ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับเด็กเรียน ตอนที่ 12

เริ่มโดย realkakashi, มีนาคม 30, 2010, 07:34:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

realkakashi

เสียวกับเด็กเรียนตอนที่ 12 ห้องน้ำ

หลังจากนั้นผมก็เพลียนอนลงไป แต่วันรุ่งขึ้นพวกเรามีนัดกันไปดูพระอาทิตย์ขึ้นที่ยอดดอย โดยนัดรถไว้ตอนตีห้า ทำให้ผมไม่ได้นอนดี พอตีสามก็ตื่นมาอาบน้ำก่อน ส่วนน้องเอมกับฝ้ายก็ยังคงหลับอยู่ ผมอาบน้ำเสร็จ ตอนตีสามกว่า ผมก็เลยออกไปเดินเล่นข้างนอน

ถึงแม้จะเป็นฤดูฝน แต่อากาศบนดอยอินทนนท์นั้นยังคงหนาวมาก บรรยากาศภายนอกยิ่งเงียบสงัด บ้านพักทุกหลังยังคงปิดไฟเงียบสนิท ผมนั่งดูดาวอยู่สักพักก็มีแสงไฟออกมาจากบ้านพักหลังหนึ่ง บ้านพักหลังนั้นเป็นบ้านของกลุ่มผมที่มาพัก ผมคิดในใจว่าเพื่อนฝ้ายคงกำลังอาบน้ำอยู่แน่ๆเลย ว่าแล้วก็คิดว่าบ้านไม้แบบนี้คงต้องมีช่องให้แอบมองแน่ๆเลย ผมเลยรีบย่องไปที่บ้านหลังดังกล่าวพอดี

ผมเดินไปยังบริเวณห้องน้ำ ผมเดินไปเดินมาสักสองสามรอบก็เห็นรูแสงลอดผ่านมา รูแสงนั้นหาได้ไม่ยาก เพราะว่าแถบนั้นมืดมาก ผมไม่รอช้ารีบเอาตาไปแนบดูทันที ในห้องน้ำขณะนั้นผมเห็นภาพฟ้ากำลังหวีผมแต่งตัวเสร็จเรียนร้อยแล้ว ผมแอบเสียดายอยู่นิดๆ แต่คิดในใจว่าฟ้าคงไม่ได้อาบน้ำเป็นคนสุดท้าย แล้วฟ้าก็เดินออกห้องน้ำไป

แล้วผมก็ได้ยินเสียงมาจากในห้องว่า “กิ๊ฟ เดี๋ยวเราอาบน้ำก่อนนะ แล้วกิ๊ฟค่อยอาบน้ำต่อเรา” เสียงนั้นเป็นเสียงนิว ซึ่งแสดงว่ายังเหลืออีก 2 คนที่ยังไม่ได้อาบน้ำ ว่าแล้วผมก็เอาตาแนบตรงรูนั้นทันที

สักพักก็มีเสียงเปิดประตูเข้ามาในห้องน้ำ คนที่กำลังเดินเข้ามาให้ห้องน้ำคือนิว นิวอยู่ในสภาพชุดนอน นิวเป็นผู้หญิงหุ่นดี ผมยาว ผิวสีน้ำผึ้ง หน้าตาถือว่าสวยมากเลยทีเดียว เรียกว่าสวยแบบไทยๆ นิวเป็นคนที่เก่งมากคนหนึ่ง ตอนมัธยมก็เคยไปแข่งทีมเดียวกับผมบ้างบางครั้ง นิวเดินเข้ามาในชุดนอนสีชมพู นิวปิดปรตูห้องน้ำ แล้วหันหน้ามาทางรูที่ผมกำลังมองอยู่ ทำให้ผมสามารถเห็นนิวได้อย่างชัดเจน

