ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายหมาวัดกับนางสาวดอกฟ้า(ภาค1)

เริ่มโดย nongoo144, มิถุนายน 01, 2010, 09:31:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongoo144

สวัสดีคับเวปนี้เป็นเวปแรกที่ผมตั้งใจเล่าโดยเฉพาะน่ะครับ เพราะเว็ปเขาดีจริง ผมใช้เวลาอยู่นานในการตัดสินที่จะเล่าเรื่องของผมเอง

เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อประมาณช่วงเมษาปี 51 งับ เป็นช่วงที่ผมได้เข้าทำงานที่หนึ่ง แผนกที่ผมอยู้เป็นแผนกธุรการซึ่งก้มีสาวๆส่วนใหญ่วัยผู้ใหญ่

มีวัยไล่เลี่ยกันไม่กี่คน  ตอนนั้นผมอายุ 23 ปี ฮอร์โมนกำลังพลุ่งพล่านเลย ที่สำคัญไม่มีแฟน ไม่มีที่ลง งุ่นง่ามสุดๆ

ผมเข้าไปเป็นพนักงานใหม่ หน้าตาของผมออกแนวคมเข้ม จมูกโด่ง ผิวเข้มๆกำลังดี แบบคนใต้ แน่นอนผมเป็นคนใต้

และเป็นที่แน่นอนว่าดันกลายเป็นจุดสนใจของสาวๆที่นั่น เพราะหนุ่มในนั้น ออกแนวๆขาวๆตี๋ ซะส่วนใหญ่

เป็นเรื่องธรรมดาที่ผมต้องสนใจคนในแผนกและคนที่ผมสนใจก้นั่งข้างๆผม คอยเทรนงานให้ผมทุกวัน

เธอชื่อว่าแอ็ป รูปร่างสูงประมาณ 168 หน้าตาขาว หน้าอกอวบอิ่ม หุ่นกำลังดีเอวเล็ก สะโพกใหญ่  

ถ้าคิดไม่ออกช่วงล่างก้แบบ เจนนิเฟอ โลเปซ ผมไม่เคยคิดชอบคนขาว แต่พอเจอคนนี้ความคิดผมเปลี่ยนทันที

ผมต้องเอาเธอมาเป็นแม่ของลูกของผมให้ได้ อิอิอิ แต่ปัญหาคือว่าผมขี้อาย พูดไม่ค่อยเก่ง ออกจะสุภาพเรียบร้อย พูดคับตลอด

แต่ถ้ารู้จักแล้วผมจะคุยสนุกสนานเฮฮา ขี้เล่น เข้ากับคนได้ง่าย     คนในที่ทำงานมีรถ มีเงินส่วนใหญ่ เดินผ่านเธอที

เรียกเธอที มีขนมฝากติดไม้ติดมือตลอด เเต่ดูท่าทีเธอจะไม่สนใจใครเลย คุยได้ทั่วไป มันน่าแปลก

ผ่านไป 2 เดือน(ไวเหมือนโกหก) ผมสนิทกับเธอมากขึ้นได้รู้เรื่องราวเธอมากขึ้น ที่เธอไม่สนใจใครๆในที่ทำงานเพราะ

เธอไม่ค่อยชอบผู้ชายผิวขาว เพราะดูสะอาดสะอ้านเกิน  ท่าทางอ่อนแอ เหมือนคนอยู่แต่ที่ร่มไม่ออกกำลังกาย ปากอาจจะหวาน

แต่ข้างในคิดอะไรไม่รู้    ผมกลายเป็นเพื่อนผู้ชายที่สนิทกับเธอที่สุดในนั้น  สายตาผู้ชายด้วยกันที่มองผมแต่ละคนอยากจะเอามีดมาแทงผม

ด้วยความอิจฉากันทั้งนั้น  ความสนิทที่เธอมอบให้ผมกลายเป็นความรักที่ผมมอบให้เธอทีละนิดๆ ผมโทรไปปรึกษาเรื่องงานบ้าง

เธอชวนผมไปกินข้าวข้างนอกเวลาพักเที่ยงกับเธอบ้าง  ไปกินmk ไปดูหนังกับพี่ที่ทำงานบ้าง ซึ่งผมก้มองเธออยู่ห่างๆตลอด

ผมอยากให้เธอมีใจให้ผมเหมือนที่ผมกำลังมีใจให้เธอ

ผ่านไปเดือนที่ 3  ผมเริ่มได้ไปไหนกับเธอสองต่อสองมากขึ้น แต่ผมไม่รู้ว่าเธอคิดกับผมอย่างไร ในใจผมเวลามองเธอด้วยความรักดันมีเรื่อง

เซ็กซ์เข้ามาแทรกทุกครั้ง และจบลงด้วยการช่วยตัวเองทุกที  แผนการที่คนอย่างผมคิดได้คือ  ยาปลุกเซ็กซ์ แต่จะใช้ตอนไหนดี

