ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของเก๋(ซํ้าขออภัย)

เริ่มโดย ballzard, เมษายน 03, 2010, 09:18:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

สวัสดีค่ะดิฉันชื่อเก๋นะคะอายุ24ค่ะดิฉันมีประสบการณ์เสียวจะเล่าให้เพื่อนๆฟังคือเรื่องมันมีอยู่ว่าเออเกือบลืมบอกไปเก๋มีแฟนแล้วนะ คะเริ่มเลยนะคะคือแฟนเก๋เค้าไม่รู้เป็นอะไรชอบให้เก๋แต่งตัวโป๊ๆแล้วบอกว่าแต่งตัวอย่างงี้แล้วเค้ามีอารมณ์ดีค่ะและเวลาใส่เสื้อผ้าโป้ๆ แต่ ละทีนมแทบปลิ้นออกมาเลยค่ะคือเก๋สัดส่วน 38-25-36 ค่ะใครเห็นเป็นต้องมองเพราะเก๋จัดว่าเป็นคนสวยคนนึงค่ะและมีอยู่วันนึงแฟนเก๋ เค้าชวนเก๋ไปดูหนังที่เวิลเทรดค่ะแล้วให้เก๋แต่งตัวโป้มากเลยค่ะคือให้เอาเสื้อเกาะอกสีขาวมาใส่เป็นกระโปรงแทนแล้วก็ให้ใส่เสื้อสายเดี่ยว สีขาวเสื้อในกับกางเกงในก็ไม่ให้ใส่แต่เวลานั้นก็ทุ่มกว่าแล้วค่ะเค้าพาเก๋ขึ้นรถปอ.ไปนะคะคนงี้มองแทบทุกคนเก๋งี้ทั้งอายจังเลยค่ะ
แต่เก๋กับรู้สึกว่าน้ำเก๋ไหลออกมาเพียบเลยค่ะพอขึ้นไปนั่งกระเป๋ารถเดินมาเก็บตังแล้วเดินไปแฟนเก๋ก็ถกกระโปรง(ที่เป็นเสื้อเกาะอก) ขึ้นค่ะแล้วก็นั่ง ล้วงเก๋แล้วก็ให้เก๋ดูดไอ้นั่นเขาเก๋ก็ทำค่ะเพราะรักเขาแล้วเค้าก็ให้เก๋คุบเข่าบนเบาะรถหันก้นไปทางหน้าต่างแล้วก็เอานิ้วแหย่จิ๋มเก๋ แค่ เก๋นึก สภาพตอนคนมองแล้วเก๋ก็เงี่ยนไม่หยุดเลยค่ะแฟนเก๋บอกว่า คนมองเป็นแถวเลยพอมาถึงเวิลเทรดเค้าพาเก๋เข้าทางข้างหลังแล้วพาขึ้นไปที่ ชั้น3วันนั้นคนไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่แต่มีผู้ชายคนนึงนั่งอยู่ที่ม้านั่งชั้น2เค้าเห็นเก๋แล้วก็มองตลอดเลยพอเก๋ขึ้นบันไดเลื่อนมาที่ชั้น 3 เค้ามอง ขึ้นมาแฟนเก๋เค้าถกกระโปรงเก๋ขึ้นเลยเก๋เงี้ยรู้ว่าเค้ามองแถมตอนนี้เห็นจิ๋มหมดเลยยิ่งเงี่ยนไม่หยุดเลยพอขึ้นมาชั้น3แฟนเก๋เอากระโปรง ลง ให้เก๋แล้วให้เก๋ไปนั่งคอยที่ม้านั่งแล้วเขาก็ไปซื้อตั๋วเด็กวัยรุ่นที่นั่งอยู่ใกล้ๆมองเก๋ตลอดเลยค่ะเก๋ยิ่งทั้งอายทั้งเงี่ยนพอเก๋มาเค้าจับเก๋มานั่งตัก
แล้วก็ถกกระโปรงเก๋ขึ้นอีกคือเค้าบอกว่าอยากโชว์ก้นเก๋ให้คนอื่นดูเด็กที่นั่งอยู่ข้างๆก็มองกันทุกคนเลย พอถึงเวลาหนังเข้าแฟนเก๋ก็จัดการ เอากระโปรงลงให้เก๋แล้วพาเก๋เข้าไปดูหนังเด็กเก็บตั๋วมองตามเลยค่ะเก๋ยิ่งรู้สึกเงี่ยนเข้าไปใหญ่เลยค่ะดูหนังแต่ไม่เป็นอันได้ดูเลยเพราะทั้ง เค้าทั้งเก๋ต่างเงี่ยนมากทั้งคู่พอไปนั่งเค้าจัดการแก้ผ้าเก๋ออกหมดเลยแล้วก็ดูดนมไซร้ซอกคอเก๋แล้วเค้าก็มาเลียให้เก๋ค่ะเก๋ครางออกมา..เบาๆ เลยกลัวคนอื่นเค้าจะได้ยินแฟนเก๋ยิ่งพยามๆดูดจิ๋มเก๋เก๋ก็เผลอร้องออกมาดังหนนึงค่ะคนข้างหลังก็มองเก๋ต่อจากนั้นแฟนเก๋ก็เอามือก็ล้วงจิ๋ม เก๋เก๋เลยบอกเค้าว่ากลับบ้านไปเอากันเถอะแต่เค้าบอกยังอยากทรมานเก๋มากๆตอนนี้เก๋เงี่ยนสุดๆแล้วคิดในใจว่าใครอยากเอาก็มาเอาเร็ว....