ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตายแล้ว จึงได้แชมป์ผมยาว

เริ่มโดย Lazix, มีนาคม 31, 2010, 06:00:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lazix

เอเอฟพีรายงานว่า เมื่อ 25 ก.พ. นาย ตรัน ฟาน เฮย์ ชาว สวนในจังหวัดเคียนเกียง ทางใต้ของเวียด นาม ที่เพิ่งเสียชีวิตในสัปดาห์นี้ด้วยอายุ 79 ปี อาจเป็นเจ้าแชมป์ชายที่มีผมยาวที่สุดในโลก โดยมีผมยาวเลื้อยขมวดตัวเหมือนงูยักษ์ ไม่เคยตัดหรือสระผมเลยมานานกว่า 50 ปี เพราะตัดครั้งใด ล้มป่วยทุกที สื่อเวียดนามเคยรายงานความยาวของผมนายตรันที่ 6.2-6.8 เมตร ส่วนสถิติคนที่มีผมยาวที่สุดในโลก คือนายซี จื้อผิง ชาวจีนมีผมยาว 5.6 เมตร
♪♫♪♥กรุณา จิ้มหน่อยนะเจ้าค่ะ♥♪♫♪