ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของเก๋ ภาค2 (ซํ้าขออภัย)

เริ่มโดย ballzard, เมษายน 03, 2010, 09:19:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

สวัสดีค่ะวันนรี้เป็นประสบการณ์ครั้งที่สองนะคะคือตั้งแต่วันนั้นเก๋รู้สึกว่าเก๋มีอารมณ์มากขึ้นเนี่ยแค่คิดน้ำก็ไหลแล้วเก๋รู้สึกเริ่มอยากโชว์ บ่อยขึ้นโดยมีวันนึงเก๋ไปทำงานค่ะแต่ตอนนั้นก็ปกติจนเลิกงาน 5โมงเก๋ก็วางแผนไว้ในใจว่าจะไปว่ายน้ำโดยโทรบอกแฟนว่าจะไปคนเดียว เก๋ก็กลับบ้านค่ะแฟนก็ยังไม่กลับมา เก๋เลยเปลี่ยนเสื้อผ้าใหม่ค่ะเอากระโปรงที่เป็นเสื้อเกาะอกมาใส่อีกค่ะแล้วใส่เสื้อเกาะอกแบบสั้นใส่เสื้อ ทับ เก๋ก็กลับบ้านค่ะแฟนก็ยังไม่กลับมาเก๋เลยเปลี่ยนเสื้อผ้าใหม่ค่ะ เอากระโปรงที่เป็นเสื้อเกาะอกมาใส่อีกค่ะแล้วใส่เสื้อเกาะอกแบบสั้นใส่ เสื้อทับใส่ถุงน่องแบบเปิดเป้าใส่เสื้อในแต่ไม่ใส่กางเกงในค่ะเดินออกไปจนถึงปากซอยเรียกรถแท็กซี่บอกทาง เสร็จสรรพเรียบร้อย เก๋ก็คิด แผนจะแกล้งแท็กซี่ค่ะ แล้วเก๋ก็มานั่งตรงกลางเบาะ แล้วก็ค่อยๆอ้าขาออก จนกระโปรงเลื่อนขึ้นมา เหนือเข่าเล็กน้อยเก๋ก็แกล้งหลับแล้ว ค่อยๆๆๆ มองแท็กซี่เห็นเค้าปรับกระจกลงมามองเก๋ค่ะเก๋นรู้ว่าเค้ามองน้ำเก๋เริ่มไหล....แล้วค่ะเสียวมากเลยรถมาติดไฟแดง
ตรงแยกที่อุรุ พงษ์เก๋ก็แกล้งเกาขาค่ะแล้วค่อยๆถกกระโปรงขึ้นจนถึงเอวแท็กซี่งี้หายใจแรงๆๆ เก๋แอบมองเห็นมีรถเมล์อยู่ข้างๆเลยแกล้งล้มตัวลงแล้วอ้า ขาออกน้ำเก๋ก็ยิ่งไหลค่ะเก๋หรี่ตามองเห็นคนบนรถมองลงมาเลยค่ะคนขับแท็กซี่มองมาทางกระจกเห็นเข้าทำท่าลุกลี้ลุกลน พอไฟเขียวเค้า รีบออกรถเลยเก๋เห็นคนที่อยู่บนรถเมล์ยังชะเง้อมองอยู่เลยเก๋ยังเสียดายอยู่เลยยังโชว์แค่แป๊บเดียว เองเก๋เห็นใกล้ถึงแล้วเก๋ก็ลุกขึ้นมานั่ง แล้ว ทำท่าตกใจว่ากระโปรงเลื่อนขึ้นค่ะแล้วเก๋ก็เลื่อนกระโปรงลง พอรถมาถึงคอนโด ที่มีสระว่ายน้ำที่เก๋จะมาว่ายเก๋เห็นฝั่งตรงข้ามมีพวก ผู้ชาย