ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง2.10 (จบภาค2)

เริ่มโดย Sukita, สิงหาคม 01, 2022, 03:03:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

หมิงเมียทอมที่จริงกับหยู่

พี่บัวพูดมากแต่ค่อยพาหยู่ไปด้านหลังบ้านที่มีชานออกไปทำกับข้าว ใกล้ตรงนั้นมีหน้าต่างห้อง ที่มีผ้าม้านและมุ้งลวดปิด "ดูสิหยู่พี่เธอสนุกกับพ่อพี่ อยู่" หยู่มองผ่านผ้าม้านเห็นเจ้หลิวกำลัง อ้าปากดูดไข่ลุงปีแทคซี่แก่ส่วนมือถอกควยฝังมุกบานโร่ "เป็นไงหยู่พ่อพี่บัวเองแหละ ดูเจ้หลิวพี่สาวเธอสิร่านจนต้องมาเป็นแม่เลี้ยงพี่" "แล้วนานยังครับพี่บัว" "เดือนกว่าแล้วเห็นจะได้" บัวพูดจบก็ถกกางเกงขาสั้นจนโชว์เนินหีหมอยรกยิกหยอย ต่อสายตาหยู๋ "ช่วยพี่บัวหน่อยพี่ อยากควยเหลือเกินหยู๋" "จะดีหรือครับเดี๋ยวสองคนนั้นรู้ครับ" "งั้นไปเอาโรงแรมปากซอยนะ" "ได้เลยครับ" แม้หยู่เราจะทำหน้าซึมแต่มาถึงจุดนี้แล้ว หยู่คิดในใจจะไปจริงจังอะไรกับเรื่องเซ็กส์วะ ผู้หญิงผู้ชายก็เงี่ยนเป็นเหมือนกัน หยู่ที่คิดว่าพี่สาวทั้งสามจะอยู่กับมันถาวร ถึงตอนนี้คงเป็นไปไม่ได้แบบคุณป้าบอกไว้จริงๆ มันใจลอยจนถึงห้องในม่านรูด พักเดียวพี่บัวมือกลองสาวก็เปลือยเผยร่างผิวสีแทนหมอยดก ก่อนค่อยมาถอดเสื้อผ้าหยู๋ เมื่อเธอเห็นควยหยู่สาวสวยตกใจหนักมาก "หยู่ไปทำอะไรมามันงอมันใหญ่มาก ดูแข็งแรงมาก" "มันเป็นแบบนี้มาแต่เกิดแล้วครับ" "จริงหรือหยู่มีของดีนะ" สาวสวยมือกลองยั้งใจไม่อยู่อ้าปากประกบดูดปลายหัวควยบานของหยู๋ สาวบัวถอกควยงอดุ้นหนาให้ควยหยู่แสดงความโตแปดนิ้วตรึ่งให้หมด "พี่บัวดูดควยถอกควยเก่งจริงครับ" "ก็ควยน้องหยู่น่าอร่อยนิแพล็บแพล็บ" หยู่ประคองหัวก่อนกดควยให้ปากพี่บัวแดกควยไปครึ่งลำยันคอหอย บัวเห็นไอ้หนุ่มอ้วนม.6ยัดควยแบบไม่เกรงใจเธอเลยรูดปากเร็วดูดควยแรงๆ "อ้าพี่บัวจ๋าทำไมดูดควยเก่งขนาดนี้ดูสิแก้มยุ้ยเลยอ้า" หยูถอนควยพละกพี่บัวสาวร่านควยนอนลงก่อนยัดควยบานใส่เนืัอหีสดๆมืเดียวคือ พ่อเลี้ยงปีหื่นกาม เมื่อควรยหยู่ดันพรวดเดียวในหีอิ่มน้ำ ควยบานวิ่งแทรกเข้าติ่งด้านในแม่สาวจนครางร่านปากจู๊ "อ้ายเด็ดจังน้องหยู่ขาอ้า ควยเธอดีอะไรขนาดนี้อ้า" "ชอบก่อนร่อนสะโพกสิจ๊ะพี่บัวคนสวย" "อูยได้เลยคะ" บัวกระดกกระดองหีสู้ควยหยู่ที่แทงหนัักๆตับๆระบายแค้นที่มีเมียเจ้กี่คนก็ร่านควย เจ้หงส์ เหมยหลิง หลิว นิยังไม่นับเจ้หมิงสาวทอมที่พักนี้ค้างแรมแต่ท่าส่งออกข้าวไม่รู้ไปติดควยจับกังในโรงงานไหม หยู่ละตัวมาที่ขอบเตียงจัดท่ายกขาแม่มือกลองคณะดุริยางคศาสตร์ แล้วอัดหีจนน้ำแตกแคมปลิ้นไปมาอย่างสุดๆ พี่บัวพยายามทำหน้าตาอ้อนควย ให้หยู่ติดอกติดใจ แต่หยู่ที่กินแต่ของรสเลิศมานับสิบก็เห็นบัวเป็นทางผ่าน ช่วยให้มันส์ปลายหัวควยงอ ได้ชั่วคราวเท่านั้น "อ้าน้องหยู๋ขา