ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผม..โดนจนเพ้อ

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 04, 2010, 01:38:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

คุณเดียว คุณเดียวเป็นคนอัธยาศัยดีมาก เป็นคนขาวสูง ลงพุงเล็กน้อย อายุก็ไล่เลี่ยกัน เพราะว่าเรายังไม่มีประสบการณ์สวิง คุณเดียวจึงแนะนำให้เราเริ่มต้นด้วยการนวดน้ำมัน ส่วนหลังจากนั้นก็แล้วแต่บรรยากาศพาไป แต่คุณเดียวก็กระซิบกับผมว่า ตั้งแต่เขานวดมายังไม่เคยมีหญิงท่านใดอดใจไว้ได้ เราจึงนัดกันในที่สุด โดยผมได้นัดเจอกับคุณเดียวที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง แล้วเราทั้งหมดก็ไปใช้บริการโรงแรมม่านรูดที่อยู่ใกล้ ๆ เพราะมีอ่างจากุซซี่ ผมได้นัดแนะกับคุณเดียวว่า เวลาที่เขานวดน้ำมันให้กับแฟนผม ผมก็จะหลบไปแช่จากุซซี่ เปิดโอกาสให้ จากนั้นก็แล้วแต่ฝีมือของคุณเดียวเองพอถึงวันนัด แฟนของผมออกอาการกล้า ๆ กลัว ๆ ผมคะยั้นคะยอ พร้อมยกแม่น้ำทั้ง 5 มาหว่านล้อมจนเธอเสียไม่ได้ต้องไปตามนัด เมื่อเจอหน้ากัน เธอก็ยิ่งออกท่าทางตื่น ๆ แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีจนเราทั้งสามเข้าไปในห้อง คุณเดียวหยิบเอากระเป๋าใบเล็กซึ่งมีน้ำมันนวด 4-5 กลิ่นออกมาให้แฟนผมเลือก ก่อนจะขอตัวไปอาบน้ำ พอเขาอาบเสร็จก็ให้แฟนผมไปอาบน้ำ เพื่อเตรียมตัวมาให้นวดน้ำมัน แฟนผมประหม่ามาก แต่ก็รีบไปอาบน้ำ โดยคุณเดียวเดินตามไปเพื่อจะอาบน้ำให้กับแฟนผม เพราะผมได้บอกเธอว่า ก่อนนวดคนนวดจะอาบน้ำให้ แต่แฟนผมไม่ยอม เธอให้เขากลับมารอกับผมที่เตียงสักครู่ แฟนผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมา พร้อมกับขอผ้าเช็ดตัวอีกผืนคลุมไหล่ คุณเดียวก็ให้แฟนผมนอนคว่ำลง ซึ่งเธอก็ทำตามโดยดี แล้วคุณเดียวก็นั่งลงข้าง ๆ ผมก็เข้าไปช่วยปลดผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งออกมาคลุมตัว และเธอขอให้คลุมท่อนบนด้วยผ้าเช็ดตัวอีกผืน จากนั้นคุณเดียวก็เริ่มนวดจากฝ่าเท้าทีละข้าง ผมนั่งคุยเป็นเพื่อน เพราะแฟนผมนอนเงียบปล่อยให้เขานวด จากฝ่าเท้าค่อย ๆ เลื่อนสูงขึ้นมาที่น่อง ก่อนจะขึ้นมาที่ขาอ่อน คุณเดียวค่อนข้างสุภาพ เพราะแทนที่เขาจะฉวยโอกาสเลิกผ้าขึ้น เขากลับใช้วิธีล้วงมือเข้าไปใต้ผ้าเพื่อนวดให้กับแฟนผม ซึ่งมันทำให้เธอรู้สึกผ่อนคลายมากขึ้น โดยผมสังเกตว่า เธอเริ่มคุยกับคุณเดียวบ้าง เวลาที่เขาคุยด้วย ซึ่งต่างจากตอนแรกที่ค่อนข้างเกร็ง ผมนั่งเป็นเพื่อนอยู่สักครู่จนกระทั่งคุณเดียวนวดอยู่แถวก้น และเอว ผมก็ขอตัวไปแช่น้ำจากุซซี่ แฟนผมนอนเงียบไม่แสดงอาการขัดข้องอะไร ผมจึงมาที่อ่างจากุซซี่ ในแชมพู และนอนแช่อย่างสบายอารมณ์ ปล่อยให้คุณเดียวนวดน้ำมันให้กับแฟนผมตามสบาย ผมทนแช่น้ำอยู่ได้พักใหญ่ ๆ เห็นยังเงียบกันอยู่ก็ทนไม่ไหว ต้องย่องขึ้นมาแอบดูว่าทั้งคู่นวดกับไปถึงไหน แล้วก็พบว่า คุณเดียวยังคงนวดให้กับแฟนผมอยู่ เพียงแต่เธอนอนหงาย มีผ้าเช็ดตัวคลุมท่อนล่างไว้ และปล่อยให้ท่อนบนเปลือยเปล่า ส่วนคุณเดียว มือหนึ่งก็นวดคลึงอยู่ใต้ผ้า ส่วนอีกมือก็นวดคลึงหน้าอกของแฟนผม เธอนอนนิ่งเหมือนหลับด้วยความสบาย คุณเดียวนวดไปเรื่อย ๆ จนดันผ้าเช็ดตัวที่ปิดเนินนูนของแฟนผมเลิกขึ้นจนมองเห็นว่า มือที่อยู่ใต้ผ้าเช็ดตัวนั้น กำลังนวดคลึงอยู่กลางร่องหลีบของเธอ ขณะที่กำลังดูเพลินอยู่ ก็ได้ยินแฟนผมบอกให้คุณเดียวหยุด เพราะเธอหายเมื่อยแล้ว และอยากจะมาแช่น้ำเล่น ผมเลยรีบย่องกลับมาทำไม่รู้ไม่ชี้แช่ในอ่างจากุซซี่ แต่ในใจก็เสียดาย เพราะดูเหมือนแฟนผมกำลังมีอารมณ์ร่วม เพราะเธอปล่อยให้คุณเดียวทั้งลูบทั้งคลึงเนินนูน กับนมเต่งของเธออย่างไม่ขัดขืน ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเธอถึงให้หยุดกลางคันคุณเดียวเดินประคองแขนแฟนผมมาที่อ่างจากุซซี่ แต่แฟนผมขอตัวไปทำธุระในห้องน้ำที่อยู่ใกล้ ๆ กัน ผมเห็นเธอปิดประตูห้องน้ำ ผมจึงแอบถามคุณเดียวว่า เป็นยังไงบ้าง คุณเดียวก็บอกผมว่า แฟนผมแฉะไปหมดแล้ว เธอคงใกล้จะทนไม่ไหว จึงขอมาแช่น้ำ ถ้ายังไง เวลาแช่น้ำ คุณช่วยลูบคลำเธอบ้าง ถ้ารุมเธออีก เธอคงทนไม่ไหวแน่คุยกันยังไม่ทันจบ แฟนผมก็เปิดประตูห้องน้ำออกมา เราก็หยุดคุย แฟนผมทำท่าทางเขิน ๆ ผมก็จูงมือเธอมาที่อ่างน้ำ คุณเดียวเห็นเธอเคอะเขิน ก็แกล้งขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เพื่อให้โอกาสผมคุยกับแฟน ผมแกล้งถามแฟนว่า คุณเดียวนวดเป็นอย่างไรบ้าง เธอบอกผมว่า เขาไม่ได้นวดอย่างเดียวนะ ผมจึงแกล้งถามต่อว่าทำอย่างนั้นแล้วหรือ แฟนผมตีแขนผมดังเพียะก่อนจะบอกว่า ไม่ใช่ทำอย่างนั้น แต่โดนคุณเดียวล้วงควักจนเธอแทบทนไม่ไหว สงสัยคุณเดียวคงอยากจะทำอย่างนั้นกับเธอแน่เลย ผมเลยแกล้งบอกว่า แล้วทำไมไม่ปล่อยให้คุณเดียวทำต่อไปล่ะ จะได้รู้ว่าเขาอยากจริงหรือเปล่า แฟนผมบอกว่า ขืนไม่บอกให้หยุด เธอคงทนไม่ไหวแน่ ๆ ผมเลยแกล้งถามต่อว่า ทนอะไรไม่ไหว แฟนผมตอบกลับหน้าตาเฉยว่า ทนอยากไม่ไหวน่ะสิ ผมได้ฟังก็รู้สึกตื่นเต้นเหมือนกัน พอดีกับที่คุณเดียวออกมาจากห้องน้ำ ผมกับแฟนจึงไม่ได้คุยต่อ เธอไม่รู้หรอกว่า ผมกับคุณเดียวได้เตี๊ยมกันแล้วว่าจะช่วยกันเล้าโลมให้เธอใจอ่อนเมื่อคุณเดียวเดินมาถึงที่อ่างน้ำ เขาก็ปลดผ้าขนหนูออก แล้วก้าวลงในอ่าง เขาเหมือนจงใจหันหน้ามาเพื่อโชว์เจ้าท่อนเอ็นขนาดเขื่องของเขาที่ลุกโชน แล้วทรุดตัวลงนั่งข้าง ๆ แฟนผม โดยเธอนั่งอยู่กลางระหว่างผม กับคุณเดียว เขาคงแอบไปปั่นให้ห้องน้ำ เพื่อมายั่วอารมณ์ของแฟนผมแน่ ๆ และมันคงได้ผล เพราะผมเห็นแฟนผมหน้าแดง แต่ก็จ้องมองเจ้าท่อนนั้นอย่างลืมตัวเราทั้งสามก็นั่งคุยกันในเรื่องสัพเพเหระ สักพัก ผมก็รู้สึกว่า แฟนผมพูดน้อยลง เธอนั่งพิงอ่าง เงยหน้าเหมือนอยากจะนอนพัก ผมเห็นอาการนี้ก็พอจะเดาออกว่า คุณเดียวคงจู่โจมแฟนผมใต้น้ำเป็นแน่ และก็เป็นจริงอย่างคาด เพราะผมรู้สึกว่าเธอขยับตัวถ่างขาให้กว้างออก