นั่งยองๆอยู่ตรงนั้นเป็นร้านส่งเสื้อผ้าเก๋เลยมาลงรถข้างขวาแทนแล้วเปิดประตูก้าวขาลงข้างนึงผู้ชายพวกนั้นมองเป็นตาเดียวกันเลย คงเห็นจิ๋มเก๋ค่ะเก๋ก็รู้สึกเหนียวตรงหว่างขามากค่ะเก๋ก็จ่ายตังแล้วลงรถเดินไปขึ้นลิฟท์ไปที่สระว่ายน้ำพอขึ้นไปถึงก็เข้าไปห้องแต่งตัว ข้าง ในจะมีห้องให้เปลี่ยนเสื้อผ้าให้เปลี่ยนหลายห้องเข้าไปเห็นมีผู้หญิงกำลังแต่งหน้าอยู่ 2 คนเก๋ก็เลยวางกระเป๋าแล้วแก้ผ้าเลยค่ะผู้หญิง 2 คน2 นั้นก็มองเก๋ใหญ่เลยเก๋ก็หยิบชุดว่ายน้ำออกมาชุดว่ายน้ำเก๋ก็เซ็กซี่มากเลยค่ะจนโป้เลยข้างบนปิดนมนิดเดียวแล้วตัวนมเก๋ก็ใหญ่ค่ะตั้ง 38 แน่ะมากจนมันจะปลิ้นออกมาเลยค่ะตรงเป้าก็แคบแบบสุดๆซับในเก๋ก็ตัดออกค่ะข้างหลังก็โชว์ก้นให้เห็นหมดเลยเก๋ก็เอาเสื้อคลุมมาใส่ คลุมแล้วเดินไปที่สระตัวเก๋ก็รู้สึกว่า น้ำก็ไหลออกตรง หว่างขา ค่ะเก๋เงี่ยนมากเลยค่ะมอง
ไปที่สระมีผู้ชายอยู่3คนว่ายน้ำอยู่แล้วหน้าตาก็ คุ้นๆมากเลยค่ะแต่เก๋จำไม่ได้ว่าเคยเจอที่ไหนแล้วก็มีผู้หญิง 2 คนว่ายน้ำอยู่มีเด็กคุมสระอีกคนเก๋ก็ตัดสินใจถอดเสื้อคลุมออกแล้วรีบลงสระ เลยค่ะเพราะอายมาก เลยตอนนี้เก๋น้ำไหลออกมากเลยค่ะ เพราะพวกผู้ชายพวกนั้นมองเก๋ใหญ่เลยเก๋ก็ยิ่งเงี่ยนใหญ่เลยค่ะเก๋ก็เลยคิดว่าถ้าเก๋ โชว์มากกว่านี้เก๋คงเสียวน่าดูเลยค่ะเก๋ก็เลยถอดชุดว่ายน้ำด้านบน ออกค่ะแล้วก็ว่ายน้ำหงายหน้าขึ้นค่ะหนุ่มๆทั้งสระหันมามองกันหมดเลย ค่ะขนาดเด็กคุมสระยังลุกๆนั่งๆเลยเก๋งี้เสียวมากเลยจิ๋มเก๋ก็มีน้ำไหลออกมาค่ะเก๋เสียวมากเลยเก๋ก็เลยคิดว่า
ถ้าแก้ออกหมดคงเสียวมากกว่านี้ เก๋ไม่รอช้าค่ะถอดชุดว่ายน้ำออกแล้วถือไว้แล้วก็หงายด้านหน้าว่ายน้ำค่ะคนทั้งสระมองกันใหญ่เลยค่ะเก๋ก็เงี่ยนมากเลยแล้วก็มีพวกผู้ชายใน กลุ่มนั้นว่ายเข้ามาหาเก๋ค่ะมาคุยกับเก๋แต่ตา ไม่มองหน้าเก๋เลยค่ะมองแต่นมกับ จิ๋มเก๋ เก๋เสียวมากเลยเก๋อยากมากเลยค่ะเลยเอานิ้วช่วยตัวเอง ในสระแล้วคุยกับเค้าได้อารมณ์มากเลยค่ะเค้าถามว่าบ้าน อยู่ไหนให้ไปส่งไม๊เก๋ก็บอกว่าไม่เป็นไรค่ะกลับเองได้แล้วก็ว่ายออกตอนนั้นเก๋ช่วย ตัวเองเสร็จไปหนนึงแล้วตอนนั้น