ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ

เริ่มโดย karm_mk, เมษายน 08, 2010, 02:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karm_mk

หนุ่มคอนโด..เย็ดๆๆ
ดีครับพี่น้อง...วันนี้ขอเล่าเรื่องสาวข้างห้องนะครับ...เกิดขึ้นเมื่อวันปีใหม่ที่ผ่านมานี้เองครับ ผมเช่าคอนโด แถวเอกมัย..ข้างห้องมีสาวใหญ่อยู่กับลูกสาว 2 คน เป็นลูกครึ่งครับ ผัวเป็นอเมริกัน ผมเห็นเดือนหนึ่งจะมาหาแค่ 5 วัน แรกๆๆ ก็ไม่คิดอะไรครับ เพราะที่คอนโด ต่างคนต่างอยู่ แต่ช่วงวันคริสต์มาสที่ผ่านมา สาวใหญ่แกล้มในห้อง เสียงของแตกกระจาย ได้ยินเสียงร้อง ผมเลยเข้าไปช่วย (ยังดีประตูไม่ได้ล็อค) เจอแกล้มนอนกับพื้น โอดครวญ ดูท่าจะเจ็บหนัก ผมพยุงขึ้นแกร้องเจ็บ ผมเลยอุ้ม แล้วไปส่งโรงพยาบาล หมอบอกสะโพกแตก ต้องนอนหลายวันเลย ผมแจ้งที่อยู่ตามบัตรให้โรงพยาบาล เลยรู้ว่าแกชื่อสมใจ อายุ 39 ปี แกให้ผมโทรไปบอกลูกสาวแก(น้องแพทตี้) ผมเลยอาสาขับรถไปรับให้ ดูแกซาบซึ้งขอบใจเป็นการใหญ่ ใจผมเต้นมากครับ ผมแอบมองแพทมาตั้งนานแล้ว น้องเค้าขาว น่ารัก ที่สำคัญอวบมากๆๆ ขนาดอายุแค่ 15 ปีเอง ผมโทรไปให้แกรอหน้าโรงเรียน(นานาชาติ) แค่แกมานั่งคู่กับผมบนรถ ควยก็แข็งปั๋งแล้ว ตัวหอมน้ำหอมอ่อนๆ แกพูดไทยได้ค่อยยังชั่ว เพราะอยู่ที่บ้านผมเห็นแกพูดอังกฤษกับพ่อแม่...แกมาถึงโรงพยาบาลคุยกับแม่จน 2 ทุ่ม พี่สมใจก็ให้กลับบ้าน เพราะพรุ่งนี้ต้องเรียน ได้แต่ฝากผมให้ช่วยดูน้องแทน ผมรับปาก เดินมาชั้นล่างดันมาเจอคนโดนรถชนเลือดโชคเลยครับ..ดิ้นทุรนทุราย แพทกลัวมากรีบเดินหนี ดันมีเสียงพยาบาลบอกให้ปั้มหัวใจ ด่วนจะตายแล้ว แกเลยวิ่งออกมาที่รถเลย ผมได้แต่หัวเราะในใจ กลับถึงคอนโด ผมส่งแพทที่หน้าห้อง แล้วเข้ามาอาบน้ำ...ลงไปกินข้าวนึกได้เลยซื้อข้าวไปฝากน้องแพท เพราะไม่รู้แกกินข้าวรึยัง ผมเคาะประตูสักพักแพทวิ่งมาเปิด..โฮ้พระเจ้าแกใส่ชุดนอนแล้ว..ผมเลยชูข้าวให้แก แกว่ากินไม่ลงอ่ะพี่...กลัวผี ผมขำ น้องแพทงอนใหญ่ แกว่ากลัวเลยโทร ไปคุยกับเพื่อนเพื่อนก็ติดคุยกับแฟน..ผมเลยแซวว่าอายุแค่นี้มีแฟนแล้ว....เราเลยคุยกันจน 5 ทุ่ม น้องแพทเริ่มหาวผมเลยขอตัวกลับ แพทขอให้อยู่ต่อ...ผมแกล้งกลัวแม่เธอว่า แพทว่าไม่เป็นไร ไม่บอกแม่ก็ไม่รู้ แกว่าหลับตาแล้วเห็นภาพคนตายที่โรงพยาบาลทุกที เราดูทีวีที่โซฟาจนตี 1 แพทผล่อยหลับไปคาโซฟาเลย แต่ผมสิครับหลับไม่ลง ยิ่งควยผมเนี่ยตื่นตั้งแต่เข้าห้องมาแล้ว ชุดนอนยาวลายตุ๊กตา ขาเรียวสวยโผล่พ้นถึงโคนขา ผมแอบลูบเบาๆ ผิวเนียนมากครับ ผมแกล้งเลิกขึ้นเบาๆ โฮ้พระเจ้า แพทไม่ใส่กางเกงในครับ หีแพทอูมขาวจั๊วเลย ขนยังมีให้เห็นเลย ผมเปิดไว้แบบนั้น แล้วนั่งดู ควยผมแข็งแต่ใจไม่กล้าครับ กลัวคุก ผมดูจนเกือบตี 2 แพทพลิกตัวแบะขาออก โฮ้ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมขยับเข้าไปใกล้ๆๆ ยื่นหน้าเข้าไปดม หอมมากๆๆ ตอนนี้ชัดแล้วครับ หีแพทมีแค่ขนอ่อนเอง ผมใช้มือลูบเบาๆ แพทยังคงหลับอยู่ ผมลูบวนอยู่นานจนแพทเองเริ่มมีปฎิกริยา ตุ่มตามขาแพทขึ้นเป็นเม็ดเลย ที่ร่องหีมีน้ำออกมาเล็กๆ ผมรุกหนักโดยเอานิ้วแยงลงไปช้าๆ ลงไปจนมิดแล้วดึงออกช้าๆๆ สลับกันอยู่นานจนน้ำหีแพทออกมามามายแล้ว แพทหายใจแรงขึ้น เรื่อยๆ ผมก้มลงเลียหีของแพท มันไม่เหม็นคาวอย่างที่ผมเคยเลยครับ ออกจะหอมด้วยซ้ำ ผมเลียอยู่นานจนน้ำเสียวแพทออกมาลื่นปากผมเต็มไปหมด ผมทนไม่ไหวแล้วเป็นไงเป็นกัน..