ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์ลาวเสนอ..สองแถวพาเสียว(ซ้ำขออภัย)

เริ่มโดย kitsana372, เมษายน 06, 2010, 07:08:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kitsana372

ที่โรงแรมระดับสี่ดาว กลางเมืองภูเก็ต.......หนิงเธอทำหน้าที่อยู่ที่แผนกต้อนรับตั้งแต่แปดโมง เช้าจนถึงค่ำ
เป็นแบบนี้มาสองปีหลังจากเธอย้ายตามสามีมาอยู่ที่นี่ .....สามีเธอเป็นผู้จัดการแผนกของห้างสรรพสินค้าชื่อดัง
ทั้งหนิงและสามี อยู่กันสบายๆเพราะเงินเดือนสองคนพอมีเหลือเก็บ เธอตั้งใจจะหาซื้อบ้านที่นี่ เพราะเธอชอบ
หนิงตั้งใจว่าถ้าเธอมีบ้านเธอค่อยมีลูกกับสามี.....แต่ เมื่อเวลาผ่านไป สามีเธอมีการเปลี่ยนแปลงของชีวิตบางอย่าง
มันทำให้หนิง ไม่สบายใจกับข่าวที่ได้รับ และการกลับบ้านไม่ตรงเวลาของสามี หนิงเป็นคนพูดน้อบขี้เกรงใจ เธอจึง
เงียบมาตลอด แต่เธอเก็บความรู้สึกไว้มากมายจนบางครั้งเธอก็ไประบายกับเพื่อนสนิดของเธอ ที่ทำงาน คำปลอบใจ
เป็นสิ่งที่เธอได้รับ แต่มันช่วยเธอได้ไม่มากนัก บางครั้งนอนร้องไห้ คิดน้อยใจ
เกมสวาสที่เคยได้รับจากสามีที่เธอชอบ และโหยหาทุกครั้งเมื่อเธออยู่กับสามี สามีชมเธอเสมอว่าเธอเป็นผู้หญิง
ที่ ร้อนแรง ดุดันในเรื่องเซ็กซ์ เธอชอบคำชมแบบนี้จากสามี แต่เดี๋ยวนี้สามีเธอกลับลืมไปแล้ว นี่ก็หนึ่งเดืนพอดี
ที่สามีเธอไม่ได้ ร่วมรักกับเธอ สามีเธอกลับบ้านเธอก็หลับไปแล้ว หรือบางทีเธอตื่นขึ้นมาเพื่อความต้องการบทรัก
สามีเธอกับปฏิเสธ มันทำให้เธอเสียใจอย่างมาก เธอเคยคิดไปหาผูเหญิงที่ทำให้สามีเธอเปลี่ยนไป แต่เธอกับไม่
ในตอนหลังเพราะเธออายเกินกว่าที่จะไปทะเลาะ
และความเหงา ความน้อยใจ ความกำหนัดก็มาในจังหวะที่ไม่น่าจะเกิด เพราะตัวเลือกที่มามันไม่ใช่ แต่มันเป็นไปแล้ว เธอดูเศร้าในวันนี้ เพือนๆจึงชวนเธอไปหาความสนุกบ้าง พวกเธอตกลงจะไปดื่มกินกันที่ผับแห่งหนึ่ง ที่หรูหรา
ในนี้มีแต่ชาวต่างชาติ คนไทยมีบ้างแต่น้อยมาก เธอสนุกกับเพื่อนๆสนุกกับการดื่ม จนเธอเริ่มตึงๆ เธอจึงบอกเพื่อนๆ
ว่าจะ กลับที่พัก เพื่อนๆขอร้องให้อยู่ต่อแต่เธอปฏิเสธ กลัวเช้าตื่นมาทำงานไม่ไหว เพื่อนคนหนึ่งจะไปส่งเธอตอบปฏิเสธ เธอกลับเองได้ ให้เพื่อนอยู่สนุกกันต่อ เธอเรียกรถสองแถวให้ไปส่ง.......เธอมาถึงที่พักเที่ยงคืนพอดี......
