ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อดใจไม่ไหว

เริ่มโดย 02766132, มีนาคม 31, 2010, 06:12:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

02766132

สวัสดีค่ะเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ขอแนะนำตัวก่อนะคะ ชื่อ กลิทซ์ ค่ะ แต่เพื่อนๆเรียกตามภาษาปากว่า กิ๊ด เป็นเรื่องของกลิทซ์กับแฟนค่ะ ชื่อแมน หน้าตาก็น่ารักดี ตี๋ๆหน่อย ตัวสูง แต่ไม่ล่ำสักเท่าไหร่ค่ะ ส่วนตัวกลิทซ์เองก็ไม่ใช่คนสวยอะไรมากมาย จัดว่าน่ารักดีกว่า ขาวๆหมวยๆนิดหน่อย ตัวออกจะอวบๆแบบมีเนื้อหน่อย อายุ 22 ค่ะ เพิ่งเรียนจบตรี ได้ 1 ปี ที่ ม.รัฐแห่งหนึ่งที่บางแสน นิสัยก็เป็นคนค่อนข้างร่าเริง ติ๊งต๊อง ชอบพูดตลกๆบางครั้งก็ลามกเล่นกับเพื่อนๆน่ะค่ะ

เราเป็นเพื่อนห้องเดียวกันค่ะ รู้จักกันมา 2 ปี ก็ไม่รู้ยังไงกลายเป็นแฟนกันได้ คบเป็นแฟนได้ 2 - 3 เดือน ก็เกิดเหตุจนได้เลย

เป็นคืนแรกที่กลิทซ์ยอมให้แมนมีอะไรด้วยอ่ะค่ะ คืนนั้น แมนมาหากลิทซ์ที่หอ แล้วเราก็ออกไปนั่งร้านเหล้าร้านเล็ก บรรยากาศโรแมนติก ประมาณว่าแสงสลัวๆ เปิดเพลงเบาๆ เรานั่งสบตากัน อารมณ์ก็กรึ่มๆแล้ว ประมาณว่าเมานิดหน่อย
(กลิทซ์กินเหล้าเก่งนะคะ ใครไม่เชื่อถ้าดวลได้) แมนก็พูดออกมาว่า เรารักเธอนะรู้มั๊ย รักมากเลย คืนนี้เราอยากอยู่กับเธอทั้งคืนเลย แววตาของแมนเริ่งจะออกอาการหื่นๆนิดๆแล้วหละค่ะ

กลิทซ์ก็บอกแมนว่า อยู่ทั้งคืนแล้วจะคุยอะไรกันล่ะ หมดเรื่องคุยแล้ว แมนก็บอกว่า ก็ไม่ต้องคุยสิ เรามองหน้าเธอก็มีความสุขแล้ว แล้วแมนก็เลยชวนไปที่ห้องของเค้า (พ่อเค้าซื้อไว้ กะจะให้ญี่ปุ่นเช่า แต่แมนมาเรียนก็เลยมาอยู่)

เป็นคอนโด ไม่ติดหาดบางแสนหรอกค่ะ แต่ว่าห้องแมนน่ะ ซีวิวเลย แล้วก็กระจกบานใหญ่มากๆ มองออกไปเห็นทะเล ตอนกลางคืน มีแสงจากเรื่อประมงวิบๆวับๆ

แมนก็เข้ามากอดกลิทซ์ทางด้านหลัง แล้วเราก็ยืนดูทะเลกัน

"กลิทซ์ รักแมนมั๊ย" "รักสิจ๊ะ คนดี" "กลิทซ์ หอมจังเลย ขอหอมแก้มหน่อยสิ"
"แล้วแมนต้องให้เค้าหอมคืนนะ" กลิทซ์บอกยิ้มๆ แมนก็หัวเราะ แล้วก็ขโมยหอมแก้ม กับ หอมหน้าผากกลิทซ์ ก่อนจะวิ่งหัวเราะไปในส่วนรับแขก

