ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวผมเพิ่ง ๑๗-๑๘ ตอน 2โดยท่าน neoone แห่ง ZeedAsia (copy)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 18, 2012, 09:09:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ตอนที่ 2

สวัดดีครับ พี่ๆชาว S/h ทุกคน 55 หลังจากที่ผมหายไปหลายวัน ตั้งแต่วันที่โพสครั้งแรก วันที่ 25 ผมหายไป 6-7 วัน เพราะไม่มีเวลาเลยครับ อีกอย่างแม่ผมกลับมาจากการ ไป ทัวป์ ได้ 3-4 วันแล้ว แต่วันนี้ผมมีเวลาครับเพราะว่า พี่พลอยนอนคนละห้อง 55
                 หลังจากที่แม่กลับมา วันพุธ ช่วง 5โมงเย็น แม่ผมก็ถามพี่พลอยว่าเป็นยังไงบ้าง น้องดื้อมั้ย   ผมซึ่งยืนอยู่ก็กัวๆ กัวพี่พลอยพูดอะไร แต่พี่พลอยบอก ดื้อค่ะ ป้า ดื้อมาก พลอยด่ายังไงก็ไม่ฟัง แม่ผมถามผมว่าดื้ออะไรหึ ผมเลยบอกเปล่า ดื้ออะไร อยู่บ้านไม่ได้ไปไหนเป็นเด็กดี แม่ก็เลยหัวเราะ บอกว่า นิเชื่อฟัง พี่เค้าด้วย แม่ก็เหนื่อย แล้ววันนี้จะกินอะไร กินข้าวกันรึยังพลอย พี่พลอยตอบว่ายังค่ะ ไม่หิวแต่น้อง neoone กินแล้ว ผมเลยบอกว่า กินขนมปังไปไม่อิ่ม แม่บอกว่า เดี๋ยว เราไปโลตัสกันดีกว่า   แม่ก็เลยเก็บข้าวของสักพัก เราต่างคนต่างอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ ช่วง 6 โมงกว่าๆ ก็ออกจากบ้าน แม่คุยเรื่องไปทัวป์ตลอดทาง กับพี่พลอยผมไม่สนใจอะไรมากเพราะหูผม ใส่หูฟังอยู่กำลังฟังเพลงหนะครับ พอไปถึงเราก็เดินซื้อของกันแม่ผมมักจะเดิน ซื้อพวก เสื่อผ้า กับครีม พี่พลอยก็เอากะแม่ ผู้ ญ เป็นงี้ทุกคน หน้าเบื่อ ผมเลยแกล้งบอกพี่พลอยให้ไปเป็นเพื่อนหน่อยจะไปเลือกพวกอาหาร ระหว่างเดินกัน 2 คน ผมเลยถามว่า  " คืนนี้  จะเอาไง พี่พลอยถามเอาอะไรยังไง ก็อยากกอดพี่พลอยพี่พลอยบอก neoone หนิแม่อยู่บ้านนะแล้วถ้าดึกๆ แม่เข้าไปหา neoone ในห้องแล้วไม่เห็นทำไง ผมเลยบอกว่าแม่จะไปหาทำไม         ( พี่พลอย )... อ้าวก็ไม่รู้เผื่อ เข้าไปห่มผ้าให้รึอะไรก็ไม่รู้ ทำไงหล่ะ ผมบอกงั้นขอรอบหนึ่งจะกลับมานอนห้องตัวเองก็ได้ พี่พลอยบอก ตกลงรักเพราะได้มีอะไรกัน