สามี เธอยังไม่กลับ เธอกำลังเปิดประตูสายตาเธอก็เหลือบไปเห็นแผ่นกระดาษเขียนข้อความว่า....หนิง พี่ไปค้างบ้าน
เพื่อนนะ กินเหล้ากันหน่อย....เธอเห็นเธอรู้สึกเบื่อชีวิต....เธอหันกลับไปดูรถสองแถว ก็ยังเห็นจอดอยู่....เธอเดินไปหา
ช่วยพาฉันไปส่งที่เดิม....เธอขึ้นรถ ด้วยอาการมึนๆ สองแถวยังไม่ออกรถ เธอจึงหันไปมอง ชายคนขับรถอายุก็ราว
สามสิบกว่า กำลังเอามือชักว่าวและสายตามองมาทางเธอ เธอตกใจแต่ไม่ได้พูดอะไร.....คุณทำอะไร ทำไมทำแบบนี้
คนขับรถ.....ผมเห็น คุณแล้วมีอารมณ์ ทนไม่ไหว
หนิง........แล้วเสร็จหรือยังฉันจะไป
คนขับ รถ......ยังครับ ถ้าคุณไม่ว่า คุณมาดูผมใกล้หน่อยครับ มันทำให้ผมมีอารมณ์มากๆเลย
หนิง....อยากทำให้ฉันดูหรือ งั้นทำเลยฉันจะดู
หนิง คิดในใจนี่เรามาเจอคนโรคจิตหรือนี่....แต่เมื่อหนิงนั่งดูเขาทำ....หนิงมี ความรู้สึกเหมือนกัน....หนิงรู้ว่าตัวเองมีน้ำแฉะ
ที่หว่างขา...มีความ รู้สึกที่รูของเธอตอดตุบๆๆ.....
คนขับรถ.....คุณครับ....ควยผมใหญ่มั๊ย .....คุณชอบดูควยผมหรือเปล่า....คุณคงชอบนะครับคุณถึงมองของผม
หนิงได้ ฟังได้ยินถึงกับตัวเย็น อาการขนลุกเข้ามาสู่เธอ น้ำเธอเริ่มไหลเธอมีความรู้สึกที่หว่างขาของเธอ มันรัดมาก
ตรงกางเกงใน เธอ จนเธอต้องเอามือกดไว้
คนขับรถ.....คุณครับ....คุณอยากดูดควยผมหรือ เปล่าครับ....เมียผมชอบดูดควยผมมาก....คุณลองนะครับ
หนิง.....ไม่คะ.... เออ....ไม่ดีกว่าคะ
หนิงตอบเขาไปแบบตะกุกตะกัก....ในใจเธอนั้นอยากมาก เธออยากจะบอกกับเขาด้วยซ้ำว่า เธอเงี่ยนมากๆ อยากให้
เขาเอาเธอเดี๋ยวนี้ ด้วยซ้ำ เธอได้เพียงมองการกระทำของเขา
คนขับรถ.....คุณเคยดูดควยให้แฟน คุณหรือเปล่าครับ....ผมว่าคุณต้องเคยแน่ๆ....ผมอยากให้คุณลองดูดของผมบ้าง
ผม เชื่อว่าคุณต้องชอบของผมแน่ๆ
หนิงนั่งนิ่ง ใจอยากมากแต่กลัว ตอนนี้ใจหนิงแบ่งเป็นสองฝ่าย อยาก กับกลัว เธอยังมองเขาทำแบบไม่ละสายตา
เธอ ต้องเอามือบีบนม กดเนินเธอ จนเธอทนไม่ไหวต้องเอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงตัวเอง หนิงใช้นิ้วบี้ติ่งเม็ดเสียว
นิ้งของหนิงทำหน้าที่อย่างชำนาญ เธอเริ่มครางออกมาบ้าง ชายคนขับรถถึงกับมีอารมณ์มากขึ้นเมื่อเห็นหนิงทำแบบนั้น
คนขับรถ.....คุณ เงี่ยนแล้วนะครับ....คุณทำหันหน้ามาทางผมซิครับ...ผมอยากเห็นของคุณจัง
