ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกาะเสม็ด

เริ่มโดย zardboy, เมษายน 06, 2010, 12:31:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zardboy

ผมกับเมียไปเที่ยวเสม็ดไปเจอเพื่อนเมียโดยบังเอิญเธอมากับสามีคนใหม่อายุน้อยกว่าเธอหลายปีผมเองไม่ค่อยสนิทกับเธอ
เธอจะสนิทกับสามีเก่าของเมียผมมากกว่าแต่เราก็คุยถูกคอกันดีทั้งคู่
สามีคนใหม่เป็นคนที่ห้าแล้วเมียผมบอกเราย้ายไปพักบังกะโลติดกันเราดื่มด้วย กันที่ระเบียงห้องพักผมทั้งสี่คนพอตึงๆเรื่องที่คุยก็มีแต่เรื่องใต้สะดือ เพราะเราทั้งสี่ก็ล้วนมีประสพการณ์เพื่อนเมียผมชื่อบุษส่วนสามีเธอชื่อนิด
บุษกับเมียผมยอมรับว่าชอบเรื่องเซกส์มากจะเอาจนกว่าจะเอาไม่ไหวคุยไปคุยมาเกิดอารมณ์
บุษชวนเล่นเสียวเธอลุกขึ้นถอดผ้ารูปร่างเธอยังสวยนมคล้อยแล้วแต่ก็ยังดู เซกส์มีหน้าท้องแบบสาวใหญ่แต่ไม่น่าเกลียดท้องลายนิดๆเนินนูนเธออูมขนหมอย เรียงเป็นระเบียบแบบได้รับการตกแต่งเธอบอกให้นิดถอดผ้าไปอาบน้ำด้วยกันพอนิด ถอดผ้าน่าดูมากเพราะแกยังหนุ่มล่ำสันดีท่อนควยก็น่าดูจัดว่าไม่น้อยหน้าใคร เมียผมก็ยอมรับว่านิดรูปร่างดีขนาดควยยังไม่แข็งยังน่าดูทั้งคู่อาบน้ำเสร็จ เดินแก้ผ้าออกมาเช็ดตัวแล้วก็ไปนอนกอดจูบกันบนเตียง
ผมกับเมียจึงแก้ผ้าแล้วเข้าไปอาบน้ำบ้างเราช่วยกันอาบถูสบู่ให้กันและกัน เมียผมบอกเห็นควยนิดแล้วคิดถึงตอนมันแข็งเย็ดคงเสียวมากนึกแล้วเงี่ยนจังผม เห็นด้วยบุษเองก็รูปร่างดีเมียผมบอกมันรักษาหุ่นดี
ส่วนเมียผมจะอวบกว่าเธอหน่อยเราอาบเสร็จเปิดประตูเห็นบุษกับนิดเล่นท่า69กัน นิดนอนอยู่ล่างริมฝีปากบุษอมเลียหัวเงี่ยงนิดอยู่มันเต็มปากท่อนลำแข็งยาว ขนาดสองกำมือบุษกำเต็มมือเธอพอดีพวงไข่ใหญ่ดูสะอาดสะอ้านดีตามสะเป็คเมียผม เธอบอกพวงไข่ใหญ่จะฉีดน้ำได้แรงดี
บุษเงยหน้าขึ้นมาบอกเราให้ช่วยคู่เธอก่อนผลัดกันเมียผมจึงเข้าไปช่วยคลึงพวง ไข่นิดพร้อมกับอมเลียพวงไข่ใหญ่ส่วนผมช่วยสอดมือเข้าไปเคล้าคลึงนมสองเต้า ของบุษพร้อมกับใช้ลิ้นเลียแก้มก้นบุษนิดเลียทั้งรูตูดรูหีบุษพร้อมกับดูด เม้มเม็ดเสียวจนบุษร้องว่าไม่ไหวแล้วเธอเลื่อนตัวขยับตัวให้ควยของนิดเข้าไป ในรูหีเธอ
