ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปอ (ซํ้าขออภัย)

เริ่มโดย ballzard, เมษายน 04, 2010, 11:05:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

สวัสดีค่ะ ปอได้อ่านเรื่องราวของคนอื่นหลายเรื่องแล้ว เลยอยากจะเล่าเรื่องราวของตัวเองบ้างนะคะ ปอเป็นคน ผิวขาวค่ะ สูง 170 ผอม หน้าตาพอใช้ได้ ปอทำงานอยู่บริษัทในตึกแห่งหนึ่งในย่านอโศก ปอเป็นคนชอบนุ่งกระโปรงสั้นค่ะ เพราะมันสะดวกดี สั้นที่ว่าคืบนิดๆ จากหัวเข่า ทำให้เวลานั่งหรือทำอะไรต้องระวังเป็นพิเศษ อ้อ..ขาปอสวยมากนะค่ะ เคยมีคนบอกเหมือนกัน เข้าเรื่องเลยละกัน ทุกๆ กลางวันปอจะต้องมาทานข้าวที่ศูนย์อาหาร วันนั้นปอลืมใส่ถุงน่องมา นุ่งกางเกงในสีชมพูแบบมีลายลูกไม้ตรงนั้นเลย สวมกระโปรงสั้นสีแดง ปอก็ซื้ออาหารมานั่งทานตามปกติ วันนั้นปอคงจะ คุยกับเพื่อนๆ เพลิน ระหว่างทานข้าวปอไม่ได้นั่งไขว่ห้าง ทำให้ขาปอแยกออกจากกันตามธรรมชาติ ปอมารู้สึกตัวอีกทีก็ ตอนเห็นมีหนุ่มคนหนึ่ง นั่งทานข้าวอยู่ฝั่งตรงข้าม (ลืมบอกไป เพื่อนปอนั่งเยื้องๆ ค่ะ) หนุ่มคนนั้นไม่รู้ก้มลงไปเก็บอะไรค่ะ แต่เแอบเห็นสายตาเขาจ้องมายังปอ ปอก็แปลกใจว่ามองอะไรทำไม ตอนนั้นปอคิดว่าขาของปอคงจะแยกออกจากกันมาก พอที่จะเห็นกางเกงในมั้ง ปอเห็นเขาก้มหลายทีมาก ปอเลยเริ่มรู้สึกตัว รีบดูช่วงล่าง แล้วก็รีบนั่งไขว่ห้างทันที ตอนนั้นปอ อายมากเลย ไม่รู้ทำไงดี เลยรีบลุกไปเข้าห้องน้ำเลย ตอนอยู่ในห้องน้ำปอนึกถึงที่เขามองมา มันทำให้ปอมีอารมณ์ค่ะ ปอลอง เอานิ้วไป ของปอมีน้ำซึมๆ ออกมาค่ะ นี่ขนาดปอไม่ได้ตั้งใจยังขนาดนี้เลย ว่าแล้วปอก็ช่วยตัวเองไปครั้งหนึ่ง แล้วความคิด ปอก็แล่นมา ถ้าปอให้เขาดูเต็มๆ มันจะสุขแค่ไหน จึงคิดแผนการในวันรุ่งขึ้น วันนั้นปอเลือกกางเกงในที่บางที่สุดสีขาว ลายลูกไม้ เรียกว่าแค่มองก็เห็นไปถึงข้างในเหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลย ถุงน่องปอก็ไม่ใส่มา แล้วเลือกกระโปรงที่สั้นที่สุด (เวลานั้นร่นห่างจากเข่าตั้ง 2 คืบ) ปอทนรอเวลาเที่ยง พอเที่ยงปอรีบเดินมาที่ศูนย์อาหารที่เดิม (คนไม่ค่อยมากค่ะ ส่วนมากจะออกไปทานนอกอาคารกัน) ไปซื้ออาหารแล้วปอเลือกนั่งโต๊ะสูงๆ (ปอไปคนเดียวค่ะ) แล้วก็นั่งแยกขาออกเล็กน้อย ปอรอหนุ่มๆ ลงมาเพื่อจะมานั่งตรงข้าม รอไปสัก 10 นาทีก็มีค่ะ มีหนุ่ม 2 คนเดินถืออาหารมานั่งโต๊ะตรงข้ามโดยหันหน้า มาหาปอทั้งคู่ ปอแกล้งทานอาหารไปแบบไม่สนใจ แล้วค่อยๆ แยกขาออกให้กว้างขึ้น ตอนนี้กระโปรงเริ่มร่นขึ้นมาอีก ได้ผลค่ะ 2 หนุ่มนั้นทำเป็นทานข้าวแต่สายตามองลงมาที่ขาปอค่ะ สักพักเขาก็ก้มลงไปเก็บของค่ะ เก็บอยู่นานเหมือนกัน ตอนนี้มีน้ำออกมาจากของปอแล้วค่ะ ตื่นเต้นมากเลยสนุกด้วย ปอก็ขยับตัวคล้ายๆ จะเอนไปด้านหลังไปให้กระโปรงร่นขึ้น มาอีก เรียกว่าเกือบถึงต้นขาเลย ทำให้ปอแยกขากว้างๆ ได้อีก กางเกงในปอแฉะแล้ว คิดว่าหนุ่มๆ คงจะเห็นของปอ หมดแล้วล่ะ ปอนั่งท่านั้นอยู่นานจนหนุ่ม 2 คนลุกออกไป พอเขาเดินมาใกล้ๆ ปอก็แกล้งทำเป็นคัน ใช้มือเกาที่ต้นขา กระโปรงเลยร่นขึ้นมาอีก เรียกว่าเห็นกางเกงในเลย หนุ่ม 2 คนแอบมองปอตาไม่กระพริบเลย แล้วเขาก็เดินเข้าห้องน้ำไป สงสัยทนไม่ได้แน่เลย เช่นเดียวกับปอ พอเขาเข้าห้องน้ำไปปอก็รีบเข้าบ้าง ไปจัดการกับตัวเอง 1 รอบ ตอนถอดกางเกงมานะ น้ำเนี้ยเยิ้มมากเลย มีความสุขจริงๆ ค่ะ
ยังไม่พอแค่นั้น ไหนๆ วันนี้ก็ใส่มาอย่างนี้แล้วต้องเอาให้คุ้มหน่อย ปอก็กลับเข้าทำงาน อ้อ..ลืมบอกไปตอนช่วย ตัวเองเสร็จ ปอก็ถอดกางเกงในออกเลย แล้วค่อยเข้าไปทำงาน ระหว่างนั้นก็คิดหาวิธีโชว์จนเจ้านายเรียกเข้าไปพบในห้อง ปอได้ความคิดเลยค่ะ ให้เจ้านายน้ำลายไหลเล่นดีกว่า ประจวบกับโต๊ะเจ้านายเป็นกระจกใสแบบ art ค่ะ มองเห็นลงไป ข้างล่างสบาย ปอเลยดึงกระโปรงขึ้นมาไว้แถวๆ หน้าท้อง เพื่อให้เวลานั่งจะได้ร่นขึ้นมาอีก ปอนั่งตรงหน้าเจ้านาย ปอก็นั่ง แยกขาออกกว้างๆ ทำเป็นไม่รู้ แต่สังเกตสายตาเจ้านายจ้องมาที่ขาอ่อนปอตลอดเลย พูดไปติดไป ปอได้ใจ เลยแกล้งเลื่อนขา ไปข้างหน้า ทำให้กระโปรงตอนนี้ปิดของปอเพียงนิดเดียว เจ้านายตาโตทันที ปอก็แกล้งยกขาขึ้นมาพักบนขาพักเก้าอี้ ทำให้เวลานี้เจ้านายสามารถมองลอดเข้าไปถึงของปอเลย น้ำปอออกมาเยิ้มมาก ใจปออยากจะเอามือไปกดจิ๋มให้รู้แล้วรู้รอด แต่เกรงใจอยู่ เจ้านายคุยกับปอนานเป็นพิเศษ คงจะดูจนทนไม่ได้มั้งคะ เลยให้ปอกลับไปทำงานต่อ แล้วปอก็แอบมอง ของเจ้านายรู้สึกว่าจะนูนๆ ขึ้นมายังไงไม่รู้ จากนั้นเจ้านายเดินเข้าห้องน้ำไป ปอก็รีบเดินตามค่ะ อารมณ์ปอตอนนี้ยอมรับว่า อยากมากเลย ปอเลยแกล้งเดินเร็วๆ ไปชนเจ้านายที่หน้าห้องน้ำ แล้วก็เอาหน้าอกไปกระทบกับแผ่นหลังเจ้านาย เจ้านายก็ หันมายิ้ม (ตอนนั้นบรรยากาศเป็นใจ พร้อมทั้งไม่มีคนด้วย ปอมองหน้าเจ้านาย แล้วก็ใช้มือลูบกระโปรงให้ร่นขึ้นมาจน เห็นจิ๋มให้เจ้านายดู และก็ใช้การได้ค่ะ เจ้านายดึงมือปอเข้าห้องน้ำชายเลย แล้วเอาป้ายกำลังทำความสะอาดมาแขวนไว้ พอปิดประตูปุ๊บ ปอรูดซิบจับมังกรของเจ้านายออกมาอมทันที ตอนนั้นมันกำลังพองตัว ปอรูดที่ดอกเห็ดขึ้นๆ ลงจนเจ้านาย ทนไม่ได้ ปอเลยเลิกกระโปรงขึ้น พร้อมทั้งเอาขาพาดกับอ่างน้ำ ทำให้จิ๋มปออ้าออก ปอบอกเจ้านายใส่เลย ปอทนไม่ไหวแล้ว เจ้านายก็เอามังกรยัดเข้าจิ๋มปอ สะดวกค่ะ เพราะน้ำปอมาก ดันเข้าดันออกอยู่หลายที จนจิ๋มปอขมิบถึงจุดแล้ว แต่เจ้านายยัง ปอเลยหันหลังอยู่ในท่าหมา เจ้านายก็อัดเข้าจิ๋ม เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังมาก ปอพยายามไม่คราง เกรงว่าจะมีใครได้ยิน เจ้านายกระแทกอยู่นาน จนแกต้องพุ่งพ่นน้ำเข้าตัวปอ รู้สึกอุ่นๆ ดีค่ะ จากนั้นเราก็ทำความสะอาดกัน เจ้านายบอกว่าว่างๆ มาทำกันใหม่นะ ปอก็ยินดีค่ะ เล่ามาถึงตรงนี้แล้วปอเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วสิ ต้องไปช่วยตัวเองก่อนนะคะ