ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับเพื่อนสาว

เริ่มโดย lalaloveu, มีนาคม 30, 2010, 06:50:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lalaloveu

เสียวกับเพื่อนพี่สาว

ดีคับผมอายุ15ปีคับ ผมมีพี่สาวอยู่คนนึงครับอายุ20ปี พี่ผมชอบพาเพื่อนๆที่มหาลัยมานอนบ้านผมอยู่บ่อยๆครับโหแต่ละคนนี่ใส่กระโปรง สั้นเสื้อฟิตเห็นชุดชั้นในเลย มาทีก็ประมาณ3-4คนได้ครับ ผมนอนคนละห้องกันครับ ตอนผมจะมาอาบนำอะผมเจอพี่เค้าบ่อยๆคับ พี่เค้าก็ขออาบก่อนครับผมก็ให้เค้าอาบก่อนผก็ดูทีวีในห้องเป็นอย่างนี้ทุกที เลยครับ พอผมได้ยินเสียงเปิดประตูผมก็จะออกมาครับอยากดูสาวๆใส่ผ้าเช็ดตัวครับ แต่ละคนนี้ขาวมีทั้งสูงผอมแล้วก็อวบครับ จนวันนึงครับสวรรค์ก็เข้าข้างผม วันนั้นผมเล่นคอมอยู่ครับกะลังดูหนังโป๊อยู่ครับ ดูได้สักพักนึงเพื่อนพี่ผมก็เข้ามาบอกว่าดูด้วยเหรอนี่ ผมก็อายครับไม่รู้จะพูดยังไงครับพี่เค้าก็บอกว่าอยากทำเหรอ ผมก็เงียบครับ แต่ตอนนั้นไอนั่นแข็เลยครับพี่เค้ามานั่งตักผมครับ แล้วบอกว่า "โอ็ะ อะไรแข็งๆอยู่ตรงนี้นะผมก็อายครับพี่เค้าก็หัวเราะพี่เค้าบอกล้อเล่นๆ ไม่บอกใครหรอกแล้วพี่เค้าก็ไปครับ ผมอยากจะจับมาใส่หอยจริงๆครับตอนนั้นกะลังมีอารมณือยู่ด้วย พี่เค้าก็ออกไปข้างนอกแล้วผมก็รอสักพักนึงพี่เค้าก็กลับมา กะลังจะอาบนำครับ ผมก็เดินเข้าไปเจอกะพี่คนนี้พอดี พี่เค้าถามว่าจะอาบเหรอ ผมก็บอกว่า "พี่อาบก่อนเลยครับ" พี่เค้าก็บอกมาว่า"อาบด้วยกันก็ได้นี่" เท่านั้นแหละครับ ผมบอก"พี่จะเอาจริงเหรอครับ" พี่เค้าก็บอก"อือ" เราจึงเข้าไปในห้องนำเลยล่ะครับผมถลกกระโปรง นักศึกษาพี่เค้าออกเห็นกางเกงในสีชมพู เรื่อๆ ที่กำลังมีนำแฉะๆอยู่ผมก็ลูบๆคลำๆไปมาครับ พี่เค้าก็เอามือมาลูบตัวผมไปมา ผมมีอารมณ์ มากครับ ผมไม่รู้จะทำไงต่อพี่เค้าก็บอก "เลียหีให้พี่หน่อยนะ"ผมก็ถลกกางเกงในสีชมพูออกครับโห ผมเพิ่งเคยเหนของจริงครั้งแรกครับผมไม่เคยทำกะใครมาก่อนได้แต่ดูหนังโป๊เอา ขนนี่ดกจริงๆครับหีขาวจัวะผมไม่รอช้าครับ เอาลิ้นเลียๆไปมาพี่เค้าคราง"ซีด อา .." กดหัวผมลงไปเลยครับบอกให้ทำไปอย่าหยุด ผมเลียไปเรื่อยๆพี่เค้าคงเสร็จ ผมบอกว่าอมของผมให้ด้วยนะ พี่เค้าก็ตอบ"อือได้พี่อยากลองอมมานานละ"ผมก็ชักออกมาเลยครับพี่เค้าเห็นก็ ยิ้มแล้วก็อมรูดๆดูดๆ"จั๊วบๆ" ผมเสียวมากครับพี่เค้าอมไปผมก็ถอดชุดนักศึกษาเค้าไปผมปรดกระดุมทีละเม็ดๆ เห็นชุดชั้นในสีดำเข้ม ที่แสนยั่วอารมณ์ผมค่อยๆถอดออกครับนมพี่เค้าเด้ง ดึ๋งๆไปมาผมลูบๆคลำๆไปๆมาๆพี่เค้าบอก"พี่ชื่อแอนนะ พี่อวบมั้ยล่ะ"ผมก็บอกผมชอบมากครับผู้หญิงอวบๆขาวๆผมก็บอกว่าผมอยากทำแล้ว ครับพี่เคาก็บอก"อย่าใจร้อนสิจ๊ะ" พี่เค้าอมของผมอยู่นานผมทนไม่ไหวชักพี่เค้าถ่างขาออกแล้วเลียหีอีก " พี่เค้าคงทนไม่ไหวเหมือนกัน"ผมแกล้งทำเป็นเลียเรื่อยๆพี่เค้าบอก"พอเถอะทำ ได้แล้วจ๊ะ อา.. ซี๊ดๆ.." ผมไม่ยอมเลียไปเรื่อยๆพี่เค้าคงทนไม่ไหวจับผมนอนหงายลงขึ้นคร่อมผมเลย บอกว่าเดี๋ยวพี่จะโชว์วิธีขี่มาให้ดูนะจ๊ะ พี่เค้าเอาควยผมไปเขี่ยที่ร่องพี่เค้าจากนั้นพี่เค้าก็ค่อยๆเอาเข้าไปมัน แน่นมากครับพี่เค้าค่อยๆกดสีหน้าพี่เค้าบิดเบี้ยวมากผมแกล้งกระตุกควยครับ พี่เค้าร้องโอ้ยพี่เค้าก็บอก เออลืมพี่ไปเอาถุงยางก่อนพี่เพิ่งซื้อมาตะกี้ผมบอกไม่ต้องแล้วใส่สดเลยพี่ เค้าบอกไม่ได้เดี๋ยวท้องนะ ผมบอกใกล้เสร็จแล้วผมจะชักออกมาแล้วกันพี่เค้าก็บอก"อือก็ได้"พี่เค้าก็มา ขขึ้นคร่อมผมต่อคราวนี้ยัดลื่นหน่อยครับเข้าจนสุดดุ้นเลยครับผมเอาแช่ไว้ อย่างนั้นสักพักพี่เค้าก็เริ่มขย่มๆ ไปซ้ายทีขวทีผมเสียวสุดๆครับมือผมก็คลึงนมอันขาวหัวนมสีชมพูของพี่เค้าไปพี่ เค้าคงเหนี่อยครับผมเปลี่ยนท่าให้พี่เค้าเอามือดันกำแพงห้องนำไว้ผมก็ใส่ ข้างหลังเลย"อาๆ เสียวๆ สุดๆ อาซี้ดๆ"ซักพักผมใกล้เสร็จละผมก็ชักออกมาใส่ที่ก้นพี่เค้าเลยผมก็เอาต่อครับ มันแข็งขึนใหม่เปลี่ยนท่าผมให้พี่เค้านอนหงายเข้าขาพาดบ่าผมผมเอาควยไปถู ร่องหีเค้าไปมาแล้วก็ซุกเข้าไปอีกพี่เค้าร้อง"อ๊ะๆ อา"ผมซอยช้าๆแล้วค่อยเร็วขึ้นครับพอผมใกล้เสร็จครับผมซอยเร็วมากพี่เค้าบอก ถ้าใกล้เสร็จแล้วชักออกมานะจ๊ะ อา ซีดๆ ผมใกล้สร็จละครับผมไม่ฟังคำพี่เค้าครับใส่รัวๆแตกคาหีเลยครับพี่เค้าโกรธคับ ผมก็เอานึ้วควักนำเชื้อให้ครับจากนั้นผมก็ทำกันอีก3รอบพี่เค้าติดใจมากครับ เค้าบอกวันหลังจะเอาถุงยางลายขรุขระมาให้ใช้อยากรู้ว่าได้อารมป่าวแล้วจะชวน เพื่อนๆมาเสียวกับผมอีกครับ ยังงี้ผมก็ดีใจสิครับมีเรื่องอะไรใหม่ผทตะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