ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ค่อยพัฒนาความกล้าจนเกินคาด

เริ่มโดย NeO-007, มีนาคม 30, 2010, 11:17:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeO-007

ค่อยพัฒนาความกล้าจนเกินคาด  

ผมกับภรรยา พึ่งได้รับประสบการณ์เซ็กส์ มันเกินคาดหวังที่ผมต้องการซ้ำ เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อช่วงฝนที่ผ่านมาไม่นานนี้เองครับ ก่อนที่ผมจะบอกเล่าเรื่องราวที่เกิดขึ้น ขอออกตัวก่อนนะครับไม่ได้มีวัตถุประสงค์อะไรทั้งสิ้น เป็นเพียงเรื่องที่เกิดขึ้นและอยากแบ่งให้เพื่อนๆลองอ่านดูครับ ปัจจุบันภรรยาผม (น้องหนึ่ง) อายุ 28 ปี ยังไม่มีบุตรหรอกครับ หุ่นเธอยังเช๊งอยู่ ส่วนผมเองก็ 35 ปี ผมแต่งงานกันมา 2 ปี กว่า ใหม่ๆ น้องหนึ่งเรียบร้อยมากครับ ผมอยากได้ในสิ่งที่ต้องการมันยากมาก ต้องค่อยๆ พัฒนาความกล้าของเธอ เพื่อให้สิ่งที่ผมต้องการสมหวัง ก่อนที่จะเล่าเรื่องที่เกิดขึ้น ผมขอลำดับการพัฒนาความกล้าของเธอนะครับ และขออนุญาตผสมคำหยาบตรงๆบ้าง เพราะผมเองก็ชอบมันกระตุ้นอารมณ์ได้ดีจริง
ครั้งแรก - ผมเริ่มจากพัฒนาเธอตอนเย็ดกันจากปิดไฟ จนเปิดไฟสว่าง สร้างความเคยชินให้เธอ จนแน่ใจที่จะพาเธอหาประสบการณ์ใหม่ๆเพิ่มขึ้น
ครั้งสอง - จับเธอเปลือยกายอยู่กันในบ้าน วันไหนนึกสนุกวันนั้นแหละครับเธอไม่มีเสื้อผ้าติดตัวแน่ จากนั้นก็เริ่มพาเธอไปเที่ยวตามที่พักที่เป็นส่วนตัว เธอเริ่มกล้าจากเปลือยกายในห้อง จนกล้าไปยืนโชว์ที่ระเบียงห้องพักบ้าง หรือนั่งดื่มกับผมตรงระเบียงห้องพัก ท้าลมฟ้าครับ แต่บรรยากาศยังเป็นส่วนตัวอยู่ดี ไม่มีคนอื่นมาเกี่ยวข้องครับ
ครั้งสาม - ผมแน่ใจว่าเธอเริ่มชิน และกล้าขึ้น เวลาไปเที่ยวทะเลชุดว่ายน้ำเริ่มเปลี่ยนจากวันพีช เป็นทูพีช เรียบร้อยนะครับ จนเธอกล้าใส่ทูพีชเซ็กซี่เดินท้าลมชายหาดต่อหน้าสายตาชาวบ้าน
ครั้งสี่ - ผมพาเธอไปหาดที่เป็นส่วนตัวที่สุด ผมเลือกภูเก็ต แล้วนั่งเรือต่อไปยังเกาะเล็กเกาะน้อย ยิ่งตรงไหนมีคนไทยน้อย คราวนี้ผมพาเธอให้ใส่จีสตริงท้าสายตาฝรั่งไปเลย บางครั้งจับเธอเปลือยอกด้านบน แต่ก็เลือกสถานที่ที่เหมาะสมนะครับ
ครั้งห้า - ผมมั่นใจในสิ่งที่ผมพยายามอยากให้เธอทำให้ผม จากไปเที่ยวกันส่วนตัว ก็เริ่มมีเพื่อนๆ เข้ามาแจมด้วย จนเธอกล้าใส่ทูพีชเซ็กซี่ต่อหน้าเพื่อนๆ ผม
