอาไม่ใช่แม่เราผมบอก"ไม่น่าเชื่อยังดู สาวอยู่เลยผมขอเรียกคุณน้านะครับ"เธอกระอักกระอ่วนบอก"ขอบใจจะเรียกยังไงก็ ได้"ผมบอก"จะเปลี่ยนใจก็ได้นะครับผมไม่ว่าถ้าน้าทำใจไม่ได้แล้วเราจะลืม ทุกอย่างเหมือนน้าไม่ได้ขึ้นมาที่นี่"เธอมองสบตาผมแล้วก้มหันหน้าหลบเธอส่ง มือซ้ายให้ผมอย่างกล้าๆกลัวๆไม่มองผมสองมือผมจับกุมมือเธอลูบเบาๆผมเอามือ เธอแนบหน้าผมแล้วจูบเบาๆเธอตกใจตัวสั่นมือซ้ายผมจับแขนเธอคลุกหน้าที่แขนจุบ ไร้มือขวาผมลูบไร้เบาๆจนสุดแขนถึงลักแลแต่ผมไม่อยู่แค่นั้นเลื่อนมือขวาผม เป็นโอบไหล่ดึงเธอเข้าหาผมจูบไหล่ซ้ายเธอเบาๆไซร้จนถึงคอข้างหูเธอขยับตัว แต่ไม่ใช่ขัดขืนมือซ้ายผมจับโคนแขนเธอแล้วลูบมาที่หน้าอกเต้านมเธอพร้องผม จูบไซร้ซอกคอเธอๆสะดุ้งห่อตัวแต่เต้านมเธออยู่ในอุ้งมือผมแล้วไม่ใหญ่โตนัก ขนาดพอดีมือเธอไม่ดิ้นหนีเมื่อผมนวดคลึงนมเธอผมได้โอกาสหอมไซร้แก้มใบหน้า เธอๆหลับตาเคลิ้มปากสั่นผมเลยประกบจูบปากเธอๆตอบรับด้วยลิ้นอย่างรุกรนมือ ขวาผมปลดขอและซิบข้างหลังเสื้อเธอๆคงรู้แต่ไม่ขัดขืนผมรุดซิบลงจนสุดขณะผม จูบปากดูดลิ้นซุกไซร้ซอกคอเธอๆสั่นเป็นลูกนกตกน้ำมือซ้ายผมยังคลึงอกเธอมัน นุ่มมือดีแท้ผมจับเธอแอนนอนลงถอดชุดเธอออกจากแขนและไหล่เธอหลับตายอมให้ผมทำ ผมซุกคลุกหน้าลงไซร้ร่องอกเธอที่ขาวอวบนูนใต้เสื้อยกทรงสีขาวถึงเต้าจะไม่ ใหญ่แต่ก็ไม่เล็กคง๓๒-๓๔คับบีเธออายที่ผมรุดเสื้อเธอลงถึงเอวเธอเอียงหน้า หลบสองแขนแนบข้างกำมือแน่นผมถลกชายกระโปรงเธอขึ้นลูบโคนขาอ่อนที่เรียวขาวจน ถึงระหว่างขาแล้วลูบคลึงมือบีบลงที่เป้ากางเกงในเธอผวาสะดุ้งผมต้องจูบปาก เธอไว้แล้วรีบรุดชุดที่เธอใส่ลงหลดปลายเท้าผมจะรุดกางเกงในเธอๆจับแขนผมไว้ พูดเสียงสั่นเครือ"จะทำอะไร"ผมบอก"ถอดเถอะครับให้ผมดูที่ฉี่ของน้าหน่อย"เธอ อายยกสองมือปิดหน้าไม่พูดอะไรคงคิดถึงขนาดนี้แล้วคงหยุดไม่ได้ผมรุดกางเกงใน เธอลงผมมองดูยิ้มด้วยความพอใจโหนกหีเธอไม่ใหญ่นักขนหมอยก็ไม่ดกจนลกเห็นกีบ ร่องหีเธอแนบสนิทเหนือโคกหีใต้ท้องน้อยดูเป็นลายนิดๆอายุเท่านี้มีผัวมีลูก แล้วก็มีลายบ้างผมลูบเอานิ้วมือเซาะร่องหีเธอๆสะอึกสำลักลมหายใจขัดๆผม บอก"สวยจังน้า"เธอไม่พูดอะไรผมถอดเสื้อกางเกงผมออกอย่างรวดเร็วมือเธอยังปิด หน้าไม่มองผมๆถอดยกทรงชิ้นสุดท้ายบนเรือนร่างเธอออกนมเธอไม่เต่งตึงอย่าง สาวๆแต่ยังเป็นเต้ากระเปาะขาวหัวนมคล้ำเป็นจุกเล็กปานฐานไม่ใหญ่มือผมยังจับ เล่นเขี่ยเม็ดเสี่ยวในร่องหีเธอที่แฉะพร้อมปากผมก้มลงจูบไซร้ดูดหัวนมเธอๆ ครางหือๆหายใจขัดแรงผมบอกเธอ"น้าจับที่ฉี่ผมสิ"เธอเอามือลงมาจับเธอตระหนก อย่างเห็นได้ชัดก้มหน้ามองควยผมที่ทั้งแข็งและใหญ่เธอตาพองโตตกตลึงผมจูบ ไซร้อกดูดนมที่นุ่มนิ่มของเธอๆหลุดปากพูดเสียงสั่น"อะไรใหญ่จัง"ผมรู้ควยผม ใหญ่อีตัวยังเอ่ยปากร้องเลยผมจับเธอถ่างขาแล้วเข้านอนคว่ำทับในระหว่างขาเธอ จูบไล่ลงท้องน้อยและโคกหีคลุกหน้าลงที่ขนหมอนเธอจะเอามือปิดหีแต่ผมจับไว้ แล้วใช้ลิ้นเลียเซาะลงร่องหีเธอสะดุ้งสุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่เมื่อลิ้นผม สัมผัสติ่งเม็ดเสียวเธอแอ่นบิดเอวก้นลอยมือผมแหกกีบหีเธอปากผมคาบดูดแคบใน และเม็ดเสียวเธอเธอครางสะอึกสำลักเหมือนคนจะร้องไห้สะบัดหน้าไปมาซ้ายขวาผม เที่ยวผู้หญิงมาก็ไม่เคยลงลิ้นดูดหีใครก็พวกนั้นมืออาชีพผมกลัวแต่สำหรับเธอ ผู้นี้ผมเชื่อสะอาดผมได้ลิ้มรสกลิ่นคาวที่แปลกทำให้ผมฮึกเหิมผมดูว่าเธอ สุกงอมแล้วๆผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมทับร่างเปลือยเธอๆจ่องมองหน้าผมตาแข็งผมบอก เธอ"น้าได้เวลาที่น้ารอคอยแล้วครับ"เธอไม่พูดแต่หายใจระทวยผมจับเข่าสองข้าง เธอถ่างตั้งชันจับควยถูไถในร่องหีเธอๆหลับตาปากตัวสั่นแขนทั้งสองเหยียดข้าง ตัวจิกกำผ้าปูที่นอนแน่นหัวควยผมถูร่องหีเธอลงจนถูรูหีแล้วผมกดอัดดันมัน เข้าไปเธอสะดุ้งลืมตาพองโตกรีดเสียงร้องรั้นว้าย!โอย..เอามือยันอกผมสองขา ถีบตัวหนีเหมือปลาที่โดดหนีจากกะละมังแต่ผมตามเย็ดกระเด้าเธอร้องควนคราง โอยๆเจ็บๆหน้าบูดเบี้ยวมือสองข้างตบลงที่นอนข้างตัวเธอจะดิ้นรนยังไงผมก็ กระเด้าจนสุดมิดลำควยกดนิ่งไว้เธอเหมือนจะร้องไห้ผมสงสารเธอเหมือนกันรู้เธอ เจ็บหีแต่ก็เย็ดเข้าไปแล้วทำไงได้เธอเป็นคนร่างเล็กหีเล็กขนาดมีลูกผัวแล้ว ยังร้องว่าเจ็บหรือควยผัวเธอเล็กก็เป็นได้ผมพูดเพียง"ขอโทษครับน้า"เธอไม่ ตอบสะบัดหน้าซ้ายขวาผมลูบจูบหน้าผากเธอแล้วประกบจูบปากดูเธอจะไม่ยินดีตอบ รับเท่าไรแต่จำยอมผมกอดทับเธอแล้วเริ่มชักควยเข้าออกช้าๆสามสี่ทีเท่านั้น เธอซีดปากแอ่นหีตามควยที่ใหญ่ยาวของผมเหมือนกลัวจะหลุดจากรุหีผมเริ่มซอย เย็ดถี่ๆตื้นบ้างลึกบ้างจนเอทนไม่ไหวผวาโอบกอดผมหันหน้าซุกจูบดูดปากแรกลิ้น กับผมอย่างเร่าร้องผมเองแทบหายใจไม่ทันแต่ควยผมเย็ดซอยไม่หยุดมือผมบีบบี้ เต้านมเธอแทบแหลกคามือผมก้มลงไซร้ดูดนมเธอจนหัวนมเต้านมแดงเป็นจ้ำๆเธอไม่ ร้องว่าเจ็บอีกแล้วแต่ครางกระเส่าเบาๆเสียงสำลักสะอื้นว่า"แรงๆลึกๆ..เสียว หี..คันหี..