ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเอากับฝรั่ง 2

เริ่มโดย oGoBoRio, เมษายน 04, 2010, 11:32:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oGoBoRio

ผมเคยเล่าเรื่องเมีย ไปแล้วครั้งนึง ตอนนั้นเป็นครั้งแรกที่รู้ว่าเมียแอบไปมีชู้
ช่วงแรกผมทำใจไม่ได้เลย ยอมรับว่าเศร้าเหมือนโดนหักอก แต่พอนึกถึงภาพที่นุ้ยล่อกับฝรั่งในท่าหมา
แล้วมันทำให้ใจผมตื่นเต้น อยากจะเย็ดเมีย ทั้งๆที่เรื่องแบบนี้ผมค่อนข้างปกติ คือถ้า
ไม่มีอารมณ์ ก็จะไม่ทำกับเมียเลย
ผมแอบสังเกตุอาการช่วงที่เมียผมอินเลิฟได้ว่า เธอจะชอบโทรศัพท์บ่อยๆ พอไอ้ฝรั่ง
โทรมา เธอจะรับแล้วเดินหนี เพื่อไม่ให้ผมได้ยิน แต่พอจะจับใจความว่า คุยเรื่องสารทุกข์
สุขดิบ เหมือนคนเป็นแฟนกัน. เมียผมคุยไปจะยิ้มหัวเราะไปท่าทางเธอจะมีความสุขมาก
และพอผมค้นกระเป๋าถือของเมีย จะเจอถุงยาง หลายชิ้น บางยี่ห้อบางกลิ่นผมยังไม่เคยใช้
เลยครับ แล้วผมก็เจอพวกยาคุมด้วย ที่เมียผมซ่อนไว้.
เมียผม ปกติแล้วจะเรียบร้อย เฉยๆ ทำแต่งานอย่างเดียว คงไม่มีใครนึกว่าเธอจะกล้า
นอกใจผม ไปล่อกับไอ้ฝรั่งดุ้นโตนั้น

พักหลังผมพอจะทำใจได้ เลยแอบดูการกระทำของเมียต่อไป ซึ่งหลังๆเธอจะนุ่งกระโปรงค่อนข้างสั้น
และใส่เสื้อว้าวคอลึกๆ บ่อยๆ มีวันหนึ่งผมกลับบ้านมา
เห็นรถฝรั่งจอดอยู่ ทั้งที่ยังไม่มืดเลย ประมาณหกโมงเย็น ก็เลยนึกว่าวันนี้ผมคงจะกลับไว
ไปหน่อยเพราะปกติจะถึงบ้านสองทุ่มกว่า คราวนี้จะทำไงดีล่ะครับ แอบดูก็คงไม่ได้เพราะ
มันยังไม่มืดเลย และรถมาจอดหน้าบ้านแล้ว คิดว่าทั้งคู่คงจะรู้ตัวแล้ว ผมเลยบีบแตรเพื่อให้
เมียออกมาเปิดประตูให้ครับ เมียผมรีบกึ่งเดินกึ่งวิ่งมาเปิดประตู เนื้อตัวนี่เหงื่อชุ่มเลย
และมีกลิ่นตัวอับๆของฝรั่งติดตัวเมียผมด้วย แล้วถามผมว่ากลับมาเร็วจัง
เค้ากำลังประชุมงานกับเพื่อนอยู่ที่บ้าน ผมบอกไปว่าจะไม่รบกวนแล้วกัน ประชุมกันให้เสร็จ
พอเข้ามาถึงในบ้าน เห็นฝรั่งชู้รัก หรือผัวใหม่เมียผม ลุกขึ้นมาทักทายผม ตัวมันใหญ่มากครับ
สูงประมาณ 185 ขึ้นแน่ๆ ผมเห็นเสื้อและเหงื่อฝรั่งมันเปียกมากเลย กลิ่นเหงื่อกลิ่นตัวทั้งคู่แรงมาก
สงสัยจะไม่ประชุมกันธรรมดาแน่ ต้องมีแอบล่อกันแล้วชัวร์เลย ต่อหน้าผมฝรั่งมันสุภาพกับเมียมากครับ