ครั้งหก - ผมจับเธอแก้ผ้าถ่ายรูปตามป่า หรือสถานที่ที่ไม่มีคน บางทีมันเสี่ยงๆ ก็มี แต่ได้อารมณ์มากมายเลยครับ ยิ่งเสี่ยงมากยิ่งได้อารมณ์มาก
นั่นคือเรื่องราวในระยะ 2 ปีกว่าที่ผ่านมา ก่อนที่จะเกิดเหตุล่าสุด ซึ่งมันเกินคาดหวังผมมาก อย่าพึ่งรำคาญนะครับ บางทีผมอาจจะหลุดไปในแต่ละขั้นตอน คราวนี้มาเข้าเรื่องเลยครับ เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นไม่ถึง 2 เดือนที่ผ่านมานี้เอง ผมชวนเพื่อนที่เรียนด้วยกัน สนิทกันมาก มีไอ้ก้อง ไอ้ตี๋ และก็อวุโสสุดก็พี่ชู แต่ละคนอายุแตกต่างกันอยู่นะครับ ผมเป็นผู้ชายที่อายุน้อยสุดด้วยซ้ำครับ งง รึ ป่าวครับ พวกนี้เป็นเพื่อนที่เรียน ป.โท ด้วยกัน เรียกว่าเรียนตอนแก่ครับ ซึ่งถ้าผมไม่เรียนก็คงไม่เจอหนึ่ง ภรรยาแสนน่ารักของผม ซึ่งตอนนั้นเธอทำงาน แล้วก็สมัครเข้ามาเรียนด้วยเหมือนกัน จีบกันไม่ถึง 3 เดือน ก็แต่งงานกันเลย กลัวครับ เพราะคู่แข่งเยอะมาก หนึ่งในคู่แข่งผมก็เพื่อนที่ผมกล่าวถึงนั่นแหละครับ พวกนี้เคยเห็นน้องหนึ่งใส่ชุดวับๆแวมๆจนชินแล้ว อีกอย่างไปเที่ยวด้วยกันพวกนี้ก็เห็นแฟนผมใส่ทูพีช จนเป็นเรื่องปกติ แต่คราวนี้มันไม่เป็นอย่างที่คิด มันมากกว่าที่คิดซะอีก เริ่มเลยนะครับ พวกเรานัดกันไปเที่ยวทะเล กะว่าหาที่นั่งกินเหล้าเต็มที่ แล้วเลือกช่วงเวลาที่คนอื่นเค๊าทำงานกัน ส่วนพวกเราก็ลางานไปเที่ยวสนุกให้เต็มที่ โดยผมเลือกที่จะไปเกาะเสม็ด ถ้าจำไม่ผิดคงเป็นหาดทรายแก้ว ช่วงไม่กี่เดือนที่ผ่านมา มันเงียบมาก แทบไม่มีคนอ่ะครับ แฟนผมพอไปถึงที่หมายก็เกือบบ่ายสาม เธอเปลี่ยนชุดลงเล่นน้ำทันที พวกผม ก็นั่งก๊งกันตั้งแต่ไปถึง บางทีก็ลงไปแช่น้ำเล่นกับแฟนผมบ้าง สลับกันไปครับ จนตกค่ำ ผมถามพี่ชูว่าพวกเราไปเดินไปนั่งฟังเพลงกันตรงนู้นไม๊ พี่ชูแกบอกวันนี้ขอบรรยากาศเงียบๆหน่อย นั่งกันที่ร้านอาหารโรงแรมนี่แหละ ร้านอาหารอยู่ติดชายหาดครับ ผมเลยขออนุญาตทุกคนพาแฟนไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้ากันก่อน แล้วค่อยมาร่วมวงกันต่อ เธอเลือกชุดที่ใส่เป็นกระโปรงบานสั้น ข้างบนก็เป็นเสื้อกล้ามตัวเดียว ยังใส่เสื้อในอยู่นะครับ พวกเพื่อนผมก็สลับกันเข้าไปอาบน้ำก่อนจะมานั่งก๊งกันต่อ ประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ พนักงานก็ให้พวกเราสั่งตุนไว้ก่อนเพราะจะปิดครัว