เย็ดพี่แรงเลยโอว อร่อยหีจัง" "ถ้าชอบวันหลังพี่บัวโทรมานัดผมมาเย็ดนะ" "อูนได้เลยคะ" หยู่อยู่ที่ขอบเตียงจับร่างแม่สาวบัวนอนคว่ำหน้าก่อนจะแหกสองขาออก แล้วตะบันลำควยใส่ร่องตูดที่อ้าท้าสายตาไอ้หยู่ "อูย เอาตูดเป็นด้วยอ้า แหกหมดแล้วตูดพี่บัวฉีกหมดแล้วอ้าย" หยู่กดกนะหน่ำควยใส่ตูดอีสาวร่านปีสองมหาลัย แบบสุดๆขักเข้าออกถี่จนแม่สาวกุมผ้าปูที่นอนบิดครางแบบปลาดุกถูกทุบหัว ไอ้หยู่แบ่งสองปอยผมสามมือกลองก่อนกนะชากผมดำหนาควบม้าใส่ร่องตูดที่เกรงตัวไปมาหมดแรงจะเด้งสะโพกบานใหญ่สู้ เหงื่อสาวสวยชะโลมก้นกลมสีแทนเงางามดูน่าหลงไหล แต่หยู่ก็ไม่จริงใจด้วย ต้อนนี้มีเพียงแต่ ดร.ณาและอ.พญ.แพร ที่มันหวังรักและจริงจังด้วย ควยงอกดดำดิ่งจนสุดรูตูดแดงสาวบัว ขณะที่สาวบัวสอดนิ้วสามนิ้วใส่ปากหีตัวเองและน้ำหีแตกซ่าน "อ้าอ้าอูยอูยยออกแล้วอ้า" หยู่พลิกตัวนอนให้ร่างพี่บัวหงายขึ้นก่อนจะสอดควยเปลี่ยนเป็นรูหี แลัวดันหลังสาวสวยดันควยตับไใส่ทางด้านหลังแม่สาวมืกลองลอยละลิวตามแรงกดควยของขุนศึกร่างอ้วน ครางออกมาอย่าปิติสุข "อ้าอ้ายเอาเก่งหลือเกินหยู่จ๋าเป็นผัวพี่ไปนานนะผัวขาอ้า"  "จะดีหรือครับพี่บัวเราเป็นผัวเมียกัน" "ดีสิหยู่ต่อไปจะเอาอะไรพี่จะหามาให้นะอูนอูยย" "ได้เลยเมียจ๋าสัญญาแล้วนะเนี่ยๆๆๆ" "อ้ากอ้ายจะออกอีกแล้วไหลแล้วน้ำหนีเมียออกอีกแล้วอ๊าก" หยู่กดควยกับพี่บัวเบี้ยทีเด็ดของมันมันมีแผนการที่วางอยู่ในใจ คืนนั้นสาวบัวหีแหกจนลืไปตีกลองช่วยวงจองเธอโดนเย็ดยันเที่ยงคืน ก่อนหยู่จะออกไปตอนไหนไม่รู้   หยู่ตามมาที่ท่าข้าว ที่ทำงานเจ้หมิงเพื่อสืบว่าเจ้หมิงนอกใจมันไหม แต่เจ้หมิงกับมุ่งมั้นทำงานตามวุฒิบริหารที่อาโกใหญ่ได้ฝากฝังไว้ "เป็นไงเจ้หมิงผมซื้อบะหมี่มาให้ขยันจังเจ้บืมผมเลย" "เจ้ไม่อยากกินเสียหน่อยหยู๋" เจ้ทอมทำสายตาอ้อนควย แล้วนิพี่พวกนี้ทำงานดึกจัง "ใช่สิต้องสะสางบัญชีการเงินใหม่ เจ้ต้องวางระบบงานที่นิใหม่หมดเลย เจ้เลยแทบไม่กลับบ้าน" "อือผมเข้าใจเจ้ แต่ไปครอบครัวเราก็ต้องพึ่งพาเจ้" "ได้ไงละหยู๋ พี่ก็ต้องทำกับหยู่นะ ได้ข่าวจากอ.ณาว่าหยู่เรียนเก่งขึ้นนิ" "ครับๆ" ทำงานอีกพักหมิงก็จ่ายเงินสดให้แก่พนักงาน แล้วพาหยู่กลับบ้าตอนตีสอง แต่ก็แอบเย็ดกันในรถก่อนถึงบ้าน หยู่เล่าเรื่องที่เจ้3คนทิ้งหยู่เจ้หมิงก็ปลอบใจผัวรัก พร้อมบอกจะไม่นอกใจหรือแต่งงานให้หยู่ชื่นใจ พร้อมบอกว่าหยู่ไปหาประสพการณ์นอกบ้านได้เต็มที่ หยู่เลยลิงโลดที่เจ้ทอมเป็นเมียที่รักหยู่จริงๆ ส่วนกิจกรรมเย็ดหยู่ในบ้านยังคงเหมือนเดิมแต่หยู่ก็รู้สักวันสาวคงจะมีทางเดินชีวิตของตน @
จบภาคสองครับ ภาคนี้เศร้าหน่อยครับ ภาคหน้าหยู่จะเข้ามหาลัยแล้ว เมียหมอแพร ดร.ณา และพี่บัว จะหาของสดๆนักศึกษามาให้ผัวเธอกินแบบไหนโปรดติดตามปีหน้าครับ