ตายแล้วอะไรจะขนาดนี้"ผมบอกเธอ"น้าตายไม่ได้ผมจะเย็ดให้น้าเกิด ใหม่"เธอแหงนหน้าแอ่นอกดิ้นครางกระเส่าซีดปากเหมือนคนกินพริกเผ็ดร้อนสุดๆ เธอร่ำไห้ด้วยความเสียวกระสันสุดจะทนบอก"อย่าหยุด..โอยเงี่ยนเสียวที่สุดไม่ เคยเป็นแบบนี้มาก่อนเลย"ผมก็ไม่เคยเจอแบบนี้ใครเร้าร้อนขนาดนี้ที่เที่ยวมา อีตัวเสแสร้งทั้งนั้นนี่ของจริงแท้คราบน้ำตาแห่งความเสียวสุขไหลจากหางตาเธอ นองผมก้มดูควยผมมีคราบน้ำหีขาวข้นทะลักออกมาผมจูบเธอเพื่อลดเสียงร้องคราง แล้วถาม"น้ามีความสุขไมครับ"เสียงเธอกระเส่าสั่นบอก"สุขเสียวเงี่ยนที่สุดใน ชีวิตแต่งงานไม่เคยอย่างนี้เลยเย็ดแรงอย่าหยุดน้ำหีน้าจะแตกอีกแล้ว"ผมเย็ด ซอยกระแทกสุดๆจนเตียงสั่นหลายทีนานเธอครางแต่ไม่บ่นว่าเจ็บจนเธอหลับตากัด ฟันกรีดเสียงร้องเกร็งตัวกระตุกสามสี่ทีเธอเผลอตัวกัดไหล่ผมแล้วลดอาการ ดิ้นรนลงแต่ผมเย็ดซอยต่ออีกไม่เท่าไรผมก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธอสุดๆเช่น กันเธอจูบดูดปากผมๆเช็ดคาบน้ำตาที่หน้าเธอแล้วถาม"น้าร้องไห้เสียใจหรือ ครับ"เธอสะบัดหน้าสะอื้นพูด"ไม่ๆจะร้องทำไมฉันไม่ได้ร้องไห้น้ำตามันล้นออก มาจากความเสียวสุขอย่างที่ฉันไม่เคยได้รับมาก่อนเลย"ผมบอก"ผมดีใจครับที่น้า มีความสุขน้าจะเอาอีกไมครับ"เธอขยับตัวนั่งพยักหน้ายิ้มอายๆบอก"ฉันเหนื่อย หมดแรงวันนี้พอก่อนเดี๋ยวหัวใจวายตายคาควยเธอ"ผมชมเธอว่า"ไม่น่าเชื่อเลยน้า รักษาสุขภาพดีมากอายุขนาดนี้แล้วหีน้ายังเย็ดมันร้อนแรงจริงๆ"ผมก้มลงจูบดูด นมเธอๆยิ้มพูดเหมือนจะหัวเราะว่า"ลูกสาวคนโตฉันอายุมากกว่าเธอซะอีกเธออายุ เท่าๆลูกชายฉันเลยทีแรกฉันก็กระดากอายจะเปลี่ยนใจ..แต่ไหนๆก็มาแล้วๆโดนควย เธอเข้าวันหลังฉันมาอีกนะ"ผมยิ้มว่า"ผมไม่ใช่ลูกชายน้าๆจะมาให้ผมปี้หาความ สุขกันอีกเมื่อไรก็ได้นัดมาเลย"เธอยิ้มพยักหน้าว่า"ไม่รังเกียจคนแก่อย่าง ฉันนะ"ผมรีบบอก"ไม่เห็นมีคนแก่ในห้องนี้เลยมีแต่คนสวยน่าเย็ด"เธอยิ้มขำแล้ว ลุกเดินเซๆหยิบเสื้อผ้าไปห้องน้ำสักพักเธอแต่งตัวออกมาผมรออยู่เธอเข้ามาจูบ ผมๆเอามือล้วงจับหีเธอๆตีมือผมเบาๆว่า"พอก่อนฉันต้องไปแล้ววันหลังจะมา ใหม่"แล้วเธอเดินออกไปสักพักเพื่อนโทรฯมาชวนออกไปข้างนอกผมลงมาข้างล่างผ่าน ร้านพี่หญิงเธอมีลูกค้าทำผมอยู่แต่เห็นผมก็ปลีกตัวออกมาเรียกผมเธอถาม"เป็น ไงบ้าง"ผมบอก"ก็จะถามพี่อยู่เหมือนกัน"เธอบอก"ไม่เจอตัวแต่โทรฯมาชมเปราะว่า สุดยอดงานนี้ผ่านพี่นะห่วงกลัวมีปัญหาจะตายเงินก็เก็บมาแล้งเดียวจะเอา ให้"ผมหัวเราะบอก"ไม่เป็นไรพี่เรื่องเงินไว้ก่อนก็ได้พี่กำลังยุ่งผมก็มีนัด กับเพื่อน"แล้วผมก็ไป...