ผมหาในgoogle ไปเจอเว็ปหนึ่งที่เขียนว่า .ใช้ยาปลุกเซ็กซ์ ไม่มีน้ำยาไร้ฝีมือ  พวกเราไม่ต้องการ      จ๊ากกกกก  มันโดนใจสุดๆ

ผมหรือไม่มีฝีมือ อ่อนขนาดนั้นเลยหรือ  ก้ได้ไม่ใช้ยา ผมใช้เวลาคิดอยู่นาน ในที่สุดสิ่งที่ผมคิดได้คือ วิตามินซี

ผมใช้เวลาคิดที่ผมจะใช้วิตามินซีนี้ในการเด็ดเธอมาเป็นแฟนผมให้ได้ หลังจากทำงานผมไปหลายขายยาไปซื้อวิตามินซี

สีเหลืองรสสัปปะรดมา และด้วยแผนการที่ผมวางไว้โอกาสก้มาถึง แผนการอันโง่เง่าของผมที่เสี่ยงนัก รุกดีกว่ารับ

คืนวันศุกร์หลังเลิกงานตอนเย็นผมชวนเธอไปร้องคาราโอเกะของหุ้นส่วนเพื่อนของผมแถวๆรามคำแหง

เลือกห้องที่ผมชอบและส่วนตัวที่สุด เปิดแอร์เย็นๆ

สั่งเบียรมาทาน ผมกินเบียรไม่ค่อยเก่งคับ  ออ เธอมาในชุดกระโปรงยาวไม่ถึงหัวเข่า ใส่เสื้อเชิ้ตตัวพอดีตัว นมนี่แถบจะทำให้กระดุมกะเด็น

ทิ่มตาผม  กระโปรงที่ใส่มาสั้นแค่เข่า อยากจะล้วงจังข้างมันอุ่นแค่ไหน ผมมองด้วยใจที่สั่นๆ และสู้ๆ กล้าๆกลัวๆกับแผนการที่เตรียมมา

เธอเหมือนผู้หญิงที่ผมหามาทั้งชีวิตมายืนตรงหน้าผม กลิ่นหอมมากๆ อยากหอมแก้ม อยากกอดมากๆ แต่ข่มใจไว้

เราเปิดห้องร้องเพลงตั้งแต่ สองทุ่มครึ่ง ผมสังเกตดูเธอก้กินเบียรไม่ค่อยเก่ง  แต่เธอก้ค่อยดื่มจนหมดแก้วไปสองแก้วละ

แรกๆเราก้นั่งห่างกันไม่มาก    เนื้อตัวยังไม่กะทบกันเลยงับ     ความคิดที่ผมจะใช้แผนกับเธอก้มาถึง

เวลาผ่านไปจนถึงสี่ทุ่ม เบียรหมดไปประมาณสามขวดกว่า คออ่อนทั้งคู่คับ แอรก้เย็น หน้าผมและเธอก้เริ่มแดงๆ

เธอขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมก้เอาวิตามินซี มาป่นเป็นผงเล็กๆเอามาเม็ดเดียวครับ ใส่ถุงเล็กๆ 1*1นิ้ว

แล้วผมก้แอบไปบอกเด็กที่มาคอยเติมน้ำแข็ง เติมเบียร ว่าไม่ต้องเข้ามานะ จะเคลียปัญากับแฟนหน่อยแล้วยัดเงินใส่มือ 1oo บาท

เด็กนั่นรุ่นน้องผมเองคับ เข้าทางๆ   พอกลับมาทีนี้ผมเริ่มมานั่งชิดเธอขึ้นคับ ขาชนขา เธอไม่ว่าอะไร  แอรที่เย็น ผมรู้สึกว่าเธอเองก้เริ่มที่จะ

ขยับตัวมาเพื่อมาเอาไออุ่นจากผม เข้าทางอีกแล้ว  ผมเริ่มชนแก้วแล้วบอกว่าหมดแก้วนะ ที่วันนี้ผมทำงานครบเดือนที่ 4

ความจริงผมโมเมเอาครับ  ยังไม่ถึง 4 เดือนทีอิอิอิ แต่เพื่อให้เธอกินให้หมดจะได้มึนๆ เธอค่อยๆกินช้าจนหมดแก้ว เร็วกว่าผมอีก

ผ่านไปสักระยะผมสังเกตเธอเริ่มเอียงคอมาซบที่ไหล่ผมเอามือมาวางที่ขาผมบ้าง

ซึ่งผมเองก้อยากให้เป็นแบบนั้นอยู่แล้ว ใจสั่นสุดๆ

ร้องเพลงไปด้วยกันจิบเบียรเบาๆเนื้อตัวชิดมากเรื่อยๆ ผมดึงถุงวิตามินซีมาวางไว้ที่ผมนั่งเป็นจังหวะ

เดวกันกับที่ผมลุกขึ้นไปหรี่ไฟให้เบาลงนิดนึง เธอหันมาเห็นถุงวิตามินซีคับ เธอผมว่าผงอะไร แผนการผมทำงานทันทีคับ