กลิทซ์ก็เลยเดินตามเข้าไป เห็นแมนแกล้งหลับอยู่บนโซฟา แต่อมยิ้มด้วยหละค่ะ
กลิทซ์ก็เลยเดินเข้าไปจุ๊บหน้าผาก เค้าก็หัวเราะแล้วลืมตาขึ้นมา พร้อมกับกระโจนมากอดกลิทซ์ไว้แล้วก็ ระดมหอมๆๆๆๆๆ จุ๊บๆๆๆๆที่ตัวกลิทซ์ ทั่วทั้งหน้า แก้ม หู แล้วก็เอามือมาขยำหน้าอกด้วยหละค่ะ กลิทซ์อ่อนระทวยตั้งแต่แมนมาจูบที่หูแล้ว "แมน อย่าทำแบบนี้สิจ๊ะ เราสัญญากันแล้วไง" "แค่หอมเองนะ ก็อยากหอมทำไมล่ะ เค้ารักตัวเองจะตายแล้ว เค้าอยากทำมากว่านี้ เมื่อไหร่กลิทซ์จะยอมเป็นของแมนล่ะ"

"เป็นอะไร เป็นแฟนก็เป็นแล้วนี่ไง" "เป็นเมียไงจ๊ะ ที่รัก" "เรามาเป็นผัวเมียกันเถอะนะ ดูของเค้าสิแข็งเป๊กเลย" แล้วแมนก็เอามือกลิทซ์ไปจับของเค้า มันแข็งๆจริงๆด้วยค่ะ ตอนนั้นกลิทซ์ยังไม่เคยจับของผู้ชายเลยค่ะ อารมณ์เมาๆด้วยก็เลยกำเข้าจริงๆ แถมลูบเล่นอีกตะหาก (บอกแล้ว ..กินเหล้า..มันไม่ดี) บอกได้เลยว่าตอนนั้นกลิทซ์ก็เกิดอารมณ์ขึ้นมาบ้างแล้ว รู้เลยว่าของตัวเองแฉะๆแล้ว(เหมือนตอนดูหนังโป๊เลย)

แมนก็กอด แล้วก็เลื่อนมือมาที่หน้าอก พร้อมกับกดปากลงมาจูบที่ปากของกลิทซ์ (เราเคยจูบกันมาก่อนหลายครั้งแล้ว) แล้วเอาลิ้นเข้ามาควานในปากของกลิทซ์ กลิ่นแอลกอฮอล์ของเราสองคนมันเร้าอารมณ์จริงๆเลยค่ะ

แล้วแมนก็ถอนปากออก พร้อมกับมองหน้ากลิทซ์ "เป็นไรจ๊ะ หน้าแดงเชียว อยากแล้วล่ะสิ" ตอนนั้นกลิทซ์อายมากเลยค่ะ เคยพูดทะลึ่งมาเยอะแต่ไม่เคยเจอเหตุการณ์จริงๆแบบนี้

"เฮ้ย บ้าน่า เมาตะหาก กลิทซ์เมาแล้วก็หน้าแดงแบบนี้แหละ" "แต่แมนอยากแล้วนี่นา จะไม่ช่วยผัวบ้างเหรอ" กลิทซ์เสียววาบไปที่ท้องน้อยเลยค่ะ ที่แมนพูดว่าผัวออกมา "มา มาเล่นผัวเมียกันเถอะ เมียจ๋า"

กลิทซ์ยอมค่ะ เพราะอยากจริงๆ ..แมนก็กอดประคองเข้าห้องนอนเค้า ที่ไม่รู้ว่าไปเปิดแอร์รอตอนไหน แถมมีกลิ่นหอมอ่อนๆ ไฟก็สีเหลืองเหมือนที่ร้านเหล้าเมื่อกี๊เลย ห้องแมนก็ไม่เรียบร้อยแต่ก็ไม่รก เค้าเพิ่งเปลี่ยนฟ้าปูที่นอนใหม่ สีแดงค่ะ "เปลี่ยนผ้าปูที่นอนใหม่ ต้อนรับเมียไงจ๊ะ"

เรานอนบนเตียงด้วยกัน กลิทซ์จ้องหน้าแมน "แมน ตัวเองจะ เอ่อ จะนั่นเค้าจริงๆเหรอ" "ทีกับเพื่อนน่ะพูดได้เต็มปาก ที่กะแมนละไม่กล้าพูด จ้ะ แมนจะ..เย็ด..กลิทซ์จริงๆ เดี๋ยวนี้เลยด้วย"

