ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หลอกน้องแตงไป เยส

เริ่มโดย mazeto, มีนาคม 30, 2010, 07:47:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mazeto

สวัสดีครับ เห็นเพื่อนมีเรื่องมาเล่า
ผมเองก็อยากจะแชร์เรื่องของผมเหมือนกันเรื่องของผมก็มีอยู่ว่าผมเป็นคนจังหวัดนครสวรรค์ อายุ24ปี ตอนนี้อยู่ตัวคนเดียว
ในหมู่บ้านแห่งหนึ่งในตัวจังหวัด ผมเช่าบ้านอยู่เพราะกำลังเรียนอยู่   ในช่วงวันหยุดก็ได้แต่ดูหนัง ฟังเพลง เที่ยวเล่นไปวันๆ
เหตุการณ์ของผมเริ่มขึ้นเมื่อวันหนึ่งในเดือน ตุลาคมปีที่แล้ว   มีคนงานมาทำงานก่อสร้างข้างบ้านที่ผมเช่าอยู่ ทีแรกผมก็ไม่ได้สนใจ
แต่พอผมเห็นเด็กผู้หญิงคนหนึ่ง ที่ตามแม่ซึ่งเป็นคนงานมาด้วยก็ทำให้ผมอยากทำความรู้จักด้วย เธอเป็นเด็กผู้หญิง
หน้าตาอาจจะไม่น่ารักมากนัก แต่ในระดับ ลูกคนงานแล้วก็นับว่าไม่เลวทีเดียว  เธอไว้ผมยาวปะบ่า ใส่ชุดเสื้อกล้ามสีครีมกับกางเกงขาสั้นผ้าแข็งสีขาว
ดูท่าทางอายุจะราวๆ 14 - 15 เห็นจะได้ทำไมไม่อยู่เรียนหนังสือก้อไม่ทราบ    ผมสังเกตเธออยู่นาน ดูเธอเหงาๆ เพราะไม่มีเพื่อนเล่น
ก็เดินไปทางโน้นทีทางนี้ที บางครั้งก็หันมามองผมซึ่งนั่งอยู่หน้าบ้านบ้าง    ผมจึงตัดสินใจกวักมือเรียกเธอเข้ามา เธอก็ลังเลอยู่นานไม่ยอมเข้ามา
ผมจึงเข้าไปพูดคุยด้วยอยู่หลายวัน กว่าเธอจะไว้ใจและคุ้นเคย รู้ชื่อเธอว่าชื่อแตง แล้วถามอีกว่าจะมาดู TV ที่บ้านพี่ไหม มีการ์ตูน มีหนังเยอะ
แยะเลยนะ แตงยืนเงียบอยู่คู่หนึ่งแล้วก็วิ่งไปหาแม่ผมงี้ตกใจหมดนึกว่าจะทำอะไร กลายเป็นว่าแตงไปขออนุญาตแม่
แล้วแม่ก็ให้มาด้วย ผมก็ลิงโลดเลยซิ ก็เชิญแตงเข้ามาเปิดยูบีซีให้ดู(การ์ตูน) ท่าทางแตงจะชอบมาก นั่งมองตาแทบไม่กระพริบเลยครับ
ผมจึงมีโอกาสสังเกต เรือนร่างของแตงอย่างใกล้ชิดตอนนั้นผมไม่คิดจะทำอะไรหรอก เพราะแม่เค้าก็อยู่หน้าบ้าน   แล้วถ้าเด็กไม่ยินยอม ผมก็ไม่อยากบังคับแกผมจึงได้แต่คุยกับแตงเล่นๆในช่วงเบรคของการ์ตูนเท่านั้น   แตงเองพอถามคำก็ตอบคำ ดูท่าทางเป็นคนพูดน้อย คงจะยังอายๆอยู่ ด้วยล่ะมัง
ผมคิด แต่ความคิดของผมก็ต้องถูกรบกวนด้วยอาการบิดขาไปมาของเด็กปวดฉี่แตงกำลังปวดฉี่ ยังไม่ทันที่ผมจะคิด อะไรต่อไป
แตงก็ลุกขึ้นทำท่าจะออกไปข้างนอก ผมถามว่าจะไปไหนเหรอ   แตงก็บอกว่าจะไปฉี่(พูดสุภาพซะด้วยนะ ปรกติลูกคนงาน ต้องเยี่ยวไม่ใช่รึ)
ผมจึงบอก เข้าห้องน้ำบ้านพี่ก็ได้ แล้วผมก็พาไปห้องน้ำหลังบ้าน   พอพาไปจนเห็นประตูห้องน้ำเท่านั้นแหละ  ความรู้สึกอยากจะทำมันก็ผุดขึ้นมาในสมองผม