หรือเพราะรักพี่จริงๆ ผมทำหน้าไม่ถูก ในใจอะ รักมาก แต่เรื่องเอา ก็สำคัญ จะให้ทำไงว่ะ ผมคิดในใจ  เพราะรักไงเลยอยากอยู่ใกล้ๆตลอด  พี่พลอย บอกเลิกพูดซะทีเรื่องนี้ พี่ขอร้อง แม่มาด้วยนะ เอออีกอย่างถ้าจะมีอะไรต่อไปใส่ถุงยางด้วย พี่ไม่อยากกินยาคุม ผมก็พูดไป ว่า อือๆ  พี่พลอยเลยถามว่า แล้วการบ้านเสร็จยัง ผมนึกได้ทันที กับแผนการชั่วร้าย ผมเลยบอกว่ายังไม่ได้ทำเลย ทำยาก ทำให้หน่อยดิ พี่พลอยบอก จะสอนแล้วกันแต่ทำเอาเอง เราพูดกันได้สักพักหาของที่ต้องการเสร็จก็กลับไปหาแม่แม่ถามว่าเสร้จยัง พลอยเอาอะไรอีกมั้ยลูก พี่พลอยบอก อ๋อ ไม่ค่ะ พลอยไม่ได้เอาอะไรสักอย่าง แม่ถาม อ้าวไม่เอาอะไรหล่ะ ผมเลยบอกแม่ว่า   " neooneเลือกให้หมดแล้ว พี่พลอยไม่มีสิทธิ์เลือก ของที่neooneไม่ชอบ "  แม่ ผม งง มาก ผมเผลอปากไป ผมก็เลยเนียนไป ว่า หิว แม่จะกินไร แม่บอกว่าเราไปนั่งกินข้าวที่ศูนย์อาหารกันดีกว่าแม่จะรีบกลับง่วงมาก
หลังจากนั้น ก็ นั่งกินข้าวกัน ก็กลับบ้านครับ ถึงบ้าน 2 ทุ่ม ได้มั่ง ผมเลยไปอาบน้ำแปลงฟัน เช่นเดียวกับพี่พลอย  2 ทุ่มกว่าๆ ผมก็เอาการบ้านลงมานั่งที่ห้องรับแขก เป็นโซฟา มีทีวีก็เลยเปิดทีวี สักแป๊ปพี่พลอยเลยเดินลงมา กับแม่ผม แม่ผมเลยถามอ้าวไม่นอนเหรอ ผมบอกเดี๋ยวทำการบ้านก่อนแม่ พี่พลอยจะสอน แม่ก็บอกอื่มๆ แม่ลงมาดูเฉยๆ หน้าบ้านล็อคประตูแล้วรึยัง ผมบอกว่าไม่ต้องห่วง ทุกอย่าง ทำหมดแล้ว แม่บอกอื่มๆ อย่านอนดึกนะ แม่ไปนอนแล้ว เออพลอย ถ้าน้องมันไม่ตั้งใจ ก็ตบ มันเลยนะลูก พี่พลอยก็เลยขำ ค่ะๆ ป้า พอแม่ไปนอน เราก็นั่งทำงานกันได้สักพักผมรู้ว่าแม่หลับแล้ว ผมก็เลยปิดไฟตรงห้องรับแขกเหลือแต่แสงจากทีวี  พี่พลอยบอกว่าง่วง แล้ว ผมเดินตรงเข้าไปหาแล้วนั่งลง จับนมพี่พลอย พร้อมกับหอกแก้ม พี่พลอยกลิ่นตัวหอมมากๆ จากนมมือก็ไปที่ หีอย่างรวดเร็วพี่พลอย คราง ซิ๊ดๆ นิด  

พี่พลอย :พอเหอ เดี๋ยวแม่ลงมาเห็น  หยุด neoone หยุด
ผม : แม่นอนแล้วแหล่ะ ทำไมพี่พลอยน่ารักจัง
พี่พลอย : พรุ่งนี้ไป ร.ร. นะนี้มัน 3 ทุ่มแล้วนะ