แล้วเค้าก็ถอกเสื้อเค้าออก พร้อมกางเกง เหลือแต่กางเกงในสีขาวที่เห็นท่อนตุงเป็นลำ แล้วก็มากอดกลิทซ์ จูบไซ้ที่หน้า ที่หู ที่หน้าอก "เงี่ยนจะตายแล้ว เมียจ๋า
ถอดเสื้อผ้าสิคะ" แล้วเค้าก็ถอดเสื้อยืดกับเสื้อในแบบตะขอหน้าของกลิทซ์ออก จนนมของกลิทซ์ เผยโฉมต่อหน้าเค้า ตอนนั้นกลิทซ์ทำอะไรไม่ถูก ได้แต่หลับตาแล้วร้องคราง"อา..อา..ส..เสียว"เมื่อเค้าฟอนเฟ้น เอาหน้าคลุกกับนมของกลิทซ์

แมนดูดเลียหัวนมกลิทซ์ อย่างแรง กลิทซ์เสียวมาก เสียวจนจนหมดแรง หว่างขาแฉะไปหมดเลยค่ะ เค้าไซ้ลงมาเรื่อยๆแล้วมาถกกระโปรงยีนส์สีเขียวอ่อนของกลิทซ์ไว้ที่เอว ก่อนจะเอาหน้ามาซุกที่เป้ากางเกงใน

"หีหอมจริงๆเมียจ๋า ขอเลียหีหน่อยนะ " แล้วเค้ารูกกางเกงในกลิทซ์ออก "อืม ใหญ่จังเลย โหนกด้วย น้ำเต็มเลยนะ" แมนก้มหน้ามาหอมที่นั่นของกลิทซ์ "โอ๊ย แมน แมนจ๋า ที่รัก อย่าเลียนะ เสียว..ว..ว" "เมียจ๋า เงี่ยนไหม บอกผัวเร็ว" "แมน แมนจ๋า" "เงี่ยนไหมที่รัก บอกผัวก่อน" "เงี่ยน เงี่ยนค่ะที่รัก" พอพูดแล้วเหมือนได้ปลดปล่อยอารมณ์มันสุดๆจริงๆค่ะ"เดี๋ยวผัวจะเลียหีเมียให้แตดสั่นเลย"

เค้าจับขาของกลิทซ์แหกออกแล้วแลบลิ้นมาเลียที่ติ่งเสียว สะบัดลิ้นจนกลิทซ์เสียวแล้วยังเอานิ้วมาแยงเข้าไปในรูอีกด้วย "โอ๊ย ..ย..ย อูว..ว..ว..แมนขา เสียว"
"เรียกผัวสิจ๊ะ คนดี" "ผัว ผัวขา โอ๊ยเมียเงี่ยน..นจังเลย" "อา..ที่รักของแมน ชื่นใจจริงๆ" แล้วแมนก็ยืนขึ้น ไอ้นั่นของแมนแข็งโด่ขึ้นมาชี้หน้ากลิทซ์เลยค่ะ แถมกระตุกงึกๆ ตรงปลายมีน้ำใสอยู่ปริ่มๆ "อมควยให้ผัวหน่อยสิจ๊ะ เมียจ๋า"

กลิทซ์จับของแมนแล้วแลบลิ้นเลีย น้ำตรงปลายเค้าเค็มๆหวานๆลื่นๆยังไงก็ไม่รู้แต่ก็มันส์ดีค่ะ กลิทซ์เลียส่วนปลายหัวให้แมน แมนก็ร้อง อา ..อา ตลอดเลย
"อมควยให้ผัวหน่อยสิคะ" กลิทซ์ก็อ้าปากอมของแมนเข้าไป มันอุ่นๆ กลิทซ์ดูดเหมือนดูดน้ำ ขยับลิ้นให้มันรัดควยของแมน กระชับสุดๆในปากเลยค่ะ