นิวปลดกระดุมเสื้อออกทีละเม็ดๆ จนเผยให้เห็นยกทรงสีขาวลายการ์ตูน นิวเอื้อมมือไปด้านหลังปลดยกทรงออก หน้าอกของนิวไม่ใหญ่มานักแต่ถือว่าสวยได้รูปเลยทีเดียว ขนาดหน้าอกคงประมาณเท่าๆกับฝ้ายคือ 32 นิ้ว หัวนมสีชมพูที่ไม่เคยผ่านชายใดมาก่อน นิวก้มตัวถอดกางเกงนอนออก ตอนนี้นิวเหลือเพียงกางเกงในสีขาวตัวน้อยปกปิดร่างกายอยู่ นิวดึงกางเกงในของตนลงอย่างรวดเร็ว หีของนิวถือว่าสวยเลยทีเดียว หมอยขึ้นพอประมาณเป็นรูปสามเหลี่ยมสวยงาม แต่โคกหีของนิวนั้นนู่นเด่นออกมามากๆเลย ซึ่งผมก็สังเกตเห็นตั้งแต่ตอนกลางวันแล้วว่าโคกหีของนิวนั้นใหญ่จนทำให้กางเกงยีนส์ที่ใส่นั้นนูนเด่นออกมา ตอนนั้นควยผมแข็งเต็มที่แล้ว ว่าแล้วก็ดึงควยผมออกมาเริ่มชักว่าวทันที

นิวเดินมายังผักบัว ซึ่งเป็นมุมที่ผมกำลังมองพอดี รูนั้นอยู่ในระดับหีพอดี ทำให้ผมเห็นหีของนิวชัดมากๆ หีของนิวยังคงเป็นสีชมพูแสดงว่ายังคงไม่เคยผ่านใครมาก่อนแน่นอน นิวเริ่มอาบน้ำ โดยนิวเริ่มฟอกสบู่จากแขนขาก่อน แล้วคอยมาฟอกหัวนมสีชมพูที่ยังคงเต่งตึง แล้วนิวอาบน้ำฟอกสบู่นั้นนิวก็ยังคงรักษาสภาพเด็กเรียนร้อย นิวค่อยๆบรรจงฟอกสบู่ทีละส่วนทีละส่วนอย่างช้า แล้วนิวก็ลดมือไปทำความสะอาดหีตัวเอม นิวถ่างขาออกแล้วค่อยๆฟอกหีตัวเอง ตอนที่นิวถ่างขานั้นผมสังเกตเห็นแคมของนิวเป็นสีชมพูปลิ้นออกมาจากร่องหี นิวทำความสะอาดหีตัวเองอยู่นานจนหีสะอาด แล้วนิวก็เช็ดตัว แล้วแต่งตัวใส่กางเกงในสีชมพู ยกทรงสีชมพูเข้าชุด ใส่เสื้อผ้าแล้วเดินออกไปจากห้องน้ำไป

ตอนนั้นควยของผมแถบจะระเบิดอยู่แล้ว แต่ผมต้องอดใจไว้ เพราะคนอีกคนหนึ่งเป็นคนที่ผมเฝ้ารอ คือ กิ๊ฟ สำหรับคนนี้ผมไม่ดูอย่างเดียวผมรีบเอามือถือถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วย กิ๊ฟถือว่าเป็นผู้หญิงที่ค่อนข้างสวย หน้าตาออกหมวยๆ ผิวขาว ผมยาว ผมเคยแอบชอบกิ๊ฟอยู่เหมือนกันตอนมัธยม แต่ก็ไม่ได้จีบเพราะผมไปจีบฝ้ายเสียก่อน สักพักกิ๊ฟก็เดินเข้ามาในห้องน้ำพร้อมกับชุดนอนลายการ์ตูนสีชมพูดูน่ารัก แค่เห็นกิ๊ฟเดินเข้ามาในห้องน้ำ น้ำเงี่ยนก็เริ่มปริ่มหัวควยผมแล้ว กิ๊ฟค่อยปลดกระดุมเสื้อนอนออก เผยให้เห็นยกทรงสีชมพูสีโปรด แต่หน้าอกของกิ๊ฟก็ถือว่าใหญ่เหมือนกัน ประมาณ 34 นิ้ว กิ๊ฟหันไปด้านหลัง แล้วปลดตะขอยกทรงออก แล้วกิ๊ฟก็ถอดกางเกงนอนออก เผยให้เห็นเกางเกงในสีชมพู กับบั้นท้ายที่อวบอิ่ม ตอนนั้นใจผมระทึกมาก เพราะกิ๊ฟหันหลังให้ผมอยู่ อยากรู้ว่าด้านหน้าของกิ๊ฟเป็นอย่างไร