ผมก็เลยบอกนะๆ อ้อนจนพี่พลอยยอมใจอ่อน แต่รอบนี้ไม่มีถุงยางพี่พลอยบอกว่าให้ครั้งสุดท้ายนะ ผมเลยตกลง ผมบอกว่าตรงนี้เลยนะ มันตื่นเต้นดี พี่พลอยบอกอย่าทำอะไรเสี่ยงๆ ผมบอกจะกลัวอะไร  ถ้าแม่ตื่นเราก็รู้ (เพราะเสียงประตูห้องเวลาเปิดมันจะดัง เอี๊ยดๆๆๆ  พี่พลอยบอกว่างั้นไม่ถอดเสื้อนะเดี๋ยวใส่ไม่ทัน ผมก็อืมๆ ก็ไม่ได้ว่าจะให้ถอดซะหน่อย ว่าแล้ว ผมจูบปากพี่พลอยทันที นิ้วก็เขี่ย ตรงปุ่มเสียวของพี่พลอย พี่พลอยก็คราง กระซิกๆ ในลำคอ อึๆ โอ้ย.. อ่ะอ่า neoone เสียว อึ นิ้วผมก็เขียไปพร้อมกับสอดเข้าไปในรูหี พี่พลอย เต็มไปด้วยน้ำเมือกใส่ๆ ซึ่งถ้าเรียกไม่ผิด คงจะเป็นน้ำหล่อลื่นของผู้ ญ ซึ่งผู้ ชายเราจะเรียกว่าน้ำเงี่ยนของผู้ ญ ซึ่งน้ำเงี่ยนพี่พลอยเต็มนิ้วของผมทั้ง 2 นิ้วทีแหย่เข้าไปในรูหีพี่พลอยครับ มือผมก็บีบนมไป ปากจูบไปผมก็ดึงกางเกงนอนของพี่พลอยออกซึ่งกางกางมันเป็นกางเกงผ้ามันคล้ายๆ กางเกงขาก๊วย แต่เป็นแบบยางยึ้ด ถอดง่ายมากๆ ผมก็ทอดกางเกงผมออกซึ่งผมไม่ใส่กางเกงในเพราะผมเตรียมการมาอย่างดี ควยผมแข็งมากครับ พี่พลอยก็เอื้อมมือมาจับแล้วก็รูด ผมกระซิบบอก อมให้หน่อยได้มั้ย พี่พลอยบอก เจ็บปากอ่ะ ผมบอกแป๊ปเดี๋ยวนะ พี่พลอยจะลงไปนั่งกับพื้นผมนั่งบนโซฟา พี่พลอยดูด อม ควยผมผม เสียวโครตๆ แต่ไม่ยอมให้แตก เพราะ ครั้งสุดท้ายที่พี่พลอยจะให้แตกในหี  มือผมกุมหัวพี่พลอยไว้แน่น ตาเครื่อม ไปนึกว่าอยุ่บนสวรรค์ 55 แล้วผมก็ดึงพี่พลอยขึ่นมานอนบนโซฟาในท่า เบซิค จับขาพี่พลอยถ่าง ออก พี่พลอยบอกว่า เอาเร้วๆ นะกัวแม่ลงมา จะใส่กางเกงไม่ทัน ผมบอกทันอยู่แล้วไม่ต้องห่วง ว่าแล้ว ผม จับควยไปถูกับกลีบ หีพี่พลอยถูไปมา ตัวก็กล่มลงไปหอมแก้ม พร้อมกับบีบนมควยก็เริ่มดันเขา

ไปในหี หีพี่พลอยเหมือนบีบควยผมรัดเป้นจังหว่ะ มันเสียวมากๆ น้ำเงี่ยนพี่พลอยติดเต็นท่อนควยผมผมชักเข้าชักออกช้าๆ มันรู้สึกดีโครตๆ แล้วก็ตื่นเต้นมากๆ เพราะกัวแม่จะเห็น ผมเริ่มซอยเอวถี่ขึ้นๆ จนพี่พลอยอดไม่ได้ที่จะคร่างออกมาก โอ้ยๆๆ neoone พี่เสียวๆๆ โอ้ยๆ.... เสียว ผมถามเสียวมากมั้ย พี่พลอยผยักหน้าแต่ตาหลับไปแล้ว