แล้วกลิทซ์ก็ต้องเสียวจี๊ดขึ้นมา เมื่อแมนเอาหัวแม่เท้ามาเขี่ยที่ร่องของกลิทซ์
กลิทซ์อยากครางแต่ติดที่ควยเต็มปาก เลยได้แต่ร้อง อือๆๆตลอด จนแมนทนไม่ไหว เค้าก็จับกลิทซ์นอนลงแล้วแหกขา เลียร่องให้อีก เค้าควานลิ้นเข้าไปในรูจนกลิทซ์ทนไม่ไหว"แมน แมนขา ไม่ไหวแล้ว" "ไม่ไหวแล้วให้ผัวทำไงจ๊ะ" "ผัว ผัวขา เย็ดเมียสิคะ เย็ดเมีย" "เย็ดตรงไหนจ๊ะ" "ผัวขาเมียไม่ไหวแล้ว เย็ดหีเมียสิคะ เมียเงี่ยน เงี่ยนจังเลย "

พูดไม่ทันขาดคำแมนก็เอาท่อนควยของเค้ามาทิ่มลงไปในร่องหีของกลิทซ์ เค้าไปได้แค่หัวเค้าก็หยุด"คับจังเลย เมียจ๋า เจ็บไหม" "ทนได้ค่ะ เย็ดเมียเร็วๆ" แล้วเค้าก็กดท่อนควยลงมาจนมิดด้าม กลิทซ์เสียวจนปถึงปลายเท้าเลยค่ะ มันส์ดัจริงๆ แมนซอยไม่กี่ที กลิทซ์ก็รู้สึกว่าเกร็งไปทั้งตัว "โอว...ว...ว เสียว..ว โอ๊ย ผัวขา เมียเป็นไรไม่รู้"แล้วน้ำเสียวก็ออกมาชโลมท่อนควยของแมน "ออกแล้วเหรอเมียจ๋า " แมนหยุดซอยแล้วกอดกลิทซ์ไว้ พร้อมกับจูบปากกลิทซ์ มันสุขจริงๆเลยค่ะ นาทีนั้นรู้สึกว่ากลิทซ์รักแมนที่สุดในโลกเลย

"หีเมียรัดควยผัวแน่นเลย ตอนเมียเสร็จ ตอดควยผัวตุบๆเลย" "จริงอ่ะ" "จริง เจ็บไหมเนี่ย" "มันก็เจ็บเหมือนกัน แต่เสียวมากกว่า" "ผัวยังไม่เสร็จเลย อมให้อีกนิดสิจ๊ะ" กลิทซ์ก็อมควยแมนค่ะ แมนนอนแล้วให้กลิทซ์กลับหัวกลับหาง เค้าเลียหีให้กลิทซ์อีก นิ้วก็ควานในร่องไปด้วย กลิทซ์เสียวจนทนไม่ไหวจริงๆตอนแมนเค้าตูดเม็ดเบาแล้วชักนิ้งเข้าๆออกด้วย

