ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เด็กเอ่ย 1

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 02, 2010, 01:12:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

เด็กเอ่ย โชคดีจริงๆๆ ?
สวัสดีพี่น้องครับ...วันนี้ ขอเล่าเรื่องที่โดนมากับตัวเลยครับ วาเลนไทน์ปีที่ผ่านมานี้ 52 ครับ...ผมไปเที่ยวกับเพื่อนที่ซอย 6 รัชดา กับเพื่อนๆๆ ตามปกติครับ เด็กผมพ่อเค้าดุ หลัง 2 ทุ่มงดทุกกิจกรรม...ผมเที่ยวกัน..ถึงตีสองได้..ออกมา..เจอสาว 2 คน เดินเซไปมาแถวป้อมรับบัตร จอดรถ เลยเปิดกระจกแกล้งแซว..น้องไปไหนจ้า....ได้เรื่องเลยครับ น้องเค้าตอบมาว่าแล้วพี่ล่ะไปไหน ผมเลยชวนขึ้นรถเลย.....น้องเค้าขึ้นมาเงี่ย...ผมกับเพื่อนสามคน ควยตั้งเลยครับ น่ารักมากๆๆ สาวคนเสื้อขาวว่าชื่อแอน แต่อีกคนเมาไม่รู้เรื่องแล้ว พึมพำอย่างเดียว ดูๆๆแล้วผมว่าแค่ 18 น่าจะได้ ผมชวนไปต่อที่อื่น แอนส่ายหัว บอกขอกลับบ้าน พี่ไปส่งหน่อยดิ...(แถวบางกะปิ) ผมขับรถไปส่ง ใกล้บ้านแอนแล้วดันเจอด่านตรวจเมา ผมเลยยูเทรินกลับที่แถวลาดพร้าว 130 ไข่เหี่ยวเลย..ผมเลี้ยวเข้าไปเจอม่านรูด ผมเลี้ยวเข้าเลย..ฉวยโอกาสตอนแอนยังตกใจด่านอยู่..แอนได้สติรีบถามพี่ทำไรน่ะ ผมแกล้งบอกหลบด่านแปบเดียว สักชั่วโมงด่านเลิกแล้วจะวนไปส่ง..แอนโอเค ..เด็กที่ม่านรูดบอกว่าต้องเปิดสองห้อง มาหลายคน ผมโอเค เลยเอาน้องที่เมา(น้องบี)ไว้ห้องหนึ่ง ส่วนผมกับเพื่อน เปิดอีกห้อง ผมชวนแอนมากินต่อ..ที่ห้อง..แอนไม่ยอมเพื่อนผมไอ้ต้น กับไอ้เอ มันคงทนไม่ไหวเลย จับแอนล็อคเลย...แอนดิ้น เจอต่อยท้องแอนนิ่งเลยครับ ดูแล้วจุกแทน...ตอนนั้นผมใจเสีย..ไม่คิดว่าจะเลยเถิด..ไอ้ต้นนั่งเอาหัวแอนหนุนตักแล้วล็อกแขนไว้ สลับบีบนม ส่วนไอ้เอ นั้น มันถอดกางในแอนออกแล้วเลียสลับล้วง ดูแอนดิ้นอยู่แค่พักเดียว ผมว่าแค่ 3 นาทีได้ แอนก็เริ่มเสียวแล้ว ตอนเริ่มแอ่นหีรับลิ้น เสียงครางก็เริ่มออกมาแล้ว ไอ้ต้นมันเคล้นนมแอนแรงจนแอนร้อง..ลั่นเลย แต่ดูอาการแล้วแอนมีอารมณ์มากจนล้นเลย...ผมดูแล้วแอนน่าเรียบร้อยโคตร..แต่ครางได้ใจจริงๆๆ..น้ำแอนไหลออกมาเยอะมากครับ สงสัยบวกน้ำลายด้วยไอ้เอเลียจนแอนเกร็งตัวมือจิกที่นอนแน่น ดูเหมือนน้ำแตกคาลิ้นเลย ไอ้เอเลื่อนตัวควักควยมันออกมา แทงพรวดเข้ามิดเลย........แอนสะดุ้ง...ไอ้เอซอยกระเด้าสลับซ้ายขวา....ผมหัวเราะสบายใจแล้ว คงไม่มีเรื่องแน่ ดูแอนจะสมยอมแล้ว........