ผมทำตกใจเล็กน้อยเหมือนคนมีความผิด พร้อมบอกว่าป่าวๆ ไม่มีไร แล้วทำเหมือนคนจะรีบหยิบวิตามินซีมา เธอชิงวิตามินซีมาได้ก่อน

ทำหน้าเอ๊ะใจเล็กน้อย ถามผมอีกครั้งว่าอะไร บอกมานะ ผมนั่งก้มทำเป็นไม่กล้าสบตาเธอ เธอถามอีกครั้งและขู่ว่าถ้าไม่บอกเธอจะกลับบ้านละ

น่ะ เข้าทางอีกแล้ว เธอทำท่าลุก ผมคว้ามือเธอมาไว้แล้วให้ดึงเธอมานั่งข้างๆผม ผมบอกเธอว่าถ้าคืนของมาแล้วผมสัญญาจะบอก

เธอเปิดถุงแล้วทำดมเล็กน้อย แน่นอนผมลองแล้ว แอรเย็นๆ เบียรกรึ่มๆ เดาไม่ออกแน่ๆ เธอส่งคืนผมมา ผมบอกเธอว่าถ้าบอกแล้วอย่าโกรธ

ผม อย่าว่าผมนะ  มองตาเธอเล็กน้อย แล้วผมก้เบี่ยงสายตาไป เพลงที่ไม่ได้เปิด ทำให้บรรยากาศเงียบจิงๆ เข้าทางๆ

ผมกุมมือเธอให้แน่นแต่ไม่ให้เธอเจ็บ ให้เธอรู้สึกผ่านไปทางสายมือและสายตาว่า ผมกำลังมีความผิดและอยากขอโทษ

เธอทำเสียงแข็งบอกมานะ ผงอะไร  ผมบอกว่า ยาปลุกอารมณ์ผู้หญิง แล้วรีบบอกว่า

เค้าชอบแอ็ปนะ แต่เค้าไม่รู้จะทำไงดี เค้าชอบตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็น

แต่เค้าไม่มีอะไรที่จะให้แอ็ปสนใจเลย ความจริงใจของเค้ามีมากกว่าคนอื่นก้จริง แต่ความจริงแอ็ปอาจจะไม่ได้สนใจเค้าเลย

ผมมองหน้าเธอแล้วบีบมือแน่นขึ้นอีกนิด ตามมาด้วยเสียงดัง เพี๊ยะ  มือเธอตบมือที่หน้าผม หน้าชาพร้อมกับกับหายมึนเบียร อิอิอิ

เธอบอกผมว่าทำไมทำแบบนี้ อุตสาหไว้ใจ คิดว่าเป็นคนดี ที่แท้ก้คิดกับเธอแบบนี้นี่เอง(จริงคับ ผมตอบในใจ) ไว้ใจผม ไปไหนด้วยกัน

ทำไมไม่บอกตรงๆว่าคิดกับเธอแบบไหน ชอบก้บอกว่าชอบสิ  แอบรักแบบนี้มันตาขาวรู้ไหม  (จ๊ากกก  ทิ่มแทงใจ)

ผมตอบเธอไปว่าผมกลัวเธอปฏิเสธ แอ็ปเปงคนน่ารักในสายตาผู้ชายทุกคนๆและรวมสายตาผมด้วย

ใครที่เข้ามาคุยกับเเอ็ป เขาดีกว่าเราทั้งนั้น  ความจริงผมไม่ตั้งใจทำแบบนี้ และถ้ายามันออกฤทธิ์ได้ผลจริง

คนตาขาวอย่างผมก้คงไม่กล้าทำอะไรเธอมากไปกว่า บอกให้เธอหลับฝันดี

ได้ผลเธอมองผมคับ  ผมบอกขอโทษเธอกับสิ่งที่ทำลงไปอีกครั้ง งั้นเดววันจันทร์ผมจะลาออกจากงาน ไม่ให้เธอเห็นหน้าผมอีก

โอ้วววว  คิดได้

เธอถามผมชอบอะไรในตัวเธอ   ผมเยินยอเธอเต็มที่เลยครับ ชมนู้นชมนี่  ดีแบบนั้นดีแบบนี้ แต่ผมไม่ดีแบบนั้นไม่ดีแบบนี้ไม่เหมาะกับเธอ

และคำสุดท้ายที่ออกจากปากผม ผมรักแอ็ปนะ  เเอ็ปไม่ต้องรักเค้าก้ได้ ขอให้เค้าแอบรักก้ได้ รักที่ห่างๆอย่างเงียบๆ หุหุหุห

ได้ผลครับ เกินคาด เธอก้บอกว่าชอบผมที่ตรงนี้แหละ ขี้อาย เธอรู้ว่าผมชอบเธอ เธอมองผมออกตั้งนานแล้ว

ขอให้อายต่อไปนะ แล้วเธอก้ทำในสิ่งที่ผมไม่คาดคิด

เธอลุกขึ้นแล้วก้มตัวลงมาจูบผม  (ต่อภาค2) ภาคนี้เกริ่นนำ

ธวัช จันสำราญ

suriyamahajit