สักพักพอกิ๊ฟหันมา ภาพที่ผมเห็นมันสุดยอดมากๆ หน้าอกสีขาวอันเต่งตึงของกิ๊ฟประดับด้วยหัวนมสีชมพูระเรื่อ หน้าท้องสีขาวแบนราบ ถัดลงมาเป็นเนินที่ปรกคลุมไปด้วยหมอยเส้นเล็กสีดำตัดกับสีผิวของกิ๊ฟ หีของกิ๊ฟยังคงแดงระเรื่อยอยู่ สงสัยเพื่อนฝ้ายคงยังไม่ผ่านใครมาก่อนทุกคนแน่ๆเลย แล้วกิ๊ฟก็เดินมายังหน้ารูที่ผมกำลังส่องอยู่ แล้วเปิดฝักบัวอาบน้ำ กิ๊ฟเริ่มฟอกสบู่จากหีตัวเองก่อน กิ๊ฟถ่างขาฟอกสบู่ที่หีตัวเอง

กิ๊ฟใช้มือขวาฟอกสบู่ที่หีตัวเองอยู่นานพอสมควร หน้าของกิ๊ฟดูเหม่อๆเล็กน้อย สักพักกิ๊ฟก็เอาฝักบัวมาฉีดล้างหีตัวเอง กิ๊ฟเอาฝักบัวฉีดหีตัวเองอย่างนั้นอยู่นาน กิ๊ฟฉีดหีสักพัก กิ๊ฟเริ่มเงยหน้าขึ้นเล็กน้อย ปากของกิ๊ฟเริ่มเผยอออก จนผมเริ่มคิดว่านี่เรากำลังได้เห็นของดีอีกแล้วเหรอเนี่ย แต่ผมเคยลองถามกิ๊ฟเมื่อตอนอยู่มัธยมว่า รู้จักคำว่าตกเบ็ดไหม กิ๊ฟยังคงบอกว่าไม่รู้จัก แสดงว่ากิ๊ฟคงค้นพบการช่วยตัวเองวิธีนี้โดยบังเอิญ

กิ๊ฟยังคงฉีดน้ำใส่หีตัวเองต่อไป หัวนมของกิ๊ฟเต่งตึงขึ้น ชูชันออกมา ส่วนควยผมก็แข็งจนน้ำแถบแตกอยู่แล้ว แต่ก็ต้องอดทนถือมือถือถ่ายคลิปอยู่ กิ๊ฟเอาฝักบัวไปจ่อใกล้หีตัวเองมากขึ้นจนติดหี ขาของกิ๊ฟเริ่มบิดไปมาด้วยความเสียว แต่ด้วยความเงี่ยนกิ๊ฟก็ยังคงฉีดน้ำใส่หีตัวเองต่อไป สักพักกิ๊ฟหนีบขาตัวเองเข้าหากันอย่างรวดเร็ว หัวฝักบัวถูกหนีบด้วยขาอ่อนทั้งสองข้าง กิ๊ฟทำหน้าเหยกเก แล้วทรุดตัวลงไปนั่งกับพื้น ปล่อยให้ฝักบัวยังคงฉีดหีตัวเองอยู่อย่างนั้น

กิ๊ฟน้ำแตกไปแล้ว แต่ผมน้ำยังไม่ได้แตก ผมจึงเลิกถ่ายคลิปแล้วเอามือมาชักว่าวทันที ภาพกิ๊ฟกำลังนอนหมดแรงอยู่บนพื้นห้องน้ำจากการช่วยตัวเองเมื่อกี้นี้ทำให้ผมชักว่าวเพียงไม่นานน้ำก็แตก ตอนน้ำแตกนั้นผมพยายามเอาหัวควยไปจ่อยังรูนั้น ทำให้น้ำเชื้อไหลอยู่อัดอยู่เต็มรู แล้วไหลย้อยบนฝาผนังทั้งในและนอกห้องน้ำ สรุปว่าคือนั้น ผู้หญิงสี่คนทำให้ผมน้ำแตกไปสามที ช่างเป็นคืนที่มีความสุขเสียจริงๆ

คุณวอ บางใหญ่

::Doubt::

.........................................................................................
    16/6/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 16/6/2560 )

.........................................................................................

areja

................................................................................................................

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที แบนครั้งแรก 6 เดือน คราต่อไป
แบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

สมาชิกที่จะเสพงานห้องนี้ต้องอ่าน กฏนี้เพิ่มเติม

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยได้รับผลกระทบไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

................................................................................................................
(กฏใหม่นี้อนุโลมถึง 1/2/2560 แล้วจะเริ่มแบนถ้าใครยังรีพลายผิด เงื่อนไขการจะเข้ามาเสพห้องนี้ 12/1/2560 )

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

......................................................................................................................