ผมควักควยรัดออกมากจ่อที่หีเบาๆ ผมกดลงไปช้าๆ มันเข้าไปแค่คอหยัก...แพทลืมตาขึ้นมา ดันตัวผม ผมสะดุ้งละครับ แต่ควยผมมันดันมุดเข้าไปไม่หยุด แพทร้องว่าอย่า..แต่มันมิดควยแล้ว..ผมแช่ควยไว้อย่างนั้น แพทดิ้น ผมล็อก เอาตัวทับ บดควยไปมา แพทเริ่มอ่อนลง แพทร้องว่าอย่าแพทเจ็บ ฮื้อๆๆ ผมไชร้คอกระเด้าช้าๆๆ แพทร้องโอ้ยตามจังหวะ แต่เสียงเริ่มกระเส่าเล็กๆ ควยผมยิ่งแข็ง หีแพทฟิตมากครับ มันเด้งติดควยผมเข้าออกช้าๆๆ  จนแพทเกร็งตัวรัดตัวผมแน่น รัดทั้งขาทั้งแขนเลย แพทน้ำแตกแล้วครับ (ไม่รู้ว่าน้ำแรกหรือปล่าว) แต่ผมว่าแกยังบริสุทธิ์นะ มันทั้งฟิตทั้งตอด แกรัดผมอยู่นานรัดแน่นจนผมขยับเอวไม่ได้เลย จนแพทคลายวงแขนออก แกร้องไห้ใหญ่เลย ผมจูบแกทั้งที่ควยยังคาอยู่ในหี ปลอบแกหอมแก แพทว่าทำไมทำแพทอย่างนี้ ผมว่าผมชอบแพท แล้วแพทเองก็น่ารักจะตาย แกยังน้ำตาไหลอยู่ แกให้ผมลุก ผมกระเด้าแกสะด้ง ผมซอย จนแกขอให้พอ แกว่ามันเสียว เจ็บ ผมกระเด้าอีกแพทครางออกมาตามจังหวะ...มันได้อารมณ์มากๆๆ..จนผมทนไม่ไหวพ่นน้ำแตกใส่หีของน้องแพทเต็มๆๆเลย....เรานอนกอดกัน แพทเองเริ่มสงบขึ้นแล้ว แพทว่าแพทจะท้องไหม ผมเลยเดินพาแกมาที่ห้อง เอายาฉุกเฉินให้แกกิน(ผมเอาแฟนแล้วถุงแตกบ่อยนะครับ บางที่ก็หลุดไปในหี เลยซื้อเตรียมไว้) แกว่าไม่ท้องแน่นะพี่ ผมเลยแกล้งพาแกไปล้าง แล้วเลีย แกขยับหนี ผมว่าทนเอาหน่อย เดี๋ยวท้อง แกยอมให้เลีย เลียจนแกทนไม่ไหว ผมเลยเย็ดอีกรอบ สรุปคืนนั้นเราเอากันจนตี 4 มันจนหมดแรงเลย ตื่นอีกทีเกือบ เที่ยง ผมเลยโทรไปลาหยุดกับครูให้ เสร็จแล้ว ผมก็ให้แกกินยาอีกเม็ด..เสร็จแล้วก็เลียอีกรอบ คราวนี้แพทเริ่มไม่กลัว และพร้อมขึ้น ผมเลยสอนท่าต่างๆให้แพทที่น่ารัก แกเรียนรู้เร็วมากครับ 4 โมงเย็ดกันไป 3 กระบวน น้ำแตกไปจนเพลีย อาบน้ำเสร็จผมเลยพาแพทไปเยี่ยมแม่ที่โรงพยาบาล....จากนั้นเราก็เย็ดกันทุกเย็นละครับ....แล้วจะมาเล่าให้ฟังอีกวันหลังนะครับ

samsung014

latipk

::Grimace::คนเลวในคราบคนดีสินะ หึหึหึ แพทเด็กอายุ 15 ก็รอดยาก

shatto

naluk888

ขอบคุุณครับ สั้นกระชับดีครับ

johnywalker

ได้ลูกครึ่งซะด้วย นี่แหละคนทำดีย่อมได้ดี

saturn

lodtr122518

aeadza

โหเล่นสาวลูกครึ่งเลยนะครับ แล้วคุณแม่ละ เก็บไว้ทำไม

conx96857

yourbuddy

ได้ของดี งานดีแบบนี้เก็บไว้นานๆนะ

myfino262903

แล้วกลับมาอีกนะครับ รออ่านตอนต่อไปหวังว่าจะได้ฟันพี่สมใจ อย่างที่ใจหวังนะครับ แต่ของเราจะสู้ผัวเมกาได้ป่าวครับ

artbicon

อยากมีโมเม้น นี้บ้างจัง แต่ไม่เอาคุกนะ