ผมเย็ดไปได้แป๊ปก็จับพี่เอวพี่พลอยยกขึ้นแล้วก็ซอยต่อ มือพี่พลอยจิ๊ก โซฟาแน่น แล้วก็ร้อง คราง ไป ด้วย ผมกดควยเต็มที่ พี่พลอยก็บอกไม่ไหวแล้ว พี่เสียว โอ้ย ๆ อึ อ่ะ โอ้ยๆ เสี่ยวผมก็แกล้งแซวไปว่า อึหึ ไม่นึกเลยคนอย่างพี่พลอยจะพูดคำแบบนี้ออกมาได้ พี่พลอยบอก พี่เสียวจิงๆนะ เสียวถึงท้องน้อยเลย น้องของ neoone ก็ใหญ่นะพี่รู้สึกว่ามันคับมาก มันก็เลยเสียวมาก ผมก้มลงไปมอง ที่ควย เห็นมีน้ำขาวๆ ติดเต้มควย ก็รู้ว่าพี่พลอยเสี่ยวมาก  ผมบอกว่า แตกในนะ พี่พลอยพยักหน้า ผมก็ซอยควยเด็นที่ จนถึงจุดสุดยอด ผมแตกคารูหีพี่พลอย แล้ว เราก็เก็บของเสร็จก็แยกย้ายกันขึ้นไปนอน ห้องใครห้องมัน พอเช้ามา ตื่นมาอาบน้ำ เสร็จแม่ผมทำ อาหารไว้ให้ พอกินข้าวเสร้จผมกับพี่พลอยก็ไป ร.ร. กัน ตามทางพี่พลอยก็บอกว่าเย็นนี้แวะเซเว่น ซื้อถุงยางด้วยนะ ผมก็บอกว่าอื่มๆ พอถึง ร.ร. เราก็นั่งหาอะไรกินคุยกันที่ ไม้หินอ่อน เพื่อนผมก๋เดินมานั่งด้วย 3 คน ถามว่าพี่น้องกันยังไง ถ้ากูไม่ใช่เพื่อนมึงกู คิดว่าแฟนกันนะเนี้ยเพื่อนผมบอก ผมก็หัวเราะ พี่พลอยก็เลยหงิกผม เพื่อนผม มันก็ยิ่ง งง มันเลยบอกว่ากรูไป ดีกว่าไม่อยากรบกวน พี่น้อง จีบกัน ดูมันพูด พี่พลอยบอกว่า neoone บอกเพื่อนเหรอ ผมบอกว่าไม่ได้บอก นะ ผมเลยแกล้งถามพี่พลอยลองมีอะไรกับเพื่อน neoone มั้ย  พี่พลอย พูดว่า ทำไมผู้ชายมันต้องอยากให้คนอื่นเอาแฟนตัวเองหนัก ผมเลยบอกว่า ไม่รุ้ซิมันมีอารมณ์มั่ง พี่พลอยบอก แล้ว neoone ชอบรึเปล่า ในใจอะอยากให้พี่พลอยโดนเพื่อนผมเอา อยู่แล้วแต่ปากบอกไม่  แค่ถามๆ พี่พลอยบอกถ้าชอบก็บอกมันว่าเอาเลย พี่จะถ่างขาให้มันเอา ทีละคน ผมบอกอย่างอล ดิ พูดเล่นๆ  ในตอนนั้นผมรู้ทันทีว่าไม่ต้องคิดเรื่องนี้แล้วพี่พลอย ไม่ตกลงแน่นอน ผมเลยล้มเลิกความคิดนี้ไปเลย สักพักก็ มีเสียงเรียกให้ไปเข้าแถว เราก็แยกกัน ตอนเที่ยงผมก็นัดกับพี่พลอยที่ร้านขายข้าวร้านประจำ กับเพื่อนๆ ของพี่พลอย นั่งไปทานข้าวไป เพื่อนพี่พลอยบอกว่า น้อง neoone มีแฟนยังค่ะ ผมเลยหัวเราะแล้วมองหน้าพี่พลอย พี่พลอยก็หัวเราะ ผมเลยบอก ยัง หน้าอย่างผมไม่มีใครเอาหลอก เพื่อนพี่พลอยพี่เขาชื่อ  อ้อม พี่อ้อม บอกว่า ใครว่า เอาเบอร์พี่มั้ย พี่อ้อม พูด พี่พลอยเลยสวนขึ้นมา บอกพอๆ อ้อมแกจะบ้าเหรอ น้องเราแค่ 16 เอง นะ พี่อ้อมบอก โอ้ยเด็ก ม1 มีแฟนถมไป นี้น้อง  Neoone อยู่ ม4 แล้วนะพลอย พี่พลอยบอกเออ ช่าง ผมเลยแกล้งพูดว่า พี่สาวหึงน้องชายได้ด้วย 55 เพื่อนๆ พี่พลอยก็เลย พูด อั่นแหน่ะๆ พลอยคิดอะไรๆ พี่พลอยบอกจบๆ หลังจากเลิกเรียนเรากลับบ้านด้วยกัน ผม ถามพี่พลอยว่าตำลง จะบอกเพื่อนๆ มั้ย พี่พลอยบอก พี่ว่าจะบอกอยู่แต่ เอาไว้ก่อน  ผมกับพี่พลอยก็เลยแวะ เซเว่นโดยให้ผมลงไปซื้อ ถุงยางคนเดียว อายคนขายชิบหาย ผมเดินไปไม่เลือกเลยหยิบอย่างเดียว พอกลับมาบ้านเห็นแม่กำลังกวาดบ้านอยู่ก็เลยเขาไปหวัดดี วันนั้นผมกับพี่พลอยไม่ได้มีอะไรกัน จนถึงวันเสาร์คือเมื่อวาน แม่ผมไม่อยู่บอกจะไป ออฟฟิต กลับช่วง 2 ทุ่ม ผมก็เลยชวนพี่พลอยไปดูหนัง กลับเดินเล่นจาก ช่วงบายจนเย็นเราไปต่อกัน หลังมหาลัยขอนแก่น ร้านนมสด ดื่มนม คุยกันสักพักก็กลับบ้าน พอมาถึงแม่ยังไม่มาผมเลยบอกว่า ไปบนห้องกัน อยากเอาแล้วพี่พลอยบอก อีกแล้วเหรอ ผมบอกไม่ได้มีไรกันมา 1 วันเต็มๆ ทนไม่ไหวแล้วพี่พลอยบอก เออๆ พี่อาบน้ำก่อนนะ neoone ก็ไปอาบน้ำด้วย เราก็เลยแยกกันไปอาบน้ำ พออาบเสร็จผมเลยไปเคาะประตูห้องพี่พลอยก็เปิดแต่แปลก  2 ทุ่มกว่าแล้วแม่ยังไม่กลับผมเลยโทรไปถาม แม่เลยบอกว่า 4 ทุ่มกว่าๆ นะพอดีแม่มากินข้าวกับพี่รุ่ง พี่รุ่งเป็นพี่ ทำงานที่เดียวกัน ผมเลยบอกพี่พลอยซึ่งพี่พลอยเองให้โทรถาม พี่พลอยบอก โดนจนได้ฉัน พี่พลอยก็เลยถอดกางเกงออก กับเสื่อผ้าผม ก็เปิดแอร์ในห้องให้หนาวๆ จะได้กอดกันแน่นๆ  ผมก็ก้มลงไปที่หีพี่พลอย กำลังจะเลียพี่พลอยบอกว่าอย่าจะทำอะไรผมไม่ฟังครับ ปากประกบหี แล้วดูด เม็ดเสียวทันทีพี่พลอยคร่าง ซิ๊ดๆ ฟังแล้วได้อารมณ์มาก โอ้ว โอ้ยๆ อึด .. อ่า.. โอ้ย  neoone พี่เสี่ยว ผมเลียไปมือก็แยงหีไปอีกมา บีบนมพี่พลอยมือนึงจะหัวผมบีบจนแน่น อีกมือ จิ๊กกับหมอน ตาพี่พลอยหลับเหมือนกินอะไรเปรี้ยวๆ ปากก็คร่าง ควยผมมันแข็งจนทนไม่ได้ผมก็เสียบเลยครับ อากาศก็เริ่มหนาว ยิ่งได้อารมณ์ ผมเสียบควยเข้าไป น้ำเงี่ยนติดตาม ท่อนควยผมจนรู้สึกเย้น ผมก้ดันเข้าไป มันรู้สึกคับมาก ผมเย็ดมา หลายเดือน หี ยังไม่บานสักที ผมเลยกระซิบบอกพี่พลอยว่า ผมขอเอาแรงๆ ให้มันบานเลยนะพี่พลอยบอก ทุเรจ เท่านี้ของพี่มันก็บานจนไม่รู้จะบานยังไงแล้ว เอามากี่เดือนแล้วหล่ะ  ผมก็เริ่มซอยเอว เข้าออก พี่พลอยก้บอก เสี่ยว รีบทำ ผมเลยถามเสียวอะไร พี่พลอยบอก อย่าถามได้มั้ย พี่บอก อ้าวก็อยากรู้ จิงๆ ผมรู้นั้นหล่ะ แค่อยากฟังให้ได้อารมณ์ พี่พลอยบอก เสียวหี พอใจยัง ผมตะลึงครับ นึกว่าจะบอกว่าเสี่ยว น้องสาว หรืออะไรแบบที่ไม่หน้าเกลียด แต่นี้พูดใส่ผมเต็มๆ ผมเลยบอกเสียวหี มากมั้ย พี่พลอยบอกมาก ผมยิ่งซอยเร็วขึ้นๆ อัดควย กระแทกใส่รูหีพี่พลอยอย่างต่อเนื่อง จนผมปวดขาจึงหยุดพี่พลอยร้อง โอ้ยๆ พร้อมกับกระตุกและสั่น ไปทั้งตัว จากนั้นผมก็ ซอยต่อพี่พลอยกัวโก่งตัวขึ้นเพราะ พี่พลอยคงเสียวหีมากน้ำเงี่ยนของพี่พลอยจกน้ำใส่ๆ หลายเป็นน้ำสีขาวๆ ติดเต็มควยผม ไหล่ไปซอก ตูดของพี่พลอย ย่งผมก้มมองยิ่งได้อารมณ์ พี่พลอยก็บอกว่าเสียวอยู่ตลอดเวลา ผมซอยถี่มากขึ้น ผมเองก็ร้อง โอ้วๆ โอ้ย สุดยอด  ... พี่พลอยบอกว่า neoone พี่ทนจะไม่ไหวแล้วจะเสร็จรึยัง อ๋อลืมบอกไป คราวนี้ใส่ถุงยางแล้วครับ 55 ผมบอกจะเสร็จแล้ว พี่พลอยบอกรีบๆนะพี่เสียวจะแย่อยู่แล้วผมเลยบอกต่อไปถ้าเสียวก็บอกด้วยว่า เสียวอะไรไม่งั้นไม่มีอารมณ์ พี่พลอยบอกว่า ชอบนัก เวลาพี่พลอยว่าเสียวหีเนี้ยพี่พูดพูดแค่นั้นหล่ะ ผมแตกทันทีพี่พลอยก็ร้องซิ๊ด เสียวหี เสร็จแล้วใช่มั้ย  โอ้ย เสียวหี มากพี่เพิ่งรุ้ว่าทำไมผู้ ชาย ถึงชอบข่มขื่น ผู้ ญ เพราะมันเสียวแบบนี้นี๊เอง ผมนอน กอดพี่พลอยสักพักก็แยกไปนอนห้องผม จนแม่มา พอเช้ามาซึ่งเป้นวันอาทิตย์พี่พลอยก็ตื่นมาปลุกที่ห้องให้ไปส่งเรียนกวดวิชา ผมก็ไปส่งแล้วกลับมา นอนชักว่าว ต่อ พอตอนเย้นก็ไปรับ แต่วันนี้แม่อยู่บ้านทั้งวันเลย ไม่มีโอกาส เอาพี่พลอย ไว้ ถ้าได้เอาอีกจะมา เหล่าต่อนะครับคงอีก 4-5 วันนู้น