ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยาวๆแนวครอบครัว (ซํ้าขออภัย)

เริ่มโดย ballzard, เมษายน 04, 2010, 11:06:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzard

ครอบครัวเรามีลูกคนเดียว เป็นลูกสาว ชื่อน้องขิม
แม่แก่เสียเพราะโรคร้ายตอนข้องขิม 12 ปี เราเลยอยู่ด้วยกันสองคน
ปกติตอนนอนน้องขิมชอบให้ผมเกาหลังให้ตั้งแต่เล็กๆ
ปีนี้น้องขิมโตขึ้นมาก หน้าอกเริ่มเป็นรูปร่าง ร่างกายอวบขึ้น ผมอดมองแบบชู้สาวไม่ได้
ยิ่งตอนนอน น้องขิมนอนตะแคงให้ผมเกาหลังให้จนน้องหลับ ผมจะลูบไล้แผ่นหลังจนทั่ว อ้อมเลยถึงเนินอกแก
ลูบเลยถึงสะโพกที่เริ่มผายออก แก้มก้นแกที่เนียนแน่นด้วยเนื้อเริ่มสาว.....
ในใจผมคิดว้าวุ่นทุกคืน เพราะห่างการระบายออก อยากหยุดความคิดที่ไม่ดีๆแต่ก็อดไม่ได้ ตอนเช้าๆผมจะลูบไล้แกเล่นเบาๆ
ต่อมาก็เริ่มล้วงลูบใต้เสื้อ สัมผัสแผ่นเนื้อหลังที่นวลเนียนมือ แต่ยังไม่กล้าถอดบราตัวน้อยของแก กับล้วงลูบก้อนเนื้อก้นแกใต้ กกน ตัวบางๆ .... ทุกวันๆๆๆ
ปลายๆปี น้องขิมเริ่มมีรอบเดือน ความอวบอั๋นเพิ่มขึ้น บางครั้งแกไม่ใส่เสื้อใน อกแกพุ่งดันสื้อจนของผมแข็งขัน
ผมยังแอบลูบไล้เป็นประจำเกือบทุกเช้า แต่เพิ่มการล่วงล้ำขึ้นเรื่อยๆ จนถึงสัมผัสโนนเนื้อที่มีขนเริ่มขึ้นบางๆพอสัมผัสได้
จนกระทั่งวันที่ผมอดไม่ได้.......
วันนั้นน้องขิมไม่ใส่บรา ผมเกาให้แกจนหลับ หรือไม่หลับผมก็ไม่รู้ ผมได้ลูลไล้อกแกอย่างเต็มที่ ขนาดที่น่าลูบเค้นมากๆ
ผมค่อยๆขยำเค้นเบาๆ บี้หัวนมที่เล็กๆแต่แข็งเป็นไต ผมได้ยินเสียงน้องถอนหายใจ ครางในลำคอเบาๆ
ผมลูบเลยลงข้างล่างมือลอดขอบกางเกงนอนเหมือนทุกครั้ง แต่ครั้งนี้มันไม่มี กกน กั้นเหมือทุกวัน
มือลูบอ้อมไปข้างหน้า.........
น้องขิมพลิกตัวขึ้นเป็นนอนหงาย ให้มือผมได้สัมผัสโคกน้อยๆได้อย่างเต็มที่
อูยยยยยย ของผมมันแข็งจนแทบระเบิด เพราะรู้ว่าน้องขิมต้องการอย่างไร
กางเกงโดนดันออกจนหลุด.....