เธอหันตูดไปทางนิดแล้วขยับกระเด้าผมเข้าไปช่วยบีบคลึงนมให้นิดตลอดเวลาส่วน เมียผมเข้าไปดูดหัวนมนิดจนนิดครางโอยพี่เสียวควยเสียวนมไปหมดแล้วขณะที่บุ ษเองก็ร้องลั่นโอยๆเสียวแตดๆไม่ไหวแล้วเธอร้องลั่นแล้วกดหีแช่สักพักหนึ่ง แล้วลุกออกนิดยังไม่เสร็จเธอบอกให้เมียผมขึ้นต่อเธอเสร็จหลายทีแล้วตั้งแต่ โดนเลียเมียผมก็ลุกขึ้นนั่งคร่อมเธอค่อยๆกดสะโพกลงไปแคมหีสองข้างอมลำควยจน ปริเธอเงยหน้าหลับตาครางซี็ดๆๆๆๆตั้งแต่หีเธออมปลายควยเข้าไปเธอค่อยกดเข้า ไปจนมิดเธอครางอูยฟิตเต็มรูดีจังแล้วเธอก็ขยับกระเด้าช้าๆพร้อมกับซี้ดปาก ร้องเสียวๆผมเข้าไปช่วยบีบคลึงนมสักพักเธอก็ขยับกระเด้าอย่างเร็วเม้มปาก ครางอือๆๆแล้วก็ร้องว่าน้ำเมียแตกแล้วขณะที่นิดก็ร้องว่าผมก็ออกเสร็จพร้อม กันเธอกดหีแช่นิ่งกับควยนิดผมเข้าไปจูบปากกับเมีผมเธอจูบอย่างดูดดื่มขณะที่ บุษก็เข้าไปจูบปากกับนิดผมถามเมียผมว่าดีไหม
เธอบอกเมียเสียวสุดๆเลยคุณควยนิดใหญ่แล้วแข็งดีจังฟิตเต็มรูเมียเวลากระเด้า มันถูเม็ดแตดเสียวที่สุดเลยพอเข้าหมดลำไปโดนปากมดลูกเสียวไม่อยากเสร็จเลย แล้วพอนิดน้ำออกนะฉีดน้ำแรงไปโดนมดลูกอีกทำให้เมียเสร็จติดๆกันขึ้นมาอีก เยี่ยมๆจริงๆน้องคนนี้นี่ควยยังแข็งอยู่เลยนะเมียผมเห็นควยผมแข็งโด่เพราะ เหลือคนเดียวที่ยังไม่เสร็จจะเย็ดเมียหรือเย็ดบุษถ้าเย็ดเมียขอเวลาอีก เดี๋ยวนะยังเสียวมากอยู่เลยบุษรีบบอกเดี๋ยวฉันจัดการผัวเธอเองแล้วเธอก็โก้ง โค้งหันหลังให้ผมเห็นพูสวยสองข้างน้ำเยิ้มอยู่ผมเข้าไปใส่ด้านหลังเธอขณะที่ เธอก้มคร่อมให้นิดดูดนมให้ส่วนภรรยาผมก็ยังขยับตูดบดหีกับควยของนิดที่ยัง แข็งอยู่ผมเอื้อมมืออีกข้างเคล้าคลึงนมให้เธอทุกคนเสียวและมีความสุขพร้อม กันสามคืนเราเย็ดกันทุกวันช่วยกันเลียช่วยกันเย็ดมีความสุขที่สุด
เมียผมติดใจควยนิดหังเงี่ยงก็บานใหญเวลาเย็ดจะถูเม็ดแตดถูรูหีดีมากแล้วยัง ยาวถึงปากมดลูกทำให้เสียวสบายเวลาเย็ดเธอจะทำช้าๆเธอบอกเสียวรูหีดีพอจะ เสร็จเธอถึงจะกระเด้าอย่างแรงทำให้สะใจดี
แล้วควยนิดยังเย็ดได้ทุกท่าโดยเฉพาะท่าเย็ดตะแคงด้านหลังแล้วผมช่วยเลียเม็ด แตดให้ด้านหน้าบุษจะช่วยดูดนมให้ด้านหลังนิดจะยกขาเธอข้างหนึ่งแล้วจะ กระเด้าช้าๆพร้อมกับที่เขาจูบปากเธอไปด้วยเธอบอกท่านี้ลืมโลกเลยเสียวหมดทุก จุด
บุษบอกเธอติดใจลิ้น ปากและหนวดบนปากผมเธอบอกเสียวไม่อยากเสร็จเหมือนกัน
นิดบอกรูหีเมียผมฟิตและลึกเวลาเย็ดเธอขมิบตอดร่อนสู้ควยดีเย็ดแล้วเสียวมากที่สุดเวลาควยเข้าไปมันโดนปากมดลูกสีรัดดี
ส่วนผมมีความสุขที่สุดตอนที่เห็นเมียรักมีอารมณ์เสียวสุดๆ
เสียงเธอครางด้วยความเสียวความสุขทำให้ผมเงี่ยนที่สุด