และพนักงานจะกลับบ้านกันหมด เพื่อนๆ ผมมันสั่งมิ๊กเซอร์ตุนไว้ กะนั่งก๊งกันยาว มีกลับแก้มนิดหน่อย ภรรยาผมน้องหนึ่ง เธอไม่ถนัดเรื่องกินเหล้าหรอกครับ ได้นิดหน่อยพอสนุกเท่านั้น แต่แค่นิดหน่อยก็ทำเธอเมานิดๆได้เหมือนกัน ตอนที่เรานั่งก๊งกันนั้น ผมชอบแหย่น้องหนึ่งตลอด บางทีเวลาเธอลุกขึ้นไปผสมเหล้าให้เพื่อนๆ ผมมักจะเอามือไปกระดกกระโปรงเธอขึ้น วับๆ แวมๆ ให้เพื่อนๆเห็น จนเธอรำคาญผม ตวาดใส่"ชอบให้พี่ๆเค๊าดูกันรึไง ไม่จับนู๋แก้ผ้าไปเลยล่ะ"แล้วก็ค้อน ไอ้เพื่อนผมมันก็สนับสนุนทันที "ดีๆๆๆๆ พวกพี่ชอบ" แล้วก็ฮาขำกลิ้งกันเป็นแถว พวกเรานั่งก๊งกันไม่มีทีท่าจะเมาเลยครับ จนผับเค๊าปิดไปแล้วด้วยซ้ำ ก็มีแต่พวกเราเท่านั้นยังครึกครื้นกันอยู่ เรียกว่าไม่มีใครอยู่เลยครับ ส่วนตัวกันมาก ผมได้ใจเลยเดินกลับเข้าห้องไปหยิบไฟฉุกเฉินมาเปิดกลางวง แล้วก็เอาไพ่มา ไม่ได้มาเล่นพนันหรอกครับ แต่เกมที่ผมเล่นก็คือเปิดไพ่ ใครได้ตัวเลขน้อยสุด กติกาคือต้องวิ่งแก้ผ้าลงทะเลแล้วขึ้นมาใหม่ แฟนผมด่าผมว่า"บ้า ความคิด คิดมาได้ไงแบบนี้" พวกเพื่อนผมมันก็สนับสนุนกันใหญ่เลยนะ ที่ผมกล้าเล่นแบบนี้ ก็เพราะหนึ่งเธอเริ่มพูดมากขึ้น เรียกว่ากินเหล้าไปไม่กี่แก้ว ก็เมาได้ครับ ผมรู้เธอไม่ถนัดเรื่องเหล้า พวกเพื่อนผมมันก็ช่วยเสริมกัน เล่นเถอะน่า น้องหนึ่ง แก้ง่วงกัน เธอคงไม่โดนหรอก ตอนนั้นเกือบ ตี 2 เหล้าเหลือน้อยแล้วครับ เลยต้องหาเกมมาเล่น พอเริ่มเล่นคนแรงที่โดนกลับเป็นผม ไอ้ผมเองเป็นคนคิดเลยต้องกล้าคนแรก ยืนขึ้นถอดกางเกงขาสั้นออก ตามด้วยกางเกงใน แฟนผมก็ทำเป็นฟอร์มเอามือปิดตา ผมวิ่งลงไปแช่น้ำทะเล ซักพักแล้ววิ่งขึ้นมาใหม่ แต่ไม่ใส่คืนหรอกนะ เพราะผมตั้งใจอยากให้แฟนผมโชว์เปลือยเท่านั้นแหละครับ เธอเองก็บอกรีบใส่เถอะน่าเกลียด ไม่อายพี่ๆเค๊าเบ้างหรือไง พี่ชูหัวเราะร่า อายทำไมน้องหนึ่ง พวกพี่เคยแก้ผ้าอาบน้ำห้องเดียวกันมาแล้วตอนมหาลัยเค๊าเรียกไปกรุงเทพฯน่ะ จำได้ป่าว เล่นครั้งที่เป็นพี่ชูต้องเป็นฝ่ายวิ่งไปทะเล พี่ชูค่อยๆ ยืนจุ๊ย พอแก้ผ้าได้ ส่ายตูดทำตลก แฟนผมปิดตาไม่กล้าดู พอพี่ชูแกวิ่งกลับมา คนที่สามที่โดนคือหนึ่งแฟนผมนั่นเอง ทุกคนตบมือเกรียว แต่กว่าเธอจะทำได้ตื๊อกันอยู่นาน เธอเลยต่อรองว่างั้นขอถอดเหลือแค่ชั้นในนะ รู้มั๊ยครับชั้นในเธอท่อนล่างก็จีสตริงแล้ว