แตงถอดกางเกงลงต่อหน้าต่อตาผมแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ ทิ้งภาพของก้นขาวๆที่  ลอยตามเจ้าของเข้าห้องน้ำไป แล้วจะทำอย่างนี้ดีรึ ผมคิดผมมีเรื่องให้คิดเลยเถิดไปได้อีกเยอะเลยเพราะนอกจากจะถอดกางเกงต่อหน้าผมแล้ว แตงยังไม่ปิดประตูห้องน้ำอีกแถมเสียงฉี่ก็ทำลายโสตประสาทความเป็นคนดีของผมไปสิ้น จนตอนนี้
ผมไม่เหลือความคิดที่จะปล่อยแตงกลับไปโดยไม่ทำอะไรเลยซะแล้ว  ผมคิดต่อถึงแผนที่ผมจะทำ ยังไม่ทันไร เสียงกดชักโครกก็ดังขึ้น
แตงก็เดินออกมา ผมถือกางเกงของแตงไว้แล้วบอกว่าเดี๋ยวค่อยใส่เพราะกางเกงมันเปียก(ความจริงแห้งสนิทเลยครับ)แตงก็ไม่ได้เอะใจ อะไร เดินไปนั่งดูการ์ตูนต่อเฉยเลยจิ๋มของแตงค่อนข้างใหญ่ทีเดียว โหนกนูนไม่มีขนซักเส้นยิ่งเห็นผมก็ยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น ผมจึงจัดท่านั่งให้ถ่างขาออก บอกว่านั่งท่านี้น่ารักดี แตงก็ยิ้มๆ ผมจึงลองถามอายุแตงก็เลยได้รู้ว่าอายุ 12 ขวบ (เด็กสมัยนี้โตเร็วชะมัด) เท่านี้ผมก็คิดวิธีหลอกต่อได้อีก ผมจึงถามว่าอยากดูตุ๊กตาของพี่ไหม แตงพยักหน้า
ผมจึงพาขึ้นไปชั้น2(บ้านผมมี 2 ชั้น)ที่ห้องนอนของผมมีตุ๊กตาสมัยเด็กๆที่เก็บไว้อยู่4-5ตัว ผมก็หยิบมาให้เล่นถามว่าอยากได้ไหม พยักหน้าสนับสนุนเต็มที่เลย ผมจึงบอกว่าต้องเชื่อฟังผมสั่งให้ทำอะไรก็ต้องทำ ไม่งั้นจะไม่ให้เลย แตงตกลงเข้าล็อกผมจึงให้ถอดเสื้อออก ก็ทำตาม อย่างไม่รอช้าหน้าอกขนาดลูกมะยมที่ยังไม่เห็นส่วนนูนมากนักก็ปรากฏให้เห็นผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น บอกให้ไปนอนบนเตียง ถ่างขาแล้วเอานิ้วแหวกจิ๋มให้ดูร่องเสียวที่ถูกอ้าออกก็ส่งกลิ่นหอมออกมา
ผมไม่รอช้าละเลงลิ้นทั้งเลียทั้งดูดจิ๋ม รสฉี่ยังคงหลงเหลืออยู่ในร่องทำให้ผมหยุดความอยากไว้ไม่อยู่ส่วนแตงก็ได้แต่หัวเราะคิกคักอยู่จนกระทั่งครู่ต่อมาเสียงหัวเราะกลับเงียบหายไปถึงจะมองไม่เห็นแต่ก็รู้สึกได้ว่าขาของแตงตะกายไปมาไม่หยุดบางครั้งขาของแตงก็บีบหัวของผมที่กำลังขุดเจาะปากถ้ำอยู่
แถมร่องเสียวที่ลิ้นผมแยงอยู่ก็ตอดลิ้นผมเป็นระยะๆผมจึงถามว่าเป็นอะไร  ส้มบอกรู้สึกแปลกๆรู้สึกโล่งๆสบายดี และแล้วน้ำเสียวของแตงก็หลั่งออกมาให้ผมได้ลิ้มรส ช่างหวานชื่นใจอะไรเช่นนี้  หลังจากชิมรสน้ำสวรรค์ของแตงแล้ว ผมจึงให้มาอมของผมบ้าง แตงทำตามอย่างไม่สงสัยเลยครับ แต่ยังต้องสอนวิธีอมอยู่ แตงทำได้ดีมากผมไม่เคยรู้สึกเสียวอะไรเช่นนี้มาก่อนเลย จนกระทั่งน้ำผมแตกเข้าปาก   แตงไปหลายระลอกทีเดียว ผมบอกให้กลืนเข้าไปให้หมด แตงก็พยายามกลืนเข้าไป
แต่ก็ยังไหลออกมาบางส่วน ผมก็ไม่ว่าอะไร อาจเป็นเพราะ  ผมไม่เคยรู้สึกเสียวเช่นนี้มาก่อน จึงพุ่งออกมามากเป็นพิเศษ  เราสองคนนอนพักอยู่ครู่ใหญ่ แตงก็หันมาขอให้ผมเลียร่องเสียวอีก บอกว่าสนุกดี มีรึที่ผมจะปฏิเสธแต่คราวนี้ผมเปลี่ยนมาใช้มือแทน   ผมนั่งด้านหลังแตงมือหนึ่งกอดเอว ส่วนอีกมือผมก็ใช้นิ้วกลางลากผ่าน
