ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอนกับหมา

เริ่มโดย Iamhero, มีนาคม 31, 2010, 08:45:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Iamhero

แอนกับหมา

ผมเคยแต่งงานมาแล้วแต่แฟนผมแยกทางกับผม เพราะนิสัยชอบเที่ยวและชอบเมาของผม ผมจบปริญญาตรีที่กรุงเทพฯ หางานในสาขาที่ตนเรียนทำในกรุงเทพฯไม่ได้ จึงกลับมาบ้านเกิด มาอยู่กับพ่อและแม่เริ่มต้นค้าขายด้วยทุนตนเองที่ได้จากการสอนพิเศษในสมัยที่เรียนที่กรุงเทพฯ จนมีกำไรมาก้อนหนึ่งและเริ่มดำเนินรอยตามฝันของตัวเอง เริ่มทำฟาร์มหมาหลังจากจบมา 1 ปีครึ่ง และแต่งงาน หลังจากทำฟาร์มได้ 3 ปี ฟาร์มหมาชื่อ ป้ญจะชัยฟาร์มซึ่งเปิดภายในบ้านที่อาศัยแม่อยู่ติดกับบ้านของแม่ อยู่ที่บ้านโป่ง ราชบุรี ผมมีหมาอยู่ 4 พันธุ์ ทั้งหมด 49 ตัวเป็นพ่อพันธ์และแม่พันธ์หมด พันธุ์ที่ทำเงินให้ผมมากที่สุดคือพันธุ์ดัลเมเชี่ยน ซึ่งผมมีพ่อพันธุ์เพียงต้วเดียว แม่พันธุ์ 2 ตัว เจ้าพ่อพันธุ์ชื่อ Bender อ่านว่า บุนเดอร์ เพราะซื้อมาจากเยอรมัน ส่วนแม่พันธุ์ชื่อ ชูศรี กับ ฮองเฮา ได้มาจากเพื่อนที่สถาบันเดียวกันให้ตอนเริ่มทำฟาร์มใหม่ๆ

ในเช้าวันจันทร์ซึ่งเป็นเช้าที่ผมเพิ่งกลับจากกรุงเทพฯ เลยหลับพักผ่อน แต่ก่อนที่ผมจะหลับทุกครั้งผมจะกำชับให้แอนซึ่งเป็นลูกจ้างที่จ้างมานานถึง 8 ปีจ้างมาตั้งแต่อายุ 14 ปี(แฟนผมเป็นคนหามาให้ตั้งแต่ผมบอกกับเธอว่าผมจะทำฟาร์มหมา)เพื่อดูแลหมา ให้พาเจ้าบุนเดอร์ออกวิ่งเพื่อเป็นการออกกำลังกาย ผมหลับไปได้เพียงชั่วโมงครึ่งแอนก็โทรเข้ามาปลุกผมในห้องนอน บอกว่าเจ้าบุนเดอร์โดนมอเตอร์ไซด์เฉี่ยว ขาหลังมีเลือดออกมาก ผมเลยตื่นมาทำแผลบุนเดอร์และให้แอนไปตามรุ่นพี่ผมที่เป็นสัตวแพทย์ประจำจังหวัดที่ตัวเมือง ผมเป็นห่วงเจ้าบุนเดอร์มากนั่งเฝ้าอยู่ไม่ห่าง ทั้งๆที่ทำเองก็เป็นแต่เครื่องไม้เครื่องมือผมไม่มี จนกระทั่งหมอมาถึงและเย็บแผลให้บุนเดอร์ให้น้ำเกลือและสั่งให้ผมคอยเปลี่ยนขวดน้ำเกลือและระวังไม่ให้บุนเดอร์ขยับเขยื้อนเพราะแผลจะฉีก คืนนั้นผมนอนดึกผมเฝ้าบุนเดอร์ถึงตี 2 แล้วแอนก็ลงมาที่โรงเรือนแอนบอกว่าเป็นความผิดของเธอเอง แอนให้ผมขึ้นไปพักผ่อนแล้วถ้ามีอะไรแอนจะโทรศัพท์ปลุกและเป็นการผลัดเวรกันด้วย ซึ่งผมเห็นด้วยเพราะผมเริ่มง่วง ผมจึงขึ้นไปนอน ตี4กว่าแอนโทรขึ้นมาปลุกบอกว่าน้ำเกลือบุนเดอร์หมดแล้วและบุนเดอร์มันรู้สึกตัวและดิ้นจนเลือดไหลมาก ผมตกใจตื่นและลงมาที่โรงเรือน และให้แอนขึ้นไปเก็บที่นอนของผมบนห้องและหยิบเสื้อให้ผมด้วย ผมรีบเดินลงมาในชุดนอน ซึงมีเพียงกางเกงแพรตัวเดียว(เวลาผมนอนไม่ชอบใส่กางเกงใน) ผมไปที่เตียงบุนเดอร์แล้วนั่งยองๆ เปลี่ยนสายน้ำเกลือและเจ้าฮองเฮามานอนหมอบข้างๆ

ขณะที่ผมเปลี่ยนสายน้ำเกลือและให้ยาแก้ปวดด้วยเข็มฉีดยาเจ้าบุนเดอร์อยู่นั้น ผมรู้สึกเปียกวาบเข้ามาที่ชะโดของผมซึ่งตื่นตัวอยู่(เป็นเรื่องปกติของผมที่เพิ่งตื่นนอน ชะโดจะแข็งตัว) ผมมองไปที่ชะโดผม ปรากฏว่าเจ้าฮองเฮามันกำลังเลียชะโดผมอยู่ ผมไม่รู้ตัวว่าขากางเกงแพรผมมันร่นไปจนชะโดโผล่ได้อย่างไร และผมจะห้ามเจ้าฮองเฮาก็ไม่ได้ เพราะมือผมทั้งสองข้างฉีดยาบุนเดอร์อยู่ ผมจึงหนีบขาตัวเองเพื่อให้ฮองเฮาหยุดแต่มันไม่หยุด มันเลียจนผมเสียวหัวเหมือนกับน้ำรักจะแตก ผมเลยต้องปล่อยเลยตามเลย จนกระทั่งผมฉีดยาบุนเดอร์เสร็จประมาณ 4 นาทีได้ ผมเลยนั่งลงกับพื้นและตีหัวฮองเฮาเบาๆ แล้วผลักมันออกไปเบาๆ ในลักษณะเล่นกับมัน เหมือนขอบใจมันที่มันทำให้ผมเสียวชะโดจนน้ำเล็ด ในขณะนั้นหัวชะโดผมเหนียวไปด้วยน้ำลายฮองเฮาปนกับน้ำว่าวนิดหน่อย ผมจึงรีบเดินไปล้างชะโดที่คอกอาบน้ำหมาใกล้ๆกัน โดยถลกขากางเกงขึ้นแล้วรีบล้างเพราะกลัวว่าแอนจะลงมาเห็น เมื่อล้างเสร็จแล้วผมเดินมาที่เตียงเจ้าบุนเดอร์นั่งลงดูมันซักพัก แอนลงมาดูบุนเดอร์แล้วแอนก็บอกว่าเธอเองขอเอาฮองเฮาแยกไปอยู่ในกรงก่อน เพราะกลัวว่าจะทำให้บุนเดอร์แผลติดเชื้อ ผมว่าดีให้แยกได้เลย พอแอนกลับมาอีกทีแอนนั่งยองข้างบุนเดอร์ฝั่งตรงข้ามผม แล้วแอนก็ถามว่าทำไมคอกอาบน้ำหมาถึงเปียกได้ ในเมื่อเธอเพิ่งเช็ดแห้งก่อนเธอขึ้นนอน ผมตอบแอนไปว่าผมไปล้างมือในนั้น แอนเงียบแล้วแอนก็ว่า ที่แอนปลุกให้ตื่นเพราะตอนแอนเข้ามาเห็นบุนเดอร์มันลุกขึ้นและกำลังขี่ฮองเฮา ผมเลยบอกว่า"ไม่ได้หรอก มันเจ็บอย่างนี้ ยืนยังไม่ไหวเลย" แอนถามกลับว่า"แล้วทำไมที่ จิ๋มฮองเฮามันบวมโบ๋และเปียกหละ" ผมตอบแอนว่าผมไม่ได้สังเกต แล้วแอนก็ก้มลงดูบุนเดอร์และพูดว่า"เออ จู๋บุนเดอร์มันก็ไม่แข็งนี่นา แล้วทำไมฮองเฮาถึงเหมือนโดนขี่มา" ผมตกใจเนื่องจากผมคิดว่าเธอคงเข้าใจผิดหาว่าผมไปเล่นกับหมาเองซะแล้ว ผมเลยว่าไป "เอ้า อย่ามาตู่ว่าผมไปทำฮองเฮามันนา เสียชาติเกิดเลย" แล้วผมลุกขึ้นยืน แอนมองมาที่เป้าผมแล้วว่า "แล้วทำไมมันถึงได้แข็งละ" ผมอายเลยและรู้สึกแย่ด้วย จะให้บอกได้อย่างไรว่าฮองเฮามันเลียแล้วชะโดผมเลยยังแข็งอยู่ ผมเลยตัดบทด้วยการเดินเข้าบ้านผมและจะไปชงกาแฟดื่ม แต่แอนตามเข้ามาพร้อมกับปิดประตู เดินเข้ามาจับชะโดผมผ่านกางเกงแพร แล้วบอกว่า "นี่แน่ะ ยังเปียกอยู่เลย""แอนเห็นหมดแล้วตอนที่ฮองเฮามันเลียของพี่อะ แอนแอบดูอยู่ ตอนแรกแอนก็ว่าจะลงไปเล่นกับบุนเดอร์เหมือนเคย แต่รู้เหมือนกันว่าบุนเดอร์มันไม่ไหว แอนเลยเอาไส้กรอกมายัดไว้ แล้วให้ฮองเฮามันกิน แต่พอดีบุนเดอร์มันฮึดจะขี่ฮองเฮา แอนตกใจเลยโทรตามพี่ลงมา เพราะเห็นพี่เป็นห่วงบุนเดอร์ ไม่นึกว่าฮองเฮามันอยากเล่นต่อแล้วไปทำพี่ แต่แอนเห็นพี่นั่งลงลูบหัวมันด้วยนี่" ผมเงียบแล้วนั่งลงดื่มกาแฟที่ชง แล้วผมก็อธิบายว่า"ปกติผมไม่ค่อยเล่นเรื่องแบบนี้กับพวกหมานัก ทุกเสาร์ อาทิตย์ที่ผมไปขายในกรุงเทพฯ พอเสร็จปิดร้านจะกลับบ้านโป่ง ผมมักแวะเที่ยว ตามกรุงเทพฯอยู่แล้ว แต่ที่แอนเห็นนะ มันเป็นปกติของผู้ชายที่ตอนเช้ามันมักแข็งตัว และผมก็ไม่ทันระวังเพราะห่วงบุนเดอร์มากกว่า ไม่ได้ตั้งใจให้แอนเห็น แต่ขากางเกงแพรของพี่มันร่นเองและพี่ก็ไม่ได้ระวังด้วย" แอนตอบ"แอนนึกว่าพี่ไม่สนใจเรื่องแบบนี้ แต่ตัวแอนเองชอบตั้งแต่เริ่มมาอยู่ที่นี่ เห็นหมามันเอากันขี่กัน แล้วแอนต้องเสียวตัวเองทุกครั้ง จนหันไปลองใช้จู๋ของหมามา 5-6 ครั้ง ก็เจ้าบุนเดอร์แหละแล้วแอนติดใจ

แอนอุตสาห์เก็บเงียบมาคนเดียวกลัวพี่จะไล่แอนออก แต่ที่พี่พูดมาทำให้แอนสบายใจขึ้นเยอะ งั้นแอนขอตัวไปล้างตัวก่อนนะ แล้วจะกลับมาทำมื้อเช้าให้พี่" แอนเดินไปเข้าห้องน้ำในบ้านผม ซึ่งปกติแอนไม่เคยเข้ามาใช้ในบ้านนี้แอนจะมีห้องน้ำของเธอเองที่ห้องเธอ และเธอก็ไม่ปิดประตูห้องน้ำ ผมเห็นแอนถอดกางเกงนอนออกครั้งแรกก็วันนี้เอง ตั้งแต่ผมจ้างเธอมาทำงาน ผมไม่เคยคิดเรื่องบัดสีบัดเถลิงกับเธอเลย ผมกลัวว่าจะเสียชื่อและถ้าชาวบ้านรู้แล้วพูดไปทั่ว ผมจะทำธุรกิจและอยู่อาศัยละแวกนั้นลำบากอย่างยิ่ง แต่สิ่งที่ผมเห็นคือกางเกงในผ้าฝ้ายตัวน้อยมีสีสันบ้างที่กำลังถูกลูดลงเห็นแก้มก้นของแอน ทำให้ชะโดของผมไม่สงบอีกแล้ว ยิ่งไปกว่านั้น ปอยขนเพชรของแอนรำไรพ้นขอบขามาทางด้านหลังเล็กน้อย ที่สำคัญมีไส้กรอกเสียบคาอยู่หว่างขาของแอน แอนดึงมันออกมาแล้วล้างไส้กรอก แล้วเธอก็ล้างเนินของเธอด้วยสบู่เหลวอาบน้ำของผม กลิ่นหอมลอยล่องมาถึงที่ผมนั่งอยู่ แล้วแอนก็ใส่กางเกงเดินออกมาแล้วพูดพลางยกไส้กรอกที่อยู่ในมือขึ้น "แอนไม่เอาอันนี้ไปทำให้พี่กินหรอกจ๊ะ แอนจะเก็บไว้ใช้ต่อ และเป็นของรางวัลให้บุนเดอร์และฮองเฮา" แล้วแอนเดินมาที่หน้าผมแล้วพูด "แอนอยากช่วยฮองเฮามันทำหน้าที่ต่อที่มันทำไม่เสร็จ ไม่รู้ว่าพี่จะว่าหรือเปล่า แต่ไม่ต้องกลัวนะแอนไม่เอาเรื่องนี้ไปบอกใครหรอก ได้ไหม"ผมตอบแอนไปว่า "ตั้งแต่ผมจ้างแอนมาผมไม่คิดที่จะล่วงเกินแอนเลย ผมมีเงินที่สามารถหาความสุขใส่ตัวได้ และผมไม่อยากเป็นสมภารที่จับไก่วัดมาถอนขนและกินด้วย" "แต่แอนเต็มใจทำให้นะ เพราะแอนชอบ และถ้าพี่ไม่พูดและไม่แสดงออกกับแอนมากเกินไป ก็ไม่มีใครรู้ จริงไหม ว่าแต่ขอแอนได้ไหมนี่ แอนไม่เคยเจอของจริงเลย แอนเคยอ่านเคยเจอแต่ในหนังสือ"เธอพูดพลางเธอก็เดินมาคุกเข่าตรงหน้าผมและเอามือมาล้วงขากางเกงแพรผม ผมรู้สึกว่าดีนะถ้าเป็นอย่างนี้จริงผมจะได้ไม่ต้องตระเวนหาที่ปลดปล่อยในกรุงเทพฯ และแอนก็ไม่ขี้ริ้วขี้เร่อะไรผมปล่อยตามสบายเธอแต่ไม่ตอบเธอ เธอล้วงมาเรื่อยจนมาเจอชะโดที่แข็งอยู่และยังชื้นอยู่บ้างเล็กน้อย เธอคลำเล่น บีบเล่น คลึงเล่นอย่างเบามือ ราวกับว่าเธอไม่เคยจับมาก่อนเลย แล้วเธอดึงกางเกงแพรผมหลุดลงพื้นพร้อมกับจ้องมองอย่างโปรดปราน จนผมเชื่อเลยว่าเธอชอบเรื่องการผสมพันธุ์หรือการร่วมเพศ เธอเอาชะโดผมเข้าปากเธอแล้วเธอก็เอาออกมาทันทีพร้อมกับพูดว่า"อ้าว พี่น้ำแตกแล้วนี่ โหฮองเฮามันใช้ได้เหมือนกันเลยนะ แต่พี่ถ้าจะแน่กว่านะ เพราะยังแข็งอยู่เลย"ว่าแล้วเธอก็อมแล้วสาวดูดต่ออย่างเมามันจนผมต้องวางแก้วกาแฟลงในเวลาต่อมา เพราะผมรู้สึกถึงความเสียวมันซ่านแผ่มาถึงปลายมือผมเลย เธอทำได้ดีมาก จนผมเริ่มเล็ดอีกแล้วแต่ยังไม่ทันจะพุ่งเลยเธอกลับหยุดและเอามือเธอมาอุดตรงรูปลายหัวชะโดของผม เธอกำไว้สักพักแล้วเธอก็ปล่อยมือ พร้อมกับถอดกางเกงนอนของตัวเอง เหลือแต่กางเกงในไว้ แล้วเธอก็นั่งคร่อมที่หว่างขาผม สลับขากันไปมา แล้วเธอก็เอาเนินของเธอที่ปกคลุมด้วยกางเกงในต้วนุ่มอยู่มาถูที่ชะโดผมพลางครางเบาๆ แล้วเริ่มถอดเสื้อนอนต้วเองออก เผยให้เห็นยกทรงแบบธรรมดาที่ไม่มีลวดลาย แล้วก็ยกเสื้อยกทรงให้สูงขึ้น เพื่อให้นมของเธอทะลักออกมาจากยกทรง เป็นนมที่ขาวเนียนไม่ใหญ่มากจนน่ากลัว เม็ดหัวนมกลมเกลาราวกับว่าเธอปั้นมาเองกับมือ เธอถูเนินของเธอได้พักใหญ่เจ้าชะโดของผมแข็งตัวอย่างเต็มที่ ผมเห็นเธอเอามือข้างหนึ่งจับชะโดของผม และมืออีกข้างเธอแหวกปลายขากางเกงในของเธอจนถ้ำสวรรค์เปิดรำไรผมเห็นว่าเธอเอาชะโดของผมเข้าถ้ำ โดยที่ไม่ได้ถอดกางเกงในเลย

ผมงงมากว่าทำไมแอนถึงใจกล้าขนาดนั้นและมีความต้องการมากขนาดนั้น ผมรู้สึกแต่เพียงว่าปลายชะโดของผมอบอุ่นไปด้วยเนื้ออุ่นๆที่อยู่ในแคมของแอน แอนเอาเข้าไปได้เพียงหัวหยักของผม แล้วแอนก็บอกกับผมว่าเธอรู้สึกเจ็บแสบเสียวมาก เธอนั่งเฉยๆสักพักราวกับว่ารอให้ร่องสวรรค์ของเธอได้คลายตัวอย่างเต็มที่ เพียงสักพักเธอเริ่มขยับท่านั่งใหม่ และเริ่มโยกบั้นเอวของเธอเองอย่างช้าๆ โยกหน้า โยกหลัง เป็นอย่างนี้เรื่อยไป นานๆเธอจึงเปลี่ยนเป็นโยกซ้าย โยกขวา และสลับกลับมาเป็นโยกหน้า โยกหลัง ผมมองหน้าเธอเห็นเธอหลับตาพริ้ม ผมจึงถือวิสาสะมองไปที่เนินเต่าของเธอ ซึ่งสวยมากไม่โหนกนูนมากเกินไป สมส่วนกับร่างกายของเธอเอง มีขนรำไรไม่ดกดำ เนื้อบริเวณแคมมีสีชมพูเรื่อๆ ที่กำลังคลุมชะโดผมหายไปอย่างเมามัน ผมมองอยู่พักเดียว มือของแอนทั้งสองข้างมากอดที่คอผม แล้วแอนก็โยกตัวเร็วขึ้นสักสามทีนาทีเห็นจะได้ แล้วแอนก็เกร็งจนชะโดผมรู้สึกถึงการบีบรัดอย่างรุนแรง ซึ่งผมรู้สึกถึงความลื่นที่เพิ่มขึ้นมาแอนบอกผมว่า"อือ...ห แอนไม่เสร็จมานานแล้วนะ เพราะบุนเดอร์มันไม่มีหัวหยัก แต่ของพี่มีหัวหยัก ทำให้แอนเสียวสุดยอดเลยละ" แอนลุกขึ้นยืน แล้วมองเนินตัวเองแล้วมองหน้าผมพร้อมกับถามว่า"ทำไม พี่ถึงนิ่งเงียบจังเลย ไม่พอใจหรือไม่ชอบที่แอนทำอย่างนี้หรือไง"ผมนิ่งเงียบ และเงยหน้าขึ้นตอบเธอไปว่า"ผมยังหิวข้าวและกาแฟ อยู่มากกว่านะ" แอนตอบ"อ๋อ ใช่แอนลืมไปเลยว่าจะต้องทำข้าวเช้าให้พี่กินก่อน"ว่าแล้วแอนก็เดินเข้าห้องครัวทั้งที่ไม่ได้ใส่เสื้อและกางเกง แต่ในใจผมนะคิดว่าไม่น่ารีบลุกหนีไปเลยกำลังมันอยู่พอดี แต่สิ่งที่ทำให้ผมไม่พูดเพราะผมเคยเป็นนายจ้างที่แสนดีมานานถึง 8 ปี ผมอายตัวเองที่ปล่อยให้เรื่องมันบานปลายมาถึงป่านนี้ แอนเขายังมีอนาคตอีกไกลทำไมผมต้องปล่อยตัวเองให้เป็นเช่นนี้กับเธอ คิดสับสนอยู่นาน จนตัดสินใจเดินตามเข้าไปในครัว และตั้งใจที่จะพูดขอโทษกับเธอที่เกิดเหตุการณ์ที่ผ่านมา แต่สิ่งที่เห็นอยู่ตรงหน้าคือ แอนตั้งหน้าตั้งตาทำข้าวเช้าให้ผมกินอย่างใจจดใจจ่อ ทั้งๆที่ผ้าผ่อนของตัวเองยังไม่นุ่ง เป้ากางเกงในของแอนชุ่มน้ำรักของเธอเอง แผ่นหลังขาวเนียน ผมหยักเล็กน้อยสั้นแค่ปลายหูและถูกเหน็บด้วยที่หนีบผมสีสดใส แอนหันมาเห็นผมแล้วยิ้มถามว่า"โห พี่หิวมากจนเดินตามเข้ามากินในนี้เลยเหรอ" ผมตั้งสติและพูดไปว่า"แอน ผมขอโทษที่.."ยังไม่ทันจะพูดจบ แอนสำทับตามมาว่า "แอนบอกแล้วว่าแอนขอเอง เพราะต้วแอนชอบ แอนเองก็ยังไม่มีแฟนเพราะไม่รู้ว่าแฟนจะมีนิสัยที่ดีเท่าพี่เหรอปล่าว แอนแอบชอบพี่เหมือนกัน แอนชินกับนิสัยและความเป็นอยู่ของพี่แล้ว แอนให้พี่มีแฟนใหม่ได้ และไม่ใช่จะหลอกพี่เพื่อเอาเงินด้วย แอนขอให้พี่จ้างแอนอยู่ฟาร์มพี่ อยู่กับบ้านพี่อย่างนี้ตลอดไปก็ดีแล้วแอนจบศึกษาผู้ใหญ่ก็เพราะพี่บังคับ และตัวแอนเองคิดว่าหากแอนแก่ตัวลง หรือถ้าพี่ไม่จ้างแอน แอนก็จะเริ่มทำฟาร์มหมาแบบพี่นี่แหละ แอนเรียนรู้จากที่นี่มาเยอะมาก พี่คงไม่ว่าแอนนะ"แล้วแอนก็ตั้งสำรับให้ผมทาน แทนที่ผมจะขอโทษและนั่งทานข้าวแต่เปล่าเลย ผมกลับมีอารมณ์พุ่งพรวดขึ้นมาอีก เนื่องจากเห็นแอนในชุดกึ่งวันเกิดอยู่ จึงเอามือโอบแอนเข้ามาใกล้และถามว่า"แอนไม่โกรธผม ที่ผมทำลงไปแน่นะ"แอนพยักหน้า "ถ้างั้น ผมก็ขอต่อแล้วกันนะ เพราะผมยังค้างอยู่"แอนได้แต่ยิ้ม ผมจึงเริ่มจูบแอนไล่ตั้งแต่หน้าผาก ลงมายังซอกคอ และเริ่มดันลิ้นผมเข้าไปควานหาลิ้นของแอนแลกลิ้นกันอยู่พักใหญ่ แอนเอามือปลดกางเกงแพรของผมจนหลุด ผมควานมือตัวเองอยู่ในกางเกงในแอนเพื่อสัมผัสอย่างจริงจัง ร่องของแอนเริ่มอุ่นขึ้นมาอีกครั้ง มาครั้งนี้ไม่ต้องพิรี้พิไรมากมาย ผมอ้าขาแอนแล้วผมเอาชะโดแหวกผ่านขากางเกงในถูไถตามร่องแอนจนแอนเสียวเริ่มที่จะขยับให้ท่อนชะโดผมสอดใส่ในตัวแอน "ถ้าแอนท้องขึ้นมา แอนไม่ต้องตกใจนะ ผมยินดีทุกอย่าง ผมขอรดร่องแอนข้างในเลยนะ"แอนนิ่ง พร้อมกับโยกตัวเองตามอารมณ์ ผมจับขาแอนข้างหนึ่งยกขึ้นโอบตัวผม ผมย่อขาเล็กน้อยสอดเข้าไปช้าๆ จนมิดท่อน แอนถอนหายใจเล็กน้อยเพราะมันคับไปหมด ผมเริ่มโยกตัวเองขึ้นลงช้าๆ ในท่ายืน มืออีกข้างผมเริ่มแหย่ไปในก้นแอน แอนเสียว ขมิบก้นตอบรับอย่างเร็ว ผมซอยเร็วขึ้น เร็วขึ้นในท่ายืนท่าเดียว เพียงพักเดียวผมก็ราดน้ำรักเข้าไปในร่องเธออย่างเต็ม ทำให้มีเสียงดัง แจ๊ะๆ ในขณะที่เราโยกกัน