มันแค่ปิดไม่ให้ใครเห็นหี เห็นหมอยเท่านั้น ก่อนที่จะถอดออกเธอให้ผมปิดไฟฉุกเฉิน และทุกคนหันหลัง แต่ผมดูได้คนเดียว ผมรำคาญเลยลุกขึ้นจับเธอถอดออกเหลือแค่จีสตริงตัวเดียว เธอเดินออกไปชายหาดหันมามองพวกผมว่าหันมาดูเธอรึป่าว และก็แน่นอนพวกเพื่อนผมมันหันดูกันทุกคน เธอรีบวิ่งไปน้ำทะเลทันที ไม่ใช่ใกล้ๆ หรอกครับ ไอ้ตี๋มันถึงกับตาค้างชมแฟนผมต่อหน้า "ขาวชิบหายเลย ตูดเป็นตูด" ภรรยาผมเธอลงไปนั่งกับน้ำทะเลไม่ยอมลุกขึ้น ผมเลยถือโอกาสเดินตามเธอไป ควยผมโด่ตั้งแต่เห็นเธอแล้ว เธอต่อว่าผมสารพัด ว่าทำไมให้ทำแบบนี้ผมปลอบใจเธอซักพักใหญ่ แล้วก็บอกในสิ่งที่ต้องการ แค่แก้ผ้าอย่างเดียว ผมกอดเธอซักพัก จับเธอยืนขึ้นเรา 2 คน ยืนกอดจูบแลกลิ้นกันตรงนั้นเลย เผลอแป๊บเดียว อีก 3 คน มันมาป้วนเปี้ยนขอเล่นน้ำด้วย เรียกว่าแฟนผมเห็นควยทุกคน ผมจับหีเธอดูก็รู้ว่ามีอารมณ์มาก มันลื่นจริงๆ จนเธอเริ่มชินไปกับสิ่งที่ผมและเพื่อนๆสร้างขึ้นมา เล่นกันซักพักพวกเราก็ขึ้นไปอาบน้ำจืดตรงก่อนทางขึ้นร้านอาหาร แฟนผมเธอไม่มองใครหรอกครับ เธอไม่กล้า แต่เพื่อนผมมันมองเธอเป็นแถว ตอนนั้นผมยิ่งได้ใจจับจีสตริงชิ้นสุดท้ายของเธอดึงออกรูดมากองอยู่ข้อเท้า จังหวะเผลอ เธอโวยวายใหญ่ ผมเลยบอกเธอว่าอย่าเสียงดังเดี๋ยวคนอื่นตื่นกันหมด พวกเพื่อนก็ช่วยกันพูด "เอาน่า ไหนๆ ก็ไหนแล้ว"ผมจูงเธอขึ้นมานั่งตรงที่นั่งซึ่งมันมืดมากแล้วเพราะปิดไฟฉุกเฉิน เหล้ายังเหลือนิดหน่อย แต่ไม่มีน้ำแข็งก็กินกันได้ต่อครับ ผมจับเธอนั่งตักเอามือบี้หัวนมเล่น ไอ้เพื่อนมันก็คุยแหย่ตลอด แต่ละคนไม่มีเสื้อผ้ากันแล้ว ยิ่งแฟนผมได้เห็นควยของเพื่อนๆ ผม และการปลุกเร้าด้วยคำพูดต่างๆ นาๆ จากเพื่อนๆ และตัวผม จู่ๆ เธอทำเป็นประชด ลุกขึ้นจากตักผมที่ควยแข็งโด่ เดี๋ยวนู่ไปนั่งกับพี่ชูดีกว่า ผมจ้องดูเธอดูซิว่าเธอกล้าจริงรึป่าว เป็นไปตามคาดเธอไปนั่งจริง แถมนั่งตักอีก พี่ชูเริ่มเอามือประคองนมเธอ จับนู่นจับนี่ แต่สายตาหนึ่งจ้องมองผมตลอด เหมือนยั่วยวนให้ผมเกิดอารมณ์สุด ไอ้ตี๊กับไอ้ก้องมันขอบ้าง มานั่งกับพี่บ้างสิน้องหนึ่ง เธอวนผลัดให้ทุกคนได้สัมผัสตัวเธอครบทุกคน แต่สายตาก็จ้องมองผมอยู่ตลอดอยู่ดี ความกล้าเธอมากขึ้นทุกที เมื่อเธอเริ่มยั่วยวนพี่ชู เพื่อต้องการให้ผมดูและเห็นทุกท่วงท่า