ปากถ้ำขึ้นลง จนแตงต้องร้องซีดเอาขาหนีบมือผมไว้เพราะกลั้นความเสียวไม่อยู่  ผมพยายามจะเบียดนิ้วเข้าไปสำรวจถำของแตงให้ได้แต่
ปากทางเข้าก็ช่างตอดดีเหลือเกิน ผมจึงเอาขาผมล็อคขาให้ถ่างออกมา  เปิดโอกาศให้ผมได้สำรวจประตูสวรรค์ได้สะดวกขึ้น ผมละเลงนิ้วให้เร็วและแรงขึ้นอีก
ปากผมก็ไซร้ซอกคอของแตงจนแตงครางออกมาไม่เป็นภาษาเลย ผมถามว่าจะเอาอีกไหม   แตงพยักหน้าทันที ผมจึงงัดเอาของผมออกมา พยายามจะดันเข้าไป
แต่ทำยังไงท่อนเนื้อขนาด 6 นิ้วครึ่งของผมก็ไม่สามารถลอดผ่านปากทางเข้าไปได้   ผมจึงเปลี่ยนแผนมานั่งข้างๆให้แตงช่วยผมส่วนผมก็ช่วยแตง  ผมใช้นิ้วกลางสอดเข้าไปจนมิดแตงถึงกับร้องเฮือกขึ้นมาเลย ผมถ้าแตงว่า  เจ็บมั๊ย แตงส่ายหน้าผมจึงใช้นิ้วควานร่องเสียวไปมา  อย่างน้อยก็คงช่วยให้ปากถ้ำขยายทางมากพอให้เอามังกรลอดเข้าไปได้ระหว่างนั้น  แตงออกอาการบิดเอวส่ายไปมาช้าๆตามจังหวะการหมุนนิ้วของผมมือทั้งของแตงก็กำผ้าปูที่นอนของผมซะแน่น
ยิ่งเห็น ผมก็ยิ่งมีอารมณ์อยากจะเผด็จศึกส้มซะให้ได้  หลังจากแตงเสร็จไป3ครั้งจนน้ำเสียวไหลออกมาท่วมปากถ้ำ  ผมจึงเปลี่ยนมาใช้ของจริง พี่จะเย็ดล่ะนะ ผมบอกแตง จากที่กำลังเหมอลอยอยู่  แตงก็ชะโงกหน้าขึ้นมามองควยผม แต่ก็ไม่ได้ตอบอะไร ผมยกขาแตงขึ้นพาดไหล่บรรจงกดหัวควยเข้าไปได้ผลครับมันค่อยๆเลื่อนตัวเข้าไปในถ้ำจนเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วเริ่มซอยอย่างช้าๆ ไม่อยากให้นางฟ้าตัวน้อยของผมต้องเข็ดกับครั้งแรกของเธอ ผมเอนตัวลงไปจูบหน้าผากแตง ตามด้วยแก้มและซอกคอ  ผมได้ยินเสียงครางเบาๆของแตง มันช่างเร้าอารมณ์ อะไรเช่นนี้ไม่นานนักผมก็ปล่อยน้ำรักระลอกที่สองเข้าใส่ร่องเสียว  แตงเองก็เสร็จครั้งที่6ไล่หลังผมไปไม่ถึง 10 วิ ผมเองก็อยากจะเก็บแตง  เอาไว้นานๆ แต่มันก็เป็นไปไม่ได้ ผมต้องปล่อยให้เธอกลับไปหาแม่เพราะได้เวลากลับแล้ว ผมพาแตงไปล้างจิ๋มจนสะอาดแต่ยังบวมอยู่นิดๆถ้าไม่สังเกตดีๆก็คงไม่เห็น จากนั้นผมจึงให้ตุ๊กตาแตงไปตามสัญญาแล้วก็หอมแก้มแตงลา อย่าบอกแม่นะเรื่องทีพี่เย็ดแตงวันนี้น่ะผมบอกแตงพลางใส่กางเกงให้เรียบร้อย แตงพยักหน้ารับ ก่อนปล่อยแตงกลับ  ผมขอจับจิ๋มแตงเป็นครั้งสุดท้าย แตงเปิดกางเกงออกให้ผมจับ โดยดี  ผมลูบเนินสวาทที่แสนนุ่มนวลอย่างเสียดายที่ต้องจากมันไปแตงไม่ละสายตาไปจากผม แถมยังยิ้มให้อย่างสดใส สุดท้ายผมก็จำใจ ต้องปล่อยไป  หลังจากวันนั้น แม่ของแตงและทีมก่อสร้างก็ขยับไปทำงานที่อื่นผมจึงไม่ได้พบแตงอีกเลยตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา