ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเอากับฝรั่ง 1

เริ่มโดย oGoBoRio, เมษายน 04, 2010, 11:26:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oGoBoRio

ผมทำงานที่บริษัทเอกชนแห่งหนึ่ง ไม่ค่อยมีเวลาให้กับภรรยามากนัก ภรรยาผมเองทำงานเป็นเซลล์อยู่บริษัทฝรั่ง
ลืมบอกไปครับภรรยาผมชื่อนุ้ย หน้าตาเรียบร้อย หุ่นดี ขาว ก้นงอน อายุ26 ใครเห็นก็คงอยากฟัด นุ้ยเองมีเพื่อนฝรั่งอยู่เยอะ เวลาไปกินเลี้ยงซึ่งไปบ่อยมาก จะมาขอหรือโทรบอกผมก่อนเสมอ กลับมาทีก็ตีสองตีสาม ช่วงแรกผมไม่ติดใจอะไรแต่พักหลังๆ เริ่มผิดสังเกตุเพราะพอกลับมานุ้ยจะเพลียมาก ผมขอเย็ด ก็ไม่ยอม พอเธอหลับผมก้มไปดมหีเธอหวังจะเลียหีให้เธอมีอารมณ์ แต่ทำให้ผมตกใจมาก เพราะที่ผมได้กลิ่นคือ กลิ่นถุงยาง และมีกลิ่นอสุจิอย่างแรงมาก วินาทีนั้น ทำให้ผมแทบคลั่งตอนแรกจะปลุกเธอมาเคลียให้มันรู้กันไป แต่ผมพยายามสงบใจ และคิดว่าเธอคงทำมาหลายครั้งแล้ว ช่วงหลังๆ ผมจะจับผิดสังเกตุมากขึ้น แต่ผมจะทำเฉยๆ ไม่รู้เรื่อง และก็จะพบว่าเธอคบเพื่อนฝรั่งหลายคนครับและสุดท้ายผมทนไม่ได้จึง สะกดรอยตามนุ้ยหลังจากงานเลิกในวันศุกร์ โดยผมไปยืมรถเพื่อนมาขับ กลัวนุ้ยจำได้และก็เห็นนุ้ยคุยกับฝรั่งตัวโตมาก แถวที่จอดรถบนตึก หัวเราะกันสนุกสนานเลย คุยไปจับมือกันไป ถ้าไม่บอกนึกว่าเป็นแฟนกันแน่ๆ หลังจากนั้น เค้าไปกินข้าวกันที่ร้านแห่งหนึ่ง ผมจอดรอตรงทางออกของร้านเลย หลังกินข้าวเสร็จนุ้ยโทรมาบอกผมว่าจะไปกินเลี้ยงกับเพื่อนๆ คงจะกลับดึก ผมนึกในใจว่า วันนี้นุ้ยต้องแอบไปเย็ดกับไอ้ฝรั่งแน่ๆจึงบอกนุ้ยว่า ไม่เป็นไร เพราะผมจะกลับดึกๆเหมือนกันเพราะมีงานเข้ามา
แล้วทั้งสองคน มาต่อกันที่ผับใต้โรงแรม ใจผมอยากจะเข้าไปดู แต่กลัวว่าจะโดนจับได้ เลยต้องหาที่เหมาะๆ
จอดรถซุ่มดูอยู่ รออยู่ประมาณชั่วโมงผมจึงโทรหา ก็ได้ยินเสียงเพลงดังมาก คงยังอยู่ในผับ นุ้ยก็ยังบอกเหมือน
เดิมว่าจะกลับดึก เพราะเกรงใจเพื่อน พอเวลาเกือบห้าทุ่ม ผมโทรเข้าไปอีกที ตอนนี้รู้สึกแปลกมาก เพราะไม่
มีเสียงเพลงเลย มีแต่เสียงเหมือนทีวีเปิด ผมคิดว่าต้องเปิดห้องเย็ดกันแน่นอน เธอบอก เดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะโทรไป ผมเลยแกล้งบอกว่ายังไม่ได้กินอะไรเลย ขากลับซื้อมาฝากด้วย เพราะกลัวนุ้ยจะสงสัย ไม่นาน ผมเห็นรถของไอ้ฝรั่งออกมาจากที่จอด ทีนี้ผมรีบบึ่งเอารถไปเปลี่ยนแล้วกลับบ้านก่อนเลย กลัวเธอจะสงสัย แต่โชคร้าย ผมช้ากว่ารถไอ้ฝรั่งเพราะผมเห็นมันเลี้ยวเข้าซอยก่อนผม ตอนนี้ผมไม่รู้จะแก้ตัวยังไงดีแล้ว พอดีเห็นรถไอ้ฝรั่งมันจอดริมทาง
ตรงบ้านผมจะเป็นบ้านเดี่ยวๆแต่ละบ้านจะห่างๆกัน แล้วผมก็เห็นรถไอ้ฝรั่งจอดอยู่มุมที่ไม่มีคนอยู่ ทีนี้ผมรู้เลยว่า สองคนนั่นต้องทำอะไรกันอีกแน่ๆ
ผมจอดรถรีบเลาะพงหญ้าไปดู ผมถึงกับบอกไม่ถูก เพราะเห็นนุ้ยดูดปากกับมันเสร็จแล้ว ก็คว้าควยมันซึ่งใหญ่มาก
เอามาดูดแล้วนุ้ยถ่มน้ำลายลงไปที่ควยมัน และสาวขึ้นๆลงๆ อย่างเร็ว ไม่นานนุ้ยก็คร่อมไอ้ฝรั่งตัวโตๆ ถึงจะมืด แต่ผมเห็นได้ชัดเจนมาก นุ้ยขย่มฝรั่งเหมือนในหนังเอ็กซ์เลย รุนแรงมาก ไอ้ฝรั่งก็เกร็งสู้กับเมียผม สองมือมันบีบนมนุ้ย
จนแทบทะลักออกจากมือ บางจังหวะมันบีบตูดงอนๆ ของเมียผม ผมได้ยินเสียงตีก้น ดังเพียะๆ เลย
นุ้ยกระเด้าก้นเข้าๆออกๆ ไอ้ฝรั่งก็ส่ายหัวไปมา มันคว้าหน้านุ้ยมาดูดปากกับมัน แต่ตูดนุ้ยยังไม่หยุดกระเด้า
รถของมันไหวขึ้นลงเหมือนวิ่งบนทางลูกระนาด ทั้งสองคนกระแทกใส่กันนานมากๆ จนสุดท้าย
ไอ้ฝรั่งคงไม่ไหว มันจับไหล่เมียผม แล้วกระแทกแรงๆ นับไม่ถ้วน สุดท้ายมันแตกแล้วกอดดูดต้นคอนุ้ย
เมียผมได้แต่เอามือจิกอกมัน แล้วก้มหน้าไปดูดปากกันนัวเนียไปหมด แล้วมันก็เปิดประตูรถ ผมแทบตกใจ
นึกว่าโดนจับได้ ที่จริงมันโยนของออกมานอกรถ ตอนหลังผมไปดูก็เป็นถุงยางที่ใช้เย็ดกับเมียผมเมื่อกี้ กับกางเกงในเมียที่เลอะอสุจิมัน เต็มไปหมด สงสัยมันจะไม่มีทิชชู่เลยมาใช้เกงในเมียผมเช็ดแทน
ผมนึกขึ้นได้ เลยโทรบอกนุ้ยว่า ผมจะค้างที่บริษัท (ซึ่งปรกติผมค้างประจำ) นุ้ยบอกไม่เป็นไร แต่ผมฟังน้ำเสียง
เหมือนเธอจะดีใจมากๆ ไม่นานทั้งสองก็พากันเข้าไปในบ้าน ผมนึกแล้วเชียวว่าต้องเข้าไปเย็ดกันอีกรอบแน่
ผมรีบวิ่งตามไปติดๆ พอจะเห็นฝรั่งมันเอามือล้วงหีเมียผม แล้วขย้ำขยี้เมามันมาก เมียผมแทบเดินไม่ไหว
พอไปถึงโซฟา มันดึงกางเกงใน พร้อมถลกกระโปรงเมียผมขึ้นแล้วจับตูดเมียผมยกขึ้น มันก็จับควย
ใส่แบบไม่รอ เมียผมงี้ส่ายหัวพร้อม ร่อนตูดไปมา ฝรั่งมันตีตูดเมียผมดังป้าบๆ มันซอยเมียผมในท่าหมาไม่นาน
ก็แตกข้างในหีเมียผมเลย ตอนมันแตกมันดึงตูดเมียอัดเข้ากับควยมันแน่นมาก พอมันดึงควยออก น้ำควยไหลจาก
หีผ่านรูตูด แล้วหยดเลอะบนพื้น เต็มไปหมด แล้วทั้งคู่ก็นอน กันแถวโซฟา จนหลับไปได้ครู่ใหญ่ ช่วงที่เค้าหลับกัน
ผมงุ่นง่านใจอย่างมาก ไม่รู้จะทำอย่างไรดี แต่ก็สำเร็จด้วยมือตัวเองไปสองรอบ อยู่ข้างนอกบ้าน.
พอใกล้จะเช้า ได้ยินเสียงดังกึกๆ ผมชโงกหน้าดู เห็นฝรั่งมันกระเด้าเมียผมอีกแล้ว ทั้งๆเมียผมยังหลับไม่ค่อย
รู้สึกตัว เธอนอนหงายถ่างขาให้ไอ้ฝรั่งกระเด้าไม่ยั้ง แต่เมียผมซิครับ สงสัยเพลียมาก นอนนิ่งเลย ประมาณสิบนาที
มันก็แตกใส่ในหีอีกรอบ หลังจากนั้นมันอาบน้ำ แล้วขับรถออกไป ทิ้งให้เมียผมนอนน้ำเต็มหม้ออยู่ที่โซฟา
หลังจากวันนั้น ผมได้เห็นอะไรดีๆ อีกเยอะมาก เพราะไม่ใช่แค่ไอ้ฝรั่งคนนี้คนเดียว ยังมีคนอื่นอีกที่คอยมาเย็ดเมียผม
เพราะผมแอบฟังโทรศัพท์ มาตลอด