ผมลูบไลที่เนินโคก นิ้วลากผ่านร่องเสียว นิ้วกลางกดลากกลางร่อง ที่ยังแนบกันแน่น มันสัมผัสน้ำเงี่ยนของน้องจนปากร่องลื่นลื่น
ผมดันเสื้อน้องขึ้นไปกองบนคอ เผยก้อนเนื้อนมที่ชูชัน ผมเอี้ยวตัวขึ้นใช้ลิ้นแตะยอดถันน้ออง มันแข็งเป็นไตสู้ลิ้น
นิ้วมือยังเซอะแงะคลึงหาเม็ดเสียว น้ำเงี่ยนช่วยให้การครูดนิ้วลื่นไหล กดเน้นปลายติ่งเล็กๆ
ปากดูดยอดอกลิ้นรัวปลายถัน......
น้องขิมแอ่นโคกน้อยๆรับการสัมผัส อออกเสียงครางเบาๆ มือน้องเกาะแขนผมแน่น
อืมมมมมม......อื้มมมมมมมม......น้องครางไม่หยุด นอนบิดตัว แต่ขาแยกออกให้สัมผัสเต็มที่
ผมขยับตัวขึ้นประกบปากน้องขิม ปล่อยปลายลิ้นเข้าสัมผัสปลายลิ้นน้อง หลอกล่อลิ้นน้องตามเข้ามาให้ดูด
ปลายลิ้นผมเลอะเล็มเล่นที่ริมฝีปากบ้าง ที่ไรฟันบ้าง เข้าไปสัมผัสความหวานของลิ้นน้องบ้าง
.......ปากนิ้วกลางเริ่มกดลงที่รูที่ยังคับแน่น อาศัยน้ำเงี่ยน นิ้วเข้าได้แค่ข้อเดียว นิ้วหัวแม่มือกดเน้นที่เม็ดเสียว คลึงๆๆๆ
อูยยยย.........น้องขิมครางเริ่มดัง......
ผมยังโลมเลียน้องที่เนินอก ยอดอก แตะลิ้นเลียลงมาเรื่อยๆ จนถึงโคกที่มีหมอยบางๆบนโคก
...พ...พ่...พ่อ.....น้องเรียกด้วยเสียงแตกพร่า......

ความนึกคิดในสมองมันหยุดทุกอย่าง เหลือแต่ความเงี่ยน......
นิ้วที่ค้างคาในรูหี อีกมือยังบีบบี้หัวนมเบาๆ เกร็งปลายลิ้นเซอะร่องที่ยังปิดสนิท สัมผัสปลายเม็ดเสียวน้องขิม
อูยยยยยย มือน้องจับจิกไหล่ผมแน่น แอ่นเนินหีน้อยๆขึ้นรับปลายลิ้นและปลายนิ้วที่ขยับๆเร่งความเสียว
เสียงน้องคราง อื้ออ ๆ ๆ ๆ ขาแบะกว้าง งอแล้ว ถีบขยับเหมือนจะหลบความสยิว
จากปลายนิ้วที่แยงเปลี่ยนเป็นปลายลิ้น รัวลึกเข้ารูน้อยๆ
ริมฝีปากประกบจูบร่องเสียวน้องที่น้ำเงี่ยนแฉะเยิ้ม ดูดดื่มและโลมเลีย
ผมอดถอนหายใจไม่ได้ เพราะการหายใจมันติดขัดไปหมด
ร่างกายเราปล่างเปลือยทั้งคู่.........
ผมตะแคงตัว แทรกเข้าหว่างขาน้อง นอนยันศอกเพื่อคอยดูปฎินริยาของขิมอย่างใกล้ชิด
ขาน้องถ่างเต็มที่ ข้างนึงพาดทาบผ่านบนโคนขาผมๆ จับท่อนควยที่แข็งเต็มที่ปลายเยิ้มด้วยน้ำเงี่นเหมือนกันครูดตามรอยแยก
อูยยยย .......ซู๊ดดด......มือน้องเกาะแขนที่ยันตัวผมไว้แน่น อีกมือน้องขยุ้มผ้าปูที่นอนเต็มกำ แหงนหน้าซู๊ดปาก สะโพกสั่นระริก
ปลายควยแยกร่องน้องจนหัวจมเข้ารูเสียว.....ผมมองน้องบิดตัว...หน้าส่ายไปมา ห่อปาก ซู๊ดดดดด กับระบายลมออกจากปาก
รูหีน้องบีบรัด ขมิบเป็นจังหวะด้วยความเสียว มือผมลูบไล้เนินน้อยๆที่หมอยเปียกเปื้อนน้ำเงี่ยนจนราบติดหน้าท้อง
ผมกดเน้นควยให้รูหีน้องขมิบแล้วคลายค่อยๆดูดควยผมเข้าไปทีละน้อยๆ
โอวววววว.....เสียว้องครางเพราะปลายนิ้วกดคลึงปลายติ่งเสียว ซี๊ดดดดดดด........