ไอ้เอควยมันใหญ่กว่าเพื่อนครับ 6 นิ้วได้ ส่วนผมกับไอ้ต้นนี่ เท่าๆๆกัน 5.2 นิ้ว ที่รู้เพราะเราใช้ผู้หญิงคนเดียวกันมาสี่ปีแล้ว(แม่ไอ้ต้นครับ แล้วจะเล่าให้ฟังทีหลัง) ไอ้เอซอยอยู่สักพักน้ำแตกกระจายเลยครับ มันแตกเร็วครับ ผมเคยจับเวลา มันประมาณ 8 นาที ก็แตกแล้ว ไอ้ต้นเข้าต่อเลย ไอ้เอเลยจับควยยัดปากแอนแทน.........ผมเริ่มมีอารมณ์แล้ว ผมแอบออกมาห้องข้างๆๆ น้องบียังหลับอยู่ บีใส่ชุดกระโปรงยาว ข้างในใส่กางเกงดำขาสั้น ผมเข้าไปเปิดกระโปรงขึ้น เอามือลูบหีอูมมากๆๆเลย...ผมถอดกางเกงออกเจอกางเกงในตัวจิ๋ว..แต่ผมเซ็งเลย ดันมีผ้าอนามัยด้วย ผมเลย ถอดชุดแล้วดูดนมแทน บีครางในลำคอเบาๆๆ แต่ไม่รู้เรื่อง...ผมเอาควยดันจ่อที่ปากเล็กๆๆ ดันเข้าช้าๆๆ แต่ติดฟัน ผมเงี่ยนจนตบะแตกแล้ว ผมดึงออกหมดเลย เลือดยังเป็นคราบเล็กๆๆ แต่กลิ่น คาวมีเล็กๆๆ ผมจับควยจ่อถูไปมา ถุยน้ำลายใส่หีบี ผมดันควยผมเข้าช้าๆๆบีลืมตาขึ้นเบลอๆๆ ผมอัดเข้ามิดควยเลย บีผวาเอามือดันตัวผม...ผมจับแขนสองข้างกางออก...ผมกระเด้าเอวเร็วสลับช้า ...บีเอาตัวดันขืนตัวบ้าง...นิ่งบ้าง จนเริ่มเด้งรับ ผมว่าความเมากับเสียวผสมกัน...ความมันส์เลยเกิด...หีบีฟิตมากๆๆเลย...ผมกระเด้าจนบีเลื่อนเอามือมารัดตัวผมแน่น...เราเย็ดกันอยู่แค่สิบกว่านาที น้ำก็แตกครับ......วันนี้น้ำผมเยอะมากๆๆเลย ผมแช่ควยคาหีบีอยู่นานจนมันแข็งอีกรอบ ผมกระเด้าช้าๆๆ บีครางรับ...เบาๆๆ เราไม่ได้คุยกันเลยตั้งแต่เอาจนน้ำแตก....เราเริ่มคุยกันแล้ว ...แต่ควยยังเข้าออกหีช้าๆ บีคุยแบบเบลอๆๆ บีว่าเสียว...พี่เป็นใคร...ทำไมทำแบบนี้....ผมเลยแกล้งบอกพี่ผัวบีไง..หีบีเย็ดมันส์...เลย...ขออีกที...ผมกระเด้าเร่ง บีคราง.............................คืนนั้นเราเลยเย็ดกันจนเกือบตี 5 จนหมดแรง หลับกันยาวถึงเที่ยงเลย........จนบ๋อยโทรปลุก..บีตื่นมาร้องให้ใหญ่....แถวตบผมอีก...ผมเลยบอกว่ากูช่วยมึงนะเนี่ย ไม่งั้นมึงโดนหมู่ไปแล้ว..บีเงียบ...บีถามถึงแอน..ผมบอกว่าอยู่ห้องข้างๆๆ โดนเย็ด 2 ต่อ 1 บีตกใจ ผมเข้ากอดบีดิ้น ผมชวนบีไปดูแอน เปิดประตูภาพที่เห็นผิดคาดครับ แอนกำลังควบอยู่บนควยไอ้ต้นอยู่เลย แอนเห็นบีรีบดึงผ้าห่มคลุมตัว ไอ้ต้นชวนผมเข้าไปนั่ง บีเขินชวนแอนกลับ..ผมถามถึงไอ้เอ ไอ้ต้นว่าแม่มันโทรตามแต่เช้าแล้ว มันลุกเข้าไปอาบน้ำกับแอน ผมเห็นแล้วคึก ผมจูบ ไซร้ ล้วง บีดิ้นขืน บีว่าอายเพื่อนไม่เอา เราเลยนั่งรอ...แต่งตัวเสร็จผมไปส่งบีที่บ้าน(บีอ้างที่บ้านว่าไปนอนบ้านแอน) ไปถึงบ้านบีเป็นทาวเฮาส์เล็กๆๆ บีลงไปแบบงงว่าเกิดอะไรขึ้นกับกูว่ะเนี่ย...เลยแยกกัน แล้วจะมาเล่าต่อนะครับ แฟนขี้เย็ดมาสะกิดแล้ว บายครับ

mrt006

อยากเจอมั่งเด็กสาวแบบนี้ ::Ahh::

johnywalker

คนอ่าน อย่าใช้กำลังกับผู้หญิงนะครับ