ballnakrab

หยู่ไม่ต้องเสียใจครับ ของเก่าไปของใหม่มา มันเป็นธรรมดาสัตว์โลก ขอแค่มีใครจริงใจกับเราจริงๆก็ดีมากแล้ว

therasak

มีพบก็ต้องจาก  แต่หนุ่มสุดซ่าส์คงได้พบสาวๆอีกบานตะเกียง  รอคอยด้วยความระทึกครับ

myfino262903

ตอนแรกผมก็รู้สึกว่าเรื่องมันจะเศร้านะครับสำหรับหยู๋ แต่มานึกถึงความเป็นจริงแล้ว มันคงต้องเป็นแบบนี้แหละครับ คนในตระกูลเดียวกัน จะมาแต่งงานกันคงไม่ใช่เรื่อง ตามต่อปีหน้าครับ

1819

หยู่ ยังดีที่มีเจ้ทอม จริงใจกับหยู่      ss หน้า หยู่ ไม่ต้องเสียใจที่โดนเจ้ๅถีบหัวส่งนะไม่มีใครจริวใจกับหยู่นะ      หยู่ต้องเป็นฝ่ายทำให้สาวๆคลานเข่าสำนึกกลับมา  ขึ้นมหาลัยแล้ว  หยู่ต้อง  ลดความอ้วน รับรองๆ สาวกริ๊ดกว่าเดิม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

BłäčkMäñ_60

ต้องจัดให้ดี ให้สดใหม่กว่าเจ๊ๆทั้งหลาย

NEOONE_14

หยู่ยังไงก็ถือว่ากำไรแล้วไล่ปี้ตั้งแต่แม่ยันลูก