ทำเป็นเหมือนเพื่อนร่วมงานคนนึง แต่ผมนึกถึงภาพตอนมันมือนึงบีบนม มือนึงบีบตูด
แล้วกระเด้าเมียผมเสียงดังป้าบๆ แล้วรู้สึกแค้นมันชอบกล เห็นเมียผมหยิบแฟ้มอะไรไม่รู้
แล้วเดินมานั่งข้างๆมัน พูดไทยคำอังกฤษคำออกแนวคุยเรื่องงาน ผมเลยบอกขอตัวไปอาบน้ำก่อน
ผมเดินไปถึงห้องนอน ก็เห็นผ้าปูนี่เหมือนผ่านสงครามฟาดฟันบนเตียง ระหว่างควยกับหี มาแน่เลย
เห็นแค่นี้ ภาพที่ไอ้ฝรั่งเอาเมียผม มันขึ้นมาในหัวอีกแล้ว ผมดูแทบทุกตารางนิ้วของที่นอน
ก็พบเส้นขนยักๆสีทอง ซึ่งฟันธงได้ว่ามันเป็น หมอยของฝรั่ง เจอหลายเส้นมากครับ และ
พบหยดน้ำอสุจิของมันบางจุดจะเป็นหยด บางจุดเลอะเป็นทางเลย และมีทิชชูบางส่วน
ทิ้งลงถังขยะ ผมรีบรื้อดูทันที เจอหลักฐานสำคัญอีกชิ้นคับ ถุงยางใช้แล้ว ในนั้นมีน้ำ
อสุจิเต็มเลย เจออยู่สามชิ้น นึกๆในใจว่ามันเอาเมียผมกี่ครั้งเนี่ย คุ้ยไปคุ้ยมาเจอกางเกงในเมีย
ที่เลอะน้ำบางส่วน สงสัยเมียผมจะรีบมาก พอผมมาเลยหยิบพวกนี้ใส่ถังเรียบเลย
พอผมอาบน้ำเสร็จ ก็บอกฝรั่งว่าผมอยากจะเลี้ยงเค้าซักมื้อ เพราะเค้าบอกว่าเพิ่งมาทำงานบริษัท
นี้ไม่นาน ฝรั่งมันก็โอเคคับ ผมมองหน้าเมียผมนี่ยิ้มชอบใจใหญ่เลย สงสัยเพราะคงอยาก
อยู่กับไอ้ฝรั่งนานๆ เราก็ไปร้านอาหารแถวๆทางด่วนรามอินทรา ผมก็ฟอร์มสั่งเบียรมาดื่ม
มีช่วงหนึ่งผมขอตัวไปห้องน้ำแต่จริงๆเดินอ้อมไปทางที่จอดรถ ก็มองเห็นฝรั่งกับเมียผม
หันมองมาทางเดินห้องน้ำ พอทั้งคู่ไม่เห็นผมนี่ เป็นอีกแบบเลย เดี๋ยวจับมือเดี๋ยวจูบ มัน
ไม่จูบธรรมดาด้วย มันดูดลิ้นเมียผมเลยนี่สิ ผมคิดว่าทั้งคู่คงจะอยากเย็ดกันอีกรอบแน่ๆ
เลยคิดแผนว่า จะแกล้งเมา แต่พอกินเข้าไปมากๆ รู้สึกเมาจริง เลยเดินไปอ้วก พอฝรั่งมันเห็น
เลยอาสาพาผมไปส่ง มันก้อหิ้วผมมาถึงเตียงเลย ผมก็แกล้งหลับไป ได้ยินฝรั่งพูดเบาๆ
บอกเมียผมว่าอยากตื่นเต้นกว่าเดิมไหม นุ้ยถามว่า ตรงนี้เลยเหรอ ฝรั่งมันไม่พูดได้แต่หัวเราะ

แล้วไฟในห้องก็ปิดลง เปิดแต่ไฟสลัวๆตรงโต๊ะอ่านหนังสือ ผมกะแล้วเพราะสองคนนั่นเย็ดกันจัดมาก ปล่อยไป
นานๆ คงทนไม่ได้ ผมก็ได้ยินเมียครางแบบเบาๆ ผมพยายามพลิกตัว ตอนช่วงฝรั่งกับเมีย
ผมเผลอๆ ก้อพอจะมองเห็นได้ครับ . ฝรั่งมันดูดปากเมียผมอยู่ อีกมือล้วงไปบีบนม อีกมือ
ล้วงเอานิ้วแยงเข้าๆออกๆกับหีเมียผม สะโพกมันก็กระเด้าไปด้วย ทั้งๆยังมีเสื้อผ้าครบทั้งคู่