สระใกล้ปิดแล้ว เก๋จึงสวมชุดว่ายน้ำแล้วขึ้น จากสระแต่ไม่ใส่เสื้อคลุมค่ะเดินไปน้ำก็ไหลไปค่ะ พวกนั้นก็ มองกันใหญ่เลยแล้วพวกเขาก็ขึ้นตามเก๋เลยเข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องแต่งตัวค่ะเอาชุดเดิม มาใส่แต่มาคิดดูใหม่อยากยั่วพวกนั้นเลยเอาผ้า เช็ดหน้าผืนใหญ่ มาผูกเป็นเสื้อแทนเสื้อเกาะอกค่ะเสื้อในก็ไม่ใส่กางเกงใน ก็ไม่ได้ใส่แต่ใส่ถุงน่องเปิดเป้าอันเดิมแล้วเก๋ก็แต่งหน้าแล้วเดิน ออกมาพวกนั้นเค้ายืนรอเก๋อยู่ค่ะ เค้ามองเก๋เก๋ก็ยิ่งเงี่ยนมากเลยค่ะน้ำเหนียว
เต็มถุงน่องเลยค่ะรู้สึกเลยว่าหว่างขาเหนอะหน่ะไปหมดแล้ว พวกเค้าก็เดินมา คุยกับเก๋แล้วมาจับมือเก๋เก๋ก็บอกทำอะไรน่ะ พวกเขาดึงเก๋เข้าห้องน้ำค่ะเก๋ด้วยความเงี่ยน มากแรงเลยไม่มีเลยค่ะพวกเค้า บอกเก๋ว่าพี่ๆขอเอาคนละทีได้ไหมเก๋ก็ขอร้องเขาว่าอย่าเลยนะคะ เก๋มีแฟนแล้วเก๋ไม่คิดนอกใจแฟนเก๋ด้วย พวกเขาก็บอกแล้วแต่งตัวมาล่อ อย่างนี้ทำไมเก๋ก็บอกเก๋อยากโชว์อย่างเดียวนี่คะ พวกเขาบอกถ้างั้นอมให้พวกเขาได้ไหมเก๋เห็นว่าตอนนั้นยังไงก็คงต้องทำแล้วคงขัดไม่ได้ แล้วเพราะแถวนั้นไม่มีใครเลยแถมเก๋ยังเงี่ยนมาก อีกก็เลยบอกพวกเขาว่า คนละครั้งเท่านั้นนะแล้วพวกเขาก็มาให้เก๋อมทีละคนมือพวกเขา ไม่อยู่สุขเลยคนนึงก็บีบนมเก๋อีกคนก็เอานิ้มแหย่จิ๋มเก๋เงี้ยเสียวไปหมดพอพวกเขา แตกเขาก็ปล่อยในปากเก๋แล้วเก๋ก็ไปคายน้ำของพวกเขาทิ้ง พวกเขาถามว่าทำไมไม่กลืนลงไปเก๋บอกว่าเก๋ทำแบบนี้ เฉพาะกับแฟนเก๋คนเดียวแล้วเก๋ก็ออกมารีบลงลิฟท์แต่ก็คิดว่าเสียวดีจังน่าจะให้เขา เอาจังเลยแต่กลัวเลยเถิดมากกว่านี้และกลัวแฟนรู้พอเก๋ออกมาก็รีบเดินนมเก๋กระเพื่อม ใหญ่เลยค่ะคนที่เดินผ่าน ก็มองเก๋ก็เงี่ยนอีกเลยเก๋เลย
เดินช้าช้าน้ำก็ไหลจิ๋มก็เหนียวไปด้วยน้ำค่ะพอมาถึงหน้าซอยเก๋ก็คิดว่าจะนั่งรถอะไรกลับดีแต่ถ้านั่งแท็กซี่มีคนเห็น ให้เสียวก็มีแค่คนขับคน เดียวเก๋เลยไปนั่งปอ.