ปลายควยสัมผัสกับความแน่นอีกครั้ง ในรูหียังดูดตอดอย่างแรง ผมกำลังผ่านความบริสุทธิ์ของน้องขิม
มือลูบจนถึงเนินนม ปลายนิ้วจับหัวนมบีบบี้ค่อนข้างแรง โอววววววววววว น้องครางออกเสียงดังเพราะคงทั้งเสียวทั้งเจ็บ
จังหวะนั้นผมเพิ่มแรงกดเน้นควย....มันผ่านความตึงแน่นเข้าไปเกือบครึ่งลำ อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ น้องดิ้นเล็กน้อย หายใจถี่ๆ
ผมหยุดนิ่งให้น้องผ่อนคลาย มือลูบเหมือนปลอบขวัญ......
เริ่มเน้นให้รูหีน้องตอดดูดเข้าไปเรื่อยๆ ผมถอยควยออกช้าๆ รูหีน้องตอดดูดเหมือนไม่อยากให้ถอยออกมา
ผมมองดูลำควยที่เคลือบด้วยน้ำเงี่ยนผสมเป็นสีแดงจางๆของเลือดน้องขิม แคมหีน้องปลิ้นตามลำควยขึ้นมาด้วย
กดเน้นเข้าไปไม่ยากนักจนถึงที่เดิม....ถอยออกเน้นเข้า....ปลายควยยันปากมดลูก....ครั้งที่สี่กดเน้นค่อนข้างแรง โอ๊ววววววววววววว
ควยทั้งลำเข้าไปซุกในรูหีน้องจนมิด อูยย ยยย ยยยย ยยย ยยย น้องสดุ้ง บิดตัวไปมา หน้าส่าย สะโพกสั่น ขาขยับหุบแล้วถ่าง
ผมต้องจับขาขังที่พาดทับบนเอวผมไว้ กดควยเน้นนิ่งอีกครั้ง จนน้องผ่อนคลาย อื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงครางกับหายใจถี่ๆ
มือผมลูบตามท้องขาลงไปแงะร่องหีแตะปลายติ่งเสียวแล้วขยี้เบา ๆ
พ...พ่....พ่อ....ๆ ๆ ๆ ๆ.......
ควยยังอัดแน่นในรูหี ผมเกร็งให้ควยพองเป็นจังหวะการตอดของรูหีน้อง ปลายนิ้วขยี้ปลายติ่งเร็วขึ้น ๆ ๆ ๆ
น้องเริ่มดิ้นแล้วเกร็งตัว รูหีบีบรัดควยเต็มที่ อื้ออ ๆ ๆ ๆ ๆ ถี่เร็ว กับปลายนิ้วที่กดขยี้เร็ว จนน้องเกร็งแอ่นเต็มที่
ปลายนิ้วหยุดพร้อมกับเสียงน้องขิมถอนหายใจ ในรูหียังบีบกระชับตอดอย่างต่อเนื่อง ผมเสียวมากจนแทบจะทะลักน้ำออกมา
ผมค่อยๆถอนควยออกมารูดสามสี่ครั้ง น้ำควยพุ่งออกมาอย่างแรง มันพุ่งเลอะถึงหน้าอกน้องขิม
รูหีน้องยังอ้าแดง เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน สวยงามมาก ......
