ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากเลิกบุหรี่ ช่วยแนะนำที

เริ่มโดย BigBonsai, เมษายน 01, 2010, 01:13:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BigBonsai

คือติดบุหรี่มาตั้งนานแล้วล่ะครับ

แต่มาหนักช่วงมหาลัย พอเรียนจบกลับมาอยู่บ้าน

เนื่องจากคนที่บ้านเป็นหอบหืดก็ทำให้สูบไม่ได้

ไปทำงานก็สูบไม่ได้ เลยคิดจะเลิกสูบครับ

ลองโทรไปตามเบอร์ที่ข้างซองก็ช่วยได้บ้างครับ

แต่สู้ใจตัวเองไม่ได้ซักที

ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะเป็นพระคุณมากเลย

ปล.ตอนนี้ ทิ้งอุปกรณ์การสูบไปหมดเลย แต่ยังติดอาการถอนยาอยู่บ้างนะครับ คือ หงุดหงิดง่าย ง่วงทั้งวัน