ค่ะรถสายนั้นว่างมากเลยพอขึ้นรถเก๋ตกใจมาก เลยเจอผู้ชาย3คนที่เจอที่สระอีกตัวเก๋ก็จะนั่งข้างหน้าพวกเค้าก็มาดึงมือ เก๋ให้ไปนั่งเบาะหลังกับพวกเขาเก๋บอกว่าอย่าทำอะไร เก๋นะเค้าเลยเล่าให้ฟังว่าพวกเค้าเป็นเพื่อนแฟนไม่เชื่อโทร ไปคุยสิเค้าเอามือถือมาให้ โทรเก๋ก็โทรถามแฟนเก๋ แล้วก็ว่าแฟนใหญ่เลยทำไมทำอย่างนี้ เค้าบอกเห็นเก๋มาคนเดียวนึกว่าจะไปหาใครเก๋ก็บอกเชื่อใจ เก๋สิเค้าก็บอกเชื่อ แล้วแล้วเก๋ก็วางหูไปเก๋ก็ถามพวก3คนนั้นว่าแฟนเก๋ให้ พวกเขา มาลองใจเก๋ดูทำไมไม่บอกเก๋ก็เลยต่อว่าพวกเขาว่าทำไมทำอยากนี้กับเก๋เค้าก็ บอกว่าเก๋ก็มีอารมณ์ร่วม นี่เห็นน้ำไหลเลยเก๋ก็อายค่ะ พวกเค้าให้เก๋นั่งข้างในแล้วบอกว่า พวกพี่ขอให้เก๋ดูดให้อีกคนละที นะเก๋เก๋บอกก็ได้ เพราะเก๋ก็เงี่ยนเต็มทนแล้วเผื่อจะบรรเทาได้บ้างเก๋ก็ก้มดูด ทีละคนพี่เค้าจับเก๋หันก้นออกนอกหน้าต่างแล้วเปิดกระโปรงขึ้นเก๋ก็ยิ่งทำให้เก๋ เสียวมากขึ้นอีกเก๋รู้สึกว่าน้ำไหลออกมาค่ะ พี่เค้าก็คนนึงก็ถูกเก๋ดูดอยู่อีกคน ก็แหกจิ๋มเก๋แล้วก็บีบนมเก๋อีกคนคอยดูต้นทางพอเค้าแหกจิ๋มเก๋ แล้วก็เอานิ้วใส้ค่ะชักเข้าออกจนเก๋เสร็จเลยค่ะรถที่ผ่านมาก็มองค่ะ พอทำครบทุกคนเก๋ก็คายน้ำออกแล้วพวกเค้าแก้ผ้าเก๋เก๋เสียวมากเลยกลัว
ใครเดินมาข้างหลังแล้วเค้ายกก้นเก๋ขึ้นแล้วเลียจิ๋มเก๋ทีละคนเก๋เสียวมาก เลยค่ะครางออกมาเบาๆ เลยพอรถติดไฟแดงมีรถปอ.เหมือนกันมา จอดข้างข้างพวกเขาจับเก๋หันหน้าเข้าไปทางหน้าต่างแล้วคลึงนมเก๋แล้วก็แหกจิ๋มเก๋ เก๋เสียวมากเลยค่ะคนในรถข้างๆมองใหญ่เลยค่ะซึ่งรถ ข้างๆมีทั้งคนยืนคนนั่ง หันมามองกันใหญ่เลยคนที่เห็นเก๋ก็ สะกิดอีกคนให้มาดูเก๋ตอนนั้นเสียวมากเลยค่ะเลยบอก พวกพี่ๆเค้าให้พอแล้ว พวกเค้ากลับยิ่งทำใหญ่เลยค่ะยิ่ง แหย่นิ้วเข้าไปเร็วขึ้นจนเก๋ถึงจดสุดยอดเลย ค่ะพอรถออกพวกเค้าก็ปล่อยเก๋เก๋เสียวมากเลยค่ะน้ำเงี้ยแฉะ เต็มมือพี่คนนั้นเลยค่ะเค้าก็เอามาดูดเอง เก๋เห็นก็ยิ่งเสียวค่ะ แล้วเก๋ก็แต่งตัวพอถึงป้ายบ้านเก๋เก๋ก็ลงค่ะพวกเค้าบอกวันหลังจะขอเก๋อีกนะเก๋ บอกไม่ได้แล้วเก๋ไม่ชอบแต่ในใจก็คิดว่าเสียวดีค่ะ พอเก๋เดินเข้า