ผมจึงทำไม่รู้ไม่ชี้ เอื้อมมือลงหมายจะช่วยคุณเดียวล้วงบ้าง แต่พอมือผมแตะขาอ่อนของเธอ แฟนผมก็คว้ามือผมไว้เหมือนไม่อยากให้ผมรู้ว่าเธอกำลังโดนมือคุณเดียวล้วงอยู่ พอผมมองหน้า เธอก็จับมือผมไปไว้ที่หน้าอกตูม ผมเลยบีบคลึงนมเต่งผสมโรงไปซะเลย เธอก็ปล่อยให้ผมคลึงอย่างสบายใจ ผมกับคุณเดียวประสานงานกันล้วงควักคลึงเคล้นจนแฟนผมนั่งพิงอ่างจากุซซี่หลับตาอย่างสบายอารมณ์ บางจังหวะเธอก็แอ่นตัวรับการเล้าโลม ผมได้ยินเสียงเธอเผลอซีดปากเบา ๆ ในบางครั้ง ก็ทำให้ผมรู้ว่าเธอกำลังอยาก ผมจึงเพิ่มอารมณ์ใคร่ให้กับเธอโดยซุกหน้าไปซบซอกคอ เธอสะท้านน้อย ๆ คุณเดียวเห็นก็ซุกตามเหมือนกัน แฟนผมถึงกับซีดปากเพราะโดนเราสองคนช่วยกันซุกไซ้ซอกคอ แต่แทนที่เธอจะปล่อยให้เรารุกไล่ เธอก็ตอบสนองด้วยการคว้าท่อนเอ็นของผมรูดขึ้นลง คุณเดียวก็คงโดนเหมือนกัน เพราะเขาซีดปากเสียงดังด้วยความเสียว แฟนผมก็ครางตอบเสียงดังบ้างเหมือนกัน เธอคงเงี่ยนจนสุดกลั้นอารมณ์เหมือนกัน ผมเลยกลั้นใจกระซิบกับแฟนผม ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน เธอพยักหน้าตาลอยด้วยความเสียวซ่าน ผมจงใจจะเปิดโอกาสให้กับคุณเดียว อยากรู้เหมือนกันว่า แฟนผมจะทำอย่างไรผมแกล้งทำเป็นปิดประตูห้องน้ำเสียงดังให้แฟนผม กับคุณเดียวได้ยิน แต่ผมกลับย่องมาแอบดูอยู่ใกล้ ๆ ก็ได้ยินเสียงแฟนผมคุยกับคุณเดียว
"ซีด..พอเถอะค่ะคุณเดียว..นีเสียว"
ผมมองเห็นคุณเดียวซุกหน้าดูดหัวนมของแฟนผมอย่างเอาจริงเอาจัง และค่อย ๆ เลื่อนตัวจากนั่งข้าง ๆ มาเป็นหันหน้าประกบเข้าหาแฟนผม "..อูย..ดื้อจังเลย..ซีด..อูย.."เธอครางดังขึ้น แต่เสียงเหมือนจะขาดใจ ตอนนี้ คุณเดียวก็ประกบหน้าเข้าหา แฟนผมก็ขยับเหมือนจะหลบ แต่คุณเดียวไวกว่า เขาประกบปากบดริมฝีปากสีชมพูของแฟนผม ทำเอาเธอหยุดนิ่ง ก่อนที่จะเผยอปากให้เขาสอดลิ้นเข้าเกี่ยวกระหวัด จากนั้นเธอกลับเป็นฝ่ายรุกกลับบ้าง เหมือนกับเธอทนอารมณ์กระสันของตัวเองไม่ไหว"..อืม..อืม.."นีครางในลำคอ ก่อนจะใช้ลิ้นกระหวัดสู้กับลิ้นของคุณเดียว ทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างเผ็ดมัน ทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งโป๊กจนอยากจะเข้าไปร่วมด้วย แต่กลัวว่าจะทำเสียเรื่องจึงยังคงแอบดูอยู่ คุณเดียวซึ่งจัดเจนเรื่องนี้ก็รุกไล่ปลุกปั่นจนแฟนผมโต้ตอบแบบไม่อายแล้ว"..โอย..คุณ..คุณเดียว...อูย..ซี้ด...โอย.."
แฟนผมเริ่มครางดังขึ้นอย่างสุดเสียวซ่าน แต่คุณเดียวก็ไม่ได้หยุดแค่นั้น เขากลับดันตัวเข้าหาพร้อมกับบดปากจูบอีกครั้ง แต่คราวนี้ ผมมองออกว่า แฟนผมคงต้องโดนควยเขาแน่ ๆ เพราะคุณเดียวโอบมือลงใต้น้ำเพื่อช้อนก้นไม่ให้แฟนผมขยับหลบ"..อุ๊ย..อุ๊ย...อย่า...คุณเดียว...อูย..อุ๊ย...อู๊ยยย...ซี้ด...อู๊ยยย..."แฟนผมครางเสียงลั่น เมื่อคุณเดียวกดตัวเข้าหา ผมนึกภาพออกเลยว่าเกิดอะไรขึ้นใต้น้ำ "..อู๊ย..คุณ...โอย...นี..เสียว...อย่าดัน...อูย.."