ซักพักมันจับหัวเมียผมก้มลงดูดควยมัน ซึ่งตอนนั้นควยมันแข็งทิ่มหน้าขาเมียผมแล้ว
เมียผมดูดให้มันดังมาก เสียงดังจ๊วบๆเลย ผมว่าฝรั่งมันคงเสียวมากแต่ไม่กล้าร้องออกมา
ได้แต่ครางๆอือๆ มันใช้สองมือจิกหัวเมียผม เรียกว่าจิกเลย แล้วกระชากหัวเมียผมเข้าออกๆ
เมียผมตอบโต้มันด้วยการดูดควยแรงๆ และเอาสองมือขย้ำตูดฝรั่ง สักพัก
มันผลักเมียผมพิงกำแพง แล้วมันเอาตัวแทรกเข้าไปหว่างขาเมียผม เมียผมบอก คอนดอมๆ
แต่ฝรั่งบอก โนๆ ควยมันใหญ่มากและมันเลื่อมไปด้วยน้ำลายเมีย มันดึงกระโปรงเมียผมมาถึงเอว
พอมันกดสะโพกทีเดียว เข้าหอยเมียเลยครับ
ผมเห็นเมีย สะดุ้งเกร็งไปทั้งตัว มือก็จิกแขนมันไว้ สองมือฝรั่งอุ้มขาเมียผมไว้คล้ายๆท่าอุ้มแตง
แต่หลังเมียผมยังพิงกำแพงอยู่ ฝรั่งมันกระแทกเข้าใส่เมียผมอยู่นานมาก ได้ยินเสียงแป้กๆ ประมาณสิบนาที
ตอนนั้นนี่ ผมน้ำแตกเลย ทั้งๆ ไม่ได้ช่วยตัวเองด้วย ดูเฉยๆ แต่น้ำแตกได้ครับ ผมเพิ่งเป็นเนี่ย
ไม่นาน ได้ยินเสียงฝรั่งบอกมันไม่ไหวแล้ว ตอนมันแตก มันสาวควยยาวๆกระแทกใส่เมียแรง
มากครับ ได้ยินเสียงดังชัดเจนมาก ซักสิบกว่าทีมันก็ซบหน้าบนคอเมียผม ตอนกระแทกครั้งสุดท้าย
มันอัดสะโพกใส่เมียผมแน่นมาก จนเมียผมจะแบนติดกำแพงเลย ได้ยินเมียผมบอก
น้ำยูเยอะจังเลยนะ ล้นออกมาแล้ว ทีหลังต้องใช้คอนดอมนะ ไม่งั้นไม่ยอมยูแล้ว
แล้วฝรั่งมันพูดอะไรผมไม่ได้ยิน แต่เมียผมบอกว่า ไม่เอาขี้เกียจเช็ดเพราะน้ำยูเยอะ
เสร็จแล้วมันดูดคอเมียผมเล่น
ทั้งคู่หัวเราะกันเบาๆ คิกๆคักๆเลย. ฝรั่งมันค้างท่านั้นนานมาก มันหันมามองผมบางครั้ง แต่เห็นผมหลับ
มันเลยสาวควยเข้าออกๆต่อ ทั้งๆน้ำมันยังคาอยู่ในรูเมียผมสดๆเลย น้ำอสุจิมันไหลเป็นทาง
ลงมาตามขาเมียผม ช่วงนี้มันยังกระเด้าเมียผมเบาๆ แต่เมียผมบอกวันนี้พอก่อน
เพราะดื่มเข้าไปเยอะเหมือนกัน ทั้งคู่เลย เดินเข้าไปล้างควย ล้างหีในห้องน้ำ แต่ผมนี่สิ
ควยแข็งแล้วแข็งอีก แตกเลอะไปแล้วรอบ แต่ยังแข็งอยู่ ซักพักฝรั่งมันก็กลับไป
พอเมียผมเดินมานอน นี่แทบสลบเลย เพราะเมื่อกี้เล่นกันดุเดือดมาก ผมรอจนเมียหลับ
ก็รีบเข้าห้องน้ำไปว่าวเลย ทีแรกจะเอาเมียซ้ำทั้งๆที่อยาก แต่กลัวเธอจะรู้ว่าผมเห็น
เลยต้องทนช่วยตัวเองไปก่อนคับ
 ถึงตอนนี้เมียผมยังแอบล่อกับฝรั่งอยู่เรื่อยๆ โดยไม่นึกว่าผมรู้ แต่หอยเธอเริ่มบานๆ แล้วละ