หนิง..... คุณทำของคุณนะ....หนิงจะทำของหนิง....ทำไมคุณไม่ถอดกางเกงออกให้หมดแล้วทำละ คะ
คนขับรถ......ได้ครับ....แล้วคุณละ....ถอดด้วยซิครับ
หนิงทำตาม เธอถอดกระโปรงและกางเกงชั้นใน แล้วเธอนั่งถ่างขาไปทางเขาเธอพิงตัวกับประตูรถเธอเอามือล้วงเนิน
ใช้นิ้ว สอดเข้าไปถูเข้าถูออก.....จากหนึ่งนิ้วเป็นสองนิ้ว....หนิงครางเสียงโอย ...เสียวเหลือเกิน...ตาเธอยังคงมองลำควยของเขาอยู่
หนิง....คุณไม่พูดแบบ นั้นอีกคะ....พูดว่าคุณชอบควยหรือเปล่า....คุณอยากดูดควยผมหรือเปล่า...คุณ พูดอีกซิคะ
คนขับรถ......ครับผมอยากให้คุณดูดควยผม....ดูดน้ำผมออกเลยนะ ....แล้วคุณกิน น้ำผมเข้าไปให้หมดเลย...ผมอยากเลียหีคุณจัง.....คุณครับผมอยากเลียหีคุณ ....อยากเลียหีคุณให้น้ำออกเลย
หนิง.....อยากเลียก็เลียซิคะ.....หนิงก็ อยากให้เลียคะ
หนิงพูดจบหนิงใช้นิ้วแหวกแคมทั้งสองข้างอ้าออก ปากร้องคราง เธอเอานิ้วถูติ่งไปมา เธอแอ่นสะโพกขึ้นส่าย
คนขับรถค่อยๆ ปล่อยมือจากควยเขา กระเถิบตัวก้มลงเลียหีของหนิง เขาเอานิ้วสอดเข้าไปชักเข้าออก โดยปาก
ยังดูดติ่งให้หนิงไปพร้อมๆกัน
หนิง..... โอย....หนิงเสียวมากคะ...คูณดูดแรงนะคะ.....นิ้วคุณล้วงลึกๆเลยคะ....โอย ....ดูดอีก...โอยยดีเหลือเกิน.
หนิงยกก้นโดยเอามือเธอท้าวไว้กับเบาะ เธอแอ่นก้นส่ายเพื่อรับการดูดเลียจากเขา เธอนั่งลงแล้วเอามือกดหัวเขา
กับ เนินเธอ......
หนิง......คุณ หนิงเสียวคะ จะทนไม่ไหวแล้ว......คุณน้ำหนิงจะออกแล้ว.....คุณดูดอีก....หนิงเสร็จแล้ว ...น้ำออกแล้ว.....โอย....เสียวเหลือเกินคุณ......
หนิงเสร็จเต็มที่เธอ ยังกดหน้าเขากับเนินเธอแบบนั้น ปากเธอยังครางอูววว.....ซีดออกมาเบาๆ
หนิง.... คุณเก่งจังคะ....น้ำหนิงออกเยอะเลย
คนขับรถ.....คุณก็เก่งครับ.....คุณ ครับคุณดูดให้ผมนะครับ
หนิงทำตามเขาขอร้อง หนิงเอามือจับควยเขาอมเข้าปาก เธอรู้สึกถึงความใหญ่เพราะมันเข้าไปแน่นในปากเธอ เธอ
ก้มลงโยกปากกับควย เขาขึ้นลงเรื่อยๆ เธอใช้ลิ้นเลียที่ปลายหัว แล้วดูดที่หัวและรัวลิ้นที่ช่องของมัน เขาถึงกับแอ่นควยรับ ปากร้องคราง
คน ขับรถ.....คุณดูดผมแบบนี้ เดี๋ยวผมน้ำออกแน่ครับ ผมเสียวมากเลย
หนิงมอง เขาปากยังคงทำให้เขา เธอละปากออกแล้วใช้มือสาวชักว่าวให้เขา ดูเขาชอบมาก เขาแอ่นก้นขึ้น.....