"...ไม่เป็นไรหรอกครับ...ผมจะทำให้คุณนีมีความสุข..""..อูย..มันน่าเกลียด...ซีด..เดี๋ยวแฟนนีออกมาเห็นเข้า..ซี๊ด...อูยยย"แฟนผมพูดไปก็ครางไป เพราะคุณเดียวเริ่มขยับเอวกระเด้าควยช้า ๆ เธอก็ไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใด ปล่อยให้เขาบรรเลงเพลงกระเด้าช้า ๆ เหมือนอุ่นเครื่องให้เธอเร่าร้อนขึ้น"...แฟนคุณไม่ว่าหรอก...ก็เรามาสวิงแบบนี้อยู่แล้วนี่ครับ...ซี๊ด..""...ไหนบอก...ว่าแค่นวด..ซี๊ด...อูย...ดูสิ...อุ๊บ...อุ๊..อุ๊..อุ๊"
นีพูดยังไม่หมดประโยค คุณเดียวก็รุกเพิ่มอีกโดยกดปากจูบพร้อมกับซอยเอวกระทุ้งควยถี่ ๆ หญิงสาวถึงกับสะดุ้งผวา กอดเขาไว้แน่น แต่ก็ไม่อาจหยุดท่อนเอ็นที่พุ่งเข้าออกรูหี ที่สร้างความเสียวซ่านให้กับเธออย่างต่อเนื่อง
"..โอยย...เสียวจัง....ซอยแบบนี้...นีเสียว...อูย..." "..คุณนีชอบไหมครับ...""...ซี้ด..ชอบค่ะ...อูย...ดีจัง...คุณเดียวขา...อูย..ซอยถี่ ๆ แบบนี้...นี..เสียว...มันจัง..อูย.."แฟนผมเสียวกระสันจนไม่สนใจเรื่องอื่นแล้ว เธอครางอย่างมันในอารมณ์ที่ถูกคู่สวิงหนุ่มกระเด้า"...มันตรงไหนครับ..คุณนี.."
"..โอย..มันตรงนั้นแหละ...ซีด...อูย..ย..ดีจัง..โอย...ซี้ด..." "...ตรงนั้นมันตรงไหนล่ะครับ...ผมจะได้รู้...ซี๊ด.."
คุณเดียวเริ่มปลุกเล้าด้วยคำพูดให้เธอยิ่งงุ่นเงี่ยนยิ่งขึ้นด้วยภาษาที่หยาบแต่สร้างความกระสัน
"..เสียวตรงหีใช่ไหมครับ..."
".อืม..ค่ะ..ซี๊ด...ตรงนั้นแหละ...คุณเดียว..ซี๊ด...แรง ๆ คะ..."
"...ทำอะไรแรง ๆ หรือครับ.."
คุณเดียวแกล้งทำหยุดกลางคันเหมือนกระตุ้นให้นียิ่งอยากเสียวและเงี่ยนยิ่งขึ้น
"..อุ๊ย..คุณเดียว...อย่าหยุดสิ...นีอยากให้ทำ...อูย..."
"..ทำอะไรครับ..."
"...ทำนีไงคะ...ทำต่อสิ..."
"...คุณนีต้องบอกว่า...เย็ดนีต่อสิคะคุณเดียว..."
"..อุ๊ย..น่าเกลียดจัง...ซีด...ทำเถอะ.."
"..ไม่บอกก็ไม่รู้สิครับว่าทำอะไร.."
คุณเดียวผู้ช่ำชองก็พยายามปลุกเร้าให้แฟนผมมีอารมณ์ยิ่งขึ้น ซึ่งก็ได้ผลเพราะตอนนั้นอารมณ์เงี่ยนของเธอขึ้นถึงขีดสุดแล้ว"...อูย..ค่ะ...คุณเดียว..เย็ดหีนีเถอะ...นีเงี่ยน...ซีด...อยากถูกควยคุณ...อูย...ซี๊ด.."
แฟนผมเร่งเร้าชายหนุ่มอย่างหมดอายด้วยความเงี่ยนง่าน ผมเองที่แอบดูอยู่นั้น น้ำก็แทบกระฉูด โอ...นึกไม่ถึงเลยว่า คุณเดียวจะช่ำชองถึงขนาดนี้..."...โอย..คุณเดียว...เร็ว ๆ ...นีจะไม่ไหวแล้ว...โอย...เย็ดเก่งจริง..ๆ..ซีด...โอย.."