จังหวะที่พี่ชูนั่งคร่อมกับม้านั่งเอนหลังเอามือ 2 ข้างยันไว้ด้านหลัง โชว์ควยให้น้องหนึ่งได้เห็นเต็ม เธอลุกขึ้นจากตักไอ้ตี๋ ขึ้นเหมือนนั่งคร่อมพี่ชู แต่จริงๆแล้วเธอเอามือจับควยพี่ชูตั้งขึ้น แล้วค่อยๆ หย่อนหีลงไป ผมเห็นเธอส่ายเอวรู้เลยว่าควยพี่ชูกำลังถูกหีของเธอถูรูด เธอไม่ได้จับใส่รูหรอกครับ แต่ควยพี่ชูได้รับน้ำหล่อลื่นเธอเต็มเพราะมันถูอยู่ปากอ่าวด้านนอก เธอทำจนพี่ชูเกร็งตัวในที่สุดก็พ่นน้ำออกเปรอะหีเธอด้านนอก ผมเห็นแบบนั้นอยากจะเข้าไปจู่โจมเธอทันที แต่เธอจ้องสั่งให้ผมนั่งเฉยๆ ห้ามลุกขึ้น จากนั้นเธอก็ลุกขึ้นมาทำเช่นกันกับไอ้ก้อง ไอ้ก้องเนี่ยแหละครับคู่แข่งผมตอนจีบเธอใหม่ๆ มันได้สมหวังก็งานนี้แหละครับ ระหว่างที่น้องหนึ่งเอาหีถูควยไอ้ก้องนั้น ไอ้ก้องมันรอจังหวะน้องหนึ่งเผลอจับขึ้นกอดแล้วก็จูบเธอทันที แล้วก็จับเธอนอนหงายลงกับม้านั่งเอาควยแทงเข้าหีเธอทันที เธอพยายามจะผลักออก บอกไอ้ก้องว่า"ไม่นะพี่ นู๋แค่จะยั่วเท่านั้น"แต่ทำไงได้ควยมันเข้าไปแล้ว เข้าไปอย่างง่ายซะด้วย มันซอยแทงถี่ยิบ จนน้องหนึ่งมือไม่มีแรงผลักออก เพลิดเพลินไปกับการถูกไอ้ก้องมันเย็ด มันซอยถี่ยิบพ่นน้ำแตกในหีเธอทันที ตอนนั้นผมทนไม่ไหวจริง ยังไงก็ต้องลุกขึ้น เข้ามาเสียบแทนไอ้ก้องทันที มันลื่นมากเลยครับ แทงไม่กี่ทีเองน้ำผมก็แตกคาหีเธอทันที ไอ้ตี๋มันขอต่อ "กูไม่รังเกียจพวกมึง วันนี้ขอหลั่งน้ำสาบาญด้วยคน" มันจับน้องหนึ่งลุกขึ้นยืนโก้งโค้งเอามือยันกับโต๊ะ แทงจากข้างหลังไม่ยั้ง พวกเราเย็ดเธอกันจนเสร็จคนละที ก็จับเธอไปล้างตัวที่น้ำจืด แล้วพากันเดินกลับห้องพัก ในสภาพที่เปลือยกันทุกคน แต่ทุกคนไม่ได้เข้าห้องตัวเองหรอกครับ มาจุกกันที่ห้องผมหมด แล้วก็เริ่มมันกันต่อ คราวนี้ผู้ชาย 4 คน รุมกันเย็ดหนึ่งคนเดียว เข้ามาพร้อมๆ กัน เรียกว่าหนึ่งไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ รอรับควยอย่างเดียว จนเธอต้องชักธงขาวขึ้นมาเอง บอกว่าไม่ไหวแล้ว ขอพัก นอนกันเกือบตี 5 ตืนมาก็เกือบเที่ยง ทุกคนนิ่งเงียบไม่มีใครพูดถึงเรื่องเมื่อคืน ทุกคนให้เกียรติ์ภรรยาผมหมด นั่นแหละครับการพัฒนาในสิ่งผมต้องการมันเกินคาด ผมเองก็ไม่อยากให้ใครมาเย็ดเมียตัวเองหรอกครับ ชอบแค่ให้เมียผมแก้ผ้าโชว์เท่านั้น แต่เหตุการณ์มันพาไป ผมว่าเธอลืมมันไม่ลงด้วยซ้ำ ทุกๆวันนี้