คนขับรถ....ผมจะเสร็จแล้วครับ.....น้ำออกแล้ว .....โอยย....ออกแล้ว
น้ำเขาพุ่งออกมามากมาย ไหลเต็มมือหนิง หนิงยังคงรูดให้เขาจนน้ำหยุดไหลออกมา หนิงกำมันไว้แล้วก้มลงเลีย
หนิงทำ ให้เขาอีกครั้ง หนิงอมเข้าจนหมดแล้วรูดขึ้น
คนขับรถ....คุณเก่งมากครับ ....ผมเสียวจนตัวเกร็ง...คุณชอบทำแบบไหนอีกครับ .....คุณเคยเอากับแฟนคุณบนรถหรือเปล่าครับ....ผมเคยมันจริงๆ...รถนี่โยกเลย ...แฟนผมชอบร้องใหญ่เวลาผมกระแทกหีเธอ
หนิงฟังเขาพูด รู้สึกชอบการกระทำของเขากับแฟนที่เขาเล่า หนิงรู้สึกอยากทำกับเขาเหมือนกันเพราะเขาเก่งน่าดู
อีกอย่างเธอก้ยังอยาก อยู่เหมือนกัน ไหนๆก็มาถึงขั้นนี้แล้ว
หนิง.....คุณเอากับแฟนบนรถบ่อย เหรอคะ....รถคันนี้รึเปล่า
คนขับรถ......ครับบ่อยแฟนผมชอบ.....คันนี้ แหละครับ.....มันจรืงๆ
หนิง......คุณสอนหนิงนะ....หนิงไม่ค่อยรู้เท่าไร
หนิง เริ่มถอดเสื้อเธอออกหมด ตอนนี้เธอเปลือยกายหมดแล้ว เขาจ้องมองนมเธอ รูปร่างของหนิงอย่างตั้งใจ เขาเอง
ก็เช่นกัน เขาเปลือยตัวเองจนหมด เขาเริ่ใข้มาดูดนมหนิงสลับไปมา มือก็เคล้าคลึงนมบีบหนักๆสลับเบาไปมาปากเขาดูดหัวนมหนิงทำเอาหนิงคราง เขาก้มลงไปเลียที่เนินหีของหนิง ดูดติ่งเธอจนเธอคราง เขาดันตัวหนิงพิงราบกับตัวเบาะเขาเอาแขนดันแยกขาเธอออกทั้งสองข้างจนขาหนิง ถ่างออกมากพอดู เขาร้องบอกหนิงให้จับควยเขากดลงในรู
ของหนิง หนิงทำตามเมื่อทุกอย่างเข้าที่ เขากระแทกช้าๆรูดขึ้นเกือบสุดแล้วกดลง ทำอยู่แบบนี้จนหนิงคราง
หนิง....คุณขาหนิงเสียวจังคะ.....คุณช่วยแรงๆเลย นะคะโอยยหนิงเสียวไปหมดแล้ว.......อย่าทรมานหนิงเลย...เอา
หนิงแรงๆเลยคะ .....หนิงทนไม่ไหวแล้ว....เขาได้ฟังหนิงขอร้อง เขากระแทกแบบเต็มที่เสียงดังผับๆๆๆจนรถโยกไปมาทีเดียว เขาทำไม่หยุดทำแบบต่อเนื่อง จนหนิงร้องบอกเขา
หนิง.....โอยหนิงเสร็จอีก แล้ว ......น้ำหนิงออกแล้ว.....ออกแล้ว
หนิงกดเอวเขาอยู่แบบนั้น ขาเธอกอดรัดเอวเขาไว้แน่น เธอกอดเขา หนิงจับหน้าเขาหันมาหาเธอ เธอจูบเขาเบาๆ
จูบที่ปาก เธอลากลิ้นเข้าไปในปากเขา เธอดูดลิ้นเขาแบบดูดดื่ม เขาและเธอแรกการดูดลิ้นซึ่งกัน
คนขับรถ.....คุณ ครับคุณหันก้นให้ผมนะ.....ผมขอเอาคุณด้านหลังนะครับ....ผมอยากเสร็จด้วย....
หนิง ทำตามเธอหันก้นให้เขา พร้อมกับเธอก้มหัวลงกับเบาะ มันทำให้ก้นเธอลอยน่าเอาอย่างมาก เขาก็คิดเช่นนั้น
เขาจับควยยัดใส่รูของ หนิงแล้วกระแทกช้าๆและค่อยเร่ง จนหนิงตัวโยกไปตามแรงกระแทก หนิงชอบเขาทำเธอมาก
เมื่อเขาเสร็จ หนิงหันไปกอดเขาจูบเขาอีกครั้ง
หนิง.... คุณเก่งมากคะ หนิงเสร็จและสุขจรืงๆ
คนขับรถ.....คุณก็เก่งผมตัวเกร็งแล้ว เกร็งอีกเลยครับ
ทั้งสองนั่งคุยกันโดยยังไม่ได้สวมเสื้อผ้า หนิงออกปากชวนเขาเข้ามาในบ้าน หนิงถามเขาว่าจะอาบน้ำที่บ้านเธอก่อนกลับหรือเปล่า เขาตกลง เขาออกมาหนิงก็เข้าไปบ้าง ดูเวลาเกือบตีสอง หนิงชวนเขาอีกครั้งครั้งนี้หนิงเริ่มทำเอง
ทุกอย่าง จนเสร็จตอนหนิงขึ้นทำให้เขา เขาพอใจมากแล้วเขาก็ลากลับ.....