"ผมก็..เสียว...ซี๊ด...หีคุณนีฟิตดีจัง...อูย...เย็ดมันควย..สุด.ๆ..ซี๊ด..."คุณเดียวก็เสียวซ่านไม่แพ้กัน เพราะเขาก็ครางเสียงกระเส่า ผมเองก็รู้สึกมันในอารมณ์ไม่แพ้พวกของเขาเหมือนกัน แต่ก็ไม่อยากจะให้มันจบลงก่อน ผมจึงรีบย่องกลับมาที่ห้องน้ำแล้วกดชักโครก เหมือนจะให้แฟนผมรู้ตัว แล้วผมก็แกล้งเปิดประตูห้องน้ำเสียงดัง ก่อนที่จะเดินมาที่อ่างจากุซซี่ เมื่อมาถึงก็พบว่า แฟนผม กับคุณเดียวนั่งแช่น้ำคุยกัน ในท่าเดียวกับตอนที่ผมไปเข้าห้องน้ำ ผมมองดูก็พอจะรู้ว่า คุณเดียวยังคงล้วงควักเนินนูนของนีแฟนผมเป็นการกระตุ้นอารมณ์ของเธอ ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้นั่งประกบอีกข้างเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมก็ช่วยลูบคลำขาอ่อนของเธอก่อนที่จะมาจบตรงกลางนูนเนิน มือก็พบกับมือของคุณเดียวที่กำลังล้วงควักหีอวบของแฟนผมอยู่ ตอนนี้เธอนั่งนิ่งไม่ได้ขัดขืน ปล่อยให้ผม กับคุณเดียวช่วยกันลูบ และล้วงสองกลีบตามสบาย ผมหันมามองเธอก็เห็นเธอนั่งตาลอย ด้วยความเสียวซ่าน จึงเอนหน้าเข้าจูบแก้ม และซุกไซ้ซอกคอ "ซีด..อูย...ซีด.."นีครางเบา ๆ คุณเดียวก็ซุกไซ้ซอกคออีกข้าง เสียงครางของแฟนผมก็ดังขึ้นอีกหน่อย เมื่อถูกเราสองคนช่วยกับปลุกเร้าอารมณ์กระสันของเธอ แต่ทันใด นีก็ขยับตัวลุกขึ้น"..นั่งนานแล้ว..เมื่อยจัง...ขึ้นเถอะ..."
มันเล่นเอาคุณเดียว และผมงง แต่ก็ลุกขึ้นตาม คุณเดียวเปิดน้ำฝักบัวเพื่อล้างฟองสบู่ออกให้ ผมยืนอยู่หลังเธอ ก็เลยลองซุกหน้าลงไซ้ซอกคอ คุณเดียวที่กำลังล้างฟองสบู่อยู่ก็เน้นมือนวดเคล้นไปที่เต้าเต่ง แฟนผมยืนนิ่งเหมือนคนหมดแรง ปล่อยให้เราทั้งสองเล้าโลมต่อ เธอพิงตัวผมพร้อมครางเสียงแผ่ว ๆ คุณเดียวได้ยินก็ก้มหน้าลงดูดเน้นหัวนมสาวอย่างจงใจให้เธอกระสันซ่านขึ้นอีก แต่ก็ทำได้ครู่เดียว แฟนผมก็หันหลบ แล้วคว้ามือของคุณเดียวไปด้วย
"พอแล้ว...นีจะไปนวดต่อ.."ผมก็ขยับจะเดินตาม แต่ก็ต้องชะงัก เมื่อถูกเธอห้าม
"คุณแช่จากุซซี่ไปก่อนสิคะ...ให้คุณเดียวนวดให้ก็พอแล้ว"ผมเข้าใจดีเลยว่าตอนนี้แฟนผมท่าทางจะเกิดอารมณ์อย่างมากแล้ว ถึงกล้าที่จะเรียกให้คุณเดียวไปนวดให้ตามลำพัง เธอคงเอร็ดอร่อยกับรสชาติท่อนเอ็นของคุณเดียวเมื่อสักครู่ ผมก็เลยแกล้งทำเป็นรู้ไม่ทันเธอ"..อืม..ดีเหมือนกัน..แช่น้ำอุ่นคลายเมื่อยหน่อย...คุณเดียว..นวดให้เต็มฝีมือนะครับ คุณนีจะได้ติดใจใช้บริการนวดน้ำมันของคุณอีก.."ผมแกล้งหยอก แฟนผมก็ทำท่าทางเขิน ๆ คุณเดียวก็ยิ้ม ๆ พร้อมขยิบตาให้ เหมือนกับยืนยันว่าจะทำให้เต็มที่พอทั้งคู่เดินลับตาไปตรงส่วนของเตียงนอน ผมก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นจากน้ำ เพื่อไปแอบดูทั้งคู่ ดูสิว่า แฟนผม ซึ่งปากแข็ง บอกว่าไม่อยากสวิงจะทำอย่างไร ผมค่อย ๆ ชะโงกออกดูช้า ๆ เพราะกลัวแฟนผมจะหาว่าแอบดู แต่ภาพที่ปรากฎต่อสายตาของผมนั้นมันเกินกว่าที่ผมคิดจริง ๆ เพราะภาพที่เห็นคือภาพของคุณเดียวนอนหงายอยู่บนเตียง โดยมีคุณนีโก้งโค้งก้มหน้าลงดูดท่อนควยใหญ่ของเขา ในขณะที่คุณเดียวก็เอามือรูดไปตามร่องที่คว่ำของเธอ มันทำให้ผมควยแข็งโด่เลยครับ ผมไม่นึกว่าแฟนผมจะยอมดูดควยให้กับชายอื่นอย่างง่าย ๆ แต่นึกอีกที เธอคงทนเงี่ยนไม่ไหว เพราะเราทั้งสองพยายามเล้าโลมเธอ
ผมได้ยินเสียงคุณเดียวซี๊ดปากด้วยความเสียวซ่าน สลับกับเสียงซี๊ดปากของคุณนีที่ถูกเขาล้วงควักหีเป็นการตอบแทนรสปากของเธอ"ซี๊ด...เดียว...อูย...นี..เสียวหี...ซี๊ด.."
"อูย...ผมก็เสียว...คุณนี..ดูดควยเก่งจัง...ซี๊ด" "งั้นเดี๋ยวนีทำให้...ซี๊ด..."
เธอคงสุดทนต่อความเงี่ยนง่านจึงลุกขึ้นหาชายหนุ่ม สองเต้าก็พุ่งผงาดลอยเด่นทั้งสองก้อน เขาจึงฟุบหน้าลงไปกลางหว่างก้อนเนื้อละเลงจมูกขยี้ไซร้ทั้งจูบ...ขยี้ แล้วกดร่างเปลือยเปล่าของเธอพลิกหงายลงนอน
"อู๊ยยย...คุณเดียว..." นีอุทานด้วยความเสียวสยิว เมื่อชายหนุ่มทั้งจูบทั้งอ้าปากดูดนม มือขวาก็ควานลงไปตะปบทั้งโคกนูนเนินของเธอ ..อ้า...มันโคกใหญ่กลมกระเปาะ เต็มฝ่ามือ..วาสนาควยของผมจริง ๆ ครับ..จะได้เย็ดหีเมียชาวบ้าน..โคก ๆ อย่างนี้..คุณเดียวรำพึงอย่างสะใจ"ซี๊ด...อุ๊ย..ดูซิคุณเดียว..จับมันทำไม ..อู๊ย...อย่าขยี้...อย่าดูด....อี้...อย่าแยงนิ้วลงไป....นีเสียวหี...อูย...ซี๊ด.."เธอร้องครางเบา ๆ เมื่อเขาทั้งดูดนมทั้งแยงนิ้วลงไปในหว่างโคกหี แล้วก็บี้และเขี่ยเม็ดแตดของเธอ ความเสียวซ่านทำให้แฟนผมดิ้นรนยักย้ายเอวไปมา ปากก็ครางซี๊ดไม่ขาดเสียง
"อูย...อูย...ซี๊ด...อูยยย"นีครางกระเส่า บิดตัวแอ่นโคกหีหราร่อนส่ายไปมา เมือกเยิ้มทั้งปากรูและหว่างแคม
บอกถึงความเงี่ยนของเธอได้ คุณเดียวก็เลยเอานิ้วแยงลงไปในรูหีแดงเยิ้มด้วยเมือก เขางอนิ้วควานไปมารอบ ๆ รูหี
"ซี๊ด...คุณเดียวขา..ซี้ด...อย่าควานรู...ซี๊ด...นีเสียวเหลือเกิน...ซี๊ด"แฟนผมครางระงมเมื่อถูกเขาควานรูหี สะโพกกลมผายนั้นเด้งร่อนไปมา สองขาก็กางอ้าซ่าจนแคมหีแยก เมื่อเห็นแฟนผมเงี่ยนง่าน เขาก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขา สองมือรั้งท่อนขาให้งอ และแบะออก โคกหีอวบอัดกลมอูมนั้นหงายพลิกลอยเด่น สองแคมแหกอ้าแบะ เม็ดแตดลอยเด่นแดงก่ำ มองเห็นปากรูได้ถนัด เขาจับหัวถอกที่บานใหญ่มู่ทู่แง่เงี่ยนพองก๋าตลอดลำใหญ่ยาวไม่เบา เขาจ่อตรงปากรูแล้วก็ดันพรืดลงไปแคมย่นหัวถอกผลุบเข้ามิดเงี่ยง ปากรูขยายตึงจนแฟนผมบิดตัวถ่างขาอ้าแบะทันที"อูย...ซี๊ด..อูย...เบาๆ..อูย..ตึงรูนีจัง...อูย""ควยผมเข้ารูนีมิดเงี่ยงแล้ว...ถ่างขาอีกนิดสิจ๊ะ.."โดยไม่ต้องเตือนซ้ำ คุณนีรีบงอตัวถ่างขา เพราะทั้งตึง และเสียวรูหีเป็นกำลัง คุณเดียวก็ขยับร่างได้ถนัด เขาใช้ปลายนิ้วเขี่ยปลายแตดไปมา เอวก็ดันควยเข้าไปเรื่อย ๆ "อูย...เบา ๆ สิคะ..ซี๊ด..คับรูนีเหลือเกิน...อูย..""ซีด..มันเข้าไปครึ่งลำแล้ว..คุณนี..อูย...หีคุณฟิตแน่นกว่าตะกี้อีก..." คุณเดียวบอกพลางเอื้อมมือขยี้ และคลึงเคล้นเต้านมไปมา ทำให้แฟนผมครางซี๊ด ร้องอูย อูย ทุกครั้งที่ โดนคุณเดียวกระเด้าควยลงไป "อูย..