เสียง โอววววววววววว ขึ้นพร้อมๆกัน ผมกอดน้องเบา ๆรับรู้ถึงการเต้นของหัวใจที่ยังเต้นอย่างถี่เร็วผ่านมาตามต้นแขนที่โอบพาดอกน้อง
.......หลับไปด้วยความสุข.....
......จนรุ่งเช้า
......ผมตื่นขึ้นมาด้วยความสับสน เหลือบมองน้องด้วยความรักและความวุ่นวายในใจ
..... ด้วยผิวที่ขาว ทำให้เห็นเนินที่บวมแดง ... ผมอดที่จะลูบด้วยความรักและความสงสารไม่ได้
หลังจากน้องขิมโดนเย็ดจนเนินหีบวม....
ผมจะรีบกลับบ้านเร็วกว่าปกติ ตอนนอนจะจะนอนกอดน้องขิม มือลูบไล้แผ่นหลัง วกมาแตะที่เนินน้องจะสะดุ้งเพราะยังเจ็บ
ผมจับมือน้องมากำท่อนควยผมแล้วรูดขึ้นลงช้าๆ น้องขิมลุกนั่งแล้วมองสิ่งที่กำอยู่เต็มมือ พอรูดลงมันโชว์หัวแดงแจ๊ด
น้องมองอย่างสงสัย น้องมองแล้วกลืนน้ำลายลงคอ .....โอ้โหห มันใหญ่จัง มันเข้าได้ยังงัยคะพ่อ ถึงว่า...มันถึงได้เจ็บบวมด้วย
....น้องลองปากอมดูสิ ผมบอกพร้อมกับมือโน้มคอน้องก้มลงมาหาควยที่กำลังโชว์หัวที่พ้นมือน้องออกมา
ดีจังเลยน้อง... ลิ้นเลียด้วยสิ .... ดีดีดีดี ... เอาปลายลิ้นแยงรูควยด้วยน้อง....น่านน น่าน ใช่แล้วๆๆๆๆ รูดไปด้วยๆๆ
น้องทำให้น้ำออกเลยนะ เพราะของน้องยังใช้ไม่ได้น่ะ ...ดูดแรงๆ รูดเร็วๆจ้ะน้อง ...พ่อกำลังเสียว
จะออกแล้วน้อง ๆ ๆ น้องดูดกินเลยนะ น้ำควยมีวิตามินเยอะนะ จะออกแล้ว ๆ ๆ
มือที่ลูบหลังเปลี่ยนมากดที่ท้ายทอยน้องไว้ ....น้ำควยกระฉูดเข้าปากน้องขิม ผมกดคอน้องไว้จนน้ำหยดสุด้าย
หลังจากนั้นสี่วัน เนินน้อยๆก็กลับสู่สภาพปกติ.....
ผมปลุกจนน้องขิมอารมณ์กระเจิดกระเจิง นอนหงายอ้าขาออกจนกว้างตอนที่ผมขยับตัวขึ้นคล่อม
ถึงรูหีจะแน่น แต่ก็เข้าได้สุดโคนควยไม่ยากเท่าครั้งแรก ผมยังใช้วิธีเดิม กดเน้นไว้อย่างแนบแน่น เพื่อให้รูหีน้องคุ้นกับควย
แต่ก็ไม่ลืมที่จะแอบทดลองถอนออกยาวๆแล้วเน้นเข้าไปจนสุด โอววว ๆ ๆ ๆ ๆ ..เสียวแล้วพ่อ...พ่อขิมเสียวแล้ วๆ ๆ ๆ ๆ
น้องเกร็ง กอดผมแน่น แต่เสียดายเอาน้ำออกข้างในยังไม่ได้ ต้องรูดต่อจนน้ำออก....

คืนนี้ง่วงกันแล้ว วันหลังเล่าต่อ