ซอยบ้านเห็นว่าคนน้อยแล้วเพราะดึกมากแล้วเลยคิดอยากลองแก้ผ้าเดินดูว่า แล้วก็ทำเลยค่ะเพราะคิดว่าไม่มีใครเห็นแล้วพอเดินไปเรื่อยๆ เก๋ก็มองไปข้างหน้าตลอดเลยเอา นิ้วแหย่จิ๋มไปด้วยเสียวมากเลยค่ะแล้วเก๋หัน ไปมองข้างหลังเก๋ ตกใจมากเลยค่ะเก๋เห็นคนกลุ่มนึงเดินมาพอมองแล้วก็ หายตกใจเพราะพวกนั้นกับเก๋และแฟนเก๋รู้จักกันแต่เก๋คิดจะใส่เสื้อ ผ้าแต่ไม่ทันแล้วค่ะพวกนั้นเข้ามาเร็วมากแล้วก็มาถามว่าเก๋เป็นอะไรทำไมเสื้อผ้าหายไปไหน แต่ตอนถามไม่ยอมมองหน้าสักคนมองแต่ข้าง ล่างเก๋ก็อายเลย
บอกไปว่าเก๋อยากโชว์น่ะโชว์ แล้วมันเสียวดีเวลาเอากับแฟนเก๋แล้วมันดีน่ะ แต่ก็บอกพวกเขาว่าอย่าเอาไปบอกใครแล้วพวก เขาก็อาสาไปส่ง ที่บ้านเก๋เงี้ยเดินไปหว่าง ขาเก๋เงี้ยเหนียวไปหมดน้ำไก็ไหลมากเลยค่ะเรียกว่าเสียวจนอยากให้เอาเลยค่ะแล้วพวกเค้าของดู จิ๋มเก๋แบบชัดๆน่ะค่ะเก๋ก็เลยนั่งแหก ให้ดูค่ะพวกเขา บอกว่าเค้าแทบทนไม่ไหวแล้ว ขอเลียจิ๋มเก๋ทีเถอะว่าแล้วเค้าก็อุ้มเก๋เลยค๋ะเก๋ก็ปล่อยให้ เค้าเลียเลยแล้วเค้าก็เลียพร้อมกับเดินไปด้วยเก็งี้เงี่ยนจน ร้องออกมาเลยค่ะพอถึงหน้าบ้านพวกเขาปล่อยเก๋ลงเก๋ก็กับชับว่าห้ามเล่าเรื่องนี้ให้ ใครฟังนะแล้วเก๋ก็กำลังจะแต่งตัวแล้วเข้า บ้านแฟนเก๋ก็เดินออกมา พวกนั้นก็ยกมือไหว้แฟนเก๋แฟนเก๋ บอกว่าเดี๋ยวนี้กล้าไปโชว์คนเดียวเลย นะเก๋ก็บอกใครพาทำก่อนล่ะ แล้วเค้าก็มาอุ้มเก๋แล้วบอกพวกนั้นว่าอยากดู หนังสด ไหมมาดูซิแล้วแฟนเก๋ก็จะเล้าโลมเก๋แต่เก๋บอกไม่ต้องแล้ว เงี่ยนมากแล้วแฟนเก๋เลยจับเก๋ยกและใส่ไอ้นั่น เค้าเข้าไปในจิ๋มแล้วเค้าก็ซอยเร็วมาก...เลยค่ะเก๋ก็ร้องขอว่าอย่าเพิ่งแตกนะเก๋ยังไม่หายอยาก และก็สมใจจริงๆวันนั้นเค้าเอานานมากเลยแล้วเก๋ก็เงี่ยน มากเค้าเล่นสารพัดท่าเลยค่ะ ด้วยพวกนั้นมองกันแล้วก็พากันชักว่าวกันใหญ่เลยค่ะ น้ำพวกนั้นน้ำแตกพร้อมกันกับเก๋และแฟนเลยค่ะแล้วเก๋กับแฟนก็เข้าบ้าน พวกนั้นก็ขอตัวกลับเก๋กับแฟนก็ไปเอากันอีก2รอบค่ะเรื่องวันนี้ก็จบ เพียงเท่านี้ค่ะขนาดตอนเล่าเรื่องนี้น้ำเก๋ยังเหนียวเต็มหว่างขาเลยค่ะ