คุณเดียว...ซี๊ด..ควยคุณใหญ่จริง ๆ นีเสียว...ซี๊ด...ไปทั้งรูแล้ว...อูย..."แฟนผมครางเสียงดังอย่างเสียวซ่าน ทำเอาผมที่แอบดูอยู่ก็แข็งโป๊กไปทั้งดุ้น ผมเห็นคุณเดียวค่อย ๆ โหย่งตัวชักควยออกมาช้า ๆ นีก็ผงกหัวขึ้นมองดูท่อนควยอันเขื่องที่คารูอยู่ค่อนลำ สองแคมหีเธออ้าจนพองย่นคาบควยเขาแน่น ทำให้เห็นโคกหีพองบวมขึ้น เขาชักควยออกช้า ๆ แคมหีก็ปลิ้นตามควยออกมาจนแคมในถลน ปากรูรัดควยเขาแน่น ผมมองเห็นนีกัดฟันข่มความเสียว เมื่อถูกเงี่ยงขอบหัวถอกครูดโพรงหี พอสุดลำบัก เขาก็กระเด้าสวนเข้ารูเต็มแรง ท่อนควยใหญ่วิ่งมุดเข้ารูจนยันโคน "โอย...คุณเดียว...อูย....แน่นรู..หีนีฉีกแน่เลย...อูย..ซี้ด..อูย..."นีครางเสียงลั่นอย่างลืมตัว สองมือยันอกเขาแน่นถ่างขาส่ายหน้าห่อปากครางระงม ตูดส่ายหีเร่า ๆ ทั้งเสียวทั้งแสบตึงรูแทบปริ คุณเดียวทาบตัวอ้าปากดูดนม เอวก็ย้ายบิดส่ายไปมา ควยเบิกรูควานไปมา ทำให้แฟนผมดิ้นพราดด้วยความเสียวซ่านกระสันหี การดูดนม และส่ายควยอย่างมีชั้นเชิง ทำให้เธอยิ่งเสียว เขาโหย่งกายนั่งยอง ๆ จับสองขาที่งอแบะพาดโคนแขน ชักควยออกจากรูช้า ๆ เมือกสวาทจากรูหีไหลปรี่เยิ้มสองแคมแบะอ้า นีเด้งหีแอ่นตาม มือก็โอบเกาะแขนให้เขาคลึงเต้านม พอสุดควยคุณเดียวก็กระเด้าควยเข้ารูเงี่ยนของเธอช้า ๆ ควยวิ่งเข้ารูหีคับ ๆ หนืด ๆ แต่ก็ทำให้แฟนผมต้องกัดฟันกระดกหีรับ เขาเองก็ทั้งเสียวทั้งอร่อย เพราะรูหีแฟนผม ทั้งฟิตแน่นทั้งบีบทั้งตอด พอกดสุดควยเขาก็ส่ายเอวขยี้ ให้หัวถอกควานมดลูก มือละเลงขยี้เต้านมซ้ำ นีถึงกับผวาสั่นเร่าๆ "ซี๊ด...อูย...เดียวขา...นีเสียว...มดลูก...อูย...ควยคุณควานรูหี...เสียวเหลือเกิน" เธอครางระงมบอกเขาอย่างหมดอายด้วยฤทธิ์แห่งความเสียวซ่าน"ผมก็เสียวหัวถอก...รูหีขมิบ...มดลูกตอดดีจริงๆ ...ซี๊ด..""กระเด้านีเถอะคุณเดียว...ซี๊ด...นีเงี่ยน..ทนไม่ไหวแล้ว..ซี๊ด..เย็ดเลย..เย็ดให้หีแหกเลย...อูย...คนอะไรก็ไม่รู้...ซี้ด...เย็ดเก่งจริง ๆ ...ซีด...อูย...ต้องมาเย็ดอีกนะ.."คู่สวิงชายเดียวของเรา ขยับตัวคร่อมง่ามตูดเธอให้ถนัด โน้มตัวกดเข่าเธอให้ต่ำลงแล้ว ท่านี้โคกหีของเธอลอยเด่นอ้าแคมเป็นเป้านิ่งให้เขาชักควยเข้าออกอยู่ตลอดเวลา สองแคมก็อ้าปลิ้นเข้าออก"ซี๊ด...อูย..ดีจริง...คุณเดียว...ซี๊ด..ลึกยันมดลูกนีเลย...เต็มที่เลย..อูย...ซี๊ด...กระเด้าแรง ๆ...อูย..."คุณเดียวคงยิ่งมันในอารมณ์ เพราะยิ่งเห็นนีเด้งหี และครางอย่างอร่อยหี คุณเดียวก็ยิ่งกระดกเอวชักควยกระเด้าหนักขึ้น..