ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประเพณีที่ดีงาม

เริ่มโดย mazeto, มีนาคม 30, 2010, 07:33:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

ครอบครัวผมมีพี่น้อง ๓ คน เป็นหญิง ๑คนกลางออกเรือนมีผัวลูกไปแล้ว แม่ผมก็ยังดูสาวสดอายุสี่สิบกว่า พ่อผมดูแก่กว่าแม่หลายไปและดูโซมคงเพราะทำงานหนัก คนบ้านนอกบ้านป่าออกเรือนอยู่กินมีลูกกันเร็วตั้งแต่รุ่นเรียกว่าฉี่ฉุนก็ เอาผัวมีเมียกันแล้ว แต่พ่อได้แม่ตอนเกือบสามสิบซึ่งตอนนั้นแม่แค่สิบหกพ่อจึงหากกับแม่เป็นรอบ ผมเป็นคนสุดท้องพี่ชายคนโตผมอายุยี่สิบห้า มีเมียหน้าตารูปร่างดีผมแอบชอบอยู่เธอเป็นคนหมู่บ้านใกล้กันอยู่กันหลายปี แต่ไม่มีลูก หมู่บ้านตำบลของเราอยู่ห่างไกลคนที่นี่เป็นคนหัวโบราณเชื่อถือผีป่าเทวดาและ ประเพณีที่ต้องปฏิบัติกันมาเป็นร้อยๆปีอย่างเคร่งครัด พี่ชายผมไปหาของป่าถูกงูกัดตายมันมีกฎประเพณีที่สืบกันมาช้านานว่า ถ้าลูกชายในบ้านตายมรดกทุกอย่างต้องตกเป็นของพี่หรือน้องชายที่อยู่ทุกคนและ ข้อหนึ่งหากมีลูกสะใภ้ก็ต้องตกเป็นของน้องหรือพี่ชายในครอบครัวเพื่อสืบสกุล วิญาณคนที่ตายจะได้มาเกิดในครอบครัวอีก คงเป็นกุศโลบายของคนโบราณที่จะเก็บให้สะใภ้ไว้ใช้งานไม่ให้ไปมีผัวใหม่หรือ แยกออกไป มีตัวอย่างหลายบ้านเป็นแบบนี้ไม่ว่าสะใภ้จะยินยอมพอใจหรือไม่ก็ตามหากไม่ยอม จะถูกทุบตีขับออกจากหมู่บ้าน บางบ้านมีลูกชายคนเดียวตายต้องยกลูกสะใภ้ให้ญาติสนิทที่เป็นชายเพื่อรักษา เผ่าพันธุ์ พ่อมอายุจะ ๕๐ปลายๆ มีพี่ชายผมที่มีเมียช้ากว่าชาวบ้าน แต่มีผมที่ยังรุ่น ๑๕ ผมได้ชื่อว่าหลง พี่ชายตายพี่สะใภ้ก็ต้องตดเป็นของผมถึงผมจะอายุห่างกับเธอพอควรก็ตาม
ห้าคืนหลังเผาผีพี่ชายผมพ่อบอก หลงได้เวลาแล้วที่อีหนิงจะต้องส่งมอบมาเป็นของแกอย่าให้เกินเจ็ดวัน คืนนั้นพ่อสั่งไม่ให้พี่หนิงลงกรประตูห้องเธอก็รู้ตัวดูหน้าซีดประหม่าสับสน อย่างเห็นได้ชัด ปกติผมนอนชานเรือน บ้านเรายกสูงใต้ถุนบ้านเลี้ยงวัวควายแบบบ้านนอกทั่วไป เมื่อทุกคนหลับผมถือตะเกียงไฟเข้าห้องพี่หนิงบ้านป่าไม่มีไฟฟ้า