แล้วน้ำรักก็ย้อนไหลตามขาของทั้งแอนและผม ผมยังคงโยกต่อสักพัก แล้วจึงเอาออกมา จับแอนหันหลัง แอนมองหน้าผม ผมจับก้นแอนมาโก่งไว้แล้วเอาท่อนชะโดของผมมาจ่อที่ร่องก้น ค่อยๆดันหัวเข้าไปที่รูก้นแอน มันไหลเข้าไปได้ดีเกินคาดผมเริ่มโยกอีก แอนโยกตามอย่างหนักหน่วง เสียงดังปั๊บๆๆตามจังหวะโยกของเรา แอนบอกว่า"แอนเสร็จไปแล้วนะพี่นะ พี่ยังไม่เสร็จอีกเหรอ" "แสดงว่าเมื่อกี้เราเสร็จพร้อมกันนะ เพราะผมก็เสร็จแล้ว แต่ยังอยากอยู่เลยต่อนะ" ครั้งนี้เราโยกกันนานขึ้นกว่า ครั้งที่แล้ว แอนเหงื่อออกเต็มตัวผมก็เช่นกัน แล้วผมก็ใกล้เสร็จอีกครั้ง ผมปล่อยน้ำรักเข้าไปในรูก้นแอนอีกรู

แล้วผมก็เอาออกมาละเลงตามกางเกงในแอน ตามแก้มก้นแอน จนท่อนเอ็นผมสะอาดอีกครั้ง แอนหันมาพร้อมกับถอดกางเกงในออก มองดูร่องตัวเอง"ดูซิ เป็นรูโบ๋ อยู่เลย มันคับแน่นตื้อไปหมดเลยทั้งหน้าทั้งหลัง"ผมบอกแอน แอนหัวเราะ แล้วผมเรียกแอนให้ทานมื้อเช้าด้วยกัน ทั้งๆที่ไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลย หลังจากทานเสร็จผมบอกแอนให้อาบน้ำด้วยกันในอ่างจากุซซี่แล้วผมก็เอาเธออีกครั้งในอ่าง แล้วผมก็ลงไปดูเจ้าบุนเดอร์ สองอาทิตย์ให้หลังบุนเดอร์สามารถวิ่งได้แล้วบ้าง แต่จะวิ่งนานไม่ได้เพราะกล้ามเนื้อยังไม่เข้าที่ ผมและแอนจึงช่วยกันผสมพันธุ์อื่นไปก่อน ซึ่งเราก็มักมีอะไรกันในโรงเรือนเป็นส่วนใหญ่เพราะแอนเห็นหมามันเอากันทีไร เธอมักเกี่ยวเบ็ดตัวเองทุกทีแล้วผมก็จะตามด้วยท่าหมากับเธอเป็นการปิดท้ายการทำงาน ทุกวันนี้ผมไม่จำเป็นต้องหาที่เที่ยวในกรุงเทพฯเวลาขึ้นมาขายที่สวนฯ แต่ผมจะพาเธอมาด้วยและไปเช่าโรงแรมอยู่ด้วยกัน เหมือนเธอเป็นเพื่อนผม แต่สนิทแนบแน่นกันมากกว่าเพื่อนเท่านั้นเอง

ช่วยกันกดแนะนำเวปข้างล่างด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ถ้าชอบก็ให้คะแนนกันด้วยนะครับ วันหลังจะหามาให้อีก
ปล.เพื่อนๆคนไหนมี    รักยม โดย Assasin008 จอมแพทย์นิรนามภาค 2 โดย กระปี่หัก นักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ โดย ลองแต่งสักนิด  ดงสลัม
ตอนใหม่ๆช่วยลงให้หน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า
ร่วมกัน"หยุด" ร่างพ.ร.บ.คอมพิวเตอร์ก่อนจะไม่มีหนังให้โหลดกัน เข้าไปที่
http://ilaw.or.th/node/883

+You'll never walk alone+