ทั้งตัว มือก็ขยี้เต้านมไม่ได้วางเลยสลับด้วยการย้ายควยแทงถี่ขึ้นปานลูกสูบมุดเข้าออกในรูหีดังฟุบๆ...ฟับๆ ตลอดเวลา "ซี๊ด...เย็ดแรงดีจริง เดียว...ขา...อูย...นีอร่อยรูหีอะไรยังงี้...""อุ๊ย...อุ๊ย...ซอยถี่ ๆ ซิค่ะ...ซี๊ด...นีชอบ...อย่างนั้น...อู๊ย..คุณเดียวขา...เสียวแทบขาดใจแล้ว...อูย...กระเด้าเร็ว ๆ อูย..." นี..โดนทั้งควยตะบันหี เต้านมและเม็ดแตดก็ถูกนิ้วเขาบี้คลึง และขยี้ มันทำให้เธออร่อยรูหีแทบขาดใจ เธอทั้งเด้งทั้งส่ายหี สองแคมเป็นฟองขาวๆ เพราะน้ำเมือกแคมอวบอัดปลิ้นอ้าผงาบตามควยใหญ่ คุณเดียวก็กระเด้าควยจมรูสุดแรง แล้วก็เปลี่ยนเป็นอัดควยแน่นกับโคกหี เกร็งควยแน่น ส่ายเอวย้ายควยหมุนเป็นวงกลมจากซ้ายไปขวามาซ้ายสวนทางกัน การทำเช่นนี้มันยิ่งทำให้หัวถอกบานในก้นรูหี ควาน และถูไถมดลูกทุกแง่ทุกมุมอย่างถนัด มันทำให้นียิ่งได้รับความเสียวซ่าน และอร่อยรูแตกต่างไปอีกแบบหนึ่งนอกเหนือจากการกระเด้าให้ควยครูดรูหีแฟนผมงอตัวแอ่นหีเด้งรับจนตูดลอยกัดฟันเม้มปากครางตัวสั่นเร่าๆ สองขาถ่างแบะอ้าซ่าเกร็งตัวกระตุกเป็นระยะ คุณเดียวเห็นอาการของเธอแสดงออก ถึงความอร่อยจนท่วมใจ เขาก็ยิ่งเกร็งควยควานรูไปรอบอย่างหนัก ๆ"โอย...คุณเดียวขา...นีทนไม่ไหวแล้ว...ชักควยกระเด้าเถอะ..น้ำ..น้ำจะทะเล็ดแล้ว...อูย..." พอคุณเดียวได้ยินว่าน้ำจะออกเท่านั้น เขาหยุดหมุนเอวควานไปโหย่งตูด ชักควยออกแล้วกระเด้าสุดแรงดังผลับ ๆ นีที่เผลอตัวมัวแต่แอ่นหี จึงโดนกระเด้าสุดตัว หัวถอกกระทุ้งหมดถนัดใจ เธอผวาสะท้านครางอูย คุณเดียวก็ชักควยกระหน่ำใหญ่ไม่ยั้ง นีดิ้นเร่า ๆ ด้วยความอร่อย"โอ้ย...เดีย..เดียว...เร่งเร็ว ๆ ..อูย...น้ำ..อูยของนี...ออก...ออกแล้ว...ซี๊ด...อูย..""ของผมก็...ออก...อูย..แอ่นหีรับ...อูย...อร่อยจริงๆ ..."ทั้งสองต่างร้องขึ้นเกือบพร้อมกัน คุณเดียวก็กระหยิก ๆ ทั้งตัว นีแอ่นหีรับแล้วเธอกอดเขาแน่นรูหีขมิบน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมหัวถอกเขาจนท่วมรู คุณเดียวกระเด้าควยครั้งสุดท้ายสุดแรง แล้วท่อนควยอวบก็ขมิบน้ำรักขาวข้นพุ่ง ปริ๊ด ปริ๊ด ปริ๊ด ออกมาพรั่งพรู ก่อนที่จะกดควยแช่นิ่งให้น้ำเงี่ยนแตกกระฉูดเข้ารูหีของนีแฟนผม จากนั้นแทนที่ทั้งคู่จะแยกกัน นีปล่อยให้คุณเดียวโลมเล้ากอดจูบ และดื่มด่ำในรสเย็ดกันอย่างจริงจัง ตามองเขาอย่างหยาดเยิ้ม..คงพร้อมและยินดีแบะหีให้เขาเย็ดอีกทีอย่างแน่นอน..ส่วนผม ทนไม่ไหวเหมือนกัน ยืนกระฉูดอย่างสุดทน