แมนก็บอกว่า"เมียจ๋า เย็ดเถอะ ผัวอยากเอาน้ำออกแล้ว ท่าหมานี่แหละ" แล้วเค้าก็ให้กลิทซ์อยู่ท่าเดิม แต่เค้าเอาควยมาจ่อที่ด้านหลัง แมนแกล้งกลิทซ์ค่ะ เค้าเอาหัวควยมารูดขึ้นๆลงๆผ่านรูแล้วก็เม็ดไปๆมา จนกลิทซ์สุดกลั้นต้องกระแทกรูหีเข้าไปสวมกับควยของแมนเอง เค้าก็หัวเราะ แล้วโน้มตัวลงมาขยำนมกลิทซ์ก้นก็เริ่มกระเด้า "เงี่ยนนักเหรอ หือ เมียจ๋า จะกระแทกให้หีแหกเลย" แล้วแมนก็กระแทกเริ่มจากเบาๆก่อน กลิทซ์เสียวร่องตลอดเวลา ยังเสียวหัวนมอีกด้วย "ผัวขาเสียวจัง เสียวหี เสียว..ว ผัวขาแรงๆเลย เมียจะออกอีกแล้ว"
แมนได้ยินกลิทซ์พูดตอบอย่างสะใจก็เร่งกระแทกจนนมกลิทซ์สั่นตีกันเลยค่ะ กลิทซ์เสียวมาก เสียวที่ร่องสุดๆ เพราะท่านี้มันไปโดนปากมดลูกข้างใน สะใจมากๆเลย จนในที่สุด"โอ๊ยเมียออกแล้วผัวขา ผัวขาเย็ดเก่งที่สุดเลย โอว..วว"แมนก็กระแทกอีก 2-3 ที แล้วก็ซู๊ดปาก "อูว..ว..ว น้ำควยผัวแตกแล้วเมียจ๋า " แล้วเค้าก็ดึงออกมาราดรดที่หลังของกลิทซ์ ก่อนจะฟุบกอดกลิทซ์ทับลงไปบนน้ำของตัวเค้าเอง จนหายเกร็ง หายเหนื่อยเราก็เอาผ็เช็ดตัวเค้ามาเช็ดน้ำ กลิทซ์เข้าไปล้างเนื้อล้างตัวรู้สึกแสบๆนิดหน่อยไม่ถึงกับเจ็บมาก เสร็จแล้วนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา เห็นแมนนั่งควยโด่รออีกแล้ว "แมน อะไรเนี่ย เมียพอแล้วนะคะ " "ก็เมียแมนเอามันส์ ขนาดนี้ จะพอได้ไงล่ะคะ ขอผัวเย็ดอีกนะ เดี๋ยวจะสอนท่าใหม่ๆให้" แล้วแมนก็ไปเปิดหนังโป๊ฝรั่งให้ดู พร้อมกับให้กลิทซ์นั่งตักแมนดูหนังไปด้วยกัน ไม่นานไอ้ที่แข็งๆของแมนก็เลื่อนเข้าไปในร่องของกลิทซ์อีกแล้ว แมนจับกลิทซ์หันหน้ามาหา แล้วพาลุกไปที่โซฟา ที่นั่งได้คนเดียว แมนนั่งพิงโซฟา ส่วนกลิทซ์นั่งหันหน้าหาแมน ขาสองข้างก็พาดไว้กับที่วางแขนของโซฟา แล้วแมนก็สอนกลิทซ์ขย่มควย ท่านี้ก็ดีค่ะ เสียวตอนท่อนลำมันครูดกับเม็ดน่ะค่ะ จากนั้นแมนก็สอนอีกหลายๆท่า เราเรียกผัว-เมีย-หี-ควย-เงี่ยน-เย็ด กันตลอดเลย มันเร้าอารมณ์ได้กรฉูดจริงๆค่ะ แล้วคืนนั้นกลิทซ์โดนแมนติวเข้มทั้งคืน เช้ามาของกลิทซ์บวมแดงจนเดินหุบขาแทบไม่ลง หมดแรงเลยค่ะ แล้วหลังจากนั้นกลิทซ์ก็เลยเก่งขึ้นมากๆโดยเฉพาะการเลีย - อม - ดูด เพราะกลิทซ์หาข้อมูลจากเน็ตนี่แหละค่ะ ว่าตรงไหนที่ผู้ชายจะเสียวที่สุด ตอนนี้ไม้ตายของกลิทซ์ก็คือการเลียฝีเย็บของแมนเบาๆ เรื่อยไปถึงร่องก้นแมน ท่านี้แมนจะเสียวสุด แต่ต้องเบาๆนะคะ ใช้ลิ้นสะกิดเบาๆก็พอ ขอแนะนำให้ไปลองกันดูกับแฟนของคุณ

ความเก่งของกลิทซ์ยังมีอีกเยอะค่ะ ทั้งในรถ ในทะเล บนระเบียงโรงแรม ฯก็เป็นประสบการณ์แต่ละที่ที่เราไปเที่ยวด้วยกันนี่แหละค่ะ ก็ประทับรอยเสียวไว้ตลอดเลย จนทุกวันนี้แมนกับกลิทซ์ยังคุยกันอยู่เลยว่า ถ้าเราไปเที่ยวแล้วเอากันจนท้อง คงตั้งชื่อลูกไม่ซ้ำ ทั้งน้องพัทยา น้องพีพี น้องน้ำหนาว น้องเกาะช้าง น้องเสม็ด ฯลฯ

ตอนนี้กำลังคุยกะแมนว่าอยากจะลองแบบให้หาชายหนุ่มล่ำๆมาช่วยแมนทำรักกับกลิทซ์อยู่ แต่แมนยังหวงๆเมียอยู่เลยค่ะ
เกลียดพวกหมิ่นเบื้องบนและเผาบ้านเผาเมือง