ๆ แฟนเก๋เค้าก็ใช้นิ้วจนเก๋เสร็จไป1หนคนที่นั่งเบาะหลังนั่งดูใหญ่เลยแต่แฟนเก๋บอกว่าเรามีดีก็โชว์ไปเค้าทำจนหนังจบปรากฏว่าเก๋เสร็จด้วย นิ้วเค้าไป3หนแล้วเค้าก็ใส่เสื้อผ้าให้เก๋พาออกมาจากโรงหนังตอนนั้นห้างปิดแล้วเราจึงต้องลงมาชั้นล่างและออกประตูหลังเช่นเดิมพอออก มาจากห้างเค้าพาเก๋ไปตรงข้างๆห้างซึ่งมีน้ำพุและที่นั่งเล่นอยู่ตอนนั้นก็ดึกมากแล้วราวๆเที่ยงคืนแล้วเค้าเดินถกกระโปรงเก๋ขึ้นเลยพอเห็น
ยามเค้าก็ปิดลงพอข้ามถนนมาฝั่งตรงข้ามวันนั้นไม่มีคนรออยู่ที่ป้ายรถเมล์หน้าโรงพยาบาลเลยเค้าบอกให้เก๋ไปเรียกสามล้อแต่เขาก็รีบถลก กระโปรงเก๋ขึ้นแล้วให้ไปเรียกเก๋ก็ไม่กล้าเค้าบอกว่าไม่รักเขาใช่ไหมเก๋ก็เลยทำตามพอไปโบกสามล้อสามล้อมาจอดมองแต่จิ๋มเก๋ลูกเดียวเลย เก๋เงี้ยน้ำเยิ้มเลยพอตกลงราคาที่จะไปบ้านแล้วแต่แฟน เก๋บอกว่าไม่ไปแล้วสามล้อก็ยังจอดรถดูจิ๋มเก๋อยู่แฟนเก๋เค้าพาเก๋เดินมาเรื่อยๆแล้วเอา กระโปรงลงพอขึ้น สะพานลอยเค้าถกกระโปรงเก๋ขึ้นทีนี้ไม่แค่นั้นเค้าเปิดเสื้อออกอีกนมปลิ้นออกมาเลยพอดีมีผู้ชายคนนึงเดินอยู่บนสะพาน
เค้ามองเก๋จนเก๋ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนแล้วแต่เก๋กลับเงี่ยนมากเลยค่ะน้ำเริ่มไหลออกมาจากจิ๋มเพียบเลยค่ะพอเดินมาถึงสยาม เค้าก็ให้เก๋ ใส่เสื้อผ้าดีๆคือให้เอาเสื้อกับกระโปรงลงตอนนั้นในสยามไม่ค่อยมีคนแล้วเค้าพาเก๋เข้าไปในซอยเล็กๆซอยนึงแล้วก็จับเก๋แก้ผ้าเก๋ออกคราวนี้ เค้าเอาเก๋แล้วค่ะเค้าทำอย่างรุนแรงมากเค้าทำท่าหมากระเด้าจนเสร็จเลยพอเค้าเสร็จเก๋ก็เสร็จด้วยพร้อมกันเค้าปล่อยน้ำฉีดเขาข้างในจิ๋มเก๋ แล้วแต่งตัวให้เก๋น้ำเค้าก็ไหลออกมาจากจิ๋มเก๋เปื้อนกระโปรงหมดเลยเค้าพามารอรถเมล์ที่หน้าโรงหนังสยามแต่เค้าเรียกแท็กซี่แล้วพาเก๋ขึ้น รถเค้าก็ค่อยๆถอดกระโปรงเก๋และเสื้อเก๋ออกคนขับเค้าไม่มองมาข้างหลังแต่เก๋สังเกตุเค้ามองทางกระจกแทบตลอดเลยแฟนเก๋ก็ให้เก๋ โม้ก คือให้ดูดไอ้นั่นให้เค้าแล้วเค้าก็เปิดกระจกรถแท็กซี่แล้วให้เก๋ยกก้นขึ้นเพื่อให้เก๋โชว์จิ๋มให้คนอื่นได้ดูพอรถติดไฟแดง..รถ..เก๋หันไปดูมีรถมา จอดข้างๆเค้ามองเก๋ใหญ่เลยแถมเปิดกระจกดูอีกน้ำเก๋ก็ไหลเหนียวอีกเก๋ดูดให้เขาจนน้ำแตกเต็มปากแล้วเก๋ก็กลืนเข้าไปเค้าก็ล้วง....
.แหย่นิ้ว แหกจิ๋มเก๋ซักพักรถออกเค้าปิดกระจกแท็กซี่ให้เก๋มานั่งเก๋ทั้งเงี่ยนทั้งหนาวแอร์ขนลุกสะท้าน...เลยค่ะแล้วเค้าก็ให้เก๋มานั่งระหว่างเบาะถาม แท็กซี่ว่า เก๋สวยไหมแท็กซี่ตอบเสียงสั่นๆว่าทั้งสวยทั้งน่าเอามากเลยครับแฟนเก๋บอกว่าผมให้แต่ดูได้ เท่านั้นแหล่ะพอใกล้ถึงบ้านเค้าแต่ง ตัวให้เก๋พอถึงเค้าก็จ่ายเงินพาเก๋เข้าบ้านพอเข้าไปในบ้าน เค้าจับเก๋แก้ผ้าเอาเก๋ที่หน้าประตูบ้านเลยแล้วเราก็ไปอาบน้ำมาเอากันอีก3รอบ ปรากฏว่าวันนั้น เก๋หลับเป็นตายเลยค่ะแล้ววันหลังจะมาเล่าประสบการให้ฟังอีกนะคะ