เธอรู้ตัวว่าผมเข้าห้องหาเธอเพื่อเรียกสิทธิ์ตามประเพณีเธอกระสับกระส่าย เลิ่กลักถอยตัวกึ่งนั่งนอนตัวติดผนังห้อง เธอคงไม่ยินดีกับผมนักผมอายุพอๆกับน้องชายเธอ แต่ผมพอใจเธอมาก ผมเข้าหาเธอๆพูดเสียงสั่ง "หลงจะทำอะไร"ผมบอกเธอ "พ่อแม่ก็แก่แล้วไร่สวนก็เป็นของผม พี่หนุ่มก็ตายแล้วของทุกอย่างของพี่หนุ่มก็ตกเป็นของผมรวมทั้งพี่ด้วย"พี่ หนิงเธอรู้ตัวไม่พูดอะไรนั่งกำมือเกาะอกตัวสั่น เธอยังถามอีก "หลงจะทำไร"ผมบอก "พ่อแม่อยากได้หลานผมจะมาทำหลานให้พ่อ" พี่หนิงถามเสียงสั่น "ทำเป็นเหรอ" ถึงผมไม่เคยผมก็รู้ว่าจะทำยังไง ผมยิ้มในความมืดว่า "ก็ลองดู" มือผมวางลูบที่หน้าขาอ่อนเธอๆสะดุ้งถอยแต่ไม่กล้าปัดป้อง มือผมลูบล้วงเข้าในแนวพับของผ้าถุงที่เธอใส่ลูบลึกเข้าไปจนถึงท้องเธอทำหน้า เหยเกมือผมลูบต่ำลงถึงระหว่างขามันอุ่นอวบนูนเธอหนีบขาแต่ผมเอามือลูบกดหนัก ขึ้น ผมฉุดดึงแขนเธอที่เกาะอกออกทำให้เธอล้มตัวลงนอน เธอยกมือเหมือนจะปกป้องกันไม่ให้ผมทำอะไรแต่เธอไม่กล้ามือแขนเธอสั่น ผมเลยเอามือจับหน้าอกเต้านมเธอๆพยายามหนีบแขนกันแต่ไม่ได้ผล เต้านมเธอตึงเป็นไตใหญ่โตพอควร ผมบดมือคลึงขยี้ มืออีกข้างก็ไม่ปล่อยนวดคลึงระหว่างขาเธอ แล้วผมก็กระตุกดึงปมผ้าถุงที่เอวเธอให้หลุด สองมือผมถลกรุดมันลงเธอจะดึงไว้แต่สู้แรงผมไม่ได้ แสงตะเกียงสว่างพอประมาณแทบแลไม่เห็นอะไร แต่ผิวเธอขาวสะท้อนแสงตะเกียงทำให้ผมพอเห็นหน้าท้องขาวต่ำลงไปคงเป็นโหนกหี ที่ดำทึบถึงแสงตะเกียงจะอ่อนก็พอเห็นขนหมอยดกดำคนบ้านนอกนอนไม่ใส่ กกน หรือเสื้อใน มือผมจับหีเธอๆเอามือจับแขนผมมือคึงรั้งผุถุงไว้ตาจ่องมองผมด้วยสายตาที่ หวาดๆและขอความเมตตา แต่ผมไม่สนใจสายตาเธอ ผมสนใจหีเธอมากกว่า ผมจับเธอถ่างขาเธอพยายามเกร็งไม่ยอมถ่างอ้า ผมต้องทุบที่ต้นขาเธอทีหนึ่งไม่แรงนักเป็นการบอกว่าถ้าไม่ยอมจะโดนหนักกว่า นี้ เธอถึงปล่อยให้ผมรุดผ้าถุงเธอออกหมดและถ่างขาเธอ ผมไม่รอช้ากางเกงผมถอดไม่ยาก ผมขึ้นคร่อมในหว่างขาเธอ มือผมจับบีบหีเต็มๆมันสากมือๆเธอสั่นจับแขนผมๆนอนทับบนตัวเธอแล้วเอาควยทิ่ม แทงหีเธอผิดๆถูกๆเธอบิดเอียงตัวหลบมือดันอกผมร้องบอกเบาๆ "อย่านะไม่นะ"แต่แล้วธรรมชาติที่สมดุลทำให้ควยผมถูกที่รูหีเธอจนได้ ผมกดกระเด้าควยเข้ารูหีเธอๆร้อง อี้ ว้าย โอย เธอถอยตัวหนีสองเข่าขากางขยับถีบขึ้นลงไม่รู้เธอเจ็บหรืออะไรเหมือนดิ้นหนี แต่ผมตามกระเด้าเย็ดไม่หยุดจนหัวเธอชนฝาผนัง ผมกระแทกเย็ดสุดท่อนควยชักเข้าออกหลายที ผมเจ็บควยเพราะหีเธอคับรัดควยผมแน่น แต่ถึงจะเจ็บควยก็เจ็บๆมันส์ๆเสียวเป็นที่สุด เสียงเธอครางสะอื้นร้องไห้เบาๆนอนนิ่งรองรับการเย็ดของผมๆไม่สนใจ แขนเธอที่ยันตัวผมกลับวางเหยียดลงข้างตัวก็ควยผมเข้ารูหีเธอไปแล้วเธอคงต้อง ยอมรับทำอะไรไม่ได้ เมื่อผมเห็นว่าเธอไม่ดิ้นต่อสู้ขัดขืนแล้วๆผมดึงเสื้อเปิดหน้าอกเธอๆเอามือ ปิดแต่ผมปัดออก เต้านมเธอขาวสะท้อนกับแสงตะเกียงดูใหญ่พอมือผมโปะกำบีบได้หัวนมเป็นจุกนูน เหนือยอดเต้าพอมองเห็น ผมเอามือยีขยี้บีบคลึงอย่าเมามันๆตึงมือแต่ก็นุ่มเนียนอย่างบอกไม่ถูกเนื้อ กับเนื้อสัมผัสกันไม่ใช่จับบีบนอกร่มผ้าอย่างเมื่อกี่ ผมนึกนี่หรือความนิ่มนวลของผู้หญิงที่ชายใฝ่ฝันอยากสัมผัสมันช่างมันเสียว ควยไปทั้งดุ้นไม่ใช่มือตัวเองกำบีบลำควยแค่ชักว่าว นี่มันเสียวเงี่ยนทั้งลำควยยันรูตูดถึงขนหัว นมเธอยังไม่บุบสลายหรือนิ่มเละ ผมคิดถ้าเร่งแสงตะเกียงให้สว่างกว่านี้คงได้เห็นความงามที่ผมใฝ่ฝันแต่ผม ตื่นเต้นตะเกียงก็อยู่ห่างเอาว่าเย็ดกันก่อนยังไงเธอก็เป็นของผม วันหลังค่อยถอดเปิดดูจะเอาตะเกียงเจ้าพายุมาเร่งแสงให้เห็นชัดๆก็ยังได้ คิดแล้วผมก้มลงดูดนมเธอมือบีบประคองเต้านวดคลึง จากเสียงสะอื้นร่ำไห้ฮือๆเปลี่ยนเป็นเสียงหายใจหอบครางซี๊ดๆในไม่ช้า และแขนเธอที่แนบข้างตัวก็ค่อยโอบกอดผมจนแน่น จากที่นอนนิ่งรองรับแรงกระเด้าทิ่มแทงควยของผมกลายเป็นแอ่นหีเด้งรับส่ายเอว ผมเสียวหัวควยในรูหีเธอที่อบอุ่นมากไม่รู้เป็นไงไม่เคย ผมรู้สึกมันๆคันๆยิ่งคันยิ่งเย็ดซอยเร็ว ยิ่งเย็ดซอยกระเด้าเร็วยิ่งเสียวมันอย่างบอกไม่ถูกจนหีเธอแฉะเจิ่งนองด้วย น้ำเมือกลื่นๆเปียกขนหมอย เย็ดกันพักใหญ่เธอก็เกร็งตัวบิดแอ่นหีตูดรอยเท่าที่เธอจะทำได้เพราะผมนอนทับ กระเด้าเธออยู่ แล้วเธอก็นิ่งสงบแต่ผมเย็ดหีเธอต่อไม่หยุดอีกหลายทีเสียวคันหัวควยสุดๆจนน้ำ เงี่ยนแตกพุ่งใส่ในหีเธอๆนอนนิ่งหอบเหนื่อยไม่มองผมๆลงนอนข้างเธอๆหันหลัง ให้เราไม่พูดกัน ผมลูบสะโพกและก้นเธอๆเธอดึงหาผ้าถุงขึ้นมาใส่ปิดทั้งที่แสงไฟก็ไม่สว่างอะไร นักแต่ผมก็ยังลูบคล่ำได้
ผมนอนพักไม่ออกจากห้องเธอผมโอบมือจับบีบนมเธอเล่นสักพักใหญ่จนจู๋ผมเริ่มคืน ตัวควยแข็งอีก ผมกระซิบบอกเธอ "เป็นครั้งแรกของผมๆขอรองอีกทีนะ"เธอพูดสั่น "พี่พอแล้ว"ผมบอก "ขออีกทีน่าพี่ๆเป็นของผมแล้ว"เธอพูดไม่ออกผมจับเธอพลิกนอนหงายดึงผ้าถุงลง อีกคราวนี้เธอนิ่งไม่ขัดขืนยังสะอื้นไห้อยู่เนืองๆ ผมไม่สนเริ่มจับเธอถ่างขาผมเข้าในหว่างขาเธอเริ่มโยกเอวจับควยสอดใส่รูหีเธอ และขย่มเย็ดเย็ดอีกไฟตะเกียงหรี่และดับลง ในความมืดเธอทำดิ้นจะไม่ยอมแต่ผมก็เย็ดไม่หยุดจนเธอครางบอก "พอหรือยังเสร็จหรือยัง" ผมบอก "ยังไม่เสร็จเอากันเสียวยี่งกว่าชักว่าวเดียวก็เสร็จ" ผมกระเด้าเย็ดเธอจนเธอหยุดดิ้นนอนนิ่งเฉยเอียงหน้าหนีสองขาเข่ากางออกยกขึ้น มันสั่นขยับไปตามแรงกระแทกเย็ดเธอตัวสั่นครางฮือๆหายใจแรงขัดๆหอบกระเฮือก เป็นจังหวะ ผมกระแทกต่อจนน้ำแตก เป็นครั้งแรกที่ผมได้เย็ดผู้หญิง เป็นประสบการณ์ที่ผมทั้งตื่นเต้นมีความสนุกสนุกมากธรรมชาติมันสอนให้ผมทำ ประเพณีกำหนดให้ผมเล่นผมเลยเล่นเธอไปอีกทีในความมืดไม่ต้องเห็นอะไรก็ทำได้ โดยเธอนอนเฉยให้ผมทำรวมไม่พูดบ่นเหมือนจำยอม เป็นสามที่ทั้งคืนจนผมคิดว่าพี่หนิงหลับคาควยผม เช้าขึ้นบ้านนอกผู้หญิงต้องตื่นก่อนผัวเธอออกไปตั้งน้ำติดไฟหุงข้าวก่อนผม ตื่น ผมออกจากห้องเจอแม่ๆถาม "เสร็จแล้วใช่ไม"ผมพยักหน้ารับ แม่บอก "ดีไปดูเมียแกหน่อยหุงข้าวอยู่" ผมไปหาเธอๆยื่นหันหลังก้มหน้าหลบอายไม่มองผมๆเห็นไม่มีใครเลยเข้าจับก้นเธอๆ สะดุ้งพูดเบาๆ "อย่าๆหลงเช้าแล้ว"ผมบอกเธอ "พี่ไม่โกรธผมนะเมื่อคืนผมทำเพราะข้อกำหนดประเพณี"เธอบอก "ไม่เป็นไรพี่รู้เอาเถอะไปเตรียมตัวเดี๋ยวหลงต้องเข้าป่าไปไร่พี่จะเตรียง ของให้"ผมบอก "คืนนี้ผมให้ผมนอนกับพี่อีกนะ"เธอพยักหน้ารับไม่มองผม....